KODI Main - en to am_et translation catalogue (1884 entries)

[ctx: #0]
en: Programs
am_et: ፕሮግራሞች

[ctx: #1]
en: Pictures
am_et: ስእሎች

[ctx: #2]
en: Music
am_et: ሙዚቃ

[ctx: #3]
en: Videos
am_et: ቪዲዮ

[ctx: #4]
en: TV guide
am_et: የ ቲቪ መምሪያ

[ctx: #5]
en: Settings
am_et: ማሰናጃዎች

[ctx: #6]
en: Kodi GIT
am_et: ኮዲ GIT

[ctx: #7]
en: File manager
am_et: የ ፋይል አስተዳዳሪ

[ctx: #8]
en: Weather
am_et: የ አየር ንብረት

[ctx: #9]
en: Kodi media center
am_et: የ Kodi መገናኛ ማእከል

[ctx: #11]
note: Weather token
en: Monday
am_et: ሰኞ

[ctx: #12]
note: Weather token
en: Tuesday
am_et: ማክሰኞ

[ctx: #13]
note: Weather token
en: Wednesday
am_et: ረቡዕ

[ctx: #14]
note: Weather token
en: Thursday
am_et: ሐሙስ

[ctx: #15]
note: Weather token
en: Friday
am_et: አርብ

[ctx: #16]
note: Weather token
en: Saturday
am_et: ቅዳሜ

[ctx: #17]
note: Weather token
en: Sunday
am_et: እሑድ

[ctx: #21]
en: January
am_et: ጥር

[ctx: #22]
en: February
am_et: የካቲት

[ctx: #23]
en: March
am_et: መጋቢት

[ctx: #24]
en: April
am_et: ሚያዚያ

[ctx: #25]
en: May
am_et: ግንቦት

[ctx: #26]
en: June
am_et: ሰኔ

[ctx: #27]
en: July
am_et: ሐምሌ

[ctx: #28]
en: August
am_et: ነሐሴ/ጳጉሜ

[ctx: #29]
en: September
am_et: መስከረም

[ctx: #30]
en: October
am_et: ጥቅምት

[ctx: #31]
en: November
am_et: ሕዳር

[ctx: #32]
en: December
am_et: ታሕሳስ

[ctx: #41]
en: Mon
am_et: ሰኞ

[ctx: #42]
en: Tue
am_et: ማክ

[ctx: #43]
en: Wed
am_et: ረቡ

[ctx: #44]
en: Thu
am_et: ሐሙ

[ctx: #45]
en: Fri
am_et: ዓር

[ctx: #46]
en: Sat
am_et: ቅዳ

[ctx: #47]
en: Sun
am_et: እሑ

[ctx: #51]
en: Jan
am_et: ጥር

[ctx: #52]
en: Feb
am_et: የካ

[ctx: #53]
en: Mar
am_et: መጋ

[ctx: #54]
en: Apr
am_et: ሚያ

[ctx: #55]
en: May
am_et: ግን

[ctx: #56]
en: Jun
am_et: ሰኔ

[ctx: #57]
en: Jul
am_et: ሐም

[ctx: #58]
en: Aug
am_et: ነሐ/ጳጉ

[ctx: #59]
en: Sep
am_et: መስ

[ctx: #60]
en: Oct
am_et: ጥቅ

[ctx: #61]
en: Nov
am_et: ሕዳ

[ctx: #62]
en: Dec
am_et: ታሕ

[ctx: #71]
note: Weather token
en: N
am_et: ሰ

[ctx: #72]
note: Weather token
en: NNE
am_et: ሰ.ሰ.ም

[ctx: #73]
note: Weather token
en: NE
am_et: ሰ.ም

[ctx: #74]
note: Weather token
en: ENE
am_et: ም.ሰ.ም

[ctx: #75]
note: Weather token
en: E
am_et: ም

[ctx: #76]
note: Weather token
en: ESE
am_et: ም.ሰ.ም

[ctx: #77]
note: Weather token
en: SE
am_et: ደ.ም

[ctx: #78]
note: Weather token
en: SSE
am_et: ደ.ደ.ም

[ctx: #79]
note: Weather token
en: S
am_et: ደ

[ctx: #80]
note: Weather token
en: SSW
am_et: ደ.ደ.ም

[ctx: #81]
note: Weather token
en: SW
am_et: ደ.ም

[ctx: #82]
note: Weather token
en: WSW
am_et: ም.ደ.ም

[ctx: #83]
note: Weather token
en: W
am_et: ም

[ctx: #84]
note: Weather token
en: WNW
am_et: ም.ደ.ም

[ctx: #85]
note: Weather token
en: NW
am_et: ሰ.ም

[ctx: #86]
note: Weather token
en: NNW
am_et: ሰ.ሰ.ም

[ctx: #88]
note: Weather token
en: South
am_et: ከ ደቡብ

[ctx: #89]
note: Weather token
en: North
am_et: ከ ሰሜን

[ctx: #90]
note: Weather token
en: West
am_et: ከ ምእራብ

[ctx: #91]
note: Weather token
en: East
am_et: ከ ምስራቅ

[ctx: #92]
note: Weather token
en: Variable
am_et: ተለዋዋጭ

[ctx: #98]
en: View: Auto
am_et: መመልከቻ: በራሱ

[ctx: #99]
en: View: Auto big
am_et: መመልከቻ: በራሱ በትልቅ

[ctx: #100]
en: View: Icons
am_et: ምልክቶች መመልከቻ

[ctx: #101]
en: View: List
am_et: ዝርዝር መመልከቻ

[ctx: #102]
en: Scan
am_et: ማሰሻ

[ctx: #103]
en: Sort by: Name
am_et: በ ስም: መለያ

[ctx: #104]
en: Sort by: Date
am_et: በ ቀን: መለያ

[ctx: #105]
en: Sort by: Size
am_et: በ መጠን: መለያ

[ctx: #106]
en: No
am_et: አይ

[ctx: #107]
en: Yes
am_et: አዎ

[ctx: #108]
en: Slideshow
am_et: ተንሸራታች ማሳያ

[ctx: #109]
en: Create thumbs
am_et: መፍጠሪያ በአውራ ጥፍር ልክ

[ctx: #110]
en: Create thumbnails
am_et: መፍጠሪያ በአውራ ጥፍር ልክ

[ctx: #111]
en: Shortcuts
am_et: አቋራጮች

[ctx: #112]
en: Paused
am_et: ማቆሚያ

[ctx: #113]
en: Update failed
am_et: ማሻሻል አልተቻለም

[ctx: #114]
en: Installation failed
am_et: መግጠም አልተቻለም

[ctx: #115]
en: Copy
am_et: ኮፒ

[ctx: #116]
en: Move
am_et: ማንቀሳቀሻ

[ctx: #117]
en: Delete
am_et: ማጥፊያ

[ctx: #118]
en: Rename
am_et: እንደገና መሰየሚያ

[ctx: #119]
en: New folder
am_et: አዲስ ፎልደር

[ctx: #120]
en: Confirm copy
am_et: ኮፒ ማድረጉን ያረጋግጡ

[ctx: #121]
en: Confirm move
am_et: ማንቀሳቀሱን ያረጋግጡ

[ctx: #122]
en: Confirm delete
am_et: ማጥፋቱን ያረጋግጡ

[ctx: #123]
en: Would you like to copy the selected file(s)?
am_et: የ ተመረጡትን ፋይል(ሎች) ኮፒ ማድረግ ይፈልጋሉ?

[ctx: #124]
en: Would you like to move the selected file(s)?
am_et: የ ተመረጡትን ፋይል(ሎች) ማንቀሳቀስ ይፈልጋሉ?

[ctx: #125]
en: Would you like to delete the selected file(s)?[CR]Warning - this action can't be undone!
am_et: የ ተመረጡትን ፋይል(ሎች) ማጥፋት ይፈልጋሉ?[CR]ማስጠንቀቂያ - ይህን ተግባር መተው አይቻልም!

[ctx: #126]
en: Status
am_et: ሁነታው

[ctx: #127]
en: Objects
am_et: እቃዎች

[ctx: #128]
en: General
am_et: ባጠቃላይ

[ctx: #129]
en: Slideshow
am_et: ተንሸራታች

[ctx: #130]
note: skin sub-menu
en: System info
am_et: የ ስርአቱ መረጃ

[ctx: #131]
en: Display
am_et: ማሳያ

[ctx: #132]
en: Albums
am_et: አልበም

[ctx: #133]
en: Artists
am_et: ከያኒዎች

[ctx: #134]
en: Songs
am_et: ዘፈኖች

[ctx: #136]
en: Playlists
am_et: ዝርዝሮች

[ctx: #137]
en: Search
am_et: መፈለጊያ

[ctx: #138]
en: System information
am_et: የ ስርአቱ መረጃ

[ctx: #139]
en: Temperatures:
am_et: የ አየር ንብረት:

[ctx: #142]
en: Time:
am_et: ሰአት:

[ctx: #143]
en: Current:
am_et: አሁን:

[ctx: #144]
en: Build:
am_et: መገንቢያ:

[ctx: #145]
en: Network:
am_et: ኔትዎርክ:

[ctx: #146]
en: Type:
am_et: አይነት:

[ctx: #151]
en: Link:
am_et: አገናኝ:

[ctx: #152]
en: Half duplex
am_et: ግማሽ ክፍል

[ctx: #153]
en: Full duplex
am_et: ሙሉ ክፍል

[ctx: #154]
en: Storage
am_et: ማጠራቀሚያ

[ctx: #155]
en: Drive
am_et: አካል

[ctx: #156]
en: Free
am_et: ነፃ

[ctx: #157]
en: Video
am_et: ቪዲዮ

[ctx: #158]
en: Free memory
am_et: ነፃ ማስታወሻ

[ctx: #159]
en: No link
am_et: አገናኝ የለም

[ctx: #160]
en: Free
am_et: ነፃ

[ctx: #162]
en: Tray open
am_et: ማስገቢያውን መክፈቻ

[ctx: #163]
en: Reading
am_et: በ ማንበብ ላይ

[ctx: #164]
en: No disc
am_et: ዲስክ የለም

[ctx: #165]
en: Disc present
am_et: ዲስክ አለ

[ctx: #166]
en: Skin
am_et: ቆዳ

[ctx: #167]
en: Cancel file operations
am_et: የ ፋይል ተግባር መሰረዣ

[ctx: #169]
en: Resolution
am_et: ሪዞሊሽን

[ctx: #170]
en: Adjust display refresh rate
am_et: የ ማሳያ ማነቃቂያ መጠን ማስተካከያ

[ctx: #171]
en: Sort title
am_et: አርእስት መለያ

[ctx: #172]
en: Release date
am_et: የተለቀቀበት ቀን

[ctx: #173]
en: Display 4:3 videos as
am_et: ማሳያ 4:3 ቪዲዮ እንደ

[ctx: #174]
en: Compiled:
am_et: የ ተሰናዳ:

[ctx: #176]
en: Styles
am_et: ዘዴዎች

[ctx: #177]
note: <application name> successfully started
en: {0:s} successfully started
am_et: {0:s} ተሳክቶ ጀምሯል

[ctx: #178]
note: <application name> has been successfully started.
en: {0:s} has been successfully started.
am_et: {0:s} ተሳክቶ ጀምሯል

[ctx: #179]
en: Song
am_et: ዘፈን

[ctx: #180]
note: generic "duration" label used in different places
en: Duration
am_et: የሚፈጀው ጊዜ

[ctx: #181]
en: Select album
am_et: አልበም ይምረጡ

[ctx: #182]
en: Tracks
am_et: ተረኛ

[ctx: #183]
en: Review
am_et: ግምገማው

[ctx: #184]
en: Refresh
am_et: ማነቃቂያ

[ctx: #185]
en: Searching album
am_et: አልበም በ መፈለግ ላይ

[ctx: #186]
en: OK
am_et: እሺ

[ctx: #187]
en: No albums found!
am_et: አልበሙ አልተገኘም

[ctx: #188]
en: Select all
am_et: ሁሉንም መምረጫ

[ctx: #189]
en: Scanning media information
am_et: የ መገናኛውን መረጃ በ ማሰስ ላይ

[ctx: #190]
en: Save
am_et: ማስቀመጫ

[ctx: #191]
en: Shuffle
am_et: መበወዣ

[ctx: #192]
en: Clear
am_et: ማጽጃ

[ctx: #193]
en: Scan
am_et: ማሰሻ

[ctx: #194]
note: label for "searching" message box heading
en: Searching...
am_et: በመፈለግ ላይ...

[ctx: #195]
en: No information found!
am_et: ምንም መረጃ አልተገኘም!

[ctx: #196]
en: Select movie:
am_et: ሙቪ ይምረጡ:

[ctx: #197]
en: Querying {0:s} information
am_et: መረጃ {0:s} በ መጠየቅ ላይ

[ctx: #198]
en: Loading movie details
am_et: የ ሙቪ ዝርዝርር በ መጫን ላይ

[ctx: #199]
en: Web interface
am_et: የ ዌብ ገጽታዎች

[ctx: #200]
en: Audio encoders
am_et: የ ድምፅ encoders

[ctx: #201]
en: Audio decoders
am_et: የ ድምፅ decoders

[ctx: #205]
note: label of a smartplaylist filter option to filter for songs or albums on votes for rating
en: Votes
am_et: ምርጫ

[ctx: #207]
en: Plot
am_et: መረጃ

[ctx: #208]
note: generic "play" (some sort of media) label used in different places
en: Play
am_et: ማጫወቻ

[ctx: #209]
note: used as label for an action/button to play or navigate to the next item
en: Next
am_et: ይቀጥሉ

[ctx: #210]
note: used as label for an action/button to play or navigate to the previous item
en: Previous
am_et: ቀደም ያለው

[ctx: #213]
en: Calibrate user interface...
am_et: የ ተጠቃሚ ገጽታዎች ማስተካከያ

[ctx: #214]
note: To open window screen calibration and as window title
en: Video calibration
am_et: ቪዲዮ ማስተካከያ

[ctx: #215]
en: Soften
am_et: ማለስለሻ

[ctx: #216]
en: Zoom amount
am_et: ማሳያ መጠን

[ctx: #217]
en: Pixel ratio
am_et: የ ፒክስል መጠን

[ctx: #218]
en: DVD drive
am_et: የ ዲቪዲ አካል

[ctx: #219]
en: Please insert disc
am_et: እባክዎን ዲስክ ያስገቡ

[ctx: #220]
en: Remote share
am_et: በርቀት ማካፈያ

[ctx: #221]
en: Network is not connected
am_et: ከ ኔትዎርክ ጋር አልተገናኘም

[ctx: #222]
en: Cancel
am_et: መሰረዣ

[ctx: #224]
en: Speed
am_et: ፍጥነት

[ctx: #225]
en: Vertical shift
am_et: በቁመት መቀየሪያ

[ctx: #227]
en: Load audio CD information from online service
am_et: የ ድምፅ ሲዲ መረጃ መጫኛ ከ መስመር ላይ ግልጋሎቶች

[ctx: #228]
en: Shuffle playlist on load
am_et: በሚጫን ጊዜ የማጫወቻውን ዝርዝር መበወዣ

[ctx: #230]
en: Video filters
am_et: የ ቪዲዮ ማጣሪያዎች

[ctx: #231]
note: Name of an action to perform on a specific event, like changing the CEC source away from Kodi
en: None
am_et: ምንም

[ctx: #232]
en: Point
am_et: ነጥብ

[ctx: #233]
en: Linear
am_et: ቀጥተኛ

[ctx: #237]
en: Minification
am_et: ማሳነሻ

[ctx: #238]
en: Magnification
am_et: ማጉያ

[ctx: #239]
en: Clear playlist on finish
am_et: ሲጨርስ ያጫወተውን ምጽጃ

[ctx: #240]
en: Display mode
am_et: ማሳያ ዘዴ

[ctx: #241]
en: Full screen #{0:d}
am_et: በ ሙሉ መመልከቻ ዘዴ #{0:d}

[ctx: #242]
en: Windowed
am_et: በ መስኮት ውስጥ

[ctx: #243]
en: Refresh rate
am_et: ማነቃቂያ መጠን

[ctx: #244]
en: Full screen
am_et: በ ሙሉ መመልከቻ ዘዴ

[ctx: #247]
en: Scripts
am_et: ጽሁፎች

[ctx: #248]
en: Language
am_et: ቋንቋ

[ctx: #249]
en: Music
am_et: ሙዚቃ

[ctx: #251]
en: Select destination directory
am_et: መድረሻውን ዳይሬክቶሪ ይምረጡ

[ctx: #253]
en: Number of channels
am_et: የጣቢያዎች ቁጥር

[ctx: #256]
en: Fetching CD information
am_et: የ ሲዲ መረጃ በ መፈለግ ላይ

[ctx: #257]
note: xbmc/pvr/timers/PVRTimerInfoTag.cpp
en: Error
am_et: ስህተት

[ctx: #259]
en: Opening
am_et: በ መክፈት ላይ

[ctx: #261]
en: Waiting for start...
am_et: ለ ማስጀመር በ መጠበቅ ላይ...

[ctx: #264]
note: Label for a context menu entry / button to start/schedule a recording
en: Record
am_et: መቅረጫ

[ctx: #265]
en: Stop Rec.
am_et: መቅረጫውን ማስቆሚያ

[ctx: #266]
en: Sort by: Track
am_et: መለያ በ: ተረኛ

[ctx: #267]
en: Sort by: Time
am_et: መለያ በ: ሰአት

[ctx: #268]
en: Sort by: Title
am_et: በ አርእስት: መለያ

[ctx: #269]
en: Sort by: Artist
am_et: መለያ በ: ከያኒ

[ctx: #270]
en: Sort by: Album
am_et: በ አልበም: መለያ

[ctx: #271]
en: Top 100
am_et: ከፍተኛዎቹ 100

[ctx: #277]
note: Window screen calibration: calibration of subtitle bar
en: Subtitle positioning
am_et: የ ንዑስ አርእስት ቦታ

[ctx: #279]
en: Unable to load settings
am_et: ማሰናጃውን መጫን አልተቻለም

[ctx: #280]
en: Using default settings
am_et: ነባር ማሰናጃውን በመጠቀም ላይ

[ctx: #281]
en: Please check the XML files
am_et: እባክዎን የ XML ፋይሎችን ይመርምሩ

[ctx: #282]
en: Found {0:d} items
am_et: እቃዎች {0:d} ተገኝተዋል

[ctx: #283]
en: Search results
am_et: የፍለጋው ውጤቶች

[ctx: #284]
note: generic "no search results found" label used in different places
en: No results found
am_et: ምንም ውጤት አልተገኘም

[ctx: #285]
en: Preferred audio language
am_et: የ ተመረጠው የድምፅ ቋንቋ

[ctx: #286]
en: Preferred subtitle language
am_et: የ ተመረጠው የ ንዑስ አርእስት ቋንቋ

[ctx: #287]
note: Title of category and group menu subtitles
en: Subtitles
am_et: ንዑስ አርእስት

[ctx: #288]
en: Font
am_et: ፊደል

[ctx: #289]
en: Size
am_et: መጠን

[ctx: #291]
en: Video
am_et: ቪዲዮ

[ctx: #292]
en: Audio
am_et: ድምፅ

[ctx: #293]
en: Browse for subtitles
am_et: ንዑስ አርእስት መቃኛ

[ctx: #294]
en: Create bookmark
am_et: ምልክት ማድረጊያ መፍጠሪያ

[ctx: #296]
en: Clear bookmarks
am_et: ምልክት ማድረጊያውን ማጽጃ

[ctx: #297]
en: Audio offset
am_et: ድምፅ ማካካሻ

[ctx: #298]
en: Bookmarks
am_et: ምልክት ማድረጊያ

[ctx: #299]
en: Bookmark {0:d}
am_et: ምልክት ማድረጊያ {0:d}

[ctx: #303]
en: Delay
am_et: ማዘግያ

[ctx: #304]
en: Language
am_et: ቋንቋ

[ctx: #305]
note: Label of 'Enabled' radiobutton in PVR timer settings dialog Label of timers state in PVR timer/timer rule window
en: Enabled
am_et: ተችሏል

[ctx: #308]
note: Select option for the setting "Preferred audio language". Will prefer the stream marked as "original" if available.
en: Original language
am_et: ዋናው ቋንቋ

[ctx: #309]
en: User interface language
am_et: የ ተጠቃሚ ገጽታ ቋንቋ

[ctx: #313]
note: generic "cleaning database" label used in different places
en: Cleaning database
am_et: ዳታቤዙን በማጽዳት ላይ

[ctx: #314]
en: Preparing...
am_et: በማሰናዳት ላይ...

[ctx: #315]
en: Database error
am_et: የዳታቤዝ ስህተት

[ctx: #316]
en: Searching songs...
am_et: ዘፈኖች በ መፈለግ ላይ...

[ctx: #317]
en: Cleaned database successfully
am_et: ዳታቤዙ በሚገባ ጸድቷል

[ctx: #318]
en: Cleaning songs...
am_et: ዘፈኖችን በ ማጽዳት ላይ...

[ctx: #319]
en: Error cleaning songs
am_et: ስህተት ዘፈኖችን በማጽዳት ላይ

[ctx: #320]
en: Cleaning artists...
am_et: ከያኒዎችን በ ማጽዳት ላይ...

[ctx: #321]
en: Error cleaning artists
am_et: ከያኒዎችን በ ማጽዳት ላይ ስህተት ተፈጥሯል

[ctx: #324]
en: Cleaning paths...
am_et: መንገዱን በ ማጽዳት ላይ

[ctx: #325]
en: Error cleaning paths
am_et: ስህተት መንገዱን በማጽዳት ላይ

[ctx: #326]
en: Cleaning albums...
am_et: አልበሞችን በ ማጽዳት ላይ...

[ctx: #327]
en: Error cleaning albums
am_et: ስህተት አልበሞችን በ ማጽዳት ላይ

[ctx: #328]
en: Writing changes...
am_et: ለውጦቹን በመጻፍ ላይ...

[ctx: #329]
en: Error writing changes
am_et: ስህተት ለውጦቹን በ መጻፍ ላይ

[ctx: #330]
en: This may take some time...
am_et: ይህ ትንሽ ጊዜ ይወስዳል...

[ctx: #331]
en: Compressing database...
am_et: ዳታቤዙን በ ማመቅ ላይ...

[ctx: #332]
en: Error compressing database
am_et: ስህተት ዳታቤዙን በ ማመቅ ላይ

[ctx: #333]
en: Do you want to clean the library?
am_et: መጻህፍት ቤቱን ማጽዳት ይፈልጋሉ?

[ctx: #334]
en: Clean library...
am_et: መጻህፍት ቤቱን ማጽጃ...

