kmail - en to ta translation catalogue (1224 entries)

[ctx: %1 is version]
en: Welcome to KMail %1
ta: கேமெயில் %1-க்கு நல்வரவு

en: KMail is the email client by KDE. It is designed to be fully compatible with Internet mailing standards including IMAP, POP3 and SMTP.
ta: கேமெயில், கே.டீ.யீ. உருவாக்கியுள்ள மின்னஞ்சல் செயலியாகும். IMAP, POP3, மற்றும் SMTP போன்ற வழக்கமான மின்னஞ்சல் நெறிமுறைகளை இது ஆதரிக்கும்.

en: KMail has many powerful features that are described in the <a href='help:/kmail2/index.html'>documentation</a>.
ta: <a href='help:/kmail2/index.html'>கையேட்டில்</a> விவரித்துள்ள பல ஆற்றல்மிக்க அம்சங்கள் கேமெயில் கொண்டுள்ளது.

en: Important changes since last version:
ta: சென்ற பதிப்புக்கு பிந்தைய முக்கிய மாற்றங்கள்:

en: Some of the new features in this release of KMail include:
ta: கேமெயிலின் இப்பதிப்பின் சில புதிய அம்சங்கள் பின்வருவன:

en: Please take a moment to fill in the KMail configuration panel at Settings->Configure KMail. You need to create at least a default identity and incoming as well as outgoing mail account.
ta: கேமெயிலை பயன்படுத்துமுன், 'அமைப்புகள் -> கேமெயிலை அமை' என்பதிலுள்ள விருப்பத்தேர்வுகளை மாற்றியமையுங்கள்.

en: We hope that you will enjoy KMail.
ta: நீங்கள் கேமெயிலை மகிழ்ச்சியாக பயன்படுத்துவீர்கள் என நம்புகிறோம்.

en: Thank you,
ta: நன்றி,

en: The KMail Team
ta: கேமெயில் குழு

en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: Former maintainer
ta: முந்தைய பராமரிப்பாளர்

en: Original author
ta: முதிலில் இயற்றியவர்

en: Former co-maintainer
ta: முந்தைய துணை-பராமரிப்பாளர்

en: Former core developer
ta: முந்தைய முக்கிய நிரலாளர்

en: Core developer
ta: முக்கிய நிரலாளர்

en: Documentation
ta: ஆவணமாக்கம்

en: Japanese language support
ta: ஜப்பானிய மொழிக்கான ஆதரவு

en: Numerous technical corrections
ta: பல்வேறு தொழிற்நுட்ப திருத்தங்கள்

en: System tray notification
ta: கணினித்தட்டிலுள்ள அறிவிப்பு

en: Patch for PGP
ta: PGP-க்கான மாற்றங்கள்

en: Crypto support
ta: மறையாக்க ஆதரவு

en: Improved internal program documentation
ta: உள்ளக நிரல் ஆவணமாக்கத்தை மேம்படுத்தினார்

en: Major contributor, still active
ta: இன்னும் உள்ள முக்கிய பங்களிப்பாளர்

en: Added maildir support
ta: அஞ்சல் அடைவுகளுக்கான ஆதரவை சேர்த்தார்

en: PGP 6 support and further enhancements of the encryption support
ta: PGP 6 துணை மற்றும் மற்ற மேம்படுத்திய மறையாக்க துணை

en: Original encryption support PGP 2 and PGP 5 support
ta: முதன்முதலில் மறையாக்கத்தை அதரித்தது, PGP 2-ஐயும் PGP 5-ஐயும் அதரித்தது

en: GnuPG support
ta: GnuPG துணை

en: Major contributor
ta: முக்கிய பங்களிப்பாளர்

en: Various and sundry bug fixes
ta: பல பிழைதிருத்தங்கள்

en: Enhanced configuration dialogs
ta: மேம்பட்ட அமைப்புச்சாளரங்கள்

en: Notes/calendar integration
ta: குறிப்புகள்/நாள்காட்டி ஒருங்கிணைப்பு

en: New message list and new folder tree
ta: புதிய அஞ்சல்பட்டியலும் அடைவு கிளைப்படமும்

en: Many valuable contributions
ta: பல முக்கியமான பங்களிப்புகள்

en: Killed lots of bugs
ta: பல பிழைகளை சரிசெய்தார்

en: Improve 'Mark Message as' popup menu
ta: 'அஞ்சலைக் குறி' பட்டியை மேம்படுத்தினார்

en: Bugzilla maintenance
ta: Bugzilla பராமரிப்பு

en: Improved execution speed
ta: மேம்பட்ட செயல்வேகம்

en: Optionally compress attachments
ta: உடனிணைப்புகளை வேண்டுமானால் சுருக்குவது

en: Added spam status to fancy headers
ta: அலங்கார தலைப்புகளில் ஸ்பேம் நிலையைச் சேர்த்தார்

en: Major contributor to Akonadi
ta: Akonadi-க்கு பங்களித்தவர்

en: Documentation, still active
ta: ஆவணமாக்கம், இன்னும் பங்களிக்கிறார்

en: Anti-virus support
ta: வைரஸ்-எதிர்ப்பு துணை

en: Bug fixes
ta: பிழைதிருத்தங்கள்

en: Several patches
ta: பல மாற்றங்கள்

en: Enable external reference loading for a whole folder
ta: முழு அடைவிற்கு வெளி இணைப்புகளை ஏற்றும் வசதி

en: Delete an entire thread
ta: முழுத்தொடரை அகற்றுவது

en: POP filters
ta: POP வடிகட்டிகள்

en: Choice of fonts for new/unread/important messages
ta: புதிய/படிக்காத/முக்கியமான அஞ்சல்களுக்கான எழுத்துருக்களை தேர்ந்தெடுக்க விடுவது

en: Fix Quick Search keyboard navigation
ta: விரைதேடலின் விசைப்பலகை உலாவலை சரிசெய்த‍து

en: Fix drag and drop from address book to composer
ta: முகவரிப்புத்தகத்திலிருந்து அஞ்சலெழுதும் இடத்திற்கு இழுத்துப் போடுவதை சரிசெய்தார்

en: Substantial contributor
ta: வெகுவாக பங்களித்தவர்

en: Improve configuration dialog
ta: அமைப்புகள் சாளரத்தை மேம்படுத்தினார்

en: Improved message importing
ta: அஞ்சல் இறக்குமதியை மேம்படுத்தினார்

en: Improve status bar messages
ta: நிலைப்பட்டையிலுள்ள தகவல்களை மேம்படுத்தினார்

en: Patch for window resizing problem
ta: சாளர அளவுமாற்றத்திலிருந்த சிக்கலை சரிசெய்தார்

en: Patch composer configuration
ta: அஞ்சலெழுதும் இடத்தின் அமைப்புகளை மேம்படுத்தினார்

en: Ägypten and Kroupware project management
ta: Ägypten மற்றும் Kroupware திட்ட மேலாண்மை

en: Improved HTML support
ta: மேம்பட்ட HTML ஆதரவு

en: X-Face support
ta: X-Face ஆதரவு

en: Automated recipient selection
ta: தானியக்க பெறுநர் தேர்வு

en: Beta testing of PGP 6 support
ta: PGP 6 ஆதரவை சோதித்தார்

en: Bug fixes, cleaned up context menus
ta: பிழைதிருத்தங்கள், வலது-க்ளிக் பட்டிகளை சுத்தம் செய்தார்

en: Port to MS Windows®
ta: விண்டோஸ் ஆதரவு

en: IM status indicator
ta: IM நிலைகாட்டி

en: Improve layout of recipients editor
ta: பெறுநர்பட்டியல் திருத்தியை மேம்படுத்தினார்

en: Timestamp for 'Transmission completed' status messages
ta: 'அனுப்புவது முடிவடைந்தது' என்ற நிலைத்தகவல்களுக்கான நேர முத்திரைகள்.

en: Multiple encryption keys per address
ta: ஒரே முகவரிக்கு பல மறையாக்க சாவிகள்

en: Improved icon/image processing
ta: சின்ன/பட செயல்முறையாக்கத்தை மேம்படுத்தினார்

en: Fixed many IMAP bugs
ta: பல IMAP பிழைகளை சரிசெய்தார்

en: KMail
ta: கேமெயில்

en: KDE Email Client
ta: கே.டீ.யீ. மின்னஞ்சல் செயலி

en: Copyright © %1, KMail authors
ta: பதிப்புரிமை © %1, கேமெயில் நிரலாளர்கள்

[ctx: @title:tab Mailing list settings for a folder.]
en: Mailing List
ta: அஞ்சல் பட்டியல்

[ctx: @option:check]
en: Folder holds a mailing list
ta: அடைவு ஓர் அஞ்சல் பட்டியலை கொண்டுள்ளது

[ctx: @action:button]
en: Detect Automatically
ta: தானாக கண்டுபிடி

en: Mailing list description:
ta: அஞ்சல் பட்டியலின் விவரணம்:

en: Browser
ta: உலாவி

en: Preferred handler:
ta: முதன்மையான கையாளி:

[ctx: @action:button]
en: Invoke Handler
ta: கையாளியை இயக்கு

en: Address type:
ta: முகவரியின் வகை:

[ctx: @label:textbox]
en: URL for mailing list posting:
ta: பட்டியலுக்கு அஞ்சலிடுவதற்கான முகவரி:

en: Subscribe to List
ta: பட்டியலில் சேர்

en: Post to List
ta: பட்டியலுக்கு அஞ்சலிடு

en: Unsubscribe From List
ta: பட்டியலிலிருந்து விலகு

en: List Archives
ta: பட்டியலிற்கான காப்பகம்

en: List Help
ta: பட்டியலுக்கான உதவி

en: Not available
ta: கிடைக்கவில்லை

en: Not available.
ta: கிடைக்கவில்லை.

en: KMail was unable to detect any mailing list in this folder.
ta: இந்த அடைவில் கேமெயிலால் எந்த அஞ்சல் பட்டியலையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: KMail was unable to fully detect a mailing list in this folder. Please fill in the addresses by hand.
ta: இந்த அடைவில் கேமெயிலால் எந்த அஞ்சல் பட்டியலையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. தயவுசெய்து அதற்குரிய முகவரிகளை கைமுறையாக உள்ளிடுங்கள்.

[ctx: @title:tab Quota page.]
en: Quota
ta: சேமிப்பக வரம்பு

[ctx: @label:textbox]
en: Usage:
ta: பயன்பாட்டு:

[ctx: @label:textbox]
en: Status:
ta: நிலை:

en: %p% full
ta: %p% பயனிலுள்ளது

en: %1 of %2 used
ta: %2-இல் %1 பயனிலுள்ளது

[ctx: @title:tab Shortcut settings for a folder.]
en: Shortcut
ta: சுருக்குவழி

[ctx: @label:textbox]
en: <qt>To choose a key or a combination of keys which select the current folder, click the button below and then press the key(s) you wish to associate with this folder.</qt>
ta: <qt>தற்போதைய அடைவை திறக்கும் விசையையோ விசைக்கூட்டையோ அமைக்க, கீழுள்ள பட்டனை க்ளிக் செய்தபின் நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் விசைகளை அழுத்துங்கள்.</qt>

[ctx: @title:tab Templates settings page.]
en: Templates
ta: வார்ப்புருகள்

[ctx: @title:tab View settings for a folder.]
en: View
ta: பார்வை

[ctx: @option:check]
en: Use custom &icons
ta: தனிப்பட்ட &சின்னங்களை பயன்படுத்து

[ctx: Icon used for folders with no unread messages.]
en: &Normal:
ta: &இயல்புநிலை:

[ctx: Icon used for folders which do have unread messages.]
en: &Unread:
ta: &படிக்காதவை:

en: Retrieval Options
ta: மீட்பு விருப்பங்கள்

[ctx: @title:tab Tab page where the user configures identities]
en: Identities
ta: &அடையாளங்கள்

[ctx: @title:tab Tab page where the user configures accounts to receive mail]
en: Receiving
ta: பெறுதல்

[ctx: @title:tab Tab page where the user configures accounts to send mail]
en: Sending
ta: அனுப்புதல்

[ctx: @title:tab Tab page where the user configures ldap server]
en: LDAP server
ta: LDAP சேவையகம்

[ctx: @label:textbox]
en: Outgoing accounts (add at least one):
ta: அஞ்சலனுப்ப பயன்படும் கணக்குகள் (ஒன்றையாவது சேர்க்கவும்):

[ctx: @option:check]
en: &Confirm action
ta: செயலை &உறுதிப்படுத்து

en: Before sending:
ta: அனுப்புவதற்கு முன்:

[ctx: @option:check]
en: Check spelling
ta: எழுத்தாக்கத்தை சரிபார்

en: Never Automatically
ta: ஒருபோதும் தானாக வேண்டாம்

en: On Manual Mail Checks
ta: கைமுறையாக அஞ்சலுள்ளதா என பார்க்கும்போது

en: On All Mail Checks
ta: அஞ்சலுள்ளதா என்று எப்போது பார்த்தாலும்

en: Send &messages in outbox folder:
ta: வெளிப்பெட்டி அடைவிலுள்ள &அஞ்சல்களை அனுப்புதல்:

en: Send Now
ta: உடனே அனுப்பு

en: Send Later
ta: பின்னர் அனுப்பு

en: Defa&ult send method:
ta: &இயல்பாக அனுப்பும் முறை:

[ctx: @option:check]
en: Enable Undo Send
ta: அனுப்பியவற்றை திரும்பப்பெற விடு

en: Add Mail Account…
ta: அஞ்சல் கணக்கை சேர்…

en: Custom Account…
ta: வேறுபட்ட கணக்கு…

[ctx: Label to a checkbox, so is either checked/unchecked]
en: Include in Manual Mail Check
ta: அஞ்சலுள்ளதா என கைமுறையாக பார்க்கும்போது இதற்கும் பார்

[ctx: Label to a checkbox, so is either checked/unchecked]
en: Switch offline on KMail Shutdown
ta: கேமெயில் நிறுத்தப்படும்போது தொடர்பற்ற நிலைக்கு மாற்று

[ctx: @action]
en: Check mail on startup
ta: துவக்கும்போது அஞ்சலுள்ளதா என பார்

en: New Mail Notifier Agent not registered. Please contact your administrator.
ta: புதிய அஞ்சல் அறிவிப்பு நிரல் பதிவு செய்யப்படவில்லை. உங்கள் கணினி நிர்வாகியை தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: General
ta: பொதுவானவை

en: Fonts
ta: எழுத்துருக்கள்

en: Colors
ta: நிறங்கள்

en: Layout
ta: தளவமைப்பு

en: Message List
ta: செய்தி பட்டியல்

en: Message Tags
ta: செய்திகளுக்கான குறிச்சொற்கள்

en: Message Body
ta: அஞ்சலின் உடற்பகுதி

en: Message List - Unread Messages
ta: செய்தி பட்டியல் - படிக்காதவை

en: Message List - Important Messages
ta: செய்தி பட்டியல் - முக்கியமானவை

en: Message List - Action Item Messages
ta: செய்தி பட்டியல் - நடவடிக்கையெடுக்க வேண்டியவை

en: Fixed Width Font
ta: சம‍அகல எழுத்துரு

en: Composer
ta: அஞ்சலெழுதும் இடம்

en: Printing Output
ta: அச்சிடும்போது

[ctx: @option:check]
en: &Use custom fonts
ta: &தனிப்பட்ட எழுத்துருக்களை பயன்படுத்து

[ctx: @label:textbox]
en: Apply &to:
ta: &இதற்கு செயல்படுத்து:

en: Quoted Text - First Level
ta: மேற்கோளிடப்பட்ட உரை - முதல் மட்டம்

en: Quoted Text - Second Level
ta: மேற்கோளிடப்பட்ட உரை - இரண்டாம் மட்டம்

en: Quoted Text - Third Level
ta: மேற்கோளிடப்பட்ட உரை - மூன்றாம் மட்டம்

en: Link
ta: இணைப்பு

en: Unread Message
ta: படிக்காத அஞ்சல்

en: Important Message
ta: முக்கிய அஞ்சல்

en: Action Item Message
ta: நடவடிக்கையெடுக்க வேண்டிய அஞ்சல்

en: HTML Status Bar Background - No HTML Message
ta: HTML நிலைப்பட்டையின் பின்புலம் - HTML செய்தி இல்லாதபோது

en: HTML Status Bar Foreground - No HTML Message
ta: HTML நிலைப்பட்டையின் முன்புலம் - HTML செய்தி இல்லாதபோது

en: HTML Status Bar Background - HTML Message
ta: HTML நிலைப்பட்டையின் பின்புலம் - HTML செய்தி உள்ளபோது

en: HTML Status Bar Foreground - HTML Message
ta: HTML நிலைப்பட்டையின் முன்புலம் - HTML செய்தி உள்ளபோது

[ctx: @option:check]
en: &Use custom colors
ta: தனிப்பயன் நிறங்களை &பயன்படுத்து

[ctx: @option:check]
en: Recycle colors on deep &quoting
ta: பல மட்டங்களை கொண்ட &மேற்கோள்களில் நிறங்களை சுழற்சியாக பயன்படுத்து

[ctx: @option:check]
en: &Do not change color from original HTML mail
ta: &பெறப்பட்ட HTML அஞ்சலின் நிறங்களை மாற்றாதே

[ctx: @label:textbox]
en: Close to quota threshold:
ta: சேமிப்பக வரம்பை நெருங்கியுள்ளதாக கருதப்படுவது:

[ctx: @option:check]
en: Show folder quick search field
ta: விரை தேடல் பெட்டியை காட்டு

[ctx: @option:radio]
en: Never
ta: காட்டாதே

[ctx: @label]
en: Show favorite folders view:
ta: பிடித்த அடைவுகளை காட்டுவது:

[ctx: @option:radio]
en: As icons
ta: சின்னங்களாக

[ctx: @option:radio]
en: As list
ta: பட்டியலாக

[ctx: @option:radio]
en: Always
ta: எப்போதும்

[ctx: @label]
en: Folder tooltips:
ta: அடைவுகளுக்கான கருவித்துப்புகள்:

en: Sta&ndard format (%1)
ta: &செந்தர படிவம் (%1)

en: Locali&zed format (%1)
ta: &வட்டாரத்தில் பயன்படும் படிவம் (%1)

en: Smart for&mat (%1)
ta: &புத்திசாலி படிவம் (%1)

en: C&ustom format:
ta: &வேறு படிவம்:

en: Default aggregation:
ta: இயல்பிருப்பு தொகுப்புமுறை:

en: Default theme:
ta: இயல்பிருப்பு தோற்றத்திட்டம்:

[ctx: @label:textbox]
en: <qt><a href="whatsthis1">Custom format information…</a></qt>
ta: <qt><a href="whatsthis1">விருப்ப படிவத்தை பற்றிய விவரங்கள்…</a></qt>

en: Date Display:
ta: தேதியை காட்டுவது:

[ctx: @option:check]
en: Display Own Identity
ta: சொந்த அடையாளத்தைக் காட்டு

en: Message Window
ta: அஞ்சல் சாளரம்

[ctx: @info:tooltip]
en: Close the standalone message window after replying or forwarding the message
ta: ஒரு அஞ்சலுக்கு பதிலளித்த அல்லது அதனை முன்னனுப்பிய பின்னரோ, அதை தனித்து காட்டும் சாளரத்தை மூடு

en: System Tray
ta: கணினித் தட்டு

[ctx: @option:check]
en: Enable system tray icon
ta: கணினித் தட்டில் சின்னத்தை காட்டு

[ctx: @option:check]
en: Start minimized to tray
ta: துவக்கும்போது கணினித் தட்டிற்கு ஒதுக்கு

[ctx: @option:check]
en: Show unread email in Taskbar
ta: பணிப்பட்டையில் படிக்காத அஞ்சல்களை காட்டு

en: Plasma activities
ta: பிளாஸ்மா செயல்பாடுகள்

[ctx: @option:check]
en: Enable
ta: இயக்கு

en: A&vailable Tags
ta: &இப்போதுள்ள குறிச்சொற்கள்

[ctx: @info:tooltip]
en: Add new tag
ta: புதிய குறிச்சொல்லை சேர்க்க விடும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Remove selected tag
ta: தேர்ந்தெடுத்த குறிச்சொல்லை நீக்கும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Increase tag priority
ta: குறிச்சொல்லின் முன்னிலையை கூட்டும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Decrease tag priority
ta: குறிச்சொல்லின் முன்னிலையை குறைக்கும்

en: Ta&g Settings
ta: &குறிச்சொல் அமைப்புகள்

en: Delete
ta: அழி

en: Do you want to remove tag '%1'?
ta: '%1' என்ற குறிச்சொல்லை நீக்க வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Remove Tag
ta: குறிச்சொல்லை நீக்குவது

en: We cannot create tag. A tag with same name already exists.
ta: குறிச்சொல்லை உருவாக்க முடியவில்லை. அப்பெயரைக்கொண்ட குறிச்சொல் ஏற்கனவே உள்ளது.

[ctx: General settings for the composer.]
en: General
ta: பொதுவானவை

en: Standard Templates
ta: செந்தர வார்ப்புருகள்

en: Custom Templates
ta: விருப்ப வார்ப்புருகள்

[ctx: Settings regarding the subject when composing a message.]
en: Subject
ta: தலைப்பு

en: Headers
ta: தலைப்புப்புலங்கள்

[ctx: Config->Composer->Attachments]
en: Attachments
ta: உடனிணைப்புகள்

en: Autocorrection
ta: தானியக்க திருத்தம்

en: Auto Resize Image
ta: தானியக்க பட அளவுமாற்றம்

[ctx: @title:group]
en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Automatically insert the configured signature when starting to compose a message
ta: அஞ்சலெழுத துவங்கும்போது கையொப்பத்தை தானாக உள்ளிடும்

en: Insert the signature above any quoted text
ta: மேற்கோளிட்ட உரை இருந்தால் அதற்கு மேல் கையொப்பத்தை உள்ளிடும்

en: Insert the RFC-compliant signature separator (two dashes and a space on a line) before the signature
ta: RFC-யை பின்பற்றும் வித‍த்தில் கையொப்பத்திற்கு முன்னால் பிரிப்பானை (தனி வரியில் இரு கோடுகளையும் ஒரு இடைவெளியையும்) உள்ளிடும்

en: When replying, do not quote any existing signature
ta: பதிலிடும்போது ஏற்கனவே உள்ள கையொப்பத்தை மேற்கோளிடாதே

[ctx: @title:group]
en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: When replying, only quote the selected text (instead of the complete message), if there is text selected in the message window.
ta: அஞ்சலின் உரையில் ஓர் பகுதி தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டிருந்தால், பதிலளிக்கும்போது அதனை மட்டும் (முழு அஞ்சலுக்கு பதிலாக) மேற்கோளிடும்.

en: When replying, add quote signs in front of all lines of the quoted text, even when the line was created by adding an additional line break while word-wrapping the text.
ta: மேற்கோளிட்ட உரையில் தானாக வரி முடிவு நுழைக்கப்பட்டிருந்தாலும், புதிதாக உருவான வரிக்கு முன்னால் மேற்கோள் குறிகளை உள்ளிடும்.

en: Enable automatic word wrapping at the specified width
ta: குறிப்பிட்ட அகலத்தில் தானாக வரியை மடிக்கும்

en: Set the text width for automatic word wrapping
ta: தானியக்க வரிமடிப்புக்கான (word wrapping-க்கான) உரை அகலத்தை தேர்ந்தெடுங்கள்

en: When replying or forwarding, quote the message in the original format it was received. If unchecked, the reply will be as plain text by default.
ta: அஞ்சலுக்கு பதிலளிக்கும்போதோ அதை முன்னனுப்பும்போதோ, அது பெறப்பட்ட வடிவத்திலேயே அதனை மேற்கோளிடும். இது குறிக்கப்படவில்லையேல், சாதாரண உரையே பயன்படுத்தப்படும்.

en: Format the plain text part of a message from the HTML markup. Bold, italic and underlined text, lists, and external references are supported.
ta: அஞ்சலின் சாதாரண உரை வடிவத்தை HTML குறிப்புகளை கொண்டு வடிவமைக்கும்.
    தடித்த எழுத்து, சாய்வெழுத்து, அடிக்கோடிட்ட எழுத்து, மற்றும் வெளி இணைப்புகள் ஆதரிக்கப்படுபவன.

[ctx: @item:inlistbox Inline mail forwarding]
en: Inline
ta: உட்பொதிந்து

en: As Attachment
ta: உடனிணைப்பாக

en: Set the default forwarded message format
ta: இயல்பாக அஞ்சல்களை எவ்வாறு முன்ன‍னுப்ப வேண்டுமென்பதை அமையுங்கள்

[ctx: @label:textbox]
en: Default forwarding type:
ta: இயல்பாக முன்னனுப்பும் விதம்:

[ctx: @title:group]
en: Recipients
ta: பெறுநர்கள்

[ctx: @info:tooltip]
en: Warn if too many recipients are specified
ta: அதிகப்படியான பெறுநர்கள் இருந்தால் எச்சரிக்க வேண்டுமா

[ctx: @info:tooltip]
en: Set the maximum number of recipients for the warning
ta: எத்தனை பெறுநர்களுக்கு மேல் இருந்தால் எச்சரிக்க வேண்டுமென்பதை அமைக்கலாம்

en: Only allow this many recipients to be specified for the message. This applies to doing a "Reply to All", entering recipients manually or using the "Select…" picker.  Setting this limit helps you to avoid accidentally sending a message to too many people.  Note, however, that it does not take account of distribution lists or mailing lists.
ta: அஞ்சலின் பெறுநர்களின் எண்ணிக்கை வரம்புப்படுத்தும். அனைவருக்கும் பதிலளிப்பதற்கும், கைமுறையாக பெறுநர்களை இடும்போதும், "தேர்ந்தெடு…" என்பதை பயன்படுத்தும்போதும் இது பொருந்தும். ஓர் அஞ்சலை தவறுதலாக நிறைய பேருக்கு அனுப்புவதை இது தவிர்க்கும். ஆனால், இவ்வரம்பு அஞ்சல்பட்டியல்களில் உள்ளவர்களை உட்படுத்தாது.

en: Remember recent addresses entered, and offer them for recipient completion
ta: சமீபமாக உள்ளிட்ட முகவரிகளை நினைவில் கொண்டு அவற்றை பரிந்துரைக்க வேண்டுமா?

[ctx: No addresses are retained]
en: No save
ta: சேமிக்க வேண்டாம்

[ctx: @label:textbox]
en: Maximum recent addresses retained:
ta: நினைவில் கொள்ளும் அதிகபட்ச சமீப முகவரிகள்:

en: The maximum number of recently entered addresses that will be remembered for completion
ta: பரிந்துரைப்பதற்காக சேமிக்கப்படும் சமீப முகவரிகளின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை

[ctx: @action:button]
en: Configure Completion…
ta: பரிந்துரைப்பதை அமை…

[ctx: @title:group]
en: Autosave
ta: தானாக சேமிப்பது

en: No autosave
ta: சேமிக்காதே

[ctx: Interval suffix]
en: %v minute | %v minutes
ta[0]: %v நிமிடம்
ta[1]: %v நிமிடங்கள்

en: Automatically save the message at this specified interval
ta: நீங்கள் எழுதி முடிக்காத அஞ்சல்கள் இந்த இடைவெளியில் தானாக சேமிக்கப்படும்

en: Repl&y Subject Prefixes
ta: &பதில்களை குறிக்கும் தலைப்புகளுக்கான முன்னொட்டுகள்

[ctx: @label:textbox]
en: Recognize any sequence of the following prefixes (entries are case-insensitive regular expressions):
ta: பின்வரும் முன்னொட்டுகள் கண்டறியப்படுவன (பதிவுகள், பெரிய/சிறிய எழுத்துவகையறியா சுருங்குறித் தொடர்கள்):

en: A&dd…
ta: &சேர்…

en: Re&move
ta: &நீக்கு...

en: Mod&ify…
ta: &திருத்து…

en: Enter new reply prefix:
ta: பதிலை குறிக்கும் புதிய முன்னொட்டை உள்ளிடுங்கள்:

en: Do you want to remove reply prefix?
ta: பதிலுக்கான முன்னொட்டை நீக்க வேண்டுமா?

en: Reply Prefix:
ta: பதிலுக்கான முன்னொட்டு:

en: For&ward Subject Prefixes
ta: மு&ன்னனுப்பியதை குறிக்கும் தலைப்புகளுக்கான முன்னொட்டுகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mRemoveButton)
en: Remo&ve
ta: நீ&க்கு

en: Add…
ta: சேர்…

en: Modify…
ta: திருத்து…

en: Enter new forward prefix:
ta: முன்னனுப்பியதை குறிக்கும் புதிய முன்னொட்டை உள்ளிடுங்கள்:

en: Do you want to remove forward prefix?
ta: முன்னனுப்பியதற்கான முன்னொட்டை நீக்க வேண்டுமா?

en: Forward Prefix:
ta: முன்னனுப்பியதற்கான முன்னொட்டு:

[ctx: @option:check]
en: &Use custom message-id suffix
ta: த&னிப்பயன் message-id பின்னொட்டை பயன்படுத்து

[ctx: @label:textbox]
en: Custom message-&id suffix:
ta: &தனிப்பயன் message-id பின்னொட்டு

[ctx: @label:textbox]
en: Define custom mime header fields:
ta: தனிப்பயன் மைம் தலைப்பு புலங்களை வரையறுங்கள்:

[ctx: @title:column Name of the mime header.]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: @title:column Value of the mimeheader.]
en: Value
ta: மதிப்பு

[ctx: @action:button Add new mime header field.]
en: Ne&w
ta: &புதியது

[ctx: @action:button]
en: Re&move
ta: &நீக்கு...

[ctx: @label:textbox Name of the mime header.]
en: &Name:
ta: பெ&யர்:

[ctx: @label:textbox]
en: &Value:
ta: &மதிப்பு:

en: 'Content-Type' is not an authorized string. This header will be not saved.
ta: 'Content-Type' ஒரு அனுமதிக்கப்படும் சரம் அல்ல. இந்த தலைப்புப்புலம் சேமிக்கப்படாது.

[ctx: @title:window]
en: Invalid header
ta: செல்லுபடியாகாத தலைப்புப்புலம்

[ctx: @option:check]
en: E&nable detection of missing attachments
ta: இ&ணைக்க மறந்துவிட்ட உடனிணைப்புகளை கண்டறி

[ctx: @label:textbox]
en: Recognize any of the following key words as intention to attach a file:
ta: கோப்பை உடனிணைக்கும் நோக்கத்தை பின்வரும் சொற்கள் குறிப்பதாக கருது:

en: Enter new key word:
ta: புதிய சொல்லை உள்ளிடுங்கள்:

en: Do you want to remove this attachment word?
ta: உடனிணைப்பை குறிக்கும் இந்த சொல்லை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Attachment Word:
ta: உடனிணைப்பு சொல்:

[ctx: @label:textbox]
en: Maximum Attachment Size:
ta: உடனிணைப்பின் அதிகபட்ச அளவு:

en: No limit
ta: வரம்பில்லை

[ctx: @action]
en: Add
ta: சேர்

[ctx: @action]
en: Remove
ta: நீக்கு

en: Folders
ta: அடைவுகள்

en: Invitations
ta: அழைப்பிதழ்கள்

en: Printing
ta: அச்சிடல்

en: User Feedback
ta: பயனர் பின்னூட்டம்

en: Check Before Send Plugins
ta: அனுப்புமுன் சரிபார்க்கும் செருகுநிரல்கள்

en: Composer Plugins
ta: அஞ்சலெழுதும் இடத்திற்கான செருகுநிரல்கள்

en: Grammar Checker Plugins
ta: இலக்கணத்தை சரிபார்க்கும் செருகுநிரல்கள்

en: Tools Plugins
ta: கருவி செருகுநிரல்கள்

en: Editor Plugins
ta: உரைத்திருத்தி செருகுநிரல்கள்

en: Message Viewer
ta: கடிதம் காட்டி

en: Webengine Plugins
ta: Webengine செருகுநிரல்கள்

en: Header Style Plugins
ta: தலைப்புப்புலங்களை வடிவமைக்கும் செருகுநிரல்கள்

en: Text Conversion Plugins
ta: உரையை உருமாற்றும் செருகுநிரல்கள்

en: Misc
ta: மற்றவை

en: Confirm Deleting Emails Plugins
ta: அஞ்சல்களை நீக்கும்போது உறுதி கேட்கும் செருகுநிரல்கள்

en: Akonadi Agents
ta: Akonadi பின்னணி சேவைகள்

en: Reading
ta: படித்தல்

en: Message Disposition Notifications
ta: அஞ்சல் பெற்றதன் உறுதிப்பாட்டு

en: Encryption
ta: மறையாக்கம்

en: S/MIME Validation
ta: S/MIME உறுதிப்பாடு

en: Email Address:
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி:

en: Do you want to remove this email address?
ta: நீங்கள் இந்த மின்னஞ்சல் முகவரியை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Changing the global HTML setting will override all folder specific values.
ta: பொதுவான HTML விருப்பத்தை மாற்றல், தனிப்பட்ட அடைவுகளுக்கான இவ்வமைப்பை பொருட்படுத்தாதவாறு செய்யும்.

en: %v day | %v days
ta[0]: %v நாள்
ta[1]: %v நாட்கள்

[ctx: @title:window]
en: GnuPG Settings
ta: GnuPG அமைப்புகள்

[ctx: @label:textbox]
en: The module is missing. Please verify your installation. This module is provided by Kleopatra.
ta: இந்த கூறை காணவில்லை. இதனை நிறுவியதை சரிபாருங்கள். இக்கூறை Kleopatra வழங்கும்.

en: GnuPG Configure Module Error
ta: GnuPG அமைப்பு கூறில் சிக்கல்

en: This option requires dirmngr >= 0.9.0
ta: இவ்விருப்பத்திற்கு dirmngr >= 0.9.0 தேவை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, systemHTTPProxy)
en: no proxy
ta: பதிலி இல்லை

en: (Current system setting: %1)
ta: (தற்போதைய கணினி அமைப்பு: %1)

[ctx: @title:window]
en: Select Contact
ta: தொடர்பை தேர்ந்தெடுத்தல்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

[ctx: Start of the filename for a mail archive file]
en: Archive
ta: காப்பகம்

[ctx: @title:window for archiving a folder]
en: Archive Folder
ta: அடைவை காப்பகப்படுத்தல்

[ctx: @action]
en: Archive
ta: காப்பகப்படுத்து

[ctx: @label:textbox]
en: &Folder:
ta: &அடைவு:

[ctx: @label:textbox]
en: F&ormat:
ta: &படிவம்:

en: Compressed Zip Archive (.zip)
ta: சுருக்கப்பட்ட zip பெட்டகம் (.zip)

en: Uncompressed Archive (.tar)
ta: சுருக்கப்படாத பெட்டகம் (.tar)

en: BZ2-Compressed Tar Archive (.tar.bz2)
ta: BZ2-வால் சுருக்கப்பட்ட tar பெட்டகம் (.tar.bz2)

en: GZ-Compressed Tar Archive (.tar.gz)
ta: GZ-ஆல் சுருக்கப்பட்ட tar பெட்டகம் (.tar.gz)

[ctx: @label:textbox]
en: &Archive File:
ta: &காப்பக கோப்பு:

en: Archive file (*.tar *.zip *.tar.gz *.tar.bz2)
ta: காப்பக‍க் கோப்பு (*.tar *.zip *.tar.gz *.tar.bz2)

[ctx: @option:check]
en: &Delete folder and subfolders after completion
ta: முடிந்தபிறகு அடைவையும் சார் அடைவுகளையும் &நீக்கு

[ctx: @option:check]
en: Archive all subfolders
ta: அனைத்து சார் அடைவுகளையும் காப்பகப்படுத்து

en: Please select the folder that should be archived.
ta: காப்பகப்படுத்த வேண்டிய அடைவை தேர்ந்தெடுங்கள்.

[ctx: @title:window]
en: No folder selected
ta: எந்த அடைவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

[ctx: @title:window]
en: Notification
ta: அறிவிப்பு

en: 1 attachment (%2) | %1 attachments (%2)
ta[0]: 1 உடனிணைப்பு (%2)
ta[1]: %1 உடனிணைப்புகள் (%2)

[ctx: @info:tooltip]
en: Hide attachment list
ta: உடனிணைப்புகளின் பட்டியலை மறைக்கும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Show attachment list
ta: உடனிணைப்புகளின் பட்டியலை காட்டும்

en: KMail2
ta: கேமெயில் 2

[ctx: @info:tooltip]
en: Select the dictionary to use when spell-checking this message
ta: இவ்வஞ்சலின் எழுத்தாக்கத்தை சரிபாரக்கும்போது பயன்படுத்த வேண்டிய அகரமுதலியை தேர்ந்தெடுக்க விடும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Select the sent-mail folder where a copy of this message will be saved
ta: இந்த அஞ்சலை அனுப்பிய பின் அதன் நகல் எந்த அடைவில் சேமிக்கப்பட வேண்டுமென தேர்ந்தெடுக்க விடும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Select the outgoing account to use for sending this message
ta: இந்த அஞ்சலை அனுப்ப பயன்படுத்த வேண்டிய வெளிசெல்லும் கணக்கை தேர்ந்தெடுக்க விடும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Set the "From:" email address for this message
ta: இந்த அஞ்சலுக்கான "அனுப்புநர்" முகவரியை அமைக்க விடும்

[ctx: @label:textbox]
en: &Identity:
ta: அ&டையாளம்:

[ctx: @label:textbox]
en: &Dictionary:
ta: அ&கரமுதலி:

[ctx: @label:textbox]
en: &Sent-Mail folder:
ta: அ&னுப்பிய அஞ்சலுக்கான அடைவு:

[ctx: @label:textbox]
en: &Mail transport:
ta: அ&ஞ்சலனுப்பும் கணக்கு:

[ctx: sender address field]
en: &From:
ta: &அனுப்புநர்:

[ctx: @label:textbox Subject of email.]
en: S&ubject:
ta: &தலைப்பு:

[ctx: @title:window]
en: Composer
ta: அஞ்சலெழுதும் இடம்

en: &Send Mail
ta: அஞ்&சலை அனுப்பு

en: &Send Mail Via
ta: அஞ்சலை &இவ்வாறு அனுப்பு

en: Send
ta: அ&னுப்பு

en: Send &Later
ta: பி&றகு அனுப்பு

en: Send &Later Via
ta: இ&வ்வாறு பிறகு அனுப்பு

[ctx: Queue the message for sending at a later date]
en: Queue
ta: அனுப்புவரிசையில் சேர்

en: Save as &Draft
ta: வ&ரைவாக சேமி

en: Save email in Draft folder
ta: வரைவுகளுக்கான அடைவில் அஞ்சலை சேமிக்கும்

en: Save as &Template
ta: வார்ப்புருவாக சே&மி

en: Save email in Template folder
ta: வார்ப்புருகளுக்கான அடைவில் அஞ்சலை சேமிக்கும்

en: Save as &File
ta: கோ&ப்பாக சேமி

en: Save email as text or html file
ta: அஞ்சலை உரைக்கோப்பாகவோ html கோப்பாகவோ சேமிக்கும்

en: &Insert Text File…
ta: &உரைக்கோப்பை நுழை…

en: &Insert Recent Text File
ta: சமீபமான உரைக்கோப்பை நு&ழை

en: &Address Book
ta: &முகவரி புத்தகம்

en: Open Address Book
ta: முகவரி புத்தகத்தை திறக்கும்

en: &New Composer
ta: &புதிய அஞ்சலெழுது

[ctx: @action]
en: Select &Recipients…
ta: பெ&றுநர்களை தேர்ந்தெடு…

[ctx: @action]
en: Save &Distribution List…
ta: பெறுந&ர்பட்டியலை சேமி…

[ctx: @action]
en: Paste as Attac&hment
ta: உடனிணைப்பாக &ஒட்டு

[ctx: @action]
en: Cl&ean Spaces
ta: &இடைவெளிகளை சீராக்கு

[ctx: @action]
en: Use Fi&xed Font
ta: சம‍அகல &எழுத்துருவை பயன்படுத்து

[ctx: @action:inmenu Mark the email as urgent.]
en: &Urgent
ta: &அவசரமானது

[ctx: @action]
en: &Request Disposition Notification
ta: பெற்றதன் உறுதிப்பாட்டை &கோரு

[ctx: @action]
en: &Request Delivery Confirmation
ta: சென்றடைந்த‍தன் உறுதிப்பாட்டை &கோரு

[ctx: @action]
en: &Wordwrap
ta: &வரிமடிப்பு

[ctx: @action]
en: &Automatic Spellchecking
ta: &தானியக்க சொல்திருத்தம்

[ctx: @action]
en: Rich Text Editing
ta: மேம்பட்ட உரைதிருத்தம்

en: Rich Text
ta: மேம்பட்ட உரை

[ctx: @info:tooltip]
en: Toggle rich text editing mode
ta: மேம்பட்ட உரைத்திருத்த முறையை (rich text-ஐ) இயக்கும்/முடக்கும்

[ctx: @action]
en: &All Fields
ta: &அனைத்து புலங்கள்

[ctx: @action]
en: &Identity
ta: அ&டையாளம்

[ctx: @action]
en: &Dictionary
ta: அ&கரமுதலி

[ctx: @action]
en: &Sent-Mail Folder
ta: அ&னுப்பிய அஞ்சலுக்கான அடைவு

[ctx: @action]
en: &Mail Transport
ta: அஞ்சலனுப்பும் க&ணக்கு

[ctx: @action]
en: &From
ta: அனுப்பு&நர்

[ctx: @action:inmenu Show the subject in the composer window.]
en: S&ubject
ta: &தலைப்பு

[ctx: @action]
en: Append S&ignature
ta: கை&யொப்பத்தை பின்சேர்

[ctx: @action]
en: Pr&epend Signature
ta: கையொப்பத்தை &முன்சேர்

[ctx: @action]
en: Insert Signature At C&ursor Position
ta: இடஞ்&சுட்டியிருக்குமிடத்தில் கையொப்பத்தை நுழை

en: &Spellchecker…
ta: சொ&ல்திருத்தி…

en: Spellchecker
ta: சொல்திருத்தி

en: &Encrypt Message
ta: அஞ்சலை ம&றையாக்கம் செய்

en: Encrypt
ta: மறையாக்கம் செய்

en: &Sign Message
ta: அ&ஞ்சலுக்கு கையொப்பமிடு

en: Sign
ta: கையொப்பமிடு

en: &Cryptographic Message Format
ta: மறையாக்கம் செய்யும் &வடிவம்

[ctx: @info:tooltip]
en: Select a cryptographic format for this message
ta: இவ்வஞ்சலை மறையாக்கம் செய்யும் வித‍த்தை தேர்ந்தெடுக்க விடும்

en: Create Follow Up Reminder…
ta: பதிலளிக்குமாறு நினைவூட்டலை உருவாக்கு…

en: Configure KMail…
ta: கேமெயிலை அமை…

en: <qt>This will hide the menu bar completely. You can show it again by typing %1.</qt>
ta: <qt>இது பட்டிப் பட்டையை முழுதாக மறைத்துவிடும். %1 என்பதை தட்டி நீங்கள் மறுபடியும் அதை காட்டலாம்.</qt>

[ctx: @title:window]
en: Hide menu bar
ta: பட்டிப் பட்டையை மறை

[ctx: Shows the linenumber of the cursor position.]
en:  Line: %1
ta:  வரி:%1

[ctx: @label:textbox]
en:  Column: %1
ta:  நெடுவரிசை:%1

en: Spellcheck: on
ta: சொல்திருத்தி: இயக்கம்

en: Spellcheck: off
ta: சொல்திருத்தி: முடக்கம்

en: Re&save as Template
ta: வார்ப்புருவாக மீ&ளச்சேமி

en: &Save as Draft
ta: &வரைவாக சேமி

en: Resave this message in the Templates folder. It can then be used at a later time.
ta: இவ்வஞ்சலை வார்ப்புருகளுக்கான அடைவில் சேமிக்கும். இவ்வாறு சேமிக்கும் அஞ்சல்களை நீங்கள் பின்பு பலமுறை பயன்படுத்தலாம்.

en: Save this message in the Drafts folder. It can then be edited and sent at a later time.
ta: இவ்வஞ்சலை வரைவுகளுக்கான அடைவில் சேமிக்கும். இவ்வாறு சேமிக்கும் அஞ்சல்களை நீங்கள் பின்னர் திருத்தி அனுப்பலாம்.

en: Do you want to save the message for later or discard it?
ta: அஞ்சலை கைவிட வேண்டுமா, அல்லது பின்னர் திருத்துவதற்காக சேமிக்க வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Close Composer
ta: அஞ்சலெழுதும் இடத்தை மூடுவது

[ctx: @title:window]
en: Autosave Message Failed
ta: தானாக சேமிப்பது தோல்வியடைந்தது

[ctx: @title:window]
en: Sending Message Failed
ta: அஞ்சலை அனுப்புவது தோல்வியடைந்தது

[ctx: @title:window]
en: Insert File
ta: கோப்பை நுழைத்தல்

[ctx: @action]
en: Add as &Inline Image
ta: உரையுடன் &ஒருங்கிணைந்த படமாக சேர்

[ctx: @action]
en: Add as &Attachment
ta: &உடனிணைப்பாக சேர்

[ctx: @title:window]
en: KMail
ta: கேமெயில்

en: Name of the attachment:
ta: உடனிணைப்பின் பெயர்:

en: Attachment name can't be empty
ta: உடனிணைப்பின் பெயர் காலியாக இருக்கக்கூடாது

[ctx: @title:window]
en: Invalid Attachment Name
ta: உடனிணைப்பின் பெயர் செல்லுபடியாகாதது

en: Add URL into Message | Add URLs into Message
ta[0]: அஞ்சலில் இணைய முகவரியை சேர்
ta[1]: அஞ்சலில் இணைய முகவரிகளை சேர்

en: Add File as &Attachment | Add Files as &Attachment
ta[0]: கோப்பை &உடனிணைப்பாக சேர்
ta[1]: கோப்புகளை &உடனிணைப்புகளாக சேர்

[ctx: @title:window]
en: Insert clipboard text as attachment
ta: பிடிப்புப்பலகையிலுள்ள உரையை உடனிணைப்பாக சேர்

en: unnamed
ta: பெயரிடப்படாதது

en: <qt><p>In order to be able to sign this message you first have to define the (OpenPGP or S/MIME) signing key to use.</p><p>Please select the key to use in the identity configuration.</p></qt>
ta: <qt><p>இந்த அஞ்சலில் டிஜிட்டலாக கையொப்பமிட, பயன்படுத்த வேண்டிய (OpenPGP அல்லது S/MIME) சாவியை நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்.</p><p> முதலில் அடையாள அமைப்புகளில் சென்று, பயன்படுத்த வேண்டிய சாவியை தேர்வு செய்யுங்கள்.</p></qt>

[ctx: @title:window]
en: Undefined Signing Key
ta: குறிப்பிடப்படாத கையொப்ப சாவி

en: You must enter your email address in the From: field. You should also set your email address for all identities, so that you do not have to enter it for each message.
ta: அனுப்புநர் புலத்தில் உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரியை உள்ளிட வேண்டும். ஒவ்வொரு அஞ்சலுக்கும் இதை நிரப்புவதற்கு பதிலாக, நீங்கள் அடையாள அமைப்புகளில் இம்முகவரியை அமைக்கலாம்.

en: You must specify at least one receiver, either in the To: field or as CC or as BCC.
ta: குறைந்தபட்சம் ஒரு பெறுநரையாவது நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும். அது பெறுநர் புலத்திலோ, நகல் புலத்திலோ, மறைநகல் புலத்திலோ இருக்கலாம்.

en: To: field is empty. Send message anyway?
ta: பெறுநர் புலம் காலியாக உள்ளது. இருப்பினும் அஞ்சலை அனுப்பவேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: No To: specified
ta: பெறுநர் குறிப்பிடப்படவில்லை

[ctx: @action:button]
en: S&end as Is
ta: &அப்படியே அனுப்பு

[ctx: @action:button]
en: &Specify the To field
ta: &பெறுநர் புலத்தை நிரப்பவிடு

en: You did not specify a subject. Send message anyway?
ta: நீங்கள் அஞ்சலுக்கான தலைப்பை குறிப்பிடவில்லை. இருப்பினும் அஞ்சலை அனுப்பவேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: No Subject Specified
ta: தலைப்பு குறிப்பிடப்படவில்லை

[ctx: @action:button]
en: &Specify the Subject
ta: தலைப்பை &நிரப்பவிடு

en: You must specify at least one receiver in order to be able to encrypt a draft.
ta: வரைவை மறையாக்கம் செய்ய, ஒரு பெறுநரையாவது நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும்.

en: About to send email…
ta: அஞ்சல் அனுப்பப்படவிருக்கிறது…

[ctx: @title:window]
en: Send Confirmation
ta: அஞ்சலனுப்புவதன் உறுதிப்பாடு

[ctx: @action:button]
en: &Send Now
ta: &இப்போது அனுப்பு

[ctx: @action:button]
en: Send &Later
ta: பி&றகு அனுப்பு

en: You are trying to send the mail to more than %1 recipients. Send message anyway?
ta: நீங்கள் %1-க்கு அதிகமான பெறுநர்களுக்கு இந்த அஞ்சலை அனுப்ப முயற்சிக்கிறீர்கள். உறுதியாக அனுப்பவேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Too many recipients
ta: அதிகப்படியான பெறுநர்கள்

[ctx: @action:button]
en: &Send as Is
ta: &அப்படியே அனுப்பு

[ctx: @action:button]
en: &Edit Recipients
ta: பெறுநர்களை &மாற்று

en: Turning HTML mode off will cause the text to lose the formatting. Are you sure?
ta: HTML பயன்முறையை முடக்கினால், உரை அதன் வடிவமைப்பை இழக்கும். உறுதியாக முடக்க வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Lose the formatting?
ta: வடிவமைப்பை இழக்கலாமா?

[ctx: @action:button]
en: Lose Formatting
ta: வடிவமைப்பை இழ

[ctx: @action:button]
en: Add Markup Plain Text
ta: சாதாரண உரையில் markup-ஐ சேர்

[ctx: The argument is as PGP fingerprint]
en: Your selected PGP key (%1) doesn't exist in your keyring or is not suitable for encryption.
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள PGP சாவி (%1) உங்கள் சாவிக்கொத்தில் இல்லை, அல்லது மறையாக்கத்திற்கு உகந்த‍தல்ல.

[ctx: The argument is as PGP fingerprint]
en: Your selected PGP signing key (%1) doesn't exist in your keyring or is not suitable for signing.
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள PGP கையொப்ப சாவி (%1) உங்கள் சாவிக்கொத்தில் இல்லை, அல்லது கையொப்பமிடுவதற்கு உகந்த‍தல்ல.

[ctx: The argument is as SMIME fingerprint]
en: Your selected SMIME key (%1) doesn't exist in your keyring or is not suitable for encryption.
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள SMIME சாவி (%1) உங்கள் சாவிக்கொத்தில் இல்லை, அல்லது மறையாக்கத்திற்கு உகந்த‍தல்ல.

[ctx: The argument is as SMIME fingerprint]
en: Your selected SMIME signing key (%1) doesn't exist in your keyring or is not suitable for signing.
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள SMIME கையொப்ப சாவி (%1) உங்கள் சாவிக்கொத்தில் இல்லை, அல்லது கையொப்பமிடுவதற்கு உகந்த‍தல்ல.

[ctx: @info:tooltip]
en: Encrypt
ta: மறையாக்கம் செய்

[ctx: @info:tooltip]
en: Not Encrypt
ta: மறையாக்கம் செய்யவேண்டாம்

[ctx: @info:tooltip]
en: No key found for the recipient.
ta: பெறுநருக்கான சாவி கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

[ctx: @info:tooltip]
en: Autocrypt key is used for this recipient. This key is not verified. The recipient prefers encrypted replies.
ta: இப்பெறுநருக்கு Autocrypt சாவி பயன்படுத்தப்படுகிறது. இச்சாவி சரிபார்க்கப்படாது. பெறுநர் மறையாக்கப்பட்டுள்ள பதில்களை விரும்புகிறார்.

[ctx: @info:tooltip]
en: Autocrypt key is used for this recipient. This key is not verified. The recipient does not prefer encrypted replies.
ta: இப்பெறுநருக்கு Autocrypt சாவி பயன்படுத்தப்படுகிறது. இச்சாவி சரிபார்க்கப்படாது. பெறுநர் மறையாக்கப்பட்டுள்ள பதில்களை விரும்பவில்லை.

en:  Column: %1
ta:  நெடுவரிசை:%1

[ctx: @title:window]
en: Plugin Editor Information
ta: செருகுநிரல் திருத்தி விவரங்கள்

[ctx: @title:window]
en: Details
ta: விவரங்கள்

[ctx: @label:textbox]
en: Select email to put in whitelist:
ta: அனுமதிப்பட்டியலில் சேர்க்க வேண்டிய மின்னஞ்சல் முகவரியை தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: Found potential phishing email addresses <a href="phishingdetails">(details…)</a>
ta: மோசடி மின்னஞ்சல் முவகரிகளாக இருக்கக்கூடியவை கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளன <a href="phishingdetails">(விவரங்கள்…)</a>

[ctx: @action]
en: Send Now
ta: இப்போதே அனுப்பு

[ctx: @info:tooltip]
en: Set a subject for this message
ta: இவ்வஞ்சலின் தலைப்பை (பொருளை) இங்கு உள்ளிடலாம்

en: This shortcut allows to send mail directly.
    Mail can be send accidentally.
    What do you want to do?
ta: இச்சுருக்குவழி, நேரடியாக அஞ்சலனுப்ப உதவும்.
    இதன் மூலம் தவறுதலாக அஞ்சலனுப்பும் வாய்ப்புண்டு.
    என்ன செய்ய விரும்புகிறீர்கள்?

en: Configure shortcut
ta: சுருக்குவழியை அமை

en: Remove Shortcut
ta: சுருக்குவழியை நீக்கு

en: Ask Before Sending
ta: அனுப்புமுன் உறுதிகோரு

en: Sending Without Confirmation
ta: உறுதிப்படுத்தாமல் அனுப்புதல்

en: This attachment: <ul><li>%1</li></ul> was added externally. Remove it if it's an error.
ta: பின்வரும் உடனிணைப்பு வெளி செயலியால் இணைக்கப்பட்டது: <ul><li>%1</li></ul>. தவறுதலாக இணைக்கப்பட்டிருந்தால், அதனை நீக்குங்கள்.

en: These attachments: <ul><li>%1</li></ul> were added externally. Remove them if it's an error.
ta: பின்வரும் உடனிணைப்புகள் வெளி செயலியால் இணைக்கப்பட்டன: <ul><li>%1</li></ul>. தவறுதலாக இணைக்கப்பட்டிருந்தால், அவற்றை நீக்குங்கள்.

en: The message you have composed seems to refer to an attached file but you have not attached anything. Do you want to attach a file to your message?
ta: நீங்கள் இவ்வஞ்சலில் ஓர் உடனிணைப்பை குறிப்பிட்டது போல் தெரிகிறது, ஆனால் எதுவும் இணைக்கப்படவில்லை. ஏதாவதொரு கோப்பை இணைக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: &Attach file
ta: &கோப்பை இணை

en: &Remind me later
ta: பின்னர் &நினைவுப்படுத்து

en: External editor was started.
ta: வெளி உரைத்திருத்தி துவக்கப்பட்டது.

en: Transport was not found. Please verify that you will use a correct mail transport.
ta: அஞ்சலனுப்புவதற்கான கணக்கு கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. சரியான கணக்கை தேர்ந்தெடுத்துள்ளீர்களா என்று சரிபாருங்கள்.

en: Sent Folder is not defined. Please set it before sending the mail.
ta: அனுப்பிய அஞ்சல்களுக்கான அடைவு அமைக்கப்படவில்லை. அஞ்சல் அனுப்புமுன் அதை அமையங்கள்.

en: Identity was not found. Please verify that you will use a correct identity.
ta: அடையாளம் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. சரியான அடையாளத்தை தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Dictionary was not found. Please verify that you will use a correct dictionary.
ta: அகரமுதலி கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. சரியான அகரமுதலியை தேர்ந்தெடுங்கள்.

[ctx: @info:status]
en: We have reached maximum recipients. Truncating recipients list to %1.
ta: அதிகபட்ச பெறுநர்களை சேர்த்துள்ளீர். முதல் %1 பெறுநர்களே பொருட்படுத்தப்படுவார்கள்.

en: Message will be signed
ta: அஞ்சலில் டிஜிட்டலாக கையொப்பமிடப்படும்

en: Message will not be signed
ta: அஞ்சலில் டிஜிட்டலாக கையொப்பமிடப்படாது

en: Message will be encrypted
ta: அஞ்சல் மறையாக்கம் செய்யப்படும்

en: Message will not be encrypted
ta: அஞ்சல் மறையாக்கம் செய்யப்படாது

en: Cannot fetch collection. %1
ta: அடைவை பெற முடியவில்லை. %1

en: Folder name not defined.
ta: அடைவின் பெயர் குறிப்பிடப்படாத‍து.

en: Unable to create folder. %1
ta: அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை. %1

en: Archive folder not defined. Please verify settings for account %1
ta: காப்பக அடைவு அமைக்கப்படவில்லை. %1 கணக்குக்கான அமைப்புகளை சரிபாருங்கள்.

en: No messages selected.
ta: எந்த அஞ்சல்களும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: List of collections is empty. %1
ta: அடைவுத்தொகுப்புகளின் பட்டியல் காலியாக உள்ளது. %1

en: This folder %1 is read only. Please verify the configuration of account %2
ta: இந்த அடைவு (%1) படிக்க மட்டும் கூடியது. %2 கணக்கின் அமைப்புகளை சரிபாருங்கள்

en: Cannot move messages.
ta: அஞ்சல்களை நகர்த்த முடியவில்லை.

en: Unable to fetch folder. Error reported: %1
ta: அடைவை பெற முடியவில்லை. தெரிவிக்கப்பட்ட சிக்கல்: %1

en: No folder returned.
ta: எந்த அடைவும் குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: Unable to fetch parent folder. Error reported: %1
ta: தாய் அடைவை பெற முடியவில்லை. தெரிவிக்கப்பட்ட சிக்கல்: %1

en: Unable to return list of folders.
ta: அடைவுகளின் பட்டியலை பதிலாக தர முடியவில்லை.

en: Messages archived
ta: அஞ்சல்கள் காப்பகப்படுத்தப்பட்டன

en: Folder Shortcut %1
ta: அடைவிற்கான சுருக்குவழி %1

[ctx: List of message viewer closed]
en: Closed Reader
ta: பட்டியல் மூடப்பட்டது

en: Clear History
ta: வரலாற்றை காலியாக்கு

[ctx: @action]
en: Reopen Closed Viewer
ta: முடிய காட்டியைத் திற

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, image)
en: Image
ta: படம்

en: You do not have your own contact defined in the address book.
ta: முகவரிப்புத்தகத்தல் நீங்கள் உங்கள் சொந்த முகவரியை குறிப்பிடவில்லை.

[ctx: @title:window]
en: No Picture
ta: படம் இல்லை

en: No picture set for your address book entry.
ta: உங்கள் முகவரிப்புத்தக பதிவில் எந்த படமும் அமைக்கப்படவில்லை.

[ctx: @title:window]
en: Create own vCard
ta: சொந்த vCard-ஐ உருவாக்கு

[ctx: @option:radio]
en: &With empty fields
ta: &காலியான புலங்களுடன்

[ctx: @option:radio]
en: &From existing vCard
ta: &ஏற்கனவேயுள்ள vCard-இலிருந்து

[ctx: @label:textbox]
en: &vCard path:
ta: vCard-இற்கான &பாதை:

[ctx: @option:radio]
en: &Duplicate existing vCard
ta: ஏற்கனவேயுள்ள vCard-ஐ &நகலெடு

[ctx: @label:textbox]
en: &Existing identities:
ta: &ஏற்கனவேயுள்ள அடையாளங்கள்:

[ctx: @info:status]
en: Could not start OpenPGP certificate generation.
ta: OpenPGP சான்றிதழ் உருவாக்கத்தைத் துவக்க முடியவில்லை.

en: Could not start OpenPGP certificate generation: %1
ta: OpenPGP சான்றிதழ் உருவாக்கத்தைத் துவக்க முடியவில்லை: %1

[ctx: @title]
en: Generating an OpenPGP Certificate…
ta: OpenPGP சான்றிதழ் உருவாக்கப்படுகிறது…

en: The process of generating an OpenPGP certificate requires large amounts of random numbers. This may require several minutes…
ta: OpenPGP சான்றிதழை உருவாக்க, சமவாய்ப்பான பல எண்களை உருவாக்க வேண்டும். இதற்கு சில நிமிடங்கள் ஆகலாம்…

en: Could not generate an OpenPGP certificate: %1
ta: OpenPGP சான்றிதழை உருவாக்க முடியவில்லை: %1

[ctx: @info:status]
en: Key generation was cancelled.
ta: சாவி உருவாக்கம் ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: No key
ta: சாவி இல்லை

en: Generate a new OpenPGP certificate
ta: புதிய OpenPGP சான்றிதழை உருவாக்கு

[ctx: @title:window]
en: Key Generation Error
ta: சாவியை உருவாக்குவதில் சிக்கல்

[ctx: @title:window]
en: Edit Identity
ta: அடையாளத்தை திருத்து

[ctx: @title:tab General identity settings.]
en: General
ta: பொதுவானவை

[ctx: @label:textbox]
en: &Your name:
ta: &உங்கள் பெயர்:

en: <qt><h3>Your name</h3><p>This field should contain your name as you would like it to appear in the email header that is sent out;</p><p>if you leave this blank your real name will not appear, only the email address.</p></qt>
ta: <qt><h3>உங்கள் பெயர்</h3><p> வெளியனுப்பப்படும் அஞ்சல்களின் தலைப்புப்புலங்களில் உங்கள் பெயர் எவ்வாறு அமைய வேண்டுமோ, அவ்வாறே இப்புலத்தில் உள்ளிடுங்கள்.</p><p>இதை காலியாக விட்டால், உங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரியே அப்புலங்களில் பயன்படுத்தப்படும்.</p></qt>.

