kolourpaint - en to ta translation catalogue (262 entries)

en: Balance
ta: மீதி

en: Soften
ta: மழுங்கல்

en: Sharpen
ta: கூறாக்குதல்

en: Selection: %1
ta: தேர்வு: %1

en: Emboss
ta: விளைவு

en: Flatten
ta: ஒன்றுசேர்

en: Reduce to Grayscale
ta: பழுப்பு நிறத்திற்கு குறை

en: Invert Colors
ta: வண்ணத்தை மாற்று

en: Invert
ta: கவிழ்

en: Reduce to Monochrome (Dithered)
ta: மோனோக்ரோம்முக்கு குறை (வண்ணம் தெளிக்கப்பட்ட)

en: Reduce to Monochrome
ta: மோனோக்ரோம்முக்கு குறை

en: Reduce to 256 Color (Dithered)
ta: 256 வண்ணத்துக்கு குறை (தெளிக்கப்பட்ட வண்ணம்)

en: Reduce to 256 Color
ta: 256 வண்ணத்துக்கு குறை

en: Flip
ta: திருப்பு

en: Flip horizontally and vertically
ta: இடம்வலமாக மற்றும் உயரவாகில் திருப்பு

en: Flip horizontally
ta: இடம்வலமாகத் திருப்பு

en: Flip vertically
ta: உயர்வாகி திருப்பு

en: Text: Resize Box
ta: உரை: பெட்டியை அளவு மாற்று

en: Selection: Scale
ta: தேர்ந்தெடுப்பு: அளவுமாற்று

en: Selection: Smooth Scale
ta: தேர்ந்தெடுப்பு: சீர் அளவுகோல்

en: Resize
ta: மறு அளவாக்கு

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Smooth Scale
ta: சீர் அளவுகோல்

en: Rotate
ta: சுழற்று

en: Skew
ta: ஓராயம்

en: &Undo: %1
ta: &செய்யாதே: %1

en: &Redo: %1
ta: &திரும்பச் செய்: %1

en: Color Picker
ta: வண்ண எடுப்பான்

en: Flood Fill
ta: அதிகமாக நிரப்பு.

en: &Effect:
ta: &விளைவு:

en: Reduce Colors
ta: வண்ணங்களைக் குறை

en: Soften & Sharpen
ta: மென்மையாக்குதல் & கூர்மையாக்குதல்

en: &Reset
ta: &திரும்ப அமை

en: Dimensions
ta: அளவுகள்

en: Original:
ta: மூலம்

en: Preview
ta: முன்தோற்றம்

en: Ac&t on:
ta: இல் செயல்:

en: Entire Image
ta: முழு பிம்பம்

en: Selection
ta: தேர்வு

en: Text Box
ta: உரைப் பெட்டி

en: Operation
ta: செயல்பாடு

en: &Resize
ta: மறு அளவாக்கு

en: &Scale
ta: அளவுகோல்

en: S&mooth Scale
ta: சீர் அளவுகோல்

en: Width:
ta: அகலம்

en: Height:
ta: உயரம்

en: &New:
ta: புதிய:

en: &Percent:
ta: விழுக்காடு

en: Keep &aspect ratio
ta: வைப்பு விவரண விகிதம்

en: <qt><p>Resizing the text box to %1x%2 may take a substantial amount of memory. This can reduce system responsiveness and cause other application resource problems.</p><p>Are you sure you want to resize the text box?</p></qt>
ta: <qt><p>உரைப்பெட்டியை %1x%2க்கு மறுஅளவாக்குவதால் கணிசமான இடத்தை எடுக்கலாம். இது கணினியின் செயல்திறனை குறைத்து மற்ற பயன்பாட்டு மூலங்களின் பிரச்னைகளுக்கு வழிவகுக்கும்.</p><p>உரைப்பெட்டியை உறுதியாக மறுஅளவாகாவேண்டுமா?</p></qt>

