kmenuedit - en to te translation catalogue (11 entries)

en: &Name:
te: (&N) పేరు:

en: General
te: సాధారణ

en: &Username:
te: (&U) యూజర్ పేరు:

en: Advanced
te: ఆధునాతన

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
te: (&E) సరికూర్చు

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
te: మెయిన్ పనిముట్లపట్టీ

en: Waldo Bastian
te: వాల్డొ బాస్టియన్

en: Maintainer
te: సంరక్షకుడు

en: Previous Maintainer
te: ముందటి సంరక్షకుడు

en: Matthias Elter
te: మథయాస్ ఎల్టర్

en: Montel Laurent
te: మాంటెల్ లారెంట్
