kmail - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Add
ta: சேர்

en: Modify
ta: திருத்து

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Do you really want to remove unified mailbox <b>%1</b>?
ta: <b>%1</b> என்ற ஒருங்கிணைந்த அஞ்சல்பெட்டியை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

en: Really Remove?
ta: உறுதியாக நீக்கலாமா?

en: Unified Mailboxes
ta: ஒருங்கிணைந்த அஞ்சல்பெட்டிகள்

en: Synchronizing unified mailbox %1
ta: ஒருங்கிணைந்த அஞ்சல்பெட்டி %1 புதுப்பிக்கப்படுகிறது

[ctx: @title:window]
en: Configure Unified Mailbox
ta: ஒருங்கிணைந்த அஞ்சல்பெட்டியை அமையுங்கள்

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Pick icon...
ta: சின்னத்தை தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Icon:
ta: சின்னம்:

en: Inbox
ta: உள்வந்தவை

en: Sent
ta: அனுப்பியவை

en: Drafts
ta: வரைவுகள்
