kfmclient - en to gu translation catalogue (6 entries)

en: KDE tool for opening URLs from the command line
gu: આદેશ રેખા પરથી URLs ખોલવા માટે કેડીઇ સાધન

en: Non interactive use: no message boxes
gu: ક્રિયાપ્રતિક્રિયા ના હોય તેવો ઉપયોગ: કોઇપણ સંદેશાપેટીઓ નહી

en: Show available commands
gu: ઉપલબ્ધ આદેશો બતાવો

en: Command (see --commands)
gu: આદેશ (જુઓ --આદેશો)

en: Arguments for command
gu: આદેશ માટે દલીલો

en: 
    Syntax:
gu: 
    વાકયરચના:
