konqueror - en to gu translation catalogue (220 entries)

en: Konqueror
gu: કોન્કરર

en: Web browser, file manager and document viewer.
gu: વેબ બ્રાઉઝર, ફાઇલ વ્યવસ્થાપક અને દસ્તાવેજ દર્શક

en: David Faure
gu: ડેવિડ ફાઉરે

en: Simon Hausmann
gu: સાઇમોન હાઉસમેન

en: Developer (framework, parts)
gu: ડેવલોપર (ફ્રેમવર્ક, ભાગો)

en: Michael Reiher
gu: માઇકલ રેઇહર

en: Developer (framework)
gu: ડેવલોપર (ફ્રેમવર્ક)

en: Matthias Welk
gu: મેથ્થિઆસ વેલ્ક

en: Developer
gu: ડેવલોપર

en: Alexander Neundorf
gu: એલેક્ઝાન્ડર ન્યુન્ડોર્ફ

en: Developer (List views)
gu: ડેવલોપર (યાદી દેખાવો)

en: Michael Brade
gu: માઇકલ બ્રાડે

en: Developer (List views, I/O library)
gu: ડેવલોપર (યાદી દેખાવો, I/O લાઇબ્રેરી)

en: Lars Knoll
gu: લાર્સ નૉલ

en: Developer (HTML rendering engine)
gu: ડેવલોપર (HTML રેન્ડરિંગ એન્જીન)

en: Dirk Mueller
gu: ડિર્ક મુલર

en: Peter Kelly
gu: પીટર કેલી

en: Waldo Bastian
gu: વાલ્ડો બાસ્ટિઅન

en: Developer (HTML rendering engine, I/O library)
gu: ડેવલોપર (HTML રેન્ડરિંગ એન્જીન, I/O લાઇબ્રેરી)

en: Germain Garand
gu: જેર્મેઇન ગારાન્ડ

en: Leo Savernik
gu: લીઓ સાવેર્સનિક

en: Stephan Kulow
gu: સ્ટીફન કુલોવ

en: Developer (HTML rendering engine, I/O library, regression test framework)
gu: ડેવલોપર (HTML રેન્ડરિંગ એન્જીન, I/O લાઇબ્રેરી, રીગ્રેશન ચકાસણી ફ્રેમવર્ક)

en: Antti Koivisto
gu: એન્ટ્ટી કોવિસ્ટો

en: Zack Rusin
gu: ઝેક રુસિન

en: Tobias Anton
gu: ટોબિઆસ એન્ટોન

en: Lubos Lunak
gu: લુબોસ લ્યુનાક

en: Maks Orlovich
gu: મેક્સ ઓર્લોવિચ

en: Developer (HTML rendering engine, JavaScript)
gu: ડેવલોપર (HTML રેન્ડરિંગ એન્જીન, જાવાસ્ક્રિપ્ટ)

en: Allan Sandfeld Jensen
gu: એલન સાન્ડફેલ્ડ જેન્સેન

en: Apple Safari Developers
gu: એપલ સફારી ડેવલોપર્સ

en: Harri Porten
gu: હેર્રી પોર્ટેન

en: Developer (JavaScript)
gu: ડેવલોપર (જાવાસ્ક્રિપ્ટ)

en: Koos Vriezen
gu: કૂસ વ્રેઇઝેન

en: Developer (Java applets and other embedded objects)
gu: ડેવલોપર (જાવા એપ્લેટ્સ અને બીજી જડિત વસ્તુઓ)

en: Matt Koss
gu: મેટ્ટ કોસ

en: Developer (I/O library)
gu: ડેવલોપર (I/O લાઇબ્રેરી)

en: Alex Zepeda
gu: અલેક્સ ઝેપેડા

en: Richard Moore
gu: રીચાર્ડ મુરે

en: Developer (Java applet support)
gu: ડેવલોપર (જાવા એપ્લેટ આધાર)

en: Dima Rogozin
gu: ડિમા રોગોઝિન

en: Wynn Wilkes
gu: વ્યાન વિલ્કેસ

en: Developer (Java 2 security manager support,
     and other major improvements to applet support)
gu: ડેવલોપર (જાવા ૨ સલામતી વ્યવસ્થાપક આધાર,
     અને એપ્લેટ આધાર માટેનાં મોટાં સુધારાઓ)

en: Stefan Schimanski
gu: સ્ટિફન સ્કિમાન્સ્કી

en: Developer (Netscape plugin support)
gu: ડેવલોપર (નેટસ્કેપ પ્લગઇન આધાર)

en: George Staikos
gu: જ્યોર્જ સ્ટાઇકોસ

en: Developer (SSL, Netscape plugins)
gu: ડેવલોપર (SSL, નેટસ્કેપ પ્લગઇનો)

en: Dawit Alemayehu
gu: ડેવિટે અલેમાયેહુ

en: Developer (I/O library, Authentication support)
gu: ડેવલોપર (I/O લાઇબ્રેરી, સત્તાધિકરણ આધાર)

en: Carsten Pfeiffer
gu: કાર્સટેન ફેઇફેર

en: Torsten Rahn
gu: ટોર્સ્ટેન રાહ્ન

en: Graphics/icons
gu: ગ્રાફિક્સ/ચિહ્નો

en: Torben Weis
gu: ટોર્બેન વેઇસ

en: KFM author
gu: KFM લેખક

en: Joseph Wenninger
gu: જોસેફ વેન્નિનગેર

en: Developer (navigation panel framework)
gu: ડેવલોપર (શોધખોળ પેનલ ફ્રેમવર્ક)

en: Stephan Binner
gu: સ્ટીફન બિન્નેર

en: Developer (misc stuff)
gu: ડેવલોપર (પરચૂરણ વસ્તુ)

en: Ivor Hewitt
gu: આઇવર હેવિટ્ટ

en: Developer (AdBlock filter)
gu: ડેવલોપર (એડબ્લોક ગળણી)

en: Eduardo Robles Elvira
gu: એડુર્ડો રોબ્લેસ એલ્વિરા

en: List available sessions
gu: પ્રાપ્ત યાદી સત્રોની યાદી કરો

en: Session to open
gu: ખોલવા માટેનું સત્ર

en: Mimetype to use for this URL (e.g. text/html or inode/directory)
gu: આ URL માટે ઉપયોગ કરવાનો માઇમપ્રકાર (દા.ત. text/html અથવા inode/directory)

en: Location to open
gu: ખોલવા માટેનું સ્થાન

en: no name
gu: નામ નહી

en: Extensions
gu: વિસ્તારકો

en: There was an error loading the module %1.
    The diagnostics is:
    %2
gu: અહીં મોડ્યુલ %1 લાવવામાં ક્ષતિ આવી હતી.
    તારણ છે:
    %2

en: Close View
gu: દેખાવ બંધ કરો

en: Stalled
gu: અટકેલ

en: Preview &in %1
gu: %1 માં પૂર્વદર્શન (&i)

en: Show %1
gu: %1 બતાવો

[ctx: @title:window]
en: History
gu: ઇતિહાસ

[ctx: @action:inmenu Parent of 'By Name' and 'By Date']
en: Sort
gu: ગોઠવો

en: <qt><center><b>%1</b></center><hr />Last visited: %2<br />First visited: %3<br />Number of times visited: %4</qt>
gu: <qt><center><b>%1</b></center><hr />છેલ્લે મુલાકાત લીધેલ: %2<br />પ્રથમ મુલાકાત લીધેલ: %3<br />આટલા વખત મુલાકાત લીધેલ: %4</qt>

en: Local
gu: સ્થાનિક

en: Miscellaneous
gu: પરચૂરણ

en: Open in New &Window
gu: નવી વિન્ડોમાં ખોલો (&W)

en: Open in New Tab
gu: નવી ટેબમાં ખોલો

en: &Copy Link Address
gu: કડી સરનામું નકલ કરો (&C)

en: &Remove Entry
gu: દાખલ કરેલ દૂર કરો (&R)

en: C&lear History
gu: ઇતિહાસ સાફ કરો (&l)

en: &Preferences...
gu: પ્રાથમિકતાઓ (&P)...

en: By &Name
gu: નામ વડે (&N)

en: By &Date
gu: તારીખ વડે (&D)

en: Search in history
gu: ઇતિહાસમાં શોધો

en: Do you really want to clear the entire history?
gu: શું તમે ખરેખર સમગ્ર ઇતિહાસ દૂર કરવા માંગો છો?

[ctx: @title:tab]
en: Loading...
gu: લાવે છે...

en: Canceled.
gu: રદ કરેલ.

en: This page contains changes that have not been submitted.
    Reloading the page will discard these changes.
gu: આ પાનું રજૂ ન કરેલા હોય તેવા ફેરફારો ધરાવે છે.
    પાનું ફરી લાવતાં આ ફેરફારો કાઢી નાખવામાં આવશે.

en: &Discard Changes
gu: ફેરફારો અવગણો (&D)

en: Home Folder
gu: ઘર ફોલ્ડર

en: Home
gu: ઘર

en: Navigate to your 'Home Folder'
gu: તમારાં 'ઘર ફોલ્ડર' પર જાવ

en: Navigate to your local 'Home Folder'
gu: તમારાં સ્થાનિક 'ઘર ફોલ્ડર' પર જાવ

note: i18n: ectx: label, entry, group (UserSettings)
en: Home Page
gu: ઘર પાનું

en: Navigate to your 'Home Page'
gu: તમારાં 'ઘર પાનાં' પર જાવ

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Detaching the tab will discard these changes.
gu: આ ટેબ રજૂ ન કરાયેલ હોય તેવા ફેરફારો ધરાવે છે.
    ટેબને છૂટી પાડવાથી આ ફેરફારો અવગણવામાં આવશે.

en: This view contains changes that have not been submitted.
    Closing the view will discard these changes.
gu: આ દેખાવ રજૂ ન કરાયેલ હોય તેવા ફેરફારો ધરાવે છે.
    દેખાવ બંધ કરવાથી આ ફેરફારો અવગણવામાં આવશે.

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Closing the tab will discard these changes.
gu: આ ટેબ રજૂ ન કરાયેલ હોય તેવા ફેરફારો ધરાવે છે.
    ટેબને બંધ કરવાથી આ ફેરફારો અવગણવામાં આવશે.

en: Do you really want to close all other tabs?
gu: તમે ખરેખર બીજી બધી ટેબ્સ બંધ કરવા માંગો છો?

en: Close &Other Tabs
gu: બીજી ટેબ્સ બંધ કરો (&O)

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Closing other tabs will discard these changes.
gu: આ ટેબ રજૂ ન કરાયેલ હોય તેવા ફેરફારો ધરાવે છે.
    બીજી ટેબ્સને બંધ કરવાથી આ ફેરફારો અવગણવામાં આવશે.

en: This tab contains changes that have not been submitted.
    Reloading all tabs will discard these changes.
gu: આ ટેબ રજૂ ન કરાયેલ હોય તેવા ફેરફારો ધરાવે છે.
    બધી ટેબ્સને ફરી લાવવાથી આ ફેરફારો અવગણવામાં આવશે.

en: <qt><b>%1</b> is not valid</qt>
gu: <qt><b>%1</b> એ યોગ્ય નથી</qt>

en: Copy selected files from %1 to:
gu: %1 માંથી પસંદ કરેલ ફાઇલો નકલ કરો:

en: Move selected files from %1 to:
gu: %1 માંથી પસંદ કરેલ ફાઇલો ખસેડો:

[ctx: This menu entry empties the closed items history]
en: Empty Closed Items History
gu: બંધ કરેલ વસ્તુઓનો ઇતિહાસ ખાલી કરો

en: Save As...
gu: આ રીતે સંગ્રહો...

en: Manage...
gu: વ્યવસ્થા કરો..

en: New &Window
gu: નવી વિન્ડો (&W)

en: &Duplicate Window
gu: નકલી વિન્ડો (&D)

en: Send &Link Address...
gu: કડી સરનામું મોકલો (&L)...

