imgalleryplugin - en to cy translation catalogue (32 entries)

en: Create
cy: Creu

en: Image Gallery for %1
cy: Oriel Delweddau ar gyfer %1

en: Look
cy: Gwedd

en: Page Look
cy: Gwedd Dudalen

en: &Page title:
cy: &Teitl y dudalen:

en: I&mages per row:
cy: &Delweddau bob rhes:

en: Show image file &name
cy: Dangos &enw'r ffeil delwedd

en: Show image file &size
cy: Dangos &maint y ffeil delwedd

en: Show image &dimensions
cy: Dangos &hyd a lled y ddelwedd

en: Fon&t name:
cy: E&nw'r wynebfath:

en: Font si&ze:
cy: M&aint y wynebfath:

en: &Foreground color:
cy: Lliw'r &blaendir:

en: &Background color:
cy: Lliw'r &cefndir:

en: Folders
cy: Plygyll

en: &Recurse subfolders
cy: &Ymgylchu trwy'r is-blygyll

en: Endless
cy: Di-ddiwedd

en: Rec&ursion depth:
cy: Dyfnder ym&gylchu:

en: Copy or&iginal files
cy: Copïo'r &ffeiliau gwreiddiol

en: Use &comment file
cy: Defnyddio ffeil &sylwadau

en: Comments &file:
cy: Ffeil sy&lwadau:

en: Thumbnails
cy: Rhagolygon cryno

en: Thumbnail size:
cy: Maint y rhagolygon cryno:

en: &Set different color depth:
cy: Go&sod dyfnder lliw gwahanol

en: &Create Image Gallery...
cy: &Creu Oriel Delweddau...

en: Could not create the plugin, please report a bug.
cy: Methu creu'r ategyn, anfonwch adroddiad nam.

en: Creating an image gallery works only on local folders.
cy: Dim ond ar blygyll lleol y mae creu oriel delweddau'n gweithio.

en: Creating thumbnails
cy: Creu rhagolygon cryno

en: <i>Number of images</i>: %1
cy: <i>Nifer y delweddau</i>: %1

en: <i>Created on</i>: %1
cy: <i>Creuwyd ar</i>: %1

en: <i>Subfolders</i>:
cy: <i>Is-blygyll</i>:

en: Created thumbnail for: 
    %1
cy: Creuwyd rhagolwg cryno ar gyfer: 
     %1

en: Creating thumbnail for: 
    %1
     failed
cy: Methwyd creu rhagolwg cryno ar gyfer: 
     %1