[ctx: @label:textbox]
en: Organi&zation:
ta: &நிறுவனம்:

en: <qt><h3>Organization</h3><p>This field should have the name of your organization if you would like it to be shown in the email header that is sent out.</p><p>It is safe (and normal) to leave this blank.</p></qt>
ta: <qt><h3>நிறுவனம்</h3><p>வெளியனுப்பப்படும் அஞ்சல்களின் தலைப்புப்புலங்களில் உங்கள் நிறுவனத்தின் பெயர் காட்டப்பட வேண்டுமெனின், அதை இப்புலத்தில் உள்ளிடுங்கள்.</p><p>இதை காலியாக விடல் பாதுகாப்பானதே (மேலும் விசித்திரமாக கருதப்படாது).</p></qt>

[ctx: @label:textbox]
en: &Email address:
ta: &மின்னஞ்சல் முகவரி:

en: <qt><h3>Email address</h3><p>This field should have your full email address.</p><p>This address is the primary one, used for all outgoing mail. If you have more than one address, either create a new identity, or add additional alias addresses in the field below.</p><p>If you leave this blank, or get it wrong, people will have trouble replying to you.</p></qt>
ta: <qt><h3>மின்னஞ்சல் முகவரி</h3><p>இந்தப் புலத்தில் உங்கள் முழு மின்னஞ்சல் முகவரி இருக்க வேண்டும்.</p><p> வெளிசெல்லும் அனைத்து அஞ்சலுக்கும் பயன்படுத்தப்படும் இயல்பிருப்பு முகவரி இதுவாகும்.  உங்களிடம் பல முகவரிகள் இருந்தால் புதிய அடையாளத்தை உருவாக்குங்கள், அல்லது கூடுதல் முகவரிகளை மாற்றுமுகவரிகளாக கீழே உள்ளிடுங்கள்.</p><p>இது வெற்றாகவோ, தவறாகவோ இருந்தால், மக்கள் உங்களுக்கு பதிலளிப்பதில் சிரமப்படுவார்கள்.</p></qt>

[ctx: @label:textbox]
en: Email a&liases:
ta: மா&ற்று மின்னஞ்சல் முகவரிகள்:

en: Cryptography
ta: மறைக்குறியாக்கம்

en: <qt><p>The OpenPGP key you choose here will be used to digitally sign messages. You can also use GnuPG keys.</p><p>You can leave this blank, but KMail will not be able to digitally sign emails using OpenPGP; normal mail functions will not be affected.</p><p>You can find out more about keys at <a>https://www.gnupg.org</a></p></qt>
ta: <qt><p>நீங்கள் இங்கு தேர்ந்தெடுக்கும் OpenPGP சாவி, செய்திகளுக்கு கையெழுத்திட பயன்படுத்தப்படும்.  GnuPG சாவிகளையும் நீங்கள் பயன்படுத்தலாம்.</p> <p>இங்கு எதையும் தேர்ந்தெடுக்காமலும் விடலாம், ஆனால் அவ்வாறு செய்தால் கேமெயிலால் OpenPGP மூலம் அஞ்சல்களுக்கு கையொப்பமிட முடியாது; அஞ்சல் தொடர்புடைய மற்ற செயல்கள் பாதிக்கப்படாது.</p> <p>சாவிகள் பற்றி மேலும் அறிய <a>https://www.gnupg.org</a> எனும் பக்கத்திற்கு செல்ல‍லாம்.</p></qt>

[ctx: @label:textbox]
en: OpenPGP signing key:
ta: OpenPGP கையொப்ப சாவி:

[ctx: @option:check]
en: Use same key for encryption and signing
ta: கையொப்பமிடுவதற்கும் மறையாக்குவதற்கும் ஒரே சாவியை பயன்படுத்து

en: OpenPGP key:
ta: OpenPGP சாவி:

en: OpenPGP signing key:
ta: OpenPGP கையொப்ப சாவி:

en: <qt><p>The OpenPGP key you choose here will be used to encrypt messages to yourself and for the "Attach My Public Key" feature in the composer. You can also use GnuPG keys.</p><p>You can leave this blank, but KMail will not be able to encrypt copies of outgoing messages to you using OpenPGP; normal mail functions will not be affected.</p><p>You can find out more about keys at <a>https://www.gnupg.org</a></p></qt>
ta: <qt><p>நீங்கள் இங்கு தேர்ந்தெடுக்கும் OpenPGP சாவி, செய்திகளை நீங்கள் படிக்குமாறு மறையாக்கவும், அஞ்சலெழுதும் இடத்திலுள்ள "என் பொது சாவியை இணை" என்ற அம்சத்திற்கும் பயன்படுத்தப்படும்.  GnuPG சாவிகளையும் நீங்கள் பயன்படுத்தலாம்.</p> <p>இங்கு எதையும் தேர்ந்தெடுக்காமலும் விடலாம், ஆனால் அவ்வாறு செய்தால் கேமெயிலால் வெளிசெல்லும் அஞ்சல்களை நீங்கள் படிக்குமாறு கையொப்பமிட முடியாது; அஞ்சல் தொடர்புடைய மற்ற செயல்கள் பாதிக்கப்படாது.</p> <p>சாவிகள் பற்றி மேலும் அறிய <a>https://www.gnupg.org</a> எனும் பக்கத்திற்கு செல்ல‍லாம்.</p></qt>

[ctx: @label:textbox]
en: OpenPGP encryption key:
ta: OpenPGP மறையாக்க சாவி:

[ctx: @label:textbox]
en: S/MIME signing certificate:
ta: S/MIME கையொப்ப சான்றிதழ்:

[ctx: @label:textbox]
en: S/MIME encryption certificate:
ta: S/MIME மறையாக்க சான்றிதழ்:

[ctx: preferred format of encrypted messages]
en: Preferred format:
ta: முதன்மையான வகை:

en: Enable Autocrypt
ta: Autocrypt-ஐ இயக்கு

[ctx: @option:check]
en: Let others know you prefer encryption
ta: மறையாக்கத்தை விரும்புவதாக மற்றவர்களிடம் கூறு

en: Overwrite global settings for security defaults
ta: பாதுகாப்பு குறித்த பொதுவான இயல்பிருப்புகளை மேலெழுது

[ctx: @label:textbox]
en: Overwrite defaults:
ta: இயல்பிருப்புகளை மேலெழுது:

[ctx: @option:check]
en: Sign messages
ta: அஞ்சல்களுக்கு கையொப்பமிடு

[ctx: @option:check]
en: Encrypt messages when possible
ta: முடிந்தால் அஞ்சல்களை மறையாக்கம் செய்

[ctx: @option:check]
en: Warn when trying to send unsigned messages
ta: கையொப்பமிடாத அஞ்சல்களை அனுப்பும் போது எச்சரி

[ctx: @option:check]
en: Warn when trying to send unencrypted messages
ta: மறையாக்கப்படாத அஞ்சல்களை அனுப்பும்போது எச்சரி

[ctx: @title:tab Advanced identity settings.]
en: Advanced
ta: மேம்பட்டவை

[ctx: @label:textbox]
en: &Reply-To address:
ta: &பதிலளிக்க வேண்டிய முகவரி:

[ctx: @label:textbox]
en: &CC addresses:
ta: &நகல் முகவரிகள்:

[ctx: @label:textbox]
en: &BCC addresses:
ta: &மறைநகல் முகவரிகள்:

[ctx: @label:textbox]
en: D&ictionary:
ta: &அகரமுதலி:

en: Select Send-mail Folder
ta: அனுப்பியுள்ள அஞ்சலுக்கான அடைவை தேர்வு செய்தல்

[ctx: @option:check]
en: Sent-mail &folder:
ta: அ&னுப்பியுள்ள அஞ்சலுக்கான அடைவு:

en: Select Draft Folder
ta: வரைவுகளுக்கான அடைவை தேர்வு செய்தல்

[ctx: @label:textbox]
en: &Drafts folder:
ta: &வரைவுகளுக்கான அடைவு:

en: Select Templates Folder
ta: வார்ப்புருகளுக்கான அடைவை தேர்வு செய்தல்

[ctx: @label:textbox]
en: &Templates folder:
ta: &வார்ப்புருகளுக்கான அடைவு:

[ctx: @option:check]
en: Outgoing Account:
ta: அஞ்சலனுப்பும் கணக்கு:

[ctx: @option:check]
en: Attach my vCard to message
ta: அஞ்சலுடன் என் vCard-ஐ இணை

[ctx: @action:button]
en: Create…
ta: உருவாக்கு…

[ctx: @label:textbox]
en: Autocorrection language:
ta: தான்திருத்த மொழி:

[ctx: @info:tooltip]
en: Restore default domain name
ta: இயல்பிருப்பு ஆள்கள பெயரை மீட்டமைக்கும்

[ctx: @label:textbox]
en: Defaul&t domain:
ta: &இயல்பிருப்பு ஆள்களம்:

en: <qt><p>The default domain is used to complete email addresses that only consist of the user's name.</p></qt>
ta: <qt><p>பயனர் பெயரை மட்டும் கொண்ட மின்னஞ்சல் முகவிரிகளை நிறைவு செய்ய இந்த ஆள்களம் பயன்படுத்தப்படும்.</p></qt>

[ctx: @option:check]
en: &Use custom message templates for this identity
ta: &இந்த அடையாளத்திற்கு தனிப்பட்ட அஞ்சல் வார்ப்புருகளை பயன்படுத்து

[ctx: @action:button]
en: &Copy Global Templates
ta: பொதுவான வார்ப்புருகளை &நகலெடு

en: Templates
ta: வார்ப்புருகள்

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Picture
ta: படம்

en: Activities
ta: செயல்பாடுகள்

en: Invalid Email Alias "%1"
ta: செல்லுபடியாகாத மாற்று மின்னஞ்சல் முகவரி "%1"

en: You must provide an email for this identity.
ta: இந்த அடையாளத்திற்கான மின்னஞ்சல் முகவரியை உள்ளிட வேண்டும்.

[ctx: @title:window]
en: Empty Email Address
ta: காலியான மின்னஞ்சல் முகவரி

[ctx: @title:window]
en: Invalid Email Address
ta: செல்லுபடியாகாத மின்னஞ்சல் முகவரி

[ctx: @title:window]
en: Email Address Not Found in Key/Certificates
ta: சாவி/சான்றிதழ்களில் மின்னஞ்சல் முகவரி கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: The signature file is not valid
ta: கையொப்ப கோப்பு செல்லுபடியாகாத‍து

[ctx: @title:window]
en: Edit Identity "%1"
ta: "%1" அடையாளத்தை திருத்து

en: Some custom folder for identity does not exist (anymore); therefore, default folders will be used.
ta: இந்த அடையாளத்திற்கான தனிப்பட்ட அடைவுகளில் சில இப்போதில்லை; ஆகவே, இயல்பிருப்பு அடைவுகளே பயன்படுத்தப்படுவன.

en: Create…
ta: உருவாக்கு…

en: Edit…
ta: திருத்து…

[ctx: @title:window]
en: Edit own vCard
ta: சொந்த  vCard-ஐ திருத்து

en: Delete current vCard
ta: தற்போதைய சொந்த vCard-ஐ நீக்கு

en: Are you sure you want to delete this vCard?
ta: இந்த vCard-ஐ உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: @title:window]
en: Delete vCard
ta: vCard-ஐ நீக்குவது

en: We cannot delete vCard file.
ta: vCard கோப்பை நீக்க முடியவில்லை.

[ctx: @info]
en: Do you really want to cancel?
ta: உறுதியாக ரத்து செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: @title:window]
en: Confirmation
ta: உறுதிப்படுத்துக

[ctx: @action:button]
en: Cancel Editing
ta: திருத்துவதை ரத்து செய்

[ctx: @action:button]
en: Do Not Cancel
ta: ரத்து செய்யாதே

en: <qt>Do you really want to remove the identity named <b>%1</b>?</qt>
ta: <qt><b>%1</b> என்ற பெயரை கொண்ட அடையாளத்தை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?</qt>

en: Do you really want to remove this %1 identity? | Do you really want to remove these %1 identities?
ta[0]: இந்த %1 அடையாளத்தை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?
ta[1]: இந்த %1 அடையாளங்களை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Remove Identity | Remove Identities
ta[0]: அடையாளத்தை நீக்குதல்
ta[1]: அடையாளங்களை நீக்குதல்

[ctx: @action:button]
en: &Remove
ta: &நீக்கு

[ctx: @action]
en: Add…
ta: சேர்…

[ctx: @action]
en: Modify…
ta: திருத்து…

[ctx: @action]
en: Rename
ta: மறுபெயரிடு

[ctx: @action]
en: Set as Default
ta: இயல்பிருப்பாக அமை

[ctx: @title:window]
en: New Identity
ta: புதிய அடையாளம்

[ctx: @label:textbox]
en: &New identity:
ta: &புதிய அடையாளம்:

[ctx: @option:radio]
en: &Use System Settings values
ta: &கணினி அமைப்புகளிலுள்ள மதிப்புகளை பயன்படுத்து

[ctx: @option:radio]
en: &Duplicate existing identity
ta: &ஏற்கனவேயுள்ள அடையாளத்தின் நகலெடு

en: Face
ta: முகம்

en: More information under <a href="https://quimby.gnus.org/circus/face/">https://quimby.gnus.org/circus/face/</a>.
ta: மேலும் விவரங்களுக்கு <a href="https://quimby.gnus.org/circus/face/">https://quimby.gnus.org/circus/face/</a>.

en: Examples are available at <a href="https://ace.home.xs4all.nl/X-Faces/">https://ace.home.xs4all.nl/X-Faces/</a>.
ta: எடுத்துக்காட்டுகளுக்கு <a href="https://ace.home.xs4all.nl/X-Faces/">https://ace.home.xs4all.nl/X-Faces/</a>.

en: No image will be sent.
ta: எந்த படமும் அனுப்பப்படாது.

en: KMail will send a colored image through the Face header.
ta: முகத்திற்கான தலைப்புப்புலத்தின் மூலம் கேமெயில் ஒரு நிறப்படத்தை அனுப்பும்.

en: KMail will send a black-and-white image through the X-Face header.
ta: முகத்திற்கான தலைப்புப்புலத்தின் மூலம் கேமெயில் ஒரு வெள்ளை-கருப்பு படத்தை அனுப்பும்.

en: KMail will send both a colored and a black-and-white image.
ta: கேமெயில், கருப்பு-வெள்ளை படமொன்றையும் நிறப்படமொன்றையும் அனுப்பும்.

en: Failed to reduce image size to fit in header.
ta: தலைப்புப்புலத்திற்கு பொருத்தமானதாக படத்தின் அளவை குறைக்க முடியவில்லை.

en: Failed to reduce image size to fit in header. Install pngquant to obtain better compression results.
ta: தலைப்புப்புலத்திற்கு பொருத்தமானதாக படத்தின் அளவை குறைக்க முடியவில்லை. படத்தை மேலும் சுருக்க, pngquant நிரலை நிறுவுங்கள்.

en: Install pngquant to obtain better image quality.
ta: படத்தின் தரத்தை மேம்படுத்த, pngquant நிரலை நிறுவுங்கள்.

en: pngquant exited with code %1: %2
ta: %1 என்ற நிலையில் pngquant வெளியேறியது: %2

en: Email added successfully.
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி வெற்றிகரமாக சேர்க்கப்பட்டது.

en: Distribution list %2 is empty, it cannot be used. | Distribution lists %2 are empty, they cannot be used.
ta[0]: %2 என்ற பெறுநர் பட்டியல் காலியாக உள்ளதால், அதை பயன்படுத்த முடியாது.
ta[1]: %2 என்ற பெறுநர் பட்டியல்கள் காலியாக உள்ளதால், அவற்றை பயன்படுத்த முடியாது.

en: Clear Akonadi Cache
ta: Akonadi-யின் தற்காலிக நினைவிடத்தை காலியாக்கு

en: Done
ta: முடிந்தது

[ctx: @title:window]
en: Add to Address Book
ta: முகவரிப்புத்தகத்தில் சேர்த்தல்

en: Contact created successfully
ta: தொடர்பு வெற்றிகரமாக உருவாக்கப்பட்டது

en: Contact cannot be stored: %1
ta: தொடர்பை சேமிக்க முடியவில்லை: %1

[ctx: @title:window]
en: Failed to store contact
ta: தொடர்பை சேமித்தல் தோல்வியடைந்தது

en: Do you want to attach this folder "%1"?
ta: "%1" என்ற அடைவை உறுதியாக இணைக்க விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: @title:window]
en: Attach Folder
ta: அடைவை இணைப்பது

[ctx: @action:button]
en: Attach
ta: இணை

[ctx: @action:button]
en: Do Not Attach
ta: இணைக்க வேண்டாம்

[ctx: @title:window]
en: Delete Search
ta: தேடலை நீக்குவது

en: <qt>Are you sure you want to delete the search <b>%1</b>?<br />Any messages it shows will still be available in their original folder.</qt>
ta: <qt><b>%1</b> என்ற தேடலை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?<br />இது நீக்கப்பட்டாலும், இதில் காட்டப்படும் அஞ்சல்களை அவற்றின் மூல அடைவுகளில் பார்க்கலாம்.</qt>

[ctx: @action:button Delete search]
en: &Delete
ta: &நீக்கு

[ctx: @title:window]
en: Delete Folder
ta: அடைவை நீக்குவது

en: <qt>Are you sure you want to delete the empty folder <b>%1</b>?</qt>
ta: <qt><b>%1</b> எனும் காலி அடைவை நீக்க வேண்டுமா?</qt>

en: <qt>Are you sure you want to delete the empty folder <resource>%1</resource> and all its subfolders? Those subfolders might not be empty and their contents will be discarded as well. <p><b>Beware</b> that discarded messages are not saved into your Trash folder and are permanently deleted.</p></qt>
ta: <qt><resource>%1</resource> எனும் காலி அடைவையும் அதன் சார் அடைவுகளையும் நீக்க வேண்டுமா? அச்சாரடைவுகள் காலியாக இல்லாத பட்சத்தில் அவற்றிலுள்ளவையும் நீக்கப்படும்.<p>இப்படி நீக்கும் அஞ்சல்கள், அகற்றிடத்தில் சேமிக்கப்படாமல் நிரந்தரமாக நீக்கப்படும்.</p></qt>

en: <qt>Are you sure you want to delete the folder <resource>%1</resource>, discarding its contents? <p><b>Beware</b> that discarded messages are not saved into your Trash folder and are permanently deleted.</p></qt>
ta: <qt><resource>%1</resource> எனும் அடைவை அதன் உள்ளடக்கத்துடன் சேர்த்து நீக்க வேண்டுமா? <p>இப்படி நீக்கும் அஞ்சல்கள், அகற்றிடத்தில் சேமிக்கப்படாமல் நிரந்தரமாக நீக்கப்படும்.</p></qt>

en: <qt>Are you sure you want to delete the folder <resource>%1</resource> and all its subfolders, discarding their contents? <p><b>Beware</b> that discarded messages are not saved into your Trash folder and are permanently deleted.</p></qt>
ta: <qt><resource>%1</resource> எனும் அடைவையும் அதன் சார் அடைவுகளையும், அவற்றின் உள்ளடக்கத்துடன் சேர்த்து நீக்க வேண்டுமா? <p>இப்படி நீக்கும் அஞ்சல்கள், அகற்றிடத்தில் சேமிக்கப்படாமல் நிரந்தரமாக நீக்கப்படும்.</p></qt>

[ctx: @action:button Delete folder]
en: &Delete
ta: &நீக்கு

en: Removing duplicates
ta: நகல்கள் நீக்கப்படுகின்றன

en: Error occurred during removing duplicate emails: '%1'
ta: நகல் அஞ்சல்களை நீக்கும்போது சிக்கல் ஏற்பட்டது: '%1'

[ctx: @title:window]
en: Error while removing duplicates
ta: நகல்களை நீக்கும்போது சிக்கல்

[ctx: @title:window]
en: Save File as
ta: கோப்பை இவ்வாறு சேமி

[ctx: @info:shell]
en: Set subject of message
ta: செய்தியின் தலைப்பை அமை

en: Send CC: to 'address'. This can be repeated
ta: 'address'-க்கு நகலனுப்பும். இதை பலமுறை பயன்படுத்தலாம்

en: Send BCC: to 'address'. This can be repeated
ta: 'address'-க்கு மறைநகலனுப்பும். இதை பலமுறை பயன்படுத்தலாம்

en: Set replyTo to 'address'
ta: replyTo புலத்தில் 'address'-ஐ நிரப்பும்

[ctx: @info:shell]
en: Add 'header' to message. This can be repeated
ta: 'header' என்ற தலைப்புப்புலத்தை அஞ்சலில் சேர்க்கும். இதை பலமுறை பயன்படுத்தலாம்

[ctx: @info:shell]
en: Read message body from 'file'
ta: 'file'-இலிருந்து அஞ்சலின் உரையை நிரப்பும்

[ctx: @info:shell]
en: Set body of message
ta: அஞ்சலின் உரையை அமைக்கும்

[ctx: @info:shell]
en: Add an attachment to the mail. This can be repeated
ta: அஞ்சலுடன் ஓர் உடனிணைப்பை சேர்க்கும். இதை பலமுறை பயன்படுத்தலாம்

[ctx: @info:shell]
en: Only check for new mail
ta: புதிய அஞ்சல் உள்ளதா என மட்டும் பார்க்கும்

[ctx: @info:shell]
en: Start minimized to tray
ta: துவக்கும்போது கணினித் தட்டிற்கு ஒதுக்கு

[ctx: @info:shell]
en: Only open composer window
ta: அஞ்சலெழுதும் சாளரத்தை மட்டும் திறக்கும்

[ctx: @info:shell]
en: Set identity name
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய அடையாளத்தை குறிக்கும்

[ctx: @info:shell]
en: View the given message file
ta: குறிப்பிடப்படும் அஞ்சல் கோப்பை திறந்து காட்டும்

[ctx: @info:shell]
en: Set body of message as html
ta: அஞ்சலின் உரையை HTML-ஆக அமைக்கும்

[ctx: @info:shell]
en: Lists the available options for user feedback
ta: பயனர் பின்னூட்டத்திற்கான அமைப்புகளை பட்டியலிடும்.

[ctx: @info:shell]
en: Send message to 'address' or attach the file the 'URL' points to
ta: 'address'-க்கு அஞ்சலனுப்பும், அல்லது 'URL' சுட்டும் கோப்பை உடனிணைக்கும்

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
ta: &கோப்பு

[ctx: @title:menu New message, folder or new window.]
note: i18n: ectx: Menu (file_new)
en: New
ta: புதியது

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
ta: &திருத்து

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
ta: &பார்வை

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
ta: &செல்

note: i18n: ectx: Menu (folder)
en: F&older
ta: &அடைவு

note: i18n: ectx: Menu (apply_filters_folder_actions)
en: Apply Filters on Folder
ta: அடைவின்மீது வடிகட்டிகளை செயல்படுத்து

note: i18n: ectx: Menu (apply_filters_folder_recursive_actions)
en: Apply Filters on Folder and all its Subfolders
ta: அடைவின்மீதும் அதில் சார்ந்த அடைவுகளின் மீதும் வடிகட்டிகளை செயல்படுத்து

note: i18n: ectx: Menu (file) i18n: ectx: Menu (message)
en: &Message
ta: &அஞ்சல்

note: i18n: ectx: Menu (reply_special)
en: Reply Special
ta: வேறுவகையான பதில்

note: i18n: ectx: Menu (menubar_message_forward)
en: &Forward
ta: &முன்னனுப்பு

note: i18n: ectx: Menu (apply_filter_actions)
en: A&pply Filter
ta: &வடிகட்டியை செயல்படுத்து

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
ta: &கருவிகள்

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
ta: அ&மைப்புகள்

note: i18n: ectx: Menu (help)
en: &Help
ta: &உதவி

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

[ctx: @title:window]
en: Please wait
ta: தயவுசெய்து காத்திருங்கள்

en: Please wait while the message is transferred | Please wait while the %1 messages are transferred
ta[0]: அஞ்சல் அனுப்பப்படும்வரை காத்திருங்கள்
ta[1]: %1 அஞ்சல்கள் அனுப்பப்படும்வரை காத்திருங்கள்

[ctx: @title:window]
en: Save To File
ta: கோப்பிற்கு சேமிப்பது

[ctx: @title:window]
en: Open Message
ta: அஞ்சலைத் திறப்பது

en: Message
ta: அஞ்சல்

en: The file does not contain a message.
ta: இக்கோப்பு ஓர் அஞ்சலை கொண்டிருக்கவில்லை.

en: The file contains multiple messages. Only the first message is shown.
ta: இக்கோப்பில் பல அஞ்சல்கள் உள்ளன. முதல் அஞ்சல் மட்டும் காட்டப்படுகிறது.

en: Do you want to forward the selected messages as attachments in one message (as a MIME digest) or as individual messages?
ta: தேர்ந்தெடுத்த அஞ்சல்களை ஒரே அஞ்சலில் உடனிணைப்புகளாக (MIME digest-ஆக) முன்னனுப்ப விரும்புகிறீர்களா, அல்லது தனித்தனி அஞ்சல்களாகவா?

[ctx: @action:button]
en: Send As Digest
ta: ஒருங்கே அனுப்பு

[ctx: @action:button]
en: Send Individually
ta: தனித்தனியாக அனுப்பு

en: Filtering messages
ta: அஞ்சல்கள் வடிகட்டப்படுகின்றன

en: Filtering message %1 of %2
ta: %2 அஞ்சல்களில் %1-வது வடிகட்டப்படுகிறது

en: Moving messages
ta: அஞ்சல்கள் நகர்த்தப்படுகின்றன

en: Deleting messages
ta: அஞ்சல்கள் நீக்கப்படுகின்றன

[ctx: @info:progress]
en: Deleting Attachments
ta: உடனிணைப்புகள் நீக்கப்படுகின்றன

note: i18n: ectx: Menu (insert)
en: Insert
ta: நுழை

note: i18n: ectx: Menu (options)
en: &Options
ta: &விருப்பங்கள்

note: i18n: ectx: Menu (attach)
en: &Attach
ta: &உடனிணை

note: i18n: ectx: ToolBar (htmlToolBar)
en: HTML Toolbar
ta: HTML கருவிப்பட்டை

note: i18n: ectx: ToolBar (directionToolBar)
en: Text Direction Toolbar
ta: உரையின் திசைக்கான கருவிப்பட்டை

en: KMail is set to be offline; all network jobs are suspended
ta: கேமெயில் தொடர்பற்ற நிலைக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளது; இணையத்தை பயன்படுத்தும் அனைத்து அம்சங்களும் முடக்கப்பட்டுள்ளன

en: Send Email
ta: மின்னஞ்சலை அனுப்பு

en: Impossible to send email
ta: மின்னஞ்சலை அனுப்ப இயலாது

en: KMail is set to be online; all network jobs resumed
ta: கேமெயில் தொடர்புள்ள நிலைக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளது; இணையத்தை பயன்படுத்தும் அனைத்து அம்சங்களும் இயங்குகின்றன

en: KMail is set to be online; all network jobs will resume when a network connection is detected
ta: கேமெயில் தொடர்புள்ள நிலைக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளது; இணைய இணைப்பு கண்டறியப்படும்போது அதை பயன்படுத்தும் அனைத்து அம்சங்களும் இயங்கும்

en: KMail is currently in offline mode. How do you want to proceed?
ta: கேமெயில் தொடர்பற்ற நிலைக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளது; என்ன செய்ய விரும்புகிறீர்கள்?

[ctx: @title:window]
en: Online/Offline
ta: தொடர்புள்ள/தொடர்பற்ற நிலை

[ctx: @action:button]
en: Work Online
ta: தொடர்புள்ள நிலையில் இயங்கு

[ctx: @action:button]
en: Work Offline
ta: தொடர்பற்ற நிலையில் இயங்கு

en: Network connection detected, all network jobs resumed
ta: பிணைய இணைப்பு கண்டறியப்பட்டது, இணைய பணிகள் தொடரும்

en: No network connection detected, all network jobs are suspended
ta: பிணைய இணைப்பு இல்லை, இணைய பணிகள் முடங்கியுள்ளன

en: Failed to open autosave file at %1.
    Reason: %2
ta: %1 என்ற தானியக்க சேமிப்பு கோப்பை திறக்க முடியவில்லை.
    காரணம்: %2

[ctx: @title:window]
en: Opening Autosave File Failed
ta: தானியக்க சேமிப்பு கோப்பைத் திறப்பது தோல்வியடைந்தது

en: This identity has been changed to use the default transport: | These %1 identities have been changed to use the default transport:
ta[0]: இந்த அடையாளம், இயல்பிருப்பு கணக்கை பயன்படுத்துமாறு மாற்றப்பட்டுள்ளது:
ta[1]: இந்த %1 அடையாளங்கள், இயல்பிருப்பு கணக்கை பயன்படுத்துமாறு மாற்றப்பட்டுள்ளன:

en: This identity has been changed to use the modified transport: | These %1 identities have been changed to use the modified transport:
ta[0]: இந்த அடையாளம், திருத்தப்பட்ட கணக்கை பயன்படுத்துமாறு மாற்றப்பட்டுள்ளது:
ta[1]: இந்த %1 அடையாளங்கள், திருத்தப்பட்ட கணக்கை பயன்படுத்துமாறு மாற்றப்பட்டுள்ளன:

en: Sending messages
ta: அஞ்சல்கள் அனுப்பப்படுகின்றன

en: Initiating sending process…
ta: அனுப்பும் பணி துவக்கப்படுகிறது…

en: Resource %1 is broken.
    %2
ta: %1 என்பது முடங்கியுள்ளது.
    %2

en: Archive Mail Agent was not registered.
ta: அஞ்சலை காப்பகப்படுத்தும் சேவை பதிவிடப்படவில்லை.

en: Send Later Agent was not registered.
ta: அஞ்சலை பின்னர் அனுப்பும் சேவை பதிவிடப்படவில்லை.

en: Mail Merge Agent was not registered.
ta: அஞ்சல் ஒன்றிணைப்பு சேவை தன்னைப் பதிவிடவில்லை.

en: Followup Reminder Agent was not registered.
ta: பதிலளிக்க நினைவூட்டும் சேவை பதிவிடப்படவில்லை.

en: Could not start certificate manager; please make sure you have Kleopatra properly installed.
ta: சான்றிதழ் மேலாளரை துவக்க முடியவில்லை; Kleopatra-வை சரியாக நிறுவியுள்ளீர்களா என சரிபாருங்கள்.

[ctx: @title:window]
en: KMail Error
ta: கேமெயில் சிக்கல்

en: Could not start the import wizard. Please make sure you have ImportWizard properly installed.
ta: இறக்குமதி உதவிநிரலை துவக்க முடியவில்லை. ImportWizard-ஐ சரியாக நிறுவியுள்ளீர்களா என சரிபாருங்கள்.

[ctx: @title:window]
en: Unable to start import wizard
ta: இறக்குமதி உதவிநிரலை துவக்க முடியவில்லை.

en: Could not start "PIM Data Exporter" program. Please check your installation.
ta: "PIM Data Exporter"-ஐ துவக்க முடியவில்லை. நீங்கள் நிறுவியதை சரிபாருங்கள்

[ctx: @title:window]
en: Unable to start "PIM Data Exporter" program
ta: "PIM Data Exporter"-ஐ துவக்க முடியவில்லை

en: Could not start the ImportWizard. Please make sure you have ImportWizard properly installed.
ta: இறக்குமதி உதவிநிரலை துவக்க முடியவில்லை ImportWizard-ஐ சரியாக நிறுவியுள்ளீர்களா என சரிபாருங்கள்.

[ctx: @title:window]
en: Unable to start ImportWizard
ta: இறக்குமதி உதவிநிரலை துவக்க முடியவில்லை.

en: Another mailer was found on system. Do you want to import data from it?
ta: உங்கள் கணினியில் இன்னொரு மின்னஞ்சல் செயலி கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. அதிலிருந்து தரவுகளை இறக்குமதி செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: @action:button]
en: Import
ta: இறக்குமதி செய்

[ctx: @action:button]
en: Do Not Import
ta: இறக்குமதி செய்ய வேண்டாம்

en: Could not start the import wizard. Please check your installation.
ta: இறக்குமதி உதவிநிரலை துவக்க முடியவில்லை. நீங்கள் நிறுவியதை சரிபாருங்கள்.

en: Unable to start import wizard
ta: இறக்குமதி உதவிநிரலை துவக்க முடியவில்லை.

en: No Subject
ta: தலைப்பில்லாத‍து

en: (no templates)
ta: (வார்ப்புருகள் இல்லை)

en: This folder does not have any expiry options set
ta: இந்த அடைவிற்கான காலாவதி அமைப்புகள் அமைக்கப்படவில்லை

en: <qt>Are you sure you want to expire the folder <b>%1</b>?</qt>
ta: <qt><b>%1</b> என்ற அடைவை உறுதியாக காலாவதியாக்க வேண்டுமா?</qt>

en: Expire Folder
ta: அடைவை காலாவதியாக்குதல்

[ctx: @action:button]
en: &Expire
ta: கா&லாவதியாக்கு

[ctx: @title:window]
en: Empty Trash
ta: அகற்றிடத்தை காலியாக்குவது

[ctx: @title:window]
en: Move to Trash
ta: அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்துவது

en: Are you sure you want to empty the trash folder?
ta: உறுதியாக அகற்றிடத்தை காலியாக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: <qt>Are you sure you want to move all messages from folder <b>%1</b> to the trash?</qt>
ta: <qt><b>%1</b> என்ற அடைவிலுள்ள அனைத்து அஞ்சல்களையும் அகற்றிடத்திற்கு நகர்த்த விரும்புகிறீர்களா?</qt>

en: Moved all messages to the trash
ta: அனைத்து அஞ்சல்களும் அகற்றிடத்திற்கு நகர்த்தப்பட்டன

en: Are you sure you want to expire all old messages?
ta: உறுதியாக அனைத்து பழைய அஞ்சல்களையும் காலாவதியாக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Expire Old Messages?
ta: பழைய அஞ்சல்களை காலாவதியாக்கலாமா?

[ctx: @action:button]
en: Expire
ta: காலாவதியாக்கு

en: Loading external references in html mail will make you more vulnerable to "spam" and may increase the likelihood that your system will be compromised by other present and anticipated security exploits.
ta: HTML அஞ்சல்களிலுள்ள வெளி இணைப்புகளை ஏற்றல், உங்களை ஸ்பேமுக்கு ஆளாக்கலாம். மேலும், நிபுநர்கள் எதிர்பார்க்கக்கூடிய தாக்குதல்களால் உங்கள் கணினி பாதிக்கப்படுவதற்கான வாய்ப்பை அதிகரிக்கும்.

[ctx: @title:window]
en: Security Warning
ta: பாதுகாப்பு எச்சரிக்கை

[ctx: @action:button]
en: Load External References
ta: வெளி இணைப்புகளை ஏற்று

en: <qt>Do you really want to delete the selected message?<br />Once deleted, it cannot be restored.</qt> | <qt>Do you really want to delete the %1 selected messages?<br />Once deleted, they cannot be restored.</qt>
ta[0]: <qt>தேர்வு செய்த அஞ்சலை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?<br />நீக்கிய பின் அதனை திரும்ப‍ப்பெற முடியாது.</qt>
ta[1]: <qt>தேர்வு செய்த %1 அஞ்சல்களை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?<br />நீக்கிய பின் அவற்றை திரும்ப‍ப்பெற முடியாது.</qt>

[ctx: @title:window]
en: Delete Messages
ta: அஞ்சல்களை நீக்குவது

[ctx: @title:window]
en: Delete Message
ta: அஞ்சலை நீக்குவது

en: Moving messages…
ta: அஞ்சல்கள் நகர்த்தப்படுகின்றன…

en: Deleting messages…
ta: அஞ்சல்கள் நீக்கப்படுகின்றன…

en: Messages deleted successfully.
ta: அஞ்சல்கள் வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டன.

en: Messages moved successfully.
ta: அஞ்சல்கள் வெற்றிகரமாக நகர்த்தப்பட்டன.

en: Deleting messages failed.
ta: அஞ்சல்களை நீக்குதல் தோல்வியடைந்தது.

en: Deleting messages canceled.
ta: அஞ்சல்களை நீக்குதல் ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: Moving messages failed.
ta: அஞ்சல்களை நகர்த்தல் தோல்வியடைந்தது.

en: Moving messages canceled.
ta: அஞ்சல்களை நகர்த்தல் ரத்து செய்யப்பட்டது.

[ctx: @title:window]
en: Move Messages to Folder
ta: அஞ்சல்களை வேறு அடைவுக்கு நகர்த்தல்

en: Copying messages…
ta: அஞ்சல்கள் நகலெடுக்கப்படுகின்றன…

en: Messages copied successfully.
ta: அஞ்சல்கள் வெற்றிகரமாக நகலெடுக்கப்பட்டன.

en: Copying messages failed.
ta: அஞ்சல்களை நகலெடுத்தல் தோல்வியடைந்தது.

en: Copying messages canceled.
ta: அஞ்சல்களை நகலெடுத்தல் ரத்து செய்யப்பட்டது.

[ctx: @title:window]
en: Copy Messages to Folder
ta: அஞ்சல்களை வேறு அடைவுக்கு நகலெடுத்தல்

en: Moving messages to trash…
ta: அஞ்சல்கள் அகற்றிடத்திற்கு நகர்த்தப்படுகின்றன…

en: Deleting and moving messages to trash…
ta: அஞ்சல்கள் நீக்கப்படுகின்றன அல்லது அகற்றிடத்திற்கு நகர்த்தப்படுகின்றன…

en: Messages moved to trash successfully.
ta: அஞ்சல்கள் வெற்றிகரமாக அகற்றிடத்திற்கு நகர்த்தப்பட்டன.

en: Messages moved to trash or deleted successfully
ta: அஞ்சல்கள் வெற்றிகரமாக அகற்றிடத்திற்கு நகர்த்தப்பட்டன அல்லது நீக்கப்பட்டன

en: Moving messages to trash failed.
ta: அஞ்சல்களை அகற்றிடத்திற்கு நகர்த்தல் தோல்வியடைந்தது.

en: Deleting or moving messages to trash failed.
ta: அஞ்சல்களை நீக்குதல் அல்லது அகற்றிடத்திற்கு நகர்த்தல் தோல்வியடைந்தது.

en: Moving messages to trash canceled.
ta: அஞ்சல்களை அகற்றிடத்திற்கு நகர்த்தல் ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: Deleting or moving messages to trash canceled.
ta: அஞ்சல்களை அகற்றிடத்திற்கு நகர்த்தல் அல்லது நீக்குதல் ரத்து செய்யப்பட்டது.

[ctx: @title:window]
en: Jump to Folder
ta: அடைவிற்கு தாவு

en: The selected message is encrypted. It's currently not possible to delete attachments from encrypted messages. | The selection contains only encrypted messages, from which it's currently not possible to delete attachments.
ta[0]: தேர்ந்தெடுத்துள்ள அஞ்சல் மறையாக்கம் செய்யப்பட்டிருக்கிறது. மறையாக்கிய அஞ்சல்களிலிருந்து இப்போதைக்கு உடனிணைப்புகளை நீக்க முடியாது.
ta[1]: தேர்ந்தெடுத்துள்ள அனைத்து அஞ்சல்களும் மறையாக்கம் செய்யப்பட்டிருக்கின்றன. மறையாக்கிய அஞ்சல்களிலிருந்து இப்போதைக்கு உடனிணைப்புகளை நீக்க முடியாது.

[ctx: @title:window]
en: Delete Attachments from Encrypted Message | Delete Attachments from Encrypted Messages
ta[0]: மறையாக்கிய அஞ்சலிலிருந்து உடனிணைப்புகளை நீக்குவது
ta[1]: மறையாக்கிய அஞ்சல்களிலிருந்து உடனிணைப்புகளை நீக்குவது

en: <html><p>Do you really want to delete all attachments from the selected message?<br />Once deleted, they cannot be restored.</p></html> | <html>Do you really want to delete all attachments from the %1 selected messages?<br />Once deleted, they cannot be restored.</html>
ta[0]: <html><p>தேர்ந்தெடுத்துள்ள அஞ்சலிலுள்ள அனைத்து உடனிணைப்புகளையும் உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?<br />நீக்கிய பின், அவற்றைத் திரும்ப‍ப்பெற முடியாது.</p></html>
ta[1]: <html><p>தேர்ந்தெடுத்துள்ள %1 அஞ்சல்களிலுள்ள அனைத்து உடனிணைப்புகளையும் உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?<br />நீக்கிய பின், அவற்றைத் திரும்ப‍ப்பெற முடியாது.</p></html>

en: <html><p>Note that deleting attachments from a cryptographically signed message will invalidate its signature.</p></html>
ta: <html><p>எண்ம முறையில் கையொப்பமிடப்பட்டுள்ள அஞ்சலிலிருந்து உடனிணைப்புகளை நீக்குவது, அதிலுள்ள கையொப்பத்தை செல்லுபடியாகாத‍தாக்கிவிடும்.</p></html>

en: <html><p>It's not currently possible to delete attachments from encrypted messages.<br />Encrypted messages will be ignored.</p></html>
ta: <html><p>மறையாக்கப்பட்டுள்ள அஞ்சல்களிலிருந்து இப்போதைக்கு உடனிணைப்புகளை நீக்க முடியாது.<br />மறையாக்கிய அஞ்சல்கள் மாற்றப்படா.</p></html>

[ctx: @title:window]
en: Delete Attachments
ta: உடனிணைப்புகளை நீக்குவது

en: Work Offline
ta: தொடர்பற்ற நிலையில் இயங்கு

en: Work Online
ta: தொடர்புள்ள நிலையில் இயங்கு

en: Save &As…
ta: &வேறு பெயரில் சேமி…

[ctx: @action]
en: &Expire All Folders
ta: அனைத்து அடைவுகளையும் கா&லாவதியாக்கு

en: Check &Mail
ta: அஞ்சலுள்ளதா &என பார்

en: Check Mail In
ta: இதில் அஞ்சலுள்ளதா என பார்

en: Check Mail
ta: அஞ்சலுள்ளதா என பார்

[ctx: @info:tooltip]
en: Check Mail
ta: அஞ்சலுள்ளதா என பார்க்கும்

en: &Send Queued Messages
ta: அ&னுப்புவரிசையிலுள்ள அஞ்சல்களை அனுப்பு

en: Online status (unknown)
ta: தொடர்பின் நிலை (தெரியாதது)

en: Send Queued Messages Via
ta: அனுப்புவரிசையிலுள்ள அஞ்சல்களை இதன் மூலம் அனுப்பு

en: Certificate Manager
ta: சான்றிதழ் மேலாளர்

en: &Import Messages…
ta: அஞ்சல்களை இ&றக்குமதி செய்…

[ctx: @action]
en: Notification History…
ta: அறிவிப்பு வரலாறு…

[ctx: @action]
en: &Import from another Email Client…
ta: வேறு மின்னஞ்சல் செயலியிலிருந்து &இறக்குமதி செய்…

[ctx: @action]
en: Edit "Out of Office" Replies…
ta: "அலுவலகத்தில் இல்லை" பதில்களை திருத்து…

[ctx: @action]
en: &Configure Automatic Archiving…
ta: தானியக்க காப்பகப்படுத்தலை &அமை…

[ctx: @action]
en: Delayed Messages…
ta: தாமதமான அஞ்சல்கள்…

[ctx: @action]
en: Followup Reminder Messages…
ta: பதிலளிக்க நினைவூட்ட வேண்டிய அஞ்சல்கள்…

[ctx: @action Hard delete, bypassing trash]
en: &Delete
ta: &நீக்கு

[ctx: @action]
en: M&ove Thread to Trash
ta: தொடரை அகற்றிடத்திற்கு ந&கர்த்து

en: Move thread to trashcan
ta: சம்பந்தப்பட்ட அஞ்சல்கள்களை அகற்றிடத்திற்கு நகர்த்தும்

en: Delete T&hread
ta: &சார்ந்த அஞ்சல்களை நீக்கு

en: &Find Messages…
ta: &அஞ்சல்களை கண்டுபிடி…

[ctx: @action]
en: Select &All Messages
ta: &அனைத்து அஞ்சல்களையும் தேர்வுசெய்

[ctx: @action]
en: &Mailing List Management…
ta: அஞ்சல் &பட்டியல் மேலாண்மை…

[ctx: @action]
en: &Clear Akonadi Cache…
ta: Akonadi-யின் &தற்காலிக நினைவிடத்தை காலியாக்கு…

