kolf - en to ta translation catalogue (104 entries)

en: No configuration options
ta: அமைப்பில்லா தேர்வுகள்

en: Add object:
ta: பொருள்களை சேர்

en: Course name:
ta: விளையாட்டு பெயர்

en: Course author:
ta: விளையாட்டு எழுத்தாளர்

en: Maximum:
ta: நிறைந்த

en: Maximum number of strokes player can take on this hole.
ta: விளையாடுபவர் அதிகபட்ச நடத்தும் தாக்குகள்

en: Maximum number of strokes
ta: அதிகபட்ச தாக்குகள்

en: Unlimited
ta: அளவில்லாத

en: Show border walls
ta: சுவர்களின் விளம்பை காட்டு

en: Course Author
ta: விளையாட்டு எழுத்தாளர்

en: Course Name
ta: விளையாட்டு பெயர்

en: Drop Outside of Hazard
ta: ஆபத்தான பகுதிக்கு வெளியே பந்தை போடு

en: Rehit From Last Location
ta: கடைசி இடத்திலிருந்து மறுபடியும் உதை

en: What would you like to do for your next shot?
ta: நீங்கள் உங்களுடைய அடுத்த ஆட்டத்தை ஆட விரும்புகிறீர்களா?

en: %1 is in a Hazard
ta: %1 இது ஆபத்தில் உள்ளதா

en: %1 will start off.
ta: %1 ஆரம்பமாகுமா

en: New Hole
ta: புதிய குழி

en: Course name: %1
ta: விளையாட்டு பெயர் : %1

en: Created by %1
ta: உருவாக்கம்  %1

en: This hole uses the following plugins, which you do not have installed:
ta: சொருகு பொருள் இந்த குழி பயன்படுத்தபடும், நீங்கள் நிறுவாததை:

en: There are unsaved changes to current hole. Save them?
ta: தற்போதைய குழுவில் சேமிக்காத மாற்றங்கள் உள்ளன.அவற்றை சேமி?

en: Unsaved Changes
ta: சேமிக்காத மாற்றங்கள்

en: Save &Later
ta: பின்பு சேமி

en: &Do not ask again
ta: மறுபடியும் கேட்காதே

en: Puddle
ta: குட்டை

en: Wall
ta: சுவர்

en: Cup
ta: கிண்ணம்

en: Sand
ta: மண்

en: Windmill
ta: காற்றலை

en: Black Hole
ta: கறுப்பு வெற்றிடங்கள்

en: Bridge
ta: பாலம்

en: Sign
ta: குறியிடு

en: Bumper
ta: அதிர்வு தாங்கி

en: Save &Course
ta: விளையாட்டு &சேமி

en: Save &Course As...
ta: இவ்வாறு விளையாட்டை &சேமி

en: &Save Game
ta: விளையாட்டை சேமி

en: &Save Game As...
ta: &விளையாட்டை இவ்வாறு சேமி

en: &New
ta: புதிய

en: &Reset
ta: &மீட்டமை

en: &Undo Shot
ta: &ரத்து செய்

note: i18n("&Replay Shot"), 0, this, SLOT(emptySlot()), actionCollection(), "replay"); Go
en: Switch to Hole
ta: துளைக்கு மாற்று

en: &Next Hole
ta: &அடுத்த துளை

en: &Previous Hole
ta: &முன்புள்ள துளை

en: &First Hole
ta: &முதல் துளை

en: &Last Hole
ta: &இறுதி துளை

en: &Random Hole
ta: குறியில்லா துளை

en: Enable &Mouse for Moving Putter
ta: புட்டரை நகர்த்த சுட்டியை செயலாக்கவும்.

en: Enable &Advanced Putting
ta: முன்னேறிய விளையாட்டை செயல்படுத்து

en: Show &Info
ta: &தகவல்களை காட்டு

en: Show Putter &Guideline
ta: விளையாடுபவரின் ஆலோசனையை காட்டு

en: Enable All Dialog Boxes
ta: எல்லா உரையாடல் பெட்டிகளை செயல்படுத்து

en: Play &Sounds
ta: &ஒலி வாசி

en: &Tutorial
ta: &பயிற்சி

en:  and
ta: உடன்

en: %1 tied
ta: %1 சமம்

en: %1 won!
ta: %1  வெற்றி!

en: High Scores for %1
ta: %1 க்கான அதிக மதிப்பெண்

en: %1's turn
ta: %1யின் வாய்ப்பு

en: %1's score has reached the maximum for this hole.
ta: %1க்கான மதிப்பெண் அதிகபட்சம் இந்த குழிக்குள் அடைந்தது.

note: i18n: ectx: Menu (hole)
en: Ho&le
ta: &வெற்றிடம்

note: i18n: ectx: Menu (go_course)
en: &Go
ta: &போ

en: Enable show/hide
ta: காட்டு/மறையை செயல்படுத்து

en: Slow
ta: மெதுவாக

en: Fast
ta: வேகமாக

en: Diagonal
ta: குறுக்கு

en: Opposite Diagonal
ta: எதிர் குறுக்கு

en: Reverse direction
ta: திசை மாற்று

en: Unmovable
ta: நகர்த்த முடியாதது

en: Whether or not this slope can be moved by other objects, like floaters.
ta: மிதப்பவைகளை போல இந்த சரிவை மற்றவைகளால் நகர்த்த இயலாது.

en: Grade:
ta: தரம்

en: KDE Minigolf Game
ta: KDE மினிகால்ப் விளையாட்டு

en: Advanced putting mode
ta: முன்னேறிய விளையாட்டு வகை

en: Border around course
ta: விளையாட்டை சுற்றி விளம்பு

en: Some good sound effects
ta: சில சிறந்த ஒலி விளைவுகள்

en: Wall-bouncing help
ta: வால்-பவுன்சிக் உதவி

en: Suggestions, bug reports
ta: ஆலோசனைகள் அறிக்கை

en: Print course information and exit
ta: விளையாட்டு செய்தியை அச்சிட்டு வெளியேறு

en: By %1
ta: இதனால்  %1

en: %1 holes
ta: குழிகள்%1

en: Course %1 does not exist.
ta: விளையாட்டு  %1 இல்லை

en: Players
ta: விளையாடுபவர்கள்

en: &New Player
ta: &புதிய  விளையாட்டாளர்

en: Course
ta: விளையாட்டு

en: Choose Course to Play
ta: விளையாட தேர்ந்தெடு

en: Create New
ta: புதியதை உருவாக்கு

en: You
ta: நீ

en: Highscores
ta: அதிக மதிப்பெண்கள்

en: Add...
ta: சேர்

en: Game Options
ta: விளையாட்டு  தேர்வுகள்

en: &Strict mode
ta: கண்டிப்பான வகை

en: In strict mode, undo, editing, and switching holes is not allowed. This is generally for competition. Only in strict mode are highscores kept.
ta: கண்டிப்பான வகையில், ரத்து செய்வது, திருத்தம் செய்வது மற்றும் வெற்றிடங்களை மாற்றுவதற்கு அனுமதியில்லை. பொதுவாக இது போட்டிக்கு கண்டிப்பான  வகையில் மட்டுமே அதிக மதிப்பெண்கள் வைக்கப்படும்

en: %1 Holes
ta: %1 வெற்றிடங்கள்

en: Chosen course is already on course list.
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்தது ஏற்கனவே இப்பட்டியலில் உள்ளது

en: Player %1
ta: விளையாடுபவர் %1

en: Exiting ball angle:
ta: வெளியேறுகின்ற பந்தின் கோணம்

en: Minimum exit speed:
ta: குறைந்த வெளியேற வேகம்

en: &Top
ta: &மேலே

en: &Left
ta: &இடது

en: &Right
ta: &வலது

en: Walls on:
ta: சுவரில்

en: Sign HTML:
ta: குறி HTML:

en: Moving speed
ta: வேகமாக நகர்கிறது

en: New Text
ta: புதிய உரை

en: Total
ta: மொத்தம்