en: S&end File...
gu: ફાઇલ મોકલો (&e)...

en: &Open Location
gu: સ્થાન ખોલો (&O)

en: &Open File...
gu: ફાઇલ ખોલો (&O)...

en: &Find File...
gu: ફાઇલ શોધો (&F)...

en: Lock to Current Location
gu: હાલનાં સ્થાનને તાળું મારો

[ctx: This option links konqueror views]
en: Lin&k View
gu: કડી દેખાવ (&k)

en: &Up
gu: ઉપર (&U)

en: Closed Items
gu: બંધ કરેલ વસ્તુઓ

en: Sessions
gu: સત્રો

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Most Often Visited
gu: સૌથી વધુ મુલાકાત લીધેલ

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Recently Visited
gu: તાજેતરમાં મુલાકાત લીધેલ

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Show History
gu: ઇતિહાસ બતાવો

en: Configure Extensions...
gu: વિસ્તારકો રૂપરેખાંકિત કરો...

en: Configure Spell Checking...
gu: જોડણી ચકાસણી રૂપરેખાંકિત કરો...

en: Split View &Left/Right
gu: દેખાવ જમણે/ડાબે છૂટો પાડો (&L)

en: Split View &Top/Bottom
gu: દેખાવ ઉપર/નીચે છૂટો પાડો (&L)

en: &New Tab
gu: નવી ટેબ (&N)

en: &Duplicate Current Tab
gu: હાલની ટેબની નકલ બનાવો (&D)

en: Detach Current Tab
gu: હાલની ટેબ છૂટી પાડો

en: &Close Active View
gu: સક્રિય વિન્ડો બંધ કરો (&C)

en: Close Current Tab
gu: હાલની ટેબ બંધ કરો

en: Activate Next Tab
gu: આગળની ટેબ સક્રિય કરો

en: Activate Previous Tab
gu: પાછળની ટેબ સક્રિય કરો

en: Activate Tab %1
gu: %1 સક્રિય કરો

en: Move Tab Left
gu: ટેબ ડાબે ખસેડો

en: Move Tab Right
gu: ટેબ જમણે ખસેડો

en: Dump Debug Info
gu: ડિબગ માહિતી નાખો

en: &Reload
gu: ફરી લાવો (&R)

en: &Reload All Tabs
gu: બધી ટેબ્સ ફરી લાવો (&R)

en: &Force Reload
gu: બળપૂર્વક ફરી લાવો (&F)

en: &Stop
gu: બંધ કરો (&S)

en: L&ocation:
gu: સ્થળ (&o):

en: Location Bar
gu: સ્થળ પટ્ટી

en: <html>Location Bar<br /><br />Enter a web address or search term.</html>
gu: <html>સ્થળ પટ્ટી<br /><br />વેબ સરનામું અથવા શોધ પદ દાખલ કરો.</html>

en: Clear Location Bar
gu: સ્થળ પટ્ટી સાફ કરો

en: <html>Clear Location bar<br /><br />Clears the contents of the location bar.</html>
gu: <html>સ્થળ પટ્ટી સાફ કરો <br /><br />સ્થળ પટ્ટીની વિગતો સાફ કરે છે.</html>

en: &Bookmarks
gu: બુકમાર્કો (&B)

en: Kon&queror Introduction
gu: કોન્કરર પરિચય (&q)

en: Go
gu: જાવ

en: Enter the parent folder
gu: ઉપરનું ફોલ્ડર દાખલ કરો

en: Move backwards one step in the browsing history
gu: બ્રાઉઝિંગ ઇતિહાસમાં એક પગથિયું પાછળ જાવ

en: Move forward one step in the browsing history
gu: બ્રાઉઝિંગ ઇતિહાસમાં એક પગથિયું આગળ જાવ

en: Move backwards one step in the closed tabs history
gu: બંધ કરેલ ટેબ ઇતિહાસમાં એક પગથિયું પાછળ જાવ

en: Reload the currently displayed document
gu: હાલમાં દર્શાવાતા બધા દસ્તાવેજો ફરી લાવો

en: Reload all currently displayed document in tabs
gu: ટેબ્સની અંદર દર્શાવાતા હાલનાં બધા દસ્તાવેજો ફરી લાવો

en: Force a reload of the currently displayed document and any contained images
gu: હાલમાં દર્શાવાતા દસ્તાવેજો અને તેની અંદરનાં ચિત્રોને બળપૂર્વક ફરી લાવો

en: Stop loading the document
gu: દસ્તાવેજ લાવવાનું બંધ કરો

en: Move the selected text or item(s) to the clipboard
gu: પસંદ કરેલ લખાણ અથવા વસ્તુ(ઓ) ક્લિપબોર્ડ પર ખસેડો

en: Copy the selected text or item(s) to the clipboard
gu: પસંદ કરેલ લખાણ અથવા વસ્તુ(ઓ) ક્લિકબોર્ડમાં નકલ કરો

en: Paste the clipboard contents
gu: ક્લિપબોર્ડ વિગતો મૂકો

en: Print the current document
gu: હાલનો દસ્તાવેજ છાપો

en: Copy &Files...
gu: ફાઇલો નકલ કરો (&F)...

en: M&ove Files...
gu: ફાઇલો ખસેડો (&o)...

en: You have requested to open more than 20 bookmarks in tabs. This might take a while. Continue?
gu: તમે ટેબ્સમાં ૨૦ કરતાં વધુ બૂકમાર્ક્સ ખોલવાની વિનંતી કરી છે. આ થોડો સમય લેશે. ચાલુ રાખશો?

en: Open in T&his Window
gu: આ વિન્ડોમાં ખોલો (&h)

en: Open the document in current window
gu: દસ્તાવેજ હાલની વિન્ડોમાં ખોલો

en: Open the document in a new window
gu: દસ્તાવેજ નવી વિન્ડોમાં ખોલો

en: Open in &New Tab
gu: નવી ટેબમાં ખોલો (&N)

en: Open the document in a new tab
gu: દસ્તાવેજ નવી ટેબમાં ખોલો

en: &Open With
gu: આની સાથે ખોલો (&O)

en: Open with %1
gu: %1 સાથે ખોલો

[ctx: @action:inmenu View]
en: &View Mode
gu: દેખાવ સ્થિતિ (&V)

en: You have multiple tabs open in this window, are you sure you want to quit?
gu: આ વિન્ડોમાં તમારી અનેક ટેબ્સ ખૂલ્લી છે, શું તમે બહાર નીકળવા માંગો છો?

en: C&lose Current Tab
gu: હાલની ટેબ બંધ કરો (&l)

en: This page contains changes that have not been submitted.
    Closing the window will discard these changes.
gu: આ પાનું રજૂ ન કરાયેલ હોય તેવા ફેરફારો ધરાવે છે.
    વિન્ડો બંધ કરવાથી આ ફેરફારો અવગણવામાં આવશે.

en: Your sidebar is not functional or unavailable. A new entry cannot be added.
gu: તમારી બાજુપટ્ટી કાર્ય કરતી નથી અથવા પ્રાપ્ત નથી. નવી વસ્તુ ઉમેરી શકાય તેમ નથી.

en: Add new web extension "%1" to your sidebar?
gu: નવું વેબ વિસ્તારક "%1" તમારી બાજુપટ્ટીમાં ઉમેરશો?

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Do Not Add
gu: ઉમેરો નહી

en: There appears to be a configuration error. You have associated Konqueror with %1, but it cannot handle this file type.
gu: આ રૂપરેખાંકન ક્ષતિ હોય તેમ લાગે છે. તમે કોન્કરરને %1 સાથે જોડ્યું છે, પણ તે આ ફાઇલ પ્રકારને સંભાળી શકતું નથી.

en: A session with the name '%1' already exists, do you want to overwrite it?
gu: '%1' નામ સાથેનું સત્ર પહેલેથી હાજર છે, શું તમે તેના ઉપર લખવા માંગો છો?

