kolf - en to cy translation catalogue (104 entries)

en: No configuration options
cy: Dim dewisiadau ffurfweddu

en: Add object:
cy: Ychwanegu gwrthrych:

en: Course name:
cy: Enw'r cwrs:

en: Course author:
cy: Awdur y cwrs:

en: Maximum:
cy: Uchaf:

en: Maximum number of strokes player can take on this hole.
cy: Uchafswm y trawiadau y gall chwaraewr gymryd ar y twll hwn.

en: Maximum number of strokes
cy: Uchafswm y trawiadau

en: Unlimited
cy: Heb derfyn

en: Show border walls
cy: Dangos waliau ffin

en: Course Author
cy: Awdur y Cwrs

en: Course Name
cy: Enw'r Cwrs

en: Drop Outside of Hazard
cy: Disgyn Tu Allan o'r Rhwystr

en: Rehit From Last Location
cy: Aildaro o'r Lleoliad Diwethaf

en: What would you like to do for your next shot?
cy: Beth hoffech wneud am eich ergyd nesaf?

en: %1 is in a Hazard
cy: Mae %1 mewn Rhwystr

en: %1 will start off.
cy: Bydd %1 yn dechrau.

en: New Hole
cy: Twll Newydd

en: Course name: %1
cy: Enw'r cwrs: %1

en: Created by %1
cy: Creuwyd gan %1

en: This hole uses the following plugins, which you do not have installed:
cy: Mae'r twll yma yn defnyddio'r ategion dilynol, nad arsefydlwyd:

en: There are unsaved changes to current hole. Save them?
cy: Mae newidiadau heb eu cadw i'r twll cyfredol.  Cadw nawr?

en: Unsaved Changes
cy: Newidiadau Heb eu Cadw

en: Save &Later
cy: &Cadw Wedyn

en: &Do not ask again
cy: &Paid â gofyn eto

en: Puddle
cy: Pwll

en: Wall
cy: Wal

en: Cup
cy: Cwpan

en: Sand
cy: Tywod

en: Windmill
cy: Melin wynt

en: Black Hole
cy: Twll Du

en: Bridge
cy: Pont

en: Sign
cy: Llofnodi

en: Bumper
cy: Bympar

en: Save &Course
cy: Cadw C&wrs

en: Save &Course As...
cy: Cadw Cw&rs Fel...

en: &Save Game
cy: Cadw &Gêm

en: &Save Game As...
cy: Cadw Gê&m Fel...

en: &New
cy: &Newydd

en: &Reset
cy: &Ailosod

en: &Undo Shot
cy: &Dadwneud Ergyd

note: i18n("&Replay Shot"), 0, this, SLOT(emptySlot()), actionCollection(), "replay"); Go
en: Switch to Hole
cy: Newid i Dwll

en: &Next Hole
cy: Twll N&esaf

en: &Previous Hole
cy: Twll B&laenorol

en: &First Hole
cy: Twll C&yntaf

en: &Last Hole
cy: Twll &Olaf

en: &Random Hole
cy: Twll ar &Hap

en: Enable &Mouse for Moving Putter
cy: Galluogi Lly&goden i Symud Pytiwr

en: Enable &Advanced Putting
cy: Galluogi &Pytio Uwch

en: Show &Info
cy: &Dangos Gwybodaeth

en: Show Putter &Guideline
cy: Dangos T&ywyslinell Bytiwr

en: Enable All Dialog Boxes
cy: Galluogi Pob Blwch Ymgom

en: Play &Sounds
cy: Chwarae &Sain

en: &Tutorial
cy: &Hyfforddiad

en:  and
cy: a

en: %1 tied
cy: Mae %1 wedi dod yn gydradd

en: %1 won!
cy: Mae %1 wedi enill!

en: High Scores for %1
cy: Sgorau Gorau %1

en: %1's turn
cy: Tro %1

en: %1's score has reached the maximum for this hole.
cy: Mae sgôr %1 wedi cyrraedd yr uchafswm ar gyfer y twll yma.

note: i18n: ectx: Menu (hole)
en: Ho&le
cy: Tw&ll

note: i18n: ectx: Menu (go_course)
en: &Go
cy: &Ewch

en: Enable show/hide
cy: Galluogi dangos/cuddio

en: Slow
cy: Araf

en: Fast
cy: Cyflym

en: Diagonal
cy: Lletraws

en: Opposite Diagonal
cy: Lletraws Cyferbyn

en: Reverse direction
cy: Gwrthdroi cyfeiriad

en: Unmovable
cy: Disymud

en: Whether or not this slope can be moved by other objects, like floaters.
cy: A ellir symud y llethr yma gan gwrthrychau eraill, megis arnofyddion.

en: Grade:
cy: Gradd:

en: KDE Minigolf Game
cy: Gêm Minigolff KDE

en: Advanced putting mode
cy: Modd pytio uwch

en: Border around course
cy: Ffin o gwmpas y cwrs

en: Some good sound effects
cy: Rhai effeithiau sŵn da

en: Wall-bouncing help
cy: Cymorth efo'r sboncio o'r waliau

en: Suggestions, bug reports
cy: Awgrymiadau, adroddiadau nam

en: Print course information and exit
cy: Argraffu gwybodaeth am y cyrsiau, a terfynu

en: By %1
cy: Gan %1

en: %1 holes
cy: %1 o dyllau

en: Course %1 does not exist.
cy: Nid yw'r cwrs %1 mewn bod.

en: Players
cy: Chwaraewyr

en: &New Player
cy: Chwaraewr &Newydd

en: Course
cy: Cwrs

en: Choose Course to Play
cy: Dewis Cwrs i Chwarae

en: Create New
cy: Creu Newydd

en: You
cy: Chi

en: Highscores
cy: Sgorau Gorau

en: Add...
cy: Ychwanegu...

en: Game Options
cy: Dewisiadau Gêm

en: &Strict mode
cy: Modd &llym

en: In strict mode, undo, editing, and switching holes is not allowed. This is generally for competition. Only in strict mode are highscores kept.
cy: Ym modd llym, ni chaniateir dadwneud, golygu, neu amnewid tyllau.  Defnyddir hyn fel rheol mewn cystadlaethau.  Cedwir sgorau gorau ym modd llym yn unig.

en: %1 Holes
cy: %1 o Dyllau

en: Chosen course is already on course list.
cy: Mae'r cwrs dewisiedig eisoes ar y rhestr cyrsiau.

en: Player %1
cy: Chwaraewr %1

en: Exiting ball angle:
cy: Ongl aeth y bêl allan:

en: Minimum exit speed:
cy: Cyflymder isaf dod allan:

en: &Top
cy: &Pen

en: &Left
cy: &Chwith

en: &Right
cy: &De

en: Walls on:
cy: Defnyddio waliau:

en: Sign HTML:
cy: HTML Arwydd:

en: Moving speed
cy: Cyflymder symud

en: New Text
cy: Testun Newydd

en: Total
cy: Cyfanswm
