kleopatra - en to th translation catalogue (64 entries)

en: Certificate Import Failed
th: การนำเข้าใบรับรองล้มเหลว

en: Clipboard
th: คลิปบอร์ด

en: Select Certificate File
th: เลือกแฟ้มของใบรับรอง

en: Import
th: นำเข้า

en: Show Details
th: แสดงรายละเอียด

[ctx: Key filter without user-assigned name]
en: <unnamed>
th: <ยังไม่มีชื่อ>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, iconButton)
en: Set &Icon...
th: ตั้งค่าไอคอน...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, foregroundButton)
en: Set &Text Color...
th: ตั้งค่าสีตัวอักษร...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, backgroundButton)
en: Set &Background Color...
th: ตั้งค่าสีพื้นหลัง...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, fontButton)
en: Set F&ont...
th: ตั้งค่าแบบอักษร...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, italicCB)
en: Italic
th: ตัวเอียง

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, boldCB)
en: Bold
th: ตัวหนา

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, strikeoutCB)
en: Strikeout
th: ตัวขีดเส้นพาดกลาง

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, defaultLookPB)
en: Default Appearance
th: รูปลักษณ์ปริยาย

note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, intervalRefreshSB)
en: hour
th: ชั่วโมง

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, intervalRefreshSB)
en:  hours
th:  ชั่วโมง

en: Overwrite Existing File?
th: ต้องการจะเขียนทับแฟ้มที่มีอยู่หรือไม่ ?

en: Overwrite All
th: เขียนทับทั้งหมด

en: Good signature
th: ลายเซ็นใช้ได้

en: Signature expired
th: ลายเซ็นหมดอายุแล้ว

en: System error
th: ระบบผิดพลาด

en: Bad signature
th: ลายเซ็นใช้ไม่ได้

en: certificate
th: ใบรับรอง

en: %1: All operations completed.
th: %1: ปฏิบัติการทั้งหมดเสร็จสมบูรณ์แล้ว

en: All operations completed.
th: ปฏิบัติการทั้งหมดเสร็จสมบูรณ์แล้ว

[ctx: number, operation description]
en: Operation %1: %2
th: ปฏิบัติการ %1: %2

en: Input file:
th: แฟ้มนำเข้า:

en: <b>Results</b>
th: <b>ผลลัพธ์</b>

en: Remove Selected
th: ลบที่เลือกไว้

en: Select File
th: เลือกแฟ้ม

en: <i>No certificate selected</i>
th: <i>ยังไม่มีการเลือกใบรับรอง</i>

en: <b>Recipients</b>
th: <b>ผู้รับ</b>

en: Add Recipient...
th: เพิ่มผู้รับ...

en: Recipient
th: ผู้รับ

[ctx: %1 == number]
en: Recipient (%1)
th: ผู้รับ (%1)

en: Sign and encrypt (OpenPGP only)
th: เซ็นและเข้ารหัส (OpenPGP เท่านั้น)

en: Encrypt only
th: เข้ารหัสเท่านั้น

en: Sign only
th: เซ็นเท่านั้น

en: Encryption Options
th: ตัวเลือกการเข้ารหัส

en: Text output (ASCII armor)
th: ส่งออกเป็นข้อความ (ASCII armor)

en: Signer:
th: ผู้เซ็น:

en: &Next
th: &ถัดไป

en: Back
th: ย้อนกลับ

en: Name
th: ชื่อ

en: Reload
th: เรียกใหม่

en: Lookup...
th: ค้นหา...

en: Save As...
th: บันทึกเป็น...

en: Result
th: ผลการทดสอบ

en: Issuer Certificate Not Found (%1)
th: ไม่พบผู้ออกใบรับรอง (%1)

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
th: มุ&มมอง

note: i18n: ectx: Menu (certMenu) i18n: ectx: Menu (listview_popup)
en: &Certificates
th: ใ&บรับรอง

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
th: เครื่&องมือ

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
th: &ตั้งค่า

note: i18n: ectx: Menu (window)
en: &Window
th: &หน้าต่าง

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
th: แถบเครื่องมือหลัก

en: EMail
th: อีเมล

en: Clipboard contents
th: เนื้อหาในคลิปบอร์ด

en: Current selection
th: การเลือกปัจจุบัน

en: Overwriting declined
th: ปฏิเสธการเขียนทับ

en: Find buffer
th: บัฟเฟอร์การค้นหา

en: Selection
th: การเลือก

en: Details
th: รายละเอียด

en: New Tab
th: แท็บใหม่

en: Open a new tab
th: เปิดแท็บใหม่
