kompare - en to ta translation catalogue (47 entries)

[ctx: @title:window]
en: Navigation
ta: உலாவல்

[ctx: @action]
en: &Compare Files...
ta: &கோப்புகளை ஒப்பிடு...

[ctx: @action]
en: Show T&ext View
ta: &உரைக்காட்சியை காட்டு

en:  0 of 0 differences
ta: 0 மாறபாடுகளில் 0

en:  0 of 0 files
ta: 0 கோப்புகளில் 0

en:  %2 of %1 file  |  %2 of %1 files
ta[0]:  %1 கோப்பில் %2
ta[1]:  %1 கோப்புகளில் %2

en:  %1 file  |  %1 files
ta[0]:  %1 கோப்பு
ta[1]:  %1 கோப்புகள்

en:  %2 of %1 difference, %3 applied  |  %2 of %1 differences, %3 applied
ta[0]: மாறுபாடு %1 ன் %2, %3 பயன்படுத்தப்பட்டது
ta[1]: மாறுபாடுகள் %1 ன் %2, %3 பயன்படுத்தப்பட்டது

en:  %1 difference  |  %1 differences
ta[0]: %1 வித்தியாசம்
ta[1]: %1 வித்தியாசங்கள்

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

en: Here you can enter the files you want to compare.
ta: இங்கு நீங்கள் ஒப்பிட விரும்புகிற கோப்புகளை பதிவு செய்யலாம்

en: Here you can change the options for comparing the files.
ta: கோப்புகளை ஒப்பிடுதலுக்கான விருப்பங்களை இங்கு மாற்றலாம்

en: Here you can change the options for the view.
ta: காட்சி மாற்றத்திற்கான விருப்பங்களை இங்கு மாற்றலாம்.

en: A program to view the differences between files and optionally generate a diff
ta: கோப்புகளுக்கிடையே மாறுபாடுகளை கண்டறிய, தேவையானால் ஒரு diff ஐ உருவாக்க, உதவும் ஒரு நிரல்.

en: Author
ta: எழுதியவர்

en: Kompare icon artist
ta: கோம்பேர் சின்னத்தின் கலைஞர்

en: A lot of good advice
ta: நிறைந்த நல்லறிவுரைகள்

en: Cervisia diff viewer
ta: Cervisia diff காட்டீ

en: This will compare URL1 with URL2
ta: இது URL1ஐ URL2வோடு ஒப்பிடும்.

en: This will open URL1 and expect it to be diff output. URL1 can also be a '-' and then it will read from standard input. Can be used for instance for cvs diff | kompare -o -. Kompare will do a check to see if it can find the original file(s) and then blend the original file(s) into the diffoutput and show that in the viewer. -n disables the check.
ta: இது URL1ஐ diffன் வெளியீடாகக்கருதி திறக்கும். URL1 '-' ஆகவும் இருக்கலாம். அப்போது இது வழக்க உள்ளீட்டுக்கருவியிலிருந்து படிக்கும். உதாரணமாக,  cvs diff | kompare -o - என்று உபயோகிக்கலாம். இந்த உபயோகத்தில், Kompare மூல கோப்புகளை கண்டுபிடிக்க முடியுமா என சோதித்துவிட்டு, கண்டுபிடித்த மூல கோப்புகளை diffன் வெளியீட்டோடு கலவை செய்து காட்சிகாட்டியில் காண்பிக்கும். -n சோதனையை செயலிழக்கச் செய்துவிடும்.

en: This will blend URL2 into URL1, URL2 is expected to be diff output and URL1 the file or folder that the diffoutput needs to be blended into.
ta: இது URL2ஐ URL1க்குள் கலக்கும். URL2 diffன் வெளியீடாகவும்,  URL1 இவ்வெளியீடு கலக்கப்பட வேண்டிய கோப்பு அல்லது ஆவணமாகவும் இருக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

en: Disables the check for automatically finding the original file(s) when using '-' as URL with the -o option.
ta: -o தேர்வுடன் '-'ஐ URL ஆக பயன்படுத்தும் போது,  மூலமான கோப்புகளை தானே கண்டுபிடிக்கச் செய்யும் சோதனையை செயலிழக்கச் செய்துவிடும்.

en: Use this to specify the encoding when calling it from the command line. It will default to the local encoding if not specified.
ta: கட்டளை வரியில் இருந்து அழைக்கும் பொழுது செயலாக்கலை குறிப்பிட இதை பயன்படுத்து. குறிப்பிடாவிடில் சாதாரண செயலாக்கத்திற்கு இது முன்னிருப்பாக இருக்கும்.

