kdelibs4 - en to gu translation catalogue (45 entries)

en: You are now a fan.
gu: તમે હવે ચાહક છો.

en: Download New Stuff...
gu: નવી વસ્તુ ડાઉનલોડ કરો...

en: Re: %1
gu: ફરી: %1

en: Installing
gu: સ્થાપન કરે છે

en: <qt>Cannot start <i>gpg</i> and retrieve the available keys. Make sure that <i>gpg</i> is installed, otherwise verification of downloaded resources will not be possible.</qt>
gu: <qt><i>gpg</i> શરૂ કરી શકાતું નથી અને ઉપલબ્ધ કળો પ્રાપ્ત કરી શકતા નથી. ખાતરી કરો કે <i>gpg</i> સ્થાપિત થયેલ છે, નહીતર ડાઉનલોડ થયેલ સ્રોતોની ચકાસણી શક્ય થશે નહી.</qt>

en: <qt>Enter passphrase for key <b>0x%1</b>, belonging to<br /><i>%2&lt;%3&gt;</i><br />:</qt>
gu: <qt>કળ <b>0x%1</b> માટે પાસફ્રેજ દાખલ કરો, જે આની છે<br /><i>%2&lt;%3&gt;</i><br />:</qt>

en: <qt>Cannot start <i>gpg</i> and check the validity of the file. Make sure that <i>gpg</i> is installed, otherwise verification of downloaded resources will not be possible.</qt>
gu: <qt><i>gpg</i> શરૂ કરી શકાતું નથી અને ફાઈલની ચકાસણી કરી શકતા નથી. ખાતરી કરો કે <i>gpg</i> સ્થાપિત થયેલ છે, નહીતર ડાઉનલોડ થયેલ સ્રોતોની ચકાસણી શક્ય નથી.</qt>

en: Key used for signing:
gu: સહી કરવા માટે વપરાતી કળ:

en: Select Signing Key
gu: સહી કરવાની કળ પસંદ કરો

en: <qt>Cannot start <i>gpg</i> and sign the file. Make sure that <i>gpg</i> is installed, otherwise signing of the resources will not be possible.</qt>
gu: <qt><i>gpg</i> શરૂ કરી શકતા નથી અને ફાઈલને સહી કરી શકતા નથી. ખાતરી કરો કે <i>gpg</i> સ્થાપિત થયેલ છે, નહીતર સ્રોતોનું સહી કરવાનું શક્ય રહેશે નહી.</qt>

en: Get Hot New Stuff
gu: નવી ઉત્તેજક વસ્તુ મેળવો

[ctx: Program name followed by 'Add On Installer']
en: %1 Add-On Installer
gu: %1 વધારાનું સ્થાપક

en: Timeout. Check Internet connection.
gu: સમયસમાપ્તિ. ઇન્ટરનેટ જોડાણ ચકાસો.

en: Server: %1
gu: સર્વર: %1

en: <br />Provider: %1
gu: <br />પૂરૂં પાડનાર: %1

en: <br />Version: %1
gu: <br />આવૃત્તિ: %1

en: Provider information
gu: પૂરૂં પાડનારની માહિતી

en: Could not install %1
gu: '%1 સ્થાપિત કરી શકાતું નથી

en: Get Hot New Stuff!
gu: નવી ઉત્તેજક વસ્તુ મેળવો!

en: All Providers
gu: બધા પૂરૂં પાડનારાઓ

en: All Categories
gu: બધાં વર્ગો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_providerLabel)
en: Provider:
gu: પૂરૂં પાડનાર:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_categoryLabel)
en: Category:
gu: વર્ગ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mostDownloadsRadio)
en: Most downloads
gu: સૌથી વધુ ડાઉનલોડ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, newestRadio)
en: Newest
gu: છેલ્લું

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ratingRadio)
en: Rating
gu: યોગ્યતા

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, installedRadio)
en: Installed
gu: સ્થાપિત

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, orderLabel)
en: Order by:
gu: ક્રમ વડે:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Search:
gu: શોધો:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Author:
gu: લેખક:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, updateButton)
en: Update
gu: સુધારો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, uninstallButton)
en: Uninstall
gu: અસ્થાપન

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, becomeFanButton)
en: Become a Fan
gu: ચાહક બનો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, installButton)
en: Install
gu: સ્થાપન

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, buttonReset)
en: Reset
gu: ફરી ગોઠવો

en: Icons
gu: ચિહ્નો

en: Upload...
gu: અપલોડ...

en: Details for %1
gu: %1 માટે વિગતો

en: Changelog:
gu: ફેરફાર:

[ctx: A link to the description of this Get Hot New Stuff item]
en: Homepage
gu: ઘર પાનું

en: Rating: %1%
gu: યોગ્યતા: %1%

[ctx: Show the author of this item in a list]
en: By <i>%1</i>
gu: <i>%1</i> વડે

en: Loading Preview
gu: પૂર્વદર્શન લાવે છે

en: Details
gu: વિગતો

en: Updating
gu: સુધારે છે
