klettres - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Font Settings
ta: எழுத்துரு அமைவுகள்

en: Timer
ta: கடிகாரம்

en: File $KDEDIR/share/apps/klettres/%1.txt not found;
    please check your installation.
ta: கோப்பு$KDEDIR/பகிர்ந்தளி/ஏபிபிஎஸ்/கேலெட்டர்ஸ்/%1.txt கிடைக்கவில்லை;
    தயவுச் செய்து நிறுவுதலைச் சோதிக்கவும்.

note: i18n: ectx: label, entry (Language), group (General)
en: Language
ta: மொழி

note: i18n: ectx: label, entry (Level), group (General)
en: Difficulty level.
ta: கடின நிலை.

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolbar)
en: Main
ta: பிரதான

en: Type the letter or syllable that you just heard
ta: தாங்கள் தற்போது கேட்ட எழுத்து அல்லது அசையை உள்ளிடவும்

en: KLettres
ta: Kஎழுத்துக்கள்

en: Support and coding guidance
ta: குறியீடு மற்றும் இணைப்பு வழிகாட்டி

en: Code for generating special characters' icons
ta: சிறப்பு எழுத்துக்களின் சின்னங்களை உருவாக்குவதற்கான குறியீடுகள்

en: Error while loading the sound names.
ta: ஒலியின் பெயர்களை ஏற்றுவதில் பிழை உள்ளது.
