kdelibs4 - en to te translation catalogue (65 entries)

[ctx: the price of a download item, parameter 1 is the currency, 2 is the price]
en: This item costs %1 %2.
    Do you want to buy it?
te: ఈ వస్తువు ఖర్చులు %1 %2.
    మీరు కొందం అనుకుంటున్నారా?

en: Your account balance is too low:
    Your balance: %1
    Price: %2
te: సమతుల్యం చాలా తక్కువగ ఉంది మీ ఖాతాలొ: 
    మీ సమతుల్యం: %1
    ధర: %2

[ctx: voting for an item (good/bad)]
en: Your vote was recorded.
te: మీ వోటు నమోదు కాలే.

en: You are now a fan.
te: మీరు ఇప్పుడు ఒక ఫ్యాన్.

en: Too many requests to server. Please try again in a few minutes.
te: సర్వర్ కి ఎక్కువ అభ్యర్థనలు వస్తునయి. కొన్ని నిమిషాల్లో మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: Unknown Open Collaboration Service API error. (%1)
te: తెలియని కలయికలొ తెరువు సేవా API లోపం. (%1)

en: Download New Stuff...
te: కొత్త వాటిని సమాచారదిగుమ

en: Initializing
te: స్థాపించు

en: Configuration file is invalid: "%1"
te: ఆకృతీకరణ దస్త్రాలు నిస్సారమైనది:"%1"

en: Loading provider information
te: ప్రొవైడ సమాచారం  చూపుము

en: Could not load get hot new stuff providers from file: %1
te: దస్త్రం నుండి వేడిగా కొత్త అంశాలు సరఫరానుంచి పొందుటకు లోడ్ చేయబడలేదు: %1

en: Error initializing provider.
te: సరఫరా సంసిద్ధసు లోపం.

en: Loading data
te: సమాచారం  ఎక్కుతోం

en: Loading data from provider
te: దత్తాంశం నుండి సరఫరా లొడింగ్

en: Loading of providers from file: %1 failed
te: దస్త్రం యోక్క సరఫరాదారులు నుండి  లోడింగ్ : %1 విఫలమైంది

en: Re: %1
te: పునరాచరణ: %1

en: Installing
te: నెలకొల్పుతుం

en: Invalid item.
te: వస్తువు నిస్సారం

en: Download of item failed: no download URL for "%1".
te: వస్తువు యొక్క దిగుమతి  విఫలమైంది: దిగుమతిలొ URL కోసం "%1".

en: Download of "%1" failed, error: %2
te: "%1" యొక్క దిగుమతి విఫలమైంది, లోపం: %2

en: Could not install "%1": file not found.
te: %1ను సంస్థాపించలేక పోయింది:దస్త్రం కనిపించలే

en: <qt>Cannot start <i>gpg</i> and retrieve the available keys. Make sure that <i>gpg</i> is installed, otherwise verification of downloaded resources will not be possible.</qt>
te: <qt><i>జిపిజి</i> మొదలుపెట్టలేను మరయూ అందుబాటులొ వున్న కీలను తెలెకపొయాను.<i>జిపిజి</i> స్థాపించబడి వునట్టు చూసుకోండి, లెకపొయిన డౌన్ లోడ్ చెయబడిన వనరుల సరిచూడలేము.</qt>

en: <qt>Enter passphrase for key <b>0x%1</b>, belonging to<br /><i>%2&lt;%3&gt;</i><br />:</qt>
te: <qt><br /><i>%2&lt;%3&gt;</i><br />కు చెందిన, <b>0x%1</b>కీ కొరకు సంకేతపదమును ప్రవేశపెట్టుము:</qt>