[ctx: #335]
en: Start
am_et: ማስጀመሪያ

[ctx: #336]
en: Framerate conversion
am_et: የ ክፈፍ መጠን መቀየሪያ

[ctx: #337]
en: Output configuration
am_et: ውጤት ማዋቀሪያ

[ctx: #338]
en: Fixed
am_et: በፍጥነት

[ctx: #339]
en: Optimized
am_et: ማስተካከያ

[ctx: #340]
en: Various artists
am_et: የ ተለያዩ ከያኒዎች

[ctx: #341]
en: Play disc
am_et: ዲስክ ማጫወቻ

[ctx: #342]
en: Movies
am_et: ሙቪዎች

[ctx: #343]
en: Adjust framerate
am_et: የ ክፈፍ መጠን ማስተካከያ

[ctx: #344]
en: Actors
am_et: ተዋናይ

[ctx: #345]
en: Year
am_et: አመት

[ctx: #348]
en: Allow passthrough
am_et: በ ውስጡ ማሳለፊያ ማስቻያ

[ctx: #350]
en: Programs
am_et: ፕሮግራሞች

[ctx: #351]
en: Off
am_et: ማጥፊያ

[ctx: #352]
en: Dim
am_et: ማደብዘዣ

[ctx: #353]
en: Black
am_et: ጥቁር

[ctx: #355]
note: Label of a setting to configure the idle time until the screensaver kicks in
en: Wait time
am_et: መጠበቂያ ጊዜ

[ctx: #356]
en: Screensaver mode
am_et: መመልከቻውን ማዳኛ ዘዴ

[ctx: #357]
en: Shutdown function timer
am_et: የ ማጥፊያ ተግባር መቁጠሪያ

[ctx: #358]
en: All albums
am_et: ሁሉንም አልበሞች

[ctx: #359]
en: Recently added albums
am_et: በቅርብ ጊዜ የተጨመሩ አልበሞች

[ctx: #360]
en: Screensaver
am_et: መመልከቻ ማዳኛ

[ctx: #361]
en: Recursive slideshow
am_et: ተንሸራታች ማሳያ መደጋገሚያ

[ctx: #362]
en: Screensaver dim level
am_et: መመልከቻውን ማዳኛ ማፍዘዣ ደረጃ

[ctx: #363]
en: Sort by: File
am_et: መለያ በ: ፋይል

[ctx: #364]
en: Dolby Digital (AC3) capable receiver
am_et: ዶልቢይ ዲጂታል (AC3) መቀበል ይችላል

[ctx: #365]
en: Sort by: Name
am_et: መለያ በ: ስም

[ctx: #366]
en: Sort by: Year
am_et: መለያ በ: አመት

[ctx: #367]
en: Sort by: Rating
am_et: መለያ በ: ደረጃው

[ctx: #369]
en: Title
am_et: አርእስት

[ctx: #370]
note: Weather token
en: Thunderstorms
am_et: ነጎድጓዳማ

[ctx: #371]
note: Weather token
en: Partly
am_et: በከፊል

[ctx: #372]
note: Weather token
en: Mostly
am_et: አብዛኛውን ጊዜ

[ctx: #373]
note: Weather token
en: Sunny
am_et: ፀሐያማ

[ctx: #374]
note: Weather token
en: Cloudy
am_et: ደመናማ

[ctx: #375]
note: Weather token
en: Snow
am_et: በረዶ

[ctx: #376]
note: Weather token
en: Rain
am_et: ዝናብ

[ctx: #377]
note: Weather token
en: Light
am_et: ቀላል

[ctx: #378]
note: Weather token
en: AM
am_et: ጠዋት

[ctx: #379]
note: Weather token
en: PM
am_et: ከሰአት

[ctx: #380]
note: Weather token
en: Showers
am_et: ካፊያ

[ctx: #381]
note: Weather token
en: Few
am_et: ጥቂት

[ctx: #382]
note: Weather token
en: Scattered
am_et: የተበታተነ

[ctx: #383]
note: Weather token
en: Wind
am_et: ነፋስ

[ctx: #384]
note: Weather token
en: Strong
am_et: ጠንካራ

[ctx: #385]
note: Weather token
en: Fair
am_et: መጠነኛ

[ctx: #386]
note: Weather token
en: Clear
am_et: ንፁህ

[ctx: #387]
note: Weather token
en: Clouds
am_et: ደመና

[ctx: #388]
note: Weather token
en: Early
am_et: ማለዳ

[ctx: #389]
note: Weather token
en: Shower
am_et: ካፊያ

[ctx: #390]
note: Weather token
en: Flurries
am_et: ብናኝ

[ctx: #391]
note: Weather token
en: Low
am_et: አነስተኛ

[ctx: #392]
note: Weather token
en: Medium
am_et: መካከለኛ

[ctx: #393]
note: Weather token
en: High
am_et: ከፍተኛ

[ctx: #394]
note: Weather token
en: Fog
am_et: ጭጋግ

[ctx: #395]
note: Weather token
en: Haze
am_et: ጥራት

[ctx: #396]
en: Select location
am_et: አካባቢ ይምረጡ

[ctx: #397]
en: Refresh time
am_et: ማነቃቂያ ሰአት

[ctx: #398]
en: Temperature units
am_et: ቴምፕሬቸር መለኪያ

[ctx: #399]
en: Speed units
am_et: ፍጥነት መለኪያ

[ctx: #400]
en: Weather
am_et: የ አየር ንብረት

[ctx: #401]
en: Temp
am_et: ቴምፕሬቸር

[ctx: #402]
en: Feels like
am_et: የሚሰማው እንደ

[ctx: #403]
en: UV index
am_et: ጨረር

[ctx: #404]
en: Wind
am_et: ነፋስ

[ctx: #405]
en: Dew point
am_et: የጤዛ ነጥብ

[ctx: #406]
en: Humidity
am_et: የአየሩ እርጥበት

[ctx: #409]
en: Defaults
am_et: ነባር

[ctx: #410]
en: Accessing weather service
am_et: የ አየር ንብረት ግልጋሎት በመፈለግ ላይ

[ctx: #411]
en: Getting weather for:
am_et: የ አየር ንብረት በ መፈለግ ላይ ለ:

[ctx: #412]
en: Unable to get weather data
am_et: የ አየር ንብረት ዳታ ማግኘት አልተቻለም

[ctx: #413]
en: Manual
am_et: በእጅ

[ctx: #414]
en: No review for this album
am_et: ለዚህ አልበም ግምገማ አልተገኘም

[ctx: #415]
en: Downloading thumbnail...
am_et: በ አውራ ጥፍር ልክ በ ማውረድ ላይ

[ctx: #417]
en: View: Big icons
am_et: መመልከቻ: በትልቅ ምልክቶች

[ctx: #418]
en: Low
am_et: ዝቅተኛ

[ctx: #419]
en: High
am_et: ከፍተኛ

[ctx: #420]
en: Best match
am_et: ጥሩ ተመሳሳይ

[ctx: #422]
en: Delete album information
am_et: የ አልበም መረጃ ማጥፊያ

[ctx: #423]
en: Delete CD information
am_et: የ ሲዲ መረጃ ማጥፊያ

[ctx: #424]
en: Select
am_et: ይምረጡ

[ctx: #425]
en: No album information found
am_et: ምንም የ አልበም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #426]
en: No CD information found
am_et: የ ሲዲ መረጃ አልተገኘም

[ctx: #427]
en: Disc
am_et: ዲስክ

[ctx: #428]
en: Insert correct CD / DVD
am_et: ትክክለኛውን ሲዲ/ዲቪዲ ያስገቡ

[ctx: #429]
en: Please insert the following disc:
am_et: እባክዎን የሚቀጥለውን ዲስክ ያስገቡ:

[ctx: #430]
en: Sort by: DVD#
am_et: መለያ በ: ዲቪዲ#

[ctx: #432]
en: Remove movie from library
am_et: ከመጽሐፍት ቤት ሙቪ ማስወገጃ

[ctx: #434]
note: From <wind dir.> at <speed> <unit>
en: From {0:s} at {1:d} {2:s}
am_et: ከ {0:s} በ {1:d} {2:s}

[ctx: #435]
note: Headline of a dialog that pops up when a user tries to play a video that is located on an optical disc (Blu-ray, DVD) but the current KODI device doesn't have the according drive
en: No optical disc drive detected
am_et: ምንም አይነት የ ኦፕቲካል ዲስክ አልተገኘም

[ctx: #437]
en: Removable disk
am_et: የሚወልቅ ዲስክ

[ctx: #438]
en: Opening file
am_et: ፋይል በመክፈት ላይ

[ctx: #440]
en: Hard disk
am_et: ሀርድ ዲስክ

[ctx: #442]
en: Local network
am_et: የ አካባቢ ኔትዎርክ

[ctx: #443]
en: Internet
am_et: ኢንተርኔት

[ctx: #444]
en: Video
am_et: ቪዲዮ

[ctx: #445]
en: Audio
am_et: ድምጽ

[ctx: #446]
en: DVD
am_et: ዲቪዲ

[ctx: #447]
en: Autorun media
am_et: መገናኛ በራሱ ማጫወቻ

[ctx: #448]
en: Dolby Digital Plus (E-AC3) capable receiver
am_et: ዶልቢይ ዲጂታል (E-AC3) መቀበል ይችላል

[ctx: #449]
en: Enabled
am_et: ተችሏል

[ctx: #450]
en: Columns
am_et: አምዶች

[ctx: #451]
en: Row 1 address
am_et: ረድፍ 1 አድራሻ

[ctx: #452]
en: Row 2 address
am_et: ረድፍ 2 አድራሻ

[ctx: #453]
en: Row 3 address
am_et: ረድፍ 3 አድራሻ

[ctx: #454]
en: Row 4 address
am_et: ረድፍ 4 አድራሻ

[ctx: #455]
en: Rows
am_et: ረድፎች

[ctx: #456]
en: Mode
am_et: ዘዴ

[ctx: #457]
en: Switch view
am_et: መመልከቻ መቀየሪያ

[ctx: #460]
en: Audio stream
am_et: ድምፅ ማስተላለፊያ

[ctx: #461]
en: [active]
am_et: [ንቁ]

[ctx: #463]
en: Backlight
am_et: የ መደብ ብርሀን

[ctx: #464]
en: Brightness
am_et: ብሩህነት

[ctx: #465]
en: Contrast
am_et: ማነጻጸሪያ

[ctx: #466]
en: Gamma
am_et: ጋማ

[ctx: #467]
en: Type
am_et: አይነት

[ctx: #470]
en: Credits
am_et: ምስጋና

[ctx: #474]
en: Off
am_et: ማጥፊያ

[ctx: #475]
en: Music only
am_et: ሙዚቃ ብቻ

[ctx: #476]
en: Music & video
am_et: ሙዚቃ & ቪዲዮ

[ctx: #477]
en: Unable to load playlist
am_et: ዝርዝሩን መጫን አልተቻለም

[ctx: #479]
en: Skin & language
am_et: ቆዳ & ቋንቋ

[ctx: #480]
en: Appearance
am_et: አቀራረብ

[ctx: #481]
en: Audio options
am_et: የ ድምፅ ምርጫዎች

[ctx: #482]
en: About Kodi
am_et: ስለ Kodi

[ctx: #485]
en: Delete album
am_et: አልበም ማጥፊያ

[ctx: #486]
en: Repeat
am_et: መድገሚያ

[ctx: #487]
en: Repeat one
am_et: አንድ ጊዜ መድገሚያ

[ctx: #488]
en: Repeat folder
am_et: ፎልደር መድገሚያ

[ctx: #489]
en: Play next song automatically
am_et: የሚቀጥለውን ዘፈን በራሱ ማጫወቻ

[ctx: #491]
en: - Use big icons
am_et: - ትልቅ ምልክቶች መጠቀሚያ

[ctx: #493]
en: Advanced options (experts only!)
am_et: የ ረቀቀ ማሰናጃ (experts only!)

[ctx: #496]
en: Calibration
am_et: ማስተካከያ

[ctx: #497]
en: Show file extensions
am_et: የ ፋይል ተቀጥያዎችን ማሳያ

[ctx: #498]
en: Sort by: Type
am_et: መለያ በ: አይነት

[ctx: #500]
en: Downloading album information failed
am_et: የ አልበም መረጃ ማውረድ አልተቻለም

[ctx: #501]
en: Looking for album names...
am_et: የ አልበም ስሞችን በ መፈለግ ላይ...

[ctx: #502]
en: Open
am_et: መክፈቻ

[ctx: #503]
en: Busy
am_et: በ ስራ ላይ

[ctx: #504]
en: Empty
am_et: ባዶ

[ctx: #505]
note: label for library update progress bar when scanning media files
en: Loading media information from files...
am_et: የ ሙዚቃ ቪዲዮ መረጃ ከ ፋይል ላይ በ መጫን ላይ...

[ctx: #507]
en: Sort by: Usage
am_et: በ: አጠቃቀም: መለያ

[ctx: #511]
en: Enable video mode switching
am_et: የ ቪዲዮ ዘዴ መቀየሪያ ማስቻያ

[ctx: #512]
en: Startup window
am_et: መስኮት ማስጀመሪያ

[ctx: #513]
en: Home window
am_et: የ ቤት መስኮት

[ctx: #514]
en: Manual settings
am_et: በእጅ ማሰናጃ

[ctx: #517]
en: Recently played albums
am_et: በቅርብ ጊዜ የተጫወቱት አልበሞች

[ctx: #518]
en: Launch
am_et: ማስነሻ

[ctx: #519]
en: Launch in...
am_et: ማስነሻ በ...

[ctx: #522]
en: Remove source
am_et: ምንጩን ማስወገጃ

[ctx: #523]
en: Switch media
am_et: መገናኛ መቀየሪያ

[ctx: #524]
en: Select playlist
am_et: የሚጫወተውን ዝርዝር ይምረጡ

[ctx: #525]
en: New playlist...
am_et: አዲስ የሚጫወተው ዝርዝር

[ctx: #526]
en: Add to playlist
am_et: ወደ የሚጫወተውን ዝርዝር መጨመሪያ

[ctx: #527]
en: Manually add to library
am_et: በእጅ ወደ መጻሕፍት ቤቱ መጨመሪያ

[ctx: #528]
en: Enter title
am_et: አርእስት ያስገቡ

[ctx: #529]
en: Error: Duplicate title
am_et: ስህተት: የተደገመ አርእስት

[ctx: #532]
en: Manual addition
am_et: በእጅ መጨመሪያ

[ctx: #534]
en: View: {0:s}
am_et: መመልከቻ: {0:s}

[ctx: #535]
en: List
am_et: ዝርዝር

[ctx: #536]
en: Icons
am_et: ምልክቶች

[ctx: #537]
en: Big list
am_et: ትልቅ ዝርዝር

[ctx: #538]
en: Big icons
am_et: ትልልቅ ምልክቶች

[ctx: #539]
en: Wide
am_et: ሰፊ

[ctx: #540]
en: Big wide
am_et: ትልቅ ሰፊ

[ctx: #541]
en: Album icons
am_et: የ አልበም ምልክቶች

[ctx: #542]
en: DVD icons
am_et: የ ዲቪዲ ምልክቶች

[ctx: #543]
en: DVD
am_et: ዲቪዲ

[ctx: #544]
en: Media info
am_et: የ መገናኛ መረጃ

[ctx: #545]
en: Audio output device
am_et: የ ድምፅ አካሎች ውጤት

[ctx: #547]
en: No biography for this artist
am_et: የ ከያኒውን የ ሕይወት ታሪክ ማግኘት አልተቻለም

[ctx: #549]
note: generic "number" label used in different places
en: Number
am_et: ቁጥር

[ctx: #550]
en: Sort by: {0:s}
am_et: መለያ በ: {0:s}

[ctx: #551]
note: generic "name" label used in different places
en: Name
am_et: ስም

[ctx: #552]
note: generic "date" label used in different places
en: Date
am_et: ቀን

[ctx: #553]
en: Size
am_et: መጠን

[ctx: #554]
en: Track
am_et: ተረኛ

[ctx: #555]
en: Time
am_et: ሰአት

[ctx: #556]
en: Title
am_et: አርእስት

[ctx: #557]
en: Artist
am_et: ከያኒ

[ctx: #558]
en: Album
am_et: አልበም

[ctx: #559]
en: Playlist
am_et: የሚጫወተው ዝርዝር

[ctx: #560]
en: ID
am_et: መለያ

[ctx: #561]
en: File
am_et: ፋይል

[ctx: #562]
en: Year
am_et: አመት

[ctx: #563]
en: Rating
am_et: ደረጃው

[ctx: #564]
en: Type
am_et: አይነት

[ctx: #565]
en: Usage
am_et: አጠቃቀም

[ctx: #566]
en: Album artist
am_et: የ ከያኒው አልበም

[ctx: #567]
note: generic "play count" label used in different places
en: Play count
am_et: የሚጫወተውን መቁጠሪያ

[ctx: #568]
note: generic "last played" label used in different places
en: Last played
am_et: መጨረሻ የተጫወተው

[ctx: #569]
en: Comment
am_et: አስተያየት

[ctx: #570]
en: Date added
am_et: የተጨመረበት ቀን

[ctx: #571]
en: Default
am_et: ነባር

[ctx: #572]
en: Studio
am_et: ስቱዲዮ

[ctx: #573]
en: Path
am_et: መንገድ

[ctx: #574]
en: Country
am_et: አገር

[ctx: #575]
en: In progress
am_et: በሂደት ላይ

[ctx: #576]
en: Times played
am_et: የተጫወተው መጠን

[ctx: #577]
en: Date taken
am_et: የተወሰደበት ቀን

[ctx: #578]
en: Artist / Year
am_et: ከያኒ / አመት

[ctx: #580]
en: Sort direction
am_et: መለያ አቅጣጫ

[ctx: #581]
en: Sort method
am_et: መለያ ዘዴ

[ctx: #582]
en: View mode
am_et: መመልከቻ ዘዴ

[ctx: #584]
en: Ascending
am_et: እየጨመረ የሚሄድ

[ctx: #585]
en: Descending
am_et: እየቀነሰ የሚሄድ

[ctx: #586]
en: Edit playlist
am_et: ዝርዝሮች ማረሚያ

[ctx: #587]
en: Filter
am_et: ማጣሪያ

[ctx: #588]
en: Cancel party mode
am_et: የ ፓርቲ ዘዴ መሰረዣ

[ctx: #589]
en: Party mode
am_et: የፓርቲ ዘዴ

[ctx: #590]
en: Random
am_et: በደፈናው

[ctx: #591]
en: Off
am_et: ማጥፊያ

[ctx: #592]
en: One
am_et: አንድ

[ctx: #593]
note: Label used for buttons and select options as a reference to match all items or occurrences.
en: All
am_et: ሁሉንም

[ctx: #594]
en: Off
am_et: ማጥፊያ

[ctx: #595]
en: Repeat: Off
am_et: መድገሚያውን: ማጥፊያ

[ctx: #596]
en: Repeat: One
am_et: መድገሚያ: አንድ ጊዜ

[ctx: #597]
en: Repeat: All
am_et: መድገሚያውን: ሁሉንም

[ctx: #601]
en: Medium
am_et: መካከለኛ

[ctx: #602]
en: Standard
am_et: መደበኛ

[ctx: #603]
en: Extreme
am_et: ከፍተኛ

[ctx: #607]
en: To:
am_et: ለ:

[ctx: #611]
en: Enter number
am_et: ቁጥር ያስገቡ

[ctx: #612]
en: Bits/sample
am_et: ቢትስ/ናሙና

[ctx: #613]
en: Sample rate
am_et: የ ናሙና መጠን

[ctx: #620]
en: Audio CDs
am_et: የ ድምጽ ሲዲዎች

[ctx: #622]
en: Quality
am_et: ጥራቱ

[ctx: #624]
en: Include track number
am_et: የ ተረኛ ቁጥር ማካተቻ

[ctx: #625]
en: All songs of
am_et: ሁሉንም ዘፈኖች ከ

[ctx: #626]
en: In progress TV shows
am_et: በ ሂደት ላይ ያሉ የ ቲቪ ትእይንቶች

[ctx: #629]
en: View mode
am_et: መመልከቻ ዘዴ

[ctx: #630]
note: Label for stretching the displayed video to its normal size
en: Normal
am_et: መደበኛ

[ctx: #631]
en: Zoom
am_et: ማሳያ

[ctx: #632]
note: Label for stretching the displayed video to a 4:3 aspect ratio
en: Stretch 4:3
am_et: ማስፊያ 4:3

[ctx: #633]
en: Wide zoom
am_et: ሰፊ ማሳያ

[ctx: #634]
note: Label for stretching the displayed video to a 16:9 aspect ratio
en: Stretch 16:9
am_et: ማስፊያ 16:9

[ctx: #635]
note: Label for stretching the displayed video to the original size of the video stream
en: Original size
am_et: ዋነኛው መጠን

[ctx: #636]
en: Custom
am_et: ማስተካከያ

[ctx: #638]
en: Volume adjustments
am_et: መጠን ማስተካከያ

[ctx: #644]
en: Stretch 16:9 - Nonlinear
am_et: ማስፊያ 16:9 - ቀጥተኛ ያልሆነ

[ctx: #646]
en: Remove from library
am_et: ከመጽሐፍት ቤት ማስወገጃ

[ctx: #647]
en: Export video library
am_et: የ ቪዲዮ መጽሐፍት ቤት መላኪያ

[ctx: #648]
en: Import video library
am_et: የ ቪዲዮ መጽሐፍት ቤት ማምጫ

[ctx: #649]
note: unused?
en: Importing
am_et: በ ማምጣት ላይ

[ctx: #650]
note: unused?
en: Exporting
am_et: በ መላክ ላይ

[ctx: #651]
en: Browse for library
am_et: መጽሐፍት ቤት መቃኛ

[ctx: #652]
en: Years
am_et: አመቶች

[ctx: #653]
en: Update library
am_et: መጽሐፍት ቤት ማሻሻያ

[ctx: #656]
en: Browse for playlist
am_et: መቃኛ የሚጫወቱ ዝርዝር

[ctx: #657]
en: Browse for folder
am_et: ፎልደር መቃኛ

[ctx: #658]
en: Song information
am_et: የ ዘፈን መረጃ

[ctx: #659]
en: Non-linear stretch
am_et: ቀጥተኛ-ያልሆነ ማስፊያ

[ctx: #660]
en: Volume amplification
am_et: መጠኑን ማጉያ

[ctx: #661]
en: Choose export folder
am_et: የ መላኪያ ፎልደር ይምረጡ

[ctx: #662]
en: This file is no longer available.
am_et: ፋይሉ ዝግጁ አይደለም

[ctx: #663]
en: Would you like to remove it from the library?
am_et: ከ መጽሐፍት ቤቱ ውስጥ ማስወገድ ይፈልጋሉ?