en: R&esize Text Box
ta: உரைப் பெட்டியை மறு அளவாக்கு

en: <qt><p>Resizing the image to %1x%2 may take a substantial amount of memory. This can reduce system responsiveness and cause other application resource problems.</p><p>Are you sure you want to resize the image?</p></qt>
ta: <qt><p>பிம்பத்தை %1x%2க்கு அளவுமாற்றுவதால் கணிசமான இடத்தை எடுக்கலாம். இது கணினியின் செயல்திறனை குறைத்து மற்ற பயன்பாட்டு மூலங்களின் பிரச்னைகளுக்கு வழிவகுக்கும்.</p><p>உறுதியாக பிம்பத்தை அளவு மாற்றவேண்டுமா?</p></qt>

en: R&esize Image
ta: பிம்பத்தை மறு அளவாக்கு

en: <qt><p>Scaling the image to %1x%2 may take a substantial amount of memory. This can reduce system responsiveness and cause other application resource problems.</p><p>Are you sure you want to scale the image?</p></qt>
ta: <qt><p>பிம்பத்தை %1x%2க்கு அளவிடுவதால் கணிசமான இடத்தை எடுக்கலாம். இது கணினியின் செயல்திறனை குறைத்து மற்ற பயன்பாட்டு மூலங்களின் பிரச்னைகளுக்கு வழிவகுக்கும்.</p><p>உறுதியாக பிம்பத்தை அளவிடவேண்டுமா?</p></qt>

en: Scal&e Image
ta: பிம்பத்தை மாற்று

en: <qt><p>Scaling the selection to %1x%2 may take a substantial amount of memory. This can reduce system responsiveness and cause other application resource problems.</p><p>Are you sure you want to scale the selection?</p></qt>
ta: <qt><p>தேர்ந்தெடுப்பை %1x%2க்கு அளவுமாற்றுவதால் கணிசமான இடத்தை எடுக்கலாம். இது கணினியின் செயல்திறனை குறைத்து மற்ற பயன்பாட்டு மூலங்களின் பிரச்னைகளுக்கு வழிவகுக்கும்.</p><p>உறுதியாக தேர்ந்தெடுப்பை அளவு மாற்றவேண்டுமா?</p></qt>

en: Scal&e Selection
ta: தேர்ந்தெடுப்பை அளவு மாற்று

en: <qt><p>Smooth Scaling the image to %1x%2 may take a substantial amount of memory. This can reduce system responsiveness and cause other application resource problems.</p><p>Are you sure you want to smooth scale the image?</p></qt>
ta: <qt><p>பிம்பத்தை %1x%2க்கு அளவுமாற்றுவதால் கணிசமான இடத்தை எடுக்கலாம். இது கணினியின் செயல்திறனை குறைத்து மற்ற பயன்பாட்டு மூலங்களின் பிரச்னைகளுக்கு வழிவகுக்கும்.</p><p>உறுதியாக பிம்பத்தை அளவு மாற்றவேண்டுமா?</p></qt>

en: Smooth Scal&e Image
ta: பிம்ப சீர் அளவுமாற்று

en: <qt><p>Smooth Scaling the selection to %1x%2 may take a substantial amount of memory. This can reduce system responsiveness and cause other application resource problems.</p><p>Are you sure you want to smooth scale the selection?</p></qt>
ta: <qt><p>தேர்ந்தெடுப்பை %1x%2க்கு மென்மையாக்குவதால் கணிசமான இடத்தை எடுக்கலாம். இது கணினியின் செயல்திறனை குறைத்து மற்ற பயன்பாட்டு மூலங்களின் பிரச்னைகளுக்கு வழிவகுக்கும்.</p><p>உறுதியாக தேர்ந்தெடுப்பை மென்மையாக்க வேண்டுமா?</p></qt>

