kmousetool - en to is translation catalogue (24 entries)

en: The drag time must be less than or equal to the dwell time.
is: Dragtíminn verður að vera lægri eða jafn og dvalartíminn.

en: Invalid Value
is: Ógilt gildi

en: &Stop
is: &Stöðva

[ctx: Start tracking the mouse]
en: &Start
is: &Byrja

en: There are unsaved changes in the active module.
    Do you want to apply the changes before closing the configuration window or discard the changes?
is: Breytingar á einingunni hafa ekki verið vistaðar.
    Viltu virkja breytingarnar áður en þú lokar grunnstillingaglugganum eða viltu henda breytingunum?

en: Closing Configuration Window
is: Loka grunnstillingaglugganum

en: There are unsaved changes in the active module.
    Do you want to apply the changes before quitting KMousetool or discard the changes?
is: Breytingar á einingunni hafa ekki verið vistaðar.
    Viltu virkja breytingarnar áður en þú lokar KMousetool eða viltu henda breytingunum?

en: Quitting KMousetool
is: Loka KMousetool

en: &Configure KMouseTool...
is: &Grunnstilla KmouseTool

en: KMousetool &Handbook
is: &Handbók KMousetool

en: &About KMouseTool
is: &Um KMouseTool

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1)
en: Settings
is: Stillingar

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dragTimeLabel)
en: &Drag time (1/10 sec):
is: &Dragtími (1/10 sek):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, movementLabel)
en: &Minimum movement:
is: &Lágmarkshreyfing:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbStart)
en: Start with &desktop session
is: Byrja með skjá&borðssetu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbDrag)
en: Smar&t drag
is: Snjall&t drag

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbStroke)
en: &Enable strokes
is: &Virkja strokur

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dwellTimeLabel)
en: Dwell &time (1/10 sec):
is: Dvalar&tími (1/10 sek):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbClick)
en: A&udible click
is: He&yranlegir músasmellir

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: KMouseTool will run as a background application after you close this dialog. To change the settings again, restart KMouseTool or use the system tray.
is: KMouseTool mun keyra áfram í bakgrunni eftir að þú lokar þessum glugga. Til að breyta stillingum aftur geturðu endurræst KMouseTool eða notað kerfisbakkann.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, buttonStartStop)
en: &Start
is: &Byrja

en: Current maintainer
is: Núverandi umsjónarmaður

en: Usability improvements
is: Nytsemisumbætur

en: Original author
is: Upphaflegur höfundur
