kmenuedit - en to mr translation catalogue (43 entries)

en: &Name:
mr: नाव (&N):

en: &Description:
mr: वर्णन (&D):

en: &Comment:
mr: टिपण्णी (&C):

en: Enable &launch feedback
mr: प्रक्षेपण प्रतिसाद कार्यान्वित करा (&l)

en: Hidden entry
mr: लपविलेली नोंदणी

en: General
mr: सामान्य

en: &Work path:
mr: कार्य मार्ग (&W):

en: Run in term&inal
mr: टर्मिनल अंतर्गत चालवा (&i)

en: Terminal &options:
mr: टर्मिनल पर्याय (&o):

en: &Run as a different user
mr: वेगळे वापरकर्ता नुरूप चालवा (&R)

en: &Username:
mr: वापरकर्तानाव (&U):

en: Current shortcut &key:
mr: वर्तमान शॉर्टकट कळ (&k):

en: Advanced
mr: प्रगत

en: &New Submenu...
mr: नवीन उपमेन्यू (&N)...

en: New &Item...
mr: नवीन घटक (&I)...

en: New S&eparator
mr: नवीन विभाजक (&e)

en: &Sort
mr: क्रमबद्ध करा (&S)

en: Move &Up
mr: वर हलवा (&U)

en: Move &Down
mr: खाली हलवा (&D)

en: Restore to System Menu
mr: प्रणाली मेन्यू करिता पुन्हस्थापित करा

en: &Delete
mr: काढून टाका (&D)

en: You have made changes to the menu.
    Do you want to save the changes or discard them?
mr: तुम्ही मेन्यू करिता बदल केले आहेत.
    तुम्हाला बदल साठवायचे किंवा रद्द करायचे आहेत का?

en: Save Menu Changes?
mr: मेन्यू बदल साठवायचे का?

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
mr: फाईल (&F)

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
mr: संपादित करा (&E)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
mr: मुख्य साधनपट्टी

en: KDE Menu Editor
mr: केडीई मेन्यू संपादक

en: KDE menu editor
mr: केडीई मेन्यू संपादक

en: Maintainer
mr: पालक

en: Previous Maintainer
mr: पूर्वीचे पालक

en: Original Author
mr: मूळ लेखक

en: Could not write to %1
mr: %1 करिता लिहू शकत नाही

en: General options
mr: साधारण पर्याय

en: Spell Checking
mr: शब्द तपासणी

en: Spell checking Options
mr: शब्द तपासणी पर्याय

en: Show hidden entries
mr: लपविलेली नोंदणी दर्शवा

en:  [Hidden]
mr:  [लपविलेले]

en: New Submenu
mr: नवीन उपमेन्यू

en: Submenu name:
mr: उपमेन्यूचे नाव:

en: New Item
mr: नवीन घटक

en: Item name:
mr: घटकाचे नाव:

en: Menu changes could not be saved because of the following problem:
mr: खालील अडचणीमुळे मेन्यू बदल साठवले जाऊ शकत नाही :

en: Do you want to restore the system menu? Warning: This will remove all custom menus.
mr: प्रणाली मेन्यू पुन्हस्थापित करायचे आहे का? इशारा : यामुळे सर्व ऐच्छिक मेन्यू काढून टाकले जातील.