[ctx: #664]
en: Browse for script
am_et: ጽሁፍ መቃኛ

[ctx: #665]
en: Compression level
am_et: የማመቂያ ደረጃ

[ctx: #667]
en: Enable Dolby Digital (AC3) transcoding
am_et: ዶልቢይ ዲጂታል (AC3) transcoding ማስቻያ

[ctx: #700]
en: Cleaning up library
am_et: መጽሐፍት ቤት በ ማጽዳት ላይ

[ctx: #701]
en: Removing old songs from the library
am_et: አሮጌ ዘፈኖችን ከ መጽሐፍት ቤት ውስጥ በ ማጽዳት ላይ

[ctx: #702]
en: This path has been scanned before
am_et: ይህ መንገድ ቀደም ሲል ታስሷል

[ctx: #705]
en: Network
am_et: ኔትዎርክ

[ctx: #706]
en: Server
am_et: ሰርቨር

[ctx: #716]
en: Automatic (DHCP)
am_et: ራሱ በራሱ (DHCP)

[ctx: #722]
en: DNS server
am_et: DNS ሰርቨር

[ctx: #723]
en: Save & restart
am_et: ማስቀመጫ & እንደገና ማስጀመሪያ

[ctx: #725]
en: with numbers between 0 and 255.
am_et: በ 0 እና 255 ቁጥሮች መካከል

[ctx: #726]
en: Changes not saved. Continue without saving?
am_et: ለውጦቹ አልተቀመጡም: ሳይቀመጡ ልቀጥል?

[ctx: #727]
en: Web server
am_et: የዌብ ሰርቨር

[ctx: #728]
en: FTP server
am_et: FTP ሰርቨር

[ctx: #731]
en: Black
am_et: ጥቁር

[ctx: #732]
en: Save & apply
am_et: ማስቀመጫ & መፈጸሚያ

[ctx: #733]
en: Password
am_et: የ መግቢያ ቃል

[ctx: #734]
en: No pass
am_et: ማለፊያ የለም

[ctx: #735]
en: Character set
am_et: ባህሪ ማሰናጃ

[ctx: #736]
en: Style
am_et: ዘዴ

[ctx: #737]
en: Colour
am_et: ቀለም

[ctx: #738]
en: Normal
am_et: መደበኛ

[ctx: #739]
en: Bold
am_et: ማድመቂያ

[ctx: #740]
en: Italics
am_et: ማዝመሚያ

[ctx: #741]
en: Bold italics
am_et: ማድመቂያ ማዝመሚያ

[ctx: #742]
en: White
am_et: ነጭ

[ctx: #743]
en: Yellow
am_et: ቢጫ

[ctx: #744]
en: Files
am_et: ፋይል

[ctx: #747]
en: Error loading image
am_et: ስህተት ምስሉን በ መጫን ላይ

[ctx: #748]
en: Edit path
am_et: መንገዱን ማረሚያ

[ctx: #749]
en: Mirror image
am_et: አንፀባራቂ ምስል

[ctx: #750]
en: Are you sure?
am_et: እርግጠኛ ነዎት?

[ctx: #751]
en: Removing source
am_et: ምንጩን በ ማስወገድ ላይ

[ctx: #754]
en: Add program link
am_et: የ ፕሮግራም አገናኝ መጨመሪያ

[ctx: #755]
en: Edit program path
am_et: የ ፕሮግራም መንገድ ማረሚያ

[ctx: #756]
en: Edit program name
am_et: የ ፕሮግራም ስም ማረሚያ

[ctx: #757]
en: Edit path depth
am_et: የ መንገድ ጥልቀት ማረሚያ

[ctx: #759]
en: View: Big list
am_et: መመልከቻ: ትልቅ ዝርዝር

[ctx: #760]
en: Yellow
am_et: ቢጫ

[ctx: #761]
en: White
am_et: ነጭ

[ctx: #762]
en: Blue
am_et: ሰማያዊ

[ctx: #763]
en: Bright green
am_et: ደማቅ አረንጓዴ

[ctx: #764]
en: Yellow green
am_et: ቢጫ አረንጓዴ

[ctx: #765]
en: Cyan
am_et: ሲያን

[ctx: #766]
en: Light grey
am_et: ነጣ ያለ ግራጫ

[ctx: #767]
en: Grey
am_et: ግራጫ

[ctx: #770]
en: Error {0:d}: share not available
am_et: ስህተት {0:d}: ማካፈያ ዝግጁ አይደለም

[ctx: #772]
en: Audio
am_et: ድምጽ

[ctx: #773]
en: Seeking
am_et: በ መፈለግ ላይ

[ctx: #774]
en: Slideshow folder
am_et: የተንሸራታች ማሳያ ፎልደር

[ctx: #790]
en: Remote control
am_et: በርቀት መቆጣጠሪያ

[ctx: #796]
en: Continuous repeat delay (ms)
am_et: በ ተከታታይ ማዘግያ መደጋገሚያ (ማሰ)

[ctx: #797]
en: Maximum number of clients
am_et: ከፍተኛ የ ደንበኞች ቁጥር

[ctx: #798]
en: Internet access
am_et: ኢንተርኔት

[ctx: #799]
en: Library update
am_et: መጻህፍት ቤት ማሻሻያ

[ctx: #802]
note: Label of progress bar which shows the available/total space of pvr backend
en: {0:s} of {1:s} available
am_et: {0:s} ከ {1:s} ዝግጁ ነው

[ctx: #803]
note: Label of list control for choosing the timer type (one time, repeating, ...) in PVR timer settings dialog
en: Type
am_et: አይነት

[ctx: #804]
note: Label of 'Guide data title search' edit field in PVR timer settings dialog
en: Search guide for
am_et: መምሪያ መፈለጊያ ለ

[ctx: #807]
note: special days of week representation value for a timer rule
en: Any day
am_et: በ ማንኛውም ቀን

[ctx: #808]
note: special days of week representation for a timer rule
en: Every day
am_et: በየ ቀኑ

[ctx: #809]
note: special channel representation value for a timer rule
en: Any channel
am_et: ማንኛውም ጣቢያ

[ctx: #810]
note: Label of "Start any time" radio button in PVR timer settings dialog
en: Start any time
am_et: በ ማንኛውም ጊዜ ማስጀመሪያ

[ctx: #811]
note: Label of recording group list control in the PVR timer settings dialog Part of value of recording group list control in the PVR timer settings dialog (e.g. "Recording Group 1")
en: Recording group
am_et: ቡድን በ መቅረጽ ላይ

[ctx: #817]
note: Label of "End any time" radio button in PVR timer settings dialog
en: End any time
am_et: በ ማንኛውም ጊዜ መጨረሻ

[ctx: #818]
note: Label of "MaxRecordings" list in the PVR timer settings dialog
en: Max recordings
am_et: ከፍተኛ መቅረጫ

[ctx: #820]
note: Representation of a one-time timer.
en: One time
am_et: አንድ ጊዜ

[ctx: #821]
note: Representation of an epg-based one-time timer.
en: One time (guide-based)
am_et: አንድ ጊዜ (ከ መምሪያ-ጋር)

[ctx: #822]
note: Representation of a timer rule
en: Timer rule
am_et: የ ሰአት ደንብ

[ctx: #823]
note: Representation of an epg-based timer rule.
en: Timer rule (guide-based)
am_et: የ ሰአት ደንብ (ከ መምሪያ-ጋር)

[ctx: #828]
note: Text for notification that a timer rule has been deleted
en: Timer rule deleted
am_et: የ ሰአት ደንብ ጥፍቷል

[ctx: #831]
note: Weekday representation
en: Mondays
am_et: ሰኞ

[ctx: #832]
note: Weekday representation
en: Tuesdays
am_et: ማክሰኞ

[ctx: #833]
note: Weekday representation
en: Wednesdays
am_et: ረቡዕ

[ctx: #834]
note: Weekday representation
en: Thursdays
am_et: ሐሙስ

[ctx: #835]
note: Weekday representation
en: Fridays
am_et: አርብ

[ctx: #836]
note: Weekday representation
en: Saturdays
am_et: ቅዳሜ

[ctx: #837]
note: Weekday representation
en: Sundays
am_et: እሑድ

[ctx: #841]
note: Label for No button in a dialog when a user wants to delete a timer that was scheduled by a timer rule
en: Only this
am_et: ይህን ብቻ

[ctx: #843]
note: Label for a context menu entry to activate a currently inactive timer
en: Activate
am_et: ማስጀመሪያ

[ctx: #844]
note: Label for a context menu entry to deactivate a currently active timer
en: Deactivate
am_et: ማቦዘኛ

[ctx: #847]
note: Heading for a dialog for confirming to stop an active recording
en: Confirm stop recording
am_et: መቅረጫ ማስቆሚያ ማረጋገጫ

[ctx: #997]
en: Add pictures...
am_et: ስእሎች መጨመሪያ...

[ctx: #998]
en: Add music...
am_et: ሙዚቃ መጨመሪያ...

[ctx: #999]
en: Add videos...
am_et: ቪዲዮ መጨመሪያ...

[ctx: #1000]
en: Preview
am_et: ቅድመ እይታ

[ctx: #1001]
en: Unable to connect
am_et: መገናኘት አልተቻለም

[ctx: #1007]
en: Add network location
am_et: የ ኔትዎርክ አካባቢ መጨመሪያ

[ctx: #1008]
en: Protocol
am_et: አሰራር

[ctx: #1009]
en: Server address
am_et: የ ሰርቨር አድራሻ

[ctx: #1010]
en: Server name
am_et: የ ሰርቨሩ ስም

[ctx: #1011]
en: Remote path
am_et: የ ርቀት መንገድ

[ctx: #1012]
en: Shared folder
am_et: የሚካፈሉት ፎልደር

[ctx: #1014]
en: Username
am_et: የ ተጠቃሚ ስም

[ctx: #1015]
en: Browse for network server
am_et: የ ኔትዎርክ ሰርቨር መቃኛ

[ctx: #1016]
en: Enter the network address of the server
am_et: የ ሰርቨሩን ኔትዎርክ አድራሻ ያስገቡ

[ctx: #1017]
en: Enter the path on the server
am_et: የ ሰርቨሩን መንገድ ያስገቡ

[ctx: #1018]
en: Enter the port number
am_et: የ port ቁጥር ያስገቡ

[ctx: #1019]
en: Enter the username
am_et: የ ተጠቃሚ ስም ያስገቡ

[ctx: #1023]
en: Browse for new share
am_et: አዲስ ማካፈያ መቃኛ

[ctx: #1024]
en: Browse
am_et: መቃኛ

[ctx: #1026]
en: Add source
am_et: ምንጩን መጨመሪያ

[ctx: #1027]
en: Edit source
am_et: ምንጩን ማረሚያ

[ctx: #1029]
en: Enter the new label
am_et: አዲስ ምልክት ማስገቢያ

[ctx: #1030]
en: Browse for image
am_et: ምስል መቃኛ

[ctx: #1031]
en: Browse for image folder
am_et: የምስል ፎልደር መቃኛ

[ctx: #1032]
en: Add network location...
am_et: የ ኔትዎርክ አካባቢ መጨመሪያ

[ctx: #1033]
en: Browse for file
am_et: ፋይል መቃኛ

[ctx: #1034]
en: Submenu
am_et: ንዑስ ዝርዝር

[ctx: #1035]
en: Enable submenu buttons
am_et: ማስቻያ የ ንዑስ ዝርዝር ቁልፎች

[ctx: #1036]
en: Favourites
am_et: የምወዳቸው

[ctx: #1037]
en: Video add-ons
am_et: የ ቪዲዮ ተጨማ-ሪዎች

[ctx: #1038]
en: Music add-ons
am_et: የ መዚቃ ተጨማ-ሪዎች

[ctx: #1039]
en: Picture add-ons
am_et: የ ስእል ተጨማ-ሪዎች

[ctx: #1040]
en: Loading directory
am_et: ዳይሬክቶሪውን በመጫን ላይ

[ctx: #1043]
en: Program add-ons
am_et: የ ፕሮግራም ተጨማ-ሪዎች

[ctx: #1048]
en: Username
am_et: የ ተጠቃሚ ስም

[ctx: #1049]
en: Script settings
am_et: Script ማሰናጃ

[ctx: #1050]
en: Singles
am_et: ነጠላ

[ctx: #1051]
en: Enter web address
am_et: የዌብ አድራሻ ያስገቡ

[ctx: #1180]
en: Proxy type
am_et: የ ወኪል አይነት

[ctx: #1202]
en: Workgroup
am_et: የ ስራ ቡድን

[ctx: #1203]
en: Default username
am_et: ነባር የ ተጠቃሚ ስም

[ctx: #1204]
en: Default password
am_et: ነባር የ መግቢያ ቃል

[ctx: #1210]
en: Remove
am_et: ማስወገጃ

[ctx: #1211]
en: Music
am_et: ሙዚቃ

[ctx: #1212]
en: Video
am_et: ቪዲዮ

[ctx: #1213]
en: Pictures
am_et: ስእሎች

[ctx: #1214]
en: Files
am_et: ፋይሎች

[ctx: #1215]
en: Music & video
am_et: ሙዚቃ & ቪዲዮዎች

[ctx: #1216]
en: Music & pictures
am_et: ሙዚቃ & ስእሎች

[ctx: #1217]
en: Music & files
am_et: ሙዚቃ & ፋይሎች

[ctx: #1218]
en: Video & pictures
am_et: ቪዲዮ & ስእሎች

[ctx: #1219]
en: Video & files
am_et: ቪዲዮ & ፋይሎች

[ctx: #1220]
en: Pictures & files
am_et: ስእሎች & ፋይሎች

[ctx: #1221]
en: Music & video & pictures
am_et: ሙዚቃ & ቪዲዮ & ስእሎች

[ctx: #1222]
en: Music & video & pictures & files
am_et: ሙዚቃ & ቪዲዮ & ስእሎች & ፋይሎች

[ctx: #1223]
en: Disabled
am_et: ተሰናክሏል

[ctx: #1226]
en: Files & music & video
am_et: ፋይሎች & ሙዚቃ & ቪዲዮ

[ctx: #1227]
en: Files & pictures & music
am_et: ፋይሎች & ስእሎች & ሙዚቃ

[ctx: #1228]
en: Files & pictures & video
am_et: ፋይሎች & ስእሎች & ቪዲዮ

[ctx: #1229]
en: Music & programs
am_et: ሙዚቃ & ፕሮግራሞች

[ctx: #1230]
en: Video & programs
am_et: ቪዲዮ & መተግበሪያዎች

[ctx: #1231]
en: Pictures & programs
am_et: ስእሎች & መተግበሪያዎች

[ctx: #1232]
en: Music & video & pictures & programs
am_et: ሙዚቃ & ቪዲዮ & ስእሎች & መተግበሪያዎች

[ctx: #1233]
en: Programs & video & music
am_et: መተገበሪያዎች & ቪዲዮ & ሙዚቃ

[ctx: #1234]
en: Programs & pictures & music
am_et: መተገበሪያዎች & ስእሎች & ሙዚቃ

[ctx: #1235]
en: Programs & pictures & video
am_et: መተገበሪያዎች & ስእሎች & ቪዲዮ

[ctx: #1269]
en: Allow volume control
am_et: የ መጠን መቆጣጠሪያ ማስቻያ

[ctx: #1271]
en: Device name
am_et: የ አካሉ ስም

[ctx: #1275]
note: Filter movies/tvshows/music/episodes/artists/musicvideos/albums/songs
en: Filter {0:s}
am_et: ማጣሪያ {0:s}

[ctx: #1375]
note: Weather token
en: Temperature
am_et: የ አየር ንብረት:

[ctx: #1376]
note: Weather token
en: Pressure
am_et: ግፊት

[ctx: #1381]
note: Weather token
en: Extreme
am_et: ከፍተኛ

[ctx: #1383]
note: Weather token
en: Sky is clear
am_et: የ ጠራ ሰማይ

[ctx: #1384]
note: Weather token
en: Broken
am_et: ተሰብሯል

[ctx: #1385]
note: Weather token
en: Tornado
am_et: ቶርናዶ

[ctx: #1387]
note: Weather token
en: Hurricane
am_et: ሂዩርኬን

[ctx: #1388]
note: Weather token
en: Cold
am_et: ብርድ

[ctx: #1389]
note: Weather token
en: Windy
am_et: ነፋሳማ

[ctx: #1390]
note: Weather token
en: Settings
am_et: ማሰናጃዎች

[ctx: #1391]
note: Weather token
en: Breeze
am_et: ቀዝቃዛ

[ctx: #1392]
note: Weather token
en: Gentle
am_et: የ ተረጋጋ

[ctx: #1395]
note: Weather token
en: Violent
am_et: አደገኛ

[ctx: #1397]
note: Weather token
en: and
am_et: እና

[ctx: #1398]
note: Weather token
en: Freezing
am_et: ቀዝቃዛ

[ctx: #1399]
note: Weather token
en: Late
am_et: የዘገየ

[ctx: #1400]
note: Weather token
en: Isolated
am_et: የተለያ

[ctx: #1401]
note: Weather token
en: Thundershowers
am_et: መብረቅ የተቀላቀለ ዝናብ

[ctx: #1402]
note: Weather token
en: Thunder
am_et: መብረቅ

[ctx: #1403]
note: Weather token
en: Sun
am_et: ፀሐይ

[ctx: #1404]
note: Weather token
en: Heavy
am_et: ከባድ

[ctx: #1405]
note: Weather token
en: in
am_et: ውስጥ

[ctx: #1406]
note: Weather token
en: the
am_et: የ

[ctx: #1407]
note: Weather token
en: Vicinity
am_et: ቅርብ

[ctx: #1408]
note: Weather token
en: Ice
am_et: በረዶ

[ctx: #1410]
note: Weather token
en: Calm
am_et: የተረጋጋ

[ctx: #1411]
note: Weather token
en: with
am_et: ጋር

[ctx: #1412]
note: Weather token
en: windy
am_et: ነፋሳማ

[ctx: #1414]
note: Weather token
en: Thunderstorm
am_et: ነጎድጓዳማ

[ctx: #1415]
note: Weather token
en: Drizzle
am_et: ካፊያ

[ctx: #1416]
note: Weather token
en: Foggy
am_et: ጭጋጋማ

[ctx: #1418]
note: Weather token
en: Thunderstorms
am_et: ነጎድጓዳማ

[ctx: #1420]
note: Weather token
en: Moderate
am_et: መካከለኛ

[ctx: #1421]
note: Weather token
en: Very high
am_et: በጣም ከፍተኛ

[ctx: #1422]
note: Weather token
en: Windy
am_et: ነፋሳማ

[ctx: #1423]
note: Weather token
en: Mist
am_et: ጭጋግ

[ctx: #1424]
note: Weather token
en: Overcast
am_et: ደመናማ

[ctx: #1426]
note: Weather token
en: Hail
am_et: በረዶ

[ctx: #1427]
note: Weather token
en: Smoke
am_et: ጪስ

[ctx: #1428]
note: Weather token
en: Volcanic
am_et: እሳተ ጎመራ

[ctx: #1429]
note: Weather token
en: Ash
am_et: አመድ

[ctx: #1431]
note: Weather token
en: Dust
am_et: አቧራ

[ctx: #1432]
note: Weather token
en: Sand
am_et: አሸዋ

[ctx: #1435]
note: Weather token
en: Sandstorm
am_et: የ አሸዋ ንፋስ

[ctx: #1436]
note: Weather token
en: Blowing
am_et: ነፋሳማ

[ctx: #1438]
note: Weather token
en: Small
am_et: ትንሽ

[ctx: #1439]
note: Weather token
en: and
am_et: እና

[ctx: #1441]
note: Weather token
en: with
am_et: ጋር

[ctx: #1442]
note: Weather token
en: Chance
am_et: እድል

[ctx: #1443]
note: Weather token
en: of
am_et: ከ

[ctx: #1445]
note: Weather token
en: Cloud
am_et: ደመና

[ctx: #1446]
note: Weather token
en: Unknown
am_et: ያልታወቀ

[ctx: #1448]
note: Weather token
en: Precipitation
am_et: እርጥበት

[ctx: #1449]
note: Weather token
en: Partial
am_et: በከፊል

[ctx: #2050]
en: Runtime
am_et: ማስኬጃ ጊዜ

[ctx: #2080]
en: Empty list
am_et: ዝርዝር ባዶ ማድረጊያ

[ctx: #2102]
note: Notification message indicating an add-on error. "<Add-on name> error".
en: {0:s} error
am_et: {0:s} ስህተት

[ctx: #2103]
note: Fallback message indicating an add-on error.
en: Add-on error
am_et: የ ተጨማ-ሪዎች ስህተት

[ctx: #10000]
en: Home
am_et: ቤት

[ctx: #10001]
en: Programs
am_et: ፕሮግራሞች

[ctx: #10002]
en: Pictures
am_et: ስእሎች

[ctx: #10003]
en: File manager
am_et: ፋይል

[ctx: #10004]
en: Settings
am_et: ማሰናጃዎች

[ctx: #10005]
en: Not available
am_et: ዝግጁ አይደለም

[ctx: #10007]
en: System information
am_et: የ ስርአቱ መረጃ

[ctx: #10011]
en: Settings - Videos - Screen calibration
am_et: ማሰናጃ - ቪዲዮ - መመልከቻ ማስተካከያ

[ctx: #10016]
en: Settings - System
am_et: አርአት - ማሰናጃ

[ctx: #10018]
en: Settings - Service
am_et: ግልጋሎት - ማሰናጃ

[ctx: #10021]
en: Settings - TV
am_et: ቲቪ - ማሰናጃ

[ctx: #10022]
en: Settings - Games
am_et: ጨዋታ - ማሰናጃ

[ctx: #10024]
en: Titles
am_et: አርእስት

[ctx: #10025]
en: Videos
am_et: ቪዲዮ

[ctx: #10028]
en: Videos / Playlist
am_et: የ ቪዲዮ / ማጫወቻ ዝርዝር

[ctx: #10029]
en: Login screen
am_et: የ መግቢያ መመለከቻ

[ctx: #10030]
en: Settings - Player
am_et: ማጫወቻ - ማሰናጃ

[ctx: #10031]
en: Settings - Media
am_et: መገናኛ - ማሰናጃ

[ctx: #10032]
en: Settings - Interface
am_et: ገጽታ - ማሰናጃ

[ctx: #10034]
en: Settings - Profiles
am_et: ገጽታ ማሰናጃ

[ctx: #10035]
en: Skin Settings
am_et: ቆዳ ማሰናጃ

[ctx: #10036]
en: Basic
am_et: መሰረታዊ

[ctx: #10037]
en: Standard
am_et: መደበኛ

[ctx: #10038]
en: Advanced
am_et: የረቀቀ

[ctx: #10039]
en: Expert
am_et: ባለሞያ

[ctx: #10040]
en: Add-on browser
am_et: ተጨማ-ሪዎች መቃኛ

[ctx: #10043]
en: Help
am_et: እርዳታ

[ctx: #10044]
en: No help available
am_et: ምንም እርዳታ አልተገኘም

[ctx: #10046]
en: No categories available
am_et: ምንም ምድብ አልተገኘም

[ctx: #10048]
en: Add video source
am_et: የ ቪዲዮ ምንጭ መጨመሪያ

[ctx: #10049]
en: Add music source
am_et: የ ሙዚቃ ምንጭ መጨመሪያ

[ctx: #10051]
en: Add program source
am_et: የ ፕሮግራም ምንጭ መጨመሪያ

[ctx: #10052]
en: Add file source
am_et: የ ፋይል ምንጭ መጨመሪያ

[ctx: #10053]
en: Edit video source
am_et: የ ቪዲዮ ምንጭ ማረሚያ

[ctx: #10054]
en: Edit music source
am_et: የ ሙዚቃ ምንጭ ማረሚያ

[ctx: #10055]
en: Edit picture source
am_et: የ ስእል ምንጭ ማረሚያ

[ctx: #10056]
en: Edit program source
am_et: የ ፕሮግራም ምንጭ ማረሚያ

[ctx: #10057]
en: Edit file source
am_et: የ ፋይል ምንጭ ማረሚያ

[ctx: #10060]
en: Favourites
am_et: የምወዳቸው

[ctx: #10099]
en: Pointer
am_et: መጠቆሚያ

[ctx: #10100]
en: Yes / No dialog
am_et: አዎ / አይ ንግግር

[ctx: #10101]
en: Progress dialog
am_et: የ ሂደት ንግግር

[ctx: #10104]
en: Volume bar
am_et: የ መጠን መደርደሪያ

[ctx: #10106]
en: Context menu
am_et: የ አገባብ ዝርዝር

[ctx: #10107]
en: Notification dialog
am_et: የ ማስታወቂያ ንግግር

[ctx: #10109]
en: Numeric Input
am_et: ቁጥር ማስገቢያ

[ctx: #10114]
en: Player controls
am_et: የ ማጫወቻ መቆጣጠሪያ

[ctx: #10115]
en: Seek bar
am_et: መፈለጊያ መደርደሪያ

[ctx: #10120]
en: Music OSD
am_et: ሙዚቃ OSD

[ctx: #10123]
en: Video OSD settings
am_et: የ ቪዲዮ OSD ማሰናጃ

[ctx: #10124]
en: Audio OSD settings
am_et: የ ድምፅ OSD ማሰናጃ

[ctx: #10126]
en: File browser
am_et: ፋይል መቃኛ

[ctx: #10128]
en: Network setup
am_et: ኔትዎርክ ማሰናጃ

[ctx: #10129]
en: Media source
am_et: የ መገናኛ ምንጭ

[ctx: #10130]
en: Profile settings
am_et: ገጽታ ማሰናጃዎች

[ctx: #10131]
en: Lock settings
am_et: ማሰናጃ መቆለፊያ

[ctx: #10132]
en: Content settings
am_et: ይዞታን ማሰናጃዎች

[ctx: #10134]
en: Favourites
am_et: የምወዳቸው

[ctx: #10135]
en: Song info
am_et: የ ዘፈን መረጃ

[ctx: #10139]
en: Picture info
am_et: የ ስእል መረጃ

[ctx: #10140]
en: Add-on settings
am_et: ተጨማ-ሪዎች ማሰናጃ

[ctx: #10142]
en: Fullscreen info
am_et: በ ሙሉ መመልከቻ ዘዴ መረጃ

[ctx: #10145]
en: Slider dialog
am_et: የ ተንሸራታች ንግግር

[ctx: #10146]
en: Add-on info
am_et: የ ተጨ-ማሪ መረጃ

[ctx: #10147]
en: Text viewer
am_et: ጽሁፍ መመልከቻ

[ctx: #10152]
en: Media filter
am_et: የ መገናኛ ማጣሪያ

[ctx: #10153]
en: Subtitle search
am_et: ንዑስ አርእስት መፈለጊያ

[ctx: #10210]
en: Looking for subtitles...
am_et: ንዑስ ስርእስቶች በመፈለግ ላይ...

[ctx: #10212]
en: terminating
am_et: በማቋረጥ ላይ

[ctx: #10214]
en: Opening stream
am_et: ስርአቱን በመክፈት ላይ

[ctx: #10500]
en: Music playlist
am_et: የ ሙዚቃ የሚጫወቱ ዝርዝር

[ctx: #10502]
en: Music
am_et: ሙዚቃ

[ctx: #10503]
en: Music playlist editor
am_et: የ ሙዚቃ የሚጫወቱ ዝርዝር ማረሚያ

[ctx: #10504]
en: Top 100 songs
am_et: ከፍተኛ 100 ዘፈኖች

[ctx: #10505]
en: Top 100 albums
am_et: ከፍተኛ 100 አልበሞች

[ctx: #10506]
en: Programs
am_et: ፕሮግራሞች

[ctx: #10507]
en: Configuration
am_et: ማዋቀሪያ

[ctx: #10508]
en: Weather forecast
am_et: የ አየር ንብረት

[ctx: #10509]
en: Network gaming
am_et: የ ኔትዎርክ ጨዋታዎች

[ctx: #10510]
en: Extensions
am_et: ተጨማሪዎች

[ctx: #10511]
en: System info
am_et: የ ስርአቱ መረጃ

[ctx: #10516]
en: Music - Library
am_et: የ ሙዚቃ - መጻህፍት ቤት

[ctx: #10517]
en: Now playing - Music
am_et: አሁን የሚጫወተው - ሙዚቃ

[ctx: #10522]
en: Now playing - Videos
am_et: አሁን የሚጫወተው - ቪዲዮ

[ctx: #10523]
en: Album information
am_et: የ አልበም መረጃ

[ctx: #10524]
en: Movie information
am_et: የ ሙቪ መረጃ

[ctx: #10550]
en: Teletext
am_et: ቴሌቴክስት

[ctx: #10600]
en: PVR guide info
am_et: የ PVR መምሪያ መረጃ

[ctx: #10601]
en: PVR recording info
am_et: የ PVR መቅረጫ መረጃ

[ctx: #10603]
en: PVR group manager
am_et: የ PVR ቡድን አስተዳዳሪ

[ctx: #10604]
en: PVR channel manager
am_et: የ PVR ጣቢያ አስተዳዳሪ

[ctx: #10605]
en: PVR guide search
am_et: የ PVR መምሪያ መፈለጊያ

[ctx: #10606]
en: PVR channel scan
am_et: የ PVR ጣቢያ ማሰሻ

[ctx: #10607]
en: PVR update progress
am_et: የ PVR ማሻሻያ ሂደት

[ctx: #10608]
en: PVR OSD channels
am_et: የ PVR OSD ጣቢያ

[ctx: #10609]
en: PVR OSD guide
am_et: የ PVR OSD መምሪያ

[ctx: #10610]
en: PVR radio RDS info
am_et: የ PVR ራዲዮ RDS መረጃ

[ctx: #10611]
en: PVR recording setting
am_et: የ PVR መቅረጫ ማሰናጃ

[ctx: #10700]
en: TV channels
am_et: የ ቲቪ ጣቢያ

[ctx: #10701]
en: TV recordings
am_et: ቲቪ መቅረጫ

[ctx: #10702]
en: TV guide
am_et: የ ቲቪ መምሪያ

[ctx: #10703]
en: TV timers
am_et: የ ቲቪ መቁጠሪያ

[ctx: #10704]
en: TV search
am_et: የ ቲቪ መፈለጊያ

[ctx: #10705]
en: Radio channels
am_et: የ ሬዲዮ ጣቢያ

[ctx: #10706]
en: Radio recordings
am_et: ሬዲዮ መቅረጫ

[ctx: #10707]
en: Radio guide
am_et: የ ሬዲዮ መምሪያ

[ctx: #10708]
en: Radio timers
am_et: የ ሬዲዮ መቁጠሪያ

[ctx: #10709]
en: Radio search
am_et: ሬዲዮ መፈለጊያ

[ctx: #10821]
note: Title of the "My Games" window
en: Games
am_et: ጨዋታዎች

[ctx: #10822]
note: Title of the in-game OSD menu
en: Menu
am_et: ዝርዝር

[ctx: #10825]
note: Title of the in-game volume dialog
en: Volume
am_et: መጠን

[ctx: #12000]
en: Select dialog
am_et: ንግግር ይምረጡ

[ctx: #12001]
en: Music info
am_et: የ ሙዚቃ መረጃ

[ctx: #12002]
en: OK dialog
am_et: የ እሺ ንግግር

[ctx: #12003]
en: Video info
am_et: የ ቪዲዮ መረጃ

[ctx: #12005]
en: Fullscreen video
am_et: ቪዲዮ በሙሉ መመልከቻ ዘዴ

[ctx: #12009]
note: Does not match window ID description
en: Rebuild index...
am_et: ማውጫ እንደገና መገንቢያ

[ctx: #12010]
en: Return to music window
am_et: ወደ ሙዚቃ መስኮት መመለሻ

[ctx: #12011]
en: Return to videos window
am_et: ወደ ቪዲዮ መስኮት መመለሻ

[ctx: #12012]
en: Last used
am_et: መጨረሻ የተጠቀሙት

[ctx: #12013]
en: Install date
am_et: የ ተገጠመበት ቀን:

[ctx: #12014]
en: Last updated
am_et: መጨረሻ የተሻሻለው

[ctx: #12022]
note: Label of various controls for resuming playback from a certain point in time
en: Resume from {0:s}
am_et: መቀጠያ ከ {0:s}

[ctx: #12321]
en: OK
am_et: እሺ

[ctx: #12325]
en: Locked! Enter code...
am_et: ተቆልፏል! ኮድ ያስገቡ...

[ctx: #12326]
en: Enter password
am_et: የ መግቢያ ቃል ያስገቡ

[ctx: #12327]
en: Enter master code
am_et: ዋናውን የመግቢያ ቃል ያስገቡ

[ctx: #12328]
en: Enter unlock code
am_et: የ መክፈቻ ኮድ ያስገቡ

[ctx: #12329]
en: or press "C" to cancel
am_et: ወይንም ይጫኑ "C" ለ መሰረዝ

[ctx: #12331]
en: press "OK", or "Back" to cancel
am_et: ይጫኑ "እሺ", ወይንም "ወደ ኋላ" ለ መሰረዝ

[ctx: #12332]
en: Set lock
am_et: መቆለፊያ ማሰናጃ

[ctx: #12333]
en: Unlock
am_et: መክፈቻ

[ctx: #12334]
en: Reset lock
am_et: መቆለፊያውን እንደ ነበር መመለሻ

[ctx: #12335]
en: Remove lock
am_et: መቆለፊያውን ማስወገጃ

[ctx: #12337]
en: Numeric password
am_et: የ ቁጥር የ መግቢያ ቃል

[ctx: #12339]
en: Full-text password
am_et: ሙሉ-ጽሁፍ የ መግቢያ ቃል

[ctx: #12340]
en: Enter new password
am_et: አዲስ የ መግቢያ ቃል ያስገቡ

[ctx: #12341]
en: Re-enter new password
am_et: አዲስ የ መግቢያ ቃል ያስገቡ - እንድገና ያስገቡ

[ctx: #12342]
en: Incorrect password,
am_et: የተሳሳተ የ መግቢያ ቃል

[ctx: #12344]
en: Passwords entered did not match.
am_et: ያስገቡት የ መግቢያ ቃል አይመሳሰልም

[ctx: #12345]
en: Access denied
am_et: ፍቃድ ተከልክሏል

[ctx: #12346]
en: Password retry limit exceeded.
am_et: የ መግቢያ ቃል እንደገና መሞከሪያው ጊዜው አልፏል

[ctx: #12347]
en: The system will now power down.
am_et: ስርአቱ አሁን ይጠፋል

[ctx: #12348]
en: Item locked
am_et: እቃው ተቆልፏል

[ctx: #12353]
en: Reactivate lock
am_et: መቆለፊያውን እንደገና ማሰጀመሪያ

[ctx: #12356]
en: Change lock
am_et: መቀየሪያ መቆለፊያ

[ctx: #12357]
en: Source lock
am_et: ምንጭ መቆለፊያ

[ctx: #12358]
en: Password entry was blank. Try again.
am_et: እባክዎን እንደገና ይሞክሩ የ መግቢያ ቃል ማስገቢያ ባዶ ነው

[ctx: #12360]
en: Master lock
am_et: ዋናው መቆለፊያ

[ctx: #12373]
en: Settings & file manager
am_et: ማሰናጃዎች & የ ፋይል አስተዳዳሪ

[ctx: #12376]
en: Set as default for all media
am_et: ለሁሉም መገናኛዎች እንደ ነባር ማሰናጃ

[ctx: #12377]
en: This will reset any previously saved values. Are you sure?
am_et: ይህ እንደ ነበር ይመልሰዋል ቀደም ብለው ያስቀመጡትን ዋጋዎች: መቀጠል ይፈልጋሉ?

[ctx: #12378]
en: Amount of time to display each image
am_et: እያንዳንዱ ስእል ለምን ያህል ጊዜ ይታይ

[ctx: #12379]
en: Use pan and zoom effects
am_et: ማጉሊያ እና ማሳያ ውጤቶች ይጠቀሙ

[ctx: #12383]
en: 12-hour clock
am_et: 12-ሰአት አቆጣጠር

[ctx: #12384]
en: 24-hour clock
am_et: 24-ሰአት አቆጣጠር

[ctx: #12385]
en: Day / Month
am_et: ቀን / ወር

[ctx: #12386]
en: Month / Day
am_et: ወር / ቀን

[ctx: #12389]
en: Privacy policy
am_et: የ ግለኝነት አሰራር

[ctx: #12390]
en: System uptime
am_et: የ ስርአቱ መጀመሪያ

[ctx: #12391]
en: Minutes
am_et: ደቂቃዎች

[ctx: #12392]
en: Hours
am_et: ሰአቶች

[ctx: #12393]
en: Days
am_et: ቀኖች

[ctx: #12394]
en: Total uptime
am_et: ጠቅላላ ክ ጀመረ

[ctx: #12395]
en: Battery level
am_et: የ ባትሪ ደረጃ

[ctx: #12600]
en: Weather
am_et: የ አየር ንብረት

[ctx: #12900]
en: Screensaver
am_et: መመልከቻ ማዳኛ

[ctx: #12901]
en: Fullscreen OSD
am_et: በሙሉ መመልከቻ OSD

[ctx: #12906]
en: Fullscreen game
am_et: በ ሙሉ መመልከቻ ዘዴ ጨዋታ

[ctx: #12999]
en: Startup
am_et: ማስጀመሪያ

[ctx: #13000]
en: System
am_et: ስርአት

[ctx: #13002]
en: Video only
am_et: ቪዲዮ ብቻ

[ctx: #13003]
en: - Delay
am_et: - ማዘግያ

[ctx: #13004]
en: - Minimum file duration
am_et: - አነስተኛ ፋይል የሚቆይበት ጊዜ

[ctx: #13005]
en: Shutdown
am_et: ማጥፊያ

[ctx: #13006]
en: Add picture source
am_et: የ ስእል ምንጭ መጨመሪያ

[ctx: #13007]
en: Reset
am_et: እንደ ነበር መመለሻ

[ctx: #13008]
en: Shutdown function
am_et: የ ማጥፊያ ተግባር

[ctx: #13009]
en: Quit
am_et: ማቋረጫ

[ctx: #13010]
en: Hibernate
am_et: ማስተኛ

[ctx: #13011]
en: Suspend
am_et: ማገጃ

[ctx: #13012]
en: Exit
am_et: መውጫ

[ctx: #13013]
en: Reboot
am_et: እንደገና ማስነሻ

[ctx: #13014]
en: Minimise
am_et: ማሳነሻ

[ctx: #13015]
en: Power button action
am_et: የ ሀይል ቁልፍ ተግባር

[ctx: #13016]
en: Power off system
am_et: ስርአቱን ማጥፊያ

[ctx: #13018]
en: Allow idle shutdown
am_et: በሚቦዝን ጊዜ እንዲዘጋ መፍቀጃ

[ctx: #13020]
en: Is another session active, perhaps over ssh?
am_et: ሌላ ክፍለ ጊዜ ንቁ ነው ምናልባት over ssh?

[ctx: #13021]
en: Mounted removable storage device
am_et: የ ተጫነ የሚወልቅ ሃርድ ድራይቭ

[ctx: #13028]
en: Waiting for network to connect...
am_et: ኔትዎርክ ለ መገናኘት በመጠበቅ ላይ...

[ctx: #13030]
en: Waiting for server to wake up...
am_et: ሰርቨሩ እስከሚነቃ በ መጠበቅ ላይ...

[ctx: #13034]
en: Updated for {0:s}
am_et: ተሻሽሏል ለ {0:s}

[ctx: #13035]
en: Found for {0:s}
am_et: ተገኝቷል ለ {0:s}

[ctx: #13036]
en: Failed for {0:s}
am_et: አልተገኘም ለ {0:s}

[ctx: #13050]
en: Running low on battery
am_et: ባትሪው በጣም ዝቅተኛ ነው

[ctx: #13100]
en: Flicker filter
am_et: የፍሊከር ማጣሪያ

[ctx: #13106]
note: generic "disabled" label used in different places
en: Disabled
am_et: ተሰናክሏል

[ctx: #13108]
en: Always enabled
am_et: ሁልጊዜ ተችሏል

[ctx: #13109]
note: unused?
en: Test & apply the resolution
am_et: መሞከሪያ & መፈጸሚያ ሪዞሊሽን

[ctx: #13110]
en: Save this resolution?
am_et: ይህን ሪዞሊሽን ላስቀምጠው?

[ctx: #13111]
en: Would you like to keep this change?
am_et: ይህን ለውጥ ማስቀመጥ ይፈልጋሉ?

[ctx: #13113]
note: used by several skins
en: Disabled
am_et: ተሰናክሏል

[ctx: #13115]
note: unused?
en: Always enabled
am_et: ሁልጊዜ ተችሏል

[ctx: #13123]
en: Keep skin?
am_et: ቆዳውን ላስቀምጠው?

[ctx: #13130]
en: Blank other displays
am_et: ሌሎች ባዶ ማሳያዎች

[ctx: #13131]
note: unused?
en: Disabled
am_et: ተሰናክሏል

[ctx: #13132]
note: unused?
en: Blank displays
am_et: ባዶ ማሳያዎች

[ctx: #13140]
en: Active connections detected!
am_et: ንቁ ግንኙነት ተገኝቷል

[ctx: #13162]
note: unused?
en: Initialise failed
am_et: ማስነሳት አልተቻለም

[ctx: #13170]
en: Never
am_et: በፍጹም

[ctx: #13171]
note: unused?
en: Immediately
am_et: አሁኑኑ

[ctx: #13172]
note: unused?
en: After {0:d} secs
am_et: ከ {0:d} ሰከንዶች በኋላ

[ctx: #13173]
note: unused?
en: HDD install date:
am_et: HDD የተገጠመበት ቀን:

[ctx: #13200]
en: Profiles
am_et: ገጽታዎች

[ctx: #13201]
en: Delete profile '{0:s}'?
am_et: ገጽታውን ላጥፋው '{0:s}'?

[ctx: #13204]
note: used by several skins
en: Last loaded profile:
am_et: መጨረሻ የተጫነው ገጽታ:

[ctx: #13205]
note: generic "unknown" label used in different places
en: Unknown
am_et: ያልታወቀ

[ctx: #13206]
note: Label in the game OSD to overwrite an existing savestate
en: Overwrite
am_et: በላዩ ላይ ደርቦ መጻፊያ

[ctx: #13207]
note: Subtitle selection to only use forced subtitles
en: Forced only
am_et: ሲገደድ ብቻ

[ctx: #13208]
en: Alarm clock
am_et: መቀስቀሻ ሰአት

[ctx: #13209]
en: Alarm clock interval (in minutes)
am_et: የ መቀስቀሻ እረፍት (በ ደቂቆች)

[ctx: #13210]
en: Started, alarm in {0:d}m
am_et: መቀስቀሻ ጀምሯል በ {0:d}m

[ctx: #13211]
en: Alarm!
am_et: ማስጠንቀቂያ

[ctx: #13212]
en: Cancelled with {0:d}m{1:d}s left
am_et: ተሰርዟል በ {0:d}m{1:d}s የቀረው

[ctx: #13250]
en: Browse for subtitle...
am_et: መቃኛ ለ ንዑስ አርእስቶች

[ctx: #13251]
en: Move item
am_et: እቃ ማንቀሳቀሻ

[ctx: #13252]
en: Move item here
am_et: እቃውን ወደ እዚህ ማንቀሳቀሻ

[ctx: #13253]
en: Cancel move
am_et: ማንቀሳቀሱን መሰረዣ

[ctx: #13270]
en: Hardware:
am_et: ጠንካራ አካል:

[ctx: #13275]
en: Hard disk
am_et: ሀርድ ዲስክ

[ctx: #13276]
en: DVD-ROM
am_et: ዲቪዲ-ራም

[ctx: #13277]
en: Storage
am_et: ማጠራቀሚያ

[ctx: #13278]
en: Default
am_et: ነባር

[ctx: #13279]
en: Network
am_et: ኔትዎርክ

[ctx: #13280]
en: Video
am_et: ቪዲዮ

[ctx: #13281]
en: Hardware
am_et: ጠንካራ አካል

[ctx: #13283]
en: Operating system:
am_et: የ መስሪያው ስርአት:

[ctx: #13284]
en: CPU speed:
am_et: CPU ፍጥነት:

[ctx: #13286]
en: Video encoder:
am_et: ቪዲዮ encoder:

[ctx: #13287]
en: Screen resolution:
am_et: የ መመልከቻው ሪዞሊሽን:

[ctx: #13294]
en: DVD region:
am_et: ዲቪዲ አካባቢ:

[ctx: #13295]
en: Internet:
am_et: ኢንተርኔት

[ctx: #13296]
en: Connected
am_et: ተገናኝቷል

[ctx: #13297]
en: Not connected. Check network settings.
am_et: አልተገናኘም የ ኔትዎርክ ግንኙንት ይመርምሩ

[ctx: #13303]
en: Fonts
am_et: ፊደሎች

[ctx: #13306]
en: Show parent folder items
am_et: የ ወላጅ ፎልደር እቃዎች ማሳያ

[ctx: #13310]
en: Zoom effect
am_et: የ ማሳያ ውጤት

[ctx: #13311]
en: Float effect
am_et: የ መንሳፈፊያ ውጤት

[ctx: #13312]
en: Black bar reduction
am_et: ጥቁር መደርደሪያ መቀነሻ

[ctx: #13313]
en: Restart
am_et: እንደገና ማስጀመሪያ

[ctx: #13315]
en: Regenerate thumbnails
am_et: ራሱ በራሱ በ አውራ ጥፍር ልክ ማመንጫ

[ctx: #13317]
en: View slideshow
am_et: ተንሸራታች ማሳያ መመልከቻ

[ctx: #13318]
en: Recursive slideshow
am_et: ተንሸራታች ማሳያ መደጋገሚያ

[ctx: #13319]
en: Randomise
am_et: በ ደፈናው

[ctx: #13320]
en: Stereo
am_et: ስቴሪዮ

[ctx: #13321]
en: Left only
am_et: በ ግራ ብቻ

[ctx: #13322]
en: Right only
am_et: በ ቀኝ ብቻ

[ctx: #13324]
en: Background transparency
am_et: የ መደብ ግልፅነት

[ctx: #13325]
en: Foreground transparency
am_et: የ ፊት ለፊት ግልፅነት

[ctx: #13328]
en: {0:s} not found
am_et: {0:s} አልተገኘም

[ctx: #13329]
en: Error opening {0:s}
am_et: ስህተት በመክፈት ላይ {0:s}

[ctx: #13330]
en: Unable to load {0:s}
am_et: መጫን አልተቻለም {0:s}

[ctx: #13331]
en: Error: Out of memory
am_et: ስህተት: ከ ማስታወሻ ውጪ

[ctx: #13332]
en: Move up
am_et: ወደ ላይ ማንቀሳቀሻ

[ctx: #13333]
en: Move down
am_et: ወደ ታች ማንቀሳቀሻ

[ctx: #13334]
en: Edit label
am_et: ምልክት ማረሚያ

[ctx: #13335]
en: Make default
am_et: ነባር ማድረጊያ

[ctx: #13336]
en: Remove button
am_et: ቁልፉን ማስወገጃ

[ctx: #13340]
en: Leave as is
am_et: እንዳለ መተው

[ctx: #13341]
en: Green
am_et: አረንጓዴ

[ctx: #13342]
en: Orange
am_et: ብርቱካን

[ctx: #13343]
en: Red
am_et: ቀይ

[ctx: #13346]
en: Movie information
am_et: የ ሙቪ መረጃ

[ctx: #13349]
en: Scan for new content
am_et: አዲስ ይዞታዎች ማሰሻ

[ctx: #13350]
en: Current playlist
am_et: አሁን የሚጫወተው ዝርዝር

[ctx: #13351]
en: Album information
am_et: የ አልበም መረጃ

[ctx: #13353]
en: Stop scanning
am_et: ማሰሻውን ማስቆሚያ

[ctx: #13358]
en: Play item
am_et: እቃ ማጫወቻ

[ctx: #13360]
en: Automatically generate thumbnails
am_et: ራሱ በራሱ በ አውራ ጥፍር ልክ ማመንጫ

[ctx: #13361]
en: Enable voice
am_et: ድምፅ ማስቻያ

[ctx: #13375]
en: Enable device
am_et: አካሉን ማስቻያ

[ctx: #13376]
en: Volume
am_et: መጠን

[ctx: #13377]
en: Default view mode
am_et: ነባር መመልከቻ ዘዴ

[ctx: #13378]
en: Default brightness
am_et: ነባር ብርሁነት

[ctx: #13379]
en: Default contrast
am_et: ነባር ማነጻጸሪያ

[ctx: #13380]
en: Default gamma
am_et: ነባር ጋማ

[ctx: #13381]
en: Resume video
am_et: ቪዲዮ መቀጠያ

[ctx: #13388]
en: Preset
am_et: መደበኛ

[ctx: #13391]
en: Eject / Load
am_et: ማውጫ / መጫኛ

[ctx: #13393]
en: Calculate size
am_et: መጠኑን ማስሊያ

[ctx: #13394]
en: Calculating folder size
am_et: የ ፎልደር መጠን በ ማስላት ላይ

[ctx: #13395]
en: Video settings
am_et: ቪዲዮ ማሰናጃ

[ctx: #13396]
en: Audio settings
am_et: ድምፅ ማሰናጃዎች

[ctx: #13397]
en: Enable subtitles
am_et: ንዑስ አርእስቶች ማስቻያ

[ctx: #13398]
en: Shortcuts
am_et: አቋራጮች

[ctx: #13401]
en: Browse for {0:s}
am_et: መቃኛ ለ {0:s}

[ctx: #13403]
en: Clear default
am_et: ነባር ማጽጃ

[ctx: #13404]
en: Resume
am_et: መቀጠያ

[ctx: #13405]
en: Get thumb
am_et: አውራ ጥፍር ማግኛ

[ctx: #13406]
en: Picture information
am_et: የ ስእል መረጃ

[ctx: #13409]
en: Top 250
am_et: ከፍተኛ 250

[ctx: #13412]
en: Play from here
am_et: ከዚህ ውስጥ አጫውት

[ctx: #13413]
en: Downloading
am_et: በ ማውረድ ላይ

[ctx: #13416]
note: Value for setting with label #13415 "Player / Videos / Render method" Value for setting with label #36098 "System / Display / Use 10 bit for SDR"
en: Auto detect
am_et: በራሱ ፈልጎ ማግኛ

[ctx: #13419]
en: Software
am_et: ሶፍትዌር

[ctx: #13420]
en: Remove safely
am_et: በጥንቃቄ ማውጫ

[ctx: #13422]
en: Start slideshow here
am_et: ተንሸራታች ማሳያ ከዚህ ማስጀመሪያ

[ctx: #13434]
note: If autoplay next video is set true
en: Play only this
am_et: ይህን ብቻ ማጫወቻ

[ctx: #13443]
en: Use MPEG-4 VDPAU
am_et: ይጠቀሙ MPEG-4 VDPAU

[ctx: #13445]
en: Use VC-1 VDPAU
am_et: ይጠቀሙ VC-1 VDPAU

[ctx: #13447]
en: Use MPEG-2 VAAPI
am_et: ይጠቀሙ MPEG-2 VAAPI

[ctx: #13449]
en: Use MPEG-4 VAAPI
am_et: ይጠቀሙ MPEG-4 VAAPI

[ctx: #13451]
en: Use VC-1 VAAPI
am_et: ይጠቀሙ VC-1 VAAPI

[ctx: #13506]
en: Low (fast)
am_et: ዝቅተኛ(ፈጣን)

[ctx: #13507]
en: Medium
am_et: መካከለኛ

[ctx: #13508]
en: High
am_et: ከፍተኛ

[ctx: #13509]
en: Really high (slow)
am_et: በጣም ከፍተኛ(ዝቅተኛ)

[ctx: #13511]
en: Choose art
am_et: ይምረጡ ኪነት

[ctx: #13512]
en: Current art
am_et: የ አሁኑ ኪነት

[ctx: #13513]
en: Remote art
am_et: የ ርቀት ኪነት

[ctx: #13514]
en: Local art
am_et: የ አካባቢ ኪነት

[ctx: #13515]
en: No art
am_et: ምንም ኪነት የለም

[ctx: #13516]
note: Button to add a new type of art e.g. "thumb", "poster", "fanart" etc.
en: Add art type
am_et: የ ኪነት አይነት መጨመሪያ

[ctx: #13521]
note: Heading for selection of a type of art e.g. "thumb", "poster", "fanart" etc.
en: Choose art type
am_et: የ ኪነት አይነት ይምረጡ

[ctx: #13551]
en: Off
am_et: ማጥፊያ

[ctx: #13552]
en: {0:.1f} second
am_et: {0:.1f} ሰከንድ

[ctx: #13553]
en: {0:.1f} seconds
am_et: {0:.1f} ሰከንዶች

[ctx: #13554]
en: {0:d} Minute
am_et: {0:d} ደቂቃ

[ctx: #13555]
en: {0:d} Minutes
am_et: {0:d} ደቂቃዎች

[ctx: #13556]
note: Label of a setting that allows to select the skip step sizes to use for skipping
en: Skip steps
am_et: ደረጃውን መዝለያ

[ctx: #13557]
note: Name of a setting to configure the time to wait for subsequent keypresses in order to apply additive skipping
en: Skip delay
am_et: ማዘግየቱን መዝለያ

[ctx: #13610]
en: Disabled
am_et: ተሰናክሏል

[ctx: #13611]
en: Standard
am_et: መደበኛ

[ctx: #14000]
en: Stack
am_et: መከመሪያ

[ctx: #14001]
en: Unstack
am_et: መለያያ

[ctx: #14009]
en: Games directory
am_et: የ ጨዋታ ዳይሬክቶሪ

[ctx: #14012]
en: - Use large icons
am_et: - ትልቅ ምልክት ይጠቀሙ

[ctx: #14014]
en: - Percentage
am_et: - ፐርሰንቴጅ

[ctx: #14018]
en: View options
am_et: ምርጫዎችን መመልከቻ

[ctx: #14022]
en: Library
am_et: መጻህፍት ቤት

[ctx: #14023]
en: No TV
am_et: ቲቪ የለም

[ctx: #14024]
en: Enter the nearest large town
am_et: በ ቅርብ የሚገኝ ትልቅ ከተማ ስም ያስገቡ

[ctx: #14035]
en: Local network
am_et: የ አካባቢ ኔትዎርክ

[ctx: #14036]
en: Services
am_et: ግልጋሎቶች

[ctx: #14038]
en: Network settings changed
am_et: የተሰናዳው ኔትዎርክ ተቀይሯል

[ctx: #14043]
en: - Shutdown while playing
am_et: - ማጥፊያ በሚጫወት ጊዜ

[ctx: #14044]
en: {0:d} min
am_et: {0:d} ደቂቃ

[ctx: #14045]
en: {0:d} sec
am_et: {0:d} ሰከንድ

[ctx: #14046]
en: {0:d} ms
am_et: {0:d} ማሰ

[ctx: #14048]
en: {0:d} kbps
am_et: {0:d} ኪቢበሰ

[ctx: #14049]
en: {0:d} kb
am_et: {0:d} ኪቢ

[ctx: #14051]
en: Time format
am_et: የ ሰአት አቀራረብ

[ctx: #14052]
en: Date format
am_et: የ ቀን አቀራረብ

[ctx: #14053]
en: GUI filters
am_et: GUI ማጣሪያዎች

[ctx: #14056]
en: Stop scan
am_et: ማሰሻ ማስቆሚያ

[ctx: #14062]
en: Enter username for
am_et: የተጠቃሚ ስም ያስገቡ ለ

[ctx: #14063]
en: Date & time
am_et: ቀን & ሰአት

[ctx: #14064]
en: Set date
am_et: ቀን ማሰናጅ

[ctx: #14065]
en: Set time
am_et: ሰአት ማሰናጃ

[ctx: #14066]
en: Enter the time in 24-hour HH:MM format
am_et: ሰአት ያስገቡ በ 24 ሰአት HH:MM አቀራረብ

[ctx: #14067]
en: Enter the date in DD/MM/YYYY format
am_et: ቀን ያስገቡ በ DD/MM/YYYY አቀራረብ

[ctx: #14068]
en: Enter the IP address
am_et: IP address ያስገቡ

[ctx: #14069]
en: Apply these settings now?
am_et: ይህን ማሰናጃ አሁኑኑ መፈጸሚያ

[ctx: #14070]
en: Apply changes now
am_et: ለውጡን አሁን መፈጸሚያ

[ctx: #14071]
en: Allow file renaming and deletion
am_et: እንደ ገና መሰየሚያ እና ማጥፊያ ማስቻያ

[ctx: #14074]
en: Set timezone
am_et: የሰአት ክልል ማሰናጃ

[ctx: #14076]
en: Add to favourites
am_et: ወደምወዳቸው መጨመሪያ

[ctx: #14077]
en: Remove from favourites
am_et: ከምወዳቸው ማስወገጃ

[ctx: #14078]
en: Colours
am_et: ቀለሞች

[ctx: #14081]
en: File lists
am_et: የ ፋይል ዝርዝር

[ctx: #14083]
en: Use fullscreen window
am_et: በሙሉ መመልከቻ መስኮት መጠቀሚያ

[ctx: #14086]
en: Playback
am_et: መልሶ ማጫወቻ

[ctx: #14087]
en: Discs
am_et: ዲስኮች

[ctx: #14088]
en: Play DVDs automatically
am_et: ዲቪዲ ራሱ በራሱ ማጫወቻ

[ctx: #14089]
note: Subtitle font selection setting
en: Font
am_et: ፊደል

[ctx: #14090]
en: International
am_et: አለም አቀፍ

[ctx: #14091]
en: Character set
am_et: ባህሪ ማሰናጃ

[ctx: #14092]
en: Logging
am_et: በ መግባት ላይ

[ctx: #14093]
en: Security
am_et: ደህንነት

[ctx: #14094]
en: Devices
am_et: አካሎች

[ctx: #14095]
en: Power saving
am_et: ሐይል ማዳኛ

[ctx: #14097]
en: Audio CD insert action
am_et: የ ድምፅ ሲዲ ማስገቢያ ተግባር

[ctx: #14098]
en: Play
am_et: ማጫወቻ

[ctx: #14102]
note: Name of a setting for Blu-ray playback mode
en: Blu-ray playback mode
am_et: በ ብሉ-ሬይ እንደገና ማጫወቻ ዘዴ

[ctx: #14103]
note: Playback mode option for Blu-ray
en: Play main movie
am_et: ዋናውን ሙቪ ማጫወቻ

[ctx: #14104]
note: Playback mode option for Blu-ray
en: Show simplified menu
am_et: ቀላል ዝርዝር ማሳያ

[ctx: #14105]
en: Temperature unit
am_et: የ አየር ንብረት መለኪያ

[ctx: #14106]
en: Speed unit
am_et: የ ፍጥነት መለኪያ

[ctx: #14107]
en: Time format
am_et: የ ሰአት አቀራረብ

[ctx: #14108]
en: Use 12 / 24-hour format
am_et: የ 12 / 24-ሰአት አቀራረብ መጠቀሚያ

[ctx: #14109]
en: Short date format
am_et: የ አጭር ቀን አቀራረብ

[ctx: #14110]
en: Long date format
am_et: የ ረጅም ቀን አቀራረብ

[ctx: #14111]
en: Events
am_et: ሁኔታዎች

[ctx: #14112]
note: Label of setting to enable/disable event logging
en: Enable event logging
am_et: የ ሁኔታ መግቢያ ማስቻያ

[ctx: #14114]
note: Label of setting to go into the event log window
en: Show event log
am_et: የ ሁኔታ መግቢያ ማሳያ

[ctx: #14115]
note: Label for the "Basic" event level
en: Basic
am_et: መሰረታዊ

[ctx: #14116]
note: Label for the "Information" event level
en: Information
am_et: መረጃ

[ctx: #14117]
note: Label for the "Warning" event level
en: Warning
am_et: ማስጠንቀቂያ

[ctx: #14118]
note: Label for the "Error" event level
en: Error
am_et: ስህተት

[ctx: #14119]
note: Label to show the currently active/displayed event level in the event log window
en: Level: {0:s}
am_et: ደረጃ: {0:s}

[ctx: #14122]
note: Region Code option for Blu-ray
en: Region A
am_et: አካባቢ A

[ctx: #14123]
note: Region Code option for Blu-ray
en: Region B
am_et: አካባቢ B

[ctx: #14124]
note: Region Code option for Blu-ray
en: Region C
am_et: አካባቢ C

[ctx: #14125]
note: This is in the context of input devices!
en: Input
am_et: ማስገቢያ

[ctx: #14200]
en: Player
am_et: ማጫወቻ

[ctx: #14201]
en: Player settings
am_et: ማጫወቻ ማሰናጃ

[ctx: #14202]
en: Library
am_et: መጻህፍት ቤት

[ctx: #14203]
en: Library settings
am_et: መጻህፍት ቤት ማሰናጃ

[ctx: #14206]
en: Interface
am_et: ገጽታ

[ctx: #14207]
en: Interface settings
am_et: ገጽታ ማሰናጃ

[ctx: #14208]
en: Service settings
am_et: ግልጋሎት ማሰናጃ

[ctx: #14209]
en: System settings
am_et: ስርአት ማሰናጃ

[ctx: #14210]
en: Profile settings
am_et: ገጽታ ማሰናጃዎች

[ctx: #14211]
en: Media
am_et: መገናኛ

[ctx: #14212]
en: Media settings
am_et: መገናኛ ማሰናጃ

[ctx: #14215]
en: Videos
am_et: ቪዲዮ

[ctx: #14216]
en: Music
am_et: ሙዚቃ

[ctx: #14217]
en: Pictures
am_et: ስእሎች

[ctx: #14218]
en: Language
am_et: ቋንቋ

[ctx: #14219]
en: Databases
am_et: ዳታቤዝ

[ctx: #14220]
en: Display
am_et: ማሳያ

[ctx: #14221]
en: Audio
am_et: ድምጽ

[ctx: #14222]
en: Regional
am_et: አካባቢ

[ctx: #14223]
en: Control
am_et: መቆጣጠሪያ

[ctx: #14224]
en: Startup
am_et: ማስጀመሪያ

[ctx: #14225]
en: Network Control
am_et: ኔትዎርክ መቆጣጠሪያ

[ctx: #14226]
en: Manage Sources
am_et: የ ምንጭ አስተዳዳሪ

[ctx: #14227]
en: Startup Settings
am_et: ማስጀመሪያ ማሰናጃ

[ctx: #14230]
en: Actions
am_et: ተግባሮች

[ctx: #14233]
en: Teletext
am_et: ቴሌቴክስት

[ctx: #14234]
en: Blu-ray
am_et: ብሉ-ሬይ

[ctx: #14235]
en: Download Services
am_et: ግልጋሎቶች በ ማውረድ ላይ

[ctx: #14236]
en: Video Library
am_et: የ ቪዲዮ መጻህፍት ቤት

[ctx: #14237]
en: Music Library
am_et: የ ሙዚቃ መጻህፍት ቤት

[ctx: #14240]
en: Lists & Views
am_et: ዝርዝር & መመልከቻ

[ctx: #14242]
en: Videos...
am_et: ቪዲዮ...

[ctx: #14243]
en: Music...
am_et: ሙዚቃ...

[ctx: #14244]
en: Pictures...
am_et: ስእሎች...

[ctx: #14247]
en: Clean library
am_et: መጽሐፍት ቤት ማጽጃ

[ctx: #14248]
en: Export library
am_et: መጽሐፍት ቤት መላኪያ

[ctx: #14249]
en: Import library
am_et: መጽሐፍት ቤት ማምጫ

[ctx: #14255]
en: Sleep / Shutdown
am_et: ማስተኛ / ማጥፊያ

[ctx: #14256]
en: Wake
am_et: መቀስቀሻ

[ctx: #14271]
en: Region default format
am_et: የ አካባቢ ነባር አቀራረብ

[ctx: #14275]
en: Application control
am_et: መተግበሪያ መቆጣጠሪያ

[ctx: #14301]
note: pvr "channels" settings group label
en: Channels
am_et: ጣቢያዎች

[ctx: #14302]
note: pvr "icons" settings group label
en: Icons
am_et: ምልክቶች

[ctx: #14303]
note: pvr "epg updates" settings group label
en: Updates
am_et: ማሻሻያ

[ctx: #14304]
note: pvr "RDS" settings group label
en: RDS Radio
am_et: RDS ራዲዮ

[ctx: #15011]
en: {0:d} Items failed to export
am_et: {0:d} እቃዎቹን መላክ አልተቻለም

[ctx: #15012]
en: Unavailable source
am_et: ምንጩ አልተገኘም

[ctx: #15014]
en: Keep
am_et: ማስቀመጫ

[ctx: #15015]
en: Remove
am_et: ማስወገጃ

[ctx: #15016]
en: Games
am_et: ጨዋታዎች

[ctx: #15019]
en: Add
am_et: መጨመሪያ

[ctx: #15052]
en: Password
am_et: የ መግቢያ ቃል

[ctx: #15067]
en: Close
am_et: መዝጊያ

[ctx: #15100]
en: Library
am_et: መጻሕፍት ቤት

[ctx: #15101]
en: Database
am_et: ዳታቤዝ

[ctx: #15102]
en: * All albums
am_et: * ሁሉንም አልበም

[ctx: #15103]
en: * All artists
am_et: * ሁሉንም ከያኒ

[ctx: #15104]
en: * All songs
am_et: * ሁሉንም ዘፈኖች

[ctx: #15109]
en: Skin default
am_et: መደበኛ

[ctx: #15110]
en: Larger font size
am_et: ትልቁ የ ፊደል መጠን

[ctx: #15111]
en: Theme
am_et: ገጽታ

[ctx: #15112]
en: Default theme
am_et: ነባር ገጽታ

[ctx: #15200]
en: Last.fm
am_et: ላስት.ኤፍኤም

[ctx: #15207]
en: Connected
am_et: ተገናኝቷል

[ctx: #15208]
en: Not connected
am_et: አልተገናኘም

[ctx: #15213]
note: Label for context menu action to choose a player and play
en: Play using...
am_et: ማጫወቻ በመጠቀም...

[ctx: #15216]
en: Play in party mode
am_et: በ ፓርቲ ዘዴ ማጫወቻ

[ctx: #15224]
note: Label for an action associated with a favourite
en: Other / Unknown
am_et: ሌላ / ያልታወቀ

[ctx: #15225]
note: genric label for 'provider'
en: Provider
am_et: አቅራቢ

[ctx: #15300]
en: Path not found or invalid
am_et: መንገዱ አልተገኘም ወይንም ዋጋ የለውም

[ctx: #15301]
en: Couldn't connect to network server
am_et: ከ ኔትዎርክ ሰርቨር መገናኘት አልተቻለም

[ctx: #15302]
en: No servers found
am_et: ምንም ሰርቨር አልተገኘ

[ctx: #15303]
en: Workgroup not found
am_et: የ ስራ ቡድን አልተገኘም

[ctx: #15311]
en: Path:
am_et: መንገድ:

[ctx: #15314]
note: Label for button which creates a new savestate in the in-game savestate manager
en: Save
am_et: ማስቀመጫ

[ctx: #16000]
en: General
am_et: ባጠቃላይ

[ctx: #16002]
en: Internet lookup
am_et: ኢንተርኔት ውስጥ መፈለጊያ

[ctx: #16003]
en: Player
am_et: ማጫወቻ

[ctx: #16004]
en: Play media from disc
am_et: ከ ዲስክ መገናኛ ማጫወቻ

[ctx: #16008]
en: Enter new title
am_et: አዲስ አርእስት ያስገቡ

[ctx: #16009]
en: Enter the movie name
am_et: የ ሙቪ ስም ያስገቡ

[ctx: #16010]
en: Enter the profile name
am_et: የ ገጽታ ስም ያስገቡ

[ctx: #16011]
en: Enter the album name
am_et: የ አልበም ስም ያስገቡ

[ctx: #16012]
en: Enter the playlist name
am_et: የሚጫወተውን ስም ያስገቡ

[ctx: #16013]
en: Enter new filename
am_et: አዲስ የ ፋይል ስም ያስገቡ

[ctx: #16014]
en: Enter folder name
am_et: የ ፎልደር ስም ያስገቡ

[ctx: #16015]
en: Enter directory
am_et: ዳይሬክቶሪ ያስገቡ

[ctx: #16016]
en: Available options: %A, %T, %N, %B, %D, %G, %Y, %F, %S
am_et: ዝግጁ ምርጫዎች: %A, %T, %N, %B, %D, %G, %Y, %F, %S

[ctx: #16017]
en: Enter search string
am_et: የ መፈለጊያ ሀረግ ያስገቡ

[ctx: #16018]
en: None
am_et: ምንም

[ctx: #16019]
en: Auto select
am_et: በራሱ መራጭ

[ctx: #16024]
en: Cancelling...
am_et: በ መሰረዝ ላይ

[ctx: #16025]
en: Enter the artist name
am_et: የ ከያኒውን ስም ያስገቡ

[ctx: #16026]
en: Playback failed
am_et: መልሶ ማጫወት አልተቻለም

[ctx: #16028]
en: Enter value
am_et: ዋጋ ያስገቡ

[ctx: #16030]
en: Party mode aborted.
am_et: የ ፓርቲ ዘዴ ተቋርጧል

[ctx: #16033]
en: Couldn't open database.
am_et: ዳታቤዝ መክፈት አልተቻለም

[ctx: #16039]
en: Off
am_et: ማጥፊያ

[ctx: #16041]
en: On
am_et: ማብሪያ

[ctx: #16100]
en: All videos
am_et: ሁሉንም ቪዲዮዎች

[ctx: #16101]
en: Unwatched
am_et: ያልታዩ

[ctx: #16102]
en: Watched
am_et: የታዩ

[ctx: #16103]
note: Label for a context menu entry to mark an item as watched
en: Mark as watched
am_et: እንደ ታየ ምልክት ማድረጊያ

[ctx: #16104]
note: Label for a context menu entry to mark an item as unwatched
en: Mark as unwatched
am_et: እንደ ያልታየ ምልክት ማድረጊያ

[ctx: #16105]
en: Edit title
am_et: አርእስት ማረሚያ

[ctx: #16106]
note: Label for a context menu entry that opens a submenu with further actions for the selected item
en: Manage...
am_et: አስተዳዳሪ...

