KODI Main - en to ta_in translation catalogue (2198 entries)

[ctx: #0]
en: Programs
ta_in: நிரல்கள்

[ctx: #1]
en: Pictures
ta_in: படங்கள்

[ctx: #2]
en: Music
ta_in: இசை

[ctx: #3]
en: Videos
ta_in: காணொளிகள்

[ctx: #4]
en: TV guide
ta_in: தொலைக்காட்சி வழிகாட்டி

[ctx: #5]
en: Settings
ta_in: அமைப்புக்கள்

[ctx: #7]
en: File manager
ta_in: கோப்பு மேலாளர்

[ctx: #8]
en: Weather
ta_in: வானிலை

[ctx: #9]
en: Kodi media center
ta_in: Kodi ஊடகமையம்

[ctx: #11]
note: Weather token
en: Monday
ta_in: திங்கள்

[ctx: #12]
note: Weather token
en: Tuesday
ta_in: செவ்வாய்

[ctx: #13]
note: Weather token
en: Wednesday
ta_in: புதன்

[ctx: #14]
note: Weather token
en: Thursday
ta_in: வியாழன்

[ctx: #15]
note: Weather token
en: Friday
ta_in: வெள்ளி

[ctx: #16]
note: Weather token
en: Saturday
ta_in: சனி

[ctx: #17]
note: Weather token
en: Sunday
ta_in: ஞாயிறு

[ctx: #21]
en: January
ta_in: சனவரி

[ctx: #22]
en: February
ta_in: பிப்ரவரி

[ctx: #23]
en: March
ta_in: மார்ச்சு

[ctx: #24]
en: April
ta_in: ஏப்ரல்

[ctx: #25]
en: May
ta_in: மே

[ctx: #26]
en: June
ta_in: ஜூன்

[ctx: #27]
en: July
ta_in: ஜூலை

[ctx: #28]
en: August
ta_in: ஆகஸ்து

[ctx: #29]
en: September
ta_in: செப்டெம்பர்

[ctx: #30]
en: October
ta_in: அக்டோபர்

[ctx: #31]
en: November
ta_in: நவம்பர்

[ctx: #32]
en: December
ta_in: டிசம்பர்

[ctx: #41]
en: Mon
ta_in: திங்கள்

[ctx: #42]
en: Tue
ta_in: செவ்வாய்

[ctx: #43]
en: Wed
ta_in: புதன்

[ctx: #44]
en: Thu
ta_in: வியாழன்

[ctx: #45]
en: Fri
ta_in: வெள்ளி

[ctx: #46]
en: Sat
ta_in: சனி

[ctx: #47]
en: Sun
ta_in: ஞாயிறு

[ctx: #51]
en: Jan
ta_in: சனவரி

[ctx: #52]
en: Feb
ta_in: பிப்ரவரி

[ctx: #53]
en: Mar
ta_in: மார்ச்சு

[ctx: #54]
en: Apr
ta_in: ஏப்ரல்

[ctx: #55]
en: May
ta_in: மே

[ctx: #56]
en: Jun
ta_in: ஜூன்

[ctx: #57]
en: Jul
ta_in: ஜூலை

[ctx: #58]
en: Aug
ta_in: ஆகஸ்து

[ctx: #59]
en: Sep
ta_in: செப்டெம்பர்

[ctx: #60]
en: Oct
ta_in: அக்டோபர்

[ctx: #61]
en: Nov
ta_in: நவம்பர்

[ctx: #62]
en: Dec
ta_in: டிசம்பர்

[ctx: #71]
note: Weather token
en: N
ta_in: வடக்கு

[ctx: #72]
note: Weather token
en: NNE
ta_in: வட வட கிழக்கு

[ctx: #73]
note: Weather token
en: NE
ta_in: வட கிழக்கு

[ctx: #74]
note: Weather token
en: ENE
ta_in: கிழ வட கிழக்கு

[ctx: #75]
note: Weather token
en: E
ta_in: கிழக்கு

[ctx: #76]
note: Weather token
en: ESE
ta_in: கிழ தென் கிழக்கு

[ctx: #77]
note: Weather token
en: SE
ta_in: தென் கிழக்கு

[ctx: #78]
note: Weather token
en: SSE
ta_in: தென் தென் கிழக்கு

[ctx: #79]
note: Weather token
en: S
ta_in: தெற்கு

[ctx: #80]
note: Weather token
en: SSW
ta_in: தென் தென் மேற்கு

[ctx: #81]
note: Weather token
en: SW
ta_in: தென் மேற்கு

[ctx: #82]
note: Weather token
en: WSW
ta_in: மேற் தென் மேற்கு

[ctx: #83]
note: Weather token
en: W
ta_in: மேற்கு

[ctx: #84]
note: Weather token
en: WNW
ta_in: மேற் வட மேற்கு

[ctx: #85]
note: Weather token
en: NW
ta_in: வட மேற்கு

[ctx: #86]
note: Weather token
en: NNW
ta_in: வட வட மேற்கு

[ctx: #88]
note: Weather token
en: South
ta_in: தெற்கு

[ctx: #89]
note: Weather token
en: North
ta_in: வடக்கு

[ctx: #90]
note: Weather token
en: West
ta_in: மேற்கு

[ctx: #91]
note: Weather token
en: East
ta_in: கிழக்கு

[ctx: #92]
note: Weather token
en: Variable
ta_in: மாறி

[ctx: #98]
en: View: Auto
ta_in: காட்சி: தானியங்கு

[ctx: #99]
en: View: Auto big
ta_in: காட்சி: பெரியதாக

[ctx: #100]
en: View: Icons
ta_in: காட்சி: சின்னங்கள்

[ctx: #101]
en: View: List
ta_in: காட்சி: பட்டியல்

[ctx: #102]
en: Scan
ta_in: வருடுல்

[ctx: #103]
en: Sort by: Name
ta_in: வரிசைபடுத்து: பெயரிபடி

[ctx: #104]
en: Sort by: Date
ta_in: வரிசைபடுத்து: தேதிபடி

[ctx: #105]
en: Sort by: Size
ta_in: வரிசைபடுத்து : அளவுபடி

[ctx: #106]
en: No
ta_in: இல்லை

[ctx: #107]
en: Yes
ta_in: ஆம்

[ctx: #108]
en: Slideshow
ta_in: படவில்லை

[ctx: #109]
en: Create thumbs
ta_in: சிறு உருவத்தை உருவாக்கு

[ctx: #110]
en: Create thumbnails
ta_in: சிறு உருவம் உருவாக்கு

[ctx: #111]
en: Shortcuts
ta_in: குறுக்குவழிகள்

[ctx: #112]
en: Paused
ta_in: இடைநிறுத்தம்

[ctx: #113]
en: Update failed
ta_in: புதுபித்தல் தோல்வியுற்றது

[ctx: #114]
en: Installation failed
ta_in: நிறுவல் தோல்வியுற்றது

[ctx: #115]
en: Copy
ta_in: நகல்

[ctx: #116]
en: Move
ta_in: நகர்த்து

[ctx: #117]
en: Delete
ta_in: நீக்கு

[ctx: #118]
en: Rename
ta_in: மாற்றுபெயரிடு

[ctx: #119]
en: New folder
ta_in: புதிய கோப்புறை

[ctx: #120]
en: Confirm copy
ta_in: நகலெடுத்தலை உறுதிசெய்க

[ctx: #121]
en: Confirm move
ta_in: நகர்த்தலை உறுதிசெய்க

[ctx: #122]
en: Confirm delete
ta_in: நீக்குவதை உறுதிசெய்

[ctx: #123]
en: Would you like to copy the selected file(s)?
ta_in: தெரிவுசெய்த கோர்ப்பு(களை) பிரதியிடப் போகிறீர்களா?

[ctx: #124]
en: Would you like to move the selected file(s)?
ta_in: தெரிவுசெய்த கோர்ப்பு(களை) வேறிடம் மாற்றப் போகிறீர்களா?

[ctx: #125]
en: Would you like to delete the selected file(s)?[CR]Warning - this action can't be undone!
ta_in: தெரிவுசெய்த கோர்ப்பு(களை) அழிக்கப் போகிறீர்களா?[CR]எச்சரிக்கை - இச் செயல் மீளப்பெற முடியாது!

[ctx: #126]
en: Status
ta_in: நிலை

[ctx: #127]
en: Objects
ta_in: பொருள்கள்

[ctx: #128]
en: General
ta_in: பொதுவானது

[ctx: #129]
en: Slideshow
ta_in: படவில்லை

[ctx: #130]
note: skin sub-menu
en: System info
ta_in: கணினி தகவல்கள்

[ctx: #131]
en: Display
ta_in: காட்சி

[ctx: #132]
en: Albums
ta_in: ஆல்பங்கள்

[ctx: #133]
en: Artists
ta_in: கலைஞர்கள்

[ctx: #134]
en: Songs
ta_in: பாடல்கள்

[ctx: #135]
en: Genres
ta_in: பிரிவுகள்

[ctx: #136]
en: Playlists
ta_in: பட்டியல்கள்

[ctx: #137]
en: Search
ta_in: தேடல்

[ctx: #138]
en: System information
ta_in: அமைப்பு தகவல்கள்

[ctx: #139]
en: Temperatures:
ta_in: வெப்பநிலை:

[ctx: #142]
en: Time:
ta_in: நேரம்:

[ctx: #143]
en: Current:
ta_in: தற்போதையது:

[ctx: #144]
en: Build:
ta_in: உருவாக்கு:

[ctx: #145]
en: Network:
ta_in: பிணையம்:

[ctx: #146]
en: Type:
ta_in: வகை:

[ctx: #147]
en: Static
ta_in: நிலையான

[ctx: #149]
en: MAC address
ta_in: MAC முகவரி

[ctx: #150]
en: IP address
ta_in: IP முகவரி

[ctx: #151]
en: Link:
ta_in: இணைப்பு:

[ctx: #152]
en: Half duplex
ta_in: அரை-இருதிசை

[ctx: #153]
en: Full duplex
ta_in: முழு-இருதிசை

[ctx: #154]
en: Storage
ta_in: சேமிப்பகம்

[ctx: #155]
en: Drive
ta_in: இயக்ககம்

[ctx: #156]
en: Free
ta_in: காலி

[ctx: #157]
en: Video
ta_in: காணொளி

[ctx: #158]
en: Free memory
ta_in: காலியான நினைவகம்

[ctx: #159]
en: No link
ta_in: இணைப்பு இல்லை

[ctx: #160]
en: Free
ta_in: காலி

[ctx: #162]
en: Tray open
ta_in: தட்டு திறந்துள்ளது

[ctx: #163]
en: Reading
ta_in: படித்துகொண்டிருகிறது

[ctx: #164]
en: No disc
ta_in: தட்டு இல்லை

[ctx: #165]
en: Disc present
ta_in: தட்டு உள்ளது

[ctx: #166]
en: Skin
ta_in: தோல்

[ctx: #167]
en: Cancel file operations
ta_in: கோப்பு நடவடிக்கைகளை ரத்து செய்யவும்

[ctx: #169]
en: Resolution
ta_in: திரைத்திறன்

[ctx: #170]
en: Adjust display refresh rate
ta_in: திரை சழற்சி அளவை சரி செய்க

[ctx: #171]
en: Sort title
ta_in: குறும் தலைப்பு

[ctx: #172]
en: Release date
ta_in: வெளியீடு தேதி

[ctx: #173]
en: Display 4:3 videos as
ta_in: 4:3 காணொளிகளை காண்பிக்கவும்

[ctx: #174]
en: Compiled:
ta_in: கோர்க்கப்பட்டது:

[ctx: #175]
en: Moods
ta_in: விதங்கள்

[ctx: #176]
en: Styles
ta_in: பாணிகள்

[ctx: #177]
note: <application name> successfully started
en: {0:s} successfully started
ta_in: {0:s} வெற்றிகரமாக தொடங்கியது

[ctx: #178]
note: <application name> has been successfully started.
en: {0:s} has been successfully started.
ta_in: {0:s} வெற்றிகரமாக தொடங்கப்பட்டது.

[ctx: #179]
en: Song
ta_in: பாடல்

[ctx: #180]
note: generic "duration" label used in different places
en: Duration
ta_in: இடைநேரம்

[ctx: #181]
en: Select album
ta_in: ஆல்பம் தேர்வு செய்க

[ctx: #182]
en: Tracks
ta_in: தடங்கல்

[ctx: #183]
en: Review
ta_in: விமர்சம்

[ctx: #184]
en: Refresh
ta_in: புதுப்பி

[ctx: #185]
en: Searching album
ta_in: ஆல்பம் தேடல்

[ctx: #186]
en: OK
ta_in: சரி

[ctx: #187]
en: No albums found!
ta_in: ஒரு ஆல்பம்கூட காணவில்லை!

[ctx: #188]
en: Select all
ta_in: அனைத்தையும் தேர்வுசெய்

[ctx: #189]
en: Scanning media information
ta_in: ஊடகத்தகவல்கள் அலசப்படுகிறது

[ctx: #190]
en: Save
ta_in: பதிவுசெய்

[ctx: #191]
en: Shuffle
ta_in: குலை

[ctx: #192]
en: Clear
ta_in: நீக்கு

[ctx: #193]
en: Scan
ta_in: தேடல்

[ctx: #194]
note: label for "searching" message box heading
en: Searching...
ta_in: தேடல்...

[ctx: #195]
en: No information found!
ta_in: ஒரு தகவலுமில்லை!

[ctx: #196]
en: Select movie:
ta_in: திரைப்படம் தேர்வு செய்க:

[ctx: #197]
en: Querying {0:s} information
ta_in: {0:s} தகவல்கள் பெறப்படுகிறது

[ctx: #198]
en: Loading movie details
ta_in: திரைப்பட விவரங்கள் ஏற்றபடுகின்றது

[ctx: #199]
en: Web interface
ta_in: வலை இடைமுகம்

[ctx: #200]
en: Audio encoders
ta_in: ஒலி குறியீடு

[ctx: #201]
en: Audio decoders
ta_in: ஒலி பிரிகைகள்

[ctx: #202]
en: Tagline
ta_in: குறிக்குழு

[ctx: #203]
en: Plot outline
ta_in: வெளிவரை

[ctx: #205]
note: label of a smartplaylist filter option to filter for songs or albums on votes for rating
en: Votes
ta_in: வாக்குகள்

[ctx: #206]
en: Cast
ta_in: நடிகர்கள்

[ctx: #207]
en: Plot
ta_in: கதைச்சுருக்கம்

[ctx: #208]
note: generic "play" (some sort of media) label used in different places
en: Play
ta_in: செயற்படுத்து

[ctx: #209]
note: used as label for an action/button to play or navigate to the next item
en: Next
ta_in: அடுத்து

[ctx: #210]
note: used as label for an action/button to play or navigate to the previous item
en: Previous
ta_in: முந்தையது

[ctx: #213]
en: Calibrate user interface...
ta_in: பயன்படுத்துவோர் இடைமுக அளவுத்திருத்தம்...

[ctx: #214]
note: To open window screen calibration and as window title
en: Video calibration
ta_in: காணொளி அளவுத்திருத்தம்

[ctx: #215]
en: Soften
ta_in: மென்மையாக்கு

[ctx: #216]
en: Zoom amount
ta_in: பெரிதாக்கு அளவு

[ctx: #217]
en: Pixel ratio
ta_in: படப்புள்ளி விகிதம்

[ctx: #218]
en: DVD drive
ta_in: DVD இயக்கி

[ctx: #219]
en: Please insert disc
ta_in: இறுவட்டினை உள்ளே அனுப்பவும்

[ctx: #220]
en: Remote share
ta_in: தொலை பகிர்ப்பு

[ctx: #221]
en: Network is not connected
ta_in: பிணையம் செயற்படுத்தப்படவில்லை

[ctx: #222]
en: Cancel
ta_in: இரத்துசெய்

[ctx: #224]
en: Speed
ta_in: வேகம்

[ctx: #227]
en: Load audio CD information from online service
ta_in: இணையத்திலிருந்து ஒலி வட்டு தகவல்களை திரட்டு

[ctx: #228]
en: Shuffle playlist on load
ta_in: கலைத்த பட்டியலை ஏற்றவும்

[ctx: #229]
en: HDD spindown time
ta_in: HDD இயக்கநிருத்தபடும் நேரம்

[ctx: #230]
en: Video filters
ta_in: காணொளி வடிகட்டிகள்

[ctx: #231]
note: Name of an action to perform on a specific event, like changing the CEC source away from Kodi
en: None
ta_in: எதுவுமில்லை

[ctx: #232]
en: Point
ta_in: குறி

[ctx: #233]
en: Linear
ta_in: நேராக

[ctx: #234]
en: Anisotropic
ta_in: அனைசோத்ரோபிக்கு

[ctx: #236]
en: Gaussian cubic
ta_in: காசியன் கனசதுரம்

[ctx: #237]
en: Minification
ta_in: சுருக்கிப்பிடி

[ctx: #238]
en: Magnification
ta_in: பெரிதாக்குதல்

[ctx: #239]
en: Clear playlist on finish
ta_in: முடியும்போது பட்டியலை நீக்கு

[ctx: #241]
en: Full screen #{0:d}
ta_in: முழுத்திரை #{0:d}

[ctx: #242]
en: Windowed
ta_in: சாளரமாக்கு

[ctx: #244]
en: Full screen
ta_in: முழுத்திரை

[ctx: #246]
en: Monitor
ta_in: திரை

[ctx: #247]
en: Scripts
ta_in: வாய்ப்பாடுகள்

[ctx: #248]
en: Language
ta_in: மொழி

[ctx: #249]
en: Music
ta_in: இசை

[ctx: #250]
en: Visualisation
ta_in: காட்சிப்படுத்தல்

[ctx: #251]
en: Select destination directory
ta_in: சேருமிடத்தை தேர்வு செய்

[ctx: #252]
en: Stereo upmix
ta_in: பன்முக ஒலி கலப்பு

[ctx: #253]
en: Number of channels
ta_in: தடங்களின் எண்ணிக்கை

[ctx: #254]
en: DTS capable receiver
ta_in: DTS ஆற்றலுடைய பெருநர்

[ctx: #256]
en: Fetching CD information
ta_in: தட்டு தகவல்கள் இட்டுவரப்படுகின்றன

[ctx: #257]
note: xbmc/pvr/timers/PVRTimerInfoTag.cpp
en: Error
ta_in: பிழை

[ctx: #258]
en: Enable tag reading
ta_in: குறிக்குழு படித்தலை செயல்படுத்து

[ctx: #259]
en: Opening
ta_in: திறக்கபடுகின்றது

[ctx: #260]
en: Shoutcast
ta_in: ஷௌட்காஸ்ட்

[ctx: #261]
en: Waiting for start...
ta_in: தொடக்கத்திருக்கு காத்திருக்கிறது

[ctx: #262]
en: Scripts output
ta_in: வாய்ப்பாடுகளின் வெளியீடு

[ctx: #263]
en: Allow remote control via HTTP
ta_in: HTTP யின் மூலம் தொலை இயக்கு கருவியை இயங்க விடு

[ctx: #264]
note: Label for a context menu entry / button to start/schedule a recording
en: Record
ta_in: பதிவுசெய்

[ctx: #265]
en: Stop Rec.
ta_in: பதிவுசெய்வதை நிறுத்து

[ctx: #266]
en: Sort by: Track
ta_in: வரிசைபடுத்து : தடம்படி

[ctx: #267]
en: Sort by: Time
ta_in: வரிசைபடுத்து : நேரம்படி

[ctx: #268]
en: Sort by: Title
ta_in: வரிசைபடுத்து : தலைப்புபடி

[ctx: #269]
en: Sort by: Artist
ta_in: வரிசைபடுத்து : கலைஞர்படி

[ctx: #270]
en: Sort by: Album
ta_in: வரிசைபடுத்து : ஆல்பம்படி

[ctx: #271]
en: Top 100
ta_in: முதல் 100

[ctx: #272]
note: Window screen calibration: calibration from the rectangle box
en: Pixel ratio adjustment
ta_in: படப்புள்ளிகளின் விகிதம் சரிசெய்தல்

[ctx: #273]
note: Window screen calibration: calibration by using the rectangle box
en: Adjust the rectangle so it is perfectly square
ta_in: நீள்சதுரத்தை சரிசெய்து முற்றிலும் சதுரமாக மாற்றவும்

[ctx: #274]
note: Window screen calibration: calibration from the top-left angle
en: Top-Left overscan compensation
ta_in: மேல்-இடது ஓவர் ஸ்கேன் பிரதி

[ctx: #275]
note: Window screen calibration: calibration from the bottom-right angle
en: Bottom-Right overscan compensation
ta_in: கீழ்-வலது ஓவர் ஸ்கேன் பிரதி

[ctx: #276]
note: Window screen calibration: calibration by using the top-left or bottom-right arrows
en: Adjust the arrow to change the amount of overscan
ta_in: ஓவர் ஸ்கேன் எண்ணிகையை சரிசெய்ய அம்புக்குறியை அழுத்தவும்

[ctx: #277]
note: Window screen calibration: calibration of subtitle bar
en: Subtitle positioning
ta_in: துணைத்தலைப்பு இடநிலைப்படுத்தல்

[ctx: #278]
note: Window screen calibration: calibration by using the subtitle bar
en: Adjust the bar to change the subtitles position
ta_in: துணைத்தலைப்பு நிலையை சரிசெய்ய பட்டையை நகர்த்தவும்

[ctx: #279]
en: Unable to load settings
ta_in: அமைப்புக்கள் ஏற்று செய்ய இயலவில்லை

[ctx: #280]
en: Using default settings
ta_in: இயல்பு அமைப்புகள் உபயோகிக்கபடுகின்றன

[ctx: #281]
en: Please check the XML files
ta_in: தயவுகூர்ந்து XML கோப்புகளை சரிபார்க்கவும்

[ctx: #283]
en: Search results
ta_in: தேடுதல் முடிவுகள்

[ctx: #284]
note: generic "no search results found" label used in different places
en: No results found
ta_in: ஏதும் கண்டுபிடிக்கபடவில்லை

[ctx: #285]
en: Preferred audio language
ta_in: விரும்பிய கேட்பொலி மொழி

[ctx: #286]
en: Preferred subtitle language
ta_in: விரும்பிய உபதலைப்பு மொழி

[ctx: #287]
note: Title of category and group menu subtitles
en: Subtitles
ta_in: உபதலைப்பு

[ctx: #288]
en: Font
ta_in: எழுத்துரு

[ctx: #289]
en: Size
ta_in: அளவு

[ctx: #290]
en: Dynamic range compression
ta_in: இயங்குநிலை கோண சுருக்கம்

[ctx: #291]
en: Video
ta_in: காணொளி

[ctx: #292]
en: Audio
ta_in: கேட்பொலி

[ctx: #293]
en: Browse for subtitles
ta_in: உபதலைப்புக்காக உலாவு

[ctx: #294]
en: Create bookmark
ta_in: புதிய அடையாளக்குறி

[ctx: #296]
en: Clear bookmarks
ta_in: அடையாளக்குறியை நீக்கு

[ctx: #297]
en: Audio offset
ta_in: ஒலி எதிரீடு

[ctx: #298]
en: Bookmarks
ta_in: அடையாளக்குறிகள்

[ctx: #300]
en: MP1 capable receiver
ta_in: MP1 ஆற்றலுடைய பெருநர்

[ctx: #301]
en: MP2 capable receiver
ta_in: MP2 ஆற்றலுடைய பெருநர்

[ctx: #302]
en: MP3 capable receiver
ta_in: MP3 ஆற்றலுடைய பெருநர்

[ctx: #303]
en: Delay
ta_in: காலங்கடத்துதல்

[ctx: #304]
en: Language
ta_in: மொழி

[ctx: #305]
note: Label of 'Enabled' radiobutton in PVR timer settings dialog Label of timers state in PVR timer/timer rule window
en: Enabled
ta_in: செயல்படுத்தபட்டுள்ளது

[ctx: #306]
en: Non-interleaved
ta_in: கலக்கபடாதது

[ctx: #309]
en: User interface language
ta_in: பயனர் முகப்பு மொழி

[ctx: #312]
en: (0=auto)
ta_in: (0=தானாக)

[ctx: #313]
note: generic "cleaning database" label used in different places
en: Cleaning database
ta_in: தரவுத்தளம் சுத்தபடுத்தல்

[ctx: #314]
en: Preparing...
ta_in: தயார்படுத்தபடுகிறது

[ctx: #315]
en: Database error
ta_in: தரவுத்தளம் பிழை

[ctx: #316]
en: Searching songs...
ta_in: பாடல்கள் தேடப்படுகின்றது...

[ctx: #317]
en: Cleaned database successfully
ta_in: தரவுத்தளம் சுத்தபடுத்தபட்டுள்ளது

[ctx: #318]
en: Cleaning songs...
ta_in: பாடல்கள் சுத்தபடுத்தல்...

[ctx: #319]
en: Error cleaning songs
ta_in: பாடல்கள் சுத்தபடுத்துதலில் பிழை...

[ctx: #320]
en: Cleaning artists...
ta_in: கலைஞர்கள் சுத்தபடுத்தல்

[ctx: #321]
en: Error cleaning artists
ta_in: கலைஞர்கள் சுத்தபடுத்துதலில் பிழை...

[ctx: #324]
en: Cleaning paths...
ta_in: பாதை சுத்தபடுத்தல்

[ctx: #325]
en: Error cleaning paths
ta_in: பாதை சுத்தபடுத்துதலில் பிழை...

[ctx: #326]
en: Cleaning albums...
ta_in: ஆல்பம்கள் சுத்தபடுத்தல்

[ctx: #327]
en: Error cleaning albums
ta_in: ஆல்பம்கள் சுத்தபடுத்துதலில் பிழை...

[ctx: #328]
en: Writing changes...
ta_in: மாற்றங்கள் எழுதப்படுகின்றன...

[ctx: #329]
en: Error writing changes
ta_in: மாற்றங்கள் எழுதப்படுவதில் பிழை

[ctx: #330]
en: This may take some time...
ta_in: இந்தசெயல் சிறிது நேரம் எடுக்கலாம்...

[ctx: #331]
en: Compressing database...
ta_in: தரவுத்தளம் சுருக்கப்படுகின்றது...

[ctx: #332]
en: Error compressing database
ta_in: தரவுத்தளம் சுருக்கப்படுவதில் பிழை

[ctx: #333]
en: Do you want to clean the library?
ta_in: நூலகத்தை சுத்தம் செய்ய வேண்டுமா?

[ctx: #334]
en: Clean library...
ta_in: நூலகம் சுத்தபடுத்தல்...

[ctx: #335]
en: Start
ta_in: தொடங்கு

[ctx: #336]
en: Framerate conversion
ta_in: சட்டவிகிதம் மாற்றுதல்

[ctx: #337]
en: Output configuration
ta_in: வெளியீட்டு கட்டமைப்பு

[ctx: #338]
en: Fixed
ta_in: சரிசெய்யபட்டது

[ctx: #339]
en: Optimized
ta_in: சிறப்பிக்கப்பட்டது

[ctx: #340]
en: Various artists
ta_in: பல்வேறு கலைஞர்கள்

[ctx: #341]
en: Play disc
ta_in: தட்டை வாசிக்க துவக்கு

[ctx: #342]
en: Movies
ta_in: திரைப்படங்கள்

[ctx: #343]
en: Adjust framerate
ta_in: சட்டவிகிதத்தை மாற்று

[ctx: #344]
en: Actors
ta_in: கலைஞர்கள்

[ctx: #345]
en: Year
ta_in: ஆண்டு

[ctx: #346]
en: Maintain original volume on downmix
ta_in: அசல் ஒலியமைப்பை பேணவும்

[ctx: #347]
en: DTS-HD capable receiver
ta_in: DTS-HD ஆற்றலுடைய பெருநர்

[ctx: #349]
en: TrueHD capable receiver
ta_in: TrueHD ஆற்றலுடைய பெருநர்

[ctx: #350]
en: Programs
ta_in: நிரல்கள்

[ctx: #351]
en: Off
ta_in: நிறுத்து

[ctx: #352]
en: Dim
ta_in: மங்கு

[ctx: #353]
en: Black
ta_in: கருப்பு

[ctx: #354]
en: Matrix trails
ta_in: மேட்ரிக்ஸ் திரேயில்

[ctx: #355]
note: Label of a setting to configure the idle time until the screensaver kicks in
en: Wait time
ta_in: காத்திருக்கும் நேரம்

[ctx: #356]
en: Screensaver mode
ta_in: திரைக்காப்பு விதம்

[ctx: #357]
en: Shutdown function timer
ta_in: செயல்பாட்டு நேரத்தை நிறுத்து

[ctx: #358]
en: All albums
ta_in: அனைத்து ஆல்பங்கள்

[ctx: #359]
en: Recently added albums
ta_in: சமிபத்தில் சேர்க்கப்பட்ட ஆல்பம்

[ctx: #360]
en: Screensaver
ta_in: திரைக்காப்பு

[ctx: #361]
en: Recursive slideshow
ta_in: காட்சியளிக்கை சுழல்நிலையாக

[ctx: #362]
en: Screensaver dim level
ta_in: திரைக்காப்பு மங்கு நிலை

[ctx: #363]
en: Sort by: File
ta_in: வரிசைபடுத்து : கொப்புபடி

[ctx: #364]
en: Dolby Digital (AC3) capable receiver
ta_in: Dolby Digital (AC3) ஆற்றலுடைய பெருநர்

[ctx: #365]
en: Sort by: Name
ta_in: வரிசைபடுத்து : பெயர்படி

[ctx: #366]
en: Sort by: Year
ta_in: வரிசைபடுத்து : வருடம்படி

[ctx: #367]
en: Sort by: Rating
ta_in: வரிசைபடுத்து : தரம்படி

[ctx: #369]
en: Title
ta_in: தலைப்பு

[ctx: #370]
note: Weather token
en: Thunderstorms
ta_in: புயல்

[ctx: #371]
note: Weather token
en: Partly
ta_in: இருக்கலாம்

[ctx: #372]
note: Weather token
en: Mostly
ta_in: பெரும்பாலும் இருக்கலாம்

[ctx: #373]
note: Weather token
en: Sunny
ta_in: வெயில்

[ctx: #374]
note: Weather token
en: Cloudy
ta_in: மேகமூட்டம்

[ctx: #375]
note: Weather token
en: Snow
ta_in: பனிபொழிவு

[ctx: #376]
note: Weather token
en: Rain
ta_in: மழை

[ctx: #377]
note: Weather token
en: Light
ta_in: வெளிச்சம்

[ctx: #378]
note: Weather token
en: AM
ta_in: காலை

[ctx: #379]
note: Weather token
en: PM
ta_in: மாலை

[ctx: #380]
note: Weather token
en: Showers
ta_in: சாரல்

[ctx: #381]
note: Weather token
en: Few
ta_in: கொஞ்சம்

[ctx: #382]
note: Weather token
en: Scattered
ta_in: ஆங்காங்கே

[ctx: #383]
note: Weather token
en: Wind
ta_in: காற்று

[ctx: #384]
note: Weather token
en: Strong
ta_in: வலிமை

[ctx: #385]
note: Weather token
en: Fair
ta_in: நடுவுநிலை

[ctx: #386]
note: Weather token
en: Clear
ta_in: நீக்கு

[ctx: #387]
note: Weather token
en: Clouds
ta_in: மேகங்கள்

[ctx: #388]
note: Weather token
en: Early
ta_in: சீக்கிரமாக

[ctx: #389]
note: Weather token
en: Shower
ta_in: சாரல்

[ctx: #390]
note: Weather token
en: Flurries
ta_in: பனிபொழிவு

[ctx: #391]
note: Weather token
en: Low
ta_in: குறைவு

[ctx: #392]
note: Weather token
en: Medium
ta_in: மிதம்

[ctx: #393]
note: Weather token
en: High
ta_in: அதிகம்

[ctx: #394]
note: Weather token
en: Fog
ta_in: மூடுபனி

[ctx: #395]
note: Weather token
en: Haze
ta_in: பனிப்படலம்

[ctx: #396]
en: Select location
ta_in: இருப்பிடம் தேர்வு செய்க

[ctx: #397]
en: Refresh time
ta_in: புதுப்பிக்கும் நேரம்

[ctx: #398]
en: Temperature units
ta_in: வெப்பநிலை அலகுகள்

[ctx: #399]
en: Speed units
ta_in: வேக அலகுகள்

[ctx: #400]
en: Weather
ta_in: வானிலை

[ctx: #401]
en: Temp
ta_in: வெப்பநிலை

[ctx: #402]
en: Feels like
ta_in: இருப்பதுபோல்

[ctx: #403]
en: UV index
ta_in: புற ஊதாக் கதிர் சுட்டி

[ctx: #404]
en: Wind
ta_in: காற்று

[ctx: #405]
en: Dew point
ta_in: பனி புள்ளி

[ctx: #406]
en: Humidity
ta_in: ஈரப்பதம்

[ctx: #409]
en: Defaults
ta_in: இயல்புநிலை

[ctx: #410]
en: Accessing weather service
ta_in: வானிலை சேவையை அணுகுகிறது...

[ctx: #411]
en: Getting weather for:
ta_in: வானிலை தகவல்கள் சேகரிப்பு :

[ctx: #412]
en: Unable to get weather data
ta_in: வானிலை தகவல்கள் பெறஇயலவில்லை

[ctx: #413]
en: Manual
ta_in: கைமுறை

[ctx: #414]
en: No review for this album
ta_in: ஆல்பத்திருக்கு விமர்சனம் ஏதுமில்லை

[ctx: #415]
en: Downloading thumbnail...
ta_in: குறுபடம் பதிவிறக்கபடுகின்றது...

[ctx: #417]
en: View: Big icons
ta_in: காட்சி : பெரிய சின்னங்கள்

[ctx: #418]
en: Low
ta_in: குறைவு

[ctx: #419]
en: High
ta_in: அதிகம்

[ctx: #421]
en: Keep audio device alive
ta_in: ஒலி கருவியை இயக்கத்தில் வைத்திருக்க

[ctx: #423]
en: Delete CD information
ta_in: தட்டு தகவல்கள் நீக்கு

[ctx: #424]
en: Select
ta_in: தேர்வு செய்க

[ctx: #425]
en: No album information found
ta_in: ஒரு ஆல்பம் தகவல் கூட காணவில்லை!

[ctx: #426]
en: No CD information found
ta_in: ஒரு தட்டு தகவல் கூட காணவில்லை!

[ctx: #427]
en: Disc
ta_in: இறுவட்டு

[ctx: #429]
en: Please insert the following disc:
ta_in: தயவுகூர்ந்து பின்வரும் வட்டை நுழைக்கவும்

[ctx: #430]
en: Sort by: DVD#
ta_in: வரிசைபடுத்து : DVD#

[ctx: #431]
en: No cache
ta_in: தேக்ககமில்லை

[ctx: #432]
en: Remove movie from library
ta_in: நோலகத்திலிருந்து திரைப்படத்தை நீக்கு

[ctx: #435]
note: Headline of a dialog that pops up when a user tries to play a video that is located on an optical disc (Blu-ray, DVD) but the current KODI device doesn't have the according drive
en: No optical disc drive detected
ta_in: ஒலி வட்டு ஓட்டு எதுவம் காண்டரியவில்லை

[ctx: #437]
en: Removable disk
ta_in: நீக்ககூடிய வட்டு

[ctx: #438]
en: Opening file
ta_in: கோப்பு திறக்கபடுகிறது

[ctx: #439]
en: Cache
ta_in: தேக்கு

[ctx: #440]
en: Hard disk
ta_in: வன் தகடு

[ctx: #442]
en: Local network
ta_in: குறும்பரப்புப் பிணையம்

[ctx: #443]
en: Internet
ta_in: இணையம்

[ctx: #444]
en: Video
ta_in: காணொளி

[ctx: #445]
en: Audio
ta_in: கேட்பொலி

[ctx: #447]
en: Autorun media
ta_in: ஊடகத்தை தானியக்கு

[ctx: #448]
en: Dolby Digital Plus (E-AC3) capable receiver
ta_in: Dolby Digital Plus (E-AC3) திறனுடைய வாங்கி

[ctx: #449]
en: Enabled
ta_in: செயல்படுத்தபட்டுள்ளது

[ctx: #450]
en: Columns
ta_in: நெடுவரிசைகள்

[ctx: #451]
en: Row 1 address
ta_in: முகவரி வரிசை 1

[ctx: #452]
en: Row 2 address
ta_in: முகவரி வரிசை 2

[ctx: #453]
en: Row 3 address
ta_in: முகவரி வரிசை 3

[ctx: #454]
en: Row 4 address
ta_in: முகவரி வரிசை 4

[ctx: #455]
en: Rows
ta_in: வரிசைகள்

[ctx: #456]
en: Mode
ta_in: முறை

[ctx: #457]
en: Switch view
ta_in: பார்வை மாற்று

[ctx: #458]
en: Limit sampling rate (kHz)
ta_in: மாதிரி விகிதத்தை கட்டுப்படுத்து (kHz)

[ctx: #459]
en: Subs
ta_in: உபரி

[ctx: #460]
en: Audio stream
ta_in: கேட்பொலி ஒலிப்பேழை

[ctx: #461]
en: [active]
ta_in: [செயலில்]

[ctx: #463]
en: Backlight
ta_in: பின்னொளி

[ctx: #464]
en: Brightness
ta_in: ஒளிர்வு

[ctx: #465]
en: Contrast
ta_in: வேறுபாடு

[ctx: #466]
en: Gamma
ta_in: காமா

[ctx: #467]
en: Type
ta_in: வகை:

[ctx: #468]
en: Move the bar to change the OSD position
ta_in: OSD நிலையை சரிசெய்ய பட்டையை நகர்த்தவும்

[ctx: #469]
en: OSD position
ta_in: OSD நிலை

[ctx: #470]
en: Credits
ta_in: வரவுகள்

[ctx: #474]
en: Off
ta_in: நிறுத்து

[ctx: #475]
en: Music only
ta_in: இசை மட்டும்

[ctx: #476]
en: Music & video
ta_in: இசையும் காணொளியும்

[ctx: #477]
en: Unable to load playlist
ta_in: பட்டியலை ஏற்று செய்ய இயலவில்லை

[ctx: #479]
en: Skin & language
ta_in: அலங்காரமும் மொழியும்

[ctx: #480]
en: Appearance
ta_in: தோற்றம்

[ctx: #481]
en: Audio options
ta_in: கேட்பொலி விருப்பங்கள்

[ctx: #482]
en: About Kodi
ta_in: கோடி பற்றி

[ctx: #485]
en: Delete album
ta_in: ஆல்பம் நீக்கு

[ctx: #486]
en: Repeat
ta_in: திரும்பசெய்

[ctx: #487]
en: Repeat one
ta_in: ஒன்றை திரும்பசெய்

[ctx: #488]
en: Repeat folder
ta_in: கோப்புறை திரும்பசெய்

[ctx: #489]
en: Play next song automatically
ta_in: தானாக அடுத்த பாடலை இயக்கு

[ctx: #491]
en: - Use big icons
ta_in: - பெரிய சின்னங்கள் பயன்படுத்த

[ctx: #492]
en: Resize VobSubs
ta_in: VobSubs அளவை மாற்று

[ctx: #494]
en: Overall audio headroom
ta_in: ஒட்டுமொத்த ஒலி தெளிவிறக்கம்

[ctx: #496]
en: Calibration
ta_in: அளவுத்திருத்தம்

[ctx: #497]
en: Show file extensions
ta_in: கோப்பு விரிவுகளை காட்டு

[ctx: #498]
en: Sort by: Type
ta_in: வரிசைபடுத்து : வகைப்படி

[ctx: #499]
en: Unable to connect to online lookup service
ta_in: ஆன்லைன் தேடல் சேவைக்கு இணைக்க முடியவில்லை

[ctx: #500]
en: Downloading album information failed
ta_in: ஆல்பம் தகவல் பதிவிறக்கம் தோல்வியுற்றது

[ctx: #501]
en: Looking for album names...
ta_in: ஆல்பம் பெயர்க்காக காத்துகொண்டு இருக்கிறது ...

[ctx: #502]
en: Open
ta_in: திற

[ctx: #503]
en: Busy
ta_in: பணிமிகுதி

[ctx: #504]
en: Empty
ta_in: காலியான

[ctx: #507]
en: Sort by: Usage
ta_in: வரிசைபடுத்து : பயன்பாடுபடி

[ctx: #510]
en: Enable visualisations
ta_in: காட்ச்சிப்படுத்தலை இயக்கு

[ctx: #511]
en: Enable video mode switching
ta_in: காணொளி முறை மாற்றம் செயல்படுத்து

[ctx: #512]
en: Startup window
ta_in: தொடக்க சாளரம்

[ctx: #513]
en: Home window
ta_in: முதன்மை சாளரம்

[ctx: #514]
en: Manual settings
ta_in: கைமுறை அமைப்புகள்

[ctx: #515]
en: Genre
ta_in: பிரிவுகள்

[ctx: #517]
en: Recently played albums
ta_in: சமிபத்தில் வாசிக்கப்பட்ட ஆல்பம்

[ctx: #518]
en: Launch
ta_in: துவக்க

[ctx: #519]
en: Launch in...
ta_in: துவக்கம்...

[ctx: #521]
note: Node title for compilation albums, plural of #204
en: Compilations
ta_in: தொகுப்புகள்

[ctx: #522]
en: Remove source
ta_in: மூலத்தை நீக்கு

[ctx: #523]
en: Switch media
ta_in: ஊடகத்தை மாற்று

[ctx: #524]
en: Select playlist
ta_in: பட்டியலை தேர்வுசெய்

[ctx: #525]
en: New playlist...
ta_in: புதிய பட்டியல்...

[ctx: #526]
en: Add to playlist
ta_in: பட்டியல் சேர்க்க..

[ctx: #527]
en: Manually add to library
ta_in: கைமுறையாக நூலகம் சேர்க்க

[ctx: #528]
en: Enter title
ta_in: தலைப்பு உள்ளிடவும்

[ctx: #529]
en: Error: Duplicate title
ta_in: பிழை: ஒத்தபிரதி தலைப்பு

[ctx: #530]
en: Select genre
ta_in: வகை தேர்வு செய்க

[ctx: #531]
en: New genre
ta_in: புதிய வகை

[ctx: #532]
en: Manual addition
ta_in: கைமுறை சேர்ப்பு

[ctx: #533]
en: Enter genre
ta_in: வகை உள்ளிடவும்

[ctx: #535]
en: List
ta_in: பட்டியல்

[ctx: #536]
en: Icons
ta_in: சின்னங்கள்

[ctx: #537]
en: Big list
ta_in: பெரிய பட்டியல்

[ctx: #538]
en: Big icons
ta_in: பெரிய சின்னங்கள்

[ctx: #539]
en: Wide
ta_in: பரந்த பரப்பு

[ctx: #540]
en: Big wide
ta_in: பெரிய பரந்த பரப்பு

[ctx: #541]
en: Album icons
ta_in: ஆல்பம் சின்னங்கள்

[ctx: #542]
en: DVD icons
ta_in: DVD சின்னங்கள்

[ctx: #544]
en: Media info
ta_in: ஊடக தகவல்

[ctx: #545]
en: Audio output device
ta_in: கேட்பொலி வெளியீடு சாதனம்

[ctx: #546]
en: Passthrough output device
ta_in: கடந்து செல்லும் வெளியீடு சாதனம்

[ctx: #547]
en: No biography for this artist
ta_in: இந்த கலைஞர் எந்த சுயசரிதையும் இல்லை

[ctx: #548]
en: Downmix multichannel audio to stereo
ta_in: Downmix பல சேனல் ஆடியோவை ஸ்டீரியோவாக மாற்று

[ctx: #549]
note: generic "number" label used in different places
en: Number
ta_in: இலக்கம்

[ctx: #551]
note: generic "name" label used in different places
en: Name
ta_in: பெயர்

[ctx: #552]
note: generic "date" label used in different places
en: Date
ta_in: தேதி

[ctx: #553]
en: Size
ta_in: அளவு

[ctx: #554]
en: Track
ta_in: தடங்கல்

[ctx: #555]
en: Time
ta_in: நேரம்

[ctx: #556]
en: Title
ta_in: தலைப்பு

[ctx: #557]
en: Artist
ta_in: கலைஞர்

[ctx: #558]
en: Album
ta_in: ஆல்பம்

[ctx: #559]
en: Playlist
ta_in: பட்டியல்

[ctx: #560]
en: ID
ta_in: ஐடி

[ctx: #561]
en: File
ta_in: கோப்பு

[ctx: #562]
en: Year
ta_in: ஆண்டு

[ctx: #563]
en: Rating
ta_in: மதிப்பீடு

[ctx: #564]
en: Type
ta_in: வகை:

[ctx: #565]
en: Usage
ta_in: பயன்பாடு

[ctx: #566]
en: Album artist
ta_in: ஆல்பம் கலைஞர்

[ctx: #567]
note: generic "play count" label used in different places
en: Play count
ta_in: செயற்படுத்திய எண்ணிக்கை

[ctx: #568]
note: generic "last played" label used in different places
en: Last played
ta_in: கடைசியாக வாசித்தது

[ctx: #569]
en: Comment
ta_in: கருத்து

[ctx: #570]
en: Date added
ta_in: சேர்க்கப்பட்ட தேதி

[ctx: #571]
en: Default
ta_in: இயல்புநிலை

[ctx: #572]
en: Studio
ta_in: கலையகம்

[ctx: #573]
en: Path
ta_in: பாதை

[ctx: #574]
en: Country
ta_in: நாடு

[ctx: #575]
en: In progress
ta_in: செயலில் உள்ளது

[ctx: #576]
en: Times played
ta_in: செயற்படுத்திய முறைகள்

[ctx: #580]
en: Sort direction
ta_in: வரிசைப்படுத்து : திசை

[ctx: #581]
en: Sort method
ta_in: வரிசைப்படுத்து : முறை

[ctx: #582]
en: View mode
ta_in: பார்க்கும் முறை

[ctx: #583]
en: Remember views for different folders
ta_in: வெவ்வேறு கோப்புறைகளின் கருத்துக்களை நினைவில் வைக்கவும்

[ctx: #584]
en: Ascending
ta_in: ஏறுவரிசை

[ctx: #585]
en: Descending
ta_in: இறங்குவரிசை

[ctx: #586]
en: Edit playlist
ta_in: பட்டியலை திருத்து

[ctx: #587]
en: Filter
ta_in: வடிகட்டு

[ctx: #588]
en: Cancel party mode
ta_in: குமுக்கு முறை ரத்து செய்

[ctx: #589]
en: Party mode
ta_in: குமுக்கு முறை

[ctx: #590]
en: Random
ta_in: எழுந்தமானமாக

[ctx: #591]
en: Off
ta_in: நிறுத்து

[ctx: #592]
en: One
ta_in: ஒன்று

[ctx: #593]
note: Label used for buttons and select options as a reference to match all items or occurrences.
en: All
ta_in: அனைத்தும்

[ctx: #594]
en: Off
ta_in: நிறுத்து

[ctx: #595]
en: Repeat: Off
ta_in: திரும்பசெய்: நிறுத்து

[ctx: #596]
en: Repeat: One
ta_in: திரும்பசெய்: ஒன்று

[ctx: #597]
en: Repeat: All
ta_in: திரும்பசெய்: அனைத்தும்

[ctx: #600]
en: Rip audio CD
ta_in: ஒலிக்குறுவட்டு பிரிப்பு

[ctx: #601]
en: Medium
ta_in: மிதம்

[ctx: #602]
en: Standard
ta_in: நிலையான

[ctx: #603]
en: Extreme
ta_in: தீவிரம்

[ctx: #604]
en: Constant bitrate
ta_in: நிலையான பிட் வீதம்

[ctx: #605]
en: Ripping...
ta_in: பிரிக்கபட்டுகிறது...

[ctx: #607]
en: To:
ta_in: இதற்கு:

[ctx: #610]
en: Rip audio track
ta_in: ஒலி தடம் பிரிப்பு

[ctx: #611]
en: Enter number
ta_in: எண் உள்ளிடவும்

[ctx: #612]
en: Bits/sample
ta_in: பிட்கள்/மாதிரி

[ctx: #613]
en: Sample rate
ta_in: மாதிரி விகிதம்

[ctx: #614]
en: Virtual folder
ta_in: மெய்நிகர் அடைவு

[ctx: #620]
en: Audio CDs
ta_in: கேட்பொலி தட்டுகள்

[ctx: #621]
en: Encoder
ta_in: குறியாக்கி

[ctx: #622]
en: Quality
ta_in: தரம்

[ctx: #623]
en: Bitrate
ta_in: பிட்வீதம்

[ctx: #624]
en: Include track number
ta_in: தடத்தின் எண்ணை உள்ளடக்கு

[ctx: #625]
en: All songs of
ta_in: அனைத்து பாடல்கள்

[ctx: #626]
en: In progress TV shows
ta_in: செயலில் உள்ள தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகள்

[ctx: #629]
en: View mode
ta_in: பார்க்கும் முறை

[ctx: #630]
note: Label for stretching the displayed video to its normal size
en: Normal
ta_in: வழக்கமான

[ctx: #631]
en: Zoom
ta_in: பெரிதாக்கு

[ctx: #632]
note: Label for stretching the displayed video to a 4:3 aspect ratio
en: Stretch 4:3
ta_in: நீட்டல் 4:3

[ctx: #634]
note: Label for stretching the displayed video to a 16:9 aspect ratio
en: Stretch 16:9
ta_in: நீட்டல் 16:9

[ctx: #636]
en: Custom
ta_in: தனிப்பயன்

[ctx: #638]
en: Volume adjustments
ta_in: ஒலி செப்பம்

[ctx: #639]
en: Use track levels
ta_in: பாடல் நிலைகளை பயன்படுத்த

[ctx: #640]
en: Use album levels
ta_in: ஆல்பம் நிலைகளை பயன்படுத்த

[ctx: #641]
en: Files with ReplayGain information
ta_in: ReplayGain தகவலுடன் கோப்புக்கள்

[ctx: #642]
en: Files without ReplayGain information
ta_in: ReplayGain தகவல்களின்றி கோப்புக்கள்

[ctx: #645]
en: Need to unpack a big file. Continue?
ta_in: ஒரு பெரிய கோப்பை திறக்க வேண்டும். தொடரலாமா?

[ctx: #646]
en: Remove from library
ta_in: நூலகத்திலிருந்து நீக்கு

[ctx: #647]
en: Export video library
ta_in: காணொளி நூலக ஏற்றுமதி

[ctx: #648]
en: Import video library
ta_in: காணொளி நூலக இறக்குமதி

[ctx: #649]
note: unused?
en: Importing
ta_in: இறக்குமதி

[ctx: #650]
note: unused?
en: Exporting
ta_in: ஏற்றுமதி

[ctx: #651]
en: Browse for library
ta_in: நூலகத்திற்காக உலாவு

[ctx: #652]
en: Years
ta_in: ஆண்டுகள்

[ctx: #653]
en: Update library
ta_in: நூலகத்தை புதுப்பித்தல்

[ctx: #655]
en: Browse for executable
ta_in: இயங்கக்கூடியதற்காக உலாவு

[ctx: #656]
en: Browse for playlist
ta_in: பட்டியலுக்காக உலாவு

[ctx: #657]
en: Browse for folder
ta_in: கோப்புறைக்காக உலாவு

[ctx: #658]
en: Song information
ta_in: பாடல் தகவல்கள்

[ctx: #659]
en: Non-linear stretch
ta_in: நேரற்ற நீட்டல்

[ctx: #660]
en: Volume amplification
ta_in: ஒலியளவு பெருக்கம்

[ctx: #661]
en: Choose export folder
ta_in: ஏற்றுமதி கோப்புறையை தேர்வு செய்

[ctx: #662]
en: This file is no longer available.
ta_in: இந்த கோப்பு இனிமேல் இல்லை.

[ctx: #663]
en: Would you like to remove it from the library?
ta_in: நீங்கள் நூலகத்திலிருந்து அதை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: #665]
en: Compression level
ta_in: சுருக்கம் நிலை

[ctx: #700]
en: Cleaning up library
ta_in: நூலகம் சுத்தம் செய்யப்படுகின்றது

[ctx: #701]
en: Removing old songs from the library
ta_in: நோலகத்திலிருந்து பழைய பாடல்களை நீக்கு

[ctx: #702]
en: This path has been scanned before
ta_in: இந்த பாதை முன்பெ ஸ்கேன் செய்யப்பட்டுள்ளது

[ctx: #705]
en: Network
ta_in: வலையமைப்பு

[ctx: #706]
en: Server
ta_in: சேவையகம்

[ctx: #711]
en: Internet Protocol (IP)
ta_in: இணைய நெறிமுறை (ஐபி)

[ctx: #712]
en: Invalid port specified. Value must be between 1 and 65535.
ta_in: தவறான துறை குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. மதிப்பு 1 முதல் 65535 வரை இருக்க வேண்டும்.

[ctx: #713]
en: HTTP proxy
ta_in: HTTP பதிலாள்

[ctx: #715]
en: Assignment
ta_in: நிர்ணயம்

[ctx: #716]
en: Automatic (DHCP)
ta_in: தானியக்க (DHCP)

[ctx: #719]
en: IP address
ta_in: IP முகவரி

[ctx: #720]
en: Netmask
ta_in: வலைமுகத்திரை

[ctx: #721]
en: Default gateway
ta_in: முன்னிருப்பு நுழைவாயில்

[ctx: #722]
en: DNS server
ta_in: DNS சேவையகம்

[ctx: #723]
en: Save & restart
ta_in: சேமி & மறுதொடக்கம்

[ctx: #724]
en: Invalid address specified. Value must be AAA.BBB.CCC.DDD
ta_in: தவறான முகவரி குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. மதிப்பு AAA.BBB.CCC.DDD இருக்க வேண்டும்.

[ctx: #725]
en: with numbers between 0 and 255.
ta_in: எண்கள் 0 முதல் 255 இடையே இருக்கவேண்டும்.

[ctx: #726]
en: Changes not saved. Continue without saving?
ta_in: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்படவில்லை. சேமிக்காமல் தொடரலாமா?

[ctx: #727]
en: Web server
ta_in: வலை சேவையகம்

[ctx: #728]
en: FTP server
ta_in: FTP சேவையகம்

[ctx: #730]
en: Port
ta_in: துறை

[ctx: #731]
en: Black
ta_in: கருப்பு

[ctx: #732]
en: Save & apply
ta_in: சேமி & பயன்படுத்து

[ctx: #733]
en: Password
ta_in: அடையாளச் சொல்

[ctx: #734]
en: No pass
ta_in: அனுமதி இல்லை

[ctx: #735]
en: Character set
ta_in: எழுத்துக்கணம்

[ctx: #736]
en: Style
ta_in: பாணி

[ctx: #737]
en: Colour
ta_in: நிறம்

[ctx: #738]
en: Normal
ta_in: வழக்கமான

[ctx: #739]
en: Bold
ta_in: தடித்த

[ctx: #740]
en: Italics
ta_in: சாய்ந்த

[ctx: #741]
en: Bold italics
ta_in: தடித்து சாய்ந்த

[ctx: #742]
en: White
ta_in: வெள்ளை

[ctx: #743]
en: Yellow
ta_in: மஞ்சள்

[ctx: #744]
en: Files
ta_in: கோப்புகள்

[ctx: #747]
en: Error loading image
ta_in: படத்தை ஏற்றும் பொது பிழை

[ctx: #748]
en: Edit path
ta_in: பாதையை திருத்து

[ctx: #749]
en: Mirror image
ta_in: கண்ணாடி பிம்பம்

[ctx: #750]
en: Are you sure?
ta_in: நீங்கள் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

[ctx: #751]
en: Removing source
ta_in: மூலத்தை நீக்கு

[ctx: #754]
en: Add program link
ta_in: நிரல் இணைப்பை சேர்க்க

[ctx: #755]
en: Edit program path
ta_in: நிரல் பாதையை திருத்து

[ctx: #756]
en: Edit program name
ta_in: நிரல் பெயர் திருத்து

[ctx: #757]
en: Edit path depth
ta_in: பாதை ஆழம் திருத்து

[ctx: #759]
en: View: Big list
ta_in: காட்சி : பெரிய பட்டியல்

[ctx: #760]
en: Yellow
ta_in: மஞ்சள்

[ctx: #761]
en: White
ta_in: வெள்ளை

[ctx: #762]
en: Blue
ta_in: நீலம்

[ctx: #763]
en: Bright green
ta_in: பிரகாசமான பச்சை

[ctx: #764]
en: Yellow green
ta_in: மஞ்சள் பச்சை

[ctx: #765]
en: Cyan
ta_in: சியான்

[ctx: #766]
en: Light grey
ta_in: மெல்லிய சாம்பல்

[ctx: #767]
en: Grey
ta_in: சாம்பல்

[ctx: #772]
en: Audio
ta_in: கேட்பொலி

[ctx: #773]
en: Seeking
ta_in: தேடுகிறது

[ctx: #774]
en: Slideshow folder
ta_in: படவில்லை காட்சி கோப்புறை

[ctx: #790]
en: Remote control
ta_in: தொலைநிலை கட்டுப்பாட்டு

[ctx: #792]
en: Port
ta_in: துறை

[ctx: #793]
en: Port range
ta_in: துறை வீச்சு

[ctx: #795]
en: Initial repeat delay (ms)
ta_in: ஆரம்ப திரும்பச் செய்தல் தாமதம் (ms)

[ctx: #796]
en: Continuous repeat delay (ms)
ta_in: தொடர்ந்து திரும்பச் செய்தல் தாமதம் (ms)

[ctx: #797]
en: Maximum number of clients
ta_in: அதிகபட்ச வாடிக்கையாளர்கள்

[ctx: #798]
en: Internet access
ta_in: இணைய அணுகல்

[ctx: #803]
note: Label of list control for choosing the timer type (one time, repeating, ...) in PVR timer settings dialog
en: Type
ta_in: வகை:

[ctx: #850]
en: Invalid port number entered
ta_in: தவறான துறை எண் உள்ளிடப்பட்டுள்ளது

[ctx: #851]
en: Valid port range is 1-65535
ta_in: சரியான துறை வீச்சு 1-65535 வரை

[ctx: #852]
en: Valid port range is 1024-65535
ta_in: சரியான துறை வீச்சு 1024-65535 வரை

[ctx: #1000]
en: Preview
ta_in: முன்னோட்டம்

[ctx: #1001]
en: Unable to connect
ta_in: இணைக்க முடியவில்லை

[ctx: #1006]
en: IP address
ta_in: IP முகவரி

[ctx: #1007]
en: Add network location
ta_in: பிணைய இடம் சேர்க்க

[ctx: #1008]
en: Protocol
ta_in: நெறிமுறை

[ctx: #1009]
en: Server address
ta_in: சேவையகம் முகவரி

[ctx: #1010]
en: Server name
ta_in: சேவையகம் பெயர்

[ctx: #1011]
en: Remote path
ta_in: தொலை பாதை

[ctx: #1012]
en: Shared folder
ta_in: பகிரப்பட்ட கோப்புறை

[ctx: #1013]
en: Port
ta_in: துறை

[ctx: #1014]
en: Username
ta_in: பயனர்பெயர்

[ctx: #1015]
en: Browse for network server
ta_in: பிணைய சேவையகம்காக உலாவு

[ctx: #1016]
en: Enter the network address of the server
ta_in: சேவையகத்தின் பிணைய முகவரியை உள்ளிடவும்

[ctx: #1017]
en: Enter the path on the server
ta_in: பிணைய சேவையக பாதை உள்ளிடவும்

[ctx: #1018]
en: Enter the port number
ta_in: துறை எண் உள்ளிடவும்

[ctx: #1019]
en: Enter the username
ta_in: பயனர்பெயர் உள்ளிடவும்

[ctx: #1021]
en: Enter the paths or browse for the media locations.
ta_in: பாதைகள் உள்ளிடவும் அல்லது ஊடக இருப்பிடங்களை உலாவவும்.

[ctx: #1023]
en: Browse for new share
ta_in: புதிய பகிர்ப்புகாக உலாவு

[ctx: #1024]
en: Browse
ta_in: உலாவு

[ctx: #1026]
en: Add source
ta_in: மூலத்தை சேர்க்க

[ctx: #1027]
en: Edit source
ta_in: மூலத்தை திருத்து

[ctx: #1029]
en: Enter the new label
ta_in: புதிய சிட்டை உள்ளிடவும்

[ctx: #1030]
en: Browse for image
ta_in: படத்திற்காக உலாவு

[ctx: #1031]
en: Browse for image folder
ta_in: படக்கோப்புறைக்காக உலாவு

[ctx: #1032]
en: Add network location...
ta_in: பிணைய இடம் சேர்க்க

[ctx: #1033]
en: Browse for file
ta_in: கோப்பிற்காக உலாவு

[ctx: #1034]
en: Submenu
ta_in: துணைமெனு

[ctx: #1035]
en: Enable submenu buttons
ta_in: துணைமெனு பொத்தான்கள் பயன்படுத்து

[ctx: #1036]
en: Favourites
ta_in: விருப்பமானவை

[ctx: #1040]
en: Loading directory
ta_in: கோப்புறை ஏற்றப்படுகின்றது

[ctx: #1044]
en: Set plug-in thumb
ta_in: செருகியின் சிறுபடத்தை தெரிக

[ctx: #1046]
en: Access points
ta_in: அணுகல் புள்ளிகள்

[ctx: #1048]
en: Username
ta_in: பயனர்பெயர்

[ctx: #1049]
en: Script settings
ta_in: வாய்ப்பாடு அமைப்புக்கள்

[ctx: #1050]
en: Singles
ta_in: ஒற்றையர்

[ctx: #1051]
en: Enter web address
ta_in: இணைய முகவரி உள்ளிடவும்

[ctx: #1180]
en: Proxy type
ta_in: பதிலாள் வகை

[ctx: #1200]
en: SMB client
ta_in: SMB பயனகம்

[ctx: #1202]
en: Workgroup
ta_in: பணிக்குழு

[ctx: #1203]
en: Default username
ta_in: முன்னிருப்பு பயனர்பெயர்

[ctx: #1204]
en: Default password
ta_in: முன்னிருப்பு கடவுச்சொல்

[ctx: #1207]
en: WINS server
ta_in: WINS சேவையகம்

[ctx: #1208]
en: Mount SMB shares
ta_in: SMB பங்குகள் மேலேற்று

[ctx: #1210]
en: Remove
ta_in: நீக்கு

[ctx: #1211]
en: Music
ta_in: இசை

[ctx: #1212]
en: Video
ta_in: காணொளி

[ctx: #1213]
en: Pictures
ta_in: படங்கள்

[ctx: #1214]
en: Files
ta_in: கோப்புகள்

[ctx: #1215]
en: Music & video
ta_in: இசையும் காணொளியும்

[ctx: #1216]
en: Music & pictures
ta_in: இசையும் படங்களும்

[ctx: #1217]
en: Music & files
ta_in: இசையும் கோப்புக்களும்

[ctx: #1218]
en: Video & pictures
ta_in: காணொளியும் படங்களும்

[ctx: #1219]
en: Video & files
ta_in: காணொளியும் கோப்புகளும்

[ctx: #1220]
en: Pictures & files
ta_in: படங்களும் கோப்புகளும்

[ctx: #1221]
en: Music & video & pictures
ta_in: இசையும் காணொளியும் படங்களும்

[ctx: #1222]
en: Music & video & pictures & files
ta_in: இசையும் காணொளியும் படங்களும் கோப்புகளும்

[ctx: #1223]
en: Disabled
ta_in: முடக்கப்பட்டன

[ctx: #1226]
en: Files & music & video
ta_in: இசையும் காணொளியும் கோப்புக்களும்

[ctx: #1227]
en: Files & pictures & music
ta_in: கோப்புகளும் படங்களும் இசையும்

[ctx: #1228]
en: Files & pictures & video
ta_in: கோப்புகளும் படங்களும் காணொளியும்

[ctx: #1229]
en: Music & programs
ta_in: இசையும் நிரல்களும்

[ctx: #1230]
en: Video & programs
ta_in: காணொளிகளும் நிரல்களும்

[ctx: #1231]
en: Pictures & programs
ta_in: படங்களும் நிரல்களும்

[ctx: #1232]
en: Music & video & pictures & programs
ta_in: இசையும் காணொளியும் படங்களும் நிரல்களும்

[ctx: #1233]
en: Programs & video & music
ta_in: நிரல்களும் காணொளியும் இசையும்

[ctx: #1234]
en: Programs & pictures & music
ta_in: நிரல்களும் படங்களும் இசையும்

[ctx: #1235]
en: Programs & pictures & video
ta_in: நிரல்களும் படங்களும் காணொளியும்

[ctx: #1269]
en: Allow volume control
ta_in: ஒலியளவு கட்டுப்பாட்டை அனுமதி

[ctx: #1270]
en: Enable AirPlay support
ta_in: AirPlay ஐ இயக்குக

[ctx: #1271]
en: Device name
ta_in: சாதனம் பெயர்

[ctx: #1272]
en: Use password protection
ta_in: கடவுச்சொல் பாதுகாப்பை உபயோகி

[ctx: #1273]
en: AirPlay
ta_in: ஏர்பிளே

[ctx: #1300]
en: Custom audio device
ta_in: தனிபயன் ஒலியமைப்பு சாதனம்

[ctx: #1301]
en: Custom passthrough device
ta_in: தனிபயன் கடந்து செல்லும் சாதனம்

[ctx: #1375]
note: Weather token
en: Temperature
ta_in: வெப்பநிலை

[ctx: #1376]
note: Weather token
en: Pressure
ta_in: அழுத்தம்

[ctx: #1377]
note: Weather token
en: Proximity
ta_in: அண்மையான

[ctx: #1378]
note: Weather token
en: Intensity
ta_in: அடர்த்தி

[ctx: #1379]
note: Weather token
en: Ragged
ta_in: கிழிந்த

[ctx: #1380]
note: Weather token
en: Very
ta_in: நன்று

[ctx: #1381]
note: Weather token
en: Extreme
ta_in: அளவற்றது

[ctx: #1382]
note: Weather token
en: Whirls
ta_in: சுழல்

[ctx: #1384]
note: Weather token
en: Broken
ta_in: உடைந்துள்ளது

[ctx: #1385]
note: Weather token
en: Tornado
ta_in: சுழல் காற்று

[ctx: #1386]
note: Weather token
en: Tropical
ta_in: வெப்பமண்டலம்

[ctx: #1387]
note: Weather token
en: Hurricane
ta_in: சூறாவளி

[ctx: #1388]
note: Weather token
en: Cold
ta_in: குளிர்

[ctx: #1389]
note: Weather token
en: Windy
ta_in: கொந்தளிப்பான

[ctx: #1390]
note: Weather token
en: Settings
ta_in: அமைப்புக்கள்

[ctx: #1391]
note: Weather token
en: Breeze
ta_in: தென்றல்

[ctx: #1392]
note: Weather token
en: Gentle
ta_in: மிதமான

[ctx: #1393]
note: Weather token
en: High wind, near gale
ta_in: அதிக காற்று, அருகில்

[ctx: #1394]
note: Weather token
en: Severe
ta_in: கடுமையான

[ctx: #1395]
note: Weather token
en: Violent
ta_in: உக்கிரமான

[ctx: #1396]
note: Weather token
en: Drifting
ta_in: பெயர்ச்சி

[ctx: #1397]
note: Weather token
en: and
ta_in: மற்றும்

[ctx: #1398]
note: Weather token
en: Freezing
ta_in: உறைதல்

[ctx: #1399]
note: Weather token
en: Late
ta_in: தாமதம்

[ctx: #1400]
note: Weather token
en: Isolated
ta_in: தனித்த

[ctx: #1401]
note: Weather token
en: Thundershowers
ta_in: இடி மழை

[ctx: #1402]
note: Weather token
en: Thunder
ta_in: இடி

[ctx: #1403]
note: Weather token
en: Sun
ta_in: ஞாயிறு

[ctx: #1404]
note: Weather token
en: Heavy
ta_in: கனமான

[ctx: #1405]
note: Weather token
en: in
ta_in: உள்

[ctx: #1406]
note: Weather token
en: the
ta_in: அந்த

[ctx: #1407]
note: Weather token
en: Vicinity
ta_in: அருகில்

[ctx: #1408]
note: Weather token
en: Ice
ta_in: பனிக்கட்டி

[ctx: #1409]
note: Weather token
en: Crystals
ta_in: படிகங்கள்

[ctx: #1410]
note: Weather token
en: Calm
ta_in: அமைதி

[ctx: #1411]
note: Weather token
en: with
ta_in: உடன்

[ctx: #1412]
note: Weather token
en: windy
ta_in: கொந்தளிப்பான

[ctx: #1413]
note: Weather token
en: Patches
ta_in: பின்னிணைப்புகள்

[ctx: #1414]
note: Weather token
en: Thunderstorm
ta_in: இடி மழை

[ctx: #1415]
note: Weather token
en: Drizzle
ta_in: சிறுதூறல்

[ctx: #1416]
note: Weather token
en: Foggy
ta_in: பனி

[ctx: #1417]
note: Weather token
en: Grains
ta_in: பனி துளிகள்

[ctx: #1418]
note: Weather token
en: Thunderstorms
ta_in: புயல்

[ctx: #1419]
note: Weather token
en: Shallow
ta_in: ஆழமில்லாத

[ctx: #1420]
note: Weather token
en: Moderate
ta_in: மிதமான

[ctx: #1422]
note: Weather token
en: Windy
ta_in: கொந்தளிப்பான

[ctx: #1423]
note: Weather token
en: Mist
ta_in: மூடுபனி

[ctx: #1424]
note: Weather token
en: Overcast
ta_in: அதிக அளவில்

[ctx: #1425]
note: Weather token
en: Pellets
ta_in: துகள்கள்

[ctx: #1426]
note: Weather token
en: Hail
ta_in: ஆலங்கட்டி மழை

[ctx: #1427]
note: Weather token
en: Smoke
ta_in: புகை

[ctx: #1428]
note: Weather token
en: Volcanic
ta_in: எரிமலை போன்ற

[ctx: #1429]
note: Weather token
en: Ash
ta_in: சாம்பல்

[ctx: #1430]
note: Weather token
en: Widespread
ta_in: பரவலான

[ctx: #1431]
note: Weather token
en: Dust
ta_in: தூசு

[ctx: #1432]
note: Weather token
en: Sand
ta_in: மண்

[ctx: #1433]
note: Weather token
en: Spray
ta_in: தூறல்

[ctx: #1434]
note: Weather token
en: Whirls
ta_in: சுழல்

[ctx: #1435]
note: Weather token
en: Sandstorm
ta_in: மணற்புயல்

[ctx: #1436]
note: Weather token
en: Blowing
ta_in: வீசும்

[ctx: #1437]
note: Weather token
en: Pellet
ta_in: சிறு உருண்டை

[ctx: #1438]
note: Weather token
en: Small
ta_in: சிறிய

[ctx: #1439]
note: Weather token
en: and
ta_in: மற்றும்

[ctx: #1440]
note: Weather token
en: Sleet
ta_in: ஆலங்கட்டி மழை

[ctx: #1441]
note: Weather token
en: with
ta_in: உடன்

[ctx: #1442]
note: Weather token
en: Chance
ta_in: வாய்ப்பு

[ctx: #1443]
note: Weather token
en: of
ta_in: உள்ள

[ctx: #1444]
note: Weather token
en: Funnel
ta_in: புனல்

[ctx: #1445]
note: Weather token
en: Cloud
ta_in: மேகம்

[ctx: #1446]
note: Weather token
en: Unknown
ta_in: அறியப்படாத

[ctx: #1448]
note: Weather token
en: Precipitation
ta_in: பொழிவு

[ctx: #1449]
note: Weather token
en: Partial
ta_in: அரைகுறையாக

[ctx: #1450]
en: Put display to sleep when idle
ta_in: வேலையற்ற நேரத்தில் திரையை தூங்க செய்க

[ctx: #2050]
en: Runtime
ta_in: ஓடும் நேரம்

[ctx: #2080]
en: Empty list
ta_in: காலியான பட்டியல்

[ctx: #2081]
en: Went back to parent list because the active list has been emptied
ta_in: செயலில் உள்ள பட்டியல் காலியான காரணத்தினால் மூல பட்டியலுக்கு திரும்பி சென்றது

[ctx: #2103]
note: Fallback message indicating an add-on error.
en: Add-on error
ta_in: இடை-செருகி பிழைகள்

[ctx: #10000]
en: Home
ta_in: முகப்பு

[ctx: #10001]
en: Programs
ta_in: நிரல்கள்

[ctx: #10002]
en: Pictures
ta_in: படங்கள்

[ctx: #10003]
en: File manager
ta_in: கோப்பு மேலாளர்

[ctx: #10004]
en: Settings
ta_in: அமைப்புக்கள்

[ctx: #10005]
en: Not available
ta_in: கிடைக்கவில்லை

[ctx: #10007]
en: System information
ta_in: அமைப்பு தகவல்கள்

[ctx: #10016]
en: Settings - System
ta_in: அமைப்புக்கள் - கணினி

[ctx: #10021]
en: Settings - TV
ta_in: அமைப்புகள் - தொலைக்கட்சி

[ctx: #10025]
en: Videos
ta_in: காணொளிகள்

[ctx: #10029]
en: Login screen
ta_in: புகுபதிகை திரை

[ctx: #10034]
en: Settings - Profiles
ta_in: அமைப்புக்கள் - சுயவிவரம்

[ctx: #10036]
en: Basic
ta_in: அடிப்படை

[ctx: #10037]
en: Standard
ta_in: நிலையான

[ctx: #10038]
en: Advanced
ta_in: மேம்பட்ட

[ctx: #10039]
en: Expert
ta_in: அதி மேம்பட்ட

[ctx: #10040]
en: Add-on browser
ta_in: இடை செருகி உலாவி

[ctx: #10041]
en: Reset above settings to default
ta_in: மேலுள்ளவற்றை பழைய நிலைக்கு மாற்றவும்

[ctx: #10042]
en: Are you sure you want to reset the settings in this category?
ta_in: நீங்கள் இந்த பிரிவின் அமைப்புகளை மீட்டமைக்க வேண்டுமா?

[ctx: #10043]
en: Help
ta_in: உதவி

[ctx: #10044]
en: No help available
ta_in: உதவி ஏதும் இல்லை

[ctx: #10045]
en: Resets all the visible settings to their default values.
ta_in: சகல தெரிந்த அமைப்புக்களையும் முன்னிருந்த மதிப்புக்களுக்கு மாற்றவும்

[ctx: #10046]
en: No categories available
ta_in: வகையீடுகள் இல்லை

[ctx: #10047]
en: Try changing the setting level to see additional categories and settings.
ta_in: மேலதிக வகையீடுகளையும் அமைப்புக்களையும் பார்க்க அமைப்பு அளவை மாற்றி முயற்சிக்கவும்

[ctx: #10060]
en: Favourites
ta_in: விருப்பமானவை

[ctx: #10126]
en: File browser
ta_in: கோப்பு உலாவி

[ctx: #10128]
en: Network setup
ta_in: வலையமைப்பு அமைப்பு

[ctx: #10129]
en: Media source
ta_in: ஊடக மூலம்

[ctx: #10130]
en: Profile settings
ta_in: சுயவிவர அமைப்புகள்

[ctx: #10131]
en: Lock settings
ta_in: அமைப்புகளை பூட்டவும்

[ctx: #10132]
en: Content settings
ta_in: உள்ளடக்க அமைப்புகள்

[ctx: #10134]
en: Favourites
ta_in: விருப்பமானவை

[ctx: #10136]
en: Smart playlist editor
ta_in: சாமர்த்திய பட்டியல் ஆசிரியர்

[ctx: #10137]
en: Smart playlist rule editor
ta_in: சாமர்த்திய பட்டியல் விதி ஆசிரியர்

[ctx: #10140]
en: Add-on settings
ta_in: இடை செருகி அமைப்புகள்

[ctx: #10210]
en: Looking for subtitles...
ta_in: உபதலைப்புக்காக காத்துகொண்டு இருக்கிறது ...

[ctx: #10211]
en: Looking for or caching subtitles...
ta_in: உபதலைப்புக்காக காத்துகொண்டு இருக்கிறது அல்லது தேக்கப்படுகிறது...

[ctx: #10212]
en: terminating
ta_in: முடக்கப்படுகிறது

[ctx: #10213]
en: buffering
ta_in: இடையகப்படுத்தல்

[ctx: #10214]
en: Opening stream
ta_in: ஒலிப்பேழை திறக்கபடுகிறது

[ctx: #10502]
en: Music
ta_in: இசை

[ctx: #10504]
en: Top 100 songs
ta_in: முதல் 100 பாடல்கள்

[ctx: #10505]
en: Top 100 albums
ta_in: முதல் 100 ஆல்பங்கள்

[ctx: #10506]
en: Programs
ta_in: நிரல்கள்

[ctx: #10507]
en: Configuration
ta_in: கட்டமைப்பு

[ctx: #10508]
en: Weather forecast
ta_in: வானிலை முன் அறிவிப்பு

[ctx: #10509]
en: Network gaming
ta_in: வலையமைப்பு விளையாட்டு

[ctx: #10510]
en: Extensions
ta_in: நீட்டிப்புகள்

[ctx: #10511]
en: System info
ta_in: அமைப்புமுறை தகவல்கள்

[ctx: #10516]
en: Music - Library
ta_in: இசை - நூலகம்

[ctx: #10523]
en: Album information
ta_in: ஆல்பம் தகவல்கள்

[ctx: #10524]
en: Movie information
ta_in: திரைபட தகவல்கள்

[ctx: #10700]
en: TV channels
ta_in: TV சேனல்கள்

[ctx: #10702]
en: TV guide
ta_in: தொலைக்காட்சி வழிகாட்டி

[ctx: #10705]
en: Radio channels
ta_in: வானொலி சேனல்கள்

[ctx: #10821]
note: Title of the "My Games" window
en: Games
ta_in: விளையாட்டுகள்

[ctx: #10822]
note: Title of the in-game OSD menu
en: Menu
ta_in: மெனு

[ctx: #10825]
note: Title of the in-game volume dialog
en: Volume
ta_in: ஒலியளவு

[ctx: #12005]
en: Fullscreen video
ta_in: முழுத்திரை காணொளிகள்

[ctx: #12006]
en: Audio visualisation
ta_in: ஒலியமைப்பு காட்சிப்படுத்தல்

[ctx: #12007]
en: Audio visualisation
ta_in: ஒலியமைப்பு காட்சிப்படுத்தல்

[ctx: #12009]
note: Does not match window ID description
en: Rebuild index...
ta_in: குறியீட்டு மீண்டும் உருவாக்கு...

[ctx: #12010]
en: Return to music window
ta_in: இசை சாளரத்திருக்கு திரும்ப செல்

[ctx: #12011]
en: Return to videos window
ta_in: காணொளிகள் சாளரத்திருக்கு திரும்ப செல்

[ctx: #12321]
en: OK
ta_in: சரி

[ctx: #12325]
en: Locked! Enter code...
ta_in: பூட்டியுள்ளது! குறியீடு உள்ளிடவும்...

[ctx: #12326]
en: Enter password
ta_in: கடவுச்சொல் உள்ளிடவும்

[ctx: #12327]
en: Enter master code
ta_in: மாஸ்டர் குறியீடு உள்ளிடவும்

[ctx: #12328]
en: Enter unlock code
ta_in: திறத்தல் குறியீடு உள்ளிடவும்

[ctx: #12330]
en: Enter gamepad button combo and
ta_in: விளையாட்டுப்பலக பொத்தானை உள்ளிடவும் மற்றும்

[ctx: #12332]
en: Set lock
ta_in: பூட்டு அமைக்க

[ctx: #12333]
en: Unlock
ta_in: பூட்டை திற

[ctx: #12334]
en: Reset lock
ta_in: பூட்டு மீட்டமை

[ctx: #12335]
en: Remove lock
ta_in: பூட்டை நீக்கு

[ctx: #12337]
en: Numeric password
ta_in: எண் கடவுச்சொல்

[ctx: #12338]
en: Gamepad button combo
ta_in: விளையாட்டு பலகை பொத்தானை சேர்க்கை

[ctx: #12339]
en: Full-text password
ta_in: முழு-உரை கடவுச்சொல்

[ctx: #12340]
en: Enter new password
ta_in: புதிய கடவுச்சொல் உள்ளிடவும்

[ctx: #12342]
en: Incorrect password,
ta_in: தவறான கடவுச்சொல்

[ctx: #12344]
en: Passwords entered did not match.
ta_in: கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை.

[ctx: #12345]
en: Access denied
ta_in: அணுகல் மறுப்பு

[ctx: #12346]
en: Password retry limit exceeded.
ta_in: கடவுச்சொல் மறுமுயற்சி அளவு மீறப்பட்டது.

[ctx: #12347]
en: The system will now power down.
ta_in: கணினி வலு நிறுத்தப்படுகிறது

[ctx: #12348]
en: Item locked
ta_in: உருப்படி பூட்டப்பட்டுள்ளது

[ctx: #12353]
en: Reactivate lock
ta_in: பூட்டை மீண்டும் செயல்படுத்தவும்

[ctx: #12356]
en: Change lock
ta_in: பூட்டு மாற்றுக

[ctx: #12357]
en: Source lock
ta_in: மூல பூட்டு

[ctx: #12358]
en: Password entry was blank. Try again.
ta_in: கடவுச்சொல் நுழைவு வெற்றாக இருந்தது. மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

[ctx: #12360]
en: Master lock
ta_in: மாஸ்டர் பூட்டு

[ctx: #12373]
en: Settings & file manager
ta_in: அமைப்புகள் & கோப்பு நிர்வாகி

[ctx: #12378]
en: Amount of time to display each image
ta_in: அடுத்து படம் காண்பிக்க இத்தனை நொடிகள்

[ctx: #12379]
en: Use pan and zoom effects
ta_in: இடவல நகர்வு மற்றும் பெரிதாக்கு பயன்படுத்து

[ctx: #12383]
en: 12-hour clock
ta_in: 12 மணிநேர கடிகாரம்

[ctx: #12384]
en: 24-hour clock
ta_in: 24 மணிநேர கடிகாரம்

[ctx: #12390]
en: System uptime
ta_in: கணினி செயல்நேரம்

[ctx: #12391]
en: Minutes
ta_in: நிமிடங்கள்

[ctx: #12392]
en: Hours
ta_in: மணி

[ctx: #12393]
en: Days
ta_in: நாட்கள்

[ctx: #12394]
en: Total uptime
ta_in: மொத்த செயல்நேரம்

[ctx: #12395]
en: Battery level
ta_in: பேட்டரி நிலை

[ctx: #12600]
en: Weather
ta_in: வானிலை

[ctx: #12900]
en: Screensaver
ta_in: திரைக்காப்பு

[ctx: #12901]
en: Fullscreen OSD
ta_in: முழுத்திரை OSD

[ctx: #13000]
en: System
ta_in: கணிணி

[ctx: #13002]
en: Video only
ta_in: காணொளி மட்டும்

[ctx: #13003]
en: - Delay
ta_in: - காலங்கடத்துதல்

[ctx: #13004]
en: - Minimum file duration
ta_in: - குறைந்தபட்ச கோப்பு காலம்

[ctx: #13005]
en: Shutdown
ta_in: பணிநிறுத்தம்

[ctx: #13007]
en: Reset
ta_in: மீட்டமை

[ctx: #13008]
en: Shutdown function
ta_in: பணிநிறுத்தம் செயல்பாடு

[ctx: #13009]
en: Quit
ta_in: விலகு

[ctx: #13010]
en: Hibernate
ta_in: ஓய்வுறு

[ctx: #13011]
en: Suspend
ta_in: நிறுத்திவை

[ctx: #13012]
en: Exit
ta_in: வெளியேறு

[ctx: #13013]
en: Reboot
ta_in: மறுஇயக்கம்

[ctx: #13014]
en: Minimise
ta_in: குறைத்து வை

[ctx: #13015]
en: Power button action
ta_in: மின்திறன் பொத்தான் நடவடிக்கை

[ctx: #13017]
en: Inhibit idle shutdown
ta_in: வெறுமை பணிநிறுத்தத்தை தடுக்கவும்

[ctx: #13018]
en: Allow idle shutdown
ta_in: வெறுமை பணிநிறுத்தத்தை அனுமதிக்கவும்

[ctx: #13020]
en: Is another session active, perhaps over ssh?
ta_in: மற்றொரு அமர்வு செயலில் உள்ளது, ஒருவேளை ssh இருக்கலாம்?

[ctx: #13028]
en: Waiting for network to connect...
ta_in: பிணைய இணைப்பிற்கு காத்திருக்கிறது...

[ctx: #13030]
en: Waiting for server to wake up...
ta_in: இணைய எழுப்புதலுக்கு காத்திருக்கிறது...

[ctx: #13031]
en: Extended wait for server to wake up...
ta_in: நீட்டிக்கப்பட்ட இணைய எழுப்புதலுக்கு காத்திருக்கிறது...

[ctx: #13032]
en: Waiting for services to launch...
ta_in: சேவைகள் தொடங்குதலுக்கு காத்திருக்கிறது...

[ctx: #13050]
en: Running low on battery
ta_in: பேட்டரி திறன் குறைவாக உள்ளது

[ctx: #13100]
en: Flicker filter
ta_in: ஒளிகுன்றுதல் வடிகட்டி

[ctx: #13101]
en: Let driver choose (requires restart)
ta_in: இயக்கி தேர்வு செய்யலாம் (மறுதொடக்கம் தேவை)

[ctx: #13106]
note: generic "disabled" label used in different places
en: Disabled
ta_in: முடக்கப்பட்டன

[ctx: #13107]
en: Enabled during video playback
ta_in: காணொளி இயக்கத்தின் போது செயல்படுத்தப்பட்டது

[ctx: #13108]
en: Always enabled
ta_in: எப்போதும் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது

[ctx: #13111]
en: Would you like to keep this change?
ta_in: இந்த மாற்றத்தை தொடர விருப்பமா?

[ctx: #13112]
note: unused?
en: High quality upscaling
ta_in: உயர்தர திரைதிரனுக்கு மாற்றபடுகிறது

[ctx: #13113]
note: used by several skins
en: Disabled
ta_in: முடக்கப்பட்டன

[ctx: #13114]
note: unused?
en: Enabled for SD content
ta_in: SD உள்ளடக்கத்திருக்கு செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது

[ctx: #13115]
note: unused?
en: Always enabled
ta_in: எப்போதும் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது

[ctx: #13116]
note: unused?
en: Upscaling method
ta_in: உயர்தர மாற்றம் முறை

[ctx: #13123]
en: Keep skin?
ta_in: தோலை பேணவா?

[ctx: #13130]
en: Blank other displays
ta_in: மற்ற திரைகளை வெற்றாக்கு

[ctx: #13131]
note: unused?
en: Disabled
ta_in: முடக்கப்பட்டன

[ctx: #13132]
note: unused?
en: Blank displays
ta_in: வேற்று திரைகள்

[ctx: #13140]
en: Active connections detected!
ta_in: இயக்க இணைப்புகள் கண்டறியப்பட்டது!

[ctx: #13144]
en: Change Apple Remote mode?
ta_in: ஆப்பிள் தொலை முறையை மாற்று ?

[ctx: #13159]
en: Subnet mask
ta_in: உபவலை முகமூடி

[ctx: #13160]
en: Gateway
ta_in: நுழைவாயில்

[ctx: #13161]
en: Primary DNS
ta_in: முதன்மை DNS

[ctx: #13162]
note: unused?
en: Initialise failed
ta_in: தயார்படுத்தல் தோல்வி

[ctx: #13170]
en: Never
ta_in: ஒருபோதும் இல்லை

[ctx: #13171]
note: unused?
en: Immediately
ta_in: உடனடியாக

[ctx: #13173]
note: unused?
en: HDD install date:
ta_in: HDD நிறுவல் தேதி:

[ctx: #13174]
note: unused?
en: HDD power cycle count:
ta_in: HDD சுழற்சி சக்தி எண்ணிக்கை:

[ctx: #13200]
en: Profiles
ta_in: சுயவிவரங்கள்

[ctx: #13204]
note: used by several skins
en: Last loaded profile:
ta_in: கடைசியாக ஏற்றப்பட்ட சுயவிவரம்:

[ctx: #13205]
note: generic "unknown" label used in different places
en: Unknown
ta_in: அறியப்படாத

[ctx: #13206]
note: Label in the game OSD to overwrite an existing savestate
en: Overwrite
ta_in: மேலெழுது

[ctx: #13208]
en: Alarm clock
ta_in: அலார கடிகாரம்

[ctx: #13209]
en: Alarm clock interval (in minutes)
ta_in: அலார கடிகாரம் இடைவெளி (நிமிடங்களில்)

[ctx: #13211]
en: Alarm!
ta_in: எச்சரிக்கை!

[ctx: #13249]
en: Search for subtitles in RARs
ta_in: RAR களில் துணைத்தலைப்பு தேடு

[ctx: #13250]
en: Browse for subtitle...
ta_in: துனைதளைப்புகாக உலாவு...

[ctx: #13251]
en: Move item
ta_in: உருப்படியை நகர்த்து

[ctx: #13252]
en: Move item here
ta_in: உருப்படியை இங்கே நகர்த்து

[ctx: #13253]
en: Cancel move
ta_in: நகர்த்தலை இரத்து செய்

[ctx: #13270]
en: Hardware:
ta_in: வன்பொருள்:

[ctx: #13274]
en: Connected, but no DNS is available.
ta_in: இணைக்கப்பட்டது, ஆனால் ஒரு DNS கூட இல்லை.

[ctx: #13275]
en: Hard disk
ta_in: வன் தகடு

[ctx: #13277]
en: Storage
ta_in: சேமிப்பகம்

[ctx: #13278]
en: Default
ta_in: இயல்புநிலை

[ctx: #13279]
en: Network
ta_in: பிணையம்

[ctx: #13280]
en: Video
ta_in: படக்காட்சி

[ctx: #13281]
en: Hardware
ta_in: வன்பொருள்

[ctx: #13283]
en: Operating system:
ta_in: இயக்கு தளம்:

[ctx: #13284]
en: CPU speed:
ta_in: CPU வேகம்:

[ctx: #13286]
en: Video encoder:
ta_in: காணொளி குறியாக்கி:

[ctx: #13287]
en: Screen resolution:
ta_in: திரைத்திறன்:

[ctx: #13292]
en: A/V cable:
ta_in: A/V கேபிள்:

[ctx: #13294]
en: DVD region:
ta_in: DVD பிராந்தியம்:

[ctx: #13295]
en: Internet:
ta_in: இணையம்:

[ctx: #13296]
en: Connected
ta_in: இணைக்கப்பட்டது

[ctx: #13297]
en: Not connected. Check network settings.
ta_in: இணைக்கப்படவில்லை, பிணைய அமைப்புகளை சரி பார்க்கவும்.

[ctx: #13299]
en: Target temperature
ta_in: வெப்பநிலை இலக்கு

[ctx: #13300]
en: Fan speed
ta_in: விசிறி வேகம்

[ctx: #13301]
en: Auto temperature control
ta_in: தானியங்கு வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு

[ctx: #13302]
en: Fan speed override
ta_in: விசிறி வேகம் மேலாணை

[ctx: #13303]
en: Fonts
ta_in: எழுத்துருக்கள்

[ctx: #13304]
en: Enable flipping bi-directional strings
ta_in: இரு திசை சரங்களை சுண்டுதலை செயல்படுத்து

[ctx: #13305]
en: Show RSS news feeds
ta_in: RSS செய்தி ஊட்டங்கள் காண்பி

[ctx: #13306]
en: Show parent folder items
ta_in: பெற்றோர் கோப்புறை உருப்படிகளை காண்பி

[ctx: #13307]
en: Track naming template
ta_in: பெயரிடும் வார்ப்புரு கண்காணி

[ctx: #13310]
en: Zoom effect
ta_in: பெரிதாக்கு விளைவு

[ctx: #13311]
en: Float effect
ta_in: மிதத்தல் விளைவு

[ctx: #13312]
en: Black bar reduction
ta_in: கருப்பு பட்டை குறைப்பு

[ctx: #13313]
en: Restart
ta_in: மறுபடி துவங்கு

[ctx: #13314]
en: Crossfade between songs
ta_in: பாடல்கள் இடையே ஒளிமழுங்கு

[ctx: #13315]
en: Regenerate thumbnails
ta_in: சிறுபடவுருக்கம் மறுஉற்பத்தி

[ctx: #13316]
en: Recursive thumbnails
ta_in: சிறுபடவுருக்கம் சுழல்நிலையாக

[ctx: #13317]
en: View slideshow
ta_in: காட்சியளிக்கை பார்க்க

[ctx: #13318]
en: Recursive slideshow
ta_in: காட்சியளிக்கை சுழல்நிலையாக

[ctx: #13319]
en: Randomise
ta_in: எழுந்தமானமாக

[ctx: #13320]
en: Stereo
ta_in: பன்முறை ஒலி

[ctx: #13321]
en: Left only
ta_in: இடது புறம் மட்டும்

[ctx: #13322]
en: Right only
ta_in: வலது புறம் மட்டும்

[ctx: #13324]
en: Background transparency
ta_in: பின்புல ஊடுருவல்

[ctx: #13325]
en: Foreground transparency
ta_in: முன்புல ஊடுருவல்

[ctx: #13326]
en: A/V delay
ta_in: A/V காலங்கடத்துதல்

[ctx: #13331]
en: Error: Out of memory
ta_in: பிழை: நினைவகம் காலியாகிவிட்டது

[ctx: #13332]
en: Move up
ta_in: மேலே நகர்த்து

[ctx: #13333]
en: Move down
ta_in: கீழே நகர்த்து

[ctx: #13334]
en: Edit label
ta_in: சிட்டை திருத்து

[ctx: #13335]
en: Make default
ta_in: இயல்புநிலையாக்கு

[ctx: #13336]
en: Remove button
ta_in: பொத்தானை நீக்கு

[ctx: #13340]
en: Leave as is
ta_in: விட்டு விடு

[ctx: #13341]
en: Green
ta_in: பச்சை

[ctx: #13342]
en: Orange
ta_in: ஆரஞ்சு

[ctx: #13343]
en: Red
ta_in: சிவப்பு

[ctx: #13344]
en: Cycle
ta_in: சுழற்சி

[ctx: #13345]
en: Switch LED off on playback
ta_in: பின்னணி தொடங்கியபின் LED யை நிறுத்திவை

[ctx: #13346]
en: Movie information
ta_in: திரைபட தகவல்கள்

[ctx: #13347]
note: Label for 'queue item' (adds an item to a playlist), used at several places
en: Queue item
ta_in: சாரை உருப்படி

[ctx: #13348]
en: Search IMDb...
ta_in: IMDB இல் தேடு...

[ctx: #13349]
en: Scan for new content
ta_in: புதிய உள்ளடக்கத்திற்காக ஸ்கேன் செய்

[ctx: #13350]
en: Current playlist
ta_in: தற்போதைய பட்டியல்

[ctx: #13351]
en: Album information
ta_in: ஆல்பம் தகவல்கள்

[ctx: #13352]
en: Scan item to library
ta_in: உருப்படியை ஸ்கேன் செய்து நூலகத்தில் போடவும்

[ctx: #13353]
en: Stop scanning
ta_in: ஸ்கேனிங்கை நிறுத்து

[ctx: #13354]
en: Render method
ta_in: பதிப்பு வரைதல் முறை

[ctx: #13355]
en: Low quality pixel shader
ta_in: தரம் குறைந்த பிக்சல் நிழல்

[ctx: #13356]
en: Hardware overlays
ta_in: வன்பொருள் மேல்உரு

[ctx: #13357]
en: High quality pixel shader
ta_in: உயர்தர படப்புள்ளி நிழல்

[ctx: #13358]
en: Play item
ta_in: உருப்படியை செயற்படுத்து

[ctx: #13359]
en: Set artist thumb
ta_in: கலைஞர் குறும்படத்தை அமைக்க

[ctx: #13360]
en: Automatically generate thumbnails
ta_in: தானாக சிறுபடங்களை உருவாக்க

[ctx: #13361]
en: Enable voice
ta_in: குரல் செயல்படுத்து

[ctx: #13375]
en: Enable device
ta_in: சாதனம் செயல்படுத்து

[ctx: #13376]
en: Volume
ta_in: ஒலியளவு

[ctx: #13377]
en: Default view mode
ta_in: முன்னிருப்பு பார்வை முறை

[ctx: #13378]
en: Default brightness
ta_in: முன்னிருப்பு ஒளிர்வு

[ctx: #13379]
en: Default contrast
ta_in: முன்னிருப்பு எதிர்மறை

[ctx: #13380]
en: Default gamma
ta_in: முன்னிருப்பு காமா

[ctx: #13381]
en: Resume video
ta_in: காணொளியை மீண்டும் தொடரு

[ctx: #13382]
en: Voice mask - Port 1
ta_in: குரல் முகமூடி - துறை 1

[ctx: #13383]
en: Voice mask - Port 2
ta_in: குரல் முகமூடி - துறை 2

[ctx: #13384]
en: Voice mask - Port 3
ta_in: குரல் முகமூடி - துறை 3

[ctx: #13385]
en: Voice mask - Port 4
ta_in: குரல் முகமூடி - துறை 4

[ctx: #13386]
en: Use time based seeking
ta_in: நேர அடிப்படை தேடல் உபயோகி

[ctx: #13387]
note: unused?
en: Track naming template - right
ta_in: பெயரிடும் வார்ப்புரு கண்காணி - வலது

[ctx: #13388]
en: Preset
ta_in: முன்னமைவு

[ctx: #13393]
en: Calculate size
ta_in: அளவு கணக்கிடு

[ctx: #13394]
en: Calculating folder size
ta_in: கோப்புறை அளவு கணக்கிடு

[ctx: #13395]
en: Video settings
ta_in: காணொளி அமைப்புகள்

[ctx: #13397]
en: Enable subtitles
ta_in: வசனவரிகள் பயன்படுத்து

[ctx: #13398]
en: Shortcuts
ta_in: குறுக்குவழிகள்

[ctx: #13400]
en: Crossfade between songs on the same album
ta_in: அதே ஆல்பத்தில் உள்ள பாடல்கள் இடையே ஒளிமழுங்கு

[ctx: #13402]
en: Show track position
ta_in: பாடல் நிலையை காட்டு

[ctx: #13403]
en: Clear default
ta_in: இயல்பு நிலையை அழி

[ctx: #13404]
en: Resume
ta_in: மீண்டும் தொடங்கு

[ctx: #13405]
en: Get thumb
ta_in: சிறு உருவம் பெரு

[ctx: #13406]
en: Picture information
ta_in: படம் தகவல்கள்

[ctx: #13408]
en: (IMDb user rating)
ta_in: (ஐஎம்டிபி பயனர் மதிப்பீடு)

[ctx: #13409]
en: Top 250
ta_in: முதல் 250

[ctx: #13410]
en: Tune in on Last.fm
ta_in: Last.fm உள் டியூன் செய்யவும்

[ctx: #13411]
en: Minimum fan speed
ta_in: குறைந்தபட்ச விசிறி வேகம்

[ctx: #13412]
en: Play from here
ta_in: இங்கிருந்து வாசி

[ctx: #13413]
en: Downloading
ta_in: பதிவிறக்கபடுகின்றது

[ctx: #13415]
en: Render method
ta_in: பதிப்பு வரைதல் முறை

[ctx: #13416]
note: Value for setting with label #13415 "Player / Videos / Render method" Value for setting with label #36098 "System / Display / Use 10 bit for SDR"
en: Auto detect
ta_in: தானாக கண்டுபிடி

[ctx: #13419]
en: Software
ta_in: மென்பொருள்

[ctx: #13420]
en: Remove safely
ta_in: பாதுகாப்பாக அகற்றவும்

[ctx: #13422]
en: Start slideshow here
ta_in: படவில்லை காட்சியை தொடங்கு

[ctx: #13423]
en: Remember for this path
ta_in: இந்த பாதை நினைவில் வை

[ctx: #13433]
en: Play next video automatically
ta_in: தானாக அடுத்த காணொளியை இயக்கு

[ctx: #13434]
note: If autoplay next video is set true
en: Play only this
ta_in: இதை மற்றும் vaasikkavum

[ctx: #13441]
en: Use MPEG-2 VDPAU
ta_in: MPEG-2 VDPAU ஐ பயன்படுத்து

[ctx: #13443]
en: Use MPEG-4 VDPAU
ta_in: MPEG-4 VDPAU ஐ பயன்படுத்து

[ctx: #13445]
en: Use VC-1 VDPAU
ta_in: VC-1 VDPAU உபயோகிக்கவும்

[ctx: #13447]
en: Use MPEG-2 VAAPI
ta_in: MPEG-2 VAAPI ஐ பயன்படுத்து

[ctx: #13449]
en: Use MPEG-4 VAAPI
ta_in: MPEG-4 VAAPI ஐ பயன்படுத்து

[ctx: #13451]
en: Use VC-1 VAAPI
ta_in: VC-1 VAAPI உபயோகிக்கவும்

[ctx: #13468]
en: Use AV1 VAAPI
ta_in: AV1 VAAPI உபயோகிக்கவும்

[ctx: #13505]
en: Resample quality
ta_in: புதுப்பித்தல் தரம்

[ctx: #13507]
en: Medium
ta_in: மிதம்

[ctx: #13508]
en: High
ta_in: அதிகம்

[ctx: #13510]
en: Sync playback to display
ta_in: பின்னணியை திரிகூட ஒத்திசைத்தல்

[ctx: #13511]
en: Choose art
ta_in: பரதம் தேர்வுசெய்க

[ctx: #13512]
en: Current art
ta_in: தற்போதைய படம்

[ctx: #13513]
en: Remote art
ta_in: படத்தை நீக்கு

[ctx: #13514]
en: Local art
ta_in: உள்ளூர் படம்

[ctx: #13515]
en: No art
ta_in: படம் இல்லை

[ctx: #13551]
en: Off
ta_in: நிறுத்து

[ctx: #13556]
note: Label of a setting that allows to select the skip step sizes to use for skipping
en: Skip steps
ta_in: படிமுறைகளை தவிர்க்க

[ctx: #13557]
note: Name of a setting to configure the time to wait for subsequent keypresses in order to apply additive skipping
en: Skip delay
ta_in: தாமதத்தை தவிர்க்க

[ctx: #13602]
en: Allow start of Kodi using the remote
ta_in: தொலைநிலை கட்டுப்பாடு பயன்படுத்தி Kodi தொடக்கத்தை அனுமதிக்கும்

[ctx: #13603]
en: Sequence delay time
ta_in: வரிசை தாமதம் நேரம்

[ctx: #13610]
en: Disabled
ta_in: முடக்கப்பட்டன

[ctx: #13611]
en: Standard
ta_in: நிலையான

[ctx: #14000]
en: Stack
ta_in: அடுக்கு

[ctx: #14001]
en: Unstack
ta_in: அடுக்ககற்று

[ctx: #14003]
en: Downloading playlist file...
ta_in: பட்டியல் கோப்பை பதிவிறக்குகிறது ...

[ctx: #14004]
en: Downloading streams list...
ta_in: ஒலிப்பேழை பட்டியல் பதிவிறக்குகிறது ...

[ctx: #14005]
en: Parsing streams list...
ta_in: ஒலிப்பேழை பட்டியல் அலசகிறது ...

[ctx: #14006]
en: Downloading streams list failed
ta_in: ஒலிப்பேழை பட்டியல் பதிவிறக்கம் தோல்வியுற்றது

[ctx: #14007]
en: Downloading playlist file failed
ta_in: பட்டியல் கோப்பை பதிவிறக்கம் தோல்வியுற்றது

[ctx: #14009]
en: Games directory
ta_in: விளையாட்டுகள் கோப்புறை

[ctx: #14010]
en: Auto switch to thumbs based on
ta_in: தானாக சிருபடங்களுக்கு தாவவும் இதன் அடிப்படையில்

[ctx: #14011]
en: Enable auto switching to thumbs view
ta_in: தானாக சிறுபட மாற்றுத்தை பயன்படுத்தவும்

[ctx: #14012]
en: - Use large icons
ta_in: - பெரிய சின்னங்கள் பயன்படுத்தவும்

[ctx: #14013]
en: - Switch based on
ta_in: - இதன் அடிப்படையில் தாவவும்

[ctx: #14014]
en: - Percentage
ta_in: - சதவீதம்

[ctx: #14015]
en: No files and at least one thumb
ta_in: குறைந்தது ஒரு சிறுபடம் அல்லது கோப்பு இல்லை

[ctx: #14016]
en: At least one file and thumb
ta_in: குறைந்தது ஒரு கோப்பு மற்றும் சிறுபடம்

[ctx: #14017]
en: Percentage of thumbs
ta_in: சிருபடங்களின் சதவீதம்

[ctx: #14018]
en: View options
ta_in: விருப்பங்கள் காண்க

[ctx: #14019]
en: Change area code 1
ta_in: பகுதி குறியீடு 1 மாற்றுக

[ctx: #14020]
en: Change area code 2
ta_in: பகுதி குறியீடு 2 மாற்றுக

[ctx: #14021]
en: Change area code 3
ta_in: பகுதி குறியீடு 3 மாற்றுக

[ctx: #14022]
en: Library
ta_in: நூலகம்

[ctx: #14023]
en: No TV
ta_in: தொலைக்காட்சி இல்லை

[ctx: #14024]
en: Enter the nearest large town
ta_in: அருகில் உள்ள பெரிய நகரம் உள்ளிடவும்

[ctx: #14025]
en: Video/Audio/DVD cache - Hard disk
ta_in: காணொளி/ஒலியமைப்பு/DVD தேக்ககம் - வன் தட்டு

[ctx: #14026]
en: Video cache - DVD-ROM
ta_in: காணொளி தேக்ககம் - DVD-ROM

[ctx: #14028]
en: Video cache - Internet
ta_in: காணொளி தேக்ககம் - இணையம்

[ctx: #14030]
en: Audio cache - DVD-ROM
ta_in: ஆடியோ தேக்ககம் - DVD-ROM

[ctx: #14032]
en: Audio cache - Internet
ta_in: ஒலியமைப்பு தேக்ககம் - இணை

[ctx: #14034]
en: DVD cache - DVD-ROM
ta_in: DVD தேக்ககம் - DVD-ROM

[ctx: #14035]
en: Local network
ta_in: குறும்பரப்புப் பிணையம்

[ctx: #14036]
en: Services
ta_in: சேவைகள்

[ctx: #14038]
en: Network settings changed
ta_in: பிணைய அமைப்புகளை மாற்றப்பட்டுள்ளது

[ctx: #14041]
en: Internet connection bandwidth limitation
ta_in: இணைய இணைப்பு பட்டையகலம் வரையறை

[ctx: #14043]
en: - Shutdown while playing
ta_in: - வாசிக்கும்போது பணிநிறுத்தம் செய்யவும்

[ctx: #14051]
en: Time format
ta_in: நேரம் வடிவமைப்பு

[ctx: #14052]
en: Date format
ta_in: தேதி வடிவமைப்பு

[ctx: #14053]
en: GUI filters
ta_in: GUI வடிகட்டிகள்

[ctx: #14055]
en: Use background scanning
ta_in: பின்னணி ஸ்கேனிங்கை பயன்படுத்தவும்

[ctx: #14056]
en: Stop scan
ta_in: ஸ்கேனிங்கை நிறுத்து

[ctx: #14058]
en: Film grain effect
ta_in: திரைப்பட துளி விளைவு

[ctx: #14059]
en: Search for thumbnails on remote shares
ta_in: தொலை பங்குகளில் சிறுபடங்களை தேடக

[ctx: #14060]
en: Unknown type cache - Internet
ta_in: தெரியாத தேக்ககம் வகை - இணையம்

[ctx: #14062]
en: Enter username for
ta_in: பயனர்பெயர் உள்ளிடவும்

[ctx: #14063]
en: Date & time
ta_in: தேதி & நேரம்

[ctx: #14064]
en: Set date
ta_in: தேதி அமை

[ctx: #14065]
en: Set time
ta_in: நேரம் அமை

[ctx: #14067]
en: Enter the date in DD/MM/YYYY format
ta_in: தேதியை DD/MM/YYYY வடிவத்தில் உள்ளிடவும்

[ctx: #14068]
en: Enter the IP address
ta_in: IP முகவரி உள்ளிடவும்

[ctx: #14069]
en: Apply these settings now?
ta_in: இப்போதே இந்த அமைப்புகளை பயன்படுத்தவா?

[ctx: #14070]
en: Apply changes now
ta_in: இப்போது மாற்றங்களை பயன்படுத்தவும்

[ctx: #14071]
en: Allow file renaming and deletion
ta_in: கோப்பு மறுபெயரிடுதல் மற்றும் நீக்கதலை அனுமதிகவும்

[ctx: #14074]
en: Set timezone
ta_in: நேரமண்டலத்தை அமைக்கவும்

[ctx: #14075]
en: Use daylight saving time
ta_in: பகல் சேமிப்பு நேரம் பயன்படுத்தவும்

[ctx: #14076]
en: Add to favourites
ta_in: என்னுடைய பிடித்த காட்சிகளில் சேறு

[ctx: #14077]
en: Remove from favourites
ta_in: பிடித்த காட்சிகளிலிருந்து நீக்கு

[ctx: #14078]
en: Colours
ta_in: வண்ணங்கள்

[ctx: #14081]
en: File lists
ta_in: கோப்பு பட்டியல்

[ctx: #14083]
en: Use fullscreen window
ta_in: முழுத்திரை சாரளத்தை பயன்படுத்துக

[ctx: #14084]
en: Queue songs on selection
ta_in: தேர்வு செய்த பாடல்களை வரிசையில் சேர்க்கவும்

[ctx: #14086]
en: Playback
ta_in: பின்னணி

[ctx: #14087]
en: Discs
ta_in: வட்டுக்கள்

[ctx: #14088]
en: Play DVDs automatically
ta_in: DVDகளை தாங்காக வாசிக்கவும்

[ctx: #14089]
note: Subtitle font selection setting
en: Font
ta_in: எழுத்துரு

[ctx: #14090]
en: International
ta_in: சர்வதேச

[ctx: #14091]
en: Character set
ta_in: எழுத்துக்கணம்

[ctx: #14093]
en: Security
ta_in: பாதுகாப்பு

[ctx: #14095]
en: Power saving
ta_in: மின்திறன் சேமிப்பு

[ctx: #14096]
en: Rip
ta_in: பிரித்தெடு

[ctx: #14098]
en: Play
ta_in: வாசி

[ctx: #14100]
en: Stop ripping CD
ta_in: குறுவட்டு நகலை நிறுத்தவும்

[ctx: #14102]
note: Name of a setting for Blu-ray playback mode
en: Blu-ray playback mode
ta_in: Blu-ray இயக்கும் முறைமை

[ctx: #14103]
note: Playback mode option for Blu-ray
en: Play main movie
ta_in: பிரதான திரைப்படத்தை

[ctx: #14104]
note: Playback mode option for Blu-ray
en: Show simplified menu
ta_in: எளிமையாக்கப்பட்ட தலைப்பைக் காட்

[ctx: #14105]
en: Temperature unit
ta_in: வெப்பநிலை பகுதி

[ctx: #14106]
en: Speed unit
ta_in: வேகப்பகுதி

[ctx: #14107]
en: Time format
ta_in: நேரம் வடிவமைப்பு

[ctx: #14109]
en: Short date format
ta_in: குறுகிய திகதி முறை

[ctx: #14110]
en: Long date format
ta_in: நீண்ட திகதி முறை

[ctx: #14115]
note: Label for the "Basic" event level
en: Basic
ta_in: அடிப்படை

[ctx: #14116]
note: Label for the "Information" event level
en: Information
ta_in: தகவல்

[ctx: #14117]
note: Label for the "Warning" event level
en: Warning
ta_in: எச்சரிக்கை

[ctx: #14118]
note: Label for the "Error" event level
en: Error
ta_in: பிழை

[ctx: #14200]
en: Player
ta_in: வாசிப்பான்

[ctx: #14202]
en: Library
ta_in: நூலகம்

[ctx: #14210]
en: Profile settings
ta_in: சுயவிவர அமைப்புகள்

[ctx: #14215]
en: Videos
ta_in: காணொளிகள்

[ctx: #14216]
en: Music
ta_in: இசை

[ctx: #14217]
en: Pictures
ta_in: படங்கள்

[ctx: #14218]
en: Language
ta_in: மொழி

[ctx: #14220]
en: Display
ta_in: காட்சி

[ctx: #14221]
en: Audio
ta_in: கேட்பொலி

[ctx: #14230]
en: Actions
ta_in: நடவடிக்கைகள்

[ctx: #14245]
en: Update library on startup
ta_in: தொடக்கத்தில் நூலகத்தை புதுப்பிக்கவும்

[ctx: #14246]
en: Hide progress of library updates
ta_in: நூலகம் மேம்படுத்தலின் முன்னேற்றத்தை மறைக்கவும்

[ctx: #14301]
note: pvr "channels" settings group label
en: Channels
ta_in: சேனல்கள்

[ctx: #14302]
note: pvr "icons" settings group label
en: Icons
ta_in: சின்னங்கள்

[ctx: #15012]
en: Unavailable source
ta_in: மூலம் கிடைக்கப்பெறவில்லை

[ctx: #15014]
en: Keep
ta_in: வை

[ctx: #15015]
en: Remove
ta_in: நீக்கு

[ctx: #15016]
en: Games
ta_in: விளையாட்டுகள்

[ctx: #15019]
en: Add
ta_in: சேர்

[ctx: #15052]
en: Password
ta_in: அடையாளச் சொல்

[ctx: #15100]
en: Library
ta_in: நூலகம்

[ctx: #15101]
en: Database
ta_in: தரவுத்தளம்

[ctx: #15102]
en: * All albums
ta_in: * அனைத்து ஆல்பங்கள்

[ctx: #15103]
en: * All artists
ta_in: * அனைத்து கலைஞர்

[ctx: #15104]
en: * All songs
ta_in: * அனைத்து பாடல்கள்

[ctx: #15105]
en: * All genres
ta_in: * அனைத்து வகைகள்

[ctx: #15107]
en: Buffering...
ta_in: இடையகப்படுத்தல்...

[ctx: #15109]
en: Skin default
ta_in: இயல்புநிலை அலங்கார அமைப்பு

[ctx: #15110]
en: Larger font size
ta_in: பெரிய எழுத்துரு

[ctx: #15111]
en: Theme
ta_in: தீம்

[ctx: #15112]
en: Default theme
ta_in: இயல்புநிலை தீம்

[ctx: #15207]
en: Connected
ta_in: இணைக்கப்பட்டது

[ctx: #15208]
en: Not connected
ta_in: இணைக்கப்படவில்லை

[ctx: #15213]
note: Label for context menu action to choose a player and play
en: Play using...
ta_in: இதை உபயோகித்து வாசி...

[ctx: #15214]
en: Use smoothed A/V synchronisation
ta_in: மென்மையாக்கப்பட்ட ஒலி/ஒளி சீரமைப்பை பயன்படு

[ctx: #15215]
en: Hide file names in thumbs view
ta_in: சிறுபட பார்வையில் கோப்பு பெயர்கள் மறைக்கவும்

[ctx: #15216]
en: Play in party mode
ta_in: கொண்டாட்ட முறையில் வாசி

[ctx: #15225]
note: genric label for 'provider'
en: Provider
ta_in: வழங்குநர்

[ctx: #15300]
en: Path not found or invalid
ta_in: பாதை காணப்படவில்லை அல்லது செல்லாதது

[ctx: #15302]
en: No servers found
ta_in: சேவையகம் ஏதுமில்லை

[ctx: #15303]
en: Workgroup not found
ta_in: பணிக்குழு ஏதுமில்லை

[ctx: #15310]
en: Opening multi-path source
ta_in: பல-பாதை மூலம் திறக்கபடுகின்றது

[ctx: #15311]
en: Path:
ta_in: பாதை:

[ctx: #15314]
note: Label for button which creates a new savestate in the in-game savestate manager
en: Save
ta_in: பதிவுசெய்

[ctx: #16000]
en: General
ta_in: பொதுவானவை

[ctx: #16002]
en: Internet lookup
ta_in: இணையம் தேடுதல்

[ctx: #16003]
en: Player
ta_in: வாசிப்பான்

[ctx: #16004]
en: Play media from disc
ta_in: வட்டு ஊடகத்தை வாசி

[ctx: #16008]
en: Enter new title
ta_in: புதிய தலைப்பு உள்ளிடவும்

[ctx: #16009]
en: Enter the movie name
ta_in: திரைப்பட பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #16010]
en: Enter the profile name
ta_in: சுயவிவர பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #16011]
en: Enter the album name
ta_in: ஆல்பம் பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #16012]
en: Enter the playlist name
ta_in: பட்டியல் பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #16013]
en: Enter new filename
ta_in: கோப்பு பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #16014]
en: Enter folder name
ta_in: கோப்புறை பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #16015]
en: Enter directory
ta_in: கோப்புறை உள்ளிடவும்

[ctx: #16016]
en: Available options: %A, %T, %N, %B, %D, %G, %Y, %F, %S
ta_in: இருக்கும் விருப்பங்கள்: %A, %T, %N, %B, %D, %G, %Y, %F, %S

[ctx: #16017]
en: Enter search string
ta_in: தேடல் சொல் சரத்தை உள்ளிடவும்

[ctx: #16018]
en: None
ta_in: எதுவுமில்லை

[ctx: #16019]
en: Auto select
ta_in: தானாக தேர்வுசெய்

[ctx: #16021]
en: Bob
ta_in: பாபு

[ctx: #16024]
en: Cancelling...
ta_in: ரத்து செய்கிறது...

[ctx: #16025]
en: Enter the artist name
ta_in: கலைஞர் பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #16026]
en: Playback failed
ta_in: பின்னணி தோற்றுவிட்டது

[ctx: #16028]
en: Enter value
ta_in: மதிப்பு உள்ளிடவும்

[ctx: #16030]
en: Party mode aborted.
ta_in: கும்மாளமுறை கைவிடப்பட்டது.

[ctx: #16031]
en: No matching songs in the library.
ta_in: நூலகத்தில் எந்த பாடலும் பொருந்தவில்லை.

[ctx: #16035]
en: Party mode playlist
ta_in: கும்மாளமுறை பட்டியல்

[ctx: #16037]
en: Deinterlace video
ta_in: பிணக்கம் நீக்கிய காணொளி

[ctx: #16038]
en: Deinterlace method
ta_in: பிணக்கம் நீக்கல் முறை

[ctx: #16039]
en: Off
ta_in: நிறுத்து

[ctx: #16041]
en: On
ta_in: இயக்கு

[ctx: #16101]
en: Unwatched
ta_in: பார்க்காதது

[ctx: #16102]
en: Watched
ta_in: பார்த்தது

[ctx: #16103]
note: Label for a context menu entry to mark an item as watched
en: Mark as watched
ta_in: பார்த்ததாக குறியிடு

[ctx: #16104]
note: Label for a context menu entry to mark an item as unwatched
en: Mark as unwatched
ta_in: பார்க்காததாக குறியிடு

[ctx: #16105]
en: Edit title
ta_in: சிட்டை திருத்து

[ctx: #16106]
note: Label for a context menu entry that opens a submenu with further actions for the selected item
en: Manage...
ta_in: மேலாண்மை..

[ctx: #16107]
en: Edit sort title
ta_in: தலைப்பு தொகுப்பை பதிவுசெ

[ctx: #16200]
en: Operation was aborted
ta_in: நடவடிக்கை கைவிடப்பட்டது

[ctx: #16201]
en: Copy failed
ta_in: நகலெடுத்தல் தோற்றுவிட்டது

[ctx: #16203]
en: Move failed
ta_in: நகர்த்தல் தோல்வியுற்றது

[ctx: #16205]
en: Delete failed
ta_in: நீக்குதல் தோல்வியுற்றது

[ctx: #16300]
en: Video scaling method
ta_in: காணொளி மாற்றம் முறை

[ctx: #16301]
en: Nearest neighbour
ta_in: அண்டையில் இருப்பவர்

[ctx: #16302]
en: Bilinear
ta_in: இருநேரி

[ctx: #16307]
en: Bicubic (software)
ta_in: இருபட்டகம் (மென்பொருள்)

[ctx: #16308]
en: Lanczos (software)
ta_in: Lanczos (மென்பொருள்)

[ctx: #16309]
en: Sinc (software)
ta_in: Sinc (மென்பொருள்)

[ctx: #16310]
en: Temporal
ta_in: லெளகீக

[ctx: #16316]
en: Auto
ta_in: தானாக

[ctx: #16400]
en: Post-processing
ta_in: பின்-செயலாக்கம்

[ctx: #17500]
en: Display sleep timeout
ta_in: தூங்கு நேரம் காண்பி

[ctx: #19000]
note: Live TV channels 'play' context menu item label
en: Switch to channel
ta_in: சேனலுக்கு மாற்றவும்

[ctx: #19002]
en: or use phrases to find an exact match, like "The wizard of Oz".
ta_in: அல்லது சரியான பொருத்தத்திற்கு வாக்கியங்களை பயன்படுத்தவும், உதாரனத்திற்க்கு "The wizard of Oz".

[ctx: #19003]
note: Label of a context menu entry to find similar programs (matching a given epg event)
en: Find similar
ta_in: இதே போன்றவை கண்டறிய

[ctx: #19004]
note: label for epg import progress control
en: Importing guide from clients
ta_in: வாடிக்கையாளர்களின் வழிகாட்டி

[ctx: #19005]
note: used by several skins
en: PVR stream information
ta_in: PVR ஸ்ட்ரீம் தகவல்

[ctx: #19006]
note: label for 'tuner name' in pvr player information dialog
en: Receiving device
ta_in: சாதனத்தை பெற்று கொண்டிருக்கிறது

[ctx: #19007]
note: label for 'device status' in pvr player information dialog
en: Device status
ta_in: சாதனம் நிலை

[ctx: #19008]
note: label for 'signal quality' in pvr player information dialog
en: Signal quality
ta_in: சிக்னல் தரம்

[ctx: #19013]
note: PVR 'channel encryption system' textual presentation for free to air channels
en: Free to air
ta_in: ஒளிபரப்பிற்கு தயார்

[ctx: #19014]
note: PVR 'channel encryption system' textual presentation for 'fixed' channels
en: Fixed
ta_in: சரிசெய்யபட்டது

[ctx: #19015]
note: label for 'channel encryption' in pvr player information dialog
en: Encryption
ta_in: குறியாக்கம்

[ctx: #19017]
note: generic label for pvr recordings used in different places
en: Recordings
ta_in: பதிவகள்

[ctx: #19018]
note: Name of a setting, asking to enter the path to a folder that contains icons for TV channels
en: Folder with channel icons
ta_in: அலைவரிசை உருவங்களுடன் கோப்புறை

[ctx: #19019]
note: generic label for pvr channels used in different places
en: Channels
ta_in: சேனல்கள்

[ctx: #19020]
note: generic label for 'Live TV' used in different places
en: TV
ta_in: தொலைக்காட்சி

[ctx: #19021]
note: generic label for pvr-provided 'Radio' used in different places
en: Radio
ta_in: வானொலி

[ctx: #19022]
note: generic 'hidden' label used in different places
en: Hidden
ta_in: மறைந்துள்ளது

[ctx: #19023]
note: generic label for 'Live TV channels' used in different places
en: TV channels
ta_in: TV சேனல்கள்

[ctx: #19024]
note: generic label for pvr-provided 'Radio channels' used in different places
en: Radio channels
ta_in: வானொலி சேனல்கள்

[ctx: #19025]
note: label for PVR backend number of timers in system information's PVR section
en: Upcoming recordings
ta_in: அடுத்து வரும் பதிவகள்

[ctx: #19026]
note: label for "add timer..." list item used in pvr timers / timer rules window
en: Add timer...
ta_in: டைமர் சேர்க்கவும்...

[ctx: #19027]
note: unused?
en: No search results
ta_in: தேடுதல் முடிவுகள் இல்லை

[ctx: #19028]
note: label used in pvr guide window views to indicate that there are no epg data for the current view (channel, now, next)
en: No guide entries
ta_in: வழிநடத்தல் பதிவுகள் இல்லை

[ctx: #19029]
note: generic 'channel' label used in different places
en: Channel
ta_in: சேனல்

[ctx: #19030]
note: generic 'now' label used in different places
en: Now
ta_in: இப்பொழுது

[ctx: #19031]
note: generic 'next' label used in different places in pvr context
en: Next
ta_in: அடுத்து

[ctx: #19032]
note: 'timeline' label used in pvr guide window
en: Timeline
ta_in: காலக்கெடு

[ctx: #19033]
note: generic 'information' label used in different places, like labels for message box headers
en: Information
ta_in: தகவல்

[ctx: #19037]
note: pvr settings "show signal quality" label
en: Show signal quality
ta_in: சிக்னல் தரம் காண்பி

[ctx: #19038]
note: message box text stating that a PVR backend does not support a certain functionality.
en: Not supported by the PVR backend.
ta_in: PVR பின்தளத்தினால் ஆதரவு அளிக்கப்படவில்லை

[ctx: #19039]
note: message box text asking for confirmation to hide a channel.
en: Are you sure you want to hide this channel?
ta_in: நீங்கள் இந்த சேனலை மறைக்க வேண்டுமா?

[ctx: #19043]
note: pvr settings "recording" category label
en: Recording
ta_in: பதிவு

[ctx: #19046]
en: New channel
ta_in: புதிய சேனல்

[ctx: #19048]
note: pvr settings "group manager" action button label Label for a context menu entry to open the pvr channel group manager dialog
en: Group manager
ta_in: குழு மேலாளர்

[ctx: #19049]
en: Show channel
ta_in: சேனல் காண்பி

[ctx: #19050]
en: Show visible channels
ta_in: புலப்படும் சேனல்கள் காட்டு

[ctx: #19051]
en: Show hidden channels
ta_in: மறைக்கப்பட்ட சேனல்கள் காட்டு

[ctx: #19052]
en: Move channel to:
ta_in: சேனல் நகர்த்த:

[ctx: #19053]
note: Label for a context menu entry to open recording info dialog
en: Recording information
ta_in: பதிவு தகவல்

[ctx: #19054]
note: header label for hide channel confirmation message box
en: Hide channel
ta_in: சேனல் மறை

[ctx: #19055]
note: generic text used in several places to state that there is no information available
en: No information available
ta_in: எந்த தகவல் கிடைக்கவில்லை

[ctx: #19056]
note: Label for a new timer
en: New timer
ta_in: புதிய டைமர்

[ctx: #19058]
note: Notification text to announce that a timer was enabled
en: Timer enabled
ta_in: டைமர் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது

[ctx: #19059]
note: Label for a context menu entry and for a button to stop a recording
en: Stop recording
ta_in: பதிவு செய்வதை நிறுத்தவும்

[ctx: #19060]
note: Label for a context menu entry to delete a timer associated with an epg event and for a button to delete a timer in epg event info dialog
en: Delete timer
ta_in: டைமர் நீக்கு

[ctx: #19061]
note: Label for a context menu entry to open the timer settings dialog
en: Add timer
ta_in: டைமர் சேர்க்கவும்

[ctx: #19062]
en: Sort by: Channel
ta_in: வரிசைபடுத்து : சேனல்

[ctx: #19065]
note: Label for timer settings dialog header
en: Timer settings
ta_in: நேர அமைப்புகள்

[ctx: #19066]
note: Name of a shortcut to a custom folder for channel icons
en: Channel icons
ta_in: அலைவரிசை

[ctx: #19067]
note: message box text stating that an epg event is already being recorded
en: This event is already being recorded.
ta_in: இந்த நிகழ்வை ஏற்கனவே பதிவு செய்யப்பட்டது.

[ctx: #19069]
note: generic label for the electronic program guide (EPG) used in different places
en: Guide
ta_in: வழிகாட்டி

[ctx: #19071]
note: pvr settings "epg update interval" setting label
en: Update interval
ta_in: இடைவேளையை மெருகேற்று

[ctx: #19073]
note: pvr settings "delay channel switch" setting label
en: Delay channel switch
ta_in: தாமத சேனல் நிலைமாற்றி

[ctx: #19075]
note: Label of name edit in PVR timer and recording settings dialog
en: Name
ta_in: பெயர்

[ctx: #19076]
note: Label of recording folder edit in PVR timer settings dialog
en: Folder
ta_in: கோப்புறை

[ctx: #19078]
note: Label of channel selector list in PVR timer settings dialog
en: Channel
ta_in: சேனல்

[ctx: #19099]
note: service label in pvr info dialog
en: Service
ta_in: சேவை

[ctx: #19101]
note: provider label in pvr info dialog
en: Provider
ta_in: வழங்குநர்

[ctx: #19102]
en: Please switch to another channel.
ta_in: மற்றொரு சேனல் மாற வேண்டும்.

[ctx: #19103]
note: Title of numeric dialog for choosing a channel by entering a number
en: Go to channel
ta_in: அலைவரிசைக்கு செல்லவும்

[ctx: #19104]
note: label of the help text for the recording folder edit field in PVR timer settings dialog
en: Enter the name of the folder for the recording
ta_in: பதிவு கோப்புறையின் பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #19105]
note: unused?
en: Please select a channel
ta_in: அலைவரிசையை தெரிக

[ctx: #19107]
note: part of timer information text (e.g. "Next recording on 10/10/2016 at 9:00 AM")
en: at
ta_in: இல்

[ctx: #19112]
note: delete recordings confirmation message box text
en: Delete this recording?
ta_in: இந்த பதிவை நீக்கவா?

[ctx: #19113]
note: delete multiple recordings confirmation message box text
en: Delete all recordings in this folder?
ta_in: இந்த கோப்புறையிலுள்ள சகல பதிவுகளையும் நீக்கவா?

[ctx: #19114]
note: label for PVR backend version in system information's PVR section
en: Version
ta_in: பதிப்பு

[ctx: #19115]
note: label for PVR backend address (e.g. ID address of the PVR backend server) in system information's PVR section
en: Address
ta_in: முகவரி

[ctx: #19116]
note: label for PVR backend disk size in system information's PVR section
en: Disksize
ta_in: வட்டு அளவு

[ctx: #19117]
note: label for PVR settings channels search action control
en: Search for channels
ta_in: சேனல்கள் தேடல்

[ctx: #19120]
note: label for PVR client number in system information's PVR section
en: Client number
ta_in: கிளையன் எண்

[ctx: #19121]
en: Avoid repeats
ta_in: மறுஇயக்கத்தை தவிர்க்கவும்

[ctx: #19122]
note: delete active timer confirmation message box text
en: This timer is still recording. Are you sure you want to delete this timer?
ta_in: இந்த டைமர் இன்னும் பதிவு செய்கிறது. நீங்கள் இந்த டைமரை நீக்க வேண்டுமா?

[ctx: #19123]
en: Free to air channels only
ta_in: இலவச ஒலிபரப்பிருக்கு மட்டுமே

[ctx: #19124]
en: Ignore present timers
ta_in: தற்போதைய தைமர்களை புறக்கணிக்கவும்

[ctx: #19125]
en: Ignore present recordings
ta_in: தற்போதைய பதிவுகளை புறக்கணிக்கவும்

[ctx: #19126]
note: Label of "Start time" spinner in PVR timer settings dialog
en: Start time
ta_in: தொடங்கும் நேரம்

[ctx: #19127]
note: Label of "End time" edit field in PVR timer settings dialog
en: End time
ta_in: முடியும் நேரம்

[ctx: #19128]
note: Label of "Start date" spinner field in PVR timer settings dialog
en: Start date
ta_in: தொடங்கும் தேதி

[ctx: #19129]
note: Label of "End date" edit field in PVR timer settings dialog
en: End date
ta_in: முடியும் தேதி

[ctx: #19130]
en: Minimum duration
ta_in: குறைந்தபட்ச காலம்

[ctx: #19131]
en: Maximum duration
ta_in: அதிகபட்ச காலம்

[ctx: #19132]
en: Include unknown genres
ta_in: அறியபடாத பிரிவுகளை சேர்த்துகொள்ளவும்

[ctx: #19133]
en: Search string
ta_in: தேடல் சொல் சரம்

[ctx: #19134]
en: Include description
ta_in: விளக்கத்தை சேர்த்து கொள்ளவும்

[ctx: #19135]
en: Case sensitive
ta_in: எழுத்து உணர்வு

[ctx: #19136]
en: Channel unavailable
ta_in: சேனல் கிடைக்கவில்லை

[ctx: #19139]
note: channel group manager dialog create group / rename group message box text
en: Name of the new group
ta_in: புதிய குழுவின் பெயர்

[ctx: #19140]
note: PVR search window 'search' list item label
en: Search...
ta_in: தேடல்...

[ctx: #19141]
note: generic PVR channel 'group' label used in different places
en: Group
ta_in: குழு

[ctx: #19142]
en: Search guide
ta_in: தேடல் வழிகாட்டி

[ctx: #19143]
en: Group management
ta_in: குழு மேலாண்மை

[ctx: #19144]
note: used by several skins
en: No groups defined
ta_in: குழுக்கள் எதுவும் வரையறுக்கப்படவில்லை

[ctx: #19145]
note: used by several skins
en: Grouped
ta_in: குழுவாக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: #19146]
note: generic label for pvr channel groups used in different places
en: Groups
ta_in: குழுக்கள்

[ctx: #19148]
note: generic PVR 'channel' label used in different places
en: Channel
ta_in: சேனல்

[ctx: #19149]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Mo
ta_in: தி

[ctx: #19150]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Tu
ta_in: செ

[ctx: #19151]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: We
ta_in: பு

[ctx: #19152]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Th
ta_in: வி

[ctx: #19153]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Fr
ta_in: வெ

[ctx: #19154]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Sa
ta_in: ச

[ctx: #19155]
note: part of timer rule textual weekdays representation (e.g. "Mo-Tu-Fr-Su", "Mo-Tu-__-__-Fr-__-Su")
en: Su
ta_in: ஞா

[ctx: #19156]
note: unused?
en: from
ta_in: இருந்து

[ctx: #19157]
en: Next recording
ta_in: அடுத்த பதிவு

[ctx: #19158]
en: Currently recording
ta_in: தற்போது பதிவு

[ctx: #19159]
note: part of timer / timer rule textual representation (e.g. "10/10/2016 from 11:00 PM to 10/11/2016 1:00 AM". "Mondays from any time to any time")
en: from
ta_in: இருந்து

[ctx: #19160]
note: part of timer / timer rule textual representation (e.g. "10/10/2016 from 11:00 PM to 10/11/2016 1:00 AM". "Mondays from any time to any time")
en: to
ta_in: வரை

[ctx: #19162]
note: timer status textual representation
en: Recording active
ta_in: பதிவு செயலில் உள்ளது

[ctx: #19163]
note: label for number of PVR recordings in system information's PVR section
en: Recordings
ta_in: பதிவகள்

[ctx: #19165]
note: Label for "switch to channel" button""
en: Switch
ta_in: மாற்று

[ctx: #19166]
note: label for header of misc PVR GUI elements
en: PVR information
ta_in: PVR தகவல்

[ctx: #19167]
note: pvr settings "scan for missing channel icons" action button label
en: Scan for missing icons
ta_in: காணாமல் போன சிறுபடங்களை ஸ்கேன் செய்யவும்

[ctx: #19169]
note: unused?
en: Hide video information box
ta_in: காணொளி தகவல் பெட்டியை மறைக்கவும்

[ctx: #19172]
note: pvr settings "duration for an instant recording" setting label
en: Instant recording duration
ta_in: உடனடி பதிவு காலம்

[ctx: #19177]
note: pvr settings category and group label
en: Playback
ta_in: பின்னணி

[ctx: #19178]
note: pvr setting "show channel info while switching channels" value
en: Show channel information when switching channels
ta_in: அலைவரிசைகளை மாற்றும் போது அலைவரிசை தகவல் காண்பிக்கவும்

[ctx: #19179]
note: header used in pvr recordings window
en: Deleted
ta_in: அழிக்கப்பட்டது

[ctx: #19180]
note: Settings -> Interface -> Other -> Startup window value Settings -> PVR -> Playback -> Switch to fullscreen value
en: TV channels
ta_in: TV சேனல்கள்

[ctx: #19183]
note: Settings -> Interface -> Other -> Startup window value Settings -> PVR -> Playback -> Switch to fullscreen value
en: Radio channels
ta_in: வானொலி சேனல்கள்

[ctx: #19184]
note: label for "deleted recordings" data source in media source window
en: Deleted recordings
ta_in: அழிக்கப்பட்ட பதிவுகள்

[ctx: #19191]
en: PVR service
ta_in: PVR சேவை

[ctx: #19192]
note: info message box text stating that none of the available pvr clients does support channel scanning
en: None of the connected PVR backends supports scanning for channels.
ta_in: இணைக்கப்பட்டுள்ள ஒரு PVR பின்தலத்தினால்கூட சேனல்கள் ஸ்கேன் செய்வதை ஆதரிக்கவில்லை.

[ctx: #19194]
note: unused?
en: Continue?
ta_in: தொடரலாமா?

[ctx: #19196]
note: value for "pvr client specific actions" dialog headers
en: PVR client specific actions
ta_in: PVR கிளையனுக்கு ஏற்ற நடவடிக்கைகள்

[ctx: #19199]
note: pvr settings "channel manager" action button label
en: Channel manager
ta_in: அலைவரிசை மேலாளர்

[ctx: #19201]
en: Channel name:
ta_in: அலைவரிசை பெயர்:

[ctx: #19202]
en: Channel icon:
ta_in: அலைவரிசை குறுப்படம்:

[ctx: #19203]
note: used by several skins
en: Edit channel
ta_in: அலைவரிசையை திருத்து

[ctx: #19204]
note: initial name for new channels, used in pvr channel manager dialog
en: New channel
ta_in: புதிய அலைவரிசை

[ctx: #19205]
en: Group management
ta_in: குழு மேலாண்மை

[ctx: #19207]
note: used by several skins
en: Group:
ta_in: குழு:

[ctx: #19208]
note: text for "new channel name input" dialog
en: Enter the name of the new channel
ta_in: புதிய அலைவரிசையின் பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #19209]
note: unused?
en: Kodi virtual backend
ta_in: கோடி மெய்நிகர் பின்தளம்

[ctx: #19210]
note: pvr channel manager "epg source" selector value
en: Client
ta_in: பயனர்

[ctx: #19211]
note: Heading of a channel delete confirmation dialog
en: Delete channel
ta_in: அலைவரிசையை நீக்கு

[ctx: #19212]
note: pvr channel manager "save changes", part of confirmation dialog message
en: This list contains changes
ta_in: இந்த கோப்புறையில் மாற்றங்கள் உள்ளது

[ctx: #19213]
note: pvr channel manager "create new channel", backend selector dialog message
en: Select backend
ta_in: பின்தளம் தேர்வு செய்க

[ctx: #19214]
note: @@@ dead code in pvr channel manager, action for a context menu item never added?
en: Enter a valid URL for the new channel
ta_in: புதிய சேனலுக்கு சரியான URL ஐ உள்ளிடவும்

[ctx: #19216]
note: label for 'all channels' value for 'channels' selector control in pvr radio guide search dialog
en: All radio channels
ta_in: அனைத்து வானொலி அலைவரிசைகள்

[ctx: #19217]
note: label for 'all channels' value for 'channels' selector control in pvr TV guide search dialog
en: All TV channels
ta_in: அனைத்து தொலைக்காட்சி அலைவரிசைகள்

[ctx: #19218]
note: 'visible' label used as prefix for 'group' control label in pvr channel group manager dialog, e.g. "Visible TV groups"
en: Visible
ta_in: காணக்கூடியது

[ctx: #19219]
note: label for 'ungrouped' control in pvr channel group manager dialog
en: Ungrouped channels
ta_in: குழுவாக்கபடாத சேனல்கள்

[ctx: #19220]
note: 'channels in' label used as prefix for 'group' control label in pvr channel group manager dialog, e.g. "Channels in My Sports Channels Group"
en: Channels in
ta_in: உள்ள சேனல்கள்

[ctx: #19222]
en: Guide
ta_in: வழிகாட்டி

[ctx: #19224]
note: Notification text to announce that a recording was aborted
en: Recording aborted
ta_in: பதிவு நிறுத்தப்பட்டது

[ctx: #19225]
note: Notification text to announce that a recording was scheduled
en: Recording scheduled
ta_in: பதிவு திட்டமிடப்பட்டது

[ctx: #19226]
note: Notification text to announce that a recording started
en: Recording started
ta_in: பதிவு தொடங்கியது

[ctx: #19227]
note: Notification text to announce that a recording completed
en: Recording completed
ta_in: பதிவு முடிவுற்றது

[ctx: #19232]
note: label for pvr epg search window 'clear search results' context menu item
en: Clear search results
ta_in: தேடுதல் முடிவுகளை அகற்றவும்

[ctx: #19233]
note: label for PVR settings timer updates notification control
en: Display a notification on timer updates
ta_in: நேர அமைப்பு புதுப்பிக்களுக்கு ஒரு அறிவிப்பை காண்பிக்கவும்

[ctx: #19235]
note: label 'pvr starting up' for progress dialog text
en: PVR manager is starting up
ta_in: PVR மேலாளர் துவங்குகிறது

[ctx: #19236]
note: label 'loading channels' for progress dialog text
en: Loading channels from clients
ta_in: கிளையன்களிடமிருந்து சேனல்கள் இறக்குகிறது

[ctx: #19237]
note: label 'loading timers' for progress dialog text
en: Loading timers from clients
ta_in: கிளையன்களிடமிருந்து டைமர்களை இறக்குகிறது

[ctx: #19238]
note: label 'loading recordings' for progress dialog text
en: Loading recordings from clients
ta_in: கிளையன்களிடமிருந்து பதிவுகளை இறக்குகிறது

[ctx: #19242]
note: Label for context menu entry to open settings dialog for a timer
en: Edit timer
ta_in: டைமர் திருத்து

[ctx: #19244]
note: label for PVR settings pvr backend idle time control. if enabled, kodi will be automatically shutdown after the defined amount of pvr backend idle time.
en: Backend idle time
ta_in: பின்தள செயல்படா நேரம்

[ctx: #19246]
note: label for PVR settings wakeup before recording control. if checked, the box where kodi is installed on will be automatically turned on before a recording starts.
en: Wakeup before recording
ta_in: பதிவு செய்யும் முன் எழுப்பவும்

[ctx: #19247]
note: label for PVR settings daily wakeup control. if checked, the box where kodi is installed on will be automatically turned on at the given time.
en: Daily wakeup
ta_in: தினமும் எழுப்பவும்

