kompare - en to is translation catalogue (40 entries)

en:  0 of 0 differences
is:  0 of 0 mismunum

en:  0 of 0 files
is:  0 af 0 skrár

en:  %2 of %1 file  |  %2 of %1 files
is[0]: %2 af %1 skrá
is[1]:  %2 af %1 skrár

en:  %1 file  |  %1 files
is[0]: %1 skrá
is[1]: %1 skrár

en:  %2 of %1 difference, %3 applied  |  %2 of %1 differences, %3 applied
is[0]:  %2 af %1 mismun, %3 virkjað
is[1]:  %2 of %1 differences, %3 virkjað

en:  %1 difference  |  %1 differences
is[0]:  %1 mismunur
is[1]:  %1 mismunum

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
is: &Skrá

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
is: &Stillingar

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
is: Aðalverkfæraslá

en: A program to view the differences between files and optionally generate a diff
is: Forrit til að skoða mismun á milli skráa auk þess sem hægt er að búa til diff

en: Author
is: Höfundur

en: Developer
is: Aðalforritari

en: Maintainer
is: Umsjónarmaður

en: Kompare icon artist
is: Kompare táknmynd

en: A lot of good advice
is: Fullt af góðum ráðum

en: Cervisia diff viewer
is: Cervisia diff skoðari

en: Changed %1 line | Changed %1 lines
is[0]: Breytti %1 línu
is[1]: Breytti %1 línum

en: Inserted %1 line | Inserted %1 lines
is[0]: Bætti við %1 línu
is[1]: Bætti við %1 línum

en: Deleted %1 line | Deleted %1 lines
is[0]: Eyddi %1 línu
is[1]: Eyddi %1 línum

en: <qt>The URL <b>%1</b> cannot be downloaded.</qt>
is: <qt>Tókst ekki að ná í slóðina <b>%1</b>.</qt>

en: <qt>The URL <b>%1</b> does not exist on your system.</qt>
is: <qt>Slóðin <b>%1</b> er ekki til á kerfinu þínu.</qt>

en: You have made changes to the destination file(s).
    Would you like to save them?
is: Þú hefur gert breytingar á áfangastað.
    Viltu vista þær?

en: No diff file, or no 2 files have been diffed. Therefore no stats are available.
is: Engin diff skrá, eða engar tvær skrár hafa verið athugaðar. Þess vegna eru engar tölfræðiupplýsingar tiltækar.

en: Statistics:
    
    Old file: %1
    New file: %2
    
    Format: %3
    Number of hunks: %4
    Number of differences: %5
is: Tölfræði:
    
    Gamla skráin: %1
    Nýja skráin: %2
    
    Snið: %3
    Fjöldi blokka: %4
    Fjöldi mismuna: %5

en: Statistics:
    
    Number of files in diff file: %1
    Format: %2
    
    Current old file: %3
    Current new file: %4
    
    Number of hunks: %5
    Number of differences: %6
is: Tölfræði:
    
    Fjöldi skráa í diff skrá: %1
    Snið: %2
    
    Núverandi gamla skrá: %3
    Núverandi nýja skrá: %4
    
    Fjöldi blokka: %5
    Fjöldi mismuna: %6

note: i18n: ectx: Menu (difference)
en: &Difference
is: &Mismunur

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, m_FormatGB)
en: Format
is: Snið

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_ContextLinesLabel)
en: Number of context lines:
is: Fjöldi samhengislína:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, m_OptionsGB)
en: Options
is: Valkostir

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_SmallerChangesCB)
en: Look for smaller changes
is: Leita að smærri breytingum

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_LargeFilesCB)
en: Optimize for large files
is: Besta fyrir stórar skrár

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_IgnoreCaseCB)
en: Ignore changes in case
is: Hunsa breytingar á há-/lágstöfum

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_ExpandTabsCB)
en: Expand tabs to spaces
is: Breyta dálkalykli (Tab) í bil

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_IgnoreEmptyLinesCB)
en: Ignore added or removed empty lines
is: Hunsa viðbættar eða fjarlægðar tómar línur

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_IgnoreWhiteSpaceCB)
en: Ignore changes in whitespace
is: Hunsa breytingar í bilum

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_FunctionNamesCB)
en: Show function names
is: Sýna nöfn falla

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_RecursiveCB)
en: Compare folders recursively
is: Bera saman möppur arfgengt

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_NewFilesCB)
en: Treat new files as empty
is: Fara með nýjar skrár sem tómar

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox2)
en: Run Diff In
is: Keyra mismun/diff í

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, m_CommandLineGB)
en: Command Line
is: Skipanalína