[ctx: #16107]
en: Edit sort title
am_et: መለያ አርእስት ማረሚያ

[ctx: #16201]
en: Copy failed
am_et: ኮፒ ማድረግ አልተቻለም

[ctx: #16203]
en: Move failed
am_et: ማንቀሳቀስ አልተቻለም

[ctx: #16205]
en: Delete failed
am_et: ማጥፋት አልተቻለም

[ctx: #16296]
note: Name of the video filter that uses jagged pixels without smoothing
en: Pixelate
am_et: ፒክስሌት

[ctx: #16297]
note: Name of the video filter that smooths pixels to remove jagged edges
en: Smooth
am_et: ለስላሳ

[ctx: #16300]
en: Video scaling method
am_et: የ ቪደዮ መመጠኛ ዘዴ

[ctx: #16301]
en: Nearest neighbour
am_et: የ ቅርብ ጎረቤት

[ctx: #16309]
en: Sinc (software)
am_et: ማስማሚያ (ሶፍትዌር)

[ctx: #16316]
en: Auto
am_et: በራሱ

[ctx: #16317]
en: Temporal (half)
am_et: ጊዚያዊ (ግማሽ)

[ctx: #16324]
en: Software - Blend
am_et: ሶፍትዌር - ማስማሚያ

[ctx: #17997]
en: {0:d} MByte
am_et: {0:d} ሜጋ ባይት

[ctx: #17998]
en: {0:d} hours
am_et: {0:d} ሰአቶች

[ctx: #17999]
en: {0:d} days
am_et: {0:d} ቀኖች

[ctx: #19000]
note: Live TV channels 'play' context menu item label
en: Switch to channel
am_et: ወደ ጣቢያ መቀየሪያ

[ctx: #19003]
note: Label of a context menu entry to find similar programs (matching a given epg event)
en: Find similar
am_et: ተመሳሳይ መፈለጊያ

[ctx: #19006]
note: label for 'tuner name' in pvr player information dialog
en: Receiving device
am_et: ተቀባዩ አካል

[ctx: #19007]
note: label for 'device status' in pvr player information dialog
en: Device status
am_et: የ አካሉ ሁኔታ

[ctx: #19008]
note: label for 'signal quality' in pvr player information dialog
en: Signal quality
am_et: የ ምልክት ጥራት

[ctx: #19014]
note: PVR 'channel encryption system' textual presentation for 'fixed' channels
en: Fixed
am_et: በፍጥነት

[ctx: #19015]
note: label for 'channel encryption' in pvr player information dialog
en: Encryption
am_et: መመስጠሪያ

[ctx: #19017]
note: generic label for pvr recordings used in different places
en: Recordings
am_et: መቅረጫ

[ctx: #19019]
note: generic label for pvr channels used in different places
en: Channels
am_et: ጣቢያዎች

[ctx: #19020]
note: generic label for 'Live TV' used in different places
en: TV
am_et: ቲቪ

[ctx: #19021]
note: generic label for pvr-provided 'Radio' used in different places
en: Radio
am_et: ራዲዮ

[ctx: #19022]
note: generic 'hidden' label used in different places
en: Hidden
am_et: የተደበቀ

[ctx: #19023]
note: generic label for 'Live TV channels' used in different places
en: TV channels
am_et: የ ቲቪ ጣቢያ

[ctx: #19024]
note: generic label for pvr-provided 'Radio channels' used in different places
en: Radio channels
am_et: የ ራዲዮ ጣቢያ

[ctx: #19029]
note: generic 'channel' label used in different places
en: Channel
am_et: ጣቢያ

[ctx: #19030]
note: generic 'now' label used in different places
en: Now
am_et: አሁን

[ctx: #19031]
note: generic 'next' label used in different places in pvr context
en: Next
am_et: ይቀጥሉ

[ctx: #19032]
note: 'timeline' label used in pvr guide window
en: Timeline
am_et: የ ሰአት መስመር

[ctx: #19033]
note: generic 'information' label used in different places, like labels for message box headers
en: Information
am_et: መረጃ

[ctx: #19037]
note: pvr settings "show signal quality" label
en: Show signal quality
am_et: የ ምልክት ጥራት ማሳያ

[ctx: #19040]
en: Timers
am_et: መቁጠሪያ

[ctx: #19043]
note: pvr settings "recording" category label
en: Recording
am_et: መቅረጫ

[ctx: #19046]
en: New channel
am_et: አዲስ ጣቢያ

[ctx: #19047]
note: Label for a context menu entry to open an EPG event information dialog
en: Programme information
am_et: የ ፕሮግራም መረጃ

[ctx: #19048]
note: pvr settings "group manager" action button label Label for a context menu entry to open the pvr channel group manager dialog
en: Group manager
am_et: የ ቡድን አስተዳዳሪ

[ctx: #19049]
en: Show channel
am_et: ጣቢያ ማሳያ

[ctx: #19050]
en: Show visible channels
am_et: የሚታይ ጣቢያ ማሳያ

[ctx: #19051]
en: Show hidden channels
am_et: የ ተደበቁ ጣቢያዎችን ማሳያ

[ctx: #19052]
en: Move channel to:
am_et: ጣቢያውን ማንቀሳቀሻ ወደ:

[ctx: #19053]
note: Label for a context menu entry to open recording info dialog
en: Recording information
am_et: የ መቅረጫ መረጃ

[ctx: #19054]
note: header label for hide channel confirmation message box
en: Hide channel
am_et: የ ተደበቁ ጣቢያዎች

[ctx: #19055]
note: generic text used in several places to state that there is no information available
en: No information available
am_et: ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #19056]
note: Label for a new timer
en: New timer
am_et: አዲስ መቁጠሪያ

[ctx: #19057]
note: Notification text to announce that a timer was disabled
en: Timer disabled
am_et: መቁጠሪያ ተሰናክሏል

[ctx: #19058]
note: Notification text to announce that a timer was enabled
en: Timer enabled
am_et: መቁጠሪያ አስችለዋል

[ctx: #19059]
note: Label for a context menu entry and for a button to stop a recording
en: Stop recording
am_et: መቅረጽ ማስቆሚያ

[ctx: #19060]
note: Label for a context menu entry to delete a timer associated with an epg event and for a button to delete a timer in epg event info dialog
en: Delete timer
am_et: መቁጠሪያውን ማጥፊያ

[ctx: #19061]
note: Label for a context menu entry to open the timer settings dialog
en: Add timer
am_et: መቁጠሪያ መጨመሪያ

[ctx: #19062]
en: Sort by: Channel
am_et: በ ጣቢያ: መለያ

[ctx: #19065]
note: Label for timer settings dialog header
en: Timer settings
am_et: ሰአት ማሰናጃ

[ctx: #19066]
note: Name of a shortcut to a custom folder for channel icons
en: Channel icons
am_et: የ ጣቢያው ምልክት:

[ctx: #19068]
note: Label for recording settings dialog header
en: Recording settings
am_et: መቅረጫ ማሰናጃ

[ctx: #19069]
note: generic label for the electronic program guide (EPG) used in different places
en: Guide
am_et: መመሪያ

[ctx: #19071]
note: pvr settings "epg update interval" setting label
en: Update interval
am_et: የ ማሻሻያ ክፍተት

[ctx: #19074]
en: Active
am_et: ንቁ:

[ctx: #19075]
note: Label of name edit in PVR timer and recording settings dialog
en: Name
am_et: ስም

[ctx: #19076]
note: Label of recording folder edit in PVR timer settings dialog
en: Folder
am_et: ፎልደር

[ctx: #19077]
en: Hide disabled
am_et: የ ተሰናከለ መደበቂያ

[ctx: #19078]
note: Label of channel selector list in PVR timer settings dialog
en: Channel
am_et: ጣቢያ

[ctx: #19079]
note: Heading for PVR timer days of week settings dialog Label of days of week button in PVR timer settings dialog
en: Days of week
am_et: የ ሳምንቱ ቀኖች

[ctx: #19080]
note: used by several skins
en: Begin
am_et: መጀመሪያ:

[ctx: #19081]
note: used by several skins
en: End
am_et: መጨረሻ:

[ctx: #19082]
note: Label of priority spinner in PVR timer settings dialog
en: Priority
am_et: ቅድሚያ

[ctx: #19084]
note: Label of first day (dd mm yy) button in PVR timer settings dialog
en: First day
am_et: የ መጀመሪያ ቀን:

[ctx: #19085]
note: default for channels without a name. place holder will be filled with channel number.
en: Unknown channel {0:s}
am_et: ያልታወቀ ጣቢያ {0:s}

[ctx: #19089]
note: Label for "Instant recording action" settings value
en: Ask what to do
am_et: ምን እንደሚሰራ ጠይቀኝ

[ctx: #19098]
note: generic warning label used at several places
en: Warning!
am_et: ማስጠንቀቂያ!

[ctx: #19099]
note: service label in pvr info dialog
en: Service
am_et: ግልጋሎት

[ctx: #19101]
note: provider label in pvr info dialog
en: Provider
am_et: አቅራቢ

[ctx: #19103]
note: Title of numeric dialog for choosing a channel by entering a number
en: Go to channel
am_et: ወደ ጣቢያ መሄጃ

[ctx: #19105]
note: unused?
en: Please select a channel
am_et: እባክዎን ጣቢያ ይምረጡ

[ctx: #19107]
note: part of timer information text (e.g. "Next recording on 10/10/2016 at 9:00 AM")
en: at
am_et: በ

[ctx: #19113]
note: delete multiple recordings confirmation message box text
en: Delete all recordings in this folder?
am_et: በ ፎልደር ውስጥ ያለውን የ ተቀረጸውን ላጥፋው?

[ctx: #19114]
note: label for PVR backend version in system information's PVR section
en: Version
am_et: እትም

[ctx: #19115]
note: label for PVR backend address (e.g. ID address of the PVR backend server) in system information's PVR section
en: Address
am_et: አድራሻ

[ctx: #19116]
note: label for PVR backend disk size in system information's PVR section
en: Disksize
am_et: የ ዲስክ መጠን

[ctx: #19117]
note: label for PVR settings channels search action control
en: Search for channels
am_et: ጣቢያ መፈለጊያ

[ctx: #19120]
note: label for PVR client number in system information's PVR section
en: Client number
am_et: የ ደንበኛ ቁጥር

[ctx: #19126]
note: Label of "Start time" spinner in PVR timer settings dialog
en: Start time
am_et: ማስጀመሪያ ሰአት

[ctx: #19127]
note: Label of "End time" edit field in PVR timer settings dialog
en: End time
am_et: መጨረሻ ሰአት

[ctx: #19128]
note: Label of "Start date" spinner field in PVR timer settings dialog
en: Start date
am_et: ማስጀመሪያ ቀን

[ctx: #19129]
note: Label of "End date" edit field in PVR timer settings dialog
en: End date
am_et: መጨረሻ ቀን

[ctx: #19130]
en: Minimum duration
am_et: አነስተኛ የሚፈጀው ጊዜ

[ctx: #19131]
en: Maximum duration
am_et: ከፍተኛ የሚፈጀው ጊዜ

[ctx: #19133]
en: Search string
am_et: ሀረግ መፈለጊያ

[ctx: #19134]
en: Include description
am_et: መግለጫ ማካተቻ

[ctx: #19136]
en: Channel unavailable
am_et: ጣቢያው አልተገኘም

[ctx: #19140]
note: PVR search window 'search' list item label
en: Search...
am_et: መፈለጊያ...

[ctx: #19141]
note: generic PVR channel 'group' label used in different places
en: Group
am_et: ቡድን

[ctx: #19142]
en: Search guide
am_et: መምሪያ መፈለጊያ

[ctx: #19143]
en: Group management
am_et: የ ቡድን አስተዳዳሪ

[ctx: #19144]
note: used by several skins
en: No groups defined
am_et: ምንም ቡድን አልተገለጸም

[ctx: #19145]
note: used by several skins
en: Grouped
am_et: ቡድኖች

[ctx: #19146]
note: generic label for pvr channel groups used in different places
en: Groups
am_et: ቡድኖች

[ctx: #19148]
note: generic PVR 'channel' label used in different places
en: Channel
am_et: ጣቢያ

[ctx: #19149]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Mo
am_et: ሰኞ

[ctx: #19150]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Tu
am_et: ማክ

[ctx: #19151]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: We
am_et: ረቡ

[ctx: #19152]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Th
am_et: ሐሙ

[ctx: #19153]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Fr
am_et: አር

[ctx: #19154]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Sa
am_et: ቅዳ

[ctx: #19155]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Su
am_et: እሑ

[ctx: #19156]
note: unused?
en: from
am_et: ከ

[ctx: #19157]
en: Next recording
am_et: የሚቀጥለው መቅረጫ

[ctx: #19158]
en: Currently recording
am_et: የ አሁኑ መቅረጫ

[ctx: #19159]
note: part of timer / timer rule textual representation (e.g. "10/10/2016 from 11:00 PM to 10/11/2016 1:00 AM". "Mondays from any time to any time")
en: from
am_et: ከ

[ctx: #19160]
note: part of timer / timer rule textual representation (e.g. "10/10/2016 from 11:00 PM to 10/11/2016 1:00 AM". "Mondays from any time to any time")
en: to
am_et: ለ

[ctx: #19161]
note: timer rule presentation string. (start-day-date|days-of-week) "from" (start-day-time|"any time") "to" (end-day-time|"any time")
en: any time
am_et: በ ማንኛውም ጊዜ

[ctx: #19162]
note: timer status textual representation
en: Recording active
am_et: መቅረጫ ንቁ ነው

[ctx: #19163]
note: label for number of PVR recordings in system information's PVR section
en: Recordings
am_et: መቅረጫ

[ctx: #19165]
note: Label for "switch to channel" button""
en: Switch
am_et: መቀየሪያ

[ctx: #19173]
note: generic label for 'Live TV channel groups' used in different places
en: TV channel groups
am_et: የ ቲቪ ጣቢያ ቡድን

[ctx: #19174]
note: generic label for pvr-provided 'Radio channel groups' used in different places
en: Radio channel groups
am_et: የ ሬዲዮ ጣቢያ ቡድን

[ctx: #19177]
note: pvr settings category and group label
en: Playback
am_et: መልሶ ማጫወቻ

[ctx: #19179]
note: header used in pvr recordings window
en: Deleted
am_et: ጠፍቷል

[ctx: #19180]
note: Settings -> Interface -> Other -> Startup window value Settings -> PVR -> Playback -> Switch to fullscreen value
en: TV channels
am_et: የቲቪ ጣቢያ

[ctx: #19181]
note: pvr settings "Menu / OSD" category label
en: Menu / OSD
am_et: ዝርዝር / OSD

[ctx: #19183]
note: Settings -> Interface -> Other -> Startup window value Settings -> PVR -> Playback -> Switch to fullscreen value
en: Radio channels
am_et: የሬዲዮ ጣቢያ

[ctx: #19185]
note: pvr settings "clear epg data" action button label
en: Clear data
am_et: ዳታ ማጽጃ

[ctx: #19190]
note: generic "play program" label used in different places
en: Play programme
am_et: ፕሮግራም ማጫወቻ

[ctx: #19194]
note: unused?
en: Continue?
am_et: ልቀጥል?

[ctx: #19199]
note: pvr settings "channel manager" action button label
en: Channel manager
am_et: የ ጣቢያ አስተዳዳሪ

[ctx: #19201]
en: Channel name:
am_et: የ ጣቢያው ስም:

[ctx: #19202]
en: Channel icon:
am_et: የ ጣቢያው ምልክት:

[ctx: #19203]
note: used by several skins
en: Edit channel
am_et: ጣቢያ ማረሚያ

[ctx: #19204]
note: initial name for new channels, used in pvr channel manager dialog
en: New channel
am_et: አዲስ ጣቢያ

[ctx: #19205]
en: Group management
am_et: የ ቡድን አስተዳዳሪ

[ctx: #19206]
en: Activate guide:
am_et: መምሪያ ማስጀመሪያ:

[ctx: #19207]
note: used by several skins
en: Group:
am_et: ቡድን:

[ctx: #19210]
note: pvr channel manager "epg source" selector value
en: Client
am_et: ደንበኛ

[ctx: #19211]
note: Heading of a channel delete confirmation dialog
en: Delete channel
am_et: ጣቢያውን ማጥፊያ

[ctx: #19216]
note: label for 'all channels' value for 'channels' selector control in pvr radio guide search dialog
en: All radio channels
am_et: ሁሉንም የ ሬዲዮ ጣቢያዎች

[ctx: #19217]
note: label for 'all channels' value for 'channels' selector control in pvr TV guide search dialog
en: All TV channels
am_et: ሁሉንም የ ቲቪ ጣቢያዎች

[ctx: #19218]
note: 'visible' label used as prefix for 'group' control label in pvr channel group manager dialog, e.g. "Visible TV groups"
en: Visible
am_et: የሚታይ

[ctx: #19222]
en: Guide
am_et: መመሪያ

[ctx: #19224]
note: Notification text to announce that a recording was aborted
en: Recording aborted
am_et: መቅረጽ ተቋርጧል

[ctx: #19226]
note: Notification text to announce that a recording started
en: Recording started
am_et: መቅረጽ ተጀምሯል

[ctx: #19227]
note: Notification text to announce that a recording completed
en: Recording completed
am_et: መቅረጽ ጨርሷል

[ctx: #19229]
note: pvr settings "past epg days to display" setting value
en: Past days to display
am_et: ያለፉ ቀኖች ለ ማሳየት

[ctx: #19232]
note: label for pvr epg search window 'clear search results' context menu item
en: Clear search results
am_et: የ መፈለጊያ ውጤት ማጽጃ

[ctx: #19249]
note: unused?
en: Filter channels
am_et: ጣቢያዎች ማጣሪያ

[ctx: #19257]
note: unused?
en: Lock channel
am_et: ጣቢያ መቆለፊያ

[ctx: #19258]
note: unused?
en: Unlock channel
am_et: ጣቢያ መክፈቻ

[ctx: #19259]
note: pvr settings category label
en: Parental control
am_et: ለ ወላጆች መቆጣጠሪያ

[ctx: #19261]
note: pvr settings 'parental control change pin' setting label
en: Change PIN
am_et: የ መግቢያ ቃል መቀየሪያ

[ctx: #19262]
note: generic 'parental control enter pin' label
en: Parental control. Enter PIN:
am_et: ለ ወላጅ መቆጣጠሪያ የ መግቢያ ቃል ያስገቡ:

[ctx: #19264]
note: label for 'incorrect pin' error dialog header
en: Incorrect PIN
am_et: የተሳሳተ የ መግቢያ ቃል

[ctx: #19266]
note: label to use for epg tag title instead of actual event title if the respective channel is parental locked
en: Parental locked
am_et: ለ ወላጆች መቆለፊያ

[ctx: #19267]
en: Parental locked:
am_et: ለ ወላጆች መቆለፊያ

[ctx: #19270]
note: Label of the option to switch between a grouped recordings list and a non-grouped recordings list in pvr recordings window.
en: Group Items
am_et: የ ቡድን እቃዎች

[ctx: #19273]
note: Settings -> Interface -> Other -> Startup window value
en: TV guide
am_et: የ ቲቪ መምሪያ

[ctx: #19274]
note: Settings -> Interface -> Other -> Startup window value
en: Radio guide
am_et: የ ሬዲዮ መምሪያ

[ctx: #19278]
note: Notification text to announce that a recording has an error
en: Recording error
am_et: የ መቅረጫው ስህተት

[ctx: #19282]
note: Label for a select option or list item, representing an icon graphic (like a TV channel icon)
en: Current icon
am_et: የ አሁኑ ምልክት

[ctx: #19283]
note: Label for a select option or list item, representing an icon graphic (like a TV channel icon)
en: No icon
am_et: ምልክት የለም

[ctx: #19284]
note: used by several skins and PVR
en: Choose icon
am_et: ምልክት ይምረጡ

[ctx: #19285]
note: Label for a select/menu option to select an icon graphic
en: Browse for icon
am_et: ምልክት መቃኛ

[ctx: #19286]
note: Label for channel icon search progress dialog
en: Searching for channel icons
am_et: የ ጣቢያ ምልክት በ መፈለግ ላይ

[ctx: #19287]
note: Label for the pvr 'all chnanels' 'channel group
en: All channels
am_et: ሁሉንም ጣቢያዎች

[ctx: #19289]
note: Label for button to hide a group in the group manager
en: Hide group
am_et: ቡድን መደበቂያ

[ctx: #19290]
note: Label for a context menu entry of a recording to undelete a deleted recording
en: Undelete
am_et: አታጥፋ

[ctx: #19291]
note: Label for a context menu entry of a recording to permanently delete a deleted recording
en: Delete permanently
am_et: በቋሚነት ማጥፊያ

[ctx: #19292]
note: "remove deleted recordings from trash" dialog header
en: Delete all permanently
am_et: ሁሉንም በቋሚነት ማጥፊያ

[ctx: #19297]
note: 'Viewtype' label for vertical channel layout, used in pvr guide window
en: Vertical channels
am_et: ጣቢያዎች በ ቁመት

[ctx: #19298]
note: 'Viewtype' label for horizontal channel layout, used in pvr guide window
en: Horizontal channels
am_et: ጣቢያዎች በ አግድም

[ctx: #19348]
note: generic label for a pvr provider used in different places
en: Provider
am_et: አቅራቢ

[ctx: #19499]
note: label for epg genre value
en: Other / Unknown
am_et: ሌላ / ያልታወቀ

