kdelibs4 - en to ta translation catalogue (188 entries)

en: All categories are missing
ta: பகுப்புகளை காணவில்லை

[ctx: the price of a download item, parameter 1 is the currency, 2 is the price]
en: This item costs %1 %2.
    Do you want to buy it?
ta: இதன் விலை %1 %2.
    உறுதியாக இதை வாங்க வேண்டுமா?

en: Your account balance is too low:
    Your balance: %1
    Price: %2
ta: உங்களுடைய கணக்கில் பணம் மிகக் குறைவாக உள்ளது:
    உங்கள் நிலுவை: %1
    விலை: %2

[ctx: voting for an item (good/bad)]
en: Your vote was recorded.
ta: உங்கள் வாக்கு பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

en: You are now a fan.
ta: நீங்கள் ரசிகராகிவிட்டீர்கள்.

en: The service is currently undergoing maintenance and is expected to be back in %1.
ta: சேவை தற்போது பராமரிக்கப்படுகிறது; %1 பிறகு திரும்பவருமாறு எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Network error %1: %2
ta: பிணைய சிக்கல் %1: %2

en: Too many requests to server. Please try again in a few minutes.
ta: சேவையகத்திற்கு அனுப்ப‍ப்பட்டுள்ள கோரிக்கைகளின் எண்ணிக்கை மிக அதிகமாக உள்ளது. சில நிமிடங்கள் கழித்து மீண்டும் முயற்சியுங்கள்.

en: The Open Collaboration Services instance %1 does not support the attempted function.
ta: பயன்படுத்த முயற்சித்த அம்சத்தை %1 என்ற Open Collaboration Services சேவையகம் ஆதரிப்பதில்லை.

en: Unknown Open Collaboration Service API error. (%1)
ta: தெரியாத Open Colloboration Service API சிக்கல். (%1)

en: Download New Stuff...
ta: புதியவற்றை பதிவிறக்கு...

en: An error occurred during the installation process:
    %1
ta: நிறுவும்போது ஓர் சிக்கல் ஏற்பட்டது:
    %1

en: Initializing
ta: தொடங்கப்படுகிறது

en: Configuration file exists, but cannot be opened: "%1"
ta: அமைப்புக்கோப்பு உள்ளது, ஆனால் அதைத் திறக்க முடியவில்லை: "%1"

en: Configuration file is invalid: "%1"
ta: அமைப்புக் கோப்பு செல்லுபடியாகாத: "%1"

en: Use
ta: பயன்படுத்து

en: Could not initialise the installation handler for %1
    This is a critical error and should be reported to the application author
ta: %1 என்பதற்கான நிறுவல் கையாளியை துவக்க முடியவில்லை
    இச்சிக்கல், செயலியை இயற்றியவரிடம் தெரிவிக்கப்பட வேண்டும்

en: Loading provider information
ta: வழங்கியிலிருந்து விவரங்கள் ஏற்றப்படுகின்றன

en: Could not load get hot new stuff providers from file: %1
ta: %1 எனும் கோப்பிலிருந்து வழங்கிகளைப் பற்றிய விவரங்களை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Error initializing provider.
ta: வழங்கியை தொடங்குவதில் சிக்கல்.

en: Loading data
ta: தரவு ஏற்றப்படுகிறது

en: Loading data from provider
ta: வழங்கியிலிருந்து தரவு ஏற்றப்படுகிறது.

en: Loading of providers from file: %1 failed
ta: %1 எனும் கோப்பிலிருந்து வழங்கிகளை ஏற்றுவது தோல்வியடைந்த‍து

en: Could not perform an installation of the entry %1 as it does not have any downloadable items defined. Please contact the author so they can fix this.
ta: %1 எனும் பதிவில் பதிவிறக்கக்கூடியவை ஏதும் இல்லாத‍தால் அதை நிறுவ முடியவில்லை. அதை இயற்றியவரிடம் இச்சிக்கலைத் தெரிவியுங்கள்.

