kolourpaint - en to pa translation catalogue (348 entries)

en: Balance
pa: ਸੰਤੁਲਨ

en: Soften
pa: ਕੋਮਲ

en: Sharpen
pa: ਉਘੜਵਾਂ

en: Clear
pa: ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

en: Selection: %1
pa: ਚੋਣ: %1

en: Emboss
pa: ਝੱਗ

en: Flatten
pa: ਸਮਤਲ

en: Reduce to Grayscale
pa: ਗਰੇ-ਸਕੇਲ ਰੰਗ ਤੱਕ ਘਟਾਓ

en: Invert Colors
pa: ਉਲਟ ਰੰਗ

en: Invert
pa: ਉਲਟ

en: Reduce to Monochrome (Dithered)
pa: ਇਕਹੇਰੇ ਰੰਗ ਤੱਕ ਘਟਾਓ (ਅਸਥਿਰ)

en: Reduce to Monochrome
pa: ਇਕਹੇਰੇ ਰੰਗ ਤੱਕ ਘਟਾਓ

en: Reduce to 256 Color (Dithered)
pa: 256 ਰੰਗਾਂ ਤੱਕ ਘਟਾਉ (ਅਸਥਿਰ)

en: Reduce to 256 Color
pa: 256 ਰੰਗਾਂ ਤੱਕ ਘਟਾਉ

en: Flip
pa: ਝਟਕੋ

en: Flip horizontally and vertically
pa: ਹਰੀਜ਼ਟਲ ਅਤੇ ਵਰਟੀਕਲ ਝਟਕੋ

en: Flip horizontally
pa: ਹਰੀਜ਼ਟਲ ਝਟਕੋ

en: Flip vertically
pa: ਵਰਟੀਕਲ ਝਟਕੋ

en: Text: Resize Box
pa: ਪਾਠ: ਮੁੜ-ਅਕਾਰ ਬਕਸਾ

en: Selection: Scale
pa: ਚੋਣ: ਪੈਮਾਨਾ

en: Selection: Smooth Scale
pa: ਚੋਣ: ਕੋਮਲ ਪੈਮਾਨਾ

en: Resize
pa: ਮੁੜ-ਆਕਾਰ

en: Scale
pa: ਪੈਮਾਨਾ

en: Smooth Scale
pa: ਕੋਮਲ ਪੈਮਾਨਾ

en: Rotate
pa: ਘੁੰਮਾਉ

en: Skew
pa: ਤਿਰਛਾ

en: &Undo: %1
pa: ਵਾਪਸ(&U): %1

en: &Undo
pa: ਵਾਪਸ(&U)

en: &Redo: %1
pa: ਮੁੜ-ਵਾਪਸ(&R): %1

en: &Redo
pa: ਪਰਤਾਓ(&R)

en: Undo: %1
pa: ਵਾਪਸ: %1

en: Undo
pa: ਵਾਪਸ

en: Redo: %1
pa: ਪਰਤਾਓ: %1

en: Redo
pa: ਪਰਤਾਓ

en: %1 more item | %1 more items
pa[0]: %1 ਹੋਰ ਇਕਾਈ
pa[1]: %1 ਹੋਰ ਇਕਾਈਆਂ

en: Color Picker
pa: ਰੰਗ ਚੋਣਕਾਰ

en: Flood Fill
pa: ਫਲੱਡ ਫਿਲ

[ctx: @title:window]
en: More Image Effects
pa: ਹੋਰ ਚਿੱਤਰ ਪ੍ਰਭਾਵ

en: &Effect:
pa: ਪ੍ਰਭਾਵ(&E):

en: Reduce Colors
pa: ਰੰਗ ਘਟਾਓ

en: Soften & Sharpen
pa: ਕੋਮਲ ਤੇ ਉਘੜਵਾਂ

[ctx: @title:window]
en: Document Properties
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: Dots &Per Inch (DPI)
pa: ਡਾਟ ਪ੍ਰਤੀ ਇੰਚ (DPI)

en: Unspecified
pa: ਅਣ-ਦਿੱਸੀ

en: Horizontal:
pa: ਹਰੀਜ਼ਟਲ:

en: Vertical:
pa: ਵਰਟੀਕਲ:

en: O&ffset
pa: ਆਫਸੈੱਟ(&f)

en: &Text Fields
pa: ਟੈਕਸਟ ਫੀਲਡ(&T)

en: &Add Row
pa: ਕਤਾਰ ਸ਼ਾਮਲ(&A)

en: &Delete Row
pa: ਕਤਾਰ ਹਟਾਓ(&D)

en: &Reset
pa: ਰੀ-ਸੈੱਟ(&R)

en: Key
pa: ਕੁੰਜੀ

en: Value
pa: ਮੁੱਲ

[ctx: @title:window]
en: Invalid Text Fields
pa: ਗਲਤ ਟੈਕਸਟ ਫੀਲਡ

en: Dimensions
pa: ਮਾਪ

en: Original:
pa: ਅਸਲੀ:

en: Preview
pa: ਝਲਕ

en: &Update
pa: ਅੱਪਡੇਟ(&U)

