kolf - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: Maximum:
ml: പരമാവധി:

en: Unlimited
ml: അളവറ്റ

en: &Do not ask again
ml: വീണ്ടും ചോദിക്കരുത് (&D)

en: &Edit
ml: തിരുത്തുക (&E)

en: Current maintainer
ml: ഇപ്പോഴത്തെ പരിപാലകൻ