en: Pick Update Item
ta: புதுப்பிப்புக்கான உருப்படியைத் தேர்ந்தெடுத்தல்

en: Please pick the item from the list below which should be used to apply this update. We were unable to identify which item to select, based on the original item, which was named %1
ta: புதுப்பிப்புக்கு பயன்படுத்த வேண்டியதை கீழுள்ள பட்டியலிலிருந்து தேர்ந்தெடுங்கள். முந்தையதன் பெயர் %1 ஆகும், ஆனால் அப்பெயரின் அடிப்படையில் புதியதைத் தேர்ந்தெடுக்க முடியவில்லை.

en: We failed to identify a good link for updating %1, and are unable to perform the update
ta: %1 என்பதை புதுப்பிப்பதற்கான முகவரியைக் கண்டறிய முடியாத‍தால் அதைப் புதுப்பிக்க முடியவில்லை

en: Installing
ta: நிறுவப்படுகிறது

en: Loading one preview | Loading %1 previews
ta[0]: ஒரு முன்தோற்றம் ஏற்றப்படுகிறது
ta[1]: %1 முன்தோற்றங்கள் ஏற்றப்படுகின்றன

en: Invalid item.
ta: செல்லுபடியாகாத உருப்படி.

en: Download of item failed: no download URL for "%1".
ta: ஒன்றன் பதிவிறக்கம் தோல்வியடைந்த‍து: "%1" என்பதற்கான முகவரி இல்லை.

en: Download of "%1" failed, error: %2
ta: "%1" என்பதன் பதிவிறக்கம் தோல்வியடைந்தது; சிக்கல்: %2

en: Cannot install '%1' because it points to a web page. Click <a href='%2'>here</a> to finish the installation.
ta: '%1' ஓர் வலைப்பக்கத்தை மட்டும் குறிப்பதால் அதை நிறுவ முடியவில்லை. நிறுவலை தொடர <a href='%2'>இங்கு</a> கிளிக் செய்யுங்கள்.

en: Could not install "%1": file not found.
ta: '%1' என்பதை நிறுவ முடியவில்லை: கோப்பு கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

en: The installation of %1 failed to create the expected new directory %2
ta: %1 என்பதை நிறுவும்போது உருவாக்கப்பட்டிருக்க வேண்டிய %2 என்ற அடைவு உருவாக்கப்படவில்லை

en: Installation of %1 failed: %2
ta: %1 என்பதன் நிறுவல் தோல்வியடைந்தது: %2

en: The installation of %1 failed, as the service type %2 was not accepted by the system (did you forget to install the KPackage support plugin for this type of package?)
ta: %2 வகையான சேவை கணினியால் ஏற்கப்படாத‍தால், %1 என்பதன் நிறுவல் தோல்வியடைந்த‍து (இவ்வகையான தொகுப்புகளுக்கான KPackage ஆதரவு செருகுநிரலை நிறுவ மறந்துள்ளீர்களா?)

en: The installation of %1 failed, as the downloaded package does not contain a correct KPackage structure.
ta: பதிவிறக்கப்பட்ட தொகுப்பில் முறையான KPackage இல்லாத‍தால் %1 என்பதன் நிறுவல் தோல்வியடைந்த‍து.

en: The installation of %1 failed, as the downloaded package does not list a service type.
ta: பதிவுறக்கப்பட்ட தொகுப்பில் சேவையின் வகை குறிப்பிடப்படாத‍தால், %1 என்பதன் நிறுவல் தோல்வியடைந்த‍து.

en: The installation of %1 failed, as the downloaded package does not contain any useful meta information, which means it is not a valid KPackage.
ta: பதிவிறக்கப்பட்ட தொகுப்பில் மேனிலைத் தரவு (metadata) இல்லாத‍தால் (அதாவது அது ஓர் முறையான KPackage-ஆய் இல்லாத‍தால்) %1 என்பதன் நிறுவல் தோல்வியடைந்த‍து.

