kmix - en to ta translation catalogue (44 entries)

en: kmixctrl - kmix volume save/restore utility
ta: kmixctrl - kmix ஒலியை சேமிக்க அல்லது பயனை மீட்டு எடு

en: Save current volumes as default
ta: தற்போதுள்ள ஒலியை முன்பிருப்பாக சேமி

en: Restore default volumes
ta: முன்பிருப்பு ஒலியளவை மீட்டு எடு

en: Hide Mixer Window
ta: கலவை சாளரத்தை மறை

en: Mute
ta: ஒலி அடக்கம்

en: KMix - KDE's full featured mini mixer
ta: KMix - KDEயின் முழு வசதியுள்ள சிறு கலவை

en: Mute and volume preview, other fixes
ta: ஒலி அடக்கம் மற்றும் ஒலியளவின் முன்னோட்டம்

en: You do not have permission to access the alsa mixer device.
    Please verify if all alsa devices are properly created.
ta: alsa கலவை சாதனத்துக்கு உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை.
    தயவு செய்து alsa கலவை சாதனம் சரியான முறையில் உருவாக்கப்பட்டதா என்று பார்க்கவும்

en: Alsa mixer cannot be found.
    Please check that the soundcard is installed and the
    soundcard driver is loaded.
ta: alsa கண்டுபிடிக்க இயலவில்லை.
    தயவு செய்து ஒலி அட்டையை நிறுவி அதன் பின் அதனை ஏற்றுக.

en: kmix:You do not have permission to access the mixer device.
    Please check your operating systems manual to allow the access.
ta: kmix: கலவை சாதனத்தை உபயோகிக்க உங்களுக்கு அனுமதி இல்லை. அனுமதிக்கு 
    இயக்க அமைப்பில் உள்ள கைமுறையை தேர்வு செய்

en: kmix: Could not write to mixer.
ta: kmix: கலவையில் எழுத இயலவில்லை

en: kmix: Could not read from mixer.
ta: kmix: கலவையிலிருந்து விவரங்களை எடுக்க இயலவில்லை

en: kmix: Mixer cannot be found.
    Please check that the soundcard is installed and that
    the soundcard driver is loaded.
ta: kmix: கலவையை கண்டுபிடிக்க இயலவில்லை.
    தயவு சேய்து ஒளி அட்டை நிருவி அதன் பின் அதனை ஏற்று.

en: kmix: Unknown error. Please report how you produced this error.
ta: kmix: அடையாளம் தெரியாபிழை. தயவு செய்து பிழை வந்த காரணத்தை விவரி.

en: Volume
ta: ஒலி அளவு

en: Speaker
ta: ஒலி பெருக்கி

en: Microphone
ta: மைக்ரோ போன்

en: CD
ta: குறுந்தகடு

en: Line
ta: வழி

en: Mix
ta: கலப்பு

en: Line1
ta: வழி 1

en: Line2
ta: வழி 2

en: Line3
ta: வழி 3

en: PhoneIn
ta: போன் உள்ளிடு

en: PhoneOut
ta: போன் வெளியிடு

en: Video
ta: விடியோ

en: Radio
ta: ரேடியோ

en: Monitor
ta: காட்சி திரை

en: 3D-depth
ta: 3D-ஆழம்

en: 3D-center
ta: 3D-மையம்

en: unknown
ta: தெரியாத

en: unused
ta: பயன்படுத்தாத

en: kmix: You do not have permission to access the mixer device.
    Login as root and do a 'chmod a+rw /dev/mixer*' to allow the access.
ta: kmix : கலவை சாதனத்தை இயக்க அனுமதி இல்லை.
    இயக்க அனுமதிக்கு 'chmod a+rw /dev/mixer*'   புகுபதிவு செய்வும்

en: kmix: Mixer cannot be found.
    Please check that the soundcard is installed and the
    soundcard driver is loaded.
    On Linux you might need to use 'insmod' to load the driver.
    Use 'soundon' when using commercial OSS.
ta: kmix: கலவையை காணவில்லை.
    தயவு செய்து ஒளி அட்டையை நிறுவி
    அதன் பின் அதனை ஏற்று.
    Linuxஇல் இயக்கத்தை உள்ளிட 'insmod'  தேவை.
    OSS உபயோகிக்கையில் soundon'  உபயோகிக்கவும்.

en: Master Volume
ta: முக்கிய ஒலி அளவு

en: Internal Speaker
ta: உள்ளடக்கிய ஒலி பெருக்கி

en: Headphone
ta: தலை போன்

en: Record Monitor
ta: பதிவு காட்சி திரை

en: kmix: You do not have permission to access the mixer device.
    Ask your system administrator to fix /dev/audioctl to allow access.
ta: kmix : கலவை சாதனத்தை இயக்க அனுமதி இல்லை.
    உங்கள் இயக்க அனுமதிக்கு /dev/audioctl அமைப்பு நிர்வாகியில் பொருத்து.

en: Current mixer
ta: தற்போதைய கலவை

en: M&ute
ta: ஒலி அடக்கம்

en: &Horizontal
ta: &இடவலது

en: &Vertical
ta: &மேல்கீழ்

en: Device Settings
ta: சாதன அமைப்புகள்