en: Smooth Scal&e Selection
ta: சீர் அளவுகோல் தேர்ந்தெடுப்பு

en: Direction
ta: திசை

en: Cou&nterclockwise
ta: எண்ணி வலச்சுற்று

en: C&lockwise
ta: வலச்சுற்று

en: Angle
ta: சாய் கோணம்

en: 90 &degrees
ta: 90  டிகிரிகள்

en: 180 d&egrees
ta: 180  டிகிரிகள்

en: 270 de&grees
ta: 270  டிகிரிகள்

en: C&ustom:
ta: வழக்கம்:

en: degrees
ta:  டிகிரிகள்

en: Rotat&e Selection
ta: சுழற்சி தேர்ந்தெடுப்பு

en: Rotat&e Image
ta: பிம்பத்தை சுழற்று

en: &Horizontal:
ta: கிடைமட்டம்

en: &Vertical:
ta: உயர

en: Sk&ew Selection
ta: தேர்ந்தெடுப்பை ஒருபுறமாக சாய்

en: Sk&ew Image
ta: பிம்பத்தை ஒருபுறமாக சாய்

en: Exact Match
ta: மிக சரியான பொருத்தம்

en: Could not open "%1".
ta: "%1" யை திறக்க முடியவில்லை.

en: Could not open "%1" - unsupported image format.
    The file may be corrupt.
ta: "%1" யை திறக்க முடியவில்லை - துணைபுரியாத படிம வடிவம்.
    இந்த கோப்பு பழுதடைந்திருக்கலாம்.

en: Could not save image - insufficient information.
ta: படிமத்தை சேமிக்க முடியவில்லை - தேவையான தகவல் இல்லை.

en: URL: %1
    Mimetype: %2
ta: URL: %1
    மைம் வகை: %2

en: <qt><p>The <b>%1</b> format may not be able to preserve all of the image's color information.</p><p>Are you sure you want to save in this format?</p></qt>
ta: <qt><p>இந்த<b>%1</b>வடிவமைப்பால் பிம்பத்தினுடைய வண்ண தகவலை பாதுகாக்க முடியாது.</p><p>இந்த வடிவமைப்பில் சேமிக்க வேண்டுமா?</p></qt>

en: Could not save image - unable to create temporary file.
ta: படிமத்தை சேமிக்க முடியவில்லை - தற்காலிக கோப்பினை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not save image - failed to upload.
ta: படிமத்தை சேமிக்க முடியவில்லை - மேல் ஏற்ற தோல்வியுற்றது.

en: Remove Internal B&order
ta: உள் விளிம்பை நீக்கு

en: Remove Internal Border
ta: உள் விளிம்பை நீக்கு

en: Autocr&op
ta: தானாக வெட்டுதல்

en: Autocrop
ta: தானாக வெட்டு

en: KolourPaint cannot remove the selection's internal border as it could not be located.
ta: KolourPaintஆல் தேர்ந்தெடுப்பின் உள் விளிம்பை நீக்கமுடியாது, அதை வைக்கமுடியாது.

en: KolourPaint cannot automatically crop the image as its border could not be located.
ta: KolourPaint தானாகவே பிம்பத்தை வெட்டாது, அதன் விளிம்பை வைக்கமுடியாது.

en: Set as Image
ta: பிம்பமாக அமை

en: Selection: Create
ta: தேர்ந்தெடுப்பு: உருவாக்கு

en: Chief Investigator
ta: தலைமை பார்வையாளர்

en: Icons
ta: குறும்படங்கள்

en: InputMethod Support
ta: InputMethod  ஆதரவு

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
ta: &பார்வை

note: i18n: ectx: Menu (image)
en: &Image
ta: படிமம்

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

note: i18n: ectx: ToolBar (textToolBar)
en: Text Toolbar
ta: உரை கருவிப்பட்டி

note: i18n: ectx: Menu (selectionToolRMBMenu)
en: Selection Tool RMB Menu
ta: தேர்ந்தெடுப்பு கருவி RMB பட்டி

en: Resize Image: Let go of all the mouse buttons.
ta: பிம்பத்தை மறுஅளவிடு: அனைத்து சுட்டி பொத்தானிடம் செல்க

en: Resize Image: Right click to cancel.
ta: பிம்பத்தை மறுஅளவாக்கு: ரத்து செய்ய வலதுபுற க்ளிக் செய்யவும்.