[ctx: @title:window]
en: Resize / Scale
pa: ਮੁੜ-ਸਾਇਜ਼ / ਸਕੇਲ

en: Ac&t on:
pa: ਇਸ ਤੇ ਕਾਰਵਾਈ(&t):

en: Entire Image
pa: ਸਾਰਾ ਚਿੱਤਰ

en: Selection
pa: ਚੋਣ

en: Text Box
pa: ਟੈਕਸਟ ਬਾਕਸ

en: Operation
pa: ਓਪਰੇਸ਼ਨ

en: &Resize
pa: ਰੀ-ਸਾਇਜ਼(&R)

en: &Scale
pa: ਸਕੇਲ(&S)

en: S&mooth Scale
pa: ਕੋਮਲ ਪੈਮਾਨਾ(&m)

en: Width:
pa: ਚੌੜਾਈ:

en: Height:
pa: ਉਚਾਈ:

en: &New:
pa: ਨਵਾਂ(&N):

en: &Percent:
pa: ਫੀ-ਸਦੀ(&P):

en: Keep &aspect ratio
pa: ਅਕਾਰ ਰੇਸ਼ੋ ਰੱਖੋ(&a)

en: R&esize Text Box
pa: ਟੈਕਸਟ ਬਾਕਸ ਮੁੜ-ਸਾਇਜ਼(&e)

[ctx: @title:window]
en: Resize Image?
pa: ਚਿੱਤਰ ਮੁੜ-ਅਕਾਰ ਕਰਨਾ ਹੈ?

en: R&esize Image
pa: ਚਿੱਤਰ ਮੁੜ-ਅਕਾਰ(&e)

[ctx: @title:window]
en: Scale Image?
pa: ਚਿੱਤਰ ਸਕੇਲ ਕਰਨਾ?

en: Scal&e Image
pa: ਚਿੱਤਰ ਸਕੇਲ(&e)

en: Scal&e Selection
pa: ਚੋਣ ਸਕੇਲ(&e)

en: Smooth Scal&e Image
pa: ਕੋਮਲ ਚਿੱਤਰ ਸਕੇਲ(&e)

en: Smooth Scal&e Selection
pa: ਚੋਣ ਲਈ ਕੋਮਲ ਸਕੇਲ(&e)

[ctx: @title:window]
en: Rotate Selection
pa: ਚੋਣ ਘੁੰਮਾਓ

[ctx: @title:window]
en: Rotate Image
pa: ਚਿੱਤਰ ਘੁੰਮਾਓ

en: After rotate:
pa: ਘੁੰਮਾਉ ਉਪਰੰਤ:

en: Direction
pa: ਦਿਸ਼ਾ

en: Cou&nterclockwise
pa: ਖੱਬੇ ਦਾਅ(&n)

en: C&lockwise
pa: ਸੱਜੇ ਦਾਅ(&l)

en: Angle
pa: ਕੋਣ

en: 90 &degrees
pa: 90 ਡਿਗਰੀ(&d)

en: 180 d&egrees
pa: 180 ਡਿਗਰੀ(&e)

en: 270 de&grees
pa: 270 ਡਿਗਰੀ(&g)

en: C&ustom:
pa: ਕਸਟਮ(&u):

en: degrees
pa: ਡਿਗਰੀ

[ctx: @title:window]
en: Rotate Selection?
pa: ਚੋਣ ਘੁੰਮਾਉਣੀ ਹੈ?

en: Rotat&e Selection
pa: ਚੋਣ ਘੁੰਮਾਓ(&e)

[ctx: @title:window]
en: Rotate Image?
pa: ਕੀ ਚਿੱਤਰ ਘੁੰਮਾਉਣਾ ਹੈ?

en: Rotat&e Image
pa: ਚਿੱਤਰ ਘੁੰਮਾਓ(&e)

[ctx: @title:window]
en: Skew Selection
pa: ਸਕਿਉ ਚੋਣ

[ctx: @title:window]
en: Skew Image
pa: ਸਕਿਉ ਚਿੱਤਰ

en: After skew:
pa: ਸਕਿਉ ਬਾਅਦ:

en: &Horizontal:
pa: ਹਰੀਜ਼ਟਲ(&H):

en: &Vertical:
pa: ਵਰਟੀਕਲ(&V):

[ctx: @title:window]
en: Skew Selection?
pa: ਕੀ ਚੋਣ ਸਕਿਉ?

en: Sk&ew Selection
pa: ਚੋਣ ਸਕਿਉ(&e)

[ctx: @title:window]
en: Skew Image?
pa: ਕੀ ਚਿੱਤਰ ਸਕਿਉ?

en: Sk&ew Image
pa: ਚਿੱਤਰ ਸਕਿਉ(&e)

[ctx: @title:window]
en: Color Similarity
pa: ਰੰਗ ਸਿਮਿਲੇਰਟੀ

en: &RGB Color Cube Distance
pa: &RGB ਰੰਗ ਘਣ ਦੂਰੀ

en: <a href="dummy_to_make_link_clickable">What is Color Similarity?</a>
pa: <a href="dummy_to_make_link_clickable">ਰੰਗ ਸਿਮੀਰੇਲਟੀ ਕੀ ਹੈ?</a>

[ctx: @title:window]
en: Save Preview
pa: ਝਲਕ ਸੰਭਾਲੋ

en: 1 byte (approx. %2%) | %1 bytes (approx. %2%)
pa[0]: 1 ਬਾਇਟ (ਲਗਭੱਗ %2%)
pa[1]: %1 ਬਾਇਟ (ਲਗਭੱਗ %2%)

en: Could not open "%1".
pa: "%1" ਨੂੰ ਖੋਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ।

en: Could not open "%1" - unsupported image format.
    The file may be corrupt.
pa: "%1" ਨੂੰ ਖੋਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ - ਨਾ-ਸਹਾਇਕ ਚਿੱਤਰ ਫਾਰਮੈਟ ਹੈ।
    ਫਾਇਲ ਖਰਾਬ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: Could not save image - insufficient information.
pa: ਚਿੱਤਰ ਸੰਭਾਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ - ਲੋੜੀਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: URL: %1
    Mimetype: %2
pa: URL: %1
    Mime ਕਿਸਮ: %2

[ctx: @title:window]
en: Internal Error
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਗਲਤੀ

[ctx: @title:window]
en: Lossy File Format
pa: ਲੂਜੀ ਫਾਇਲ ਫਾਰਮੈਟ

[ctx: @title:window]
en: Low Color Depth
pa: ਘੱਟ ਰੰਗ ਡੂੰਘਾਈ

en: Could not save image - failed to upload.
pa: ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ - ਅਪਲੋਡ ਅਸਫਲ ਹੈ।

en: Remove Internal B&order
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਹਾਸ਼ੀਆ ਹਟਾਓ(&o)

en: Remove Internal Border
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਹਾਸ਼ੀਆ ਹਟਾਓ

en: Autocr&op
pa: ਸਵੈ-ਤਿਆਰ(&o)

en: Autocrop
pa: ਸਵੈ-ਤਿਆਰ

en: KolourPaint cannot automatically crop the image as its border could not be located.
pa: ਕਲਰਪੇਂਟ ਖੁਦ ਹੀ ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਕਿ ਇਸ ਦਾ ਹਾਸ਼ੀਆ ਸਥਿਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Set as Image
pa: ਚਿੱਤਰ ਵਾਂਗ ਬਣਾਓ

en: Selection: Create
pa: ਚੋਣ: ਬਣਾਓ

en: KolourPaint
pa: ਕੇਰੰਗ-ਪੇਂਟ

en: Project Founder
pa: ਪਰੋਜੈਕਟ ਫਾਊਂਡਰ

en: Chief Investigator
pa: ਮੁੱਖ ਖੋਜੀ

en: Icons
pa: ਆਈਕਾਨ

en: InputMethod Support
pa: ਇੰਪੁੱਟ ਢੰਗ ਸਹਿਯੋਗ

en: Image Effects
pa: ਚਿੱਤਰ ਪਰਭਾਵ

en: KDE 4 Porting
pa: KDE 4 ਪੋਰਟਿੰਗ

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
pa: ਵੇਖੋ(&V)

note: i18n: ectx: Menu (image)
en: &Image
pa: ਚਿੱਤਰ(&I)

note: i18n: ectx: Menu (colors)
en: &Colors
pa: ਰੰਗ(&C)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
pa: ਮੁੱਖ ਟੂਲਬਾਰ

note: i18n: ectx: ToolBar (textToolBar)
en: Text Toolbar
pa: ਟੈਕਸਟ ਟੂਲਬਾਰ

note: i18n: ectx: Menu (selectionToolRMBMenu)
en: Selection Tool RMB Menu
pa: ਟੂਲ RMB ਮੇਨੂ ਚੁਣੋ

