kdelibs4 - en to vi translation catalogue (68 entries)

en: Your account balance is too low:
    Your balance: %1
    Price: %2
vi: Số dư tài khoản của bạn quá thấp:
    Số dư: %1
    Giá: %2

[ctx: voting for an item (good/bad)]
en: Your vote was recorded.
vi: Bình chọn của bạn đã được lưu lại.

en: You are now a fan.
vi: Giờ bạn đã là một fan rồi.

en: Too many requests to server. Please try again in a few minutes.
vi: Quá nhiều yêu cầu đến máy chủ. Hãy thử lại sau vài phút.

en: Unknown Open Collaboration Service API error. (%1)
vi: Lỗi API Dịch vụ cộng tác mở không rõ. (%1)

en: Download New Stuff...
vi: Tải về các thứ mới...

en: Initializing
vi: Đang khởi chạy

en: Configuration file is invalid: "%1"
vi: Tệp cấu hình không hợp lệ: "%1"

en: Loading provider information
vi: Đang tải thông tin nhà cung cấp

en: Could not load get hot new stuff providers from file: %1
vi: Không thể lấy nhà cung cấp thứ hay ho mới từ tệp: %1

en: Error initializing provider.
vi: Lỗi khởi tạo nhà cung cấp.

en: Loading data
vi: Đang tải dữ liệu

en: Loading data from provider
vi: Đang tải dữ liệu từ nhà cung cấp

en: Loading of providers from file: %1 failed
vi: Nạp nhà cung cấp từ tệp: %1 thất bại

en: Re: %1
vi: Trả lời: %1

en: Installing
vi: Đang cài đặt

en: Loading one preview | Loading %1 previews
vi[0]: Đang tải %1 xem trước

en: Invalid item.
vi: Mục không hợp lệ.

en: Download of item failed: no download URL for "%1".
vi: Tải mục thất bại: không có liên kết tải cho "%1".

en: Download of "%1" failed, error: %2
vi: Tải "%1" thất bại, lỗi: %2

en: Could not install "%1": file not found.
vi: Không thể cài đặt "%1": không tìm thấy tệp.

en: <qt>Cannot start <i>gpg</i> and retrieve the available keys. Make sure that <i>gpg</i> is installed, otherwise verification of downloaded resources will not be possible.</qt>
vi: <qt>Không thể khởi chạy <i>gpg</i> để lấy các khoá công bố. Hãy chác là<i>gpg</i> đã được cài đặt, không thì không thể thẩm tra tài nguyên đã tải về.</qt>

en: <qt>Enter passphrase for key <b>0x%1</b>, belonging to<br /><i>%2&lt;%3&gt;</i><br />:</qt>
vi: <qt>Hãy nhập mật khẩu cho khoá <b>0x%1</b>, thuộc về <br /><i>%2&lt;%3&gt;</i><br />:</qt>

en: <qt>Cannot start <i>gpg</i> and check the validity of the file. Make sure that <i>gpg</i> is installed, otherwise verification of downloaded resources will not be possible.</qt>
vi: <qt>Không thể khởi chạy <i>gpg</i> để kiểm tra độ hợp lệ của tệp đó. Hãy chác là<i>gpg</i> đã được cài đặt, không thì không thể thẩm tra tài nguyên đã tải về.</qt>

en: Key used for signing:
vi: Khoá dùng để kí :

en: Select Signing Key
vi: Chọn khoá kí

en: <qt>Cannot start <i>gpg</i> and sign the file. Make sure that <i>gpg</i> is installed, otherwise signing of the resources will not be possible.</qt>
vi: <qt>Không thể khởi chạy <i>gpg</i> để kí tệp đó. Hãy chác là<i>gpg</i> đã được cài đặt, không thì không thể thẩm tra tài nguyên đã tải về.</qt>

en: Get Hot New Stuff
vi: Lấy các thứ hay ho mới

[ctx: Program name followed by 'Add On Installer']
en: %1 Add-On Installer
vi: Trình cài đặt bổ trợ %1

en: Timeout. Check Internet connection.
vi: Hết thời gian. Hãy kiểm tra lại có kết nối mạng không.

en: Server: %1
vi: Máy chủ: %1

en: <br />Provider: %1
vi: <br />Nhà cung cấp: %1

en: <br />Version: %1
vi: <br />Phiên bản: %1

en: Provider information
vi: Thông tin về nhà cung cấp

en: Could not install %1
vi: Không thể cài %1

en: Get Hot New Stuff!
vi: Lấy các thứ hay ho mới!

en: Icons view mode
vi: Xem biểu tượng

en: Details view mode
vi: Xem chi tiết

en: All Providers
vi: Tất cả nhà cung cấp

en: All Categories
vi: Tất cả thể loại

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_providerLabel)
en: Provider:
vi: Nhà cung cấp:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_categoryLabel)
en: Category:
vi: Thể loại:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, mostDownloadsRadio)
en: Most downloads
vi: Tải về nhiều nhất

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, newestRadio)
en: Newest
vi: Mới nhất

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, ratingRadio)
en: Rating
vi: Đánh giá

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, installedRadio)
en: Installed
vi: Đã cài

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, orderLabel)
en: Order by:
vi: Sắp xếp theo:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Search:
vi: Tìm kiếm:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Author:
vi: Tác giả :

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, updateButton)
en: Update
vi: Cập nhật

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, uninstallButton)
en: Uninstall
vi: Gỡ cài đặt

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, becomeFanButton)
en: Become a Fan
vi: Trở thành fan nhé

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, installButton)
en: Install
vi: Cài đặt

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, buttonReset)
en: Reset
vi: Đặt lại

en: Details for %1
vi: Chi tiết cho %1

en: Changelog:
vi: Bản ghi thay đổi:

[ctx: A link to the description of this Get Hot New Stuff item]
en: Homepage
vi: Trang chủ

[ctx: A link to make a donation for a Get Hot New Stuff item (opens a web browser)]
en: Make a donation
vi: Ủng hộ

[ctx: A link to the knowledgebase (like a forum) (opens a web browser)]
en: Knowledgebase (no entries) | Knowledgebase (%1 entries)
vi[0]: Cơ sở tri thức (%1 mục)

[ctx: Tooltip for a link in a dialog]
en: Opens in a browser window
vi: Mở trong một cửa sổ trình duyệt

en: Rating: %1%
vi: Đánh giá: %1%

[ctx: Show the author of this item in a list]
en: By <i>%1</i>
vi: Bởi <i>%1</i>

[ctx: fan as in supporter]
en: 1 fan | %1 fans
vi[0]: %1 fan

en: 1 download | %1 downloads
vi[0]: %1 tải về

en: Loading Preview
vi: Đang tải xem trước

en: Details
vi: Chi tiết

en: Updating
vi: Đang cập nhật

en: Install Again
vi: Cài đặt lại