en: Text
ta: உரை

en: Untitled
ta: தலைப்பில்லாதது

en: Paste in &New Window
ta: புதிய சாளரத்தில் ஒட்டு

en: &Delete Selection
ta: தேர்ந்தெடுத்தவையை அழி

en: C&opy to File...
ta: கோப்பிற்கு நகலிடு...

en: Paste &From File...
ta: கோப்பிலிருந்து ஒட்டு...

en: Text: Create Box
ta: உரை: பெட்டியை உருவாக்கு

en: Text: Paste
ta: உரை: ஒட்டு

en: Cannot Paste
ta: ஒட்ட முடியவில்லை

en: Text: Delete Box
ta: உரை: பெட்டியை அழி

note: i18n ("Text: Delete")
en: Selection: Delete
ta: தேந்தெடுப்பு: அழி

en: Text: Finish
ta: உரை: முடி

en: Selection: Deselect
ta: தேர்ந்தெடுப்பு: தேர்வை நீக்கு

en: E&xport...
ta: ஏற்றுமதி...

en: Reloa&d
ta: திரும்ப ஏற்று

en: The document "%1" has been modified.
    Reloading will lose all changes since you last saved it.
    Are you sure?
ta: ஆவணம்"%1" ஏற்கனவே திருத்தப்பட்டது.
    திரும்ப ஏற்றுவது கண்டிப்பாக கடைசியாக மாற்றியவையை இழந்துவிடும்.
    நீங்கள் விரும்புகிறீரா?

en: The document "%1" has been modified.
    Reloading will lose all changes.
    Are you sure?
ta: ஆவணம்"%1" ஏற்கனவே திருத்தப்பட்டது.
    திரும்ப ஏற்றினால் எல்லா மாற்றங்களையும் இழக்க நேரிடும்.
    உறுதியாக செய்யலாமா?

en: You must save this image before sending it.
    Do you want to save it?
ta: நீங்கள் அனுப்புவதற்கு முன் சேமிக்க வேண்டும்.
    நீங்கள் சேமிக்க விரும்புகிறீரா?

en: The document "%1" has been modified.
    Do you want to save it?
ta: ஆவணம் "%1" மாற்றப்பட்டது.
    நீங்கள் சேமிக்க விரும்புகிறீரா?

en: R&esize / Scale...
ta: அளவை மாற்று / அளவுஎடு...

en: Se&t as Image (Crop)
ta: பிம்பமாக அமை (வெட்டு)

en: &Rotate...
ta: சுழற்று...

en: S&kew...
ta: சாய்வு

en: Reduce to Mo&nochrome (Dithered)
ta: மோனோக்ரோமுக்கு வண்ணத்துக்கு குறை (தெளிக்கப்பட்ட வண்ணம்)

en: Reduce to &Grayscale
ta: பழுப்பு நிறத்துக்கு குறை

en: &Invert Colors
ta: வண்ணத்தை மாற்று

en: C&lear
ta: தெளிவு

en: &More Effects...
ta: &அதிக விளைவுகள்...

