kdelibs4 - en to ml translation catalogue (51 entries)

[ctx: voting for an item (good/bad)]
en: Your vote was recorded.
ml: നിങ്ങളുടെ വോട്ട് റിക്കോര്‍ഡ് ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു.

en: You are now a fan.
ml: നിങ്ങളിപ്പോള്‍ ഒരു ആരാധകനാണു്.

en: Download New Stuff...
ml: പുതിയവ ഇറക്കുക...

en: Initializing
ml: ആരംഭിയ്ക്കുന്നു

en: Configuration file is invalid: "%1"
ml: ക്രമീകരണ ഫയല്‍ അസാധുവാണു്: "%1"

en: Loading provider information
ml: പ്രൊവൈഡര്‍ സംബന്ധിച്ചുള്ള വിവരം ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Loading data
ml: ഡേറ്റാ ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Re: %1
ml: വീണ്ടും: %1

en: Installing
ml: ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു

en: Loading one preview | Loading %1 previews
ml[0]: ഒരു പ്രിവ്യൂ ലഭ്യമാക്കുന്നു
ml[1]: %1 പ്രിവ്യൂ ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Invalid item.
ml: തെറ്റായ വസ്തു.

en: Could not install "%1": file not found.
ml: %1 ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: ഫയല്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: Key used for signing:
ml: ഒപ്പുവയ്ക്കാനുപയോഗിയ്ക്കുന്ന കീ:

en: Select Signing Key
ml: ഒപ്പുവയ്ക്കാനുള്ള കീ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Get Hot New Stuff
ml: കിടിലന്‍ സാധനങ്ങളെടുത്തോളൂ

[ctx: Program name followed by 'Add On Installer']
en: %1 Add-On Installer
ml: %1 കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കല്‍ ഇന്‍സ്റ്റോളര്‍

en: Timeout. Check Internet connection.
ml: സമയം തീര്‍ന്നു. ഇന്റര്‍നെറ്റ് ബന്ധം പരിശോധിയ്ക്കുക.

en: Server: %1
ml: സേവകന്‍: %1

en: <br />Provider: %1
ml: <br />ദാതാവ്: %1

en: <br />Version: %1
ml: <br />ലക്കം: %1

en: Provider information
ml: ദാതാവിനെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരം

en: Could not install %1
ml: %1 ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Get Hot New Stuff!
ml: കിടിലന്‍ സാധനങ്ങളെടുത്തോളൂ!

en: All Providers
ml: എല്ലാ ദാതാക്കളും

en: All Categories
ml: എല്ലാ വിഭാഗങ്ങളും

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_providerLabel)
en: Provider:
ml: ദാതാവ്:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_categoryLabel)
en: Category:
ml: വിഭാഗം:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mostDownloadsRadio)
en: Most downloads
ml: ഏറ്റവുമധികം ഇറക്കിയത്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, newestRadio)
en: Newest
ml: ഏറ്റവും പുതിയതു്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ratingRadio)
en: Rating
ml: വിലയിരുത്തല്‍

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, installedRadio)
en: Installed
ml: ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തതു്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, orderLabel)
en: Order by:
ml: ക്രമത്തിലാക്കേണ്ടതു്:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Search:
ml: തെരയുക:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Author:
ml: രചയിതാവ്:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, updateButton)
en: Update
ml: പുതുക്കല്‍

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, uninstallButton)
en: Uninstall
ml: അണ്‍ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, becomeFanButton)
en: Become a Fan
ml: ആരാധകനാവുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, installButton)
en: Install
ml: ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യുക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, buttonReset)
en: Reset
ml: വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക

en: Details for %1
ml: %1 നു് വേണ്ട വിശദവിവരങ്ങള്‍

en: Changelog:
ml: മാറ്റസൂചിക:

[ctx: A link to the description of this Get Hot New Stuff item]
en: Homepage
ml: ആസ്ഥാനം

[ctx: A link to make a donation for a Get Hot New Stuff item (opens a web browser)]
en: Make a donation
ml: ഒരു സഹായം നല്‍കുക

[ctx: Tooltip for a link in a dialog]
en: Opens in a browser window
ml: ഒരു ബ്രൌസറില്‍ തുറക്കുന്നു

en: Rating: %1%
ml: നിലവാരം: %1%

[ctx: Show the author of this item in a list]
en: By <i>%1</i>
ml: <i>%1</i> അണിയിച്ചൊരുക്കിയതു്

en: 1 download | %1 downloads
ml[0]: 1 ഡൌണ്‍ലോഡ്
ml[1]: %1 ഡൌണ്‍ലോഡുകള്‍

en: Loading Preview
ml: അച്ചടിയ്ക്കുന്നതിന് മുമ്പ് കണ്ടുനോക്കുന്നു

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങള്‍

en: Updating
ml: പുതുക്കിക്കൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു

en: Install Again
ml: വീണ്ടും ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക
