klines - en to ta translation catalogue (5 entries)

note: i18n: ectx: label, entry (ShowNext), group (Game)
en: Whether to show the next set of balls.
ta: அடுத்த அமைப்பு பந்துகளை காட்டவேண்டுமா

en: Kolor Lines
ta: Kolor வரிகள்

en: Kolor Lines - a little game about balls and how to get rid of them
ta: Kolor வரிகள் - பந்துகளை பற்றியும் அவற்றை எவ்வாறு தொலைக்கலாம் என்பதை பற்றிய ஒரு சிறு விளையாட்டு

en: Original author
ta: உண்மையான ஆசிரியர்

en: Rewrite and Extension
ta: மேலெழுதுதல் மற்றும் விரிவு