en: Could not determine the type of archive of the downloaded file %1
ta: பதிவிறக்கபட்ட %1 எனும் கோப்பு எவ்வகையான காப்பகம் என்பதைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Failed to open the archive file %1. The reported error was: %2
ta: %1 எனும் காப்பக‍க் கோப்பைத் திறக்க முடியவில்லை. தெரிவிக்கப்பட்ட சிக்கல்: %2

en: This file already exists on disk (possibly due to an earlier failed download attempt). Continuing means overwriting it. Do you wish to overwrite the existing file?
ta: இக்கோப்பு வட்டில் ஏற்கனவே உள்ளது (தோல்வியடைந்த முந்தைய நிறுவலின் விளைவாக இருக்கலாம்). தொடர்ந்தால் அது மேலெழுதப்படும். ஏற்கனவே உள்ளதை மேலெழுத விருப்பமா?

en: Overwrite File
ta: கோப்பை மேலெழுது

en: Unable to move the file %1 to the intended destination %2
ta: %1 எனும் கோப்பை %2 என்ற இடத்திற்கு நகர்த்த முடியவில்லை

en: The installation failed while attempting to run the command:
    %1
    
    The returned output was:
    %2
ta: பின்வரும் கட்டளையை இயக்கும்போது நிறுவல் தோல்வியடைந்த‍து:
    %1
    
    திரும்பவந்த வெளியீடு:
    %2

en: The installation failed with code %1 while attempting to run the command:
    %2
    
    The returned output was:
    %3
ta: பின்வரும் கட்டளையை இயக்கும்போது நிறுவல் %1 எனும் பதிலளித்து தோல்வியடைந்த‍து:
    %2
    
    திரும்பவந்த வெளியீடு:
    %3

en: The removal of %1 failed, as the installed file %2 could not be automatically removed. You can attempt to manually delete this file, if you believe this is an error.
ta: நிறுவப்பட்டுள்ள %2 எனும் கோப்பைத் தானாக நீக்க முடியாத‍தால் %1 என்பதை நீக்குவது தோல்வியடைந்த‍து. அக்கோப்பு தேவையில்லாத பட்சத்தில், அதை கைமுறையாக நீங்கள் நீக்க முயற்சிக்கலாம்.

en: The removal of %1 failed, as the installed package does not contain a correct KPackage structure.
ta: முறையான KPackage-ஆக இல்லாத‍தால் %1 என்பதை நீக்குவது தோல்வியடைந்த‍து.

en: Could not open %1 for writing
ta: %1 தனை எழுதுவதற்கு திறக்க முடியவில்லை

en: Could not open %1 for reading
ta: %1 என்பதை படிப்பதற்கு திறக்க முடியவில்லை

en: The service type %1 was not understood by the KPackage installer
ta: KPackage நிறுவியால் %1 எனும் சேவை வகையை புரிந்துகொள்ள முடியவில்லை

en: Key used for signing:
ta: கையொப்பமிட பயன்படுத்தவேண்டிய சாவி:

en: Select Signing Key
ta: கையொப்ப சாவியைத் தேர்வுசெய்தல்

en: Get Hot New Stuff
ta: புதியவற்றைப் பெறு

[ctx: Program name followed by 'Add On Installer']
en: %1 Add-On Installer
ta: %1 துணைநிரல் நிறுவி

en: Timeout. Check Internet connection.
ta: காலாவதியாகியுள்ளது. இணைய இணைப்பை சரிபாருங்கள்.

en: Server: %1
ta: சேவையகம்: %1

en: <br />Provider: %1
ta: <br />வழங்கி: %1

en: <br />Version: %1
ta: <br />பதிப்பு: %1

en: Provider information
ta: வழங்கியின் விவரங்கள்

en: Could not install %1
ta: '%1' என்பதை நிறுவ முடியவில்லை

en: Get Hot New Stuff!
ta: புதியவற்றைப் பெறுங்கள்!