[ctx: @action]
en: &Clear Akonadi Cache in This Folder and All its Subfolders
ta: &இவ்வடைவிலும் இதில் சார்ந்தவற்றிலும் Akonadi-யின் தற்காலிக நினைவிடத்தை காலியாக்கு

en: &Assign Shortcut…
ta: &சுருக்குவழியை அமை…

[ctx: @action]
en: &Expiration Settings
ta: &காலாவதி அமைப்புகள்

[ctx: @action]
en: &Archive Folder…
ta: &அடைவை காப்பகப்படுத்து…

[ctx: @action]
en: Load E&xternal References
ta: வெளி &இணைப்புகளை ஏற்று

en: Copy Message To…
ta: அஞ்சலை வேறு இடத்திற்கு நகலெடு…

en: Move Message To…
ta: அஞ்சலை வேறு இடத்திற்கு நகர்த்து…

en: &New Message…
ta: &புதிய அஞ்சல்…

[ctx: @action:intoolbar New Empty Message]
en: New
ta: புதியது

en: Message From &Template
ta: &வார்ப்புருவிலிருந்து அஞ்சல்

en: New Message t&o Mailing-List…
ta: அஞ்சல் பட்டிய&லுக்கு புதிய அஞ்சல்U+

en: &Create Filter
ta: &வடிகட்டியை உருவாக்கு

[ctx: @action]
en: Filter on &Subject…
ta: &பொருளை கொண்டு வடிகட்டு…

[ctx: @action]
en: Filter on &From…
ta: &அனுப்புநரை கொண்டு வடிகட்டு…

[ctx: @action]
en: Filter on &To…
ta: பெ&றுநரை கொண்டு வடிகட்டு…

[ctx: @action]
en: Filter on &Cc…
ta: &நகல் முகவரிகளை கொண்டு வடிகட்டு…

en: Mark &Thread
ta: &சார்ந்த அஞ்சல்களை குறி

en: Mark Thread as &Read
ta: சார்ந்த அஞ்சல்களை &படித்த‍வையாக குறி

en: Mark all messages in the selected thread as read
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அஞ்சலுடன் சம்பந்தப்பட்ட அனைத்து அஞ்சல்களையும் படித்த‍தாக குறிக்கும்

en: Mark Thread as &Unread
ta: சார்ந்த அஞ்சல்களை ப&டிக்காத‍வையாக குறி

en: Mark all messages in the selected thread as unread
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அஞ்சலுடன் சம்பந்தப்பட்ட அனைத்து அஞ்சல்களையும் படிக்காத‍தாக குறிக்கும்

en: Mark Thread as &Important
ta: சார்ந்த அஞ்சல்களை &முக்கியமானவையாக குறி

[ctx: @action:button]
en: Remove &Important Thread Mark
ta: தொடரை &முக்கியமானதாக குறித்ததை நீக்கு

en: Mark Thread as &Action Item
ta: தொடரை &செயலுக்கானதாக குறி

[ctx: @action:button]
en: Remove &Action Item Thread Mark
ta: தொடரை &செயலுக்கானதாக குறிக்கும் குறிப்பை நீக்கு

en: &Watch Thread
ta: சார்ந்தவற்றை &கவனி

en: &Ignore Thread
ta: சார்ந்தவற்றை பொ&ருட்படுத்தாதே

en: Save A&ttachments…
ta: &உடனிணைப்புகளை சேமி…

[ctx: @action:inmenu]
en: Delete All Attachments
ta: அனைத்து உடனிணைப்புகளையும் நீக்கு

en: Copy Decrypted To…
ta: மறையாக்கத்தை நீக்கி வேறு இடத்தில் நகலெடு…

en: Appl&y All Filters
ta: &அனைத்து வடிகட்டிகளையும் செயல்படுத்து

[ctx: View->]
en: &Expand Thread / Group
ta: சார்ந்தவற்றின் தொகுப்பை &விரி

en: Expand the current thread or group
ta: தற்போதைய அஞ்சல் தொகுப்பை விரிக்கும்

[ctx: View->]
en: &Collapse Thread / Group
ta: சார்ந்தவற்றின் தொகுப்பை சு&ருக்கு

en: Collapse the current thread or group
ta: தற்போதைய அஞ்சல் தொகுப்பை சுருக்கும்

[ctx: View->]
en: Ex&pand All Threads
ta: அனைத்து தொகுப்புகளையும் வி&ரி

en: Expand all threads in the current folder
ta: தற்போதைய அடைவிலுள்ள அனைத்து தொகுப்புகளையும் விரிக்கும்

[ctx: View->]
en: C&ollapse All Threads
ta: அனைத்து தொகுப்புகளையும் சுரு&க்கு

en: Collapse all threads in the current folder
ta: தற்போதைய அடைவிலுள்ள அனைத்து தொகுப்புகளையும் சுருக்கும்

[ctx: @action]
en: &Display Message
ta: &அஞ்சலை காட்டு

[ctx: @action]
en: &Next Message
ta: அ&டுத்த அஞ்சல்

en: Go to the next message
ta: அடுத்த அஞ்சலுக்கு செல்லும்

[ctx: @action]
en: Next &Unread Message
ta: அடு&த்த படிக்கப்படாத அஞ்சல்

[ctx: @action:inmenu Goto next unread message]
en: Next
ta: அடுத்தது

en: Go to the next unread message
ta: படிக்கப்படாத அடுத்த அஞ்சலுக்கு செல்லும்

[ctx: @action]
en: &Previous Message
ta: &முந்தைய அஞ்சல்

en: Go to the previous message
ta: முந்தைய அஞ்சலுக்கு செல்லும்

[ctx: @action]
en: Previous Unread &Message
ta: மு&ந்தைய படிக்கப்படாத அஞ்சல்

[ctx: @action:inmenu Goto previous unread message.]
en: Previous
ta: முந்தையது

en: Go to the previous unread message
ta: படிக்கப்படாத முந்தைய அஞ்சலுக்கு செல்லும்

[ctx: @action]
en: Next Unread &Folder
ta: அடுத்த படிக்கப்படாத அடை&வு

en: Go to the next folder with unread messages
ta: படிக்கப்படாத அஞ்சல்களை கொண்ட அடுத்த அடைவிற்கு செல்லும்

[ctx: @action]
en: Previous Unread F&older
ta: முந்தை&ய படிக்கப்படாத அடைவு

en: Go to the previous folder with unread messages
ta: படிக்கப்படாத அஞ்சல்களை கொண்ட முந்தைய அடைவிற்கு செல்லும்

[ctx: Go->]
en: Next Unread &Text
ta: படிக்கப்படாத அடுத்த &உரை

en: Go to the next unread text
ta: அடுத்த படிக்கப்படாத உரைக்கு செல்லும்

en: Scroll down current message. If at end of current message, go to next unread message.
ta: தற்போதைய அஞ்சலில் கீழே உருளும். அஞ்சலின் முடிவில் இருந்தால், அடுத்த படிக்காத அஞ்சலுக்கு செல்லும்.

en: Configure &Filters…
ta: &வடிகட்டிகளை அமை…

[ctx: @action]
en: Manage &Sieve Scripts…
ta: வடிகட்டி &சிறுநிரல்களை நிர்வகி…

en: &Add Account…
ta: &கணக்கை சேர்…

en: KMail &Introduction
ta: கேமெயில் &அறிமுகம்

en: Display KMail's Welcome Page
ta: கேமெயிலின் வரவேற்பு பக்கத்தை காட்டு

en: Configure &Notifications…
ta: அ&றிவிப்புகளை அமை…

en: &Configure KMail…
ta: &கேமெயிலை அமை…

[ctx: @action]
en: Expire…
ta: காலாவதியாக்கு…

en: Add Favorite Folder…
ta: பிடித்த அடைவுகளில் சேர்…

en: Apply All Filters
ta: அனைத்து வடிகட்டிகளையும் செயல்படுத்து

en: Apply Filters on Folder and All its Subfolders
ta: அடைவின்மீதும் அதில் சார்ந்த அடைவுகளின் மீதும் வடிகட்டிகளை செயல்படுத்து

en: Import/Export KMail Data…
ta: கேமெயிலின் தரவை இறக்குமதி/ஏற்றுமதி செய்…

en: New AddressBook Contact…
ta: முகவரிப்புத்தகத்தில் புதிய தொடர்பு…

en: Account &Settings
ta: கணக்கிற்கான &அமைப்புகள்

en: Restart Account
ta: கணக்கை மீள்துவக்கு

[ctx: @action]
en: Copy Message to Folder
ta: அஞ்சலை அடைவுக்கு நகலெடு

en: Jump to Folder…
ta: அடைவிற்கு தாவு…

[ctx: @action]
en: Abort Current Operation
ta: தற்போதைய செயல்பாட்டை ரத்து செய்

[ctx: @action]
en: Focus on Next Folder
ta: அடுத்த அடைவை குவியப்படுத்து

[ctx: @action]
en: Focus on Previous Folder
ta: முந்தைய அடைவை குவியப்படுத்து

[ctx: @action]
en: Select Folder with Focus
ta: குவியத்தை கொண்ட அடைவை தேர்வு செய்

[ctx: @action]
en: Focus on First Folder
ta: முதல் அடைவை குவியப்படுத்து

[ctx: @action]
en: Focus on Last Folder
ta: கடைசி அடைவை குவியப்படுத்து

[ctx: @action]
en: Focus on Next Message
ta: அடுத்த அஞ்சலை குவியப்படுத்து

[ctx: @action]
en: Focus on Previous Message
ta: முந்தைய அஞ்சலை குவியப்படுத்து

[ctx: @action]
en: Select First Message
ta: முதல் அஞ்சலை தேர்ந்தெடு

[ctx: @action]
en: Select Last Message
ta: கடைசி அஞ்சலை தேர்ந்தெடு

[ctx: @action]
en: Select Message with Focus
ta: குவியத்திலுள்ள அஞ்சலை தேர்ந்தெடு

[ctx: @action]
en: Set Focus to Quick Search
ta: விரை தேடலை குவியப்படுத்து

[ctx: @action]
en: Extend Selection to Previous Message
ta: முந்தைய அஞ்சலை தேர்வில் உட்படுத்து

[ctx: @action]
en: Extend Selection to Next Message
ta: அடுத்த அஞ்சலை தேர்வில் உட்படுத்து

[ctx: @action]
en: Move Message to Folder
ta: அஞ்சலை அடைவிற்கு நகர்த்து

[ctx: @action]
en: Mark All Messages As Read in This Folder and All its Subfolder
ta: இவ்வடைவிலும் சார்ந்துள்ள அடைவுகளிலும் உள்ள அனைத்து அஞ்சல்களையும் படித்த‍தாக குறி

[ctx: @action]
en: Remove Duplicates in This Folder and All its Subfolder
ta: இவ்வடைவிலும் சார்ந்துள்ளவற்றிலும் பலமுறை உள்ளவற்றை ஒன்றுபோக நீக்கு

[ctx: @action]
en: Previous Selected Folder
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட முந்தைய அடைவு

[ctx: @action]
en: Next Selected Folder
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அடுத்த அடைவு

[ctx: @title:window]
en: Add Favorite Folder
ta: பிடித்த அடைவுகளில் புதியதை சேர்த்தல்

en: &Delete Search
ta: &தேடலை நீக்கு

en: M&ove Thread to Trash
ta: சார்ந்த அஞ்சல்களை அகற்றிடத்திற்கு ந&கர்த்து

en: Edit Search…
ta: தேடலை திருத்து…

en: Configure Unified Mailbox
ta: ஒருங்கிணைந்த அஞ்சல்பெட்டியை அமை

en: E&mpty Trash
ta: &அகற்றிடத்தை காலியாக்கு

en: &Move All Messages to Trash
ta: அனைத்து அஞ்சல்களையும் அ&கற்றிடத்திற்கு நகர்த்து

en: &Undo
ta: &செயல்நீக்கு

en: &Undo: "%1"
ta: &செயல்நீக்கு: "%1"

en: Filter %1
ta: வடிகட்டி %1

[ctx: Show shortcut for focus quick search. Don't change it]
en: Search… <%1>
ta: தேடு… <%1>

en: Use of HTML in mail will make you more vulnerable to "spam" and may increase the likelihood that your system will be compromised by other present and anticipated security exploits.
ta: அஞ்சல்களில் HTML-ஐ அனுமதித்தல், உங்களை ஸ்பேமுக்கு ஆளாக்கலாம். மேலும், நிபுநர்கள் எதிர்பார்க்கக்கூடிய தாக்குதல்களால் உங்கள் கணினி பாதிக்கப்படுவதற்கான வாய்ப்பை அதிகரிக்கும்.

[ctx: @action:button]
en: Use HTML
ta: HTML-ஐ பயன்படுத்து

en: You have more than one email account set up.
    Do you want to enable the Unified Mailbox feature to show unified content of your inbox, sent and drafts folders?
    You can configure unified mailboxes, create custom ones or
    disable the feature completely in KMail's Plugin settings.
ta: பல மின்னஞ்சல் கணக்குகளை அமைத்துள்ளீர்கள்.
    பல கணக்குகளிலுள்ள அஞ்சல்களை சேர்த்து காட்டும் 'ஒருங்கிணைந்த அஞ்சல்பெட்டிகள்' என்ற அம்சத்தை இயக்க விரும்புகிறீர்களா?
    கேமெயிலின் செருகுநிரல் அமைப்புகளில் இவ்வம்சத்தை மாற்றியமைக்கலாம், அல்லது முழுதாக முடக்கலாம்.

en: Enable Unified Mailboxes?
ta: ஒருங்கிணைந்த அஞ்சல்பெட்டிகளை இயக்கலாமா?

[ctx: @action:button]
en: Enable Unified Mailboxes
ta: ஒருங்கிணைந்த அஞ்சல்பெட்டிகளை இயக்கு

[ctx: @action:button]
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Do you want to restart Akonadi?
ta: Akonadi-யை மீள்துவக்க வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Restart Akonadi
ta: Akonadi-யை மீள்துவக்கு

[ctx: @action:button]
en: Restart
ta: மீள்துவக்கு

en: Akonadi restarted.
ta: Akonadi மீள்துவக்கப்பட்டது

[ctx: @label:textbox]
en: Starting…
ta: துவங்குகிறது…

en: &Move to Trash
ta: &அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்து

[ctx: @action:intoolbar Move to Trash]
en: Trash
ta: அகற்றிடப்படுத்து

en: Move message to trashcan
ta: அஞ்சலை அகற்றிடத்திற்கு நகர்த்தும்

en: Hide menu bar
ta: பட்டிப் பட்டையை மறை

en: Cannot copy item. %1
ta: இதனை நகலெடுக்க முடியவில்லை. %1

en: New Message To…
ta: ஒருவருக்கு அஞ்சலனுப்பு…

en: Reply To…
ta: ஒருவருக்கு பதிலளி

en: Forward To…
ta: ஒருவருக்கு முன்ன‍னுப்பு…

en: Add to Address Book
ta: முகவரிப்புத்தகத்தில் சேர்

en: Add to Existing Contact
ta: ஏற்கனவேயுள்ள தொடர்பில் சேர்

en: Open in Address Book
ta: முகவரிப்புத்தகத்தில் திற

en: Bookmark This Link
ta: இணைப்பை நினைவுக்குறியிடு

en: Edit contact…
ta: தொடர்பை திருத்து…

[ctx: @action]
en: Save Link As…
ta: இணைப்பை சேமி…

en: &Find in Message…
ta: அஞ்சலில் &கண்டுபிடி…

[ctx: @action]
en: Save Image On Disk…
ta: படத்தை வட்டில் சேமி…

[ctx: @action]
en: Open Image…
ta: படத்தை திற…

en: Show HTML Format
ta: HTML வடிவத்தை காட்டு

[ctx: @action]
en: Show HTML format when mail comes from this contact
ta: இவரிடமிருந்து அஞ்சல் வரும்போது HTML வடிவத்தில் காட்டு

[ctx: @action]
en: Load external reference when mail comes for this contact
ta: இவரிடமிருந்து அஞ்சல் வரும்போது வெளி இணைப்புகளை ஏற்று

[ctx: @action]
en: Share image…
ta: படத்தை பகிர்…

en: KMail is now based on the Akonadi Personal Information Management framework, which brings many changes all around.
ta: கேமெயில், இப்போது Akonadi தனிவிவர மேலாண்மை சேவையைப் பயன்படுத்துகிறது. இதனால் பல மாற்றங்கள் உள்ளன.

en: Improved searches
ta: மேம்பட்ட தேடல்

en: Support for adding notes (annotations) to mails
ta: அஞ்சல்களில் குறிப்புகளை சேர்க்கலாம்

en: Less GUI freezes, mail checks happen in the background
ta: அஞ்சல்களைப் பெறுவது பின்னணி சேவையால் கையாளப்படுவதால் இடைமுகப்பு பதிலளிக்காமல் இருப்பது குறைந்துள்ளது

en: Plugins support
ta: செருகுநிரல் ஆதரவு

en: New HTML renderer (QtWebEngine)
ta: புதிய HTML வரைநிரல் (QtWebEngine)

en: Added Check for Phishing URL
ta: ஏமாற்று முகவரியா என சோதிக்கும் அம்சம் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது

en: Added Check DKIM
ta: DKIM சரிபார்ப்பு சேர்க்கப்பட்டுள்ளது

en: Added Markdown Editing Support
ta: Markdown திருத்த ஆதரவு சேர்க்கப்பட்டுள்ளது

en: Added Grammar Plugin Support
ta: இலக்கண செருகுநிரல் ஆதரவு சேர்க்கப்பட்டுள்ளது

en: Added etesync resource support
ta: Etesync ஆதரவு சேர்க்கப்பட்டுள்ளது

en: The KDE Mail Client
ta: கே.டீ.யீ.யின் மின்னஞ்சல் செயலி

en: Retrieving Folder Contents
ta: அடைவுகளின் உள்ளடக்கங்கள் மீட்டெடுக்கப்படுகின்றன

en: Please wait . . .
ta: காத்திருக்கவும்...

en: Offline
ta: தொடர்பற்ற நிலை

en: KMail is currently in offline mode. Click <a href="kmail:goOnline">here</a> to go online . . .</p>
ta: கேமெயில் இப்போது தொடர்பற்ற நிலையில் உள்ளது. தொடர்புள்ள நிலைக்கு மாற <a href="kmail:goOnline">இங்கு</a> கிளிக் செய்யுங்கள் . . .</p>

en: Account is currently in offline mode. Click <a href="kmail:goResourceOnline">here</a> to go online . . .</p>
ta: இக்கணக்கு இப்போது தொடர்பற்ற நிலையில் உள்ளது. தொடர்புள்ள நிலைக்கு மாற <a href="kmail:goResourceOnline">இங்கு</a> கிளிக் செய்யுங்கள் . . .</p>

en: Contact modified successfully
ta: தொடர்பு வெற்றிகரமாக மாற்றப்பட்டது

en: New Messages In
ta: இவற்றில் புதிய அஞ்சல்கள்

en: There are no unread messages
ta: படிக்காத அஞ்சல்கள் ஏதுமில்லை

en: 1 unread message | %1 unread messages
ta[0]: 1 படிக்காத அஞ்சல்
ta[1]: %1 படிக்காத அஞ்சல்கள்

[ctx: @option:check]
en: Show full path for folders
ta: அடைவுகளுக்கான முழு பாதையை காட்டு

[ctx: @info:tooltip]
en: Show full path for each folder
ta: ஒவ்வொரு அடைவிற்கும் முழு பாதையை காட்டும்

[ctx: @action:inmenu]
en: New Message…
ta: புதிய அஞ்சல்…

[ctx: @info:whatsthis]
en: You will be presented with a dialog where you can create and send a new email message.
ta: புதிய ஆஞ்சலை எழுதி அனுப்ப உதவும் சாளரத்தை இது திறக்கும்.

[ctx: @action:inmenu]
en: Sync Mail
ta: அஞ்சலை ஒத்திசைய செய்

en: New Messages
ta: புதிய அஞ்சல்கள்

en: <qt><b>%1</b><br/>Total: %2<br/>Unread: %3</qt>
ta: <qt><b>%1</b><br/>மொத்தம்: %2<br/>படிக்காதவை: %3</qt>

[ctx: @label:textbox]
en: No unread messages in your monitored folders
ta: கண்காணிக்கப்படும் அடைவுகளில் படிக்காத அஞ்சல்கள் இல்லை

en: Open Folder: "%1"
ta: அடைவை திற: "%1"

[ctx: @title:column plugin name]
en: Summary Plugin Name
ta: தொகுப்பு செருகுநிரலின் பெயர்

[ctx: @label:textbox]
en: Select the plugin summaries to show on the summary page.
ta: தொகுப்புப்பக்கத்தில் காட்ட வேண்டிய செருகுநிரல்களை தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: &Configure Summary View…
ta: &தொகுப்புப்பார்வையை அமை…

en: Kontact Summary
ta: காண்டாக்ட் தொகுப்பு

en: Configure the summary view
ta: தொகுப்புப்பார்வையை அமைக்கவிடும்

en: Summary for %1
ta: %1 என்பதற்கான தொகுப்பு

en: What's next?
ta: அடுத்த‍து என்ன?

en: Sync All
ta: அனைத்தையும் ஒத்திசைய செய்

[ctx: @action:inmenu sync everything]
en: All
ta: அனைத்தையும்

en: Kontact Summary View
ta: கான்டாக்டு தொகுப்புப்பார்வை

en: (c) 2003-2024 The Kontact developers
ta: (c) 2003-2024 கான்டாக்டு நிரலாளர்கள்

[ctx: @info:credit]
en: Cornelius Schumacher
ta: கார்னீலியஸ் ஷூமாக்கர்

[ctx: @info:credit]
en: Tobias Koenig
ta: டொபையாசு கோனிகு

en: Retrieving folder properties
ta: அடைவின் பண்புகள் கண்டறியப்படுகின்றன

en: Network is unconnected. Folder information cannot be updated.
ta: பிணைய தொடர்பு இல்லை. அடைவின் விவரங்களை புதுப்பிக்க முடியாது.

[ctx: @title:window]
en: Properties of Folder %1
ta: %1 அடைவின் பண்புகள்

[ctx: Message->]
en: &Reply
ta: &பதிலளி

en: &Reply…
ta: &பதிலளி…

en: Reply to &All…
ta: &அனைவருக்கும் பதிலளி…

en: Reply to A&uthor…
ta: அ&னுப்புநருக்கு பதிலளி…

en: Reply to Mailing-&List…
ta: அஞ்சல் ப&ட்டியலுக்கு பதிலளி…

[ctx: @action]
en: Reply Without &Quote…
ta: மேற்கோளிடாமல் பதி&லளி…

[ctx: @action:inmenu Message->Forward->]
en: &Inline…
ta: &உரையாகவே…

[ctx: @action:inmenu Message->Forward->]
en: As &Attachment…
ta: உ&டனிணைப்பாக…

[ctx: Message->Forward->]
en: &Redirect…
ta: &வழிமாற்று…

[ctx: @action]
en: New Message to Recipients…
ta: பெறுநர்களுக்கு புதிய அஞ்சல்…

en: Mar&k Message
ta: அ&ஞ்சலை குறி

[ctx: Message->]
en: &Forward
ta: &முன்ன‍னுப்பு

[ctx: Message->]
en: Mailing-&List
ta: அஞ்சல் ப&ட்டியல்

en: &Edit As New
ta: புதியதாக &திருத்து

[ctx: @action]
en: Filter on Mailing-&List…
ta: அஞ்சல் பட்டியலின்படி &வடிகட்டு…

[ctx: @action]
en: Add Followup Reminder…
ta: பதிலளிக்க நினைவூட்டு…

[ctx: @action]
en: Send A&gain…
ta: &மறுபடியும் அனுப்பு…

en: New Message From &Template
ta: வா&ர்ப்புருவிலிருந்து புதிய அஞ்சல்

en: Export to PDF…
ta: PDF-ஆக ஏற்றுமதி செய்…

[ctx: @action:inmenu]
en: Archive Message
ta: அஞ்சலை காப்பகப்படுத்து

en: Filter on Mailing-List…
ta: அஞ்சல் பட்டியலின்படி வடிகட்டு…

en: <unknown>
ta: <தெரியாதது>

en: Mailing List Name: %1
ta: அஞ்சல் பட்டியலின் பெயர்: %1

en: Open Message in List Archive
ta: அஞ்சலை பட்டியலின் காப்பகத்தில் திற

en: Post New Message
ta: புதிய அஞ்சலை அனுப்பு

en: Go to Archive
ta: காப்பகத்திற்கு செல்

en: Request Help
ta: உதவி கோரு

[ctx: Contact the owner of the mailing list]
en: Contact Owner
ta: உரிமையாளரை தொடர்பு கொள்

en: Unsubscribe from List
ta: பட்டியலிலிருந்து விலகு

en: Filter on Mailing-List %1…
ta: %1 அஞ்சல் பட்டியலின்படி வடிகட்டு…

en: email
ta: மின்னஞ்சல்

en: web
ta: இணையம்

[ctx: @title:window]
en: Export to PDF
ta: PDF-ஆக ஏற்றுமதி செய்வது

en: PDF document (*.pdf)
ta: PDF ஆவணம் (*.pdf)

en: Reindex
ta: மீண்டும் அட்டவணையாக்கு

[ctx: @action:button]
en: Search Anyway
ta: இருப்பினும் தேடு

[ctx: @title:window]
en: Indexing
ta: அட்டவணையாக்கம்

en: Indexing Collections…
ta: தொகுப்புகள் அட்டவணையாக்கபடுகின்றன…

en: From
ta: அனுப்புநர்

[ctx: Receiver of the email]
en: To
ta: பெறுநர்

en: Date
ta: தேதி

en: Preview
ta: முன்னோட்டம்

[ctx: @title:column, folder (e.g. email)]
en: Folder
ta: அடைவு

en: Search failed some errors were found: <ul><li>%1</li></ul>
ta: தேடல் இச்சிக்கல்களால் தோல்வியடைந்த‍து: <ul><li>%1</li></ul>

[ctx: @title:window]
en: Find Messages
ta: அஞ்சல்களை கண்டுபிடித்தல்

[ctx: @action:button Search for messages]
en: &Search
ta: &தேடு

[ctx: @action:inmenu Forward message inline.]
en: &Inline…
ta: &உரையாகவே…

[ctx: Message->Forward->]
en: As &Attachment…
ta: உ&டனிணைப்பாக…

en: Save Attachments…
ta: உடனிணைப்புகளை சேமி…

[ctx: @action]
en: Clear Selection
ta: தேர்வை கைவிடு

[ctx: @action]
en: Jump to original folder
ta: உள்ள அடைவிற்கு தாவு

en: %1 match | %1 matches
ta[0]: %1 பொருத்தம்
ta[1]: %1 பொருத்தங்கள்

en: Last Search
ta: கடைசி தேடல்

en: You did not selected a valid folder.
ta: செல்லுபடியாகும் அடைவை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கவில்லை.

en: You forgot to select collections.
ta: தொகுப்புகளை தேர்ந்தெடுக்க மறந்துவிட்டீர்கள்

en: You forgot to define condition.
ta: நிபந்தனையை குறிப்பிட மறந்துவிட்டீர்கள்.

en: All folders selected are empty or were not indexed.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து கோப்புகளும் காலியாகவோ அட்டவணையாக்கப்படாமலோ உள்ளன.

en: You forgot to add conditions.
ta: நிபந்தனைகளை சேர்க்க மறந்துவிட்டீர்கள்.

en: Contains condition cannot be used with a number of characters inferior to 4.
ta: 'கொண்டது' என்ற நிபந்தனைக்கு, 4 எழுத்தக்களைவிட சிறிய சரத்தை பயன்படுத்த முடியாது.

en: Searching…
ta: தேடுகிறது…

en: Cannot get search result. %1
ta: தேடலின் முடிவை பெற முடியவில்லை. %1

en: Search failed.
ta: தேடல் தோல்வியடைந்தது.

en: Search complete.
ta: தேடல் முடிவடைந்தது.

en: Search stopped.
ta: தேடல் நிறுத்தப்பட்டது.

en: There was a problem renaming your search folder. A common reason for this is that another search folder with the same name already exists. Error returned "%1".
ta: உங்கள் தேடல் அடைவிற்கு மறுபெயரிடுவதில் சிக்கல் ஏற்பட்டது. புதிய பெயரில் வேறொரு அடைவு ஏற்கனவே இருத்தலால் இது நேரக்கூடும். கிடைத்த பதில்: "%1".

en: Copy Message | Copy %1 Messages
ta[0]: அஞ்சலை நகலெடு
ta[1]: %1 அஞ்சல்களை நகலெடு

en: Cut Message | Cut %1 Messages
ta[0]: அஞ்சலை வெட்டு
ta[1]: %1 அஞ்சல்களை வெட்டு

en: Checking index status…
ta: அட்டவணையின் நிலை கண்டறியப்படுகிறது…

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (ExcludeImportantMailFromExpiry), group (Behaviour)
en: This prevents the automatic expiry of old messages in a folder from deleting (or moving to an archive folder) the messages that are marked 'Important' or 'Action Item'
ta: முக்கியமானவையாகவோ செயலுக்கானவையாகவோ குறிக்கப்பட்டுள்ள அஞ்சல்கள் காலாவதியாகும்போது நீக்கப்படுவதையோ காப்பகப்படுத்தப்படுவதையோ இத்தேர்வு தடுக்கும்

note: i18n: ectx: label, entry (AllowLocalFlags), group (Behaviour)
en: Allow local flags in read-only folders
ta: படிக்க மட்டும் கூடிய அடைவுகளில் குறிகளை இடவிடு

note: i18n: ectx: label, entry (SendOnCheck), group (Behaviour)
en: Send queued mail on mail check
ta: அஞ்சலுள்ளதா என்று பார்க்கும்போது அனுப்புவரிசையிலுள்ள அஞ்சல்களை அனுப்பு

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (LastSelectedFolder), group (FolderSelectionDialog)
en: The most recently selected folder in the folder selection dialog.
ta: அடைவுத்தேர்வு சாளரத்தில் கடைசியாக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அடைவு

note: i18n: ectx: label, entry (SystemTrayEnabled), group (General)
en: Enable system tray icon
ta: கணினித் தட்டில் சின்னத்தை காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (StartInTray), group (General)
en: Start minimized to tray
ta: துவக்கும்போது கணினித் தட்டிற்கு ஒதுக்கு

note: i18n: ectx: label, entry (ShowUnreadInTaskbar), group (General)
en: Show Unread Email in TaskBar
ta: படிக்காத அஞ்சல்களின் எண்ணிக்கையை பணிப்பட்டையில் காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (ExternalEditor), group (General)
en: Specify e&ditor:
ta: &உரைத்திருத்தியை தேர்ந்தெடு:

note: i18n: ectx: label, entry (UseExternalEditor), group (General)
en: Use e&xternal editor instead of composer
ta: &அஞ்சலெழுதும் இடமாக தனிப்பயன் உரைத்திருத்தியை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (CloseToQuotaThreshold), group (General)
en: The threshold for when to warn the user that a folder is nearing its quota limit.
ta: அடைவு அதன் வரம்பை கிட்டுகிறது என்று எப்போது எச்சரிக்க வேண்டும்.

note: i18n: ectx: label, entry (EmptyTrashOnExit), group (General)
en: Empty the local trash folder on program exit
ta: செயலியை விட்டு வெளியேறும்போது உள்ளமை அகற்றிடத்தை காலியாக்கு

note: i18n: ectx: label, entry (DeleteMessageWithoutConfirmation), group (General)
en: Delete messages without confirmation
ta: உறுதிப்படுத்தாமல் அஞ்சல்களை நீக்கு

note: i18n: ectx: label, entry (StartSpecificFolderAtStartup), group (General)
en: Allow to start specific folder
ta: துவக்கத்தில் குறிப்பிட்ட அடைவை திற

note: i18n: ectx: label, entry (StartupFolder), group (General)
en: Specify the folder to open when the program is started
ta: செயலியை துவக்கும்போது திறக்க வேண்டிய அடைவு

note: i18n: ectx: label, entry, group (General)
en: Whether to ask if users wants to enable Unified Mailboxes if more than one email accounts are detected. We only ever ask once.
ta: பல அஞ்சல் கணக்குகள் உள்ள பட்சத்தில், ஒருங்கிணைந்த அஞ்சல்பெட்டிகளை இயக்குமாறு பயனருக்கு பரிந்துரைக்க வேண்டுமா. இது ஒருமுறை மட்டும்தான் கேட்கப்படும்.

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (PreviousNewFeaturesMD5), group (Internal)
en: This value is used to decide whether the KMail Introduction should be displayed.
ta: இந்த மதிப்பு கேமெயில் துவக்கத்தில் வெளியிடுவதா "
              "என்பதை முடிவெடுக்கப் பயன்படுகிறது.

note: i18n: ectx: label, entry (EnableFolderQuickSearch), group (UserInterface)
en: Show folder quick search line edit
ta: அடைவு வேகத் தேடல் வரி திருத்தியை காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (ForwardingInlineByDefault), group (Composer)
en: Forward Inline As Default.
ta: இயல்பிருப்பாக உரையிலேயே முன்னனுப்பு.

note: i18n: ectx: label, entry (TooManyRecipients), group (Composer)
en: Warn if the number of recipients is more than:
ta: இத்தனை பெறுநர்களுக்கு மேல் இருந்தால் எச்சரி:

note: i18n: ectx: label, entry (ConfirmBeforeSend), group (Composer)
en: Confirm &before send
ta: &அனுப்பு முன் உறுதிசெய்

note: i18n: ectx: label, entry (CheckSpellingBeforeSend), group (Composer)
en: Check spelling before send
ta: அனுப்புமுன் எழுத்தாக்கத்தை சரிபார்

note: i18n: ectx: label, entry (RequestMDN), group (Composer)
en: Automatically request &message disposition notifications
ta: தானியக்கமாக அஞ்சல் கையாளல் அறிவிப்புகள் கேட்டல்

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (RequestMDN), group (Composer)
en: <qt><p>Enable this option if you want KMail to request Message Disposition Notifications (MDNs) for each of your outgoing messages.</p><p>This option only affects the default; you can still enable or disable MDN requesting on a per-message basis in the composer, menu item <em>Options</em>-><em>Request Disposition Notification</em>.</p></qt>
ta: <qt><p>ஒவ்வொரு வெளிவரும் செய்திக்கும் செய்தி அணி அறிவிப்புகள் (MDNs) KMail  வேண்டுமென்றால் இந்த விருப்பத்தை தேர்ந்தெடுங்கள்..</p><p>இந்த விருப்பம் முன்னிருப்பை பாதிக்கும்; வகைப்பட்டியில் அமைப்பாளர் தேர்வு கொண்டு நீங்கள் MDN வேண்டுதலை செய்தி வாரியாக செயலாக்க செயலிழக்க செய்ய உங்களால் செய்யமுடியும்.<em>விருப்பங்கள்</em>->&gt;<em>அணி அறிவிப்பு கேட்டல்</em>.</p></qt>

note: i18n: ectx: label, entry (AutosaveInterval), group (Composer)
en: Autosave interval:
ta: தானாகச் சேமிக்கும் இடைவெளி:

note: i18n: ectx: label, entry (CryptoStoreEncrypted), group (Composer)
en: When check, sent messages will be stored in the encrypted form
ta: குறிக்கப்பட்டிருந்தால், அனுப்பியுள்ள அஞ்சல்கள் மறையாக்கியே சேமிக்கப்படும்

note: i18n: ectx: label, entry (RecentUrls), group (Composer)
en: A list of all the recently used URLs
ta: சமீபமாக பயன்படுத்தப்பட்ட முகவரிகள்

note: i18n: ectx: label, entry (RecentEncodings), group (Composer)
en: A list of all the recently used encodings
ta: சமீபமாக பயன்படுத்தப்பட்ட குறியாக்கங்கள்

note: i18n: ectx: label, entry (ShowCryptoLabelIndicator), group (Composer)
en: Show crypto label indicator
ta: மறையாக்க நிலைகாட்டியை காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (readerWindowMode), group (Geometry)
en: Message preview pane:
ta: அஞ்சல் முன்பார்வை பலகை:

note: i18n: ectx: label, entry (readerWindowMode), group (Geometry)
en: Do not show a message preview pane
ta: அஞ்சல் முன்பார்வை பலகையை காட்டாதே

note: i18n: ectx: label, entry (readerWindowMode), group (Geometry)
en: Show the message preview pane below the message list
ta: அஞ்சல் முன்பார்வை பலகையை அஞ்சல்பட்டியலுக்கு அடியில் காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (readerWindowMode), group (Geometry)
en: Show the message preview pane next to the message list
ta: அஞ்சல் முன்பார்வை பலகையை அஞ்சல்பட்டியலுக்கு பக்கத்தில் காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (FolderList), group (Geometry)
en: Folder list:
ta: அடைவுப் பட்டியல்:

note: i18n: ectx: label, entry (FolderList), group (Geometry)
en: Long folder list
ta: நீளமான அடைவுப் பட்டியல்

note: i18n: ectx: label, entry (FolderList), group (Geometry)
en: Short folder list
ta: குறுகிய அடைவுப் பட்டியல்

note: i18n: ectx: label, entry (TemplateNewMessage), group (GlobalTemplates)
en: Message template for new message
ta: புதிய அஞ்சலுக்கான வார்ப்புரு

note: i18n: ectx: label, entry (TemplateReply), group (GlobalTemplates)
en: Message template for reply
ta: பதிலுக்கான வார்ப்புரு

note: i18n: ectx: label, entry (TemplateReplyAll), group (GlobalTemplates)
en: Message template for reply to all
ta: அனைவருக்கும் பதிலளிப்பதற்கான வார்ப்புரு

note: i18n: ectx: label, entry (TemplateForward), group (GlobalTemplates)
en: Message template for forward
ta: முன்னனுப்புவதற்கான வார்ப்புரு

note: i18n: ectx: label, entry (QuoteString), group (GlobalTemplates)
en: Quote characters
ta: மேற்கோளுக்கான குறி

en: Message Tag: %1
ta: அஞ்சலுக்கான குறிச்சொல்: %1

en: Add new tag…
ta: புதிய குறிச்சொல்லை சேர்…

[ctx: @action]
en: More…
ta: மேலும்…

en: Tag not Found
ta: குறிச்சொல் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Toggle Message Tag: %1
ta: குறிச்சொல்லை இடு/நீக்கு: %1

[ctx: @title:window]
en: Select Tags
ta: குறிச்சொற்களை தேர்ந்தெடுத்தல்

en: Add New Tag…
ta: புதிய குறிச்சொல்லை சேர்…

[ctx: @info:placeholder]
en: Search tag…
ta: குறிச்சொல்லை தேடு…

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, customizeAccountOrder)
en: Customize accounts order…
ta: கணக்குகளின் வரிசையை மாற்று…

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, group)
en: New Mail Notification
ta: புதிய அஞ்சலுக்கான அறிவிப்பு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, mVerboseNotificationCheck)
en: Show for each folder the number of newly arrived messages
ta: ஒவ்வொரு அடைவிற்கும் பதிய அஞ்சல்களின் எண்ணிக்கையை காட்டும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mVerboseNotificationCheck)
en: Deta&iled new mail notification
ta: &புதிய அஞ்சலுக்கான விவரமான அறிவிப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mOtherNewMailActionsButton)
en: Other Actio&ns…
ta: &மற்ற செயல்கள்…

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, openImageButton)
en: Open Image…
ta: படத்தை திற…

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, selectContactsButton)
en: Set from Address Book
ta: முகவரிபுத்தகத்திலிருந்து அமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, identitiesOnCurrentActivity)
en: Show only identity on current activity
ta: தற்போதைய செயல்பாட்டிலுள்ள அடையாளங்களை மட்டும் காட்டு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, mButtonAdd)
en: Add a new identity
ta: புதிய அடையாளத்தை சேர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mButtonAdd)
en: &Add…
ta: &சேர்…

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, mModifyButton)
en: Modify the selected identity
ta: தேர்ந்தெடுத்த அடையாளத்தை திருத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mModifyButton)
en: &Modify…
ta: &திருத்து…

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, mRenameButton)
en: Rename the selected identity
ta: தேர்ந்தெடுத்த அடையாளத்துக்கு மறுபெயரிடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mRenameButton)
en: &Rename
ta: &மறுபெயரிடு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, mRemoveButton)
en: Remove the selected identity
ta: தேர்ந்தெடுத்த அடையாளத்தை நீக்கு

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, mSetAsDefaultButton)
en: Use the selected identity by default
ta: தேர்ந்தெடுத்த அடையாளத்தை இயல்பாக பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mSetAsDefaultButton)
en: Set as &Default
ta: &இயல்பிருப்பாக அமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, selectAllBtn)
en: &Select All
ta: &அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, unselectAllBtn)
en: Unselect All
ta: அனைத்து தேர்வுகளை நிராகரி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowPopupAfterDnD)
en: &Ask for action after dragging messages to another folder
ta: வேறு அடைவிற்கு அஞ்சல்களை இழுத்து போடும்போது &என்ன செய்வதேன கேள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_EmptyTrashOnExit)
en: Empty local &trash folder on program exit
ta: செயலியிலிருந்து வெளியேறும்போது உள்ளக அக&ற்றிடத்தை காலியாக்கு

[ctx: to be continued with "do not loop", "loop in current folder", and "loop in all folders"]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mLoopLabel)
en: When &trying to find unread messages:
ta: படிக்காத அஞ்சல்களை கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்கும்போது:

[ctx: to be continued with "jump to first new message", "jump to first unread or new message", and "jump to last selected message"]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mEnterFolderLabel)
en: When ente&ring a folder:
ta: அடைவினுள் &நுழையும்போது:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ExcludeImportantMailFromExpiry)
en: E&xclude important messages from expiry
ta: முக்கிய அஞ்சல்களை &காலாவதியாக்காதே

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_ActionEnterFolder)
en: Jump to First Unread Message
ta: படிக்காத முதல் அஞ்சலுக்கு தாவு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_ActionEnterFolder)
en: Jump to Last Selected Message
ta: கடைசியாக தேர்ந்தெடுத்த அஞ்சலுக்கு தாவு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_ActionEnterFolder)
en: Jump to Newest Message
ta: இருப்பதில் புதிய அஞ்சலுக்கு தாவு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_ActionEnterFolder)
en: Jump to Oldest Message
ta: இருப்பதில் பழைய அஞ்சலுக்கு தாவு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mDelayedMarkAsRead)
en: Mar&k selected message as read after
ta: தேர்ந்தெடுத்த அஞ்சலை இவ்வளவு நேரம் கழித்து படித்த‍தாக குறி:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_LoopOnGotoUnread)
en: Do not Loop
ta: சுழற்சியாக வர வேண்டாம்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_LoopOnGotoUnread)
en: Loop in Current Folder
ta: இந்த அடைவில் சுழற்சியாக வா

