kmag - en to cy translation catalogue (30 entries)

en: New &Window
cy: &Ffenestr Newydd

en: Open a new KMagnifier window
cy: Agor ffenestr newydd KChwyddydd

en: &Stop
cy: &Aros

en: Click to stop window refresh
cy: Cliciwch i atal ailfywiad ffenestr

en: &Save Snapshot As...
cy: &Cadw'r Ciplun Fel...

en: Saves the zoomed view to an image file.
cy: Cadw'r olwg wedi'i chwyddu i ffeil delwedd.

en: Save image to a file
cy: Cadw delwedd i ffeil

en: Click on this button to print the current zoomed view.
cy: Cliciwch ar y botwm yma i argraffu'r olwg gyfredol wedi'i chwyddu.

en: Quits the application
cy: Terfynu'r cymhwysiad

en: Click on this button to copy the current zoomed view to the clipboard which you can paste in other applications.
cy: Cliciwch ar y botwm yma i gopïo'r olwg gyfredol wedi'i chwyddu i'r gludfwrdd, i'w gludo i mewn i gymhwysiadau eraill.

en: Copy zoomed image to clipboard
cy: Copïo'r ddelwedd wedi'i chwyddu i'r gludfwrdd

en: Hide Mouse &Cursor
cy: Cuddio Cyrchydd &Llygoden

en: Hide the mouse cursor
cy: Cuddio'r cyrchydd llygoden

en: Click on this button to <b>zoom-in</b> on the selected region.
cy: Cliciwch ar y botwm yma i <b>chwyddo</b> yr ardal ddewisiedig.

en: Select the zoom factor.
cy: Dewis y ffactor chwyddo.

en: Zoom factor
cy: Ffactor chwyddo

en: Click on this button to <b>zoom-out</b> on the selected region.
cy: Cliciwch y botwm yma i <b>leihau</b> yr ardal ddewisiedig.

en: &Rotation
cy: &Cylchdroi

en: Select the refresh rate. The higher the rate, the more computing power (CPU) will be needed.
cy: Dewis y raddfa ailfywio.  Yr uwch y raddfa, y mwy o bŵer cyfrifiaduro (CPU) sydd angen.

en: Refresh rate
cy: Graddfa ailfwywio

en: Unable to save temporary file (before uploading to the network file you specified).
cy: Methu cadw ffeil dros-dro (cyn lanlwytho i'r ffeil rhwydwaith a phenodwyd).

en: Error Writing File
cy: Gwall wrth Ysgrifennu Ffeil

en: Unable to upload file over the network.
cy: Methu lanlwytho'r ffeil dros y rhwydwaith.

en: Current zoomed image saved to
    %1
cy: Cedwyd y ddelwedd gyfredol wedi'i chwyddu i 
    %1

en: Unable to save file. Please check if you have permission to write to the directory.
cy: Methu cadw'r ffeil.  Gwiriwch os oes gennych ganiatadau i ysgrifennu i'r cyfeiriadur.

en: Click to stop window update
cy: Cliciwch i atal ailfywiad ffenestr

en: Click to start window update
cy: Cliciwch i ddechrau ailfywiad ffenestr

en: KMagnifier
cy: KChwyddydd

en: Original idea and author (KDE1)
cy: Syniad gwreiddiol ac awdur (KDE1)

en: Some tips
cy: Rhai cynghorion