en: Icons view mode
ta: சின்னங்களைக் காட்டும் முறை

en: Details view mode
ta: விவரங்கள் காட்டப்படும் காட்சி

en: All Providers
ta: அனைத்து வழங்கிகளும்

en: All Categories
ta: அனைத்து பகுப்புகளும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_providerLabel)
en: Provider:
ta: வழங்கி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_categoryLabel)
en: Category:
ta: பகுப்பு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mostDownloadsRadio)
en: Most downloads
ta: அதிகமாக பதிவிறக்கப்பட்டவை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, newestRadio)
en: Newest
ta: புத்தம்புதியவை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ratingRadio)
en: Rating
ta: மதிப்பீடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, installedRadio)
en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டுள்ளவை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, orderLabel)
en: Order by:
ta: வரிசை முறை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Search:
ta: தேடு:

note: i18n: ectx: property (placeholderText), widget (KLineEdit, m_searchEdit)
en: Search...
ta: தேடு...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Author:
ta: இயற்றியவர்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, homepageLabel)
en: <a href="https://opendesktop.org">Homepage</a>
ta: <a href="http://opendesktop.org">முகப்புப்பக்கம்</a>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, updateButton)
en: Update
ta: புதுப்பி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, uninstallButton)
en: Uninstall
ta: நீக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, becomeFanButton)
en: Become a Fan
ta: ரசிகராகு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, installButton)
en: Install
ta: நிறுவு

[ctx: @action:inmenu]
en: Not installed:
ta: நிறுவப்படாதவை:

[ctx: @action:inmenu]
en: More
ta: மேலும்

[ctx: @action:inmenu]
en: Configure...
ta: அமை...

[ctx: @action:inmenu]
en: Visit homepage
ta: முகப்புப்பக்கத்திற்கு செல்

[ctx: @action:inmenu]
en: Install
ta: நிறுவு

[ctx: @action:inmenu]
en: No further information available.
ta: மேலும் விவரங்கள் இல்லை.

en: Configure menu
ta: பட்டியை அமைப்பது

en: Configure menu - %1
ta: பட்டியை அமைப்பது - %1

[ctx: @action:inmenu %1="$GenericName"]
en: %1 - current folder
ta: %1 - தற்போதைய அடைவு

[ctx: @action:inmenu %1="$GenericName"]
en: %1 - current device
ta: %1 - தற்போதைய சாதனம்

[ctx: @action:inmenu %1="$GenericName"]
en: %1 - all devices
ta: %1 - அனைத்து சாதனங்கள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gbMainSection)
en: Main section
ta: பிரதான பிரிவு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, buttonMoveDown)
en: Move down
ta: கீழே நகர்த்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, buttonMoveUp)
en: Move up
ta: மேலே நகர்த்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, buttonMoveToMain)
en: Move to Main section
ta: பிரதான பகுதிக்கு நகர்த்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, buttonMoveToMore)
en: Move to More section
ta: மேம்பட்டவைக்கான பகுதிக்கு நகர்த்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, buttonReset)
en: Reset
ta: மீட்டமை

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gbMoreSection)
en: More section
ta: மேம்பட்டவை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, buttonNotInstalledTools)
en: More tools...
ta: கூடுதல் நிரல்கள்...

[ctx: The first entry in the category selection list (also the default value)]
en: All Categories
ta: அனைத்து பகுப்புகளும்

[ctx: The string passed back in the case the requested category is not known]
en: Unknown Category
ta: தெரியாத பகுப்பு

[ctx: Used to construct the button's label (which will become Download New 'this value'...)]
note: i18nd("knewstuff5", "Download New %1..."). * @note For the sake of consistency, you should NOT override the text property, just set this one
en: Stuff
ta: புதியவற்றை

en: Download New %1...
ta: %1 பதிவிறக்கு...

