klines - en to is translation catalogue (6 entries)

en: Move Up
is: Færa upp

note: i18n: ectx: label, entry (ShowNext), group (Game)
en: Whether to show the next set of balls.
is: Hvort eigi að sýna næsta boltasett.

en: Kolor Lines
is: Litaðar línur

en: Kolor Lines - a little game about balls and how to get rid of them
is: Litaðar línur - dálítill leikur um bolta og hvernig losna á við þá

en: Original author
is: Upprunalegur höfundur

en: Rewrite and Extension
is: Endurskrift og viðbætur