[ctx: #19500]
note: label for epg "movie/drama" genre value
en: Movie / Drama
am_et: ሙቪ / ቲያትር

[ctx: #19504]
note: label for epg "movie/drama" subgenre value
en: Comedy
am_et: አስቂኝ

[ctx: #19506]
note: label for epg "movie/drama" subgenre value
en: Romance
am_et: የ ፍቅር

[ctx: #19518]
note: label for "news/current affairs" epg subgenre value
en: News magazine
am_et: የ ዜና መጽሄት

[ctx: #19534]
note: label for "show/game show" epg subgenre value
en: Variety show
am_et: የ ተለያየ ትርኢት

[ctx: #19535]
note: label for "show/game show" epg subgenre value
en: Talk show
am_et: ውይይት

[ctx: #19548]
note: label for "sports" epg genre value
en: Sports
am_et: ስፖርት

[ctx: #19551]
note: label for "sports" epg subgenre value
en: Football
am_et: የ እግር ኳስ

[ctx: #19554]
note: label for "sports" epg subgenre value
en: Athletics
am_et: አትሌቲክስ

[ctx: #19556]
note: label for "sports" epg subgenre value
en: Water sport
am_et: የ ውሀ ስፖርት

[ctx: #19557]
note: label for "sports" epg subgenre value
en: Winter sports
am_et: የ ክረምት ስፖርት

[ctx: #19580]
note: label for "music/ballet/dance" epg genre value
en: Music / Ballet / Dance
am_et: ሙዚቃ / ባሌት / ዳንስ

[ctx: #19585]
note: label for "music/ballet/dance" epg subgenre value
en: Musical / Opera
am_et: ሙዚቃ / ኦፔራ

[ctx: #19586]
note: label for "music/ballet/dance" epg subgenre value
en: Ballet
am_et: ባሌት

[ctx: #19599]
note: label for "arts/culture" epg subgenre value
en: Religion
am_et: ሐይማኖት

[ctx: #19601]
note: label for "arts/culture" epg subgenre value
en: Literature
am_et: ስነ ጽሁፍ

[ctx: #19602]
note: label for "arts/culture" epg subgenre value
en: Film / Cinema
am_et: ፊልም / ሲኒማ

[ctx: #19605]
note: label for "arts/culture" epg subgenre value
en: New media
am_et: አዲስ መገናኛ

[ctx: #19607]
note: label for "arts/culture" epg subgenre value
en: Fashion
am_et: ፋሽን

[ctx: #19635]
note: label for "education/science/factual" epg subgenre value
en: Languages
am_et: ቋንቋ

[ctx: #19645]
note: label for "leisure/hobbies" epg subgenre value
en: Tourism / Travel
am_et: ጉብኝት / ጉዞ

[ctx: #19647]
note: label for "leisure/hobbies" epg subgenre value
en: Motoring
am_et: በራሱ

[ctx: #19651]
note: label for "leisure/hobbies" epg subgenre value
en: Gardening
am_et: የ ጓሮ አትክልት

[ctx: #19661]
note: label for "special characteristics" epg subgenre value
en: Original language
am_et: ዋናው ቋንቋ

[ctx: #19662]
note: label for "special characteristics" epg subgenre value
en: Black & white
am_et: ጥቁር & ነጭ

[ctx: #19663]
note: label for "special characteristics" epg subgenre value
en: Unpublished
am_et: ያልታተመ

[ctx: #19664]
note: label for "special characteristics" epg subgenre value
en: Live broadcast
am_et: በ ቀጥታ ስርጭት

[ctx: #19676]
note: label for "user defined" epg subgenre value
en: Drama
am_et: ቲያትር

[ctx: #19680]
note: label for "user defined" epg subgenre value
en: Comedy
am_et: አስቂኝ

[ctx: #19682]
note: label for "user defined" epg subgenre value
en: Romance
am_et: የ ፍቅር

[ctx: #19684]
note: label for "user defined" epg subgenre value
en: Adult
am_et: ለ አዋቂዎች

[ctx: #19685]
note: Title for shutdown confirmation dialog
en: Confirm shutdown
am_et: መዝጋቱን ያረጋግጡ

[ctx: #19686]
note: Label for buttons to open channel guide dialog
en: Channel guide
am_et: የ ጣቢያ መምሪያ:

[ctx: #19694]
note: Text for shutdown confirmation dialog
en: {0:d} minutes
am_et: {0:d} ደቂቃዎች

[ctx: #19695]
note: Text for shutdown confirmation dialog
en: about a minute
am_et: በ ግምት አንድ ደቂቃ

[ctx: #19696]
note: Yes button label for shutdown confirmation dialog
en: Shutdown anyway
am_et: ለማንኛውም ማጥፊያ

[ctx: #20000]
en: Saved music folder
am_et: የ ተቀመጠ የ ሙዚቃ ፎልደር

[ctx: #20004]
en: Screenshot folder
am_et: የ መመልከቻው ፎቶ ፎልደር

[ctx: #20006]
en: Playlists folder
am_et: የሚጫወቱ ዝርዝር ፎልደር

[ctx: #20007]
en: Recordings
am_et: መቅረጫ

[ctx: #20008]
en: Screenshots
am_et: የ መመልከቻው ፎቶ

[ctx: #20009]
en: Use Kodi
am_et: Kodi ይጠቀሙ

[ctx: #20011]
en: Music playlists
am_et: የ ሙዚቃ የሚጫወቱ ዝርዝር

[ctx: #20012]
en: Video playlists
am_et: የ ቪዲዮ የሚጫወቱ ዝርዝር

[ctx: #20013]
en: Do you wish to launch the game?
am_et: ጨዋታውን ማሰጀመር ይፈልጋሉ?

[ctx: #20014]
en: Sort by: Playlist
am_et: መለያ በ: በሚጫወቱ ዝርዝር

[ctx: #20021]
note: Name of an artwork type
en: Poster
am_et: ፖስተር

[ctx: #20024]
en: Scan new
am_et: አዲስ ማሰሻ

[ctx: #20025]
en: Scan all
am_et: ሁሉንም ማሰሻ

[ctx: #20026]
en: Region
am_et: አካባቢ

[ctx: #20035]
en: Regional ({0:s})
am_et: አካባቢ ({0:s})

[ctx: #20037]
en: Summary
am_et: መረጃ

[ctx: #20038]
en: Lock music window
am_et: የ ሙዚቃ መስኮት መቆለፊያ

[ctx: #20039]
en: Lock videos window
am_et: የ ቪዲዮ መስኮት መቆለፊያ

[ctx: #20040]
en: Lock pictures window
am_et: የ ስእሎች መስኮት መቆለፊያ

[ctx: #20042]
en: Lock file manager
am_et: የ ፋይል አስተዳዳሪ መቆለፊያ

[ctx: #20043]
en: Lock settings
am_et: ማሰናጃ መቆለፊያ

[ctx: #20044]
en: Start fresh
am_et: እንደ አዲስ ማስጀመሪያ

[ctx: #20045]
en: Enter master mode
am_et: ወደ ዋናው ዘዴ መግቢያ

[ctx: #20046]
en: Leave master mode
am_et: ከ ዋናው ዘዴ መውጫ

[ctx: #20047]
en: Create profile '{0:s}'?
am_et: ገጽታ ልፍጠር '{0:s}'?

[ctx: #20052]
en: Caution
am_et: ማስጠንቀቂያ

[ctx: #20058]
en: Add profile...
am_et: ገጽታ መጨመሪያ...

[ctx: #20060]
en: Media info
am_et: የ መገናኛ መረጃ

[ctx: #20061]
en: Separate
am_et: መለያ

[ctx: #20064]
en: Copy default
am_et: ነባር ኮፒ ማድረጊያ

[ctx: #20065]
en: Profile picture
am_et: የ ገጽታ ስእል

[ctx: #20066]
en: Lock preferences
am_et: ምርጫዎችን መቆለፊያ

[ctx: #20067]
en: Edit profile
am_et: ገጽታ ማረሚያ

[ctx: #20068]
en: Profile lock
am_et: ገጽታ መቆለፊያ

[ctx: #20069]
en: Couldn't create folder
am_et: ፎልደር መፍጠር አልተቻለም

[ctx: #20070]
en: Profile directory
am_et: የ ገጽታ ዳይሬክቶሪ

[ctx: #20077]
en: Skin settings
am_et: ቆዳ ማሰናጃ

[ctx: #20078]
en: - no link set -
am_et: - ምንም አገናኝ አልተሰናዳም -

[ctx: #20079]
en: Enable animations
am_et: እንቅስቃሴ ማስቻያ

[ctx: #20092]
en: Load profile
am_et: ገጽታ መጫኛ

[ctx: #20093]
en: Profile name
am_et: የ ገጽታ ስም

[ctx: #20094]
en: Media sources
am_et: የ መገናኛ ምንጭ

[ctx: #20096]
en: Login screen
am_et: የመግቢያ መመለከቻ

[ctx: #20107]
en: Separate (locked)
am_et: የተለየ (የተቆለፈ)

[ctx: #20109]
en: Zoom
am_et: ማሳያ

[ctx: #20115]
en: User login / Select a profile
am_et: የተጠቃሚ መግቢያ / ገጽታ ይምረጡ

[ctx: #20122]
en: True
am_et: እውነት

[ctx: #20126]
en: Log off
am_et: መውጫ

[ctx: #20132]
en: Restart video
am_et: ቪዲዮ እንደገና ማስጀመሪያ

[ctx: #20141]
en: Set
am_et: ማሰናጃ

[ctx: #20142]
en: Username
am_et: የ ተጠቃሚ ስም

[ctx: #20143]
en: Enter password for
am_et: የ መግቢያ ቃል ያስገቡ ለ

[ctx: #20147]
en: Shutdown in 30 minutes
am_et: ማጥፊያ በ 30 ሰከንዶች

[ctx: #20148]
en: Shutdown in 60 minutes
am_et: ማጥፊያ በ 60 ሰከንዶች

[ctx: #20149]
en: Shutdown in 120 minutes
am_et: ማጥፊያ በ 120 ሰከንዶች

[ctx: #20153]
en: Browse...
am_et: መቃኛ...

[ctx: #20155]
en: Storage information
am_et: የ ማጠራቀሚያ መረጃ

[ctx: #20156]
en: Hard disk information
am_et: የ ሀርድ ዲስክ መረጃ

[ctx: #20157]
en: DVD-ROM information
am_et: የ ዲቪዲ-ራም መረጃ

[ctx: #20158]
en: Network information
am_et: የ ኔትዎርክ መረጃ

[ctx: #20159]
en: Video information
am_et: የ ቪዲዮ መረጃ

[ctx: #20160]
en: Hardware information
am_et: የ ጠንካራ አካል መረጃ

[ctx: #20161]
en: Total
am_et: ጠቅላላ

[ctx: #20162]
en: Used
am_et: የተጠቀሙት

[ctx: #20163]
en: of
am_et: ከ

[ctx: #20164]
en: Locking not supported
am_et: መቆለፍ የ ተደገፈ አይደለም

[ctx: #20165]
en: Not locked
am_et: አልተቆለፈም

[ctx: #20166]
en: Locked
am_et: ተቆልፏል

[ctx: #20167]
en: Frozen
am_et: ደንዝዟል

[ctx: #20169]
en: Week
am_et: ሳምንት

[ctx: #20170]
en: Line
am_et: መስመር

[ctx: #20172]
en: XBMSP server
am_et: XBMSP ሰርቨር

[ctx: #20173]
en: FTP server
am_et: FTP ሰርቨር

[ctx: #20177]
en: Done
am_et: እሺ

[ctx: #20180]
en: Symbols
am_et: ምልክቶች

[ctx: #20181]
en: Backspace
am_et: የኋሊት ድምሳሽ

[ctx: #20182]
en: Space
am_et: ክፍተት

[ctx: #20186]
en: Please wait
am_et: እባክዎን ይቆዩ

[ctx: #20190]
en: Custom
am_et: ማስተካከያ

[ctx: #20196]
en: Export music library
am_et: የ ሙዚቃ መጻህፍት ቤት መላኪያ

[ctx: #20197]
en: Import music library
am_et: የ ሙዚቃ መጻህፍት ቤት ማምጫ

[ctx: #20198]
en: No artist found!
am_et: ምንም ከያኒ አልተገኘም

[ctx: #20302]
en: Unable to write to folder:
am_et: ወደ ፎልደር መጻፍ አልተቻለም:

[ctx: #20309]
en: Make new folder
am_et: አዲስ ፎልደር መፍጠሪያ

[ctx: #20314]
en: Videos - Library
am_et: የ ቪዲዮ - መጻሕፍት ቤት

[ctx: #20328]
en: Browse for destination
am_et: መድረሻውን መቃኛ

[ctx: #20331]
en: File
am_et: ፋይል

[ctx: #20333]
en: Set content
am_et: ይዞታ ማሰናጃ

[ctx: #20334]
en: Folder
am_et: ፎልደር

[ctx: #20336]
en: Unlock sources
am_et: ምንጮቹን መክፈቻ

[ctx: #20337]
en: Actor
am_et: ተዋናይ

[ctx: #20338]
en: Movie
am_et: ሙቪ

[ctx: #20339]
en: Director
am_et: አስተዳዳሪ

[ctx: #20342]
en: Movies
am_et: ሙቪዎች

[ctx: #20343]
en: TV shows
am_et: የ ቲቪ ትርኢት

[ctx: #20344]
note: xbmc/settings/dialogs/GUIDialogContentSettings.cpp
en: This directory contains
am_et: ይህ ዳይሬክቶሪ የያዘው

[ctx: #20347]
en: as
am_et: እንደ

[ctx: #20348]
en: Directors
am_et: አስተዳዳሪዎች

[ctx: #20351]
en: TV show information
am_et: የ ቲቪ ትርኢት መረጃ

[ctx: #20356]
en: Select TV show:
am_et: የ ቲቪ ትርኢት ይምረጡ:

[ctx: #20357]
en: Enter the TV show name
am_et: የ ቲቪ ትርኢት ስም ያስገቡ:

[ctx: #20364]
en: TV show
am_et: የ ቲቪ ትርኢት

[ctx: #20367]
en: Hide watched
am_et: የታዩትን መደበቂያ

[ctx: #20374]
en: Downloading movie information
am_et: የ ሙቪ መረጃ በ ማውረድ ላይ

[ctx: #20376]
note: Original title of the movie/tvshow (could differ from local distributor title) (ListItem.OriginalTitle)
en: Original title
am_et: ዋንው አርእስት

[ctx: #20381]
en: Specials
am_et: የተለዩ

[ctx: #20382]
en: Recently added
am_et: በቅርብ ጊዜ የተጨመሩ

[ctx: #20384]
en: Link to TV show
am_et: ወደ ቲቪ ትርኢት አገናኝ

[ctx: #20385]
en: Remove link to TV show
am_et: ወደ ቲቪ ትርኢት አገናኝ ማስወገጃ

[ctx: #20386]
en: Recently added movies
am_et: በቅርብ የተጨመሩ ሙቪዎች

[ctx: #20388]
en: Studios
am_et: ስቱዲዮ

[ctx: #20389]
en: Music videos
am_et: የ ሙዚቃ ቪዲዮ

[ctx: #20390]
en: Recently added music videos
am_et: በቅርብ የተጨመሩ የ ሙዚቃ ቪዲዮዎች

[ctx: #20391]
en: Music video
am_et: የ ሙዚቃ ቪዲዮ

[ctx: #20392]
en: Remove music video from library
am_et: የ ሙዚቃ ቪዲዮዎች ከ መጽሐፍት ቤት ውስጥ ማስወገጃ

[ctx: #20393]
en: Music video information
am_et: የ ሙዚቃ ቪዲዮ መረጃ

[ctx: #20394]
en: Loading music video information
am_et: የ ሙዚቃ ቪዲዮ መረጃ በ መጫን ላይ

[ctx: #20396]
en: Go to albums by artist
am_et: አልበም እ ከያኒዎች ጋር መሄጃ

[ctx: #20397]
en: Go to album
am_et: አልበም

[ctx: #20398]
en: Play song
am_et: ሙዚቃ ማጫወቻ

[ctx: #20401]
en: Play music video
am_et: የ ሙዚቃ ቪዲዮ ማጫወቻ

[ctx: #20416]
en: First aired
am_et: መጀመሪያ የተላለፈ

[ctx: #20417]
en: Writer
am_et: ጸሀፊው

[ctx: #20418]
en: Writers
am_et: ጸሀፊዎች

[ctx: #20420]
note: Value for setting with label #19171 "PVR & Live TV / Playback / Switch to full screen" Value for setting with label #36098 "System / Display / Use 10 bit for SDR"
en: Never
am_et: በፍጹም

[ctx: #20422]
note: Value for setting with label #170 "Player / Videos / Adjust display refresh rate" Value for setting with label #36098 "System / Display / Use 10 bit for SDR"
en: Always
am_et: ሁልጊዜ

[ctx: #20424]
en: False
am_et: ሀሰት

[ctx: #20428]
note: xbmc/interfaces/builtins/LibraryBuiltins.cpp
en: Single file
am_et: ነጠላ ፋይል

[ctx: #20429]
note: xbmc/interfaces/builtins/LibraryBuiltins.cpp
en: Separate
am_et: መለያ

[ctx: #20431]
en: Overwrite old files?
am_et: በ አሮጌ ፋይሎች ላይ በላዩ ላይ ደርቦ መጻፊያ

[ctx: #20434]
en: Sets
am_et: ማሰናጃ

[ctx: #20442]
en: Change content
am_et: ይዞታ መቀየሪያ

[ctx: #20444]
en: Add to library
am_et: ወደ መጽሐፍት ቤት ውስጥ መጨመሪያ

[ctx: #20448]
en: Couldn't download information
am_et: መረጃ ማውረድ አልተቻለም

[ctx: #20449]
en: Unable to connect to remote server
am_et: በርቀት ወዳለው ሰርቨር መገናኘት አልተቻለም

[ctx: #20451]
en: Countries
am_et: አገሮች

[ctx: #20454]
en: Listener
am_et: አድማጮች

[ctx: #20455]
en: Listeners
am_et: አድማጮች

[ctx: #20457]
en: Movie set
am_et: ሙቪ ማሰናጃ

[ctx: #20459]
en: Tags
am_et: ምልክት

[ctx: #20460]
en: Add {0:s}
am_et: መጨመሪያ {0:s}

[ctx: #20461]
en: Remove {0:s}
am_et: ማስወገጃ {0:s}

[ctx: #20464]
en: Select {0:s}
am_et: ይምረጡ {0:s}

[ctx: #21332]
en: Browse videos
am_et: ቪዲዮ መቃኛ

[ctx: #21333]
en: Browse music
am_et: ሙዚቃ መቃኛ

[ctx: #21334]
en: Browse pictures
am_et: ስእል መቃኛ

[ctx: #21335]
en: Browse files
am_et: ፋይሎች መቃኛ

[ctx: #21336]
en: Connecting to: {0:s}
am_et: በ መገናኘት ላይ ወደ: {0:s}

[ctx: #21337]
note: Used in the add-on browser under "Last updated" when a repository has never been updated
en: Never
am_et: በፍጹም

[ctx: #21338]
en: Select version
am_et: እትም ይምረጡ

[ctx: #21339]
en: Version {0:s}
am_et: እትም {0:s}

[ctx: #21340]
en: Auto-update
am_et: በራሱ-ማሻሻያ

[ctx: #21341]
en: No updates available
am_et: ምንም ማሻሻያ አልተገኘም

[ctx: #21371]
note: Name of an artwork type
en: Thumbnail
am_et: የ አውራ ጥፍር

[ctx: #21373]
en: Display
am_et: ማሳያ

[ctx: #21375]
en: Normal
am_et: መደበኛ

[ctx: #21377]
en: Widescreen
am_et: በ ሰፊ መመልከቻ

[ctx: #21378]
en: Enable 480p
am_et: ማስቻያ 480p

[ctx: #21379]
en: Enable 720p
am_et: ማስቻያ 720p

[ctx: #21380]
en: Enable 1080i
am_et: ማስቻያ 1080i

[ctx: #21383]
en: Enable scrollbars
am_et: መሸብለያ ማስቻያ

[ctx: #21385]
en: Open
am_et: መክፈቻ

[ctx: #21387]
en: Fast
am_et: በፍጥነት

[ctx: #21388]
en: Quiet
am_et: ፀጥታ

[ctx: #21391]
en: High power
am_et: ከፍተኛ ሐይል

[ctx: #21392]
en: Low power
am_et: ዝቅተኛ ሐይል

[ctx: #21396]
en: Chapter
am_et: ምእራፍ

[ctx: #21400]
en: contains
am_et: የ ያዘው

[ctx: #21401]
en: does not contain
am_et: አልያዘም

[ctx: #21402]
en: is
am_et: ነው

[ctx: #21403]
en: is not
am_et: አይደለም

[ctx: #21404]
en: starts with
am_et: ማስጀመሪያ በ

[ctx: #21405]
en: ends with
am_et: መጨረሻ በ

[ctx: #21406]
en: greater than
am_et: ይበልጣል

[ctx: #21407]
en: less than
am_et: ያንሳል

[ctx: #21408]
en: after
am_et: በኋላ

[ctx: #21409]
en: before
am_et: በፊት

[ctx: #21417]
en: Settings
am_et: ማሰናጃዎች

[ctx: #21423]
en: New rule...
am_et: አዲስ ደንብ...

[ctx: #21425]
en: all of the rules
am_et: ሁሉም ሌሎች ደንቦች

[ctx: #21430]
en: ascending
am_et: እየጨመረ በሚሄድ

[ctx: #21431]
en: descending
am_et: እየቀነሰ በሚሄድ

[ctx: #21433]
en: Playlist name
am_et: የሚጫወቻ ዝርዝር ስም

[ctx: #21434]
en: Find items where
am_et: እቃውን የት ልፈልግ

[ctx: #21435]
en: Edit
am_et: ማረሚያ

[ctx: #21436]
en: {0:d} items
am_et: {0:d} እቃዎች

[ctx: #21438]
en: {0:c} Drive
am_et: {0:c} አካል

[ctx: #21440]
en: Home folder
am_et: የ ቤት ፎልደር

[ctx: #21441]
en: Watched count
am_et: የታዩትን መቁጠሪያ

[ctx: #21443]
en: Video resolution
am_et: የ ቪዲዮ ሪዞሊሽን

[ctx: #21444]
en: Audio channels
am_et: የ ድምፅ ጣቢያዎች

[ctx: #21447]
en: Audio language
am_et: የ ድምፅ ቋንቋ

[ctx: #21448]
en: Subtitle language
am_et: የ ንዑስ አርእስት ቋንቋ

[ctx: #21450]
note: Label for controls used to edit something (e.g. setting "Appearance -> Skin -> Edit" or a context menu entry to open timer settings dialog)
en: Edit
am_et: ማረሚያ

[ctx: #21451]
en: Internet connection required.
am_et: የ ኢንተርኔት ግንኙነት ያስፈልጋል

[ctx: #21452]
en: Get more...
am_et: ተጨማሪ ያግኙ...

