kcmperformance - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: <h1>KDE Performance</h1> You can configure settings that improve KDE performance here.
cy: <h1>Perfformiad KDE</h1> Gallwch ffurfweddu gosodiadau sy'n gwella perfformiad KDE yma.

en: System
cy: Cysawd

en: <h1>Konqueror Performance</h1> You can configure several settings that improve Konqueror performance here. These include options for reusing already running instances and for keeping instances preloaded.
cy: <h1>Perfformiad Konqueror</h1> Gallwch ffurfweddu sawl gosodiad sy'n gwella perfformiad Konqueror yma. Ymysg yr rhain mae dewisiadau ar gyfer ailddefnyddio enghreifftiau sy'n rhedeg eisioes, ac ar gyfer cadw enghreifftiau'n rhaglwythedig.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1)
en: Preloading
cy: Rhaglwytho

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gb_)
en: System Configuration
cy: Ffurfweddiad Cysawd
