kdelibs4 - en to te translation catalogue (15 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, Sound_check)
en: Play a &sound
te: (&s) శబ్దమును మోగించుము

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KUrlRequester, Sound_select)
en: Select the sound to play
te: ప్లె చెయవలసిన శబ్దం ఎంచుకొనుము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, Popup_check)
en: Show a message in a &popup
te: (&p) పాపప్ నందు వొక సందేశమును చూపుము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, Logfile_check)
en: Log to a file
te: దస్త్రంకు పంపు

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, Taskbar_check)
en: Mark &taskbar entry
te: (&t) టాస్కుబార్ ప్రవేశమును గుర్తుంచుము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, Execute_check)
en: Run &command
te: (&c) ఆదేశమును నడుపుము

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KUrlRequester, Execute_select)
en: Select the command to run
te: నేటి తేదిని ఎంచుకొనుము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, TTS_check)
en: Sp&eech
te: (&e) సంభాషణ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, TTS_combo)
en: Speak Event Message
te: సంఘటన సందేశం మట్లాడుట

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, TTS_combo)
en: Speak Event Name
te: ఘటన పేరును  పలుకుము

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, TTS_combo)
en: Speak Custom Text
te: నిర్దేశిత  వచనము పలుకుము

en: Configure Notifications
te: ప్రకటనలను అమర్చు...

[ctx: State of the notified event]
en: State
te: స్థితి

[ctx: Title of the notified event]
en: Title
te: కితాబు

[ctx: Description of the notified event]
en: Description
te: వర్ణన
