kmenuedit - en to kn translation catalogue (31 entries)

en: &Name:
kn: (&ಹ)ಹೆಸರು:

en: &Comment:
kn: (&ಟ)ಟಿಪ್ಪಣಿ:

en: Following the command, you can have several place holders which will be replaced with the actual values when the actual program is run:
    %f - a single file name
    %F - a list of files; use for applications that can open several local files at once
    %u - a single URL
    %U - a list of URLs
    %d - the folder of the file to open
    %D - a list of folders
    %i - the icon
    %m - the mini-icon
    %c - the caption
kn: ಆದೇಶವನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿದರೆ, ನೀವು, ಕ್ರಮವಿಧಿ ಚಲಾವಣೆಯಾದಾಗ ನೈಜ ಮೌಲ್ಯಗಳಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲ್ಪಡುವ ಅನೇಕ ಸ್ಥಾನ ಗ್ರಾಹಕಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು:
    %f - ಒಂದು ಕಡತದ ಹೆಸರು
    %F - ಕಡತಗಳ ಪಟ್ಟಿ; ಅನೇಕ ಕಡತಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೇ ತೆರೆಯಬಲ್ಲ ಅನ್ವಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಿ
    %u - ಒಂದು ಜಾಲತಾಣ ಸೂಚಿ##(URL)## 
    %U - ಜಾಲತಾಣ ಸೂಚಿಗಳ ಪಟ್ಟಿ 
    %d - ತೆರೆಯಬೇಕಾದ ಕಡತದ ಕೋಶ 
    %D - ಕಡತ ಕೋಶಗಳ ಪಟ್ಟಿ
    %i - ಲಾಂಛನ
    %m - ಚಿಕ್ಕ ಲಾಂಛನ
    %c - ಶಿರೋನಾಮೆ

en: Enable &launch feedback
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಾ ಅನ್ವಯದ##(feedback)## ಪ್ರಕ್ಷೇ&ಪಕವನ್ನು ಸಚೇತಗೊಳಿಸು

en: &Work path:
kn: ಹಾ(&ಲ)ಲಿ ಮಾರ್ಗ:

en: Run in term&inal
kn: &ಗಣಕ ಘಟಕದಲ್ಲಿ ನಿರ್ವಹಿಸು

en: Terminal &options:
kn: ಗಣಕ ಘಟಕದ ಆಯ್ಕೆ&ಗಳು:

en: &Run as a different user
kn: ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರನಂತೆ &ಚಲಾಯಿಸು

en: &Username:
kn: &ಬಳಕೆದಾರನ ಹೆಸರು:

en: Current shortcut &key:
kn: ಹಾಲಿ ಶೀಘ್ರಮಾರ್ಗ (&ಕ)ಕೀಲಿ:

en: &New Submenu...
kn: (&ಹ)ಹೊಸ ಉಪಪರಿವಿಡಿ...

en: New &Item...
kn: ಹೊಸ &ವಸ್ತು...

en: New S&eparator
kn: ಹೊಸ (&ವ)ವಿಯೋಜಕ

en: &Delete
kn: ಅಳಿ(&ಸ)ಸು

en: You have made changes to the menu.
    Do you want to save the changes or discard them?
kn: ನೀವು ಪರಿವಿಡಿಯಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ.
    ಇವನ್ನು ನೀವು ಉಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೋ ತಿರಸ್ಕರಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೋ?

en: Save Menu Changes?
kn: ಪರಿವಿಡಿಯ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲೇ?

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
kn: &ಕಡತ

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
kn: ಸಂಪಾ(&ದ)ದಿಸು

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
kn: ಮುಖ್ಯ ಸಲಕರಣೆಪಟ್ಟಿ

en: KDE Menu Editor
kn: ಕೆಡಿಇ ಪರಿವಿಡಿ ಸಂಪಾದಕ

en: KDE menu editor
kn: ಕೆಡಿಇ ಪರಿವಿಡಿ ಸಂಪಾದಕ

en: Maintainer
kn: ಪಾಲಕ

en: Previous Maintainer
kn: ಮುಂಚಿನ ಪಾಲಕ

en: Original Author
kn: ಮೂಲ ಕರ್ತೃ

en: Could not write to %1
kn: %1 ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en:  [Hidden]
kn:  [ಅಡಗಿಸಿದ]

en: New Submenu
kn: ಹೊಸ ಉಪಪರಿವಿಡಿ

en: Submenu name:
kn: ಉಪಪರಿವಿಡಿಯ ಹೆಸರು:

en: New Item
kn: ಹೊಸ ವಸ್ತು

en: Item name:
kn: ವಸ್ತುವಿನ ಹೆಸರು:

en: Menu changes could not be saved because of the following problem:
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ತೊಂದರೆಯಿಂದಾಗಿದಾಗಿ ಪರಿವಿಡಿಯ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ:
