kmenuedit - en to cy translation catalogue (24 entries)

en: &Name:
cy: &Enw:

en: &Comment:
cy: &Sylw:

en: Following the command, you can have several place holders which will be replaced with the actual values when the actual program is run:
    %f - a single file name
    %F - a list of files; use for applications that can open several local files at once
    %u - a single URL
    %U - a list of URLs
    %d - the folder of the file to open
    %D - a list of folders
    %i - the icon
    %m - the mini-icon
    %c - the caption
cy:  Wedi'r gorchymyn, gallwch gael mwy nag un cadwrydd lle a fydd yn cael ei ailosod gan y gwerthoedd gwirioneddol pan rhedir y rhaglen wirioneddol:
    %f - enw ffeil sengl
    %F - rhestr ffeiliau; i'w ddefnyddio i gymhwysiadau sy'n gallu agor mwy nag un ffeil lleol ar yr un pryd
    %u - URL sengl
    %U - rhestr o URLau
    %d - plygell y ffeil i agor
    %D - rhestr o blygyll
    %i - yr eicon
    %m - yr eicon bach
    %c - y sylwad

en: Enable &launch feedback
cy: Galluogi adbordd &cychwyn

en: &Work path:
cy: Llwybr g&waith:

en: Run in term&inal
cy: Rhedeg mewn &terfynnell

en: Terminal &options:
cy: &Dewisiadau terfynnell:

en: &Run as a different user
cy: &Rhedeg fel defnyddiwr gwahanol

en: &Username:
cy: &Enw Defnyddiwr:

en: Current shortcut &key:
cy: &Bysell byrlwybr cyfredol:

en: &New Submenu...
cy: Is-ddewislen &Newydd...

en: New &Item...
cy: &Eitem Newydd...

en: You have made changes to the menu.
    Do you want to save the changes or discard them?
cy: Rydych wedi gwneud newidiadau i'r ddewislen.
    Ydych am gadw'r newidiadau neu eu gwaredu?

en: Save Menu Changes?
cy: Cadw'r Newidiadau i'r Ddewislen?

en: KDE Menu Editor
cy: Golygydd Dewislenni KDE

en: KDE menu editor
cy: Golygydd Dewislenni KDE

en: Maintainer
cy: Cynhaliwr

en: Previous Maintainer
cy: Cynhaliwr Cynt

en: Original Author
cy: Awdur Gwreiddiol

en:  [Hidden]
cy:  [Cudd]

en: New Submenu
cy: Is-ddewislen Newydd

en: Submenu name:
cy: Enw'r is-ddewislen:

en: New Item
cy: Eitem Newydd

en: Item name:
cy: Enw eitem:
