kbattleship - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: Project Founder, GUI Handling, Client/Server
cy: Sylfaenydd y Cywaith, Trin y GUI, Dibynnydd/Gweinydd

en: Dialog Stuff, Client/Server
cy: Pethau Ymgom, Dibynnydd/Gweinydd

en: Icon
cy: Eicon

en: Sounds
cy: Syniau

en: Non-Latin1 Support
cy: Cynhaliaeth Di-Ladin1

en: Various improvements
cy: Amrywiaeth o welliannau

en: Various improvements and bugfixes
cy: Amrywiaeth o welliannau a chywiriadau

en: Bugfixes and refactoring
cy: Trwsio namau ac ailddylunio

en: DNS-SD discovery
cy: Darganfod DNS-SD

en: &Port:
cy: &Porth:

en: Shots
cy: Ergydion

en: Hits
cy: Trawiadau