[ctx: #19248]
note: label for PVR settings daily wakeup time control. if checked, the box where kodi is installed on will be automatically turned on at the given time.
en: Daily wakeup time (HH:MM:SS)
ta_in: தினமும் எழுப்பும் நேரம் (HH:MM:SS)

[ctx: #19249]
note: unused?
en: Filter channels
ta_in: சேனல்களை வடிகட்டு

[ctx: #19257]
note: unused?
en: Lock channel
ta_in: சேனலை பூட்டவும்

[ctx: #19258]
note: unused?
en: Unlock channel
ta_in: சேனலை திறக்கவும்

[ctx: #19259]
note: pvr settings category label
en: Parental control
ta_in: பெற்றோர் கட்டுப்பாடு

[ctx: #19260]
note: pvr settings 'parental control channel unlock duration' setting label
en: Unlock duration
ta_in: இடைநேரத்தை திறக்கவும்

[ctx: #19261]
note: pvr settings 'parental control change pin' setting label
en: Change PIN
ta_in: PIN மாற்றுக

[ctx: #19262]
note: generic 'parental control enter pin' label
en: Parental control. Enter PIN:
ta_in: பெற்றோர் கட்டுப்பாடு. PIN உள்ளிடவும்:

[ctx: #19264]
note: label for 'incorrect pin' error dialog header
en: Incorrect PIN
ta_in: தவறான PIN

[ctx: #19266]
note: label to use for epg tag title instead of actual event title if the respective channel is parental locked
en: Parental locked
ta_in: பெற்றோர் கட்டுப்பாடு செய்துள்ளது

[ctx: #19267]
en: Parental locked:
ta_in: பெற்றோர் கட்டுப்பாடு செய்துள்ளது:

[ctx: #19270]
note: Label of the option to switch between a grouped recordings list and a non-grouped recordings list in pvr recordings window.
en: Group Items
ta_in: குழு பொருட்கள்

[ctx: #19273]
note: Settings -> Interface -> Other -> Startup window value
en: TV guide
ta_in: தொலைக்காட்சி வழிகாட்டி

[ctx: #19275]
note: timer status textual representation
en: Conflict warning
ta_in: முரண்பாடு எச்சரிக்கை

[ctx: #19276]
note: timer status textual representation
en: Conflict error
ta_in: முரண்பாடு பிழை

[ctx: #19277]
note: Notification text to announce that a recording has a conflict
en: Recording conflict
ta_in: பதிவு முரண்பாடு

[ctx: #19278]
note: Notification text to announce that a recording has an error
en: Recording error
ta_in: பதிவு பிழை

[ctx: #19279]
note: pvr settings 'PVR clients' group label.
en: PVR clients
ta_in: PVR கிளையன்கள்

[ctx: #19280]
note: pvr client specific settings 'client specific settings' action control label.
en: Client specific settings
ta_in: கிளையனுக்கு ஏற்ற அமைப்புகள்

[ctx: #19282]
note: Label for a select option or list item, representing an icon graphic (like a TV channel icon)
en: Current icon
ta_in: தற்போதைய உருவம்

[ctx: #19283]
note: Label for a select option or list item, representing an icon graphic (like a TV channel icon)
en: No icon
ta_in: உருவம் இல்லை

[ctx: #19284]
note: used by several skins and PVR
en: Choose icon
ta_in: உருவத்தை தெரிக

[ctx: #19285]
note: Label for a select/menu option to select an icon graphic
en: Browse for icon
ta_in: உருவத்திற்காக உலாவுக

[ctx: #19286]
note: Label for channel icon search progress dialog
en: Searching for channel icons
ta_in: அலைவரிசை உருவங்களுக்காக தேடப்படுகிறது

[ctx: #19287]
note: Label for the pvr 'all chnanels' 'channel group
en: All channels
ta_in: சகல அலைவரிசைகள்

[ctx: #19289]
note: Label for button to hide a group in the group manager
en: Hide group
ta_in: குழுவை மறை

[ctx: #19290]
note: Label for a context menu entry of a recording to undelete a deleted recording
en: Undelete
ta_in: அழிக்காதே

[ctx: #19291]
note: Label for a context menu entry of a recording to permanently delete a deleted recording
en: Delete permanently
ta_in: நிரந்தரமாக நீக்குக

[ctx: #19292]
note: "remove deleted recordings from trash" dialog header
en: Delete all permanently
ta_in: எல்லாவற்றையும் நிரந்தரமாக நீக்குக

[ctx: #19303]
note: label for PVR settings close channel OSD after channel switch control
en: Close channel OSD after switching channels
ta_in: அலைவரிசைகளை மாற்றியபின் அலைவரிசை OSDயை நிறுத்தவும்

[ctx: #19348]
note: generic label for a pvr provider used in different places
en: Provider
ta_in: வழங்குநர்

[ctx: #19504]
note: label for epg "movie/drama" subgenre value
en: Comedy
ta_in: நகைச்சுவை

[ctx: #19506]
note: label for epg "movie/drama" subgenre value
en: Romance
ta_in: காதல் படங்கள

[ctx: #19519]
note: label for "news/current affairs" epg subgenre value
en: Documentary
ta_in: ஆவணப்படம்

[ctx: #19548]
note: label for "sports" epg genre value
en: Sports
ta_in: விளையாட்டு

[ctx: #19551]
note: label for "sports" epg subgenre value
en: Football
ta_in: கால்பந்து

[ctx: #19554]
note: label for "sports" epg subgenre value
en: Athletics
ta_in: உடற்பயிற்சி

[ctx: #19558]
note: label for "sports" epg subgenre value
en: Equestrian
ta_in: குதிரைதாண்டு

[ctx: #19586]
note: label for "music/ballet/dance" epg subgenre value
en: Ballet
ta_in: பாலே

[ctx: #19599]
note: label for "arts/culture" epg subgenre value
en: Religion
ta_in: மதம்

[ctx: #19601]
note: label for "arts/culture" epg subgenre value
en: Literature
ta_in: இலக்கியம்

[ctx: #19607]
note: label for "arts/culture" epg subgenre value
en: Fashion
ta_in: நவநாகரிகம்

[ctx: #19635]
note: label for "education/science/factual" epg subgenre value
en: Languages
ta_in: மொழி

[ctx: #19646]
note: label for "leisure/hobbies" epg subgenre value
en: Handicraft
ta_in: கைவினை

[ctx: #19647]
note: label for "leisure/hobbies" epg subgenre value
en: Motoring
ta_in: மோட்டாரிங்

[ctx: #19649]
note: label for "leisure/hobbies" epg subgenre value
en: Cooking
ta_in: சமையல்

[ctx: #19651]
note: label for "leisure/hobbies" epg subgenre value
en: Gardening
ta_in: தோட்டம்

[ctx: #19663]
note: label for "special characteristics" epg subgenre value
en: Unpublished
ta_in: வெளியிடப்படாத

[ctx: #19676]
note: label for "user defined" epg subgenre value
en: Drama
ta_in: நாடகம்

[ctx: #19680]
note: label for "user defined" epg subgenre value
en: Comedy
ta_in: நகைச்சுவை

[ctx: #19682]
note: label for "user defined" epg subgenre value
en: Romance
ta_in: காதல் படங்கள

[ctx: #19684]
note: label for "user defined" epg subgenre value
en: Adult
ta_in: பெரியோர்

[ctx: #19685]
note: Title for shutdown confirmation dialog
en: Confirm shutdown
ta_in: உறுதியாக நிறுத்துக

[ctx: #19687]
note: Label for context menu entries, dialog heading, button to start playing a recording
en: Play recording
ta_in: பதிவை இயக்குக

[ctx: #19695]
note: Text for shutdown confirmation dialog
en: about a minute
ta_in: ஒரு நிமிடம்

[ctx: #20000]
en: Saved music folder
ta_in: சேமித்த இசை கோப்புறை

[ctx: #20001]
en: Use external DVD player
ta_in: வெளி டிவிடி இயக்கியைபயன்படுத்தவும்

[ctx: #20002]
en: External DVD player
ta_in: வெளி டிவிடி இயக்கி

[ctx: #20003]
en: Trainers folder
ta_in: பயிற்சியாளர்கள் கோப்புறை

[ctx: #20004]
en: Screenshot folder
ta_in: திரை கோப்புறை

[ctx: #20006]
en: Playlists folder
ta_in: பட்டியல் கோப்புறை

[ctx: #20007]
en: Recordings
ta_in: பதிவகள்

[ctx: #20008]
en: Screenshots
ta_in: திரைக்காட்சிகள்

[ctx: #20009]
en: Use Kodi
ta_in: கோடியை பயன்படுத்தவும்

[ctx: #20011]
en: Music playlists
ta_in: இசை பட்டியல்

[ctx: #20012]
en: Video playlists
ta_in: காணொளி பட்டியல்கள்

[ctx: #20013]
en: Do you wish to launch the game?
ta_in: நீங்கள் விளையாட்டை தொடங்க விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: #20014]
en: Sort by: Playlist
ta_in: வரிசைபடுத்து : பட்டியல்படி

[ctx: #20015]
en: Remote thumb
ta_in: சிறு உருவம் நீக்கு

[ctx: #20016]
en: Current thumb
ta_in: தற்போதைய சிறு உருவம்

[ctx: #20017]
en: Local thumb
ta_in: உள்ளூர் சிறு உருவம்

[ctx: #20018]
en: No thumb
ta_in: சிறு உருவம் இல்லை

[ctx: #20019]
en: Choose thumbnail
ta_in: சிறுபடம் தேர்வுசெய்

[ctx: #20023]
en: Conflict
ta_in: மோதல்

[ctx: #20024]
en: Scan new
ta_in: புதிய தேடல்

[ctx: #20025]
en: Scan all
ta_in: அனைத்தையும் தேடு

[ctx: #20026]
en: Region
ta_in: பகுதி

[ctx: #20037]
en: Summary
ta_in: சுருக்கம்

[ctx: #20038]
en: Lock music window
ta_in: இசை சாளரத்தை பூட்டு

[ctx: #20039]
en: Lock videos window
ta_in: காணொளிகளின் சாளரத்தை பூட்டு

[ctx: #20040]
en: Lock pictures window
ta_in: படங்கள் சாளரத்தை பூட்டு

[ctx: #20041]
en: Lock programs & scripts windows
ta_in: நிரல்கள் & ஸ்கிரிப்ட்கள் சாளரத்தை பூட்டு

[ctx: #20042]
en: Lock file manager
ta_in: கோப்பு மேலாளர் பூட்டவும்

[ctx: #20043]
en: Lock settings
ta_in: அமைப்புகளை பூட்டவும்

[ctx: #20044]
en: Start fresh
ta_in: புதிதாக தொடங்கு

[ctx: #20045]
en: Enter master mode
ta_in: மாஸ்டர் முறை உள்ளிடவும்

[ctx: #20046]
en: Leave master mode
ta_in: மாஸ்டர் முறை விட்டு வெளியேறவும்

[ctx: #20049]
en: Best available
ta_in: சிறந்ததாக கிடைக்கக்கூடியது

[ctx: #20050]
en: Auto-switch between 16x9 and 4x3
ta_in: 16x9 மற்றும் 4x3 இடையே தானாக மாற்றுவும்

[ctx: #20051]
en: Treat stacked files as single file
ta_in: அடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை ஒற்றை கோப்பாக பாவிக்கவும்

[ctx: #20052]
en: Caution
ta_in: எச்சரிக்கை

[ctx: #20053]
en: Left master mode
ta_in: மாஸ்டர் முறையை விட்டு விலகிவிட்டது

[ctx: #20054]
en: Entered master mode
ta_in: மாஸ்டர் முறையில் உள்ளிடபட்டுள்ளது

[ctx: #20055]
en: Allmusic.com thumb
ta_in: Allmusic.com சிறுபடம்

[ctx: #20057]
en: Remove thumbnail
ta_in: சிறு படத்தை நீக்கு

[ctx: #20058]
en: Add profile...
ta_in: சுயவிவரத்தை சேர்க்கவும்...

[ctx: #20059]
note: Context menu entry
en: Query info for all albums
ta_in: அனைத்து ஆல்பங்களின் தகவலகளை சேகரி

[ctx: #20060]
en: Media info
ta_in: ஊடக தகவல்

[ctx: #20061]
en: Separate
ta_in: தனித்தனி

[ctx: #20062]
en: Shares with default
ta_in: முன்னிருப்பு கொண்ட பங்கு செய்க

[ctx: #20063]
en: Shares with default (read only)
ta_in: முன்னிருப்பு கொண்ட பங்கு செய்க (படிக்க மட்டுமே)

[ctx: #20064]
en: Copy default
ta_in: முன்னிருப்பு நகல் எடுத்தல்

[ctx: #20065]
en: Profile picture
ta_in: சுயவிவர படம்

[ctx: #20066]
en: Lock preferences
ta_in: முன்னுரிமைகளை பூட்டவும்

[ctx: #20067]
en: Edit profile
ta_in: சுயவிவரத்தை திருத்து

[ctx: #20068]
en: Profile lock
ta_in: சுயவிவரத்தை பூட்டு

[ctx: #20070]
en: Profile directory
ta_in: சுயவிவர கோப்புறை

[ctx: #20074]
en: MPAA rating
ta_in: எம்பிஎஎ மதிப்பீடு

[ctx: #20075]
en: Enter master lock code
ta_in: மாஸ்டர் பூட்டு குறியீடு உள்ளிடவும்

[ctx: #20076]
en: Ask for master lock code on startup
ta_in: தொடக்கத்தில் மாஸ்டர் பூட்டு குறியீடு கேட்கவும்

[ctx: #20077]
en: Skin settings
ta_in: அலங்கார அமைப்புகள்

[ctx: #20078]
en: - no link set -
ta_in: - தொகுப்பு இணைப்பு இல்லை -

[ctx: #20079]
en: Enable animations
ta_in: அனிமேஷன் செயல்படுத்தவும்

[ctx: #20080]
en: Disable RSS during music
ta_in: இசை வாசிக்கும்போது RSS ஐ முடக்கவும்

[ctx: #20081]
en: Enable shortcut buttons
ta_in: குறுக்குவழி பொத்தான்கள் செயல்படுத்தவும்

[ctx: #20082]
en: Show programs in main menu
ta_in: பிரதான தலைப்பில் நிரல்களை காண்பி

[ctx: #20086]
en: Show available disk space C: E: F:
ta_in: C: E: F: வந்தட்டுக்களில் உள்ள இட அளவு

[ctx: #20087]
en: Show available disk space E: F: G:
ta_in: E: F: G: வந்தட்டுக்களில் உள்ள இட அளவு

[ctx: #20089]
en: Drive space free
ta_in: நிலைவட்டின் மீதமுள்ள இடம்

[ctx: #20090]
en: Enter the name of an existing share
ta_in: ஏற்கனவே உள்ள பங்கு பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #20091]
en: Lock code
ta_in: பூட்டு குறி

[ctx: #20092]
en: Load profile
ta_in: சுயவிவரத்தை ஏற்றவும்

[ctx: #20093]
en: Profile name
ta_in: சுயவிவர பெயர்

[ctx: #20094]
en: Media sources
ta_in: ஊடகங்கள்

[ctx: #20095]
en: Enter profile lock code
ta_in: சுயவிவர பூட்டு குறியீடு உள்ளிடவும்

[ctx: #20096]
en: Login screen
ta_in: புகுபதிகை திரை

[ctx: #20100]
en: Master lock code and settings
ta_in: மாஸ்டர் பூட்டு குறியீடு மற்றும் அமைப்புகள்

[ctx: #20101]
en: Entering master lock code always enables master mode
ta_in: மாஸ்டர் பூட்டு குறியீடு உள்ளிடு எப்போதும் மாஸ்டர் முறை செயல்படுத்துகிறது

[ctx: #20103]
en: Save changes to profile?
ta_in: சுயவிவர மாற்றங்களை சேமிக்க வேண்டுமா?

[ctx: #20107]
en: Separate (locked)
ta_in: தனித்தனி (பூட்டப்பட்டுள்ளது)

[ctx: #20108]
en: Root
ta_in: ஆணிவேர்

[ctx: #20109]
en: Zoom
ta_in: பெரிதாக்கு

[ctx: #20110]
en: UPnP settings
ta_in: UPnP அமைப்புக்கள்

[ctx: #20111]
en: Autostart UPnP client
ta_in: UPnP கிளையன் தன்னியக்கத் தொடக்கம்

[ctx: #20113]
en: Never logged on
ta_in: எப்போதும் உள்நுளைந்ததில்லை

[ctx: #20115]
en: User login / Select a profile
ta_in: பயனர் புகுபதிவு / சுயவிவரத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

[ctx: #20116]
en: Use lock on login screen
ta_in: உள்நுழைவு திரையில் பூட்டு பயன்படுத்தவும்

[ctx: #20117]
en: Invalid lock code.
ta_in: தவறான பூட்டு குறியீடு.

[ctx: #20120]
en: Loading program information
ta_in: நிரல் தகவலை ஏற்றுகிறது

[ctx: #20121]
en: Party on!
ta_in: கும்மாளம் தொடங்கு!

[ctx: #20122]
en: True
ta_in: உண்மை

[ctx: #20123]
en: Mixing drinks
ta_in: பானங்கள் கலக்கபடுகின்றன

[ctx: #20124]
en: Filling glasses
ta_in: கோப்பையில் நிரோப்பபடுகின்றன

[ctx: #20125]
en: Logged on as
ta_in: உள்நுளையப்பட்டுள்ளது

[ctx: #20126]
en: Log off
ta_in: விடுபதிகை

[ctx: #20129]
en: Weave
ta_in: நெய்யவும்

[ctx: #20131]
en: Blend
ta_in: கலக்கவும்

[ctx: #20132]
en: Restart video
ta_in: காணொளியை திரும்ப தொடங்கு

[ctx: #20133]
en: Edit network location
ta_in: பிணைய இடம் திருத்து

[ctx: #20134]
en: Remove network location
ta_in: பிணைய இடம் அகற்று

[ctx: #20135]
en: Do you want to scan the folder?
ta_in: நீங்கள் கோப்புறையை ஸ்கேன் செய்ய வேண்டுமா?

[ctx: #20136]
en: Memory unit
ta_in: நினைவக அலகு

[ctx: #20137]
en: Memory unit mounted
ta_in: நினைவக அலகு ஏற்றப்பட்டது

[ctx: #20138]
en: Unable to mount memory unit
ta_in: நினைவக அலகு ஏற்ற முடியவில்லை

[ctx: #20140]
en: Lock screensaver
ta_in: திரைசெமிப்பானை பூட்டவும்

[ctx: #20141]
en: Set
ta_in: அமைக்கவும்

[ctx: #20142]
en: Username
ta_in: பயனர்பெயர்

[ctx: #20143]
en: Enter password for
ta_in: கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

[ctx: #20144]
en: Shutdown timer
ta_in: பணிநிறுத்தம் டைமர்

[ctx: #20145]
en: Shutdown interval (in minutes)
ta_in: பணிநிறுத்தம் இடைவெளி (நிமிடங்களில்)

[ctx: #20147]
en: Shutdown in 30 minutes
ta_in: 30 நிமிடங்களில் பணிநிறுத்தம்

[ctx: #20148]
en: Shutdown in 60 minutes
ta_in: 60 நிமிடங்களில் பணிநிறுத்தம்

[ctx: #20149]
en: Shutdown in 120 minutes
ta_in: 120 நிமிடங்களில் பணிநிறுத்தம்

[ctx: #20150]
en: Custom shutdown timer
ta_in: பணிநிறுத்தம் நேர தனிபயன்

[ctx: #20151]
en: Cancel shutdown timer
ta_in: பணிநிறுத்தம் நேர ரத்து

[ctx: #20153]
en: Browse...
ta_in: உலாவு...

[ctx: #20154]
en: Summary information
ta_in: சுருக்கமாக தகவல்

[ctx: #20155]
en: Storage information
ta_in: சேமிப்பு தகவல்

[ctx: #20156]
en: Hard disk information
ta_in: நிலை வட்டு தகவல்

[ctx: #20157]
en: DVD-ROM information
ta_in: DVD-ROM தகவல்

[ctx: #20158]
en: Network information
ta_in: பிணைய தகவல்

[ctx: #20159]
en: Video information
ta_in: காணொளி தகவல்கள்

[ctx: #20160]
en: Hardware information
ta_in: வன்பொருள் தகவல்

[ctx: #20161]
en: Total
ta_in: மொத்தம்

[ctx: #20162]
en: Used
ta_in: பயன்படுத்தப்பட்டது

[ctx: #20163]
en: of
ta_in: உள்ள

[ctx: #20164]
en: Locking not supported
ta_in: பூட்டுதல் ஆதரவு இல்லை

[ctx: #20165]
en: Not locked
ta_in: பூட்டப்பட வில்லை

[ctx: #20166]
en: Locked
ta_in: பூட்டப்பட்டுள்ளது

[ctx: #20167]
en: Frozen
ta_in: நிலையாக்கப்பட்டன

[ctx: #20168]
en: Requires reset
ta_in: மீளமை தேவை

[ctx: #20169]
en: Week
ta_in: வாரம்

[ctx: #20170]
en: Line
ta_in: வரிசை

[ctx: #20171]
en: Windows network (SMB)
ta_in: விண்டோஸ் பிணையம் (SMB)

[ctx: #20172]
en: XBMSP server
ta_in: XBMSP சேவையகம்

[ctx: #20173]
en: FTP server
ta_in: FTP சேவையகம்

[ctx: #20175]
en: UPnP server
ta_in: UPnP சேவையகம்

[ctx: #20177]
en: Done
ta_in: முடித்துவிட்டது

[ctx: #20178]
en: Shift
ta_in: மாற்று

[ctx: #20179]
en: Caps Lock
ta_in: பெரியெழுத்து

[ctx: #20180]
en: Symbols
ta_in: குறியீடுகள்

[ctx: #20181]
en: Backspace
ta_in: பின் நகர்வு

[ctx: #20182]
en: Space
ta_in: நகர்வு

[ctx: #20183]
en: Reload skin
ta_in: அலங்காரம் மறுஏற்றம்

[ctx: #20185]
en: Use poster view styles for TV shows
ta_in: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளுக்கு சுவரொட்டி காட்சி வடிவங்களை பயன்படுத்தவும்

[ctx: #20186]
en: Please wait
ta_in: தயவு செய்து காத்திருக்கவும்

[ctx: #20189]
en: Enable auto scrolling for plot & review
ta_in: வரை மற்றும் மதிப்பாய்வுகாக தானாக உருட்டுதலை இயக்குக

[ctx: #20190]
en: Custom
ta_in: தனிப்பயன்

[ctx: #20191]
en: Enable debug logging
ta_in: பிழைநீக்கு பதிவை செயல்படுத்தவும்

[ctx: #20195]
en: Change information provider
ta_in: தகவல் வழங்குனரை மாற்றுக

[ctx: #20196]
en: Export music library
ta_in: இசை நூலகத்தை ஏற்றுமதி செய்க

[ctx: #20197]
en: Import music library
ta_in: இசை நூலகத்தை இறக்குமதி செய்க

[ctx: #20198]
en: No artist found!
ta_in: ஒரு கலைஞர்கூட இல்லை!

[ctx: #20220]
en: Prefer online information
ta_in: இணைய தகவல்களை தெரிக

[ctx: #20240]
en: Android music
ta_in: அண்ட்ராய்டு இசை

[ctx: #20241]
en: Android videos
ta_in: அண்ட்ராய்டு காணொளிகள்

[ctx: #20242]
en: Android pictures
ta_in: அண்ட்ராய்டு படங்கள்

[ctx: #20243]
en: Android photos
ta_in: அண்ட்ராய்டு படங்கள்

[ctx: #20250]
en: Party on! (videos)
ta_in: கும்மாளம் தொடங்கு! (காணொளிகள்)

[ctx: #20251]
en: Mixing drinks (videos)
ta_in: கலப்பு பானங்கள் (காணொளிகள்)

[ctx: #20252]
en: Filling glasses (videos)
ta_in: பூர்த்தி கண்ணாடிகள் (காணொளிகள்)

[ctx: #20253]
en: WebDAV server (HTTP)
ta_in: WebDAV சேவையகம் (HTTP)

[ctx: #20254]
en: WebDAV server (HTTPS)
ta_in: WebDAV சேவையகம் (HTTPS)

[ctx: #20255]
en: First logon, edit your profile
ta_in: முதலில் உள்நுழைவு செய்க, உங்கள் சுயவிவரத்தை திருத்தவும்

[ctx: #20300]
en: Web server directory (HTTP)
ta_in: வலை சேவையகம் அடைவு (HTTP)

[ctx: #20301]
en: Web server directory (HTTPS)
ta_in: வலை சேவையகம் அடைவு (HTTPS)

[ctx: #20302]
en: Unable to write to folder:
ta_in: கோப்புறையை எழுத முடியவில்லை:

[ctx: #20307]
en: Secondary DNS
ta_in: இரண்டாம் DNS

[ctx: #20308]
en: DHCP server:
ta_in: DHCP சேவையகம்

[ctx: #20309]
en: Make new folder
ta_in: புதிய கோப்புறை செய்க

[ctx: #20311]
en: Unknown or onboard (protected)
ta_in: தெரியாத அல்லது உள்ளது (பாதுக்கக்கபட்டுள்ளது)

[ctx: #20314]
en: Videos - Library
ta_in: காணொளிகள் - நூலகம்

[ctx: #20316]
en: Sort by: ID
ta_in: வரிசைபடுத்து : ஐடி

[ctx: #20323]
en: Movie plot
ta_in: திரைப்பட கதைச்சுருக்க

[ctx: #20324]
note: Label for context menu entry to start playback of a part of a video stack
en: Play part...
ta_in: பகுதியை வாசிக்கவும்...

[ctx: #20325]
note: Window screen calibration: as title to reset calibration settings
en: Calibration reset
ta_in: அளவுத்திருத்தம் மீட்டமைக்கவும்

[ctx: #20328]
en: Browse for destination
ta_in: சேருமிடத்திற்காக உலாவு

[ctx: #20329]
en: Movies are in separate folders that match the movie title
ta_in: பொருந்தமான திரைப்பட தலைப்பின் திரைப்படங்கள் தனி கோப்புறைகளில் உள்ளன

[ctx: #20330]
en: Use folder names for lookups
ta_in: தேடுதலுக்கு கோப்புறை பெயர்களை பயன்படுத்தவும்

[ctx: #20331]
en: File
ta_in: கோப்பு

[ctx: #20332]
en: Use file or folder names in lookups?
ta_in: தேடுதலுக்கு கோப்பு அல்லது கோப்புறை பெயர்களை பயன்படுத்தவா?

[ctx: #20333]
en: Set content
ta_in: உள்ளடக்கத்தை அமைக்கவும்

[ctx: #20334]
en: Folder
ta_in: கோப்புறை

[ctx: #20335]
en: Look for content recursively?
ta_in: மீண்டும் மீண்டும் உள்ளடக்கத்திற்காக பார்க்கவும் ?

[ctx: #20336]
en: Unlock sources
ta_in: மூலம் பூட்டை திறக்கவும்

[ctx: #20337]
en: Actor
ta_in: கலைஞர்

[ctx: #20338]
en: Movie
ta_in: திரைப்படம்

[ctx: #20339]
en: Director
ta_in: இயக்குநர்

[ctx: #20342]
en: Movies
ta_in: திரைப்படங்கள்

[ctx: #20343]
en: TV shows
ta_in: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகள்

[ctx: #20344]
note: xbmc/settings/dialogs/GUIDialogContentSettings.cpp
en: This directory contains
ta_in: இந்த கோப்புறையில் உள்ளது

[ctx: #20345]
en: Run automated scan
ta_in: தானியங்கி ஸ்கேன் இயக்கவும்

[ctx: #20346]
en: Scan recursively
ta_in: மீண்டும் மீண்டும் ஸ்கேன் செய்யவும்

[ctx: #20347]
en: as
ta_in: என

[ctx: #20348]
en: Directors
ta_in: இயக்குனர்கள்

[ctx: #20349]
en: No video files found in this path!
ta_in: காணொளி கோப்புகள் இந்த பாதையில் காணப்படவில்லை !

