kmplot - en to ta translation catalogue (190 entries)

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, ConstantsEditor)
en: Constant Editor
ta: மாறிலி திருத்தி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Value:
ta: மதிப்பு:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, cmdNew)
en: Add a new constant
ta: புதிய மாறிலியைச் சேர்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, cmdNew)
en: Click this button to add a new constant.
ta: புதிய மாறிலியைச் சேர்க்க இப்பொத்தானைச் சொடுக்கவும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, constantList)
en: Value
ta: மதிப்பு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, cmdDelete)
en: Click here to delete the selected constant; it can only be removed if it is not currently used by a plot.
ta: இங்கு தேர்ந்தெடுத்த செயல்கூற்றை நீக்கிவிடு அவைகள் தற்காலிக வரையில் இல்லாமல் பட்டியலை சொடுக்கவும்.

en: The minimum range value must be lower than the maximum range value
ta: குறைந்தபட்ச எல்லை மதிப்பென்பது அதிகபட்ச மதிப்பை விட குறைந்திருத்தல் வேண்டும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4_3) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cartesianCustomMax) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4) i18n: 
en: Max:
ta: அதிகப்படி:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (EquationEdit, kcfg_XMax) i18n: ectx: property (toolTip), widget (EquationEdit, kcfg_XMin) i18n: ectx: property (toolTip), widget (EquationEdit, kcfg_YMax) i18n: ectx: property (toolTip), widget (EquationEdit, kcfg_YMin)
en: Custom boundary of the plot range
ta: வழக்கின் எல்லாம் வரையின் எல்லை.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (EquationEdit, kcfg_XMax) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (EquationEdit, kcfg_XMin) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (EquationEdit, kcfg_YMax) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (EquationEdit, kcfg_YMin)
en: Enter a valid expression, for instance 2*pi or e/2.
ta: குறிப்பிட்ட தொடரை நுழைத்திடுக, அதன் செயல்பாடு 2*pi  அல்லது e/2.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4_4) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cartesianCustomMin) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx
en: Min:
ta: குறைவான:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_2) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_4)
en: Custom:
ta: வழக்கம்:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, deleteButton)
en: delete the selected function
ta: தேர்ந்தெடுத்த செயல்கூற்றை நீக்கிடுக

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, deleteButton)
en: Click here to delete the selected function from the list.
ta: இங்கு தேர்ந்தெடுத்த செயல்கூற்றை நீக்கிவிட்டு பட்டியலை அழுத்திடுக

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab) i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_4)
en: Function
ta: பணி

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (EquationEdit, cartesianMin)
en: lower boundary of the plot range
ta: வரைவரியின் கீழ் எல்லை.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (EquationEdit, cartesianMin) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (EquationEdit, parametricMin) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (EquationEdit, polarMin) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (EquationEdit, min)
en: Enter the lower boundary of the plot range. Expressions like 2*pi are allowed, too.
ta: வரை எல்லையின் மேல் கரை உள்ளிடுக. 2*pi தொடர் அனுமதிக்கப்படுகிறது.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (EquationEdit, cartesianMax)
en: upper boundary of the plot range
ta: வரைவரியின் மேல் எல்லை.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (EquationEdit, cartesianMax) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (EquationEdit, parametricMax) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (EquationEdit, polarMax) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (EquationEdit, max)
en: Enter the upper boundary of the plot range. Expressions like 2*pi are allowed, too.
ta: வரை எல்லையின் மேல் கரை உள்ளிடுக. 2*pi தொடர் அனுமதிக்கப்படுகிறது.

