konqueror - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: Input Required:
cy: Angen Mewnbwn:

en: &Execute Shell Command...
cy: &Gweithredu Gorchymyn Plisgyn...

en: Executing shell commands works only on local directories.
cy: Mae gweithredu gorchmynion plisgyn yn gweithio ar gyfeiriaduron lleol yn unig.

en: Execute shell command in current directory:
cy: Gweithredu gorchymyn plisgyn yn y cyfeiriadur cyfredol:

en: Output from command: "%1"
cy: Allbwn o'r gorchymyn: "%1"
