fsview - en to cy translation catalogue (58 entries)

en: Name
cy: Enw

en: Size
cy: Maint

en: File Count
cy: Cyfrif Ffeiliau

en: Last Modified
cy: Newid Diwethaf

en: Owner
cy: Perchennog

en: Group
cy: Gr?p

en: Mime Type
cy: Math Mime

en: Go To
cy: Ewch I

en: Stop at Depth
cy: Aros wrth Ddyfnder

en: Stop at Area
cy: Aros wrth Ardal

en: Stop at Name
cy: Aros wrth Enw

en: Go Up
cy: Ewch i Fyny

en: Stop Refresh
cy: Peidio ? chyfredoli

en: Refresh
cy: Cyfredoli

en: Refresh '%1'
cy: Cyfredoli '%1'

en: Color Mode
cy: Modd Lliw

en: Visualization
cy: Delweddu

en: None
cy: Dim

en: Depth
cy: Dyfnder

en: <p>This is the FSView plugin, a graphical browsing mode showing filesystem utilization by using a tree map visualization.</p><p>Note that in this mode, automatic updating when filesystem changes are made is intentionally <b>not</b> done.</p><p>For details on usage and options available, see the online help under menu 'Help/FSView Manual'.</p>
cy: <p> Hwn yw ategyn FSView, modd pori graffegol sy'n dangos defnydd y cysawd ffeiliau trwy gyfrwng delwedd map coeden.</p><p>Noder mai yn y modd hwn, yn fwriadol <b>ni</b> wneir diweddaru ymysgogol pan fydd y cysawd ffeiliau'n newid.</p><p>Am fanylion ar ddefnydd a'r dewisiadau sydd ar gael, gweler y gymorth arlein o dan y ddewislen 'Cymorth/Llawlyfr FSView'.</p>

en: &FSView Manual
cy: &Llawlyfr FSView

en: Show FSView manual
cy: Dangos Llawlyfr FSView

en: Opens the help browser with the FSView documentation
cy: Agor y porydd cymorth efo dogfenniaeth FSView

en: FSView intentionally does not support automatic updates when changes are made to files or directories, currently visible in FSView, from the outside.
    For details, see the 'Help/FSView Manual'.
cy: Yn fwriadol ni chynnail FSView ddiweddaru ymysgogol pan wneir newidiadau o'r tu allan i'r cysawd ffeiliau neu cyfeiriadau sy'n weledol ar y pryd yn FSView.
     Am fanylion, gweler 'Cymorth/Llawlyfr FSView'.

en: Filesystem Viewer
cy: Gwelydd y Cysawd Ffeiliau

en: (c) 2002, Josef Weidendorfer
cy: (h) 2002, Josef Weidendorfer

en: View filesystem starting from this folder
cy: Edrych ar y cysawd ffeiliau gan gychwyn o'r blygell hon

en: Text %1
cy: Testun %1

en: Recursive Bisection
cy: Hanneru Ymgylchol

en: Columns
cy: Colofnau

en: Rows
cy: Rhesi

en: Always Best
cy: Y Gorau Bob Tro

en: Best
cy: Y Gorau

en: Alternate (V)
cy: Bob yn Ail (Fertigol)

en: Alternate (H)
cy: Bob yn Ail (Llorweddol)

en: Nesting
cy: Ymnythu

en: Correct Borders Only
cy: Cywiro Ffiniau'n Unig

en: Width %1
cy: Lled %1

en: Allow Rotation
cy: Caniatau Cylchdroi

en: Shading
cy: Arliwio

en: Visible
cy: Gweledol

en: Take Space From Children
cy: Tynnu Lle o'i Blant

en: Top Left
cy: Chwith Uchaf

en: Top Center
cy: Canol Uchaf

en: Top Right
cy: De Uchaf

en: Bottom Left
cy: Chwith Gwaelod

en: Bottom Center
cy: Canol Gwaelod

en: Bottom Right
cy: De Gwaelod

en: No %1 Limit
cy: Dim Cyfyngiad %1

en: No Area Limit
cy: Dim Cyfyngiad Ardal

en: Area of '%1' (%2)
cy: Ardal '%1' (%2)

en: Double Area Limit (to %1)
cy: Cyfyngiad Ardal Dwbl (i %1)

en: Halve Area Limit (to %1)
cy: Haneru Cyfyngiad Ardal (i %1)

en: No Depth Limit
cy: Dim Cyfyngiad Dyfnder

en: Depth of '%1' (%2)
cy: Dyfnder o '%1' (%2)

en: Depth %1
cy: Dyfnder %1

en: Decrement (to %1)
cy: Iselhau fesul un (hyd at %1)

en: Increment (to %1)
cy: Cynyddu fesul un (hyd at %1)
