kmag - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: New &Window
ta: &புதிய சாளரம்

en: Open a new KMagnifier window
ta: ஒரு புதிய Kபெரிதாக்கி சாளரத்தினை திற

en: &Stop
ta: &நிறுத்து

en: Click to stop window refresh
ta: சாளரம் புதுப்பித்தல் ஆவதை நிறுத்த சொடுக்கு

en: &Save Snapshot As...
ta: &திரைக்காப்பாகச் சேமி...

en: Saves the zoomed view to an image file.
ta: பெரிதாக்கிய தோற்றத்தினை ஓர் படிம கோப்பில் சேமி.

en: Save image to a file
ta: படிமத்தினை ஒரு கோப்பில் சேமி

en: Click on this button to print the current zoomed view.
ta: நடப்பு பெரிதாக்கிய தோற்றத்தினை அச்சு செய்ய இந்த பொத்தானின் மீது சொடுக்குக.

en: Quits the application
ta: பயன்பாட்டில் இருந்து வெளியேறுகிறது

en: Click on this button to copy the current zoomed view to the clipboard which you can paste in other applications.
ta: இடைநிலையத்தில் நடப்பு பெரிதாக்கிய தோற்றத்தினை நகல் எடுக்க இந்த பொத்தானின் மீது சொடுக்குக இதனை மற்ற ஆவணத்தில் உங்களால் ஒட்ட இயலும்.

en: Copy zoomed image to clipboard
ta: இடைநிலையத்தில் பெரிதாக்கிய தோற்றத்தினை நகலெடு

en: &Follow Mouse Mode
ta: &சுட்டி வகையை தொடர்

en: Hide Mouse &Cursor
ta: சுட்டி மற்றும் காட்டியை மறை

en: Show Mouse &Cursor
ta: சுட்டி காட்டியை காட்டு

en: Hide the mouse cursor
ta: சுட்டி காட்டியை மறை

en: Click on this button to <b>zoom-in</b> on the selected region.
ta: பெரிதாக்குவதற்கு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட<b>வட்டாரத்தின்</b>மீது இந்த பட்டனை அழுத்தவும்.

en: Select the zoom factor.
ta: பெரிதாக்கு காரணியை தேர்ந்தெடு.

en: Zoom factor
ta: பெரிதாக்கும் காரணி

en: Click on this button to <b>zoom-out</b> on the selected region.
ta: சிறிதாக்குவதற்கு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட<b>வட்டாரத்தின்</b>மீது இந்த பட்டனை அழுத்தவும்.

en: &Rotation
ta: &சுழற்சி

en: Select the rotation degree.
ta: சுழலும் கோணத்தைத் தேர்ந்தெடு.

en: Rotation degree
ta: சுழலும் கோணம்

en: Select the refresh rate. The higher the rate, the more computing power (CPU) will be needed.
ta: புதுப்பிக்கும் வீதத்தினை தேர்தெடு,வீதத்தினை அதிகப்படுத்து. அதிக கணித்தல் திறன்(CPU)தேவைப்படும்

en: Refresh rate
ta: புதுப்பிக்கும் வீதம்

en: Save Snapshot As
ta: திரைகாப்பாக சேமி

en: Unable to save temporary file (before uploading to the network file you specified).
ta: தற்காலிக கோப்பினை சேமிக்க இயலவில்லை.(பிணை கோப்பில் மேலே ஏற்றல் செய்வதற்கு முன் குறிப்பிடவேண்டும்).

en: Error Writing File
ta: எழுதுகின்ற கோப்பில் பிழை

en: Unable to upload file over the network.
ta: வலைதளத்தில் கோப்பினை மேலேற்ற இயலவில்லை.

en: Current zoomed image saved to
    %1
ta: பெரிதாக்கப்பட்ட நடப்பு தோற்றம் சேமிக்கப்பட்டது.
    %1

en: Unable to save file. Please check if you have permission to write to the directory.
ta: கோப்பினை சேமிக்க இயலவில்லை, தயவு செய்து கோப்பகத்தில் எழுதுவதற்கு அனுமதி உள்ளதா என்பதை சரிபார்க்கவும்.

en: Click to stop window update
ta: சாளரத்தை புதுப்பிக்க தொடங்க சொடுக்கு

en: Click to start window update
ta: சாளரத்தை புதுப்பிக்க தொடங்க சொடுக்கு

en: Selection Window
ta: தேர்ந்தெடுப்பு சாளரம்

en: KMagnifier
ta: Kபெரிதாக்கி

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

en: This is the main window which shows the contents of the selected region. The contents will be magnified according to the zoom level that is set.
ta: இது முக்கிய சாளரம் இது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வட்டாரத்தில் உள்ள உள்ளடக்கத்தினை காட்டுகிறது. பெரிதாக்கி நிலை அமைக்கப்பட்டால் உள்ளடக்கங்கள் பெரிது ஆக்கப்படுகிறது.

en: Original idea and author (KDE1)
ta: உண்மையான வழி மற்றும் ஆசிரியர் (KDE1)

en: Some tips
ta: சில குறிப்புகள்