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
pa: ਸੋਧ(&E)

en: Left drag the handle to resize the image.
pa: ਚਿੱਤਰ ਮੁੜ-ਅਕਾਰ ਕਰਨ ਲਈ ਖੱਬਾ ਹੈਂਡਲ ਵਰਤੋਂ।

en: Resize Image: Let go of all the mouse buttons.
pa: ਚਿੱਤਰ ਮੁੜ-ਅਕਾਰ: ਸਭ ਮਾਊਸ ਬਟਨਾਂ ਨੂੰ ਕਰਨ ਦਿਓ।

en: Resize Image: Right click to cancel.
pa: ਚਿੱਤਰ ਮੁੜ-ਅਕਾਰ: ਸੱਜੇ ਬਟਨ ਨਾਲ ਰੱਦ ਕਰੋ।

en: Text
pa: ਪਾਠ

en: Could not open color palette "%1".
pa: "%1" ਰੰਗ ਪੈਲਅਟ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: Could not open color palette "%1" - unsupported format.
    The file may be corrupt.
pa: "%1" ਰੰਗ ਪੈਲਅਟ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ - ਗ਼ੈਰ-ਸਹਾਇਕ ਫਾਰਮੈਟ ਹੈ।
    ਫਾਇਲ ਨਿਕਾਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: Could not open KDE color palette "%1".
pa: KDE ਰੰਗ ਪੈਲਅਟ "%1" ਨੂੰ ਖੋਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ।

en: Could not save color palette as "%1".
pa: ਰੰਗ ਪੈਲਅਟ ਨੂੰ "%1" ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਸੰਭਾਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: Untitled
pa: ਬਿਨਾਂ ਨਾਂ

en: Use KolourPaint Defaults
pa: ਕੇਰੰਗ-ਪੇਂਟ ਡਿਫਾਲਟ ਵਰਤੋਂ

[ctx: @item:inmenu colors]
en: Use KDE's
pa: KDE ਦੇ ਵਰਤੋਂ

[ctx: @item:inmenu colors]
en: &Open...
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ(&O)...

[ctx: @item:inmenu colors]
en: Reloa&d
pa: ਮੁੜ-ਲੋਡ(&d)

[ctx: @item:inmenu colors]
en: &Save
pa: ਸੰਭਾਲੋ(&S)

[ctx: @item:inmenu colors]
en: Save &As...
pa: ...ਵਜੋਂ ਸੰਭਾਲੋ(&A)

[ctx: @item:inmenu colors]
en: Add Row
pa: ਕਤਾਰ ਸ਼ਾਮਲ

[ctx: @item:inmenu colors]
en: Delete Last Row
pa: ਆਖਰੀ ਕਤਰਾ ਹਟਾਓ

en: Color Box
pa: ਰੰਗ ਬਾਕਸ

en: The color palette "%1" has been modified.
    Do you want to save it?
pa: ਰੰਗ ਪੈਲਅਟ "%1" ਸੋਧਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸੰਭਾਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The KDE color palette "%1" has been modified.
    Do you want to save it to a file?
pa: KED ਰੰਗ ਪੈਲਅਟ "%1" ਸੋਧਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸੰਭਾਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

[ctx: @title:window]
en: Open Color Palette
pa: ਰੰਗ ਪੈਲਅਟ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: The color palette "%1" has been modified.
    Reloading will lose all changes since you last saved it.
    Are you sure?
pa: ਰੰਗ ਪੈਲਅਟ "%1" ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।
    ਰੀ-ਲੋਡ ਕਰਨ ਨਾਲ ਆਖਰੀ ਸੰਭਾਲੀਆਂ ਸਭ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਗੁੰਮ ਜਾਣਗੀਆਂ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: &Reload
pa: ਮੁੜ-ਲੋਡ(&R)

en: The KDE color palette "%1" has been modified.
    Reloading will lose all changes.
    Are you sure?
pa: KDE ਰੰਗ ਪੈਲਅਟ "%1" ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।
    ਰੀ-ਲੋਡ ਕਰਨ ਨਾਲ ਆਖਰੀ ਸੰਭਾਲੀਆਂ ਸਭ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਗੁੰਮ ਜਾਣਗੀਆਂ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Save Color Palette As
pa: ਰੰਗ ਪੈਲਅਟ ਵਾਂਗ ਸੰਭਾਲੋ

en: Paste in &New Window
pa: ਨਵੇਂ ਝਰੋਖੇ ਵਿੱਚ ਚਿਪਕਾਓ(&N)

en: &Delete Selection
pa: ਚੋਣ ਹਟਾਓ(&D)

en: C&opy to File...
pa: ਫਾਇਲ਼ ਤੋਂ ਨਕਲ(&o)...

en: Paste &From File...
pa: ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਚਿਪਕਾਓ(&F)...

en: Text: Create Box
pa: ਪਾਠ: ਬਕਸਾ ਬਣਾਓ

en: Text: Paste
pa: ਪਾਠ: ਚਿਪਕਾਓ

en: Cannot Paste
pa: ਚਿਪਕਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Text: Delete Box
pa: ਪਾਠ: ਬਕਸਾ ਹਟਾਓ

note: i18n ("Text: Delete")
en: Selection: Delete
pa: ਚੋਣ: ਹਟਾਓ

en: Text: Finish
pa: ਟੈਕਸਟ: ਮੁਕੰਮਲ

en: Selection: Deselect
pa: ਚੋਣ: ਅਣਚੁਣਿਆ

[ctx: @title:window]
en: Copy to File
pa: ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: @title:window]
en: Paste From File
pa: ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਚੇਪੋ

en: E&xport...
pa: ਐਕਸਪੋਰਟ(&x)...

en: Scan...
pa: ਸਕੈਨ...

en: Acquire Screenshot
pa: ਸਕਰੀਨਸ਼ਾਟ ਲਵੋ

en: Properties
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: Reloa&d
pa: ਮੁੜ-ਲੋਡ(&d)

[ctx: @title:window]
en: Open Image
pa: ਚਿੱਤਰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Snapshot Delay
pa: ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ ਦੇਰੀ

en: No delay
pa: ਕੋਈ ਦੇਰੀ ਨਹੀਂ

en: Hide Main Window
pa: ਮੁੱਖ ਵਿੰਡੋ ਓਹਲੇ

en: Document Properties
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

[ctx: @title:window]
en: Save Image As
pa: ਚਿੱਤਰ ਇੰਝ ਸੰਭਾਲੋ

[ctx: @title:window]
en: Export
pa: ਐਕਸਪੋਰਟ

en: The document "%1" has been modified.
    Reloading will lose all changes since you last saved it.
    Are you sure?
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ "%1" ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।
    ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਸੰਭਾਲਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੀਆਂ ਸਭ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਗੁੰਮ ਜਾਣਗੀਆਂ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਦੇ ਹੋ?

en: The document "%1" has been modified.
    Reloading will lose all changes.
    Are you sure?
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ "%1" ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।
    ਮੁੜ-ਲੋਡ ਕਰਨ ਨਾਲ ਸਭ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਗੁੰਮ ਜਾਣਗੀਆਂ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਦੇ ਹੋ?

[ctx: @title:window]
en: Print Image
pa: ਚਿੱਤਰ ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: You must save this image before sending it.
    Do you want to save it?
pa: ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਭੇਜੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣਾ ਪਵੇਗਾ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The document "%1" has been modified.
    Do you want to save it?
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ "%1" ਵਿੱਚ ਸੋਧ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸੰਭਾਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: R&esize / Scale...
pa: ਰੀ-ਸਾਇਜ਼ / ਸਕੇਲ(&e)...

en: Se&t as Image (Crop)
pa: ਚਿੱਤਰ ਵਾਂਗ ਸੈੱਟ ਕਰੋ(&t) (ਕਰੋਪ)

en: Mirror (horizontally)
pa: ਮਿਰਰ (ਹਰੀਜ਼ਟਲ)

en: &Rotate...
pa: ਘੁੰਮਾਉ(&R)...

en: Rotate &Left
pa: ਖੱਬੇ ਘੁੰਮਾਓ(&L)

en: Rotate Righ&t
pa: ਸੱਜੇ ਘੁੰਮਾਓ(&t)

en: S&kew...
pa: ਸਕਿਉ(&k)...

en: Reduce to Mo&nochrome (Dithered)
pa: ਇਕਹੇਰੇ ਰੰਗ ਤੱਕ ਘਟਾਓ (ਅਸਥਿਰ)(&n)

en: Reduce to &Grayscale
pa: ਗਰੇ-ਸਕੇਲ ਤੋਂ ਘਟਾਓ(&G)

en: &Invert Colors
pa: ਉਲਟ ਰੰਗ(&I)

en: C&lear
pa: ਸਾਫ਼(&l)

en: &More Effects...
pa: ਹੋਰ ਪ੍ਰਭਾਵ(&M)...

[ctx: Image/Selection Menu caption - make sure the translation has the same accel as the Select&ion translation]
en: &Image
pa: ਚਿੱਤਰ(&I)

[ctx: Image/Selection Menu caption - make sure that translation has the same accel as the &Image translation]
en: Select&ion
pa: ਚੋਣ(&i)

en: Show &Path
pa: ਮਾਰਗ ਵੇਖੋ(&P)

en: Font Family
pa: ਫੋਂਟ ਫੈਮਲੀ

en: Font Size
pa: ਫੋਂਟ ਸਾਇਜ਼

en: Bold
pa: ਗੂੜੇ

en: Italic
pa: ਤਿਰਛੇ

en: Underline
pa: ਹੇਠਾਂ ਲਾਈਨ

en: Strike Through
pa: ਵਿੰਨੋ

en: Previous Tool Option (Group #1)
pa: ਪਿਛਲੀ ਟੂਲ ਚੋਣ (ਗਰੁੱਪ #1)

