kmousetool - en to ml translation catalogue (24 entries)

en: The drag time must be less than or equal to the dwell time.
ml: വലിച്ചുനീക്കുന്ന സമയം നിവാസസമയത്തിന് തുല്യ‌മോ അതില്‍ കുറവോ ആയിരിക്കണം.

en: Invalid Value
ml: അസാധുവായ മൂല്യം

en: &Stop
ml: &നിര്‍ത്തുക

[ctx: Start tracking the mouse]
en: &Start
ml: &തുടങ്ങുക

en: There are unsaved changes in the active module.
    Do you want to apply the changes before closing the configuration window or discard the changes?
ml: സജീവമായ ഭാഗത്തു് സൂക്ഷിയ്ക്കാത്ത മാറ്റങ്ങളുണ്ടു്.
    ക്രമീകരണ ജാലകം അടക്കുന്നതിന് മുമ്പായി മാറ്റങ്ങള്‍ പ്രയോഗിക്കേണ്ടതുണ്ടോ അതോ, മാറ്റങ്ങള്‍ ഉപേക്ഷിക്കണോ?

en: Closing Configuration Window
ml: ക്രമീകരണ ജാലകം അടക്കുന്നു

en: There are unsaved changes in the active module.
    Do you want to apply the changes before quitting KMousetool or discard the changes?
ml: കെമൌസ്‌ടൂള്‍ വിടുന്നതിന് മുമ്പേ മാറ്റങ്ങള്‍ പ്രയോഗിക്കണ്ട ആവശ്യ‌മുണ്ടോ അതോ, മാറ്റങ്ങള്‍ ഉപേക്ഷിക്കണോ?

en: Quitting KMousetool
ml: കെമൌസ്‌ടൂള്‍ വിടുന്നു

en: &Configure KMouseTool...
ml: &കെമൌസ്‌ടൂള്‍ ക്രമീകരിക്കുക...

en: KMousetool &Handbook
ml: കെമൌസ്‌ടൂളിന്റെ &കൈപുസ്തകം

en: &About KMouseTool
ml: &കെമൌസ്‌ടൂളിനെ പറ്റി

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, KMouseToolUI)
en: KMouseTool
ml: കെമൌസ്‌ടൂള്‍

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1)
en: Settings
ml: സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, movementLabel)
en: &Minimum movement:
ml: &കുറഞ്ഞ ചലനം:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbDrag)
en: Smar&t drag
ml: &ചുറുചുറുക്കോടെ വലിച്ചുനീക്കല്‍

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbStroke)
en: &Enable strokes
ml: പോറലുകള്‍ &പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbClick)
en: A&udible click
ml: ഒ&ച്ചയുള്ള  ഞൊട്ട്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, buttonStartStop)
en: &Start
ml: &തുടങ്ങുക

en: Current maintainer
ml: നിലവിലുള്ള പരിപാലകന്‍

en: Olaf Schmidt
ml: ഒളാഫ് ഷ്മിത്

en: Usability improvements
ml: ഉപയോഗക്ഷമതയിലെ പരിഷ്കാരങ്ങള്‍

en: Jeff Roush
ml: ജെഫ് റൌഷ്

en: Original author
ml: ആദ്യത്തെ രചയിതാവ്

en: Joe Betts
ml: ജോ ബെട്സ്
