kleopatra - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Former Maintainer
ta: முந்தைய பராமரிப்பாளர்

en: Backend configuration framework, KIO integration
ta: பின்நிலை கட்டமைப்பு சட்டப்பணி, கேஐஒ ஒருங்கிணைப்பு

en: DN display ordering support, infrastructure
ta: DN காட்சிக்கு துணை மற்றும் அடிப்படை அமைவு

en: Original Author
ta: மூல ஆசிரியர்

en: Kleopatra
ta: கிளியோபட்ரா

en: CRL cache cleared successfully.
ta: CRL நினைவகம் வெற்றிகரமாக காலிசெய்யப்பட்டது.

en: Certificate Deletion Failed
ta: சான்றிதழை அழிக்க முடியவில்லை.

en: <qt><p>An error occurred while trying to export the certificate:</p><p><b>%1</b></p></qt>
ta: <qt><p>சான்றிதழ்களை ஏற்றுமதி செய்ய முயலும்போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது:</p><p><b>%1</b></p></qt>

en: Certificate Export Failed
ta: சான்றிதழை ஏற்றுமதி செய்ய முடியவில்லை

en: Certificate Import Failed
ta: சான்றிதழை இறக்குமதி செய்ய முடியவில்லை

en: Select Certificate File
ta: சான்றிதழ் கோப்பினை தேர்வு செய்

en: Total number processed:
ta: செயலாக்கப்பட்ட மொத்த எண்:

en: Imported:
ta: இறக்குமதி செய்யப்பட்டது

en: New signatures:
ta: புதிய கையெழுத்துக்கள்

en: New user IDs:
ta: புதிய பயனர் அடையாளம்:

en: New subkeys:
ta: புதிய துணை விசைகள்:

en: Newly revoked:
ta: புதியதாக நிறுத்தப்பட்டது

en: Not imported:
ta: இறக்குமதி செய்யப்படாதது

en: Unchanged:
ta: மாற்றப்படாதது

en: <qt><p>An error occurred while trying to import the certificate %1:</p><p><b>%2</b></p></qt>
ta: <qt><p> %1 சான்றிதழை இறக்குமதி செய்யும்போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது:</p><p><b>%2</b></p></qt>

en: CRL file imported successfully.
ta: சிஆர்எல் கோப்பு வெற்றிகரமாக இறக்குமதி செய்யப்பட்டுள்ளது.

[ctx: @action:button]
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Done.
ta: முடிந்தது

en: Common Name
ta: பொதுப் பெயர்

en: Organization
ta: நிறுவனம்

en: Country
ta: நாடு

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

note: i18n: ectx: Menu (certMenu) i18n: ectx: Menu (listview_popup)
en: &Certificates
ta: &சான்றிதழ்கள்

en: Expand All
ta: அனைத்தையும் விரிவாக்கு

en: Collapse All
ta: அனைத்தையும் குறுக்கு