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_LoopOnGotoUnread)
en: Loop in All Folders
ta: அனைத்து அடைவுகளிலும் சுழற்சியாக வா

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_LoopOnGotoUnread)
en: Loop in All Marked Folders
ta: குறித்துள்ள அடைவுகளில் சுழற்சியாக வா

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, mDelayedMarkTime)
en:  sec
ta:  நொடி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_StartSpecificFolderAtStartup)
en: Open this folder on &startup:
ta: &துவக்கத்தில் இவ்வடைவை திற:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_DeleteMessageWithoutConfirmation)
en: Allow deleting messages without confirmation
ta: உறுதிப்படுத்தாமல் அஞ்சல்களை நீக்கவிடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_EnableFolderDnD)
en: Enable folders drag and drop
ta: அடைவுகளை இழுத்துப்போட விடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mChkbxAllFolders)
en: Search in &all folders
ta: &அனைத்து அடைவுகளிலும் தேடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mChkbxSpecificFolders)
en: Search &only in:
ta: இதில் &மட்டும் தேடு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mChkSubFolders)
en: &Include sub-folders
ta: சார் அடைவுகளை &உட்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mChkMultiFolders)
en: Select specific folders:
ta: குறிப்பிட்ட அடைவுகளை தேர்ந்தெடு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, selectMultipleFolders)
en: Select Folders…
ta: அடைவுகளை தேர்ந்தெடு…

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mSearchFolderLbl)
en: Search folder &name:
ta: தேடலின் &பெயர்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mSearchFolderOpenBtn)
en: Open &Search Folder
ta: &தேடல் அடைவை திற

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mSearchResultOpenBtn)
en: Open &Message
ta: அ&ஞ்சலை திற

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, optionsGroup)
en: Security defaults
ta: பாதுகாப்பு முன்னிருப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AlwaysEncryptDrafts)
en: Encrypt draft messages
ta: வரைவுகளை மறையாக்கம் செய்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_CryptoStoreEncrypted)
en: Check to store messages encrypted
ta: அஞ்சல்களை மறையாக்கம் செய்தபடியே சேமிக்க இதை குறிக்கவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_CryptoStoreEncrypted)
en: <qt>
    <h1>Store Messages Encrypted</h1>
    When this box is checked, sent messages are stored encrypted like they were sent. This is not recommended, as you will not be able to read the messages any longer if a necessary certificate expires.
    <p>
    However, there may be local rules that require you to turn this option on. When in doubt, check with your local administrator.
    </p></qt>
ta: <qt>
    <h1>செய்திகளை மறையாக்கி சேமி</h1>
    இந்தப் பெட்டியை தேர்வு செய்தால்,  அனுப்பப்பட்ட செய்திகள், அனுப்பியபடியே மறைகுறியீட்டபடி சேமிக்கப்படும்.  இது பரிந்துரைக்கப்படுவதில்லை, ஏனென்றால் தேவையான ஒரு சான்றிதழ் காலம் கடந்துவிட்டால் அச்செய்திகளை உங்களால் படிக்க முடியாது.
    <p>
    ஆனாலும், உங்கள் உள்ளாமை விதிகள் உங்களை இதை தேர்வு செய்ய சொல்லலாம். சந்தேகமிருந்தால், உங்கள் கணினி நிர்வாகியிடம் கேட்கவும்.
    </p></qt>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_CryptoStoreEncrypted)
en: Encry&pt sent messages
ta: அனுப்பப்படும் அஞ்சல்களை மறையாக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mAutoSign)
en: Sign all messages
ta: அனைத்து அஞ்சல்களுக்கு கையொப்பமிடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mAutoEncrypt)
en: Encrypt all messages when possible
ta: முடிந்தால் அஞ்சல்களை மறையாக்கம் செய்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, optionsGroup2)
en: Encryption indicators
ta: மறையாக்க காட்டிகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowCryptoLabelIndicator)
en: Show sign/encrypt indicator
ta: மறையாக்கம்/கையொப்ப நிலையை காட்டு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, optionsGroup3)
en: Alerts
ta: எச்சரிக்கைகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mShowKeyApprovalDlg)
en: Always approve encryption keys before send
ta: அனுப்புமுன் மறையாக்க சாவிகளை உறுதிசெய்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mWarnUnsigned)
en: Warn when trying to send unsigned messages
ta: கையொப்பமிடாத அஞ்சல்களை அனுப்பும் போது எச்சரி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, warnUnencryptedCB)
en: Warn when trying to send unencrypted messages
ta: மறையாக்கப்படாத அஞ்சல்களை அனுப்பும்போது எச்சரி

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, warnGroupBox)
en: Warn if certificates/ke&ys expire soon (configure thresholds below)
ta: சான்றிதழ்கள் / சாவிகள் காலாவதி ஆகபோகும்போது எச்சரி (வரம்புகளை கீழே அமையுங்கள்)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: For end-user certificates/&keys:
ta: பயனர் சான்றிதழ்களுக்கு / &சாவிகளுக்கு:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, mWarnEncrChainCertExpiresSB) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, mWarnEncrKeyExpiresSB) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, mWarnEncrOwnKeyExpiresSB) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QSpinBox, mWarnEncrRootCertExpir
en: Select the number of days here
ta: எத்தனை நாட்களென்பதை இங்கு தேர்ந்தெடுங்கள்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, mWarnEncrChainCertExpiresSB)
en: <qt>
    <h1>Warn If A Certificate In The Chain Expires</h1>
    Select the minimum number of days all certificates in the chain should be valid without issuing a warning.
    <p>
    The recommended SPHINX setting is 14 days.
    </p></qt>
ta: <qt>
    <h1>கையெழுத்து சான்றிதழ் காலாவதியானால் எச்சரி</h1>
    குறைந்தபட்ச நாளை தேர்ந்தெடுத்தால் எச்சரிக்காமல் ஏற்றுக்கொள்ளவும்.
    <p>
    SPHINX அமைப்பாக 14 நாட்கள் பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.
    </p></qt>

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, mWarnEncrKeyExpiresSB)
en: <qt>
    <h1>Warn If Encryption Certificate Expires</h1>
    Select the minimum number of days the encryption certificate should be valid without issuing a warning.
    <p>
    The recommended SPHINX setting is 14 days.
    </p></qt>
ta: <qt>
    <h1>மறைக்குறியீடு சான்றிதழ் காலம் கடந்தால் எச்சரி</h1>
    எச்சரிக்கை கொடுக்காமல் மறைக்குறியீட்டு சான்றிதழ் செல்லுபடியாக இருக்க வேண்டிய குறைந்தபட்ச நாட்களை தேர்வு செய்யுங்கள்.
    <p>
    பரிந்துரைக்கப்பட்ட SPHINX  அமைப்பு - 14 நாட்கள்.
    </p></qt>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel7)
en: For own certificates:
ta: &சொந்த சான்றிதழ்களுக்கு:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, mWarnEncrOwnKeyExpiresSB)
en: <qt>
    <h1>Warn If own Certificates Expires</h1>
    Select the minimum number of days own certificate should be valid without issuing a warning.
    <p>
    The recommended SPHINX setting is 30 days.
    </p></qt>
ta: <qt>
    <h1>சொந்த சான்றிதழ் காலாவதியானால் எச்சரி</h1>
    எச்சரிக்கை அளிக்காமல் குறைந்தபட்சம் எத்தனை நாட்கள் சொந்த சான்றிதழ் செல்லுப்படியாக வேண்டும்.
    <p>
    SPHINX அமைப்பாக 30 நாட்கள் பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.
    </p></qt>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2_2)
en: For &root certificates:
ta: &மூல (root) சான்றிதழ்களுக்கு:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, mWarnEncrRootCertExpiresSB)
en: <qt>
    <h1>Warn If Root Certificate Expires</h1>
    Select the minimum number of days the root certificate should be valid without issuing a warning.
    <p>
    The recommended SPHINX setting is 14 days.
    </p></qt>
ta: <qt>
    <h1>மூல சான்றிதழ் காலாவதியானால் எச்சரி</h1>
    எச்சரிக்கை அளிக்காமல் குறைந்தபட்சம் எத்தனை நாட்கள் மூலச் சான்றிதழ் செல்லுப்படியாக வேண்டும்.
    <p>
    SPHINX அமைப்பாக 14 நாட்கள் பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.
    </p></qt>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2)
en: For intermediate CA certificates:
ta: இடைநிலை CA சான்றிதழ்களுக்கு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, gnupgButton)
en: GnuPG Settings…
ta: GnuPG அமைப்புகள்…

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, enableAllWarningsPB)
en: Re-enable All "Do not Ask Again" Warnings
ta: 'மீண்டும் கேட்காதே' என்று முடக்கிய அனைத்து எச்சரிக்கைகளையும் மறுபடியும் இயக்கு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: HTML Messages
ta: HTML அஞ்சல்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mExternalReferences)
en: Allow messages to load external references from the Internet
ta: இணையத்திலிருந்து வெளி இணைப்புகளை அஞ்சல்களில் ஏற்ற விடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, mConfigureExternalReference)
en: Exceptions
ta: விதிவிலக்குகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mHtmlMailCheck)
en: Prefer HTML to plain text
ta: வெறும் உரையை காட்டிலும் HTML-ஐ விரும்பு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3)
en: E-mails Scams
ta: மோசடி அஞ்சல்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: KMail can analyze messages for suspected email scams by looking for common techniques used to deceive you
ta: மோசடி அஞ்சல்களில் படிப்பவர்களை ஏமாற்ற அடிக்கடி பயன்படுத்தப்படும் நுட்பங்களை கேமெயிலால் கண்டறிய முடியும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mScamDetection)
en: Informs if message reading is a suspected email scam
ta: படிக்கப்படும் அஞ்சல் மோசடி அஞ்சல்போல் தோன்றினால் எச்சரி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Whitelist:
ta: அனுமதிப்பட்டியல்:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_5)
en: Safe Browsing
ta: பாதுகாப்பான உலாவல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mCheckUrl)
en: Check URL With Phishing Google System
ta: கூகுளின் மோசடியெதிர்ப்பு சேவையை கொண்டு முகவரிகளை சரிபார்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mCheckMailUrlTracking)
en: Scan emails for tracking URLs
ta: தடமறியும் முகவரிகளை அஞ்சல்களில் கண்டறி

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Encrypted Messages
ta: மறையாக்கப்பட்ட அஞ்சல்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mAlwaysDecrypt)
en: Attempt decryption of encrypted messages when viewing
ta: மறையாக்கப்பட்ட அஞ்சல்களை பார்க்கும்போது மறைநீக்க முயற்சி

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_4)
en: Certificate && Key Bundle Attachments
ta: சான்றிதழ் && சாவி தொகுப்பு இணைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mAutomaticallyImportAttachedKeysCheck)
en: Automatically import keys and certificate
ta: சாவிகளையும் சான்றிதழையும் தானாக இறக்குமதி செய்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelSend)
en: Send policy:
ta: அனுப்புவதற்கான கொள்கை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioIgnore)
en: Ignore
ta: பொருட்படுத்தாதே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioAsk)
en: Ask
ta: கேள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioDeny)
en: Deny
ta: மறு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioAlways)
en: Always send
ta: எப்போதும் அனுப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelQuote)
en: Quote original message:
ta: மூல அஞ்சலின் மேற்கோளிடப்படும் பகுதி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioNothing)
en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioFull)
en: Full message
ta: முழு அஞ்சல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioHeaders)
en: Only headers
ta: தலைப்புப்புலங்கள் மட்டும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mNoMDNsWhenEncryptedCheck)
en: Do not send MDNs in response to encrypted messages
ta: மறையாக்கப்பட்ட அஞ்சலுக்கு, பதிலாக MDNனை அனுப்பாதே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, CRLRB)
en: &Validate certificates using CRLs
ta: CRL-களை கொண்டு சான்றிதழ்களை &சரிபார்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, OCSPRB)
en: Validate certificates online (OCSP)
ta: சான்றிதழ்களை இணையவழியில் பரிசோதி (OCSP)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, OCSPGroupBox)
en: Online Certificate Validation
ta: இணையவழி சான்றிதழ் சரிபார்ப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: OCSP responder URL:
ta: OCSP சேவையகத்தின் முகவரி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: OCSP responder signature:
ta: OCSP சேவையகத்தின் கையொப்பம்:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KLineEdit, OCSPResponderURL)
en: Enter here the address of the server for online validation of certificates (OCSP responder). The URL is usually starting with http://.
ta: சான்றிதழ்களை இணையவழியாக சரிபார்க்க பயன்படுத்த வேண்டிய சேவையகத்தின் (OCSP responder-இன்) முகவரியை இங்கு உள்ளிடுங்கள். முகவரி பெரும்பாலும்  http:// என்று துவங்கும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, ignoreServiceURLCB)
en: Ignore service URL of certificates
ta: சான்றிதழ்களின் சேவை முகவரியை பொருட்படுத்தாதே

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, doNotCheckCertPolicyCB)
en: By default GnuPG uses the file ~/.gnupg/policies.txt to check if a certificate policy is allowed. If this option is selected, policies are not checked.
ta: ஒரு சான்றிதழ் கொள்கை அனுமதிக்கப்படுமா என்று சரிபார்க்க GnuPG இயல்பாக ~/.gnupg/policies.txt என்ற கோப்பை பயன்படுத்தும். இந்த விருப்பம் குறிக்கப்பட்டிருந்தால், கொள்கைகள் சரிபார்க்கப்படாது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, doNotCheckCertPolicyCB)
en: Do not check certificate policies
ta: சான்றிதழ் கொள்கைகளை சரிபார்க்காதே

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, neverConsultCB)
en: If this option is checked, Certificate Revocation Lists are never used to validate S/MIME certificates.
ta: இந்த விருப்பம் குறிக்கப்பட்டிருந்தால், S/MIME சான்றிதழ்களை சரிபார்க்க சான்றிதழ் திரும்பப்பெறல் பட்டியல்கள் (Certificate Revocation Lists) ஒருபோதும் பயன்படுத்தப்படாது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, neverConsultCB)
en: Never consult a CRL
ta: CRL-ஐ ஒருபோதும் பொருட்படுத்தாதே

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, fetchMissingCB)
en: If this option is checked, missing issuer certificates are fetched when necessary (this applies to both validation methods, CRLs and OCSP)
ta: இவ்விருப்பம் குறிக்கப்பட்டிருந்தால், வழங்கியவரின் சான்றிதழ்கள் இல்லாத பட்சத்தில் தேவைப்பட்டால் மீட்டெடுக்கப்படும் (இது CRL மற்றும் OCSP ஆகிய இரண்டுக்கும் பொருந்தும்)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, fetchMissingCB)
en: Fetch missing issuer certificates
ta: வழங்கியவரின் சான்றிதழ்கள் இல்லாத பட்சத்தில் கொணர்

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabHTTP)
en: HTTP Requests
ta: HTTP கோரிக்கைகள்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, disableHTTPCB)
en: Entirely disables the use of HTTP for S/MIME.
ta: S/MIME-க்கு HTTP பயன்படுத்தப்படுவதை முழுதாக முடக்கும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, disableHTTPCB)
en: Do not perform any HTTP requests
ta: எந்த HTTP கோரிக்கைகளையும் செயல்படுத்தாதே

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, honorHTTPProxyRB)
en: If this option is selected, the value of the HTTP proxy shown on the right (which comes from the environment variable http_proxy) will be used for any HTTP request.
ta: இவ்விருப்பம் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால், வலதில் காட்டப்படும் HTTP பதிலி (http_proxy என்ற சூழல் மாறியிலிருந்து வருவது) அனைத்து HTTP கோரிக்கைகளுக்கும் பயன்படுத்தப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, honorHTTPProxyRB)
en: Use s&ystem HTTP proxy:
ta: &கணினி முழுவதற்குமான HTTP பதிலியை பயன்படுத்து:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, useCustomHTTPProxyRB)
en: Use &this proxy for HTTP requests:
ta: HTTP கோரிக்கைகளுக்கு &இந்த பதிலியை பயன்படுத்து:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KLineEdit, customHTTPProxy)
en: Enter here the location of your HTTP Proxy, which will be used for all HTTP requests relating to S/MIME. The syntax is host:port, for instance myproxy.nowhere.com:3128.
ta: S/MIME-உடன் தொடர்புடைய அனைத்து கோரிக்கைகளுக்கும் பயன்படுத்த வேண்டிய HTTP பதிலியின் முகவரியை இங்கு உள்ளிடுங்கள். அதை புரவன்:புறை (host:port) என்ற பாங்கில் குறிப்பிட வேண்டும், எடுத்துக்காட்டாக myproxy.nowhere.com:3128.

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabLDAP)
en: LDAP Requests
ta: LDAP கோரிக்கைகள்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, disableLDAPCB)
en: Entirely disables the use of LDAP for S/MIME.
ta: S/MIME-க்காக LDAP-ஐ பயன்படுத்துவதை முழுதாக முடக்கும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, disableLDAPCB)
en: Do not perform any LDAP requests
ta: ஒருபோதும் LDAP-ஐ பயன்படுத்தாதே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, customLDAPLabel)
en: Primary host for LDAP requests:
ta: LDAP கோரிக்கைகளுக்கான முதன்மையான புரவன்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Send picture with every message:
ta: ஒவ்வொரு அஞ்சலுடனும் படத்தை அனுப்பு:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, enableComboBox)
en: Don't send
ta: அனுப்பாதே

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, enableComboBox)
en: Send color (Face)
ta: வண்ணங்களுடன் அனுப்பு (Face)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, enableComboBox)
en: Send monochrome (X-Face)
ta: கருப்பு-வெள்ளையாக அனுப்பு (X-Face)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, enableComboBox)
en: Send both
ta: இரண்டையும் அனுப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: KMail can send a small (48x48 pixels) low-quality picture with every message. For example, this could be a picture of you or a glyph. It is shown in the recipient's mail client (if supported).
ta: ஒவ்வொரு அஞ்சலுடனும் கேமெயிலால் ஒரு சிறிய (48x48 பிக்செல்கள்) படத்தை அனுப்பு முடியும். எடுத்துக்காட்டாக, இது உங்கள் படமாக இருக்கலாம். பெறுநரின் அஞ்சல் செயலி ஆதரித்தால், இப்படம் அதில் காட்டப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, modeInfo)
en: An informative text about the current mode!
ta: தற்போதைய பயன்முறையை பற்றிய விவரங்கள்!

en: %1 seconds
ta: %1 நொடி

en: 5 minutes
ta: 5 நிமிடம்

en: Undo send
ta: அனுப்பியதை செயல்நீக்கு

en: <b>To:</b> %1
ta: <b>பெறுநர்:</b> %1

en: <b>Subject:</b> %1
ta: <b>தலைப்பு:</b> %1

en: Move To Trash
ta: அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்து

en: Move Message | Move Messages
ta[0]: அஞ்சலை நகர்த்து
ta[1]: அஞ்சல்களை நகர்த்து

en: There is nothing to undo.
ta: செயல்நீக்க ஒன்றும் இல்லை.

en: Cannot move message. %1
ta: அஞ்சலை நகர்த்த முடியவில்லை. %1

en: Account information
ta: கணக்குகளை பற்றிய விவரங்கள்

en: Number and type of accounts configured in KMail (receiver and sender).
ta: கேமெயிலில் அமைக்கப்பட்ட கணக்குகளின் எண்ணிக்கை மற்றும் வகை (அனுப்புதல் மற்றும் பெறுதல்).

en: Plugins Information
ta: செருகுநிரல்களின் விவரங்கள்

en: Plugins used in KMail.
ta: கேமெயிலில் பயன்படுத்தப்படும் செருகுநிரல்கள்.

[ctx: @action Hard delete, bypassing trash]
en: Delete
ta: அழி

en: Move to Trash
ta: அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்து

en: Could not start the account wizard. Please make sure you have AccountWizard properly installed.
ta: கணக்கு உதவிநிரலை துவக்க முடியவில்லை. அது சரியாக நிறுவப்பட்டுள்ளதா என பாருங்கள்.

[ctx: @title:window]
en: Unable to start account wizard
ta: கணக்கு உதவிநிரலை துவக்க முடியவில்லை

en: Message Default Format
ta: இயல்பிருப்பு அஞ்சல் வடிவம்

[ctx: @action]
en: Prefer &HTML to Plain Text
ta: வெறும் உரையை காட்டிலும் HTML-&ஐ விரும்பு

[ctx: @action]
en: Prefer &Plain Text to HTML
ta: HTML-ஐ காட்டிலும் வெறும் &உரையை விரும்பு

[ctx: @action]
en: Use Global Setting
ta: பொதுவான விருப்பத்தை பயன்படுத்து

en: Out of office reply active on server | Out of office reply active on servers
ta[0]: அலுவலகத்தில் இல்லாததாக பதிலளிக்கும் அம்சம் சேவையகத்தில் செயலிலுள்ளது
ta[1]: அலுவலகத்தில் இல்லாததாக பதிலளிக்கும் அம்சம் சேவையகங்களில் செயலிலுள்ளது

en: Zoom: %1%
ta: உருப்பெருக்கம்: %1%