en: You can select a different diff program here. On Solaris the standard diff program does not support all the options that the GNU version does. This way you can select that version.
ta: பலவித diff நிரலை இங்கே நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம். சொலாரிஸில் நிரந்தர diff நிரல் GNU பதிப்பு தரும் அனைத்து தேர்வுகளையும் அனுமதிக்காது. இதில் நீங்கள் அந்த பதிப்பை தேர்வு செய்யலாம்.

en: Changed %1 line | Changed %1 lines
ta[0]: %1 வரி மாற்றப்பட்டது
ta[1]: %1 வரிகள் மாற்றப்பட்டன

en: Applied: Insertion of %1 line undone | Applied: Insertion of %1 lines undone
ta[0]: அமைக்கப்பட்ட: %1 வரி சேர்க்கை நடக்கவில்லை
ta[1]: அமைக்கப்பட்ட: %1 வரி சேர்க்கை நடக்கவில்லை

en: Inserted %1 line | Inserted %1 lines
ta[0]: %1 வரி சொருகப்பட்டது
ta[1]: %1 வரிகள் சொருகப்பட்டன

en: Applied: Deletion of %1 line undone | Applied: Deletion of %1 lines undone
ta[0]: அமைக்கப்பட்ட: %1 வரி நீக்கம் நடக்கவில்லை
ta[1]: அமைக்கப்பட்ட: %1 வரிகள் நீக்கம் நடக்கவில்லை

en: Deleted %1 line | Deleted %1 lines
ta[0]: %1 நீக்கப்பட்ட வரி
ta[1]: %1 நீக்கப்பட்ட வரிகள்

en: You have made changes to the destination file(s).
    Would you like to save them?
ta: கோப்பு(கள்)  சேருமிடத்துக்கு மாற்றங்கள் நீங்கள் செய்துள்ளீர்.
    அவற்றை நீங்கள் சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: No diff file, or no 2 files have been diffed. Therefore no stats are available.
ta: diff கோப்பு இல்லை, அல்லது எந்த இரு கோப்புகளும் diff  செய்யப்படவில்லை. எனவே புள்ளிவிவரங்கள் கிடையாது.

en: Statistics:
    
    Old file: %1
    New file: %2
    
    Format: %3
    Number of hunks: %4
    Number of differences: %5
ta: புள்ளிவிவரங்கள்:
    
    பழைய கோப்பு: %1
    புதிய கோப்பு: %2
    
    வடிவம்: %3
    hunkகளின் எண்ணிக்கை: %4
    மாறுபாடுகளின் எண்ணிக்கை: %5

en: Statistics:
    
    Number of files in diff file: %1
    Format: %2
    
    Current old file: %3
    Current new file: %4
    
    Number of hunks: %5
    Number of differences: %6
ta: புள்ளிவிவரம்:
    
    diff கோப்பில் உள்ள கோப்புகளின் எண்ணிக்கை: %1
    வடிவம்: %2
    
    த்ற்போதைய பழைய கோப்பு: %3 
    தற்போதைய புதிய கோப்பு: %4
    
    hunkகளின் எண்ணிக்கை: %5
    மாறுபாடுகளின் எண்ணிக்கை: %6

note: i18n: ectx: Menu (difference)
en: &Difference
ta: மாறுபாடு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, m_FormatGB)
en: Format
ta: வடிவம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_ContextLinesLabel)
en: Number of context lines:
ta: சூழல் வரிகளின் எண்ணிக்கை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_SmallerChangesCB)
en: Look for smaller changes
ta: சிறு மாறுபாடுகளையும் எடுத்துக்கொள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_LargeFilesCB)
en: Optimize for large files
ta: பெரிய கோப்புகளுக்காக உகப்பாக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_IgnoreCaseCB)
en: Ignore changes in case
ta: எழுத்து வகை மாறுபாடுகளை தவிர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_ExpandTabsCB)
en: Expand tabs to spaces
ta: தத்தல்களை இடைவெளிகளாக விரிவாக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_IgnoreEmptyLinesCB)
en: Ignore added or removed empty lines
ta: சேர்க்கப்பட்ட அல்லது நீக்கப்பட்ட வெற்று வரிகளை தவிர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_IgnoreWhiteSpaceCB)
en: Ignore changes in whitespace
ta: இடைவெளி மாறுபாடுகளை தவிர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_FunctionNamesCB)
en: Show function names
ta: செயல்பாடுகளின் பெயர்களை காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_RecursiveCB)
en: Compare folders recursively
ta: ஆவணங்களுக்குள் உள்ள ஆவணங்களையும் ஒப்பிடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_NewFilesCB)
en: Treat new files as empty
ta: புது கோப்புகளை காலி எனக்கொள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox2)
en: Run Diff In
ta: Diffஐ இதில் இயக்கு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, m_CommandLineGB)
en: Command Line
ta: ஆணை வரி