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_3)
en: Derivatives
ta: வழிபொருள்கள்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, showDerivative1)
en: Show first derivative
ta: முதல் வழிபொருளை காண்பி

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, showDerivative1) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, showDerivative2)
en: If this box is checked, the first derivative will be plotted, too.
ta: இந்தப் பெட்டி சரிபார்த்திருந்தால், முதல் வழிப்பொருளும் வரையப்பட்டிருக்கும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, showDerivative1)
en: Show &1st derivative
ta: முதல் வழிபொருளை காண்பி

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, showDerivative2)
en: Show second derivative
ta: இரண்டாம் வழிபொருளை காண்பி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, showDerivative2)
en: Show &2nd derivative
ta: இரண்டாம் வழிபொருளை காண்பி

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: Integral
ta: பொது

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, showIntegral) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, showIntegral)
en: Show integral
ta: பொதுவானதைக் காட்டு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_6)
en: Initial Point
ta: துவக்கப் புள்ளி

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (EquationEdit, txtInitX)
en: Enter the initial x-point,for instance 2 or pi
ta: குறிப்பிட்ட தொடரை நுழைத்திடுக, எடுத்துக்காட்டாக 2  அல்லது pi

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (EquationEdit, txtInitX)
en: Enter the initial x-value or expression for the integral, for example 2 or pi/2
ta: குறிப்பிட்ட தொடரை நுழைத்திடுக, உதாரணமாக 2  அல்லது pi/2

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (EquationEdit, txtInitY)
en: enter the initial y-point, eg 2 or pi
ta: முதல் y-புள்ளியை உள்ளிடவும், உதாரணம் 2 அல்லது pi

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (EquationEdit, txtInitY)
en: Enter the initial y-value or expression for the integral, for example 2 or pi/2
ta: குறிப்பிட்ட தொடரை நுழைத்திடுக, உதாரணமாக 2  அல்லது pi

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_8) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_10)
en: Precision
ta: தவறு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_11) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_12)
en: Definition
ta: வரையறை

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (EquationEdit, parametricX)
en: Enter an expression for the function.
    The dummy variable is t.
    Example: cos(t)
ta: செயல்கூறு செயல்பாட்டை நுழைத்திடுக.
    ஒன்றும் இல்லா மாறிகள்
    எடுத்துகாட்டு:விலை[t]

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (EquationEdit, parametricY)
en: Enter an expression for the function.
    The dummy variable is t.
    Example: sin(t)
ta: செயல்கூற்றின் செயல்பாட்டை நுழைத்திடுக 
    ஒன்றும் இல்லா குறிகள்
    எடுத்துகாட்டு:சைன்[t]

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KLineEdit, implicitName)
en: Enter the name of the function.
    The name of a function must be unique. If you leave this line empty KmPlot will set a default name. You can change it later.
ta: செயல்கூறு பெயரை நுழைத்திடுக.
    செயல்பாட்டின் பெயர்கள் ஒன்றாக அமையவேண்டும். நீங்கள் கோட்டினை அடிக்காமல் விட்டால் Km வகை தவறான பெயரை அமைத்துவிடும் நீங்கள் பிறகு மாற்றலாம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4_2)
en: Name:
ta: பெயர்:

note: i18n: ectx: label, entry (AxesLineWidth), group (Coordinate System)
en: Axis-line width
ta: அச்சு கோட்டின் அகலம்

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (AxesLineWidth), group (Coordinate System)
en: Enter the width of the axis lines.
ta: அகலத்தின் கோட்டினை அழைத்திடுக

note: i18n: ectx: label, entry (ShowLabel), group (Coordinate System)
en: Checked if labels are visible
ta: அட்டவணை தெரிகிறதா என்பதை சரிபார்

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (ShowLabel), group (Coordinate System)
en: Check this box if the labels at the tics should be shown.
ta: இந்தப் பெட்டியின் குறி மற்றும் அட்டவணையை சரிபார்த்து காண்பிக்க.

note: i18n: ectx: label, entry (ShowAxes), group (Coordinate System)
en: Checked if axes are visible
ta: அச்சு தெரிகிறதா என்பதை சரிபார்

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (ShowAxes), group (Coordinate System)
en: Check this box if axes should be shown.
ta: இந்தப் பெட்டியின் அச்சை சரிபார்த்து காண்பிக்க.

note: i18n: ectx: label, entry (ShowArrows), group (Coordinate System)
en: Checked if arrows are visible
ta: அம்புகள் தெரிகிறதா என்பதை சரிபார்

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (ShowArrows), group (Coordinate System)
en: Check this box if axes should have arrows.
ta: இந்தப் பெட்டி அதன் அம்பு அச்சை வைத்திருக்கிறதா எனச் சோதிக்கவும்.

note: i18n: ectx: label, entry (GridLineWidth), group (Coordinate System)
en: Grid Line Width
ta: கோட்டின் கட்ட அகலம்

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (GridLineWidth), group (Coordinate System)
en: Enter the width of the grid lines.
ta: அகலத்தின் அளவு கோட்டினை நுழைத்திடு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kcfg_GridStyle) i18n: ectx: label, entry (GridStyle), group (Coordinate System)
en: Grid Style
ta: கட்டத்தின் வகை

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (GridStyle), group (Coordinate System)
en: Choose a suitable grid style.
ta: சரியான பாணி அளவை தேர்ந்தெடு

note: i18n: ectx: label, entry (TicLength), group (Coordinate System)
en: Tic length
ta: Tic  நீளம்:

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (TicLength), group (Coordinate System)
en: Enter the length of the tic lines
ta: குறி கோட்டின் நீளத்தை உள்ளிடுக.

note: i18n: ectx: label, entry (TicWidth), group (Coordinate System)
en: Tic width
ta: Tic அகலம்:

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (TicWidth), group (Coordinate System)
en: Enter the width of the tic lines.
ta: அகலத்தின் கோட்டினை நுழைத்திடுக

note: i18n: ectx: label, entry (XMin), group (Coordinate System)
en: Left boundary
ta: இடது எல்லை

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (XMin), group (Coordinate System)
en: Enter the left boundary of the plotting area.
ta: இடது முடிவின் பரப்பு அளவை நுழைத்திடுக

note: i18n: ectx: label, entry (XMax), group (Coordinate System)
en: Right boundary
ta: வலது எல்லை

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (XMax), group (Coordinate System)
en: Enter the right boundary of the plotting area.
ta: வலது முடிவின் பரப்பு அளவை நுழைத்திடுக

note: i18n: ectx: label, entry (YMin), group (Coordinate System)
en: Lower boundary
ta: கீழ் எல்லை

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (YMin), group (Coordinate System)
en: Enter the lower boundary of the plotting area.
ta: கீழ் முடிவின் பரப்பு அளவை நுழைத்திடுக

note: i18n: ectx: label, entry (YMax), group (Coordinate System)
en: Upper boundary
ta: மேல் எல்லை

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (YMax), group (Coordinate System)
en: Enter the upper boundary of the plotting area.
ta: மேல் முடிவின் பரப்பு அளவை நுழைத்திடுக

note: i18n: ectx: label, entry (XScaling), group (Scaling)
en: Width of a unit from tic to tic
ta: அகலத்தின் யுனிட்டை டிக் இருந்து டிக்காக்கு

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (XScaling), group (Scaling)
en: Enter the width of a unit from tic to tic.
ta: அகலத்தின் யுனிட்டை டிக் இருந்து டிக்கிக்கிற்கு நுழைத்திடு

note: i18n: ectx: label, entry (YScaling), group (Scaling)
en: Height of a unit from tic to tic
ta: உயரத்தின் யுனிட்டை டிக் இருந்து டிக்காக்கு

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (YScaling), group (Scaling)
en: Enter the height of a unit from tic to tic.
ta: உயரத்தின் யுனிட்டை டிக் இருந்து டிக்கிக்கிற்கு நுழைத்திடு

note: i18n: ectx: label, entry (AxesColor), group (Colors)
en: Axis-line color
ta: அச்சு கோட்டின் வண்ணம்

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (AxesColor), group (Colors)
en: Enter the color of the axis lines.
ta: கோட்டின் நிறத்தை நுழைத்திடுக

note: i18n: ectx: label, entry (GridColor), group (Colors)
en: Grid Color
ta: கட்டத்தின் நிறங்கள்

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (GridColor), group (Colors)
en: Choose a color for the grid lines.
ta: கட்டத்தின் கோட்டினை தேர்ந்தெடுக.

note: i18n: ectx: label, entry (Color0), group (Colors)
en: Color of function 1
ta: வண்ணத்தின் செயல்பாடு 1:

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Color0), group (Colors)
en: Choose a color for function 1.
ta: வண்ணத்தை தேர்ந்தெடுக்கும் செயல்பாடு 1.

note: i18n: ectx: label, entry (Color1), group (Colors)
en: Color of function 2
ta: வண்ணத்தின் செயல்பாடு 2:

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Color1), group (Colors)
en: Choose a color for function 2.
ta: வண்ணத்தை தேர்ந்தெடுக்கும் செயல்பாடு 2.

note: i18n: ectx: label, entry (Color2), group (Colors)
en: Color of function 3
ta: வண்ணத்தின் செயல்பாடு 3:

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Color2), group (Colors)
en: Choose a color for function 3.
ta: வண்ணத்தை தேர்ந்தெடுக்கும் செயல்பாடு 3.

note: i18n: ectx: label, entry (Color3), group (Colors)
en: Color of function 4
ta: வண்ணத்தின் செயல்பாடு 4:

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Color3), group (Colors)
en: Choose a color for function 4.
ta: வண்ணத்தை தேர்ந்தெடுக்கும் செயல்பாடு 4.

note: i18n: ectx: label, entry (Color4), group (Colors)
en: Color of function 5
ta: வண்ணத்தின் செயல்பாடு 5:

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Color4), group (Colors)
en: Choose a color for function 5.
ta: வண்ணத்தை தேர்ந்தெடுக்கும் செயல்பாடு 5.

note: i18n: ectx: label, entry (Color5), group (Colors)
en: Color of function 6
ta: வண்ணத்தின் செயல்பாடு 6:

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Color5), group (Colors)
en: Choose a color for function 6.
ta: வண்ணத்தை தேர்ந்தெடுக்கும் செயல்பாடு 6.

note: i18n: ectx: label, entry (Color6), group (Colors)
en: Color of function 7
ta: வண்ணத்தின் செயல்பாடு 7:

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Color6), group (Colors)
en: Choose a color for function 7.
ta: வண்ணத்தை தேர்ந்தெடுக்கும் செயல்பாடு 7.

note: i18n: ectx: label, entry (Color7), group (Colors)
en: Color of function 8
ta: வண்ணத்தின் செயல்பாடு 8:

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Color7), group (Colors)
en: Choose a color for function 8.
ta: வண்ணத்தை தேர்ந்தெடுக்கும் செயல்பாடு 8.

note: i18n: ectx: label, entry (Color8), group (Colors)
en: Color of function 9
ta: வண்ணத்தின் செயல்பாடு 9:

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Color8), group (Colors)
en: Choose a color for function 9.
ta: வண்ணத்தை தேர்ந்தெடுக்கும் செயல்பாடு 9.

note: i18n: ectx: label, entry (Color9), group (Colors)
en: Color of function 10
ta: வ்ண்ணத்தின் செயல்பாடு 10:

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (Color9), group (Colors)
en: Choose a color for function 10.
ta: வண்ணத்தை தேர்ந்தெடுக்கும் செயல்பாடு 10.

note: i18n: ectx: label, entry (anglemode), group (General)
en: Radians instead of degrees
ta: டிகிரிக்குப் பதிலான ரேடியன்கள்

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (anglemode), group (General)
en: Check the box if you want to use radians
ta: ரேடியன்களைப் பயன்படுத்தவேண்டுமெனில் இந்த பெட்டியைச் சோதிக்கவும்

note: i18n: ectx: label, entry (backgroundcolor), group (General)
en: Background color
ta: பின்னணி நிறம்

