kbattleship - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Project Founder, GUI Handling, Client/Server
ta: திட்டப்பணி நிறுவனர், GUI கையாளல், கிளையன்/சேவையகம்

en: Dialog Stuff, Client/Server
ta: உரையாடல் திணிப்பு, கிளையன்/சேவையகம்

en: Icon
ta: சின்னம்

en: Sounds
ta: ஒலிகள்

en: Non-Latin1 Support
ta: 1லத்தீன் அல்லாத துணை

en: Various improvements
ta: பல்வேறு முன்னேற்றங்கள்

en: Various improvements and bugfixes
ta: பல முன்னேற்றங்களும் பிழைநீக்கங்களும்

en: Bugfixes and refactoring
ta: பிழைநீக்கிகள் மறுகாரணியாக்கம்

en: DNS-SD discovery
ta: DNS-SD கண்டுபிடிப்பு

en: &Port:
ta: &முனையம்:

en: Shots
ta: ஷாட்ஸ்

en: Hits
ta: கிடைத்தல்