en: Show &Path
ta: பாதையை &காட்டு

en: Font Family
ta: எழுத்துரு குடும்பம்

en: Bold
ta: தடிமன்

en: Underline
ta: அடிக்கோடு

en: Strike Through
ta: குறுக்குக்கோடு

en: Previous Tool Option (Group #1)
ta: முந்தைய கருவி விருப்பத்தேர்வு (குழு #1)

en: Next Tool Option (Group #1)
ta: அடுத்த கருவி விருப்பத்தேர்வு (குழு #1)

en: Previous Tool Option (Group #2)
ta: முந்தைய கருவி விருப்பத் தேர்வு (குழு #2)

en: Next Tool Option (Group #2)
ta: அடுத்த கருவி விருப்பத்தேர்வு (குழு #2)

en: Show &Grid
ta: கட்டங்களை காட்டு

en: Show T&humbnail
ta: குறும்படத்தை காட்டு

en: Zoo&med Thumbnail Mode
ta: பெரிதாக்கப்பட்ட சிறுபிம்ப வகை

en: Enable Thumbnail &Rectangle
ta: சிறுபிம்ப நீள்வடிவத்தை செயல்படுத்து

en: Brush
ta: தூரிகை

en: Draw using brushes of different shapes and sizes
ta: வித்தியாசமான வடிவங்கள் மற்றும் அளவுகளை தூரிகைக் கொண்டு வரைக

en: Click to draw dots or drag to draw strokes.
ta: சொடுக்கி புள்ளிகளை வரை அல்லது இழுத்து அடியினை வரைக

en: Color Eraser
ta: வண்ண அழிப்பி

en: Replaces pixels of the foreground color with the background color
ta: பின்னணி வண்ணங்களை கொண்டு முன்னணி வண்ணங்களின் படப்புள்ளிகளை மாற்றவும்.

en: Click or drag to erase pixels of the foreground color.
ta: சொடுக்கு அல்லது இழுத்து படப்புள்ளிகளை அழித்திடும் முன்னணி வண்ணம்

en: Eraser
ta: அழிப்பி

en: Lets you rub out mistakes
ta: தவறுகளை அழிக்கவிடுதல்

en: Click or drag to erase.
ta: சொடுக்கு அல்லது இழுத்து அழி

en: Let go of all the mouse buttons.
ta: அனைத்து சுட்டி பொத்தானிடம் செல்க

en: Pen
ta: பேனா

en: Draws dots and freehand strokes
ta: புள்ளிகளை வரைக மற்றும் வெறும் கை அடிகள்

en: Spraycan
ta: சிதறுதலுக்காக

en: Sprays graffiti
ta: சிதறலின் கிரஃப்டி

en: Click or drag to spray graffiti.
ta: சிதரலின் கிரஃப்டியை சொடுக்கு அல்லது இழு

en: Right click to cancel.
ta: ரத்து செய்ய வலதுபுறம் க்ளிக் செய்யவும்.

en: Left click to cancel.
ta: ரத்து செய்ய இடதுபுறம் க்ளிக் செய்யவும்.

en: Lets you select a color from the image
ta: நீங்கள் படிவத்திலிருந்து வண்ணத்தினை செயல்படுத்துவும்

en: Click to select a color.
ta: சொடுக்கி வண்ணத்தைத் தேர்ந்தெடு

en: Fills regions in the image
ta: வட்டாரத்தின் படிவத்தினை நிரப்பு

en: Click to fill a region.
ta: சொடுக்கி வட்டாரத்தை நிரப்பு

en: Curve
ta: வளைவு

en: Draws curves
ta: வளைவுகளை வரைக

en: Drag out the start and end points.
ta: முதல் மற்றும் இறுதி புள்ளியினை இழுத்தல்

en: Left drag to set the first control point or right click to finish.
ta: இடதுபுறமாக இழுத்தல் முதல் கட்டுப்பாடு புள்ளியை அமைக்க அல்லது முடிக்க வலதுபுறம் க்ளிக் செய்யவும்.

en: Right drag to set the first control point or left click to finish.
ta: வலதுபுறமாக இழுத்தல் முதல் கட்டுப்பாடு புள்ளியை அமைக்க அல்லது முடிக்க இடதுபுறம் க்ளிக் செய்யவும்.