[ctx: #20351]
en: TV show information
ta_in: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி தகவல்

[ctx: #20352]
en: Episode information
ta_in: அத்தியாய தகவல்

[ctx: #20353]
en: Loading TV show details
ta_in: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி விவரங்கள் ஏற்றபடுகின்றது

[ctx: #20354]
en: Fetching episode guide
ta_in: அத்தியாயம் வழிகாட்டி எடுக்கிறது

[ctx: #20356]
en: Select TV show:
ta_in: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி தேர்வு செய்க:

[ctx: #20357]
en: Enter the TV show name
ta_in: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #20359]
en: Episode
ta_in: அத்தியாயம்

[ctx: #20360]
en: Episodes
ta_in: அத்தியாயங்கள்

[ctx: #20361]
en: Loading episode details
ta_in: அத்தியாய விவரங்கள் ஏற்றபடுகின்றது

[ctx: #20362]
en: Remove episode from library
ta_in: நோலகத்திலிருந்து அத்தியாயத்தை நீக்கு

[ctx: #20363]
en: Remove TV show from library
ta_in: நோலகத்திலிருந்து தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியை நீக்கு

[ctx: #20364]
en: TV show
ta_in: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி

[ctx: #20365]
en: Episode plot
ta_in: அத்தியாயம்

[ctx: #20366]
en: * All seasons
ta_in: * அனைத்து பருவங்கள்

[ctx: #20367]
en: Hide watched
ta_in: பார்த்ததை மறைக்கவும்

[ctx: #20368]
en: Prod code
ta_in: Prod குறி

[ctx: #20370]
en: * Hidden to prevent spoilers *
ta_in: * பாழாக்குதலை தடுக்க மறைக்கப்பட்டுள்ளது *

[ctx: #20371]
en: Set season thumb
ta_in: பருவ சிறுபடத்தை அமைக்கவும்

[ctx: #20372]
en: Season image
ta_in: பருவ படம்

[ctx: #20373]
en: Season
ta_in: பருவம்

[ctx: #20374]
en: Downloading movie information
ta_in: திரைபட தகவல் பதிவிறக்குகிறது

[ctx: #20375]
en: Unassign content
ta_in: உள்ளடக்கத்தின் நியமத்தை நீக்கு

[ctx: #20376]
note: Original title of the movie/tvshow (could differ from local distributor title) (ListItem.OriginalTitle)
en: Original title
ta_in: அசல் தலைப்பு

[ctx: #20377]
en: Refresh TV show information
ta_in: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி தகவல் புதுப்பிப்பு

[ctx: #20379]
note: xbmc/settings/dialogs/GUIDialogContentSettings.cpp
en: Selected folder contains a single TV show
ta_in: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புறை ஒரு தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி கொண்டுள்ளது

[ctx: #20380]
en: Exclude selected folder from scans
ta_in: ஸ்கேநிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புறையை நீக்கவும்

[ctx: #20381]
en: Specials
ta_in: சிறப்பானது

[ctx: #20383]
en: Selected folder contains a single video
ta_in: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புறை ஒரு காணொளி கொண்டுள்ளது

[ctx: #20384]
en: Link to TV show
ta_in: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிக்கு இணைப்பு செய்

[ctx: #20385]
en: Remove link to TV show
ta_in: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி இணைப்பை நீக்கு

[ctx: #20386]
en: Recently added movies
ta_in: சமிபத்தில் சேர்க்கப்பட்ட திரைப்படங்கள்

[ctx: #20387]
en: Recently added episodes
ta_in: சமிபத்தில் சேர்க்கப்பட்ட அத்தியாயங்கள்

[ctx: #20388]
en: Studios
ta_in: ஸ்டுடியோஸ்

[ctx: #20389]
en: Music videos
ta_in: இசைக்காணொளிகள்

[ctx: #20390]
en: Recently added music videos
ta_in: சமிபத்தில் சேர்க்கப்பட்ட இசை காணொளிகள்

[ctx: #20391]
en: Music video
ta_in: இசைக்காணொளி

[ctx: #20392]
en: Remove music video from library
ta_in: நூலகத்திலிருந்து இசைக்காணொளியை நீக்கு

[ctx: #20393]
en: Music video information
ta_in: இசைக்காணொளி தகவல்

[ctx: #20394]
en: Loading music video information
ta_in: இசைக்காணொளி தகவல் ஏற்றுகிறது

[ctx: #20395]
en: Mixed
ta_in: கலப்பு

[ctx: #20396]
en: Go to albums by artist
ta_in: கலைஞர் மூலம் ஆல்பங்களுக்கு செல்லவும்

[ctx: #20397]
en: Go to album
ta_in: ஆல்பங்களுக்கு செல்லவும்

[ctx: #20398]
en: Play song
ta_in: பாடலை வாசி

[ctx: #20399]
en: Go to music videos from album
ta_in: ஆல்பத்தின் இசைக்காணொளிகளிற்கு செல்லவும்

[ctx: #20400]
en: Go to music videos by artist
ta_in: கலைஞர் மூலம் இசைக்காணொளி செல்லவும்

[ctx: #20401]
en: Play music video
ta_in: இசைகாணொளியை இயக்கு

[ctx: #20403]
en: Set actor thumb
ta_in: நடிகர் சிறுபடத்தை அமைக்கவும்

[ctx: #20404]
en: Remove bookmark
ta_in: புத்தகக்குறியை நீக்கு

[ctx: #20405]
en: Remove episode bookmark
ta_in: அத்தியாயம் புத்தகக்குறியை நீக்கு

[ctx: #20406]
en: Set episode bookmark
ta_in: அத்தியாயம் புத்தகக்குறியை அமைக்கவும்

[ctx: #20408]
en: Downloading music video information
ta_in: இசைக்காணொளியின் தகவல் பதிவிறக்குகிறது

[ctx: #20409]
en: Downloading TV show information
ta_in: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி தகவல் பதிவிறக்குகிறது

[ctx: #20410]
en: Trailer
ta_in: டிரெய்லர்

[ctx: #20411]
en: Flatten
ta_in: சமநிலையாக

[ctx: #20412]
en: Flatten TV show seasons
ta_in: தட்டையாக்கப்பட்ட தொ.கா நிகழ்ச்சிகள்

[ctx: #20413]
en: Get fanart
ta_in: விசிறிபடத்தை பெறு

[ctx: #20414]
en: Show fanart in video and music libraries
ta_in: காணொளி இசை நூலகங்களின் விசிறிப்படத்தை காட்டவும்

[ctx: #20415]
en: Scanning for new content
ta_in: புதிய உள்ளடக்கத்திற்காக ஸ்கேன் செய்

[ctx: #20416]
en: First aired
ta_in: முதலில் ஒளிபரப்பப்பட்டது

[ctx: #20417]
en: Writer
ta_in: எழுத்தாளர்

[ctx: #20418]
en: Writers
ta_in: எழுத்தாளர்கள்

[ctx: #20419]
en: Replace file names with library titles
ta_in: கோப்பு பெயர்களை நூலக தலைப்புகளால் மாற்றவும்

[ctx: #20420]
note: Value for setting with label #19171 "PVR & Live TV / Playback / Switch to full screen" Value for setting with label #36098 "System / Display / Use 10 bit for SDR"
en: Never
ta_in: ஒருபோதும்

[ctx: #20421]
en: If only one season
ta_in: ஒரே ஒரு பருவத்திற்காக

[ctx: #20422]
note: Value for setting with label #170 "Player / Videos / Adjust display refresh rate" Value for setting with label #36098 "System / Display / Use 10 bit for SDR"
en: Always
ta_in: எப்போதும்

[ctx: #20423]
en: Has trailer
ta_in: டிரெய்லர் உள்ளது

[ctx: #20424]
en: False
ta_in: தவறு

[ctx: #20425]
en: Fanart slideshow
ta_in: விசிறிபடம் காட்சியளிக்கை

[ctx: #20428]
note: xbmc/interfaces/builtins/LibraryBuiltins.cpp
en: Single file
ta_in: ஒற்றை கோப்பு

[ctx: #20429]
note: xbmc/interfaces/builtins/LibraryBuiltins.cpp
en: Separate
ta_in: தனித்தனி

[ctx: #20430]
note: xbmc/interfaces/builtins/LibraryBuiltins.cpp
en: Export thumbnails and fanart?
ta_in: சிறுபடம் மற்றும் விசிறிபடம் ஏற்றுமதி?

[ctx: #20431]
en: Overwrite old files?
ta_in: பழைய கோப்புகளை மேலெழுதுவா?

[ctx: #20432]
note: xbmc/settings/dialogs/GUIDialogContentSettings.cpp
en: Exclude path from library updates
ta_in: நூலகம் மேம்படுத்தல்கள் இருந்து பாதை விலக்கு

[ctx: #20434]
en: Sets
ta_in: அமைப்பு

[ctx: #20435]
en: Combine split video items
ta_in: பிரிந்த காணொளிகளை சேர்க்கவும்

[ctx: #20436]
en: Export actor thumbs?
ta_in: நடிகர் சிறுபடத்தை ஏற்றுமதி செய்யவா?

[ctx: #20437]
en: Choose fanart
ta_in: விசிறிபடத்தை தேர்வுசெய்

[ctx: #20438]
en: Local fanart
ta_in: உள்ளூர் விசிறிபடம்

[ctx: #20439]
en: No fanart
ta_in: விசிறிபடம் இல்லை

[ctx: #20440]
en: Current fanart
ta_in: தற்போதைய விசிறிபடம்

[ctx: #20441]
en: Remote fanart
ta_in: விசிறிபடத்தை நீக்கு

[ctx: #20442]
en: Change content
ta_in: உள்ளடக்கத்தை மாற்றவும்

[ctx: #20445]
note: Name of an artwork type
en: Fanart
ta_in: விசிறிபடம்

[ctx: #20449]
en: Unable to connect to remote server
ta_in: தொலை சேவையகத்துடன் இணைக்க முடியவில்லை

[ctx: #20451]
en: Countries
ta_in: நாடுகள்

[ctx: #20452]
en: episode
ta_in: அத்தியாயம்

[ctx: #20453]
en: episodes
ta_in: அத்தியாயங்கள்

[ctx: #20454]
en: Listener
ta_in: கேட்பவர்

[ctx: #20455]
en: Listeners
ta_in: கேட்பவர்கள்

[ctx: #20457]
en: Movie set
ta_in: திரைப்பட தொகுப்பு

[ctx: #20459]
en: Tags
ta_in: குறிப்புகள்

[ctx: #20462]
en: New tag...
ta_in: புதிய குறி...

[ctx: #20465]
en: Manage movie set
ta_in: திரைப்பட தொகுப்பு மேலாண்மை

[ctx: #20466]
en: Select movie set
ta_in: திரைப்பட தொகுப்பு தேர்வு செய்க

[ctx: #20468]
en: Add movie to a new set
ta_in: புதிய தொகுப்பில் திரைப்படத்தை சேர்க்கவும்

[ctx: #21330]
en: Show hidden files and directories
ta_in: மறைக்கப்பட்ட கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகளை காண்பி

[ctx: #21337]
note: Used in the add-on browser under "Last updated" when a repository has never been updated
en: Never
ta_in: ஒருபோதும் இல்லை

[ctx: #21359]
en: Add media share...
ta_in: ஊடக பங்கு சேர்கை...

[ctx: #21360]
en: Share my libraries
ta_in: என் நூலகத்தை பகிர்க

[ctx: #21361]
en: Look for remote UPnP players
ta_in: தொலை UPnP வாசிப்பானை தேடவும்

[ctx: #21362]
en: Bookmark created
ta_in: புத்தகக்குறி உருவாக்கப்பட்டது

[ctx: #21364]
en: Edit media share
ta_in: ஊடக பங்கு திருத்து

[ctx: #21365]
en: Remove media share
ta_in: ஊடக பங்கு அகற்றவும்

[ctx: #21366]
en: Custom subtitle folder
ta_in: தன் உபதலைப்பு கோப்புறை

[ctx: #21367]
en: Movie & alternate subtitle directory
ta_in: திரைப்படம் & மாற்று வசனவரி கோப்புறை

[ctx: #21369]
en: Enable mouse and touch screen support
ta_in: சுட்டியினதும் தொடுதிரை ஆதரவினையும்

[ctx: #21371]
note: Name of an artwork type
en: Thumbnail
ta_in: சிறுபடம்

[ctx: #21372]
en: Forced DVD player region
ta_in: கட்டாயபடுத்தப்பட்ட டிவிடி பிளேயர் பகுதிகள்

[ctx: #21373]
en: Display
ta_in: காட்சி

[ctx: #21374]
en: Video aspect
ta_in: காணொளி தோற்றம்

[ctx: #21375]
en: Normal
ta_in: வழக்கமான

[ctx: #21376]
en: Letterbox
ta_in: அஞ்சல் பெட்டி

[ctx: #21377]
en: Widescreen
ta_in: அகலத்திரை

[ctx: #21378]
en: Enable 480p
ta_in: 480p செயல்படுத்து

[ctx: #21379]
en: Enable 720p
ta_in: 720p செயல்படுத்து

[ctx: #21380]
en: Enable 1080i
ta_in: 1080i செயல்படுத்து

[ctx: #21381]
en: Enter name of new playlist
ta_in: புதிய பட்டியல் பெயரை உள்ளிடவும்

[ctx: #21383]
en: Enable scrollbars
ta_in: சுருள்பட்டிகளின் செயல்படுத்தவும்

[ctx: #21384]
en: Make watched filtering a toggle in video library
ta_in: பார்த்தது வடிகட்டியை காணொளி நூலகத்தில் ஒரு மாற்றானாக செய்யவும்

[ctx: #21385]
en: Open
ta_in: திற

[ctx: #21386]
en: Acoustic management level
ta_in: ஒலி மேலாண்மை நிலை

[ctx: #21387]
en: Fast
ta_in: வேகமாக

[ctx: #21388]
en: Quiet
ta_in: அமைதி

[ctx: #21389]
en: Enable custom background
ta_in: தனிபயன் பின்புல இயக்கு

[ctx: #21390]
en: Power management level
ta_in: மின் மேலாண்மை நிலை

[ctx: #21391]
en: High power
ta_in: அதிக திறன்

[ctx: #21392]
en: Low power
ta_in: குறைந்த திறன்

[ctx: #21393]
en: High standby
ta_in: உயர் காத்திருப்பு

[ctx: #21394]
en: Low standby
ta_in: குறைந்த காத்திருப்பு

[ctx: #21395]
en: Unable to cache files bigger than 4GB
ta_in: 4GB விட பெரிய கோப்புகளை இடையகம் செய்ய முடியவில்லை

[ctx: #21396]
en: Chapter
ta_in: அத்தியாயம்

[ctx: #21397]
en: High quality pixel shader v2
ta_in: உயர்தர பிக்சல் நிழல் v2

[ctx: #21399]
en: Use tween animations
ta_in: இடையீடாக அனிமேஷன் பயன்படுத்தவும்

[ctx: #21400]
en: contains
ta_in: உள்ளது

[ctx: #21401]
en: does not contain
ta_in: இல்லை

[ctx: #21402]
en: is
ta_in: இது

[ctx: #21403]
en: is not
ta_in: இது இல்லை

[ctx: #21404]
en: starts with
ta_in: இதை கொண்டு தொடங்கும்

[ctx: #21405]
en: ends with
ta_in: இதை கொண்டு முடியும்

[ctx: #21406]
en: greater than
ta_in: விடப்பெரிது

[ctx: #21407]
en: less than
ta_in: விடச்சிறியது

[ctx: #21408]
en: after
ta_in: பின்னர்

[ctx: #21409]
en: before
ta_in: முன்னர்

[ctx: #21410]
en: in the last
ta_in: கடைசியில் உள்ளது

[ctx: #21411]
en: not in the last
ta_in: கடைசியில் இல்லை

[ctx: #21412]
en: Information providers
ta_in: தகவல் வழங்குனர்கள்

[ctx: #21417]
en: Settings
ta_in: அமைப்புக்கள்

[ctx: #21418]
en: Multilingual
ta_in: பன்மொழி

[ctx: #21420]
en: Value to match
ta_in: பொருந்தமான மதிப்பு

[ctx: #21421]
en: Smart playlist rule
ta_in: சாமர்த்திய பட்டியல் விதிகள்

[ctx: #21422]
en: Match items where
ta_in: எங்கு உள்ள உருப்படிகளை பொருந்தவும்

[ctx: #21423]
en: New rule...
ta_in: புதிய விதி...

[ctx: #21424]
en: Items must match
ta_in: உருப்படிகள் கண்டிப்பாக பொருந்த வேண்டும்

[ctx: #21425]
en: all of the rules
ta_in: எல்லா விதிகளும் உள்பட

[ctx: #21426]
en: one or more of the rules
ta_in: ஒன்று மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட விதிகள்

[ctx: #21427]
en: Limit to
ta_in: இந்த வரம்பு வரை

[ctx: #21428]
en: No limit
ta_in: வரம்பு இல்லை

[ctx: #21429]
en: Order by
ta_in: வரிசைபடி

[ctx: #21430]
en: ascending
ta_in: ஏறுவரிசை

[ctx: #21431]
en: descending
ta_in: இறங்குவரிசை

[ctx: #21432]
en: Edit smart playlist
ta_in: சாமர்த்திய பட்டியலை திருத்து

[ctx: #21434]
en: Find items where
ta_in: உருப்படிகளை எங்கு தேடவும்?

[ctx: #21435]
en: Edit
ta_in: திருத்து

[ctx: #21437]
en: New smart playlist...
ta_in: புதிய சாமர்த்திய பட்டியல்...

[ctx: #21439]
en: Edit party mode rules
ta_in: கும்மாள முறை விதிகளை திருத்து

[ctx: #21440]
en: Home folder
ta_in: முதன்மை கோப்புறை

[ctx: #21441]
en: Watched count
ta_in: பார்த்தது எண்ணிக்கை

[ctx: #21442]
en: Episode title
ta_in: அத்தியாயம் தலைப்பு

[ctx: #21443]
en: Video resolution
ta_in: காணொளி திரைத்திறன்

[ctx: #21444]
en: Audio channels
ta_in: ஆடியோ சேனல்கள்

[ctx: #21445]
en: Video codec
ta_in: காணொளி கோடெக் குறியாக்கி / விலக்கி

[ctx: #21446]
en: Audio codec
ta_in: கேட்பொலி கோடெக் குறியாக்கி / விலக்கி

[ctx: #21447]
en: Audio language
ta_in: ஆடியோ மொழி

[ctx: #21448]
en: Subtitle language
ta_in: துணைத்தலைப்பு மொழி

[ctx: #21449]
en: Remote control sends keyboard presses
ta_in: தொலைநிலை கட்டுப்பாடு விசைப்பலகை அச்சகங்கள் அனுப்புகிறது

[ctx: #21450]
note: Label for controls used to edit something (e.g. setting "Appearance -> Skin -> Edit" or a context menu entry to open timer settings dialog)
en: Edit
ta_in: திருத்து

[ctx: #21451]
en: Internet connection required.
ta_in: இணைய இணைப்பு தேவை.

[ctx: #21453]
en: Root filesystem
ta_in: ஆணிவேர் கோப்பு முறைமை

[ctx: #21456]
en: External storage
ta_in: வெளி சேமிப்பு

[ctx: #21457]
en: Watched episode count
ta_in: பார்த்த அத்தியாயத்தின் எண்ணிக்கை

[ctx: #21458]
en: Group by
ta_in: குழுவாக்கவும்

[ctx: #21459]
en: mixed
ta_in: கலப்பு

[ctx: #21461]
note: Item list value of setting with label #21460 "Subtitle position on screen"
en: Manual
ta_in: கைமுறை

[ctx: #21462]
note: Item list value of setting with label #21460 "Subtitle position on screen"
en: Bottom of video
ta_in: காணொளி அடியில்

[ctx: #21464]
note: Item list value of setting with label #21460 "Subtitle position on screen"
en: Top of video
ta_in: காணொளி நுனியில்

[ctx: #21471]
note: One of the values valid for "Videos -> Library -> Select first unwatched TV show season / episode" with label #21416
en: On first entry
ta_in: முதல் பதிவின் போது

[ctx: #21474]
note: One of the values valid for settings #21472 "Include All Seasons and Specials"
en: Neither
ta_in: இரண்டுமல்ல

[ctx: #21475]
note: One of the values valid for settings #21472 "Include All Seasons and Specials"
en: Both
ta_in: இரண்டும்

[ctx: #21478]
en: Open
ta_in: திற

[ctx: #21483]
note: Label for controls used to view something (e.g. a context menu entry to open read-only timer settings dialog)
en: View
ta_in: காண்பி

[ctx: #21602]
en: (External)
ta_in: (வெளி)

[ctx: #21800]
en: File name
ta_in: கோப்பு பெயர்

[ctx: #21801]
en: File path
ta_in: கோப்பு பாதை

[ctx: #21802]
en: File size
ta_in: கோப்பு அளவு

[ctx: #21804]
en: Slide index
ta_in: சறுக்கு சுட்டி

[ctx: #21805]
en: Resolution
ta_in: திரைத்திறன்

[ctx: #21806]
en: Comment
ta_in: கருத்து

[ctx: #21808]
en: JPEG process
ta_in: JPEG செயல்முறை

[ctx: #21821]
en: Description
ta_in: விளக்கம்

[ctx: #21822]
en: Camera make
ta_in: கேமரா செய்யதது

[ctx: #21823]
en: Camera model
ta_in: கேமரா மாதிரி

[ctx: #21824]
en: EXIF comment
ta_in: EXIF கருத்து

[ctx: #21826]
en: Aperture
ta_in: துவாரம்

[ctx: #21827]
en: Focal length
ta_in: குவி நீளம்

[ctx: #21828]
en: Focus distance
ta_in: குவி தூரம்

[ctx: #21829]
en: Exposure
ta_in: வெளிக்காட்டுதல்

[ctx: #21830]
en: Exposure time
ta_in: பிடிக்கும் நேரம்

[ctx: #21831]
en: Exposure bias
ta_in: பிடிக்கும் முன்அனுப்பு

[ctx: #21832]
en: Exposure mode
ta_in: பிடிக்கும் வகை

[ctx: #21833]
en: Flash used
ta_in: ஃப்ளாஷ் பயன்படுத்தப்பட்டது

[ctx: #21834]
en: White-balance
ta_in: வெள்ளை-சமநிலை

[ctx: #21835]
en: Light source
ta_in: ஒளி மூலம்

[ctx: #21836]
en: Metering mode
ta_in: அளவீட்டு முறை

[ctx: #21837]
en: ISO
ta_in: ஐஎஸ்ஓ

[ctx: #21838]
en: Digital zoom
ta_in: டிஜிட்டல் பெரிதாக்கு

[ctx: #21839]
en: CCD width
ta_in: சிசிடி அகலம்

[ctx: #21840]
en: GPS latitude
ta_in: ஜிபிஎஸ் அட்சதூரம்

[ctx: #21841]
en: GPS longitude
ta_in: ஜிபிஎஸ் தேசாந்தரதூரம்

[ctx: #21842]
en: GPS altitude
ta_in: ஜிபிஎஸ் உயரம்

[ctx: #21843]
en: Orientation
ta_in: திசை

[ctx: #21857]
en: Sub-location
ta_in: துணை-இருப்பிடம்

[ctx: #21858]
en: Image type
ta_in: பட வகை

[ctx: #21859]
en: Time created
ta_in: உருவாக்கப்பட்ட நேரம்

[ctx: #21860]
en: Supplemental categories
ta_in: துணை பிரிவுகள்

[ctx: #21861]
en: Keywords
ta_in: சிறப்பு சொற்கள்

[ctx: #21862]
en: Caption
ta_in: தலைப்பு

[ctx: #21863]
en: Author
ta_in: ஆசிரியர்

[ctx: #21864]
en: Headline
ta_in: தலையங்கம்

[ctx: #21865]
en: Special instructions
ta_in: சிறப்பு விதிமுறைகள்

[ctx: #21866]
en: Category
ta_in: வகை

[ctx: #21867]
en: Byline
ta_in: பெயர் விவரம்

[ctx: #21868]
en: Byline title
ta_in: பெயர் விவரம் தலைப்பு

[ctx: #21869]
en: Credit
ta_in: வரவு

[ctx: #21870]
en: Source
ta_in: மூலம்

[ctx: #21871]
en: Copyright notice
ta_in: பதிப்புரிமை அறிவிப்பு

[ctx: #21872]
en: Object name
ta_in: பொருள் பெயர்

[ctx: #21873]
en: City
ta_in: நகரம்

[ctx: #21874]
en: State
ta_in: மாநிலம்

[ctx: #21875]
en: Country
ta_in: நாடு

[ctx: #21877]
en: Date created
ta_in: உருவாக்கப்பட்ட தேதி

[ctx: #21878]
en: Urgency
ta_in: அவசரம்

[ctx: #21879]
en: Country code
ta_in: நாட்டின் குறியீடு

[ctx: #21880]
en: Reference service
ta_in: குறிப்பு சேவை

[ctx: #21882]
en: Attempt to skip introduction before DVD menu
ta_in: டிவிடி மெனு முன் அறிமுகத்தை தவிர்க்க முயற்சி

[ctx: #21883]
en: Saved music
ta_in: சேமித்த இசை

[ctx: #21884]
en: Query info for all artists
ta_in: அனைத்து கலைஞர்களின் தகவல்களுக்கான தேடல்

[ctx: #21885]
en: Downloading album information
ta_in: ஆல்பம் தகவல் பதிவிறக்கம்

[ctx: #21886]
en: Downloading artist information
ta_in: கலைஞர் தகவல் பதிவிறக்கும்

[ctx: #21887]
en: Biography
ta_in: சுயசரித்திம்

[ctx: #21888]
en: Discography
ta_in: இசைப் பதிவுகளின் முழு பட்டியல்

[ctx: #21889]
en: Searching artist
ta_in: கலைஞரை தேடுகிறது

[ctx: #21890]
en: Select artist
ta_in: கலைஞரை தேர்வு செய்க

[ctx: #21891]
en: Artist information
ta_in: கலைஞர் தகவல்

[ctx: #21892]
en: Instruments
ta_in: கருவிகள்

[ctx: #21893]
en: Born
ta_in: பிறப்பு

[ctx: #21894]
en: Formed
ta_in: உருவாக்கப்பட்டது

[ctx: #21895]
en: Themes
ta_in: தீம்கள்

[ctx: #21896]
en: Disbanded
ta_in: கலைக்கப்பட்டது

[ctx: #21897]
en: Died
ta_in: இறப்பு

[ctx: #21898]
en: Years active
ta_in: செயலில் இருந்த ஆண்டுகள்

[ctx: #21899]
en: Label
ta_in: சிட்டை

[ctx: #22000]
en: Update library on startup
ta_in: தொடக்கத்தில் நூலகத்தை புதுப்பிக்கவும்

[ctx: #22001]
en: Hide progress of library updates
ta_in: நூலகம் மேம்படுத்தலின் முன்னேற்றத்தை மறைக்கவும்

[ctx: #22002]
en: DNS suffix
ta_in: DNS பின்னொட்டு

[ctx: #22006]
en: Subtitle offset
ta_in: துணைத்தலைப்பு ஈடுசெய்

[ctx: #22007]
en: OpenGL vendor:
ta_in: OpenGL விற்பனையாளர்:

[ctx: #22008]
en: OpenGL renderer:
ta_in: OpenGL ரெண்டரர்:

[ctx: #22009]
en: OpenGL version:
ta_in: OpenGL பதிப்பு:

[ctx: #22010]
en: GPU temperature:
ta_in: GPU வெப்பநிலை:

[ctx: #22011]
en: CPU temperature:
ta_in: CPU வெப்பநிலை:

[ctx: #22012]
en: Total memory
ta_in: மொத்த நினைவகம்

[ctx: #22013]
en: Profile data
ta_in: சுயவிவர தரவு

[ctx: #22014]
en: Use dim if paused during video playback
ta_in: காணொளி இடைநிறுத்தும் போது மங்கச் செய்ய வேண்டும்

[ctx: #22015]
en: All recordings
ta_in: அனைத்து பதிவகள்

[ctx: #22016]
en: By title
ta_in: தலைப்புபடி

[ctx: #22017]
en: By group
ta_in: குழுபடி

[ctx: #22019]
en: Recordings by title
ta_in: தலைப்புபடி பதிவுகள்

[ctx: #22020]
en: Guide
ta_in: வழிகாட்டி

[ctx: #22022]
en: Show video files in listings
ta_in: வீடியோ கோப்புகளை பட்டியல்களில் காண்பி

[ctx: #22024]
en: Direct3D version:
ta_in: டைரக்ட்3டி பதிப்பு:

[ctx: #22030]
en: Font
ta_in: எழுத்துரு

[ctx: #22031]
en: Size
ta_in: அளவு

[ctx: #22032]
en: Colours
ta_in: வண்ணங்கள்

[ctx: #22033]
en: Charset
ta_in: எழுத்து தொகுப்பு

[ctx: #22078]
note: Label for value for default play action setting
en: Resume
ta_in: மீண்டும் தொடங்கு

[ctx: #22079]
en: Default select action
ta_in: இயல்புநிலை நடவடிக்கை தேர்வு

[ctx: #22080]
en: Choose
ta_in: தேர்வு

[ctx: #22082]
note: Label to denote that there is something 'more' xbmc/favourites/ContextMenus.h
en: More...
ta_in: மேலும்...