[ctx: #21454]
en: Source too slow
am_et: ምንጩ በጣም ዝግተኛ ነው

[ctx: #21456]
en: External storage
am_et: የ ውጪ ማጠራቀሚያ

[ctx: #21458]
en: Group by
am_et: በ ቡድን

[ctx: #21461]
note: Item list value of setting with label #21460 "Subtitle position on screen"
en: Manual
am_et: በእጅ

[ctx: #21462]
note: Item list value of setting with label #21460 "Subtitle position on screen"
en: Bottom of video
am_et: ከ ቪዲዮው በታች

[ctx: #21464]
note: Item list value of setting with label #21460 "Subtitle position on screen"
en: Top of video
am_et: ከ ቪዲዮው በላይ

[ctx: #21467]
note: Filter (media data) from float value to float value
en: {0:.1f} to {1:.1f}
am_et: {0:.1f} ወደ {1:.1f}

[ctx: #21468]
note: Filter (media data) from int value to int value
en: {0:d} to {1:d}
am_et: {0:d} ወደ {1:d}

[ctx: #21469]
note: Filter (media data) from string value to string value
en: {0:s} to {1:s}
am_et: {0:s} ወደ {1:s}

[ctx: #21471]
note: One of the values valid for "Videos -> Library -> Select first unwatched TV show season / episode" with label #21416
en: On first entry
am_et: በ መጀመሪያ ማስገቢያ

[ctx: #21475]
note: One of the values valid for settings #21472 "Include All Seasons and Specials"
en: Both
am_et: ሁለቱንም

[ctx: #21478]
en: Open
am_et: መክፈቻ

[ctx: #21479]
en: Run
am_et: ማስኬጃ

[ctx: #21480]
en: Use
am_et: ይጠቀሙ

[ctx: #21481]
en: Audio track count
am_et: የ ድምፅ ተረኛ መቁጠሪያ

[ctx: #21482]
en: Subtitle track count
am_et: የ ንዑስ አርእስት ተረኛ መቁጠሪያ

[ctx: #21483]
note: Label for controls used to view something (e.g. a context menu entry to open read-only timer settings dialog)
en: View
am_et: መመልከቻ

[ctx: #21602]
en: (External)
am_et: (የ ውጪ)

[ctx: #21800]
en: File name
am_et: የ ፋይል ስም

[ctx: #21801]
en: File path
am_et: የ ፋይል መንገድ

[ctx: #21802]
en: File size
am_et: የ ፋይል መጠን

[ctx: #21803]
en: File date / time
am_et: የ ፋይል ቀን / ሰአት

[ctx: #21804]
en: Slide index
am_et: ተንሸራታች ማውጫ

[ctx: #21805]
en: Resolution
am_et: ሪዞሊሽን

[ctx: #21806]
en: Comment
am_et: አስተያየት

[ctx: #21807]
en: Colour / B&W
am_et: ቀልም / ጥ&ነ

[ctx: #21820]
en: Date / Time
am_et: ቀን / ሰአት

[ctx: #21821]
en: Description
am_et: መግለጫ

[ctx: #21826]
en: Aperture
am_et: በ መክፈት ላይ

[ctx: #21835]
en: Light source
am_et: የ ብርሀን ምንጭ

[ctx: #21838]
en: Digital zoom
am_et: ዲጂታል ማሳያ

[ctx: #21839]
en: CCD width
am_et: የ CCD ስፋት

[ctx: #21861]
en: Keywords
am_et: ቁልፍ ቃሎች

[ctx: #21862]
en: Caption
am_et: መግለጫ

[ctx: #21863]
en: Author
am_et: ደራሲው

[ctx: #21864]
en: Headline
am_et: አርእስት

[ctx: #21865]
en: Special instructions
am_et: የ ተለዩ መመሪያዎች

[ctx: #21866]
en: Category
am_et: ምድብ

[ctx: #21867]
en: Byline
am_et: በ መስመር

[ctx: #21868]
en: Byline title
am_et: በ መስመር አርእስት

[ctx: #21869]
en: Credit
am_et: ምስጋና

[ctx: #21870]
en: Source
am_et: ምንጭ

[ctx: #21871]
en: Copyright notice
am_et: የ ቅጂ መብት ማስታወሻ

[ctx: #21872]
en: Object name
am_et: የ እቃው ስም

[ctx: #21873]
en: City
am_et: ከተማ

[ctx: #21874]
en: State
am_et: አገር

[ctx: #21875]
en: Country
am_et: አገር

[ctx: #21877]
en: Date created
am_et: የ ተፈጠረበት ቀን

[ctx: #21883]
en: Saved music
am_et: የተቀመጡ ሙዚቃዎች

[ctx: #21889]
en: Searching artist
am_et: ከያኒ በ መፈለግ ላይ

[ctx: #21890]
en: Select artist
am_et: ከያኒ ይምረጡ

[ctx: #21891]
en: Artist information
am_et: የ ከያኒ መረጃ

[ctx: #21892]
en: Instruments
am_et: መሳሪያዎች

[ctx: #21893]
en: Born
am_et: የተወለደው

[ctx: #21897]
en: Died
am_et: የሞተው

[ctx: #21899]
en: Label
am_et: ምልክት

[ctx: #22004]
en: Delayed by: {0:2.3f}s
am_et: ዘግይቷል በ: {0:2.3f}s

[ctx: #22006]
en: Subtitle offset
am_et: ንዑስ አርእስት ማካካሻ

[ctx: #22012]
en: Total memory
am_et: ጠቅላላ ማስታወሻ

[ctx: #22016]
en: By title
am_et: በ አርእስት

[ctx: #22017]
en: By group
am_et: በ ቡድን

[ctx: #22020]
en: Guide
am_et: መመሪያ

[ctx: #22030]
en: Font
am_et: ፊደል

[ctx: #22031]
en: Size
am_et: መጠን

[ctx: #22032]
en: Colours
am_et: ቀለሞች

[ctx: #22078]
note: Label for value for default play action setting
en: Resume
am_et: መቀጠያ

[ctx: #22080]
en: Choose
am_et: ይምረጡ

[ctx: #22081]
note: Label for video select action 'show info'
en: Show information
am_et: መረጃ ማሳያ

[ctx: #22082]
note: Label to denote that there is something 'more' xbmc/favourites/ContextMenus.h
en: More...
am_et: ተጨማሪ...

[ctx: #22083]
en: Play all
am_et: ሁሉንም አጫውት

[ctx: #23053]
en: Stopping
am_et: ማስቆሚያ

[ctx: #23054]
en: Running
am_et: በማስኬድ ላይ

[ctx: #24000]
en: Add-on
am_et: ተጨ-ማሪ

[ctx: #24001]
en: Add-ons
am_et: ተጨማ-ሪዎች

[ctx: #24002]
en: Add-on options
am_et: የ ተጨ-ማሪ ምርጫዎች

[ctx: #24003]
en: Add-on information
am_et: የ ተጨ-ማሪ መረጃ

[ctx: #24004]
note: Name of menu in the add-on browser
en: Recently updated
am_et: በቅርብ ጊዜ የተሻሻለ

[ctx: #24005]
en: Media sources
am_et: የ መገናኛ ምንጭ

[ctx: #24007]
en: Movie information
am_et: የ ሙቪ መረጃ

[ctx: #24008]
en: Screensaver
am_et: መመልከቻ ማዳኛ

[ctx: #24009]
en: Script
am_et: ጽሁፍ

[ctx: #24012]
en: Subtitles
am_et: ንዑስ አርእስት

[ctx: #24013]
en: Lyrics
am_et: ግጥም

[ctx: #24014]
en: TV information
am_et: የ ቲቪ መረጃ

[ctx: #24015]
en: Music video information
am_et: የ ሙዚቃ ቪዲዮ መረጃ

[ctx: #24016]
en: Album information
am_et: የ አልበም መረጃ

[ctx: #24017]
en: Artist information
am_et: የ ከያኒ መረጃ

[ctx: #24018]
en: Services
am_et: ግልጋሎቶች

[ctx: #24020]
en: Configure
am_et: ማዋቀሪያ

[ctx: #24021]
en: Disable
am_et: ማሰናከያ

[ctx: #24022]
en: Enable
am_et: ማስቻያ

[ctx: #24023]
note: Defines the state of the add-on in the add-on manager window
en: Disabled
am_et: ተሰናክሏል

[ctx: #24024]
note: Used as an error message (triggered from content dialog) on disabled scrapers
en: Add-on disabled
am_et: ተጨ-ማሪ ተሰናክሏል

[ctx: #24025]
note: Used as the type name for context item addons
en: Context menus
am_et: የ አገባብ ዝርዝር

[ctx: #24026]
en: Languages
am_et: ቋንቋ

[ctx: #24027]
en: Weather
am_et: የአየር ንብረት

[ctx: #24032]
en: All add-ons
am_et: ሁሉንም ተጨማ-ሪዎች

[ctx: #24033]
en: Install from repository
am_et: ከ ማጠራቀሚያ ውስጥ መግጠሚያ

[ctx: #24034]
en: Check for updates
am_et: ማሻሻያ መፈለጊያ

[ctx: #24035]
en: Image collections
am_et: የ ምስል ስብስብ

[ctx: #24037]
en: Uninstall
am_et: ማጥፊያ

[ctx: #24038]
en: Install
am_et: መግጠም

[ctx: #24039]
en: Disabled add-ons
am_et: ተጨማ-ሪዎች ማሰናከያ

[ctx: #24040]
en: (Clear the current setting)
am_et: (የ አሁኑን ማሰናጃ ማጽጃ)

[ctx: #24042]
note: Used to show on addon list the current download process
en: Downloading {0:d}%
am_et: በ ማውረድ ላይ {0:d}%

[ctx: #24043]
en: Available updates
am_et: ዝግጁ ማሻሻያዎች

[ctx: #24050]
en: Available add-ons
am_et: ዝግጁ ተጨማ-ሪዎች

[ctx: #24051]
en: Version:
am_et: እትም:

[ctx: #24053]
en: License:
am_et: ፍቃድ:

[ctx: #24054]
en: What's new
am_et: ምንም አዲስ አለ

[ctx: #24055]
note: Used in the Add-on Manager
en: Check for updates
am_et: ማሻሻያ መፈለጊያ

[ctx: #24056]
note: Used in the Add-on Manager to specify last update time
en: Last updated {0:s}
am_et: መጨረሻ የተሻሻለው {0:s}

[ctx: #24057]
note: Used as a title in the progress dialog when installing an add-on
en: Installing {0:s}...
am_et: በ መግጠም ላይ {0:s}...

[ctx: #24061]
en: Add-on updates available
am_et: የ ተጨማ-ሪዎች ማሻሻያ ዝግጁ ነው

[ctx: #24062]
en: Enabled add-ons
am_et: ተጨማ-ሪዎች ማስቻያ

[ctx: #24063]
en: Auto update
am_et: በራሱ ማሻሻያ

[ctx: #24064]
note: Used as an event log description for add-ons that have been installed/enabled
en: Add-on enabled
am_et: ተጨ-ማሪ አስችለዋል

[ctx: #24065]
en: Add-on updated
am_et: ተጨ-ማሪ ተሻሽሏል

[ctx: #24068]
en: Update available
am_et: ማሻሻያ ዝግጁ ነው

[ctx: #24072]
en: Settings required
am_et: ማሰናጃ ያስፈልጋል

[ctx: #24073]
en: Couldn't connect
am_et: መገናኘት አልተቻለም

[ctx: #24074]
en: Needs to restart
am_et: እንደገና ማስጀመር ያስፈልጋል

[ctx: #24075]
en: Disable
am_et: ማሰናከያ

[ctx: #24076]
en: Add-on required
am_et: ተጨ-ማሪ ያስፈልጋል

[ctx: #24078]
note: Used as a text in the progress dialog when installing an add-on
en: Downloading add-on...
am_et: ተጨ-ማሪ ያስፈልጋል...

[ctx: #24080]
en: Try to reconnect?
am_et: ለ መገናኘት ልሞክር?

[ctx: #24089]
en: Add-on restarts
am_et: ተጨማ-ሪዎች እንደገና ማስጀመሪያ

[ctx: #24093]
note: Used as a text in the progress dialog when checking for add-on updates. {0:s} contains repository name
en: Checking {0:s}...
am_et: በ መመርመር ላይ {0:s}...

[ctx: #24098]
en: Broken
am_et: ተሰብሯል

[ctx: #24102]
en: Unable to load skin
am_et: ቆዳውን መጫን አልተቻለም

[ctx: #24107]
en: Searching for subtitles ...
am_et: ንዑስ ስርእስቶች በ መፈለግ ላይ...

[ctx: #24108]
en: {0:d} subtitles found
am_et: {0:d} ንዑስ ስርእስቶች ተገኝተዋል

[ctx: #24109]
en: No subtitles found
am_et: ንዑስ ስርእስቶች አልተገኙም

[ctx: #24110]
en: Downloading subtitles ...
am_et: ንዑስ ስርእስቶች በ ማውረድ ላይ ላይ...

[ctx: #24121]
en: Enter search string
am_et: የ መፈለጊያ ሀረግ ያስገቡ

[ctx: #24138]
note: Button caption in DialogAddoninfo
en: Update
am_et: ማሻሻያ

[ctx: #24140]
note: Label for the action provided by media library events to jump to a specific path/file
en: View
am_et: መመልከቻ

[ctx: #24141]
note: Used as an event log description for add-ons that have been disabled
en: Add-on disabled
am_et: ተጨ-ማሪ ተሰናክሏል

[ctx: #24169]
note: Lifecycle state name, for normal addons (no special). Used also on skin to compare and identify related state.
en: Normal
am_et: መደበኛ

[ctx: #24171]
note: Lifecycle state name, for broken and not usable addons. Used also on skin to compare and identify related state.
en: Broken
am_et: ተሰብሯል

[ctx: #24992]
en: System
am_et: ስርአት

[ctx: #24994]
en: Running
am_et: በማስኬድ ላይ

[ctx: #25000]
note: Used in add-on browser
en: Notifications
am_et: ማስታወቂያዎች

[ctx: #25014]
note: Used to tell addon origin type xbmc/guilib/guiinfo/AddonsGUIInfo.cpp
en: Manual
am_et: በእጅ

[ctx: #29902]
note: Style of the current playing radio
en: Style
am_et: ዘዴ

[ctx: #29904]
note: Artists which sing the music (if present)
en: Artist
am_et: ከያኒ

[ctx: #29909]
note: Studio name (if present)
en: Studio
am_et: ስቱዲዮ

[ctx: #29910]
note: Phone number (if present)
en: Phone
am_et: ስልክ

[ctx: #29915]
note: General information news, in list selector (if present)
en: Info
am_et: መረጃ

[ctx: #29932]
note: Program style name
en: Language
am_et: ቋንቋ

[ctx: #29943]
note: Program style name
en: Information
am_et: መረጃ

[ctx: #29946]
note: Program style name
en: Drama
am_et: ቲያትር

[ctx: #29956]
note: Program style name
en: Weather
am_et: የአየር ንብረት

[ctx: #29960]
note: Program style name
en: Religion
am_et: ሐይማኖት

[ctx: #33002]
en: Stream
am_et: ማስተላለፊያ

[ctx: #33003]
en: Download
am_et: የ ወረደ

[ctx: #33004]
en: Download & play
am_et: የ ወረደ & ማጫወቻ

[ctx: #33005]
en: Download & save
am_et: የ ወረደ & ማስቀመጫ

[ctx: #33006]
en: Today
am_et: ዛሬ

[ctx: #33007]
en: Tomorrow
am_et: ነገ

[ctx: #33008]
en: Saving
am_et: በማስቀመጥ ላይ

[ctx: #33009]
en: Copying
am_et: ኮፒ በማድረግ ላይ

[ctx: #33012]
en: Short
am_et: አጭር

[ctx: #33013]
en: Long
am_et: ረጅም

[ctx: #33018]
en: Tonight
am_et: ዛሬ ማታ

[ctx: #33020]
en: Condition
am_et: ሁኔታው

[ctx: #33021]
en: Precipitation
am_et: እርጥበት

[ctx: #33027]
en: Sunrise
am_et: ፀሐይ መውጫ

[ctx: #33028]
en: Sunset
am_et: ፀሐይ መጥለቂያ

[ctx: #33029]
en: Details
am_et: ዝርዝሮች

[ctx: #33030]
en: Outlook
am_et: የ ወደፊት ሁኔታ

[ctx: #33035]
en: Maps
am_et: ካርታ

[ctx: #33036]
en: Hourly
am_et: በ የሰአቱ

[ctx: #33037]
en: Weekend
am_et: የሳምንቱ መጨረሻ

[ctx: #33049]
en: Alert
am_et: ማስጠንቀቂያ

[ctx: #33050]
en: Alerts
am_et: ማስጠንቀቂያዎች

[ctx: #33055]
en: Use your
am_et: ይጠቀሙ የ እርስዎን

[ctx: #33056]
en: Watch your
am_et: ይመልከቱ የ እርስዎን

[ctx: #33057]
en: Listen to
am_et: ያድምጡ

[ctx: #33058]
en: View your
am_et: መመልከቻ የ እርስዎን

[ctx: #33060]
en: Power
am_et: ሐይል

[ctx: #33061]
en: Menu
am_et: ዝርዝር

[ctx: #33063]
en: Options
am_et: ምርጫዎች

[ctx: #33065]
en: Editor
am_et: አራሚ

[ctx: #33066]
en: About your
am_et: ስለ እርስዎ

[ctx: #33068]
en: Background
am_et: መደብ

[ctx: #33069]
en: Backgrounds
am_et: መደቦች

[ctx: #33077]
en: No data found!
am_et: ምንም ዳታ አልተገኘም

[ctx: #33078]
en: Next page
am_et: የሚቀጥለው ገጽ

[ctx: #33084]
en: Auto login
am_et: ራሱ በራሱ መግቢያ

[ctx: #33100]
en: Failed to start
am_et: ማስጀመር አልተቻለም

[ctx: #33101]
en: Web server
am_et: የዌብ ሰርቨር

[ctx: #34100]
en: Number of channels
am_et: የጣቢያዎች ቁጥር

[ctx: #34122]
note: play GUI sounds
en: Always
am_et: ሁልጊዜ

[ctx: #34123]
note: play GUI sounds
en: Never
am_et: በፍጹም

[ctx: #34221]
note: Manual HDR toggle (ACTION_HDR_TOGGLE) - HDR Off toast message
en: Off
am_et: ማጥፊያ

[ctx: #34222]
note: Manual HDR toggle (ACTION_HDR_TOGGLE) - HDR On toast message
en: On
am_et: ማብሪያ

[ctx: #35006]
en: Device removed
am_et: አካሉ ተወግዷል

[ctx: #35221]
note: Title of the game OSD menu
en: Menu
am_et: ዝርዝር

[ctx: #35222]
note: Label of button in the in-game menu for stopping game playback
en: Exit
am_et: መውጫ

[ctx: #35226]
note: Label of button in the in-game menu for advanced settings
en: Advanced settings
am_et: የረቀቀ ማሰናጃ

[ctx: #36016]
note: max. 13 characters
en: Connected
am_et: ተገናኝቷል

[ctx: #36028]
note: Label for a select option
en: Ignore
am_et: መተው

[ctx: #36030]
note: connection state "connection lost"
en: Connection lost
am_et: ግንኙነት ተቋርጧል

[ctx: #36035]
note: adjust refreshrate
en: Always
am_et: ሁልጊዜ

[ctx: #36037]
en: TV
am_et: ቲቪ

[ctx: #36041]
en: * Item folder
am_et: የ እቃ ፎልደር

[ctx: #36135]
en: No info available yet.
am_et: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36136]
en: No info available yet.
am_et: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36137]
en: No info available yet.
am_et: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36181]
en: No info available yet.
am_et: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36197]
en: No info available yet.
am_et: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36260]
en: No info available yet.
am_et: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36302]
en: No info available yet.
am_et: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36303]
en: No info available yet.
am_et: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36310]
note: Description of setting with label #169 "Resolution"
en: No info available yet.
am_et: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36410]
en: No info available yet.
am_et: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36411]
en: No info available yet.
am_et: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36412]
en: No info available yet.
am_et: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36413]
en: No info available yet.
am_et: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36414]
en: No info available yet.
am_et: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36415]
en: No info available yet.
am_et: ለጊዜው ምንም መረጃ አልተገኘም

[ctx: #36426]
en: Switch to channel
am_et: ወደ ጣቢያ መቀየሪያ

[ctx: #36427]
en: Show information
am_et: መረጃ ማሳያ

[ctx: #36428]
en: Record
am_et: መቅረጫ

[ctx: #36502]
note: name of a stereoscopic mode
en: Disabled
am_et: ተሰናክሏል

[ctx: #36504]
note: name of a stereoscopic mode
en: Side by side
am_et: ተንሸራታች በ ተንሸራታች

[ctx: #36521]
note: Option value of a desired playback mode setting. (f.e. "Settings -> Video -> Playback -> Playback mode of stereoscopic 3D videos" with label #36520)
en: Ask me
am_et: ጠይቀኝ

[ctx: #36574]
en: Gamma
am_et: ጋማ

[ctx: #36605]
en: Updates
am_et: ማሻሻያ

[ctx: #36623]
note: Values for setting with label #36621 and #36628 "Minimum/Maximum protocol version" - none means "no protocol version is forced"
en: None
am_et: ምንም

[ctx: #36627]
note: Label of a group, that allows configuration of the system SMB client
en: Client
am_et: ደንበኛ

[ctx: #36902]
en: TV show
am_et: የ ቲቪ ትርኢት

[ctx: #36903]
en: TV shows
am_et: የቲቪ ትርኢት

[ctx: #36910]
en: set
am_et: ማሰናጃ

[ctx: #36911]
en: sets
am_et: ማሰናጃ

[ctx: #36912]
en: video
am_et: ቪዲዮ

[ctx: #36913]
en: videos
am_et: ቪዲዮ

[ctx: #36918]
en: album
am_et: አልበም

[ctx: #36919]
en: albums
am_et: አልበም

[ctx: #36920]
en: song
am_et: ዘፈን

[ctx: #36921]
en: songs
am_et: ዘፈኖች

[ctx: #37026]
en: Auto
am_et: በራሱ

[ctx: #38301]
note: Kind of export output, see #38304
en: Single file
am_et: ነጠላ ፋይል

[ctx: #39030]
note: Media source, a filter and smart playlist rule option
en: Source
am_et: ምንጭ

[ctx: #39140]
note: Value of setting with label #39137 "Artwork level"
en: Maximum
am_et: ከፍተኛ

[ctx: #39141]
note: Value of setting with label #39137 "Artwork level"
en: Basic
am_et: መሰረታዊ

[ctx: #39142]
note: Value of setting with label #39137 "Artwork level"
en: Custom
am_et: ማስተካከያ

[ctx: #39157]
note: Item list value of setting with label #39154 "Override subtitles styles"
en: Styles
am_et: ዘዴዎች
