kmahjongg - en to ml translation catalogue (83 entries)

en: New board
ml: പുതിയ ബോർഡ്

en: Open board
ml: ബോർഡ് തുറക്കുക

en: Save board
ml: ബോർഡ് സംരക്ഷിക്കുക

en: Select
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Cut
ml: മുറിക്കുക

en: Copy
ml: പകർത്തുക

en: Paste
ml: ഒട്ടിക്കുക

en: Move tiles
ml: ടൈലുകൾ നീക്കുക

en: Add tiles
ml: ടൈലുകൾ ചേർക്കുക

en: Remove tiles
ml: ടൈലുകൾ നീക്കംചെയ്യുക

en: Shift left
ml: ഇടത്തേക്ക് സ്ഥാനം മാറ്റുക

en: Shift up
ml: മുകളിലേക്ക് സ്ഥാനം മാറ്റുക

en: Shift down
ml: താഴേക്ക് സ്ഥാനം മാറ്റുക

en: Shift right
ml: വലത്തേക്ക് സ്ഥാനം മാറ്റുക

en: Tiles: %1 Pos: %2,%3,%4
ml: ടൈലുകൾ:%1 സ്ഥാനം:%2,%3,%4

en: Open Board Layout
ml: ബോർഡ് ലേഔട്ട് തുറക്കുക

en: You can only save with a even number of tiles.
ml: ടൈലുകളുടെ എണ്ണം ഇരട്ടസംഖ്യ ആണെങ്കിൽ മാത്രമേ സംരക്ഷിക്കാൻ കഴിയു.

en: Save Board Layout
ml: ബോർഡ് ലേഔട്ട് സംരക്ഷിക്കുക

en: A file with that name already exists. Do you wish to overwrite it?
ml: ആ പേരിലുള്ള ഒരു ഫയൽ ഇതിനകം നിലവിലുണ്ട്. ഇത് തിരുത്തിയെഴുതാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ?

en: The board has been modified. Would you like to save the changes?
ml: ബോർഡ് പരിഷ്‌ക്കരിച്ചു. മാറ്റങ്ങൾ സംരക്ഷിക്കാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ?

en: Save failed. Aborting operation.
ml: സംരക്ഷിക്കുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു. പ്രവർത്തനം നിർത്തുന്നു.

en: Removed tiles
ml: നീക്കംചെയ്ത ടൈലുകൾ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, getNewButton)
en: &Get New Layouts
ml: പുതിയ ലേഔട്ടുകൾ നേടുക(&G)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Preview
ml: തിരനോട്ടം

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Layout Details
ml: ലേഔട്ട് വിശദാംശങ്ങൾ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelAuthor)
en: Author:
ml: രചയിതാവ്:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelContact)
en: Contact:
ml: ബന്ധപ്പെടുക:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelDescription)
en: Description:
ml: വിവരണം:

en: Ready. Now it is your turn.
ml: തയ്യാറാണ്. ഇപ്പോൾ ഇത് നിങ്ങളുടെ ഊഴമാണ്.

en: Undo operation done successfully.
ml: പൂർവസ്ഥിതിയിലാക്കുന്നത് വിജയകരമായി കഴിഞ്ഞു

en: What do you want to undo? You have done nothing!
ml: എന്താണ് പഴയപടിയാക്കാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നത്? നിങ്ങൾ ഒന്നും ചെയ്തിട്ടില്ല!

en: Your computer has lost the game.
ml: നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിന് ഗെയിം നഷ്‌ടപ്പെട്ടു.

en: Calculating new game...
ml: പുതിയ കളി കണക്കാക്കുന്നു...

en: Error generating new game!
ml: പുതിയ കളി സൃഷ്‌ടിക്കുന്നതിൽ പിശക്!

en: Demo mode. Click mousebutton to stop.
ml: ഡെമോ മോഡ്. നിർത്താൻ മൗസ്ബട്ടൺ ക്ലിക്കുചെയ്യുക.

en: New Numbered Game...
ml: പുതിയ അക്കമിട്ട കളി...

en: Shu&ffle
ml: ഷഫിൾ ചെയ്യുക(&f)

en: Rotate View Counterclockwise
ml: കാഴ്ച എതിർ ഘടികാരദിശയിൽ തിരിക്കുക

en: Rotate View Clockwise
ml: കാഴ്ച ഘടികാരദിശയിൽ തിരിക്കുക

en: &Board Editor
ml: ബോർഡ് എഡിറ്റർ(&B)

en: Time: 0:00:00
ml: സമയം: 0:00:00

en: Removed: 0000/0000
ml: നീക്കംചെയ്യപ്പെട്ടത്

en: Game: 000000000000000000000
ml: കളി: 000000000000000000000

en: Time:
ml: സമയം:

en: Enter game number:
ml: കളി നമ്പർ നൽകുക:

en: General
ml: സാധാരണ

en: Board Layout
ml: ബോർഡ് ലേട്ട്

en: Game Over: You have no moves left.
ml: കളി അവസാനിച്ചു: നിങ്ങൾക്ക് നീക്കങ്ങളൊന്നും ശേഷിക്കുന്നില്ല.

