kmail - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: KMail Assistant for refreshing settings
ta: கேமெயில் அமைப்புகளை புதுப்பிக்கும் உதவிநிரல்

en: Laurent Montel
ta: லாரெண்டு மாண்டெல்

en: Author
ta: இயற்றியவர்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Clean up Settings
ta: சுத்தம் செய்வதற்கான அமைப்புகள்

en: Finish
ta: முடி

en: Clean
ta: சுத்தம் செய்

en: Please close KMail/Kontact before using it.
ta: இதை பயன்படுத்துமுன் கேமெயிலையும் கான்டாக்டையும் மூடுங்கள்.
