kompare - en to pa translation catalogue (43 entries)

en:  0 of 0 differences
pa:  0 ਵਿੱਚੋਂ 0 ਅੰਤਰ

en:  0 of 0 files
pa:  0 ਵਿੱਚੋਂ 0 ਫਾਇਲਾਂ

en:  %2 of %1 file  |  %2 of %1 files
pa[0]:   %1 ਵਿੱਚੋਂ %2 ਫਾਇਲ
pa[1]:  %1 ਫਾਇਲਾਂ ਵਿੱਚੋਂ %2

en:  %1 file  |  %1 files
pa[0]:   %1 ਫਾਇਲ
pa[1]:  %1 ਫਾਇਲਾਂ

en:  %2 of %1 difference, %3 applied  |  %2 of %1 differences, %3 applied
pa[0]: %1 ਅੰਤਰ ਵਿੱਚੋਂ %2, %3 ਲਾਗੂ
pa[1]: %1 ਅੰਤਰਾਂ ਵਿੱਚੋਂ %2, %3 ਲਾਗੂ

en:  %1 difference  |  %1 differences
pa[0]:   %1 ਅੰਤਰ
pa[1]:  %1 ਅੰਤਰ

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
pa: ਫਾਇਲ(&F)

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗ(&S)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
pa: ਮੁੱਖ ਟੂਲਬਾਰ

en: Here you can enter the files you want to compare.
pa: ਇੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਤੁਲਨਾ ਕਰਨ ਲਈ ਫਾਇਲਾਂ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Kompare
pa: ਕੇ-ਅੰਤਰ

en: A program to view the differences between files and optionally generate a diff
pa: ਇੱਕ ਪਰੋਗਰਾਮ, ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਾਇਲਾਂ ਵਿੱਚ ਅੰਤਰ ਵੇਖਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਚੋਣਵੇਂ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਅੰਤਰ ਤਿਆਰ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: John Firebaugh
pa: ਜੋਨ ਫਾਇਰਬਾਉਘ

en: Author
pa: ਲੇਖਕ

en: Developer
pa: ਡਿਵੈਲਪਰ

en: Kevin Kofler
pa: ਕੇਵਿਨ ਕੋਫਲਰ

en: Maintainer
pa: ਪਰਬੰਧਕ

en: Kompare icon artist
pa: ਕੇ-ਤੁਲਨਾ ਆਈਕਾਨ ਕਲਾਕਾਰ

en: A lot of good advice
pa: ਕਾਫ਼ੀ ਚੰਗੀਆਂ ਸਲਾਹਾਂ

en: Cervisia diff viewer
pa: ਸਰਵੀਸੀਆ diff ਦਰਸ਼ਕ

en: Changed %1 line | Changed %1 lines
pa[0]: %1 ਲਾਇਨ ਬਦਲੀ
pa[1]: %1 ਲਾਇਨਾਂ ਬਦਲੀਆਂ

en: Inserted %1 line | Inserted %1 lines
pa[0]: %1 ਲਾਇਨ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕੀਤੀ
pa[1]: %1 ਲਾਇਨਾਂ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕੀਤੀਆਂ

en: Deleted %1 line | Deleted %1 lines
pa[0]: %1 ਸਤਰ ਹਟਾਈ
pa[1]: %1 ਸਤਰਾਂ ਹਟਾਈਆਂ

en: <qt>The URL <b>%1</b> cannot be downloaded.</qt>
pa: <qt>URL <b>%1</b> ਡਾਊਨਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ।</qt>

en: <qt>The URL <b>%1</b> does not exist on your system.</qt>
pa: <qt>URL <b>%1</b> ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਉੱਤੇ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।</qt>

en: You have made changes to the destination file(s).
    Would you like to save them?
pa: ਤੁਸੀਂ ਟਿਕਾਣਾ ਫਾਇਲਾਂ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਕੀਤੇ ਹਨ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Statistics:
    
    Old file: %1
    New file: %2
    
    Format: %3
    Number of hunks: %4
    Number of differences: %5
pa: ਅੰਕੜੇ:
    
    ਪੁਰਾਣੀ ਫਾਇਲ: %1
    ਨਵੀਂ ਫਾਇਲ: %2
    
    ਫਾਰਮੈਟ: %3
    ਟੁਕੜਿਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ: %4
    ਅੰਤਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ: %5

en: Statistics:
    
    Number of files in diff file: %1
    Format: %2
    
    Current old file: %3
    Current new file: %4
    
    Number of hunks: %5
    Number of differences: %6
pa: ਅੰਕੜੇ:
    
    ਅੰਤਰ ਫਾਇਲਾਂ ਵਿੱਚ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ: %1
    ਫਾਰਮੈਟ: %2
    
    ਮੌਜੂਦਾ ਪੁਰਾਣੀ ਫਾਇਲ: %3
    ਮੌਜੂਦਾ ਨਵੀਂ ਫਾਇਲ: %4
    
    ਟੁਕੜਿਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ: %5
    ਅੰਤਰਾਂ ਗਿਣਤੀ: %6

note: i18n: ectx: Menu (difference)
en: &Difference
pa: ਅੰਤਰ(&D)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, m_FormatGB)
en: Format
pa: ਫਾਰਮੈਟ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_ContextLinesLabel)
en: Number of context lines:
pa: ਪਰਸੰਗ ਸਤਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, m_OptionsGB)
en: Options
pa: ਚੋਣਾਂ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_SmallerChangesCB)
en: Look for smaller changes
pa: ਛੋਟੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਵੇਖਾਓ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_LargeFilesCB)
en: Optimize for large files
pa: ਵੱਡੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_IgnoreCaseCB)
en: Ignore changes in case
pa: ਅੱਖਰ ਅਕਾਰ ਅਣਡਿੱਠਾ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_ExpandTabsCB)
en: Expand tabs to spaces
pa: ਟੈਬਾਂ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਫੈਲਾਓ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_IgnoreEmptyLinesCB)
en: Ignore added or removed empty lines
pa: ਜੋੜੀਆਂ ਜਾਂ ਹਟਾਈਆਂ ਖਾਲੀ ਸਤਰਾਂ ਅਣਡਿੱਠੀਆਂ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_IgnoreWhiteSpaceCB)
en: Ignore changes in whitespace
pa: ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਅਣਡਿੱਠੀਆਂ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_FunctionNamesCB)
en: Show function names
pa: ਫੰਕਸ਼ਨ ਨਾਂ ਵੇਖਾਓ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_RecursiveCB)
en: Compare folders recursively
pa: ਅੰਦਰੂਨੀ ਫੋਲਡਰਾਂ ਦੀ ਤੁਲਨਾ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_NewFilesCB)
en: Treat new files as empty
pa: ਨਵੀਂਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਮੰਨੋ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox2)
en: Run Diff In
pa: ਅੰਤਰ ਚਲਾਓ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, m_CommandLineGB)
en: Command Line
pa: ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ
