kdelibs4 - en to kn translation catalogue (15 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, Sound_check)
en: Play a &sound
kn: ಧ್ವನಿಯೊಂದನ್ನು ಹೊರಹೊಮ್ಮಿಸು(&s)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KUrlRequester, Sound_select)
en: Select the sound to play
kn: ಹೊರಹೊಮ್ಮಿಸಬೇಕಾದ ಧ್ವನಿಯೊಂದನ್ನು ಆರಿಸು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, Popup_check)
en: Show a message in a &popup
kn: ಪುಟಿಕೆಯಲ್ಲಿ (ಪಾಪಪ್) ಒಂದು ಸಂದೇಶವನ್ನು ತೋರಿಸು(&p)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, Logfile_check)
en: Log to a file
kn: ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, Taskbar_check)
en: Mark &taskbar entry
kn: ಕಾರ್ಯಪಟ್ಟಿಯ ನಮೂದಿಗೆ ಗುರುತುಹಚ್ಚು(&t)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, Execute_check)
en: Run &command
kn: ಆದೇಶವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸು(&c)

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KUrlRequester, Execute_select)
en: Select the command to run
kn: ಚಲಾಯಿಸಲು ಆದೇಶವನ್ನು ಆರಿಸಿ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, TTS_check)
en: Sp&eech
kn: ಮಾತು(&e)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, TTS_combo)
en: Speak Event Message
kn: ಘಟನಾ ಸಂದೇಶವನ್ನು ನುಡಿ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, TTS_combo)
en: Speak Event Name
kn: ಘಟನೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ನುಡಿ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, TTS_combo)
en: Speak Custom Text
kn: ಗ್ರಾಹಕೀಯ (ಕಸ್ಟಮ್) ಪಠ್ಯವನ್ನು ನುಡಿ

en: Configure Notifications
kn: ಪ್ರಕಟಣೆಗಳನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ

[ctx: State of the notified event]
en: State
kn: ಸ್ಥಿತಿ

[ctx: Title of the notified event]
en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

[ctx: Description of the notified event]
en: Description
kn: ವಿವರಣೆ