en: Next Tool Option (Group #1)
pa: ਅੱਗੇ ਟੂਲ ਚੋਣ (ਗਰੁੱਪ #1)

en: Previous Tool Option (Group #2)
pa: ਪਿਛਲੀ ਟੂਲ ਚੋਣ (ਗਰੁੱਪ #2)

en: Next Tool Option (Group #2)
pa: ਅੱਗੇ ਟੂਲ ਚੋਣ (ਗਰੁੱਪ #2)

en: &Draw Opaque
pa: ਧੁੰਦਲਾਪਨ ਡਰਾਅ ਕਰੋ(&D)

en: Draw With Color Similarity...
pa: ਰੰਗ ਸਿਮਿਲੇਰਟੀ ਨਾਲ ਡਰਾਅ ਕਰੋ...

en: Tool Box
pa: ਟੂਲਬਾਕਸ

en: Show &Grid
pa: ਗਰਿੱਡ ਵੇਖੋ(&G)

en: Show T&humbnail
pa: ਥੰਮਨੇਲ ਵੇਖੋ(&h)

en: Zoo&med Thumbnail Mode
pa: ਜ਼ੂਮ ਕੀਤਾ ਥੰਮਨੇਲ ਮੋਡ(&m)

en: Enable Thumbnail &Rectangle
pa: ਥੰਮਨੇਲ ਚਤੁਰਭੁਜ ਯੋਗ ਕਰੋ(&R)

en: &Zoom
pa: ਜ਼ੂਮ(&Z)

en: Brush
pa: ਬੁਰਸ਼

en: Draw using brushes of different shapes and sizes
pa: ਵੱਖ ਅਕਾਰ ਤੇ ਸ਼ਕਲ ਦੇ ਬੁਰਸ਼ਾਂ ਨਾਲ ਬਣਾਓ

en: Click to draw dots or drag to draw strokes.
pa: ਬਿੰਦੀਆਂ ਬਣਾਉਣ ਲ਼ਈ ਦਬਾਉ ਜਾਂ ਧੱਬੇ ਬਣਾਉਣ ਲ਼ਈ ਸੁੱਟੋ।

en: Color Eraser
pa: ਰੰਗ ਰਗੜ

en: Eraser
pa: ਰਬੜ

en: Lets you rub out mistakes
pa: ਆਪਣੀ ਗਲਤੀਆਂ ਮਿਟਾਓ

en: Click or drag to erase.
pa: ਮਿਟਾਉਣ ਲ਼ਈ ਦਬਾਉ ਜਾਂ ਸੁੱਟੋ।

en: Let go of all the mouse buttons.
pa: ਸਭ ਮਾਊਸ ਦੇ ਬਟਨ ਨੂੰ ਹੀ ਕਰਨ ਦਿਓ।

en: Pen
pa: ਪੈਨ

en: Draws dots and freehand strokes
pa: ਬਿੰਦੀਆਂ ਅਤੇ ਹੱਥਾ ਨਾਲ ਧੱਬੇ ਬਣਾਓ

en: Spraycan
pa: ਸਪਰੇਕੈਨ

en: Sprays graffiti
pa: ਸਪਰੇ ਪੰਪ

en: Right click to cancel.
pa: ਰੱਦ ਕਰਨ ਲਈ ਸੱਜਾ ਬਟਨ ਦਬਾਉ।

en: Left click to cancel.
pa: ਰੱਦ ਕਰਨ ਲਈ ਖੱਬਾ ਬਟਨ ਦਬਾਉ।

en: Lets you select a color from the image
pa: ਚਿੱਤਰ ਤੋਂ ਰੰਗ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰੋ।

en: Click to select a color.
pa: ਚੁਣਨ ਲਈ ਰੰਗ ਦਬਾਓ।

en: Fills regions in the image
pa: ਚਿੱਤਰ ਵਿੱਚ ਖੇਤਰ ਭਰੋ

en: Click to fill a region.
pa: ਖੇਤਰ ਭਰਨ ਲਈ ਦਬਾਉ।

en: Zoom
pa: ਜ਼ੂਮ

en: Zooms in and out of the image
pa: ਚਿੱਤਰ ਲਈ ਜ਼ੂਮ ਇਨ ਅਤੇ ਆਉਟ

en: Curve
pa: ਚਾਪ

en: Draws curves
pa: ਚਾਪਾਂ ਬਣਾਓ

en: Line
pa: ਰੇਖਾ

en: Draws lines
pa: ਰੇਖਾਵਾਂ ਖਿੱਚੋ

en: Drag to draw.
pa: ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਖਿੱਚੋ।