[ctx: @action:button New session]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_pNewButton)
en: New...
gu: નવું...

[ctx: @action:button Rename session]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_pRenameButton)
en: Rename...
gu: નામ બદલો...

[ctx: @action:button Delete session]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_pDeleteButton)
en: Delete
gu: દૂર કરો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_pOpenTabsInsideCurrentWindow) i18n: ectx: label, entry, group (Trash)
en: Open tabs inside current window
gu: ટેબ્સને હાલની વિન્ડોમાં અંદર ખોલો

en: Open a new tab
gu: નવી ટેબ ખોલો

en: Close the current tab
gu: હાલની ટેબ બંધ કરો

en: &Duplicate Tab
gu: નકલી ટેબ (&D)

en: &Reload Tab
gu: ટેબ ફરી લાવો (&R)

en: Other Tabs
gu: બીજી ટેબ્સ

en: D&etach Tab
gu: ટેબ્સ છૂટી કરો (&e)

en: &Close Tab
gu: ટેબ બંધ કરો (&C)

note: i18n: ectx: label, entry, group (UndoManagerSettings)
en: Maximum number of Closed Items
gu: બંધ કરેલ વસ્તુઓની મહત્તમ સંખ્યા:

note: i18n: ectx: label, entry, group (FMSettings)
en: Open folders in separate windows
gu: ફોલ્ડરોને અલગ વિન્ડોસની અંદર ખોલો

note: i18n: ectx: label, entry, group (FMSettings)
en: Show file tips
gu: ફાઈલ ટીપ્પણીઓ બતાવો

note: i18n: ectx: label, entry, group (FMSettings)
en: Show previews in file tips
gu: ફાઈલ ટીપ્પણીઓમાં પૂર્વદર્શન બતાવો

note: i18n: ectx: label, entry, group (FMSettings) i18n: ectx: whatsthis, entry, group (FMSettings)
en: Number of Open With items in the File menu
gu: ફાઈલ મેનુમાં સાથે ખોલવાની વસ્તુઓની મહત્તમ સંખ્યા

note: i18n: ectx: label, entry, group (HTML Settings)
en: Standard font
gu: પ્રમાણભૂત ફોન્ટ

note: i18n: ectx: label, entry, group (HistorySettings)
en: Maximum number of history items per view
gu: દરેક દેખાવ પર ઈતિહાસ વસ્તુઓની મહત્તમ સંખ્યા

note: i18n: ectx: label, entry, group (Trash)
en: Ask confirmation for deleting a file.
gu: ફાઈલ દૂર કરતા પહેલા ખાતરી કરીને પૂછો.

note: i18n: ectx: label, entry, group (Trash)
en: Ask confirmation for move to trash
gu: કચરાપેટીમાં ખસેડતા પહેલાં ખાતરી કરીને પૂછો

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
gu: ફાઇલ (&F)

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
gu: ઉમેરો (&E)

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
gu: દેખાવ (&V)

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
gu: જાવ (&G)

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
gu: સાધનો (&T)

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
gu: ગોઠવણીઓ (&S)

note: i18n: ectx: Menu (window)
en: &Window
gu: વિન્ડો (&W)

note: i18n: ectx: Menu (help)
en: &Help
gu: મદદ (&H)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
gu: મુખ્ય સાધનપટ્ટી

note: i18n: ectx: ToolBar (extraToolBar)
en: Extra Toolbar
gu: વધારાની સાધનપટ્ટી

note: i18n: ectx: ToolBar (locationToolBar)
en: Location Toolbar
gu: સ્થળ સાધનપટ્ટી

note: i18n: ectx: ToolBar (bookmarkToolBar)
en: Bookmark Toolbar
gu: બુકમાર્ક સાધનપટ્ટી

en: Und&o: Closed Tab
gu: પાછું લાવો: બંધ કરેલ ટેબ (&o)

en: Und&o: Closed Window
gu: પાછું લાવો: બંધ કરેલ વિન્ડો (&o)

en: Und&o
gu: પાછું લાવો (&o)

en: Resend
gu: ફરી મોકલો