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (backgroundcolor), group (General)
en: The background color for the graph
ta: வரைபடத்திற்கு பின்னணி நிறம்

note: i18n: ectx: label, entry (zoomInStep), group (General)
en: Zoom-in step
ta: பெரிதாக்கும் படி

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (zoomInStep), group (General)
en: The value the zoom-in tool should use
ta: உள்/வெளி பெரிதாக்குதலில் பயன்படுத்த வேண்டிய மதிப்பு

note: i18n: ectx: label, entry (zoomOutStep), group (General)
en: Zoom-out step
ta: பெரிதாக்கும் படி

note: i18n: ectx: whatsthis, entry (zoomOutStep), group (General)
en: The value the zoom-out tool should use
ta: உள்/வெளி பெரிதாக்குதலில் பயன்படுத்த வேண்டிய மதிப்பு

en: The file had an unknown version number
ta: இந்த கோப்பில் தெரியாத பதிப்பு எண் உள்ளது

en: The file does not exist.
ta: கோப்பு இல்லை.

en: automatic
ta: தானியங்கி

en: The function %1 could not be loaded
ta: செயல் %1ஐ ஏற்றமுடியவில்லை

en: Line %1 is not a valid parameter value and will therefore not be included. Do you want to continue?
ta: வரி %1 செல்லுபடியாகாத அளபுறு மதிப்பு அதனால் சேர்க்கப்படாது. தொடரவேண்டுமா?

en: Would you like to be informed about other lines that cannot be read?
ta: படிக்கமுடியாத மற்ற வரிகளை உங்களுக்கு தெரிவிக்கவேண்டுமா?

en: An error appeared when opening this file
ta: இந்த கோப்பினை திறக்கும்போது பிழை ஏற்படுகிறது

en: A file named "%1" already exists. Are you sure you want to continue and overwrite this file?
ta: கோப்பு பெயர்"%1"ஏற்கனவே இருக்கிறது. உங்களுக்கு இதை கோப்பின் மேல் எழுதவும் தொடரவும் வேண்டுமா?

en: Overwrite File?
ta: கோப்பினை மேலெழுதவா?

en: An error appeared when saving this file
ta: இந்த கோப்பினை சேமிக்கும்போது பிழை ஏற்பட்டது

en: Print header table
ta: அச்சுத் தலைப்பின் அட்டவணை

en: Transparent background
ta: ஒலிபுகும் பின்னணி

en: Move slider to change the parameter of the function plot connected to this slider.
ta: காரணி வரைந்த இந்த சட்டத்தோடு இணைத்த அளபுறுவோடு மாற்றா சட்டத்தை நகர்த்து.

en: Original Author
ta: மூல ஆசிரியர்.

en: Various improvements
ta: பலவித முன்னேற்றங்கள்

en: svg icon
ta: svg சின்னம்

en: command line options, MIME type
ta: கட்டளை கோட்டின் தேர்வுகள், மைம் வகை

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, SettingsPageGeneral)
en: General
ta: பொது

en: General Settings
ta: பொது அமைவுகள்

en: Colors
ta: நிறங்கள்

en: E&xport...
ta: ஏற்றுமதி...

en: &Coordinate System...
ta: ஒருங்கிணைப்பின் முறைமை...

en: Zoom &In
ta: உள்ளே பெரிதாக்கு

en: Zoom &Out
ta: வெளியே பெரிதாக்கு

en: &Fit Widget to Trigonometric Functions
ta: முக்கோணவியல் செயல்களுக்கு சாளரத்தைப் பொருத்து

en: &Hide
ta: &மறை

en: The plot has been modified.
    Do you want to save it?
ta: வரை மாற்றப்பட்டுள்ளது 
    நீங்கள் அதை சேமிக்க வேண்டுமா?

