kmail - en to ta translation catalogue (32 entries)

[ctx: @title:window]
en: Configure
ta: அமை

en: Send Later Agent
ta: பின்னர் அனுப்பும் சேவை

en: Send emails later agent.
ta: அஞ்சல்களை பின்னர் அனுப்பும் சேவை.

en: Copyright (C) 2013-%1 Laurent Montel
ta: பதிப்புரிமை (C) 2013-%1 லாரென்டு மான்டெல்

en: Laurent Montel
ta: லாரெண்டு மாண்டெல்

en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: To
ta: பெறுநர்

en: Subject
ta: தலைப்பு

en: Send around
ta: அனுப்ப வேண்டிய நேரம்

en: Recurrent
ta: மீளநிகழ்வது

en: No messages waiting...
ta: அனுப்புவதற்கு எந்த அஞ்சலும் இல்லை...

en: Send now
ta: இப்போது அனுப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, deleteItem)
en: Delete
ta: நீக்கு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Do you want to delete the selected item? | Do you want to delete the selected items?
ta[0]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதை அனுப்பவேண்டியவற்றின் பட்டியலிலிருந்து நீக்க வேண்டுமா?
ta[1]: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டவற்றை அனுப்பவேண்டியவற்றின் பட்டியலிலிருந்து நீக்க வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Delete Items
ta: அனுப்ப வேண்டியதை நீக்குவது

en: Do you want to delete the message as well? | Do you want to delete the messages as well?
ta[0]: அஞ்சலையும் நீக்க வேண்டுமா?
ta[1]: அஞ்சல்களையும் நீக்க வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Delete Messages
ta: அஞ்சல்களை நீக்குவது

[ctx: @action:button]
en: Do Not Delete
ta: நீக்காதே

en: Not message found.
ta: அஞ்சல் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

en: No message found.
ta: அஞ்சல் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

en: Error during fetching message.
ta: அஞ்சலை மீட்டெடுப்பதில் சிக்கல்

en: Cannot fetch message. %1
ta: அஞ்சலை மீட்டெடுக்க முடியவில்லை. %1

en: We can't create transport
ta: பரிமாற்றநிரலை (transport-ஐ) உருவாக்க முடியவில்லை

en: Message is not a real message
ta: மீட்டெடுத்த உருப்படி அஞ்சல‍ல்ல

en: Cannot send message.
ta: அஞ்சலை அனுப்ப முடியவில்லை.

en: Message sent
ta: அஞ்சல் அனுப்பப்பட்டது

en: An error was found. Do you want to resend it?
ta: சிக்கல் நேர்ந்த‍து. அஞ்சலை மீண்டும் அனுப்ப வேண்டுமா?

en: Error found
ta: சிக்கல் நேர்ந்த‍து

[ctx: @action:button]
en: Resend
ta: மீண்டும் அனுப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, modifyItem)
en: Modify...
ta: திருத்து…
