kmousetool - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: The drag time must be less than or equal to the dwell time.
vi: Thời gian kéo phải ngắn hơn hoặc bằng thời gian dừng.

en: Invalid Value
vi: Giá trị không hợp lệ

en: &Stop
vi: &Dừng

[ctx: Start tracking the mouse]
en: &Start
vi: &Bắt đầu

en: There are unsaved changes in the active module.
    Do you want to apply the changes before closing the configuration window or discard the changes?
vi: Có những thay đổi chưa được lưu trong khối đang hoạt động.
    Bạn muốn áp dụng các thay đổi trước khi đóng cửa sổ cấu hình hay loại bỏ các thay đổi?

en: Closing Configuration Window
vi: Đóng cửa sổ cấu hình

en: There are unsaved changes in the active module.
    Do you want to apply the changes before quitting KMousetool or discard the changes?
vi: Có những thay đổi chưa được lưu trong khối đang hoạt động.
    Bạn muốn áp dụng các thay đổi trước khi đóng KMouseTool hay loại bỏ các thay đổi?

en: Quitting KMousetool
vi: Thoát khỏi KMouseTool

en: &Configure KMouseTool...
vi: &Cấu hình KMouseTool...

en: KMousetool &Handbook
vi: &Sổ tay KMouseTool

en: &About KMouseTool
vi: &Về KMouseTool

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1)
en: Settings
vi: Thiết lập

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dragTimeLabel)
en: &Drag time (1/10 sec):
vi: Thời gian &kéo (1/10 giây):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, movementLabel)
en: &Minimum movement:
vi: &Di chuyển tối thiểu:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbStart)
en: Start with &desktop session
vi: Khởi động cùng &phiên bàn làm việc

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbDrag)
en: Smar&t drag
vi: Kéo thông &minh

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbStroke)
en: &Enable strokes
vi: &Bật nét bút

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dwellTimeLabel)
en: Dwell &time (1/10 sec):
vi: Thời gian &dừng (1/10 giây):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbClick)
en: A&udible click
vi: Bấm &phát ra tiếng

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: KMouseTool will run as a background application after you close this dialog. To change the settings again, restart KMouseTool or use the system tray.
vi: KMouseTool sẽ chạy như một ứng dụng nền sau khi bạn đóng hộp thoại này. Để thay đổi tiếp các cài đặt, hãy khởi động lại KMouseTool hoặc dùng khay hệ thống.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, buttonStartStop)
en: &Start
vi: &Bắt đầu

en: Current maintainer
vi: Bảo trì viên hiện tại

en: Usability improvements
vi: Cải thiện tính khả dụng

en: Original author
vi: Tác giả gốc