[ctx: The dialog title when we know which type of stuff is being requested]
en: Download New %1
ta: %1 பதிவிறக்கு

[ctx: A placeholder title used in the dialog when there is no better title available]
en: Download New Stuff
ta: புதியவற்றைப் பதிவிறக்கு

en: Pick Your Installation Option
ta: நிறுவ வேண்டியதைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Please select the option you wish to install from the list of downloadable items below. If it is unclear which you should chose out of the available options, please contact the author of this item and ask that they clarify this through the naming of the items.
ta: கீழுள்ள பட்டியிலிலிருந்து நிறுவ வேண்டியது எதுவென்பதைத் தேர்ந்தெடுங்கள். சந்தேகமாக இருந்தால், இதை இயற்றியவரை தொடர்புகொண்டு கீழுள்ளவற்றிற்கு பொருத்தமான பெயரைகளை இட சொல்லுங்கள்.

[ctx: A passive notification shown when installation of an item is initiated]
en: Installing %1 from %2
ta: %2 வழங்கும் %1 நிறுவப்படுகிறது

[ctx: Combined title for the entry details page made of the name of the entry, and the author's name]
en: %1 by %2
ta: %2 வழங்கும் %1

[ctx: Request installation of this item, available when there is exactly one downloadable item]
en: Install
ta: நிறுவு

[ctx: Show installation options, where there is more than one downloadable item]
en: Install...
ta: நிறுவு...

[ctx: Request updating of this item]
en: Update
ta: புதுப்பி

[ctx: Request uninstallation of this item]
en: Uninstall
ta: நிறுவல் நீக்கு

en: Comments and Reviews:
ta: விமர்சனங்களும் மதிப்பீடுகளும்:

[ctx: A link which, when clicked, opens a new sub page with comments (comments with or without ratings) for this entry]
en: %1 Reviews and Comments
ta: %1 விமர்சனங்களும் மதிப்பீடுகளும்:

en: Rating:
ta: மதிப்பீடு:

en: Homepage:
ta: முகப்புப்பக்கம்:

[ctx: A link which, when clicked, opens the website associated with the entry (this could be either one specific to the project, the author's homepage, or any other website they have chosen for the purpose)]
en: Open the homepage for %1
ta: %1-க்கான முகப்புப்பக்கத்தை திற

en: How To Donate:
ta: நன்கொடை அளிப்பது:

[ctx: A link which, when clicked, opens a website with information on donation in support of the entry]
en: Find out how to donate to this project
ta: இதற்கு எப்படி நன்கொடை அளிப்பது என தெரிந்துகொள்ளுங்கள்

[ctx: Request installation of this item]
en: Install
ta: நிறுவு

[ctx: List option which will set the filter to show everything]
en: Show Everything
ta: அனைத்தையும் காட்டு

[ctx: List option which will set the filter so only installed items are shown]
en: Installed Only
ta: நிறுவப்பட்டுள்ளவற்றை காட்டு

[ctx: List option which will set the filter so only installed items with updates available are shown]
en: Updateable Only
ta: புதுப்பிக்கத்தக்கவற்றை காட்டு

[ctx: List option which will set the sort order to based on when items were most recently updated]
en: Show most recent first
ta: மிகப்புதியவை முதலில்

[ctx: List option which will set the sort order to be alphabetical based on the name]
en: Sort alphabetically
ta: அகரவரிசையாக காட்டு

[ctx: List option which will set the sort order to based on user ratings]
en: Show highest rated first
ta: உயர்வாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ளதை முதலில் காட்டு

[ctx: List option which will set the sort order to based on number of downloads]
en: Show most downloaded first
ta: அதிகமாக பதிவிறக்கப்பட்டவற்றை முதலில் காட்டு

