kmenuedit - en to is translation catalogue (52 entries)

en: &Name:
is: &Heiti:

en: &Description:
is: &Lýsing:

en: &Comment:
is: At&hugasemd:

[ctx: @label:textbox the name or path to a command-line program]
en: Program:
is: Forrit:

en: Following the command, you can have several place holders which will be replaced with the actual values when the actual program is run:
    %f - a single file name
    %F - a list of files; use for applications that can open several local files at once
    %u - a single URL
    %U - a list of URLs
    %d - the folder of the file to open
    %D - a list of folders
    %i - the icon
    %m - the mini-icon
    %c - the caption
is: Hægt er að setja breytur á eftir skipuninni sem verður skipt út með innihaldi þeirra áður en forritið er keyrt:
    %f - stakt skrárheiti
    %F - listi yfir skrárheiti; fyrir forrit sem geta opnað margar staðbundnar skrár í einu
    %u - stök slóð
    %U - listi yfir slóðir
    %d - mappan sem inniheldur skrána sem á að opna
    %D - listi yfir möppur
    %i - táknið
    %m - minna táknið
    %c - lýsingin

en: Enable &launch feedback
is: Virkja keyrs&luupplýsingar

en: Only show when logged into a Plasma session
is: Aðeins sýna þegar skráð er inn í Plasma-setu

en: Hidden entry
is: Falin færsla

en: General
is: Almennt

en: &Work path:
is: &Vinnuslóð:

en: Run in term&inal
is: Keyra í skjáherm&i

en: Terminal &options:
is: Valkos&tir skjáhermis:

en: &Run as a different user
is: Keyra sem annar notan&di

en: &Username:
is: N&otandanafn:

en: Current shortcut &key:
is: Núverandi flýtily&kill:

en: Advanced
is: Ítarlegt

en: Launch %1
is: Keyra %1

en: &New Submenu...
is: &Ný undirvalmynd...

en: New &Item...
is: Nýtt atr&iði...

en: New S&eparator
is: Nýr aðgr&einir

en: &Sort
is: &Raða

en: Move &Up
is: Færa &upp

en: Move &Down
is: Færa &niður

en: Restore to System Menu
is: Endurheimta kerfisvalmynd

en: Search...
is: Leita...

en: Search through the list of applications below
is: Leita í listanum yfir forrit hér fyrir neðan

en: &Delete
is: &Eyða

en: You have made changes to the menu.
    Do you want to save the changes or discard them?
is: Þú hefur breytt valmyndinni.
    Viltu vista breytingarnar eða hunsa þær?

en: Save Menu Changes?
is: Vista breytingar á valmynd?

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
is: &Skrá

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
is: Br&eyta

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
is: Aðaltækjastika

en: KDE Menu Editor
is: KDE valmyndaritill

en: KDE menu editor
is: KDE valmyndaritill

en: Maintainer
is: Viðhaldsforritari

en: Previous Maintainer
is: Fyrrverandi viðhaldsforritari

en: Original Author
is: Upphaflegur höfundur

en: Sub menu to pre-select
is: Undirvalmynd sem á að forvelja

en: Menu entry to pre-select
is: Valmyndarfærsla sem á að forvelja

en: Could not write to %1
is: Gat ekki skrifað í %1

en: General options
is: Almennir valkostir

en: Spell Checking
is: Yfirfara stafsetningu

en: Spell checking Options
is: Valkostir stafsetningarkönnunar

en: Show hidden entries
is: Sýna faldar færslur

en:  [Hidden]
is:  [Falið]

en: New Submenu
is: Ný undirvalmynd

en: Submenu name:
is: Heiti undirvalmyndar:

en: New Item
is: Nýtt atriði

en: Item name:
is: Heiti atriðis:

en: Menu changes could not be saved because of the following problem:
is: Ekki var hægt að vista breytingar á valmyndum vegna:

en: Do you want to restore the system menu? Warning: This will remove all custom menus.
is: Viltu endurheimta kerfisvalmyndina? Aðvörun: þetta mun hreinsa út allar sérsniðnar valmyndir.

[ctx: @title:window]
en: Restore Menu System
is: Endurheimta valmyndakerfi