en: The file could not be saved
ta: இந்த கோப்பை சேமிக்க முடியவில்லை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, editParameterListButton)
en: Edit the list of parameters
ta: அளபுரு பட்டியலை திருத்து

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, editParameterListButton)
en: Click here to open a list of parameter values. Here you can add, remove, and change them.
ta: அளபுரு மதிப்புகளின் பட்டியலை திறக்க இங்கு சொடுக்கவும். இங்கு நீங்கள் சேர்க்க, நீக்க மற்றும் அவையை மாற்ற முடியும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, editParameterListButton)
en: Edit List...
ta: பட்டியலை திருத்து...

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, listOfSliders)
en: Select a slider
ta: சட்டத்தை தேர்ந்தெடு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, listOfSliders)
en: Select one of the sliders to change the parameter value dynamically. The values vary from 0 (left) to 100 (right).
ta: அளபுரு மதிப்பு தானாக மாற்ற சட்டத்தின் ஒன்றை தேர்ந்தெடுக்கவும். மதிப்பு 0 (இடது) லிருந்து 100 (வலது) வரை மாறுபடும்.

en: Empty function
ta: காலியான பணி

en: Function could not be found
ta: செயல் காணப்படவில்லை

en: Color:
ta: வண்ணம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Line width:
ta: வரி அகலம்:

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, QParameterEditor)
en: Parameter Editor
ta: அளவுருக்களின் திருத்தி

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, cmdDelete)
en: delete selected constant
ta: தேர்ந்தெடுத்த மாறிலியை நீக்கிடுக

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, cmdImport)
en: Import values from a textfile
ta: அளவுருவின் மதிப்புகளை பட்டியலில் இருந்து படி

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, cmdImport)
en: Import values from a textfile. Every line in the file is parsed as a value or expression.
ta: உரைகோப்பில் இருந்து மதிப்புகளை இறக்கவும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, cmdImport)
en: &Import...
ta: இறக்குமதி

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, cmdExport)
en: Export values to a textfile
ta: மதிப்புகளை ஒரு உரைகோப்புக்கு ஏற்று

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, cmdExport)
en: Export values to a textfile. Every value in the parameter list will be written to one line in the file.
ta: மதிப்புகளை ஒரு உரைகோப்புக்கு ஏற்று. அளபுரு பட்டியலில் உள்ள ஒவ்வொரு மதிப்பும் கோப்பில் ஒரு வரிக்கு எழுதவேண்டும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, cmdExport)
en: &Export...
ta: &ஏற்று...

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: &Coords
ta: &கார்டுகள்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KColorButton, kcfg_backgroundcolor)
en: Color for the plot area behind the grid.
ta: கட்டத்துக்கு பின்னால் வரைய வேண்டிய இடத்தின் வண்ணம்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KColorButton, kcfg_backgroundcolor)
en: Click on the button the choose the color of the background. This option has no effect on printing nor export.
ta: பின்னணி வண்ணத்தை தேர்ந்தெடுக்க இந்த பொத்தானை சொடுக்கவும். இந்த விருப்பத்திற்கு எந்த விளைவும் அச்சிடும் போது இல்லை.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: &Axes:
ta: &அச்சுகள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: &Grid:
ta: &கட்டம்:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KColorButton, kcfg_AxesColor)
en: Specify the color of the axes. The change will appear as soon as you press the OK button.
ta: வெட்டுகளின் வண்ணத்தைக் குறிப்பிடவும். நீங்கள் OK பட்டனை அழுத்தியவுடன் இந்த மாற்றம் தெரியும்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KColorButton, kcfg_GridColor)
en: Specify the color of the grid. The change will appear as soon as you press the OK button.
ta: கட்டத்தின் வண்ணத்தை குறிப்பிடவும். வெட்டுகளின் வண்ணத்தைக் குறிப்பிடவும். நீங்கள் OK பட்டனை அழுத்தியவுடன் இந்த மாற்றம் தெரியும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Function &1:
ta: செயல்கூறு &1:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_13)
en: Function &3:
ta: செயல்கூறு &3:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_2)
en: Function &2:
ta: செயல்கூறு &2:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_12)
en: Function &4:
ta: செயல்கூறு &4:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_11)
en: Function &5:
ta: செயல்கூறு &5:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_9)
en: Function &7:
ta: செயல்கூறு &7:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_8)
en: Function &8:
ta: செயல்கூறு &8:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_10)
en: Function &6:
ta: செயல்கூறு &6:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_7)
en: Function &9:
ta: செயல்கூறு &9:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_6)
en: Function 1&0:
ta: செயல்கூறு 1&0:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, radioButton11)
en: No Grid will be plotted.
ta: சட்டம் இல்லாத வரைகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton11)
en: None
ta: ஒன்றும் இல்லை