en: <qt>Cannot start <i>gpg</i> and check the validity of the file. Make sure that <i>gpg</i> is installed, otherwise verification of downloaded resources will not be possible.</qt>
te: <qt><i>జిపిజి</i> మొదలుపెట్టలేను మరయూ దస్త్రాన్ని సరిచూడండి.<i>జిపిజి</i> స్థాపించబడి వునట్టు చూసుకోండి, లెకపొయిన డౌన్ లోడ్ చెయబడిన వనరుల సరిచూడలేము.</qt>

en: Key used for signing:
te: సంతకం చెయుటకు వాడిన కీ:

en: Select Signing Key
te: సంతకం చెయుటకు వాడె కీ ని ఎంచుకో

en: <qt>Cannot start <i>gpg</i> and sign the file. Make sure that <i>gpg</i> is installed, otherwise signing of the resources will not be possible.</qt>
te: <qt><i>జిపిజి</i> మొదలుపెట్టలేను మరయూ దస్త్రాన్ని సంతకం చేయ లెకపొయాను.<i>జిపిజి</i> స్థాపించబడి వునట్టు చూసుకోండి, లెకపొయిన డౌన్ లోడ్ చెయబడిన వనరుల సరిచూడలేము.</qt>

en: Get Hot New Stuff
te: కొత్తవాటిని తెచ్చుకో!

[ctx: Program name followed by 'Add On Installer']
en: %1 Add-On Installer
te: %1 యాడ్-ఆన్ సంస్థాపకి

en: Timeout. Check Internet connection.
te: సమయం అయిపోయింది. అంతర్జాల అనుసంధానము పరిశీలించుము!

en: Server: %1
te: సెర్వర్: %1

en: <br />Provider: %1
te: <br />సిద్దంచేసేవారు: %1

en: <br />Version: %1
te: <br />వివరణం: %1

en: Provider information
te: సిద్దంచేసేవారి సమాచారం

en: Could not install %1
te: %1ను సంస్థాపించలేక పోయింది

en: Get Hot New Stuff!
te: కొత్తవాటిని తెచ్చుకో!

en: Icons view mode
te: ప్రతిమ వీక్షణ విధం

en: Details view mode
te: వివరాలు వీక్షణ విధం

en: All Categories
te: అన్నీ రకా

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_providerLabel)
en: Provider:
te: ప్రొవైడ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_categoryLabel)
en: Category:
te: రక

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mostDownloadsRadio)
en: Most downloads
te: చాలా సార్లు చెసిన దిగుమతి సమాచారం

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, newestRadio)
en: Newest
te: కొత్తదై

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ratingRadio)
en: Rating
te: రేటిం

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, installedRadio)
en: Installed
te: స్థాపించబడిన

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, orderLabel)
en: Order by:
te: ఈ క్రమములో :

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Search:
te: అన్వేషణ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Author:
te: మూలకర్త:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, updateButton)
en: Update
te: కొత్త మార్పులు

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, uninstallButton)
en: Uninstall
te: తొలగించు

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, becomeFanButton)
en: Become a Fan
te: కబొయో ఫ్యాన్

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, installButton)
en: Install
te: స్థాపించు

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, buttonReset)
en: Reset
te: పునః అమర్పు

en: Icons
te: ప్రతిమలు

en: Details for %1
te: %1సమాచారము కొర

en: Changelog:
te:  నమొదుల మా

[ctx: A link to the description of this Get Hot New Stuff item]
en: Homepage
te: నివాసపు

[ctx: A link to make a donation for a Get Hot New Stuff item (opens a web browser)]
en: Make a donation
te: విరాళం ఇవ్వు

[ctx: Tooltip for a link in a dialog]
en: Opens in a browser window
te: కొత్త గవాకములో  తెరువు

en: Rating: %1%
te: రేటింగు: %1%

[ctx: Show the author of this item in a list]
en: By <i>%1</i>
te: <i>%1</i>

en: Loading Preview
te: ముందస్తు వీక్షణం లోడుచేస్తోంది

en: Details
te: వివరములు

en: Updating
te: తాజాపరు

en: Install Again
te: మళ్ళీ స్థాపించు
