knotes - en to ta translation catalogue (58 entries)

en: New Note
ta: புதிய குறிப்பு

en: New Note From Clipboard
ta: கிளிப்போர்டிலிருந்து புதிய குறிப்பு

en: Show All Notes
ta: எல்லா குறிப்புகளையும் காட்டு

en: Hide All Notes
ta: எல்லா குறிப்புகளையும் மறை

en: No Notes
ta: குறிப்புகள் இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

note: i18n: ectx: Menu (knotes_context)
en: KNotes
ta: Kகுறிப்புகள்

en: KDE Notes
ta: KDE குறிப்புகள்

en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: Original KNotes Author
ta: மூல KNotes  ஆசிரியர்

en: Ported KNotes to KDE 2
ta: KDE 2-க்கு KNotes பெயர்க்கப்பட்டது

en: Network Interface
ta: பிணைய இடைமுகம்

en: Started KDE Resource Framework Integration
ta:  KDE மூலத்தின் சட்டப்பணியின் ஒருங்கிணைப்பு துவங்கப்பட்டது

en: &Text color:
ta: உரை நிறம்:

en: &Background color:
ta: பின்னணி நிறம்:

en: &Show note in taskbar
ta: பணிப்பட்டையில் குறிப்பினைக் காட்டு

en: Default &width:
ta: முன்னிருப்பு அகலம்:

en: Default &height:
ta: முன்னிருப்பு உயரம்:

en: &Tab size:
ta: தத்தல் அளவு:

en: Auto &indent
ta: தானியக்க &உள்ளடக்கம்

en: &Rich text
ta: உரை ஆவணம்

en: Text font:
ta: உரை எழுத்துரு:

en: Title font:
ta: தலைப்பு எழுத்துரு:

en: Editor Settings
ta: தொகுப்பான் அமைவுகள்

en: Display Settings
ta: அமைவுகளை காட்டு

note: i18n: ectx: Menu (notes_menu)
en: Notes
ta: குறிப்புகள்

en: Note Actions
ta: குறிப்பு செயல்கள்

en: Bold
ta: தடித்தெழுத்து

en: Underline
ta: அடிக்கோடு

en: Strike Out
ta: அடித்தல்.

en: Align Left
ta: இடப்புறம் ஒழுங்கமை

en: Align Center
ta: நடுவில் ஒழுங்கமை

en: Align Right
ta: வலப்புறம் ஒழுங்கமை

en: Align Block
ta: தொகுதியை ஒழுங்கமை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Superscript
ta: மேலொட்டு

en: Subscript
ta: கீழொட்டு

en: Text Color...
ta: உரை நிறம்...

en: Text Font
ta: உரை எழுத்துரு

en: Text Size
ta: உரை அளவு

en: Insert Date
ta: தேதியை நுழை

en: Mail...
ta: அஞ்சல்...

en: Send...
ta: அனுப்பு...

en: Set Alarm...
ta: அலாரத்தை அமை...

en: Lock
ta: பூட்டு

en: <qt>Do you really want to delete note <b>%1</b>?</qt>
ta: <qt><b>%1</b> குறிப்பை அழிக்க வேண்டுமா </qt>

en: Confirm Delete
ta: நீக்குவதை உறுதிசெய்

en: Please enter the new name:
ta: புதிய பெயரை உள்ளிடவும்:

en: Save note as plain text
ta: குறிப்பை வெற்று உரையாகச் சேமி

en: &All Desktops
ta: &அனைத்து பணிமேடைகள்

en: New
ta: புதிய

en: Rename...
ta: மறுபெயரிடு...

en: Hide
ta: மறை

en: Preferences...
ta: முன்னுரிமைகள்...

en: Keep Above Others
ta: மற்றவைகளின் மேலிடு

en: Keep Below Others
ta: மற்றவைகளின் கீழிடு

en: To Desktop
ta: பணிமேடைக்கு

en: Walk Through Notes
ta: குறிப்புகள் வழியாக செல்