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, radioButton12)
en: A line for every tic.
ta: எல்லா குறியின் கோடுகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton12)
en: Lines
ta: கோடுகள்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, radioButton13)
en: Only little crosses in the plot area.
ta: சிறு வரை பகுதியின் இடையே இருப்பவை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton13)
en: Crosses
ta: அடிதல்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, radioButton14)
en: Circles around the Origin.
ta: மூலத்தை சுற்றிய வட்டம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton14)
en: Polar
ta: முனைநிலை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel5)
en: Line &width:
ta: கோடு &அகலம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel9)
en: Tic width:
ta: குறி அகலம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel8_4)
en: Tic length:
ta: குறி நீளம்:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowLabel)
en: Check this if the axes' tics should be labeled.
ta: அச்சை சரிபார், குறி அட்டவணையாக தெரியும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowLabel)
en: Show labels
ta: அட்டவணையை காண்பிக்கவும்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowAxes)
en: Check this if the axes should be visible.
ta: அச்சு தெரிகிறதா என்பதை சோதிக்கவும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowAxes)
en: Show axes
ta: அச்சை காட்டு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_ShowArrows)
en: Check this if the axes should have arrows at their ends.
ta: இந்த அச்சு முடிவில் அம்பினை காண்பிக்கிறதா எண்பதை கவனிக்கவும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ShowArrows)
en: Show arrows
ta: அம்பை காண்பி

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kcfg_anglemode)
en: Angle Mode
ta: கோண முறை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QRadioButton, radioButton1)
en: Trigonometric functions use radian mode for angles.
ta: முக்கோண செயற்கூறுவில் ரேடியன் முறைக்கான கோணம்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, radioButton1)
en: Check this button to use radian mode to measure angles. This is important for trigonometric functions only.
ta: இந்தப் பொத்தானை ரேடியன் முறையில் கோணத்தை அளக்க பயன்படுத்த தேர்வு செய். இந்த முக்கோண செயற்கூறு மட்டும் முக்கியம்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton1)
en: &Radian
ta: ரேடியன்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QRadioButton, radioButton2)
en: Trigonometric functions use degree mode for angles.
ta: முக்கோண செயற்கூறுகள் டிகிரி முறையில் கோணத்திற்கு பயன்படும்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QRadioButton, radioButton2)
en: Check this button to use degree mode to measure angles. This is important for trigonometric functions only.
ta: இந்தப் பொத்தானை டிகிரி முறையில் கோணத்தை அளக்க பயன்படுத்த தேர்வு செய். இந்த முக்கோண செயற்கூறு மட்டும் முக்கியம்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton2)
en: &Degree
ta: டிகிரி

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, SliderWidget)
en: Slider
ta: நகர்த்தி

en: Axes Division
ta: அச்சுகளை வகுத்தல்

en: x-Axis:
ta: X-அச்சு:

en: y-Axis:
ta: Y-அச்சு:

en: Functions:
ta: செயல்குரு:

en: Error in extension.
ta: அடைப்புக்குறியிடுவதில் பிழை