en: Left drag to set the last control point or right click to finish.
ta: இடதுபுறமாக இழுத்தல் கடைசி கட்டுப்பாடு புள்ளியை அமைக்க அல்லது முடிக்க வலதுபுறம் க்ளிக் செய்யவும்.

en: Right drag to set the last control point or left click to finish.
ta: வலதுபுறமாக இழுத்தல் கடைசி கட்டுப்பாடு புள்ளியை அமைக்க அல்லது முடிக்க இடதுபுறம் க்ளிக் செய்யவும்.

en: Line
ta: கோடு

en: Draws lines
ta: கோட்டிகளை வரைக

en: Drag to draw.
ta: இழுத்து வரைதல்

en: Polygon
ta: பலகோணம்

en: Draws polygons
ta: பலகோணங்களை வரைக

en: Drag to draw the first line.
ta: முதல் கோட்டினை இழுத்து வரைதல்

en: Left drag another line or right click to finish.
ta: மற்றொரு வரியை இடதுபுறமாக இழு அல்ல்து முடிக்க வலதுபுறம் க்ளிக் செய்யவும்.

en: Right drag another line or left click to finish.
ta: மற்றொரு வரியை வலதுபுறமாக இழு அல்லது முடிக்க இடதுபுறம் க்ளிக் செய்யவும்.

en: Connected Lines
ta: இணையும் கோடுகள்

en: Draws connected lines
ta: வரைதல் கோடுகளை இணைக்க

en: Ellipse
ta: நீள் வட்டம்

en: Draws ellipses and circles
ta: நீள் வட்டம் மற்றும் வட்டத்தை வரைக

en: Rectangle
ta: நீள்சதுரம்

en: Draws rectangles and squares
ta: சதுரங்கள் மற்றும் முக்கோணங்களை வரைதல்

en: Rounded Rectangle
ta: வட்டவடிவ நீள்சதுரம்

en: Draws rectangles and squares with rounded corners
ta: வட்டமாக்கப்பட்ட ஓரங்களுடன் நீள்சதுரங்கள் மற்றும் முக்கோணங்களை வரைதல்

en: Left drag to create selection.
ta: இடது பக்கமாக இழுத்துச் செயல்பாட்டினை உருவாக்கு

en: Left drag to move selection.
ta: இடது பக்கமாக இழுத்துச் செயல்பாட்டினைத் தள்ளுதல்

en: Left drag to scale selection.
ta: மறு அளவாக்கியதை இடது பக்கமாக இழு.

en: Selection: Opaque
ta: தேர்ந்தெடுப்பு: ஒளி ஊடுருவாத

en: Selection: Transparent
ta: தேர்ந்தெடுப்பு: ஊடுதெரிதல்

en: Selection: Transparency Color
ta: தேர்ந்தெடுப்பு: ஊடு தெரியும் வண்ணம்

en: Selection: Transparency Color Similarity
ta: தேர்ந்தெடுப்பு: ஒரே மாதிரியான ஊடு தெரியும் வண்ணம்

en: Selection (Elliptical)
ta: செயல்பாடு(நீளவட்ட)

en: Makes an elliptical or circular selection
ta: ஒரு மங்கலான அல்லது வட்டவடிவமான தேர்வை உருவாக்குகிறது

en: Selection (Free-Form)
ta: தேர்ந்தெடுப்பு(சுதந்திரவடிவம்)

en: Makes a free-form selection
ta: ஒரு சுலப-வடிவ தேர்வை உருவாக்குகிறாது

en: Selection (Rectangular)
ta: தேர்ந்தெடுப்பு(நீள்சதுரம்)

en: Makes a rectangular selection
ta: ஒரு நீள்சதுரத்தை உருவாக்குகிறது

en: Selection: Move
ta: தேர்ந்தெடுப்பு:நகர்த்து

en: %1: Smear
ta: %1: ஸ்மிர்

en: Writes text
ta: உரையை எழுதுகிறது

en: Text: Backspace
ta: உரை:பின் வாங்கு

en: Text: Delete
ta: உரை:நீக்கு

en: Text: New Line
ta: உரை:புதிய கோடு

en: Text: Write
ta: உரை:எழுது

en: Left drag to create text box.
ta: இடது பக்கமாக இழுத்து உரைப் பெட்டியை உருவாக்கு