[ctx: A message which is shown when the user attempts to display a specific entry from a specific provider, but that entry isn't found]
en: The entry you attempted to display, identified by the unique ID %1, could not be found.
ta: நீங்கள் கோரிய %1 எனும் அடையாளங்கொண்ட உருப்படியைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: The content available here has been uploaded by users like you, and has not been reviewed by your distributor for functionality or stability.
ta: இங்கு உள்ளவற்றை உங்களைப் போன்ற பயனர்கள் பதிவேற்றியுள்ளனர்.இவை சரியாக வேலை செய்யுமா என்பதை உங்கள் இயங்குதள பராமரிப்பாளர்கள் சரிபார்த்திருக்க மாட்டார்கள்.

en: Icons
ta: சின்னங்கள்

en: Preview
ta: முன்னோட்டம்

en: Icons Only View Mode
ta: சின்னங்களை மட்டும் காட்டும் காட்சிமுறை

en: Large Preview View Mode
ta: பெரிய முன்னோட்டங்களை காட்டும் காட்சிமுறை

en: Everything
ta: அனைத்தும்

en: Updateable
ta: புதுப்பிக்கத்தக்கவை

[ctx: List option which will set the filter to show everything]
en: Show All Entries
ta: அனைத்து பதிவுகளையும் காட்டு

[ctx: List option which will set the filter so only installed items are shown]
en: Show Only Installed Entries
ta: நிறுவப்பட்டுள்ளவற்றை மட்டும் காட்டு

[ctx: List option which will set the filter so only installed items with updates available are shown]
en: Show Only Updateable Entries
ta: புதுப்பிக்கத்தக்கவற்றை மட்டும் காட்டு

en: Recent
ta: சமீபமானவை

en: Alphabetical
ta: அகரவரிசை

en: Downloads
ta: பதிவிறக்கங்கள்

[ctx: List option which will set the sort order to based on when items were most recently updated]
en: Show Most Recent First
ta: மிகப்புதியவற்றை முதலில் காட்டு

[ctx: List option which will set the sort order to be alphabetical based on the name]
en: Sort Alphabetically By Name
ta: பெயரின்படி அகரவரிசையாக வரிசைப்படுத்து

[ctx: List option which will set the sort order to based on user ratings]
en: Show Highest Rated First
ta: உயர்வாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ளதை முதலில் காட்டு

[ctx: List option which will set the sort order to based on number of downloads]
en: Show Most Downloaded First
ta: அதிகமாக பதிவிறக்கப்பட்டவற்றை முதலில் காட்டு

en: Upload...
ta: பதிவேற்று…

en: Learn how to add your own hot new stuff to this list
ta: இப்பட்டியலில் உங்கள் நிரல்களை எவ்வாறு சேர்ப்பதென தெரிந்துகொள்ளங்கள்

en: Go to...
ta: செல்...

en: Contribute your own…
ta: உங்களுடையதை பதிவேற்றுங்கள்…

[ctx: A text shown beside a busy indicator suggesting that data is being fetched]
en: Loading more…
ta: இன்னும் ஏற்றப்படுகின்றன…

[ctx: Placeholder title for when a comment has no subject, but does have a rating]
en: <i>(no title)</i>
ta: <i>(தலைப்பில்லை)</i>

[ctx: The author label in case the comment was written by the author of the content entry the comment is attached to]
en: %1 <i>(author)</i>
ta: %1 <i>(நிரலாளர்)</i>

[ctx: Title for the page containing a view of the comments for the entry]
en: Comments and Reviews for %1
ta: %1 என்பதற்கான விமர்சனங்களும் மதிப்பீடுகளும்

[ctx: Title for the item which is checked when all comments should be shown]
en: Show All Comments
ta: அனைத்து கருத்துகளையும் காட்டு

[ctx: Title for the item which is checked when only comments which are reviews should be shown]
en: Show Reviews Only
ta: விமர்சனங்களை மட்டும் காட்டு

[ctx: Title for the item which is checked when comments which are reviews, and their children should be shown]
en: Show Reviews and Replies
ta: விமர்சனங்களையும் பதில்களையும் காட்டு

[ctx: The number of times the item has been downloaded]
en: %1 downloads
ta: %1 பதிவிறக்கங்கள்

[ctx: Subheading for the tile view, located immediately underneath the name of the item]
en: By <i>%1</i>
ta: இயற்றியவர் <i>%1</i>

[ctx: Label for the busy indicator showing an item is being installed OR uninstalled]
en: Working...
ta: வேலை செய்கிறது...

[ctx: Label for the busy indicator showing an item is in the process of being updated]
en: Updating...
ta: புதுப்பிக்கப்படுகிறது...

[ctx: Label for the busy indicator which should only be shown when the entry has been given some unknown or invalid status.]
en: Invalid or unknown state. <a href="https://bugs.kde.org/enter_bug.cgi?product=frameworks-knewstuff">Please report this to the KDE Community in a bug report</a>.
ta: தெரியாத அல்லது செல்லுபடியாகாத நிலை. <a href="https://bugs.kde.org/enter_bug.cgi?product=frameworks-knewstuff">இதை ஓர் பிழையாக கே.டீ.யீ.யிடம் தெரிவியுங்கள்</a>.

[ctx: Label for the busy indicator showing an item is installing]
en: Installing...
ta: நிறுவப்படுகிறது...

[ctx: Title for a dialog box which shows error messages]
en: An Error Occurred
ta: சிக்கல் ஏற்பட்டது

en: Please try again later.
ta: தயவுசெய்து பின்னர் முயற்சிக்கவும்.

en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: @knewstuff5]
en: Upload New Stuff: %1
ta: புதியதை பதிவேற்று: %1

[ctx: A text shown beside a busy indicator suggesting that data is being fetched]
en: Updating information...
ta: விவரங்கள் புதுப்பிக்கப்படுகின்றன...

[ctx: The name of the KDE Store]
en: KDE Store
ta: கே.டீ.யீ. களஞ்சியம்

[ctx: An unnamed provider]
en: Your Provider
ta: உங்கள் வழங்குநர்

[ctx: Text for an action which causes the specified website to be opened using the user's system default browser]
en: Open Website: %1
ta: இணையதளத்தை திற: %1

[ctx: Text for an action which will attempt to send an email using the user's system default email client]
en: Send Email To: %1
ta: இவருக்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பு: %1

en: Details for %1
ta: %1 என்பதன் விவரங்கள்

en: Changelog:
ta: மாற்றப்பதிவுகள்:

[ctx: A link to the description of this Get Hot New Stuff item]
en: Homepage
ta: முகப்புப்பக்கம்

[ctx: A link to make a donation for a Get Hot New Stuff item (opens a web browser)]
en: Make a donation
ta: நன்கொடை அளியுங்கள்

[ctx: A link to the knowledgebase (like a forum) (opens a web browser)]
en: Knowledgebase (no entries) | Knowledgebase (%1 entries)
ta[0]: அறிவுக்களஞ்சியம் (பதிவேதும் இல்லை)
ta[1]: அறிவுக்களஞ்சியம் (%1 பதிவுகள்)

[ctx: Tooltip for a link in a dialog]
en: Opens in a browser window
ta: இணைய உலாவியில் திறக்கும்

en: Rating: %1%
ta: மதிப்பீடு: %1%

[ctx: Show the author of this item in a list]
en: By <i>%1</i>
ta: இயற்றியவர் <i>%1</i>

[ctx: fan as in supporter]
en: 1 fan | %1 fans
ta[0]: 1 ரசிகர்
ta[1]: %1 ரசிகர்கள்

en: 1 download | %1 downloads
ta[0]: 1 பதிவிறக்கம்
ta[1]: %1 பதிவிறக்கங்கள்

en: Loading Preview
ta: முன்தோற்றம் ஏற்றப்படுகிறது

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Updating
ta: புதுப்பிக்கப்படுகிறது

en: Install Again
ta: மீண்டும் நிறுவு