en: Game Over
ml: കളി അവസാനിച്ചു

en: New Game
ml: പുതിയ കളി

en: Restart
ml: പുനരാരംഭിക്കുക

en: You have won!
ml: നിങ്ങൾ വിജയിച്ചു!

en: Game number: %1
ml: കളി നമ്പർ:%1

en: Removed: %1/%2  Combinations left: %3
ml: നീക്കംചെയ്തവ: %1/%2  ശേഷിക്കുന്നകോമ്പിനേഷനുകൾ: %3

en: KMahjongg Game (*.kmgame)
ml: കെമഹ്ജോംഗ് കളി (*.kmgame)

en: Could not read from file. Aborting.
ml: ഫയലിൽ നിന്ന് വായിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. നിർത്തലാക്കുന്നു.

en: File is not a KMahjongg game.
ml: ഫയൽ ഒരു കെമഹ്ജോംഗ് കളിയല്ല.

en: File format not recognized.
ml: ഫയൽ ഫോർമാറ്റ് തിരിച്ചറിഞ്ഞില്ല.

en: Could not open file for saving.
ml: സംരക്ഷിക്കുന്നതിനായി ഫയൽ തുറക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

note: i18n: ectx: label, entry (TileSet), group (General)
en: The tile-set to use.
ml: ഉപയോഗിക്കാനുള്ള ടൈൽ-സെറ്റ്.

note: i18n: ectx: label, entry (Background), group (General)
en: The background to use.
ml: ഉപയോഗിക്കാനുള്ള പശ്ചാത്തലം.

note: i18n: ectx: label, entry (Layout), group (General)
en: The layout of the tiles.
ml: ടൈലുകളുടെ ലേഔട്ട്.

note: i18n: ectx: label, entry (RemovedTiles), group (General)
en: Whether the removed tiles will be shown on the board.
ml: നീക്കംചെയ്ത ടൈലുകൾ ബോർഡിൽ കാണിക്കുമോ എന്ന്.

note: i18n: ectx: label, entry (RandomLayout), group (General)
en: Whether a random layout is chosen on startup.
ml: തുടക്കത്തിൽ ഒരു റാൻഡം ലേഔട്ട് തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുണ്ടോ എന്ന്.

note: i18n: ectx: label, entry (SolvableGames), group (General)
en: Whether all games should be solvable.
ml: എല്ലാ കളികളും പരിഹരിക്കാവുന്നത് ആവണോ എന്ന്.

note: i18n: ectx: label, entry (ShowMatchingTiles), group (General)
en: Whether matching tiles are shown.
ml: പൊരുത്തപ്പെടുന്ന ടൈലുകൾ കാണിച്ചിട്ടുണ്ടോ എന്ന്.

note: i18n: ectx: Menu (game)
en: &Game
ml: കളി(&G)

note: i18n: ectx: Menu (move)
en: &Move
ml: നീക്കം(&M)

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
ml: കാഴ്ച (&V)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ml: പ്രധാന ടൂൾബാർ

en: KMahjongg
ml: കെ മഹ്ജോംഗ്

en: Mahjongg Solitaire by KDE
ml: കെഡിഇയുടെ മഹ്ജോംഗ് സോളിറ്റയർ

en: (c) 1997, Mathias Mueller
    (c) 2006, Mauricio Piacentini
    (c) 2011, Christian Krippendorf
ml: (c) 1997, മത്തിയാസ് മുള്ളർ
    (c) 2006, മൗറീഷ്യോ പിയസെന്റിനി
    (c) 2011, ക്രിസ്റ്റ്യൻ ക്രിപ്പെൻഡോർഫ്

en: Mathias Mueller
ml: മത്തിയാസ് മുള്ളർ

en: Original Author
ml: യഥാർത്ഥ രചയിതാവ്

en: Christian Krippendorf
ml: ക്രിസ്റ്റ്യൻ ക്രിപ്പെൻഡോർഫ്

en: Current maintainer
ml: ഇപ്പോഴത്തെ പരിപാലകൻ

en: Albert Astals Cid
ml: ആൽബർട്ട് അസ്റ്റൽസ് സിഡ്

en: Bug fixes
ml: ബഗ് പരിഹാരങ്ങൾ

en: David Black
ml: ഡേവിഡ് ബ്ലാക്ക്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowMatchingTiles)
en: Blink matching tiles when first one is selected
ml: ആദ്യത്തേത് തിരഞ്ഞെടുക്കുമ്പോൾ പൊരുത്തപ്പെടുന്ന ടൈലുകൾ മിന്നിക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_SolvableGames)
en: Generate solvable games
ml: പരിഹരിക്കാവുന്ന കളികൾ സൃഷ്ടിക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_RemovedTiles)
en: Show removed tiles
ml: നീക്കംചെയ്‌ത ടൈലുകൾ കാണിക്കുക