en: Left drag to move text box.
ta: இடது பக்கமாக இழுத்துச் உரைப் பெட்டியைத் தள்ளு

en: Text: Move Box
ta: உரை: பெட்டியை நகர்த்து

en: Left drag to resize text box.
ta: உரைப் பெட்டியை மறுஅளவாக்க இடது பக்கமாக இழுக்கவேண்டும்

en: Left click to change cursor position.
ta: காட்டி இடத்தை மாற்ற இடது சொடுக்கவும்

en: Text: Opaque Background
ta: உரை: ஒளி ஊடுருவாத பின்னணி

en: Text: Transparent Background
ta: உரை: ஊடு தெரியும் பின்னணி

en: Text: Swap Colors
ta: உரை: வண்ணங்களை மாறுகோல்

en: Text: Foreground Color
ta: உரை:முன்னணி வண்ணம்

en: Text: Background Color
ta: உரை:பின்னணி வண்ணம்

en: Text: Font
ta: உரை:எழுத்துரு

en: Text: Font Size
ta: உரை:எழுத்துரு அளவு

en: Text: Bold
ta: உரை:தடிமன்

en: Text: Italic
ta: உரை:சாய்வெழுத்து

en: Text: Underline
ta: உரை:அடிக்கோடு

en: Text: Strike Through
ta: உரை:முழு அடித்தல்

en: &Brightness:
ta: &பிரகாசம்:

en: Re&set
ta: திரும்ப அமை

en: Co&ntrast:
ta: மாறுபாடு:

en: &Gamma:
ta: &காமா:

en: Rese&t
ta: திரும்ப அமை

en: C&hannels:
ta: வழிமுறைகள்:

en: All
ta: எல்லாம்

en: Red
ta: சிவப்பு

en: Green
ta: பச்சை

en: Blue
ta: நீலம்

en: Reset &All Values
ta: எல்லா மதிப்புகளையும் திரும்ப அமை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: &Amount:
ta: &தொகை:

en: E&nable
ta: செயல்படுத்து

en: Colors
ta: வண்ணங்கள்

en: &Red
ta: &சிவப்பு

en: &Green
ta: &பச்சை

en: &Blue
ta: &நீலம்

en: &All
ta: &எல்லாம்

en: Channels
ta: வழிமுறைகள்

en: &Monochrome
ta: &&மானோக்ரோம்

en: Reduce To
ta: இதற்கு குறை

en: Convert &to:
ta: இதற்கு மாற்று:

en: Quali&ty:
ta: தரம்:

en: &Preview
ta: &முன்காட்சி

en: Monochrome
ta: மானோக்ரோம்

en: Monochrome (Dithered)
ta: மோனோக்ரோம் (வண்ணம் தெளிக்கப்பட்ட)

en: 256 Color
ta: 256 வண்ணம்

en: 256 Color (Dithered)
ta: 256 வண்ணம் (தெளிக்கப்பட்ட)

en: 24-bit Color
ta: 24-பிட் வண்ணம்

en: Transparent
ta: தெரியக்கூடிய

en: Circle
ta: வட்டம்

en: Square
ta: சதுரம்

en: Slash
ta: வகுத்தல் குறி

en: Backslash
ta: பின் வகுத்தல் குறி

en: No Fill
ta: நிரப்பு இல்லை

en: Fill with Background Color
ta: பின்னணி வண்ணத்தோடு நிரப்பு

en: Fill with Foreground Color
ta: முன்னணி வண்ணத்தோடு நிரப்பு

en: Opaque
ta: ஒளி பாயாத
