kmenuedit - en to ta translation catalogue (63 entries)

en: &Name:
ta: &பெயர்:

en: &Description:
ta: &விவரணம்:

en: &Comment:
ta: &குறிப்பு:

[ctx: @label:textfield]
en: Environment variables:
ta: சூழல் மாறிகள்:

[ctx: @label:textbox the name or path to a command-line program]
en: Program:
ta: நிரல்:

[ctx: @label:textfield]
en: Command-line arguments:
ta: கட்டளைவரிக்கான தருமதிப்புகள்:

en: Following the command, you can have several place holders which will be replaced with the actual values when the actual program is run:
    %f - a single file name
    %F - a list of files; use for applications that can open several local files at once
    %u - a single URL
    %U - a list of URLs
    %d - the folder of the file to open
    %D - a list of folders
    %i - the icon
    %m - the mini-icon
    %c - the caption
ta: கட்டளைக்கு பின், நீங்கள் ஒரு அல்லது பல கொள்ளிடங்களை பயன்படுத்தலாம். கட்டளை இயக்கப்படும்போது, இக்கோள்ளிடங்களில் கீழ்கண்டவாறு மதிப்புகள் இடப்படும்: 
    %f - ஒரு கோப்பின் பெயர்
    %F - கோப்புகளின் பட்டியல்; பல உள்ளமைக் கோப்புகளை ஒரே நேரத்தில் திறக்கக் கூடிய செயலிகளுக்கு இதை பயன்படுத்தலாம்
    %u - ஒரு முகவரி
    %U - முகவரிகளின் பட்டியல்
    %d - திறக்கவேண்டிய அடைவு
    %D - அடைவுகளின் பட்டியல்
    %i - சின்னம்
    %m - சிறிய சின்னம்
    %c - குறிப்பு

en: Enable &launch feedback
ta: &தொடக்கும்போது பின்னூட்டம் காட்டு

en: Only show when logged into a Plasma session
ta: பிளாஸ்மா அமர்வில் இருக்கும்போது மட்டும் காட்டு

en: Hidden entry
ta: மறைந்துள்ள பதிவு

en: General
ta: பொதுவானவை

en: &Work path:
ta: &பணி பாதை:

en: Run in term&inal
ta: &முனையத்தில் இயக்கு

en: Terminal &options:
ta: முனைய &விருப்பத் தேர்வுகள்:

en: &Run as a different user
ta: &வேறு பயனராக இயக்கு

en: &Username:
ta: &பயனர் பெயர்:

en: Current shortcut &key:
ta: தற்போதைய &சுருக்குவழி விசை:

en: Advanced
ta: மேம்பட்டவை

en: Launch %1
ta: %1 தனை இயக்கு

en: &New Submenu...
ta: &புதிய துணைபட்டி...

en: New &Item...
ta: புதிய &உருப்படி...

en: New S&eparator
ta: புதி&ய பிரிப்பான்

en: &Sort
ta: &வரிசைப்படுத்துதல்

en: &Sort Selection by Name
ta: பெயர் வாரியாக தேர்வை &வரிசைப்படுத்து

en: &Sort Selection by Description
ta: விவரணம் வாரியாக தேர்வை &வரிசைப்படுத்து

en: &Sort All by Name
ta: பெயர் வாரியாக அனைத்தையும் &வரிசைப்படுத்து

en: &Sort All by Description
ta: விவரணம் வாரியாக அனைத்தையும் &வரிசைப்படுத்து

en: Move &Up
ta: &மேலே நகர்த்து

en: Move &Down
ta: &கீழே நகர்த்து

en: Restore to System Menu
ta: கணினி முழுவதற்குமான பட்டியை மீளமர்த்து

en: Search...
ta: தேடு...

en: Search through the list of applications below
ta: பின்வரும் செயலிகளின் பட்டியலில் தேடும்

en: &Delete
ta: &நீக்கு

en: You have made changes to the menu.
    Do you want to save the changes or discard them?
ta: பட்டியை மாற்றியுள்ளீர்கள்.
    மாற்றங்களை சேமிக்க வேண்டுமா அல்லது கைவிட வேண்டுமா?

en: Save Menu Changes?
ta: பட்டி மாற்றங்களை சேமிக்கலாமா?

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
ta: &கோப்பு

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
ta: &திருத்து

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

en: KDE Menu Editor
ta: கே.டீ.யீ. பட்டி திருத்தி

en: KDE menu editor
ta: கே.டீ.யீ. பட்டி திருத்தி

en: (C) 2000-2003, Waldo Bastian, Raffaele Sandrini, Matthias Elter
ta: (C) 2000-2003, வாலடோ பாஸ்டியான், ராஃபேலே சான்றினி, மைத்தேயஸ் எல்ட்டர்

en: Waldo Bastian
ta: வாலடோ பாஸ்டியான்

en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: Raffaele Sandrini
ta: ராஃபேலே சான்றினி

en: Previous Maintainer
ta: முந்தைய பராமரிப்பாளர்

en: Matthias Elter
ta: மைத்தேயஸ் எல்ட்டர்

en: Original Author
ta: முதலில் இயற்றியவர்

en: Montel Laurent
ta: மாண்டெல் லாரெண்ட்

en: Sub menu to pre-select
ta: முன்பே தேர்ந்தெடுக்க வேண்டிய துணைப்பட்டி

en: Menu entry to pre-select
ta: முன்பே தேர்ந்தெடுக்க வேண்டிய பட்டியின் உருப்படி

en: Could not write to %1
ta: %1 என்பதற்கு எழுத முடியவில்லை

en: General options
ta: பொது விருப்பங்கள்

en: Spell Checking
ta: சொல் திருத்தம்

en: Spell checking Options
ta: சொல் திருத்த விருப்பங்கள்

en: Show hidden entries
ta: மறைந்துள்ள பதிவுகளை காட்டு

en:  [Hidden]
ta:  [மறைந்தது]

en: New Submenu
ta: புதிய துணைபட்டி

en: Submenu name:
ta: துணைபட்டியின் பெயர்:

en: New Item
ta: புதிய உருப்படி

en: Item name:
ta: உருப்படியின் பெயர்:

en: Menu changes could not be saved because of the following problem:
ta: பின்வரும் சிக்கலால் பட்டி மாற்றங்களை சேமிக்க முடியவில்லை:

en: Do you want to restore the system menu? Warning: This will remove all custom menus.
ta: கணினி முழுவதற்குமான இயல்பிருப்பு பட்டியை மீளமர்த்த விரும்புகிறீர்களா? எச்சரிக்கை: நீங்கள் தனிப்பயனாக்கிய அனைத்து பதிவுகளையும் இது நீக்கும்.

[ctx: @title:window]
en: Restore Menu System
ta: பட்டியை மீளமர்த்துவது