en: Polygon
pa: ਬਹੁਭੁਜ

en: Draws polygons
pa: ਬਹੁਭੁਜ ਬਣਾਓ

en: Drag to draw the first line.
pa: ਪਹਿਲੀ ਰੇਖਾ ਖਿੱਚਣ ਲਈ ਖਿੱਚੋ।

en: Connected Lines
pa: ਜੁੜੀਆਂ ਰੇਖਾਵਾਂ

en: Draws connected lines
pa: ਜੁੜੀਆਂ ਰੇਖਾਵਾਂ ਬਣਾਓ

en: Ellipse
pa: ਅੰਡਾਕਾਰ

en: Draws ellipses and circles
pa: ਅੰਡਾਕਾਰ ਅਤੇ ਚੱਕਰ ਬਣਾਓ

en: Rectangle
pa: ਚਤੁਰਭੁਜ

en: Draws rectangles and squares
pa: ਚਤੁਰਭੁਜ ਅਤੇ ਵਰਗ ਬਣਾਓ

en: Rounded Rectangle
pa: ਗੋਲ ਕਿਨਾਰੇ ਵਾਲੀ ਚਤੁਰਭੁਜ

en: Draws rectangles and squares with rounded corners
pa: ਚਤੁਰਭੁਜ ਅਤੇ ਵਰਗ ਗੋਲ ਕਿਨਾਰਿਆਂ ਨਾਲ ਬਣਾਓ।

en: Left drag to create selection.
pa: ਚੋਣ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਖੱਬਾ ਬਟਨ ਹੈ।

en: Left drag to move selection.
pa: ਚੋਣ ਏਧਰ-ਓਧਰ ਕਰਨ ਲਈ ਖੱਬਾ ਬਟਨ ਹੈ।

en: Left drag to scale selection.
pa: ਪੈਮਾਨਾ ਚੋਣ ਲ਼ਈ ਖੱਬਾ ਬਟਨ ਦਬਾਉ।

en: Selection: Opaque
pa: ਚੋਣ: ਧੁੰਦਲਾਪਨ

en: Selection: Transparent
pa: ਚੋਣ: ਪਾਰਦਰਸ਼ਤਾ

en: Selection: Transparency Color
pa: ਚੋਣ: ਪਾਰਦਰਸ਼ਤਾ ਰੰਗ

en: Selection: Transparency Color Similarity
pa: ਚੋਣ: ਪਾਰਦਰਸ਼ਤਾ ਰੰਗ ਸਮਰੂਪਤਾ

en: Selection (Elliptical)
pa: ਚੋਣ (ਅੰਡਾਕਾਰ)

en: Makes an elliptical or circular selection
pa: ਅੰਡਕਾਰ ਜਾਂ ਚੱਕਰ ਚੋਣ ਕਰੋ

en: Selection (Rectangular)
pa: ਚੋਣ (ਚਤੁਰਭੁਜ)

en: Makes a rectangular selection
pa: ਚਤੁਰਭੁਜੀ ਚੋਣ ਕਰੋ

en: Selection: Move
pa: ਚੋਣ: ਏਧਰ-ਓਧਰ

en: %1: Smear
pa: %1: ਦਾਗ

en: Writes text
pa: ਪਾਠ ਲਿਖੋ

en: Text: Backspace
pa: ਪਾਠ: ਬੈਕਸਪੇਸ

en: Text: Delete
pa: ਪਾਠ: ਹਟਾਓ

en: Text: New Line
pa: ਪਾਠ: ਨਵੀਂ ਸਤਰ

en: Text: Write
pa: ਪਾਠ: ਲਿਖਣ

en: Left drag to create text box.
pa: ਪਾਠ ਬਕਸਾ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਖੱਬਾ ਬਟਨ ਹੈ।

en: Left drag to move text box.
pa: ਪਾਠ ਬਕਸਾ ਏਧਰ-ਓਧਰ ਕਰਨ ਲਈ ਖੱਬਾ ਬਟਨ ਹੈ।

en: Text: Move Box
pa: ਪਾਠ: ਏਧਰ-ਓਧਰ ਬਕਸਾ

en: Left drag to resize text box.
pa: ਪਾਠ ਬਕਸੇ ਦਾ ਅਕਾਰ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਲਈ ਖੱਬਾ ਬਟਨ।

en: Left click to change cursor position.
pa: ਕਰਸਰ ਸਥਿਤੀ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਲਈ ਖੱਬਾ ਬਟਨ ਦਬਾਉ।

en: Text: Opaque Background
pa: ਪਾਠ: ਧੁੰਦਲੀ ਪਿੱਠਭੂਮੀ

en: Text: Transparent Background
pa: ਪਾਠ: ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ ਪਿੱਠਭੂਮੀ

en: Text: Swap Colors
pa: ਪਾਠ: ਰੰਗ ਸਮੇਟੋ

en: Text: Foreground Color
pa: ਪਾਠ: ਮੁੱਖਭੂਮੀ ਰੰਗ

en: Text: Background Color
pa: ਪਾਠ: ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਰੰਗ

en: Text: Font
pa: ਪਾਠ: ਫੋਂਟ

en: Text: Font Size
pa: ਪਾਠ: ਫੋਂਟ ਆਕਾਰ

en: Text: Bold
pa: ਪਾਠ: ਗੂੜਾ

en: Text: Italic
pa: ਪਾਠ: ਤਿਰਛੇ

en: Text: Underline
pa: ਪਾਠ: ਹੇਠਾਂ ਰੇਖਾ

en: Text: Strike Through
pa: ਪਾਠ: ਵਿੰਨੋ

en: &Brightness:
pa: ਚਮਕੀਲਾਪਨ(&B):

en: Re&set
pa: ਰੀ-ਸੈੱਟ(&s)

en: Co&ntrast:
pa: ਕਨਟਰਾਸਟ(&n):

en: &Gamma:
pa: ਗਾਮਾ(&G):

en: Rese&t
pa: ਮੁਡ਼ ਨਿਰਧਾਰਨ(&t)

en: C&hannels:
pa: ਚੈਨਲ(&h):

en: All
pa: ਸਭ

en: Red
pa: ਲਾਲ

en: Green
pa: ਹਰਾ

en: Blue
pa: ਨੀਲਾ

en: Reset &All Values
pa: ਸਭ ਮੁੱਲ ਮੁਡ਼ ਨਿਰਧਾਰਨ(&A)

en: Settings
pa: ਸਥਾਪਨ

en: &Amount:
pa: ਮਾਤਰਾ(&A):

en: E&nable
pa: ਯੋਗ(&n)

en: Colors
pa: ਰੰਗ

en: &Hue:
pa: ਆਭਾ(&H):

en: &Saturation:
pa: ਸੰਤ੍ਰਿਪਤਾ(&S):

[ctx: The V of HSV]
en: &Value:
pa: ਮੁੱਲ(&V):

en: &Red
pa: ਲਾਲ(&R)

en: &Green
pa: ਹਰਾ(&G)

en: &Blue
pa: ਨੀਲਾ(&B)

en: &All
pa: ਸਭ(&A)

en: Channels
pa: ਚੈਨਲ

en: &Monochrome
pa: ਇਕਹੇਰਾਂ(&M)

en: Mo&nochrome (dithered)
pa: ਇਕਹੇਰਾ (ਅਸਥਿਰ)(&n)

en: 256 co&lor
pa: 256 ਰੰਗ(&l)

en: 256 colo&r (dithered)
pa: 256 ਰੰਗ(&r) (ਅਸਥਿਰ)

en: 24-&bit color
pa: 24-ਬਿੱਟ ਰੰਗ(&b)

en: Reduce To
pa: ਘਟਾਓ

en: Convert &to:
pa: ਤਬਦੀਲ(&t):

en: Quali&ty:
pa: ਗੁਣਵੱਤਾ(&t):

en: &Preview
pa: ਨਮੂਨਾ(&P)

en: Monochrome
pa: ਇਕਹੇਰਾ ਰੰਗ

en: Monochrome (Dithered)
pa: ਇਕਹੇਰਾ (ਅਸਥਿਰ)

en: 256 Color
pa: 256 ਰੰਗ

en: 256 Color (Dithered)
pa: 256 ਰੰਗ (ਅਸਥਿਰ)

en: 24-bit Color
pa: 24-ਬਿੱਟ ਰੰਗ

en: &Center of the page
pa: ਪੇਜ਼ ਦਾ ਸੈਂਟਰ(&C)

en: Top-&left of the page
pa: ਪੇਜ਼ ਦਾ ਉੱਤੇ-ਖੱਬਾ(&l)

en: Transparent
pa: ਪਾਰਦਰਸ਼ਤਾ

en: KolourPaint Defaults
pa: ਕੇਰੰਗ-ਪੇਂਟ ਡਿਫਾਲਟ

[ctx: Colors: name_or_url_of_color_palette]
en: Colors: %1
pa: ਰੰਗ: %1

[ctx: Colors: name_or_url_of_color_palette [modified]]
en: Colors: %1 [modified]
pa: ਰੰਗ: %1 [ਸੋਧਿਆ]

en: Circle
pa: ਚੱਕਰ

en: Square
pa: ਵਰਗ

en: Slash
pa: ਸਲੇਸ

en: Backslash
pa: ਬੈਕਸਲੇਸ਼

en: No Fill
pa: ਭਰਨਾ ਨਹੀਂ

en: Fill with Background Color
pa: ਪਿੱਠਭੂਮੀ ਰੰਗ ਨਾਲ ਭਰੋ

en: Fill with Foreground Color
pa: ਮੁੱਖਭੂਮੀ ਰੰਗ ਨਾਲ ਭਰੋ

en: Opaque
pa: ਧੁੰਦਲਾਪਨ
