kdelibs4 - en to ta translation catalogue (16 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, Sound_check)
en: Play a &sound
ta: &ஒலியொன்றை எழுப்பவும்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KUrlRequester, Sound_select)
en: Select the sound to play
ta: ஒலியொன்றைத் தேர்வு செய்க

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, Popup_check)
en: Show a message in a &popup
ta: குறிப்பொன்றினை &மேலெழும்பும் சாளரத்தில் காட்டுக

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, Logfile_check)
en: Log to a file
ta: கோப்பொன்றினுள் பதியவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, Taskbar_check)
en: Mark &taskbar entry
ta: &செயற்பட்டி பதிவைக் குறித்துக் கொள்க

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, Execute_check)
en: Run &command
ta: &ஆணையை இயக்குக

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KUrlRequester, Execute_select)
en: Select the command to run
ta: செயற்படுத்த வேண்டிய ஆணையினைத் தேர்வு செய்க

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, TTS_check)
en: Sp&eech
ta: பேச்&சு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, TTS_combo)
en: Speak Event Message
ta: சம்பவச் செய்தியைப் பேசுக

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, TTS_combo)
en: Speak Event Name
ta: சம்பவத்தின் பெயரை உச்சரிக்க

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, TTS_combo)
en: Speak Custom Text
ta: இடப்பட்ட உரையைப் பேசுக

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, TTS_select)
en: <qt>Specifies how Jovie should speak the event when received.  If you select "Speak custom text", enter the text in the box.  You may use the following substitution strings in the text:<dl><dt>%e</dt><dd>Name of the event</dd><dt>%a</dt><dd>Application that sent the event</dd><dt>%m</dt><dd>The message sent by the application</dd></dl></qt>
ta: <qt>பெறும்போது சம்பவத்தை Jovie எவ்வாறு பேச வேண்டும் என்பதை குறிப்பிடுகிறது. தாங்கள் "இடப்பட்ட உரையைப் பேசுக" தேர்வு செய்தால், உரையைப் பெட்டிக்குள் இடவும்.  கீழ்காணும் மாற்று சரங்களைத் தாங்கள் பயன்படுத்தலாம்:<dl><dt>%e</dt><dd>சம்பவத்தின் பெயர்</dd><dt>%a</dt><dd>சம்பவத்தை அனுப்பிய பயன்பாடு</dd><dt>%m</dt><dd>பயன்பாடு அனுப்பிய செய்தி</dd></dl></qt>

en: Configure Notifications
ta: அறிவிப்புகளை வடிவமைக்க

[ctx: State of the notified event]
en: State
ta: நிலை

[ctx: Title of the notified event]
en: Title
ta: தலைப்பு

[ctx: Description of the notified event]
en: Description
ta: விவரம்