[ctx: #22083]
en: Play all
ta_in: அனைத்தையும் வாசி

[ctx: #23049]
en: Teletext not available
ta_in: தொலைஉரை கிடைக்கவில்லை

[ctx: #23053]
en: Stopping
ta_in: நிறுத்துகிறது

[ctx: #23054]
en: Running
ta_in: ஓடிகொண்டிருக்கிறது

[ctx: #24000]
en: Add-on
ta_in: துணை-பயன்

[ctx: #24001]
en: Add-ons
ta_in: துணை-பயன்கள்

[ctx: #24002]
en: Add-on options
ta_in: துணை-பயன் விருப்பங்கள்

[ctx: #24005]
en: Media sources
ta_in: ஊடகங்கள்

[ctx: #24006]
note: Name of an add-on type
en: GUI sounds
ta_in: GUI பயனர் காட்சி இடைமுக சத்தங்கள்

[ctx: #24007]
en: Movie information
ta_in: திரைபட தகவல்கள்

[ctx: #24008]
en: Screensaver
ta_in: திரைக்காப்பு

[ctx: #24009]
en: Script
ta_in: ஸ்கிரிப்ட்

[ctx: #24010]
en: Visualisation
ta_in: காட்சிப்படுத்தல்

[ctx: #24011]
en: Add-on repository
ta_in: துணை-பயன் களஞ்சியம்

[ctx: #24012]
en: Subtitles
ta_in: துணைத்தலைப்புகள்

[ctx: #24013]
en: Lyrics
ta_in: பாடல்வரிகள்

[ctx: #24014]
en: TV information
ta_in: தொலைக்காட்சி தகவல்

[ctx: #24015]
en: Music video information
ta_in: இசை வீடியோ தகவல்

[ctx: #24016]
en: Album information
ta_in: ஆல்பம் தகவல்கள்

[ctx: #24017]
en: Artist information
ta_in: கலைஞர் தகவல்

[ctx: #24018]
en: Services
ta_in: சேவைகள்

[ctx: #24019]
note: generic label to denote the addon type pvr clients, used in different places
en: PVR clients
ta_in: PVR கிளையன்கள்

[ctx: #24020]
en: Configure
ta_in: கட்டமை

[ctx: #24021]
en: Disable
ta_in: முடக்கு

[ctx: #24022]
en: Enable
ta_in: செயல்படுத்து

[ctx: #24023]
note: Defines the state of the add-on in the add-on manager window
en: Disabled
ta_in: முடக்கப்பட்டன

[ctx: #24024]
note: Used as an error message (triggered from content dialog) on disabled scrapers
en: Add-on disabled
ta_in: துணை-பயன் முடக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: #24026]
en: Languages
ta_in: மொழி

[ctx: #24027]
en: Weather
ta_in: வானிலை

[ctx: #24028]
en: Weather.com (standard)
ta_in: Weather.com (நிலையான)

[ctx: #24029]
en: Service for weather information
ta_in: வானிலை தகவற்கான சேவை

[ctx: #24031]
en: Error loading settings
ta_in: அமைப்புகள் ஏற்றும் பொது பிழை

[ctx: #24034]
en: Check for updates
ta_in: புதுப்பித்தல் எதாவது உள்ளதா என்று பார்

[ctx: #24036]
en: Changelog
ta_in: மாற்றத்தின் பதிவு

[ctx: #24037]
en: Uninstall
ta_in: நிறுவல் நீக்கம்

[ctx: #24038]
en: Install
ta_in: நிறுவல்

[ctx: #24040]
en: (Clear the current setting)
ta_in: (தற்போதைய அமைப்பை அழி)

[ctx: #24041]
en: Install from zip file
ta_in: ஜிப் கோப்பிலிருந்து நிறுவல் செய்

[ctx: #24051]
en: Version:
ta_in: பதிப்பு:

[ctx: #24052]
en: Disclaimer
ta_in: மறுப்பு

[ctx: #24053]
en: License:
ta_in: உரிமம்:

[ctx: #24055]
note: Used in the Add-on Manager
en: Check for updates
ta_in: புதுப்பித்தல் எதாவது உள்ளதா என்று பார்

[ctx: #24063]
en: Auto update
ta_in: தானாக புதுப்பி

[ctx: #24064]
note: Used as an event log description for add-ons that have been installed/enabled
en: Add-on enabled
ta_in: துணை-பயன் இயக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: #24065]
en: Add-on updated
ta_in: துணை-பயன் புதுப்பிக்கபட்டுள்ளது

[ctx: #24068]
en: Update available
ta_in: புதுப்பி உள்ளது

[ctx: #24071]
en: An unknown error has occurred.
ta_in: அறியப்படாத பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

[ctx: #24072]
en: Settings required
ta_in: அமைப்புகள் தேவை

[ctx: #24074]
en: Needs to restart
ta_in: மீண்டும் மறுதொடக்கம் வேண்டும்

[ctx: #24075]
en: Disable
ta_in: முடக்கு

[ctx: #24080]
en: Try to reconnect?
ta_in: மீண்டும் இணைக்க முயற்சி?

[ctx: #24082]
note: The label in the add-ons manager for add-on libraries
en: Add-on libraries
ta_in: இடை-செருகி நூலகங்கள்

[ctx: #24083]
note: The label in the add-ons manager for information libraries
en: Information libraries
ta_in: தகவல் நூலகங்கள்

[ctx: #24086]
note: Used as a text in the progress dialog when installing an add-on
en: Installing add-on...
ta_in: இடை-செருகி நிறுவப்படுகிறது...

[ctx: #24089]
en: Add-on restarts
ta_in: துணை-பயன் மறுதொடக்கம் seikiradhu

[ctx: #24097]
en: Would you like to disable it on your system?
ta_in: உங்கள் கணினியில் இதனை முடக்க விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: #24098]
en: Broken
ta_in: udaindhulladhu

[ctx: #24099]
en: Would you like to switch to this skin?
ta_in: இந்த அலங்காரத்திற்கு மாற விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: #24102]
en: Unable to load skin
ta_in: அலங்காரத்தை ஏற்ற இயலவில்லை

[ctx: #24103]
en: Skin is missing some files
ta_in: அலங்காரத்தில் சில கோப்புகள் காணவில்லை

[ctx: #24104]
note: Error message shown when a game add-on can't be loaded due to missing dependencies
en: Add-on is incompatible due to unmet dependencies.
ta_in: சார்புகளை நிவர்த்தி செய்யாதபடியால் இந்த இடை-செருகி பொருத்தமற்றது.

[ctx: #24105]
en: Pause when searching for subtitles
ta_in: உபதலைப்புக்களை தேடும் போது இடை

[ctx: #24106]
note: Description of setting "Videos -> Subtitles -> Save subtitles to movie folder" with label #24115
en: Specify where downloaded subtitles should be saved, the same location as the video or a custom location.
ta_in: பதிவிறக்கும் உபதலைப்பு எங்கு சேமிக்க வேண்டும் என குறிக்க, காணொளி உள்ள இடத்திலா அல்லது தெரிவு செய்த இடத்திலா.

[ctx: #24107]
en: Searching for subtitles ...
ta_in: உபதலைப்புக்களை தேடுகின்றது ...

[ctx: #24109]
en: No subtitles found
ta_in: உபதலைப்புக்கள் இல்லை

[ctx: #24110]
en: Downloading subtitles ...
ta_in: உபதலைப்புக்கள் பதிவிறக்கப்படுகின்றது ...

[ctx: #24111]
en: Languages to download subtitles for
ta_in: பதிவிறக்கப்பட்ட உபதலைப்புக்களுக்கான

[ctx: #24121]
en: Enter search string
ta_in: தேடல் சொல் சரத்தை உள்ளிடவும்

[ctx: #24123]
note: Description of setting with label #24105 "Pause when searching for subtitles"
en: Pause the current video while searching for subtitles and resume once the subtitle is available.
ta_in: உபதலைப்புக்களை தேடும் போது காணொளியை இடைநிறுத்தவும், கிடைத்தது பின் காணொளியைத் தொடரவும்

[ctx: #24124]
en: Next to the video
ta_in: அடுத்த காணொளிக்கு

[ctx: #24125]
en: Custom location
ta_in: தனிபயன் இருப்பிடம்

[ctx: #24138]
note: Button caption in DialogAddoninfo
en: Update
ta_in: புதுப்பி

[ctx: #24140]
note: Label for the action provided by media library events to jump to a specific path/file
en: View
ta_in: காண்பி

[ctx: #24141]
note: Used as an event log description for add-ons that have been disabled
en: Add-on disabled
ta_in: துணை-பயன் முடக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: #24169]
note: Lifecycle state name, for normal addons (no special). Used also on skin to compare and identify related state.
en: Normal
ta_in: வழக்கமான

[ctx: #24171]
note: Lifecycle state name, for broken and not usable addons. Used also on skin to compare and identify related state.
en: Broken
ta_in: udaindhulladhu

[ctx: #24992]
en: System
ta_in: கணிணி

[ctx: #24993]
en: Information providers
ta_in: தகவல் வழங்குனர்கள்

[ctx: #24994]
en: Running
ta_in: ஓடிகொண்டிருக்கிறது

[ctx: #25000]
note: Used in add-on browser
en: Notifications
ta_in: அறிவிப்புkal

[ctx: #25001]
note: Used in add-on browser
en: Hide foreign
ta_in: வெளிநாட்டு மறைkka

[ctx: #25002]
en: Select from all titles ...
ta_in: அனைத்து தலைப்புகளில் இருந்து தேர்வு seiga

[ctx: #25006]
en: Select playback item
ta_in: பின்னணி உருப்படியை தேர்வு செய்க

[ctx: #25014]
note: Used to tell addon origin type xbmc/guilib/guiinfo/AddonsGUIInfo.cpp
en: Manual
ta_in: கைமுறை

[ctx: #29801]
en: QWERTY keyboard
ta_in: QWERTY விசைபலகை

[ctx: #29902]
note: Style of the current playing radio
en: Style
ta_in: பாணி

[ctx: #29904]
note: Artists which sing the music (if present)
en: Artist
ta_in: கலைஞர்

[ctx: #29909]
note: Studio name (if present)
en: Studio
ta_in: கலையகம்

[ctx: #29915]
note: General information news, in list selector (if present)
en: Info
ta_in: தகவல்

[ctx: #29932]
note: Program style name
en: Language
ta_in: மொழி

[ctx: #29943]
note: Program style name
en: Information
ta_in: தகவல்

[ctx: #29946]
note: Program style name
en: Drama
ta_in: நாடகம்

[ctx: #29956]
note: Program style name
en: Weather
ta_in: வானிலை

[ctx: #29960]
note: Program style name
en: Religion
ta_in: மதம்

[ctx: #29969]
note: Program style name
en: Documentary
ta_in: ஆவணப்படம்

[ctx: #33001]
en: Trailer quality
ta_in: டிரெய்லர் தரம்

[ctx: #33002]
en: Stream
ta_in: ஒலிப்பேழை

[ctx: #33003]
en: Download
ta_in: பதிவிறக்கு

[ctx: #33004]
en: Download & play
ta_in: பதிவிறக்கு & வாசி

[ctx: #33005]
en: Download & save
ta_in: பதிவிறக்கு & சேமி

[ctx: #33006]
en: Today
ta_in: இன்று

[ctx: #33007]
en: Tomorrow
ta_in: நாளை

[ctx: #33008]
en: Saving
ta_in: சேமித்துகொண்டிருக்கிறது

[ctx: #33009]
en: Copying
ta_in: நகல்

[ctx: #33010]
en: Set download directory
ta_in: பதிவிறக்க கோப்பகத்தை அமைக்கவும்

[ctx: #33011]
en: Search duration
ta_in: தேடல் காலம்

[ctx: #33012]
en: Short
ta_in: சிறியது

[ctx: #33013]
en: Long
ta_in: நீளமானது

[ctx: #33014]
en: Use DVD player instead of regular player
ta_in: வழக்கமான பிளேயர் பதிலாக டிவிடி பிளேயர் பயன்படுத்து

[ctx: #33015]
en: Ask for download before playing video
ta_in: காணொளி இயக்கப்படும் முன் பதிவிறக்கம் செய்வதா எனக் கேள்

[ctx: #33016]
en: Clips
ta_in: கிளிப்புகள்

[ctx: #33018]
en: Tonight
ta_in: இன்றிரவு

[ctx: #33020]
en: Condition
ta_in: நிலை

[ctx: #33021]
en: Precipitation
ta_in: பொழிவு

[ctx: #33022]
en: Precip
ta_in: பொழிவு

[ctx: #33023]
en: Humid
ta_in: ஈரமான

[ctx: #33024]
en: Feels
ta_in: இருப்பதுபோல்

[ctx: #33025]
en: Observed
ta_in: கண்காணிப்பு

[ctx: #33026]
en: Departure from normal
ta_in: சாதாரண இருந்து புறப்படும்

[ctx: #33027]
en: Sunrise
ta_in: சூரியோதயம்

[ctx: #33028]
en: Sunset
ta_in: சூரியஸ்தமம்

[ctx: #33029]
en: Details
ta_in: விவரங்கள்

[ctx: #33030]
en: Outlook
ta_in: கண்ணோட்டம்

[ctx: #33031]
en: Coverflow
ta_in: கவர் ஓட்டம்

[ctx: #33032]
en: Translate text
ta_in: உரை மொழிபெயர்க்க

[ctx: #33035]
en: Maps
ta_in: வரைபடங்கள்

[ctx: #33036]
en: Hourly
ta_in: மணிநேரத்திற்கு

[ctx: #33037]
en: Weekend
ta_in: வார இறுதி

[ctx: #33049]
en: Alert
ta_in: விழிப்பூட்டல்

[ctx: #33050]
en: Alerts
ta_in: விழிப்பூட்டல்

[ctx: #33052]
en: Check
ta_in: சரிபார்க்கவும்

[ctx: #33053]
en: Configure the
ta_in: இதை கட்டமைக்கவும்

[ctx: #33054]
en: Seasons
ta_in: பருவங்கள்

[ctx: #33055]
en: Use your
ta_in: உங்கலுடையதை பயன்படுத்தவும்

[ctx: #33056]
en: Watch your
ta_in: உங்களுடையதை பார்க்க

[ctx: #33057]
en: Listen to
ta_in: கேட்க

[ctx: #33058]
en: View your
ta_in: உங்களுடையதை பார்க்க

[ctx: #33059]
en: Configure the
ta_in: இதை கட்டமைக்கவும்

[ctx: #33060]
en: Power
ta_in: சக்தி

[ctx: #33061]
en: Menu
ta_in: மெனு

[ctx: #33062]
en: Play the
ta_in: வாசிக்கவும்

[ctx: #33063]
en: Options
ta_in: விருப்பங்கள்

[ctx: #33065]
en: Editor
ta_in: ஆசிரியர்

[ctx: #33066]
en: About your
ta_in: உங்களுடையதை பற்றி

[ctx: #33067]
en: Star rating
ta_in: நட்சத்திர மதிப்பீடு

[ctx: #33068]
en: Background
ta_in: பின்னணி

[ctx: #33069]
en: Backgrounds
ta_in: பின்னணி

[ctx: #33070]
en: Custom background
ta_in: தனிபயன் பின்னணி

[ctx: #33071]
en: Custom backgrounds
ta_in: தனிபயன் பின்னணிகள்

[ctx: #33077]
en: No data found!
ta_in: ஒரு தரவுகூட இல்லை!

[ctx: #33078]
en: Next page
ta_in: அடுத்து பக்கம்

[ctx: #33079]
en: Love
ta_in: அன்பு

[ctx: #33080]
en: Hate
ta_in: வெறுப்பு

[ctx: #33082]
en: Path to script
ta_in: ஸ்கிரிப்ட் பாதை

[ctx: #33083]
en: Enable custom script button
ta_in: தனிபயன் ஸ்கிரிப்ட் பொத்தானை பயன்படுத்தவும்

[ctx: #33084]
en: Auto login
ta_in: தானாக உள்நுழை

[ctx: #33100]
en: Failed to start
ta_in: தொடங்குவதில் தோல்வி

[ctx: #33101]
en: Web server
ta_in: வலை சேவையகம்

[ctx: #33103]
en: Remote communication server
ta_in: தொலை தொடர்பு சேவையகம்

[ctx: #34100]
en: Number of channels
ta_in: தடங்களின் எண்ணிக்கை

[ctx: #34120]
en: Play GUI sounds
ta_in: GUI ஒலிகளை vaasi

[ctx: #34121]
note: play GUI sounds
en: Only when playback stopped
ta_in: பின்னணி வாசிப்பு நிறுத்தப்பட்டால் mattum

[ctx: #34122]
note: play GUI sounds
en: Always
ta_in: எப்போதும்

[ctx: #34123]
note: play GUI sounds
en: Never
ta_in: ஒருபோதும்

[ctx: #34201]
en: Can't find a next item to play
ta_in: வாசிப்பதற்கு அடுத்த உருப்படியை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

[ctx: #34202]
en: Can't find a previous item to play
ta_in: வாசிப்பதற்கு முந்தைய உருப்படியை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

[ctx: #34221]
note: Manual HDR toggle (ACTION_HDR_TOGGLE) - HDR Off toast message
en: Off
ta_in: நிறுத்து

[ctx: #34222]
note: Manual HDR toggle (ACTION_HDR_TOGGLE) - HDR On toast message
en: On
ta_in: இயக்கு

[ctx: #34300]
en: Failed to start Zeroconf
ta_in: Zeroconf தொடங்குவதில் தோல்வி

[ctx: #34404]
en: Use gestures for navigation:
ta_in: உலாவும்போது சைகைகள் பயன்படுத்தவும்:

[ctx: #35000]
en: Peripherals
ta_in: சாதனங்கள்

[ctx: #35001]
en: Generic HID device
ta_in: பொதுவான HID சாதனம்

[ctx: #35003]
en: Generic disk
ta_in: பொதுவான வட்டு

[ctx: #35005]
en: New device configured
ta_in: புதிய சாதனம் கட்டமைக்கப்பட்டது

[ctx: #35006]
en: Device removed
ta_in: சாதனம் நீக்கப்பட்டது

[ctx: #35007]
en: Keymap to use for this device
ta_in: இந்த சாதனத்தின் விசை வரைபடம்

[ctx: #35008]
en: Keymap enabled
ta_in: விசைவரைப்படம் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது

[ctx: #35221]
note: Title of the game OSD menu
en: Menu
ta_in: மெனு

[ctx: #35222]
note: Label of button in the in-game menu for stopping game playback
en: Exit
ta_in: வெளியேறு

[ctx: #36001]
en: Pulse-Eight Nyxboard
ta_in: துடிப்பு-எட்டு Nyxboard

[ctx: #36002]
en: Switch to keyboard side command
ta_in: விசைப்பலகை பக்க கட்டளைக்கு மாறு

[ctx: #36003]
en: Switch to remote side command
ta_in: விசைப்பலகை தொலை பக்க கட்டளைக்கு மாறு

[ctx: #36004]
en: Press "user" button command
ta_in: "பயனர்" பொத்தானை கட்டளையை அழுத்தவும்

[ctx: #36005]
en: Enable switch side commands
ta_in: மாற்ற பக்க கட்டளைகளை செயலாக்கவும்

[ctx: #36015]
en: HDMI port number
ta_in: HDMI துறை எண்

[ctx: #36016]
note: max. 13 characters
en: Connected
ta_in: இணைக்கப்பட்டது

[ctx: #36018]
en: Use the TV's language setting
ta_in: தொலைக்காட்சி மொழி அமைப்புகளை உபயோகிக்கவும்

[ctx: #36019]
en: Connected to HDMI device
ta_in: HDMI சாதனத்திற்கு இணைக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: #36021]
en: Physical address (overrules HDMI port)
ta_in: திட முகவரி (HDMI துறையை புறக்கணித்துள்ளது)

[ctx: #36023]
en: Configuration updated
ta_in: கட்டமைப்பு புதுப்பிக்கப்பட்டது

[ctx: #36024]
en: Failed to set the new configuration. Please check your settings.
ta_in: புதிய கட்டமைப்பை அமைப்பதில் பிழை. தயவு கூர்ந்து அமைப்பை சரி பார்க்கவும்.

[ctx: #36027]
en: This device needs servicing
ta_in: இந்த சாதனத்திற்கு பணிமனம் தேவை

[ctx: #36028]
note: Label for a select option
en: Ignore
ta_in: புறக்கணி

[ctx: #36029]
en: When the TV is switched off
ta_in: தொலைக்காட்சி அணைத்த பின்

[ctx: #36030]
note: connection state "connection lost"
en: Connection lost
ta_in: இணைப்பு துண்டிக்கப்பட்டது

[ctx: #36035]
note: adjust refreshrate
en: Always
ta_in: எப்போதும்

[ctx: #36037]
en: TV
ta_in: தொலைக்காட்சி

[ctx: #36038]
en: Amplifier / AVR device
ta_in: ஒலிபெருக்கி / AVR சாதனம்

[ctx: #36039]
en: TV and AVR device (explicit)
ta_in: தொலைக்காட்சி மற்றும் AVR சாதனம் (வெளிப்படையாக)

[ctx: #36041]
en: * Item folder
ta_in: * உருபடி கோப்புறை

[ctx: #36105]
note: Description of setting with label #15111 "Theme"
en: Change the theme associated with your selected skin.
ta_in: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தோல் தொடர்புடைய தீமை மாற்றவும்.

[ctx: #36106]
note: Description of setting with label #14078 "Colours"
en: Change the colours of your selected skin.
ta_in: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தோலுடைய வண்ணங்களை மாற்றவும்.

[ctx: #36111]
note: Description of setting with label #13305 "Show RSS news feed"
en: Turn this off to remove the scrolling RSS news ticker.
ta_in: இதை அணைத்தால் நகரும் RSS செய்தி குறிப்பான் நீங்கிவிடும்.

[ctx: #36112]
note: Description of setting with label #21450 "Edit"
en: Edit the RSS feeds.
ta_in: RSS ஓட்டத்தை திருத்தவும்.

[ctx: #36115]
note: Description of setting with label #20026 "Region"
en: Select the formats for temperature, time and date. The available options depend on the selected language.
ta_in: வெப்பநிலை, நேரம் மற்றும் தேதிக்கான வடிவமைப்பை தேர்ந்தெடுக்கவும். விருப்பங்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மொழியை சார்ந்து அமையும்.

[ctx: #36122]
note: Description of setting with label #13306 "Show parent folder items"
en: Display the (..) item in lists for visiting the parent folder.
ta_in: பிரதான கோப்புறை பார்ப்பதற்கு (..) என்பதை பாட்டியலில் காண்பிக்கவும்.

[ctx: #36135]
en: No info available yet.
ta_in: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36136]
en: No info available yet.
ta_in: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36137]
en: No info available yet.
ta_in: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36181]
en: No info available yet.
ta_in: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36197]
en: No info available yet.
ta_in: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36260]
en: No info available yet.
ta_in: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36283]
note: Description of setting with label #14097 "Audio CD Insert Action"
en: Autorun CDs when inserted in drive.
ta_in: இயக்ககத்தில் குறுந்தட்டை நுழைத்தபின் தானாக வாசிக்கவும்.

[ctx: #36302]
en: No info available yet.
ta_in: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36303]
en: No info available yet.
ta_in: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36309]
note: Description of setting with label #22022 "Show video files in listings"
en: Show videos in picture file lists.
ta_in: படக்கோப்பு தொகுப்பிலுள்ள காணொளிகளைக் காட்டுக.

[ctx: #36310]
note: Description of setting with label #169 "Resolution"
en: No info available yet.
ta_in: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36410]
en: No info available yet.
ta_in: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36411]
en: No info available yet.
ta_in: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36412]
en: No info available yet.
ta_in: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36413]
en: No info available yet.
ta_in: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36414]
en: No info available yet.
ta_in: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36415]
en: No info available yet.
ta_in: எந்த தகவலும் இதுவரை கிடைக்கவில்லை.

[ctx: #36426]
en: Switch to channel
ta_in: சேனலுக்கு மாற்றவும்

[ctx: #36428]
en: Record
ta_in: பதிவுசெய்

[ctx: #36502]
note: name of a stereoscopic mode
en: Disabled
ta_in: முடக்கப்பட்டது

[ctx: #36504]
note: name of a stereoscopic mode
en: Side by side
ta_in: அருகருகே

[ctx: #36507]
note: name of a stereoscopic mode
en: Interlaced
ta_in: இடைப்பின்னியது

[ctx: #36521]
note: Option value of a desired playback mode setting. (f.e. "Settings -> Video -> Playback -> Playback mode of stereoscopic 3D videos" with label #36520)
en: Ask me
ta_in: என்னை கேட்கவும்

[ctx: #36524]
note: label for a setting to choose the preferred (playback) mode and the name of a selectable playback option
en: Preferred mode
ta_in: விருப்பமான முறை

[ctx: #36525]
note: label for a preferred stereoscopic 3D playback mode
en: Same as movie (autodetect)
ta_in: திரைப்படத்தை போன்றது (தானாக கண்டறி)

[ctx: #36531]
note: option label of a setting/dialog asking for the desired stereoscopic playback mode
en: Select alternate mode...
ta_in: மாற்று முறையை தேர்வு செய்க

[ctx: #36532]
note: option label of a setting/dialog asking for the desired stereoscopic playback mode
en: Same as movie
ta_in: திரைப்படத்தை போன்றது

[ctx: #36541]
note: Description of setting with label #1269 "Allow volume control"
en: Allows volume control from AirPlay clients.
ta_in: AirPlay பயனகத்தின் மூலம் தொகுதி கட்டுப்பாட்டை அனுமதிக்கிறது.

[ctx: #36544]
en: Enable hardware decoding of video files.
ta_in: காணொளி கோப்புக்களின் வன்பொருள் குறிவிலக்கை இயக்கு

[ctx: #36574]
en: Gamma
ta_in: காமா

[ctx: #36623]
note: Values for setting with label #36621 and #36628 "Minimum/Maximum protocol version" - none means "no protocol version is forced"
en: None
ta_in: எதுவுமில்லை

[ctx: #36627]
note: Label of a group, that allows configuration of the system SMB client
en: Client
ta_in: பயனர்

[ctx: #36902]
en: TV show
ta_in: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி

[ctx: #36903]
en: TV shows
ta_in: தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகள்

[ctx: #36906]
en: episode
ta_in: அத்தியாயம்

[ctx: #36907]
en: episodes
ta_in: அத்தியாயங்கள்

[ctx: #36910]
en: set
ta_in: அமைக்கவும்

[ctx: #36911]
en: sets
ta_in: அமைப்பு

[ctx: #36912]
en: video
ta_in: காணொளி

[ctx: #36913]
en: videos
ta_in: காணொளிகள்

[ctx: #36918]
en: album
ta_in: ஆல்பம்

[ctx: #36919]
en: albums
ta_in: ஆல்பம்

[ctx: #36920]
en: song
ta_in: பாடல்

[ctx: #36921]
en: songs
ta_in: பாடல்கள்

[ctx: #37026]
en: Auto
ta_in: தானாக

[ctx: #37030]
en: Unlimited
ta_in: முடிவற்றது

[ctx: #38015]
note: Label of a settings value to indicate the "disabled" state of an otherwise limiting setting (like fps limit, bandwidth limit, etc.)
en: Unlimited
ta_in: முடிவற்றது

[ctx: #38207]
note: Description of setting "Pictures -> Show EXIF picture information" with label #38207
en: Show EXIF picture information
ta_in: EXIF பட தகவல்கள் காண்பி

[ctx: #38301]
note: Kind of export output, see #38304
en: Single file
ta_in: ஒற்றை கோப்பு

[ctx: #39030]
note: Media source, a filter and smart playlist rule option
en: Source
ta_in: மூலம்

[ctx: #39115]
note: Label for "show information for unwatched items" setting option
en: Movie plot
ta_in: திரைப்பட கதைச்சுருக்க

[ctx: #39116]
note: Label for "show information for unwatched items" setting option
en: Episode plot
ta_in: அத்தியாயம்

[ctx: #39140]
note: Value of setting with label #39137 "Artwork level"
en: Maximum
ta_in: உச்ச அளவு

[ctx: #39141]
note: Value of setting with label #39137 "Artwork level"
en: Basic
ta_in: அடிப்படை

[ctx: #39142]
note: Value of setting with label #39137 "Artwork level"
en: Custom
ta_in: தனிப்பயன்

[ctx: #39157]
note: Item list value of setting with label #39154 "Override subtitles styles"
en: Styles
ta_in: பாணிகள்
